ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
ยังบอยส์
00:55
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
CSKA Sofia
00:55
| |
โรม่า |
||
Dundalk
00:55
| |
อาร์เซน่อล |
||
Rapid Vienna
00:55
| |
Molde |
||
เลเวอร์คูเซ่น
00:55
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:55
| |
นีซ |
||
Standard Liège
00:55
| |
เบนฟิกา |
||
Lech Poznań
00:55
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
พีเอสวี
00:55
| |
Omonia Nicosia |
||
PAOK
00:55
| |
เกรนาดา |
||
นาโปลี
00:55
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
Rijeka
00:55
| |
อัลค์มาร์ |
||
เซลติก
03:00
| |
ลีลล์ |
||
Sparta Praha
03:00
| |
เอซี มิลาน |
||
บราก้า
03:00
| |
Zorya |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
| |
AEK Athens |
||
Maccabi Tel Aviv
03:00
| |
Sivasspor |
||
บียาร์เรอัล
03:00
| |
คาราบัค |
||
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
| |
Antwerp |
||
ลูโดโกเรต์ส
03:00
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
03:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
03:00
| |
เฟเยนูร์ด |
||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
03:00
| |
เกนท์ |
||
Slovan Liberec
03:00
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
World - Friendly International |
||||
สหรัฐอเมริกา
07:30
| |
เอลซัลวาดอร์ |
||
England - Fa Trophy |
||||
Grantham Town
02:45
| |
St Ives Town |
||
Armenia - Premier League |
||||
Van
17:00
| |
Ararat |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
22:30
| |
Slavia Sofia |
||
Malta - First Division |
||||
Naxxar Lions
23:00
| |
Qrendi |
||
Pietà Hotspurs
23:00
| |
Fgura United |
||
Qormi
03:15
| |
Mqabba |
||
Zebbug Rangers
03:15
| |
San Gwann |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
| |
Mjøndalen |
||
Viking
00:00
| |
Vålerenga |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Strømmen
19:00
| |
Stjørdals-Blink |
||
Jerv
01:30
| |
Åsane |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
คิโรน่า
01:00
| |
UD Logroñés |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Ümraniyespor
17:30
| |
Boluspor |
||
Brazil - Serie A |
||||
São Paulo
07:30
| |
Botafogo |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Santa Cruz
20:00
| |
Cobreloa |
||
Deportes Valdivia
20:00
| |
Barnechea |
||
Santiago Morning
20:30
| |
Puerto Montt |
||
San Marcos
01:00
| |
Magallanes |
||
San Luis
04:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Envigado
07:40
| |
Deportivo Pereira |
||
Rionegro Águilas
07:40
| |
Independiente Medellín |
||
Millonarios
07:40
| |
Boyacá Chicó |
||
Once Caldas
07:40
| |
Patriotas Boyacá |
||
Alianza Petrolera
07:40
| |
Jaguares de Córdoba |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Herediano
09:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Cartaginés
04:00
| |
Alajuelense |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Barcelona Guayaquil
08:00
| |
Guayaquil City |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tampico Madero
08:00
| |
Celaya |
||
Morelia
10:05
| |
Atlante |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Mouloudia Oujda
23:30
| |
FUS Rabat |
||
Raja Casablanca
01:30
| |
Rapide Oued Zem |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Olympique Dcheïra
21:00
| |
KAC Kénitra |
||
Raja Beni Mellal
21:00
| |
Racing de Casablanca |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Baderan
17:30
| |
Shahrdari Astara |
||
Malavan
17:30
| |
Arman Gohar |
||
Qashqai
17:30
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Khooshe Talaee Saveh
17:30
| |
Havadar |
||
Mes Kerman
17:30
| |
Fajr Sepasi |
||
Chooka Talesh
17:30
| |
Oxin Alborz |
||
Navad Urmia
17:30
| |
Shahin Bushehr |
||
Pars Jam Bushehr
18:00
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Esteghlal Mollasani
18:00
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Hussein
21:00
| |
Al Salt |
||
Sahab
23:30
| |
Al Ahli |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
CS Sfaxien
20:00
| |
Monastir |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Nasr
21:00
| |
Al Fujairah |
||
Al Ain
21:00
| |
Ajman |
||
Al Sharjah
00:00
| |
Al Wasl |
||
Bahrain - Premier League |
||||
Malkiya
22:00
| |
Al Ahli |
||
Al Riffa
22:00
| |
Muharraq |
||
India - Indian Super League |
||||
East Bengal
21:00
| |
Jamshedpur |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Ulsan
17:00
| |
Beijing Guoan |
||
วิสเซล โคเบะ
21:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Blooming
