ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คราสโนดาร์
00:55
| |
แรนส์ |
||
อิสตันบูล บีบี
00:55
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
เซบีย่า
03:00
| |
เชลซี |
||
ดอร์ทมุนด์
03:00
| |
ลาซิโอ |
||
คลับ บรูกก์
03:00
| |
เซนิต |
||
ยูเวนตุส
03:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
เฟเรนซ์วารอส
03:00
| |
บาร์เซโลน่า |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
มิดเดิลส์เบรอ
02:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
| |
มิลล์วอลล์ |
||
ลูตัน ทาวน์
02:45
| |
นอริชซิตี |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
| |
วัตฟอร์ด |
||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
| |
เรดิง |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
| |
สโตกซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
ฮัลล์ซิตี
02:00
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
| |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
||
Walsall
02:00
| |
Stevenage |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
| |
Mansfield Town |
||
เจลีก 2 |
||||
เกียวโต แซงก้า
17:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
| |
มาชิดา เซลเวีย |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
| |
โทชิกิ SC |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
| |
เอฮิเมะ |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
FC เรียวเคียว
17:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:30
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
ไทยลีก |
||||
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
| |
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด |
||
England - National League |
||||
Dagenham & Redbridge
02:00
| |
Notts County |
||
Halifax Town
02:45
| |
Barnet |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Blyth Spartans
02:45
| |
York City |
||
Darlington
02:45
| |
Gateshead |
||
Southport
02:45
| |
Farsley Celtic |
||
England - Professional Development League |
||||
Sheffield Utd U23
20:00
| |
Crewe U23 |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
Willand Rovers
02:30
| |
Evesham United |
||
Netherlands - KNVB Beker |
||||
HV & CV Quick
01:45
| |
NEC |
||
TEC
01:45
| |
โกรนิงเงิน |
||
Capelle
01:45
| |
AFC |
||
DVS '33
01:45
| |
วิลเลม ทเว |
||
HHC
01:45
| |
วิเทสส์ |
||
Westlandia
01:45
| |
SteDoCo |
||
Kozakken Boys
01:45
| |
Harkemase Boys |
||
OSS '20
01:45
| |
Katwijk |
||
UNA
01:45
| |
Groene Ster |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Hallescher FC
01:00
| |
Unterhaching |
||
Hansa Rostock
01:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Altona 93
01:30
| |
Heider SV |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Wiedenbrück
00:30
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Fortuna Düsseldorf II
01:30
| |
Alemannia Aachen |
||
Homberg
01:30
| |
Bergisch Gladbach |
||
Wuppertaler SV
01:30
| |
SV 1919 Straelen |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
SF Niederwenigern
01:00
| |
SF Baumberg |
||
TVD Velbert
01:30
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
Monheim
01:30
| |
1. FC M'gladbach |
||
Schonnebeck
01:30
| |
Germania Ratingen |
||
Cronenberger SC
01:30
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Dusseldorf-West
01:30
| |
Meerbusch |
||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
01:30
| |
Kray |
||
Sterkrade-Nord
02:00
| |
FC Bocholt |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat-Armenia
17:30
| |
Ararat |
||
Pyunik
20:30
| |
Lori |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Kapaz
16:00
| |
Qarabağ II |
||
Keşlə II
17:00
| |
MOIK |
||
Sumqayıt II
17:00
| |
Zaqatala |
||
Belgium - Pro League |
||||
Sporting Charleroi
23:00
| |
Waasland-Beveren |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Olimpic Sarajevo
19:00
| |
Mladost Doboj Kakanj |
||
Krupa na Vrbasu
19:00
| |
Borac Banja Luka |
||
Zrinjski
21:00
| |
Zeljeznicar |
||
Sarajevo
23:00
| |
Radnik Bijeljina |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Slavia Sofia
20:00
| |
Botev Plovdiv |
||
Levski Sofia
22:30
| |
Lokomotiv Plovdiv |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Gorica
23:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dinamo Zagreb II
19:30
| |
Medimurje Cakovec |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Dukla Praha
19:00
| |
Hradec Králové |
||
Třinec
19:30
| |
Chrudim |
||
Varnsdorf
19:30
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Vysočina Jihlava
19:30
| |
Táborsko |
||
Vlašim
19:30
| |
Viktoria Žižkov |
||
Lisen
