พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
ลีดส์ยูไนเต็ด
03:00
| |
เวสต์แฮม |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
เฮราเคิล
02:00
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
TOP Oss
00:45
| |
Jong PSV |
||
Jong Utrecht
00:45
| |
Excelsior |
||
FC Volendam
00:45
| |
FC Den Bosch |
||
Go Ahead Eagles
03:00
| |
NAC Breda |
||
De Graafschap
03:00
| |
Jong Ajax |
||
Telstar
03:00
| |
Almere City |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
โวล์ฟสบวร์ก
02:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
แซงต์ เอเตียน
03:00
| |
อองเช่ร์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
ซัสเซาโล่
02:45
| |
Benevento |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เรอัล บายาโดลิด
03:00
| |
โอซาซูนา |
||
ไทยลีก |
||||
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:30
| |
พีที ประจวบ เอฟซี |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
Excelsior Barendrecht W
01:30
| |
ADO Den Haag W |
||
พีอีซี ซโวลล์
01:30
| |
ทเวนเต้ |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Bochum
00:30
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
Sandhausen
00:30
| |
Greuther Fürth |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Unterhaching
01:00
| |
Kaiserslautern |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Pirmasens
00:30
| |
Stuttgart II |
||
Astoria Walldorf
01:00
| |
Kickers Offenbach |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Wegberg-Beeck
01:30
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Concórdia
01:15
| |
Hamm United |
||
Osdorf
01:30
| |
Victoria Hamburg |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
FV Engers 07
01:30
| |
Emmelshausen |
||
Armenia - Premier League |
||||
Banants
19:30
| |
Ararat-Armenia |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Wacker Innsbruck
00:30
| |
Lafnitz |
||
Blau-Weiß Linz
00:30
| |
Juniors OÖ |
||
Austria Lustenau
00:30
| |
Grazer AK |
||
Floridsdorfer AC
00:30
| |
Amstetten |
||
Kapfenberger SV
00:30
| |
SV Horn II |
||
Austria Wien II
02:25
| |
Rapid Wien II |
||
Belgium - Pro League |
||||
Anderlecht
02:45
| |
เกงค์ |
||
Belgium - First Division B |
||||
Westerlo
02:00
| |
Club Brugge II |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Arda
22:30
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Neftohimik
17:45
| |
Sportist Svoge |
||
Kariana Erden
17:45
| |
Hebar 1918 |
||
Vitosha Bistritsa
06:00
| |
Strumska slava |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Sesvete
19:00
| |
Inter Zaprešić |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Doxa
22:00
| |
Apollon |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
ASIL Lysi
23:00
| |
Anagennisi Deryneia |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Baník Ostrava
00:30
| |
Bohemians 1905 |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Randers
01:00
| |
Vejle |
||
Denmark - First Division |
||||
Viborg
00:00
| |
HB Køge |
||
Kolding IF
01:00
| |
Fremad Amager |
||
France - National |
||||
Cholet
00:00
| |
Annecy |
||
Lyon Duchère
00:00
| |
Quevilly Rouen |
||
Boulogne
00:30
| |
Avranches |
||
Le Mans
02:00
| |
Orléans |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Újpest
02:00
| |
Puskás |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Acre
20:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Hapoel Ramat Gan
20:00
| |
Hapoel Katamon |
||
Sektzia Nes Tziona
20:00
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Hapoel Iksal
20:00
| |
Hapoel Rishon LeZion |