07:00
| |
Wilstermann |
||
Aurora
02:00
| |
Oriente Petrolero |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Junior
07:30
| |
Coquimbo Unido |
||
Lanús
05:15
| |
Independiente |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Boca Juniors
07:30
| |
Internacional |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Estrela Amadora
22:00
| |
Praiense |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Fatsa Belediyespor
16:00
| |
Tire 1922 |
||
Edirnespor
17:00
| |
Manisaspor |
||
Ofspor
17:00
| |
Derincespor |
||
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
| |
Artvin Hopaspor |
||
Yeni Diyarbekirspor
17:00
| |
Payasspor |
||
Kızılcabölükspor
17:00
| |
Nevşehirspor |
||
Kemerspor 2003
17:00
| |
Arnavutköy Belediyespor |
||
Ankara Adliyespor
17:00
| |
1877 Alemdağspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Cengelkoyspor
17:00
| |
Tekirdağspor |
||
Kütahyaspor
17:00
| |
Fethiyespor |
||
Ağrı 1970
17:00
| |
Karaman Belediyespor |
||
Halide Edip Adıvar
17:00
| |
Yomraspor |
||
Erzin Belediyespor
17:00
| |
Ceyhanspor |
||
Tokatspor
17:00
| |
Tepecikspor |
||
Mardin BB
17:00
| |
Kahta 02 Spor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Somaspor
17:00
| |
Şile Yıldızspor |
||
Yalovaspor
17:00
| |
Erokspor |
||
Cizrespor
17:00
| |
Isparta Davrazspor |
||
Arhavispor
17:00
| |
Osmaniyespor |
||
Çarşambaspor
17:00
| |
Yeni Altındağ BS |
||
Elaziz Belediyespor
17:00
| |
Gölcükspor |
||
Çatalcaspor
17:00
| |
Erbaaspor |
||
Karşıyaka
17:00
| |
İçelspor |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Cuiabá
07:30
| |
Luverdense |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Ríver
02:00
| |
Parnahyba |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Cavaly
02:00
| |
Arcahaie |
||
Albania - 1st Division |
||||
Partizani Tirana II
19:30
| |
Dinamo Tirana |
||
Elbasani
19:30
| |
Flamurtari |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Olimpik Donetsk U21
21:00
| |
Lviv U21 |
||
Europe - Champions League Women |
||||
Fiorentina W
20:00
| |
Slavia Prague W |
||
Leczna W
23:00
| |
Paris SG W |
||
Vålerenga W
00:00
| |
Brondby W |
||
Ajax W
00:00
| |
Bayern Munich W |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Al-Bireh
20:00
| |
Shabab Alsamu |
||
Panama - Lpf |
||||
Alianza
04:00
| |
Costa del Este |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Motagua
10:00
| |
Real Estelí |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Ballkani
19:00
| |
Trepça'89 |
||
Arbëria
19:00
| |
KF Llapi |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
Atletico-MG U20
05:00
| |
Vasco U20 |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Dar Al Dawaa
19:00
| |
Mansheyat |
||
Al Jalil
19:00
| |
Al Buqa'a |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Manthiqueira
01:00
| |
São José EC |
||
Grêmio Prudente
01:00
| |
Bandeirante SP |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Eastern Lions U20
09:00
| |
St. Albans Saints U20 |
||
Eastern Lions U20
09:00
| |
St. Albans Saints U20 |
||
South Melbourne U20
10:00
| |
Altona Magic U20 |
||
South Melbourne U20
10:00
| |
Altona Magic U20 |
||
Green Gully U20
11:00
| |
Oakleigh Cannons U20 |
||
Melbourne Knights U20
11:00
| |
Avondale Heights U20 |
||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Dandenong City U20 |
||
Green Gully U20
11:00
| |
Oakleigh Cannons U20 |
||
Melbourne Knights U20
11:00
| |
Avondale Heights U20 |
||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Dandenong City U20 |
||
Port Melbourne U20
12:00
| |
Dandenong Thunder U20 |
||
Port Melbourne U20
12:00
| |
Dandenong Thunder U20 |
||
Bentleigh Greens U20
14:15
| |
Hume City U20 |
||
Bentleigh Greens U20
14:15
| |
Hume City U20 |
||
Vietnam - U21 Championship |
||||
Dong Thap U21
15:00
| |
Nam Dinh U21 |
||
Khánh Hoà U21
17:30
| |
Công An Nhân Dân U21 |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Monte Carlo
18:00
| |
Polícia |
||
Lun Lok
20:00
| |
Hang Sai |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ho Chi Minh City II
16:00
| |
PP Ha Nam |
||
GT Thai Nguyen
18:30
| |
Ho Chi Minh City |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 10 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 10 ธ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 10 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 10 ธ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com