19:30
| |
Prostějov |
||
Blansko
19:30
| |
Ústí nad Labem |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Jammerbugt
23:30
| |
Holstebro |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Levadia
00:30
| |
Flora |
||
Greece - Super League |
||||
Larissa
22:15
| |
Aris |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Ramat Gan
00:00
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Italy - Serie B |
||||
Monza
00:00
| |
Vicenza |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Shkupi
19:00
| |
Belasica |
||
Skendija 79
19:00
| |
Makedonija |
||
Rabotnicki
19:00
| |
Pelister |
||
Sileks
19:00
| |
Vardar |
||
Akademija Pandev
19:00
| |
Renova |
||
Borec
19:00
| |
Struga |
||
Malta - Premier League |
||||
Birkirkara
01:00
| |
Tarxien Rainbows |
||
Montenegro - First League |
||||
Rudar
19:00
| |
Sutjeska |
||
Jezero
19:00
| |
Petrovac |
||
Iskra
20:00
| |
Budućnost |
||
Zeta
21:00
| |
Mladost |
||
Dečić
21:45
| |
Mladost Ljeskopolje |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Viking
00:00
| |
Brann |
||
Haugesund
00:00
| |
Mjøndalen |
||
Sarpsborg 08
00:00
| |
Kristiansund |
||
Aalesund
00:00
| |
Sandefjord |
||
Start
00:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Stabæk
02:00
| |
Vålerenga |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Lillestrøm
00:00
| |
KFUM |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Wisła Płock
00:00
| |
Pogoń Szczecin |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Sandecja Nowy Sącz
18:00
| |
Jastrzębie |
||
Zagłębie Sosnowiec
22:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Bełchatów
23:00
| |
Chrobry Głogów |
||
Arka Gdynia
02:30
| |
Korona Kielce |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Stal Mielec
23:40
| |
Piast Gliwice |
||
Russia - Youth League |
||||
Lokomotiv Moskva U19
17:00
| |
Ufa U19 |
||
UOR №5 U20
17:00
| |
Zenit U19 |
||
Khimki U20
17:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
||
Strogino U20
17:00
| |
Rubin Kazan U19 |
||
Akhmat Grozny U19
18:00
| |
Arsenal Tula U19 |
||
Sochi U19
18:00
| |
Tambov U19 |
||
CSKA Moscow U19
18:00
| |
Ural U19 |
||
Dinamo Moskva U19
19:00
| |
Rotor Volgograd U20 |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Sereď
22:00
| |
DAC |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Dubnica
18:30
| |
Petržalka akadémia |
||
Slavoj Trebišov
18:30
| |
Slovan Bratislava II |
||
Banska Bystrica
18:30
| |
Komárno |
||
Skalica
18:30
| |
Šamorín |
||
Liptovský Mikuláš
18:30
| |
Púchov |
||
Podbrezová
18:30
| |
Partizán Bardejov |
||
Žilina II
18:30
| |
FK Košice |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Gorica
19:00
| |
Domžale |
||
Mura
21:00
| |
Bravo |
||
Koper
23:15
| |
Aluminij |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
FC Cartagena
01:00
| |
เอสปันญ่อล |
||
เลกาเนส
01:00
| |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
||
UD Logroñés
01:00
| |
Ponferradina |
||
Castellón
03:00
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
ลูโก
03:30
| |
พัลมาส |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Lund
01:00
| |
มัลโม่ |
||
Switzerland - Super League |
||||
Lausanne Sport
00:15
| |
Vaduz |
||
Luzern
00:15
| |
Sion |
||
Servette
00:15
| |
Zürich |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Winterthur
01:00
| |
Chiasso |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Altay
17:30
| |
Giresunspor |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
Veres
18:00
| |
Mariupol |
||
Nyva Vinnytsya
18:00
| |
Kolos Kovalivka |
||
VPK-Ahro Shevchenkivka
18:00
| |
Dnipro-1 |
||
Ahrobiznes Volochysk
19:00
| |
Vorskla |
||
โอเล็กซานเดรีย
21:30
| |
Minai |
||
Wales - Premier League |
||||
Cefn Druids
02:45
| |
The New Saints |
||
Brazil - Serie B |
||||
Ponte Preta
07:30
| |
Sampaio Corrêa |
||
Paraná
07:30
| |
Vitória |
||
Botafogo SP
05:00
| |
Juventude |
||
Chile - Primera Division |
||||
Antofagasta
20:30
| |
Palestino |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Pereira
07:40
| |
Rionegro Águilas |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Limón
04:00
| |
Herediano |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Antigua GFC
00:00
| |
Cotzumalguapa |
||
Deportivo Sanarate
04:10
| |
Comunicaciones |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Marquense
00:00
| |
Puerto San Jose |
||
Aurora
04:00
| |
Mixco |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tlaxcala
06:00
| |
Morelia |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Union Huaral