||
Kafr Qasim
20:00
| |
Hapoel Afula |
||
Hapoel Kfar Shalem
20:00
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Hapoel Petah Tikva
20:00
| |
Hapoel Umm al-Fahm |
||
Hapoel Nazareth Illit
20:00
| |
Hapoel Ra'anana |
||
Italy - Serie B |
||||
Venezia
01:00
| |
Monza |
||
คิเอโว่
03:00
| |
Reggina |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Larne
02:45
| |
Linfield |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Podbeskidzie
00:00
| |
Piast Gliwice |
||
Zagłębie Lubin
02:30
| |
Śląsk Wrocław |
||
Portugal - Taça De Portugal |
||||
Academico Viseu
21:00
| |
Académica |
||
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Botoşani
23:00
| |
Astra |
||
Dinamo Bucureşti
01:30
| |
CSM Iaşi |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Khimki
23:00
| |
Arsenal Tula |
||
Scotland - Championship |
||||
Ayr United
02:45
| |
Raith Rovers |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Proleter Novi Sad
22:00
| |
Inđija |
||
Bačka Topola
22:00
| |
Radnik Surdulica |
||
Mladost Lučani
22:00
| |
Napredak |
||
Čukarički
00:00
| |
Javor Ivanjica |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
ลูโก
01:00
| |
Ponferradina |
||
เรอัล โอเบียโด้
03:00
| |
เตเนริเฟ |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Aarau
01:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Kriens
01:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Thun
02:00
| |
Grasshopper |
||
Wil
02:00
| |
Chiasso |
||
Winterthur
02:00
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Kasımpaşa
23:00
| |
Denizlispor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Olimpik Donetsk
00:00
| |
Lviv |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Almagro
03:10
| |
Quilmes |
||
Estudiantes Río Cuarto
05:10
| |
Platense |
||
Brazil - Serie B |
||||
Náutico
07:30
| |
Brasil de Pelotas |
||
Operário PR
02:00
| |
Sampaio Corrêa |
||
CSA
05:15
| |
Oeste |
||
Ponte Preta
05:15
| |
Avaí |
||
Chile - Primera Division |
||||
เอฟเวอร์ตัน
07:30
| |
Curicó Unido |
||
Chile - Primera B |
||||
Copiapó
20:00
| |
Unión San Felipe |
||
Ñublense
04:30
| |
Deportes Temuco |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Olmedo
04:30
| |
Deportivo Cuenca |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pumas UNAM
10:00
| |
León |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaireña
04:30
| |
Sportivo Luqueño |
||
Libertad
06:45
| |
Guaraní |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Sport Chavelines Juniors
22:00
| |
Santa Rosa PNP |
||
Molinos El Pirata
00:15
| |
Santos |
||
Union Huaral
02:30
| |
Unión Comercio |
||
Alianza Atlético
04:45
| |
Comerciantes Unidos |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
River Plate
03:00
| |
Fénix |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
JSM Skikda
20:00
| |
CA Bordj Bou Arreridj |
||
RC Relizane
20:00
| |
JS Saoura |
||
Olympique Médéa
20:00
| |
MC Oran |
||
NA Hussein Dey
20:30
| |
Aïn M'lila |
||
JS Kabylie
21:00
| |
CR Belouizdad |
||
Paradou AC
21:00
| |
MC Alger |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
วิเทสส์
22:30
| |
SONABEL |
||
RCK
23:00
| |
Police |
||
Congo - Super Ligue |
||||
AC Rangers
19:30
| |
Dauphins Noirs |
||
Vita Club
19:30
| |
Don Bosco |
||
Sanga Balende
21:30
| |
Groupe Bazano |
||
Egypt - Premier League |
||||
ENPPI
19:30
| |
Aswan |
||
El Geish
22:00
| |
El Gounah |
||
El Entag El Harby
00:30
| |
Ceramica Cleopatra |
||
Ghana - Premier League |
||||
Asante Kotoko
01:00
| |