23:00
| |
Santa Rosa PNP |
||
Molinos El Pirata
01:15
| |
Sport Chavelines Juniors |
||
Alianza Atlético
03:30
| |
Santos |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:30
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Simba
21:00
| |
TP Mazembe |
||
Ghana - Premier League |
||||
Asante Kotoko
22:00
| |
Great Olympics |
||
Kenya - Premier League |
||||
Ulinzi Stars
19:00
| |
Mathare United |
||
Gor Mahia
19:00
| |
Zoo Kericho |
||
Zambia - Super League |
||||
Red Arrows
20:00
| |
Nkwazi |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
Buildcon |
||
Zanaco
20:00
| |
Young Green Eagles |
||
Kitwe United
20:00
| |
ZESCO United |
||
Green Buffaloes
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Mes Rafsanjan
19:40
| |
Tractor Sazi |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Khaitan
20:00
| |
Burgan |
||
Al Tadhamon
22:30
| |
Al Shabab |
||
Al Arabi SC
22:30
| |
Kazma |
||
Qatar - Q League |
||||
Lusail City
22:00
| |
Al Markhiya |
||
China PR - FA Cup |
||||
Beijing Guoan
14:00
| |
Wuhan Zall |
||
Guangzhou R&F
19:00
| |
Shandong Luneng |
||
India - Indian Super League |
||||
Hyderabad
21:00
| |
Jamshedpur |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Havant & Waterlooville
02:45
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
The Strongest
06:00
| |
Santa Cruz |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Deportivo Cali
07:30
| |
Vélez Sarsfield |
||
Lanús
05:15
| |
Bolívar |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
ฟลาเมงโก
07:30
| |
Racing Club |
||
Nacional
05:15
| |
Independiente del Valle |
||
Palmeiras
05:15
| |
Delfin |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Warnant
02:00
| |
Verlaine |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Tatabánya
19:00
| |
Videoton II |
||
Lipot SK
19:00
| |
Menfocsanak |
||
Nagyatadi FC
19:00
| |
Érdi VSE |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Pontedera
21:00
| |
Lucchese |
||
Pergolettese
21:00
| |
Juventus U23 |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Arezzo
21:00
| |
Sambenedettese |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Palermo
21:00
| |
Viterbese Castrense |
||
Casertana
21:00
| |
Vibonese |
||
Potenza Calcio
21:00
| |
Avellino |
||
Catania
00:00
| |
Bisceglie |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Pro Livorno
20:30
| |
Real Forte Querceta |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
SKRA Częstochowa
18:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Śląsk Wrocław II
18:00
| |
Olimpia Grudziądz |
||
Bytovia Bytów
23:00
| |
Katowice |
||
Chojniczanka Chojnice
23:00
| |
Hutnik Krakow |
||
Motor Lublin
23:30
| |
Lech Poznań II |
||
Kalisz
00:00
| |
Pogoń Siedlce |
||
Wigry Suwałki
00:00
| |
Polkowice |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Leca
22:00
| |
Pedras Rubras |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
Leioa
01:00
| |
Racing Santander |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Praviano
01:00
| |
Mosconia |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Sants
02:00
| |
Girona II |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Burgos Promesas
21:45
| |
Beroil Bupolsa |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Santa Úrsula
23:30
| |
Mensajero |
||
Unión Viera
04:00
| |
UD San Fernando |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Mar Menor
22:00
| |
Racing Murcia |
||
Real Murcia II
01:00
| |
Olímpico Totana |
||
EDMF Churra
02:15
| |
UCAM Murcia II |
||
Mazarrón FC
02:30
| |
Cartagena II |
||
Lorca
02:30
| |
Muleño |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Arnavutköy Belediyespor
17:00
| |
Edirnespor |
||
Tire 1922
17:00
| |
Ankara Adliyespor |
||
Yeni Diyarbekirspor
17:00
| |
Ofspor |
||
Derincespor
17:00
| |
Kemerspor 2003 |
||
Artvin Hopaspor
17:00
| |
Kızılcabölükspor |
||
1877 Alemdağspor
17:00
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Payasspor
17:00
| |
Nevşehirspor |
||
Manisaspor
17:00
| |
Fatsa Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Karaman Belediyespor
17:00
| |
Tokatspor |
||
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
| |
Nazilli Belediyespor |
||
Yomraspor
17:00
| |
Kütahyaspor |
||
Tepecikspor
17:00
| |
Halide Edip Adıvar |
||
Yozgatspor
17:00
| |
Cengelkoyspor |
||
Fethiyespor
17:00
| |
Erzin Belediyespor |
||
Ceyhanspor
17:00
| |
Mardin BB |
||
Tekirdağspor
17:00
| |
Ağrı 1970 |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
İçelspor
17:00
| |
Somaspor |
||
Isparta Davrazspor
17:00
| |
Yalovaspor |
||
Batman Petrolspor
17:00
| |
Karşıyaka |
||
Şile Yıldızspor
17:00
| |
Çarşambaspor |
||
Yeni Altındağ BS
17:00
| |
Arhavispor |
||
Osmaniyespor
17:00
| |
Çatalcaspor |
||
Erbaaspor
17:00
| |
Cizrespor |
||
Erokspor
17:00
| |
Elaziz Belediyespor |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Vitória ES
04:30
| |
Estrela do Norte |
||
Real Noroeste
04:30
| |
Serra |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
CFRJ / Marica
01:00
| |
Nova Iguaçu |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Itapipoca
01:30
| |
Icasa |
||
Maranguape
01:30
| |
Crato |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Maringá
01:30
| |
Azuriz |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Flamengo PI
02:00
| |
Picos |
||
Parnahyba
02:00
| |
Altos |
||
Brazil - Roraimense |
||||
Atlético Roraima
05:30
| |
Baré |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Aquidauanense
02:00
| |
Corumbaense |
||
Maracaju
02:00
| |
Águia Negra |
||
World - Friendly International Women |
||||
บราซิล W
07:30
| |
เอกวาดอร์ |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Atletico-PR U20
01:00
| |
Santos U20 |
||
Cruzeiro U20
01:00
| |
Ceará U20 |
||
Palmeiras U20
01:00
| |
Gremio U20 |
||
Sport Recife U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Verona U19
21:00
| |
Cremonese U19 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Umoya United
20:30
| |
Free State Stars |
||
JDR Stars
20:30
| |
University of Pretoria |
||
Richards Bay
20:30
| |
Cape Town All Stars |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Arcahaie
08:00
| |
Forge |
||
Marathón
10:15
| |
Deportivo Saprissa |
||
Spain - Copa Federacion |
||||
Las Rozas
00:00
| |
Llagostera-Costa Brava |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Kaedi
23:30
| |
Armee |
||
Garde Nationale
00:00
| |
Médine |
||
Nouadhibou
06:00
| |
JAHE |
||
Tevragh-Zeïne
06:00
| |
Kedia |
||
World - Arab Club Championship |
||||
Al Shabab
23:45
| |
Al Ittihad |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Saburtalo II
16:00
| |
Bakhmaro |
||
Bahrain - Bahrain Cup |
||||
Al-Hidd
21:45
| |
Qalali |
||
Al Ahli
21:45
| |
Al Ittifaq Maqaba |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Carrick Rangers U20
02:45
| |
Ballymena United U20 |
||
Crusaders U20
02:45
| |
Glenavon U20 |
||
Dungannon Swifts U20
02:45
| |
Glentoran U20 |
||
Linfield U20
02:45
| |
Warrenpoint Town U20 |
||
Portadown U20
02:45
| |
Cliftonville U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Maracena U19
18:00
| |
Rusadir U19 |
||
Badajoz U19
22:00
| |
Real Madrid U19 |
||
Santa Fe U19
22:00
| |
Granada U19 |
||
Sobradillo U19
23:00
| |
Los Llanos Aceró U19 |
||
Sanluqueno U19
23:30
| |
Polillas U19 |
||
Maspalomas U19
00:00
| |
Orientación Marítima U19 |
||
Levante U19
01:30
| |
Alzira U19 |
||
Calavera U19
01:30
| |
Nervión U19 |
||
Calasanz U19
02:30
| |
Ural U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Ripensia Timişoara
19:00
| |
Mioveni |
||
Universitatea Cluj
21:45
| |
SSC Farul |
||
Jordan - 1st Division |
||||
That Ras
19:00
| |
Al Tora |
||
Kfarsoum
19:00
| |
Sama Al Sarhan |
||
Moghayer Al Sarhan
19:00
| |
Dar Al Dawaa |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Grêmio Prudente
01:00
| |
Mauá |
||
Manthiqueira
01:00
| |
Itararé |
||
Bandeirante SP
02:00
| |
Osvaldo Cruz |
||
São José EC
03:00
| |
Rio Branco SP |
||
Chile - Segunda División |
||||
Fernández Vial
20:00
| |
Lautaro de Buin |
||
Deportes Vallenar
03:00
| |
Iberia |
||
Deportes Linares
04:00
| |
Concepcion |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Derry City W
03:00
| |
Cliftonville W |
||
Vietnam - U21 Championship |
||||
Bến Tre U21
13:00
| |
Vĩnh Long U21 |
||
Ha Noi U21
15:15
| |
Hạ Long CFC U21 |
||
Viettel U21
15:15
| |
Nam Dinh U21 |
||
Công An Nhân Dân U21
15:15
| |
Tay Ninh U21 |
||
Hoang Anh Gia Lai U21
15:15
| |
SLNA U21 |
||
Long An U21
15:15
| |
Dong Thap U21 |
||
Dak Lak U21
15:15
| |
Pho Hien U21 |
||
Khánh Hoà U21
17:30
| |
Da Nang U21 |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
GT Thai Nguyen
16:00
| |
TKS Viet Nam |
||
PP Ha Nam
18:30
| |
Son La |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Europa Point
02:00
| |
Lincoln Red Imps |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 2 ธ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 2 ธ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com