Wa All Stars |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Ashanti GB
06:00
| |
Flamme Olympique |
||
Hafia
06:00
| |
Kaloum Star |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
19:00
| |
Bandari |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
CR Khemis Zemamra
01:30
| |
FAR Rabat |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Khouribga
21:00
| |
Tihad Casablanca |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mtibwa Sugar
20:00
| |
KMC |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Sepahan
18:30
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Jordan - Premier League |
||||
Shabab Al Ordon
21:00
| |
Ma'an |
||
Aqaba
23:30
| |
Al Sareeh |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Khaitan
20:00
| |
Al Arabi SC |
||
Al Sahel
22:30
| |
Al Kuwait |
||
Kazma
22:30
| |
Al Jahra |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al-Ain
19:35
| |
Al Quadisiya |
||
Al Raed
21:50
| |
Al Faisaly |
||
Al Shabab
23:45
| |
Al Ittihad |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Club Africain
06:00
| |
Tataouine |
||
CA Bizertin
06:00
| |
Slimane |
||
Olympique Béja
06:00
| |
CS Sfaxien |
||
Etoile du Sahel
06:00
| |
Monastir |
||
Stade Tunisien
06:00
| |
Rejiche |
||
Ben Guerdane
06:00
| |
ES Tunis |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Hatta
21:00
| |
Bani Yas |
||
Shabab Al Ahli Dubai
21:00
| |
Al Dhafra |
||
Al Jazira
00:00
| |
Al Wahda |
||
Al Khaleej
00:00
| |
Al Ittihad Kalba |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Dibba Al Hisn
19:40
| |
Dibba Al Fujairah |
||
Emirates
19:45
| |
Al Arabi |
||
Al Hamriyah
19:45
| |
Al Urooba |
||
India - Indian Super League |
||||
ATK Mohun Bagan
21:00
| |
Hyderabad |
||
Argentina - Primera C |
||||
Leandro Nicéforo Alem
03:10
| |
Luján |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
San José
02:00
| |
Real Potosí |
||
Bolívar
03:00
| |
Guabirá |
||
Royal Pari
04:15
| |
Nacional Potosí |
||
Wilstermann
06:30
| |
The Strongest |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
River Plate
07:30
| |
Nacional |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Érdi VSE
19:00
| |
Puskás II |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Buzanada
04:00
| |
Tenerife II |
||
Unión Viera
04:00
| |
Panadería Pulido |
||
Brazil - Roraimense |
||||
GAS
06:00
| |
São Raimundo RR |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
San Telmo
03:10
| |
Fénix |
||
Talleres Remedios
03:10
| |
Defensores Unidos |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Fulham U23
20:00
| |
Middlesbrough U23 |
||
Newcastle Utd U23
02:00
| |
Stoke City U23 |
||
South Africa - Nedbank Cup |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
Royal AM |
||
Richards Bay
20:00
| |
University of Pretoria |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Vorskla Poltava U21
17:00
| |
Minai U21 |
||
Rukh Vynnyky U21
18:00
| |
Dnipro-1 U21 |
||
Dynamo Kiev U21
18:00
| |
Kolos Kovalivka U21 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Ascoli U19
06:00
| |
Genoa U19 |
||
Atalanta U19
06:00
| |
Lazio U19 |
||
Bologna U19
06:00
| |
Sassuolo U19 |
||
Inter U19
06:00
| |
Juventus U19 |
||
Roma U19
06:00
| |
Empoli U19 |
||
Sampdoria U19
06:00
| |
Milan U19 |
||
Spal U19
06:00
| |
Cagliari U19 |
||
Torino U19
06:00
| |
Fiorentina U19 |
||
Panama - Lpf |
||||
San Francisco
04:00
| |
Plaza Amador |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide Comets
15:50
| |
Campbelltown City |
||
Mauritius - Mauritian League |
||||
Pamplemousses
21:30
| |
Cercle de Joachim |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Tidjikja
00:00
| |
Garde Nationale |
||
Médine
02:30
| |
Concorde |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Charleroi
02:00
| |
Genk W |
||
Gent W
02:00
| |
OH Leuven W |
||
Africa - COSAFA U20 Championship |
||||
Angola U20
17:00
| |
Namibia U20 |
||
Mozambique U20
20:30
| |
Zambia U20 |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
JSM Skikda U21
16:00
| |
Bordj Bou Arreridj U21 |
||
RC Relizane U21
16:00
| |
JS Saoura U21 |
||
Olympique Médéa U21
16:00
| |
MC Oran U21 |
||
NA Hussein Dey U21
16:00
| |
Aïn M'lila U21 |
||
S Kabylie U21
16:00
| |
CR Belouizdad U21 |
||
Paradou AC U21
16:00
| |
MC Alger U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Bnei Eilat
16:20
| |
Arad |
||
Shikun HaMizrah
16:30
| |
Hapoel Yeruham |
||
MS Jerusalem
16:30
| |
Beitar Ashdod |
||
Beitar Yavne
17:00
| |
Maccabi Ironi Sderot |
||
Hapoel Merhavim
17:00
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Beitar Nahariya
17:30
| |
Maccabi Ironi Yafia |
||
Hapoel Gedera
17:30
| |
Maccabi Kiryat Malachi |
||
Hapoel Qalansawe
17:30
| |
Hapoel Kfar Bara |
||
Hapoel Hod Hasharon
18:00
| |
Shimshon Bnei Taibe |
||
Tzeirey Tamra
18:00
| |
Maccabi Ma'alot Tarshiha |
||
Pardes Hanna-Karkur
18:00
| |
Hapoel Ein as-Sahla |
||
Hapoel Pardesya Noam
18:00
| |
Otzma Holon |
||
Hapoel Ramot Menashe
18:20
| |
MS Kfar Kama |
||
Hapoel Ironi Safed
18:30
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Beitar Haifa Jacob
18:30
| |
Maccabi Nujeidat Ahmed |
||
Beitar Ramat Gan
18:30
| |
Roei Heshbon Tel Aviv |
||
Hapoel Beit Shean
18:30
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Ironi Nesher
18:30
| |
MS Tirat HaCarmel |
||
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
| |
Shimshon Tel Aviv |
||
MS Be'er Sheva
19:00
| |
Moadon Tzeirey Rahat |
||
Maccabi Ahi Iksal
19:00
| |
Hapoel Bnei Musmus |
||
Ihud Bnei Baka
19:15
| |
Hapoel Ihud Bnei Jatt |
||
Bnei Bir al-Maksur
06:00
| |
Maccabi Ahva Sha'ab |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Cova da Piedade U23
18:00
| |
Benfica U23 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Universitatea Cluj
21:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
St. Albans Saints U20
08:30
| |
Port Melbourne U20 |
||
St. Albans Saints U20
08:30
| |
Port Melbourne U20 |
||
Avondale Heights U20
08:45
| |
Bentleigh Greens U20 |
||
Avondale Heights U20
08:45
| |
Bentleigh Greens U20 |
||
South Melbourne U20
10:00
| |
Dandenong Thunder U20 |
||
South Melbourne U20
10:00
| |
Dandenong Thunder U20 |
||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Melbourne Knights U20 |
||
Heidelberg United U20
11:00
| |
Melbourne Knights U20 |
||
Altona Magic U20
12:00
| |
Green Gully U20 |
||
Altona Magic U20
12:00
| |
Green Gully U20 |
||
Oakleigh Cannons U20
14:15
| |
Dandenong City U20 |
||
Oakleigh Cannons U20
14:15
| |
Dandenong City U20 |
||
Hume City U20
15:45
| |
Eastern Lions U20 |
||
Hume City U20
15:45
| |
Eastern Lions U20 |
||
Vietnam - U21 Championship |
||||
SLNA U21
15:00
| |
Pho Hien U21 |
||
Long An U21
17:30
| |
Viettel U21 |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Sporting Macau
18:00
| |
CPK |
||
เบนฟิกา
18:00
| |
Casa de Portugal |
||
Cheng Fung
20:00
| |
Tak Chun Ka I |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lynx
02:00
| |
Lincoln Red Imps |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com