เอร์สเตอดีวีซี |
||||
---|---|---|---|---|
Jong Ajax
00:45
| |
Go Ahead Eagles |
||
FC Eindhoven
03:00
| |
NEC |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
แอธเลติก บิลเบา
03:00
| |
เกตาเฟ่ |
||
World - Friendly International |
||||
Dominican Republic
04:00
| |
เซอร์เบีย |
||
World - Club Friendlies |
||||
Senica
07:00
| |
Khimki |
||
Zlatibor Čajetina
07:00
| |
OFK Beograd |
||
Slavia Sofia
20:00
| |
Vojvodina |
||
CSKA Sofia
20:00
| |
Strumska slava |
||
Mladost Lučani
20:00
| |
Montana |
||
Partizan
20:00
| |
Desna |
||
Ufa
21:00
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Khimki
21:00
| |
Arda |
||
Torpedo Moskva
21:30
| |
Spartak Subotica |
||
Dnipro-1
22:00
| |
Čukarički |
||
Maribor
23:00
| |
ชัคตาร์ |
||
Javor Ivanjica
06:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
เอฟเอคัพ |
||||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
England - Professional Development League |
||||
Coventry U23
20:00
| |
Crewe U23 |
||
Sheffield Wed U23
20:00
| |
Hull City U23 |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Coleshill Town
02:45
| |
Yaxley FC |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Stourbridge
02:30
| |
Rushall Olympic |
||
Albania - Superliga |
||||
Tirana
19:45
| |
Laçi |
||
Teuta Durrës
22:45
| |
Partizani Tirana |
||
Azerbaijan - Azerbaidjan Cup |
||||
Turan
17:00
| |
Qabala |
||
Qaradağ Lökbatan
19:00
| |
Zira |
||
Sabah
20:00
| |
Kapaz |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Karmiotissa
00:00
| |
Paphos |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Sochaux
02:45
| |
ตูลูส |
||
France - National |
||||
Le Mans
02:45
| |
Red Star |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Be'er Sheva
01:15
| |
Hapoel Hadera |
||
Italy - Serie B |
||||
เบรสชา
03:00
| |
Monza |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Belenenses
21:30
| |
Tondela |
||
Rio Ave
23:30
| |
ซานตาคลารา |
||
เบนฟิกา
00:00
| |
Nacional |
||
Farense
03:15
| |
ปอร์โต้ |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Porto II
22:00
| |
Benfica II |
||
Casa Pia
00:00
| |
Cova Piedade |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Hermannstadt
01:30
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
FC Cartagena
03:00
| |
Mirandés |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Kasımpaşa
20:00
| |
Sivasspor |
||
Alanyaspor
23:00
| |
Ankaragücü |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
Kayserispor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
İstanbulspor
20:00
| |
Adanaspor |
||
Altınordu
23:00
| |
Menemen Belediyespor |
||
Argentina - Torneo Federal B |
||||
Sportivo Guzmán
03:10
| |
Atlético Concepción |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Platense
08:25
| |
Deportivo Riestra |
||
Brazil - Serie A |
||||
Corinthians
06:00
| |
Bragantino |
||
Brazil - Serie B |
||||
Operário PR
03:00
| |
Chapecoense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Universidad Católica
06:00
| |
Palestino |
||
Chile - Primera B |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
| |
Deportes Temuco |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Pereira
08:10
| |
Deportivo Cali |
||
La Equidad
02:00
| |
Atlético Nacional |
||
Once Caldas
05:30
| |
Junior |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Atlético Huila
04:00
| |
Bogotá |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Querétaro
08:00
| |
Pumas UNAM |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Deportivo Ocotal
07:00
| |
Real Estelí |
||
Libya - Premier League |
||||
Al Ta'awon
20:00
| |
Khaleej Sart |
||
Al Sadaqa
20:00
| |
Al-Akhdar |
||
Olympic Azzaweya
20:30
| |
Rafeeq |
||
Al Shat
20:30
| |
Alittihad Misurata |
||
Al Ahli Benghazi
06:00
| |
Al Hilal |
||
Al-Nasr
06:00
| |
Ngom Egdabya |
||
Al-Ittihad
06:00
| |
Al-Khmes |
||
Asswehly
06:00
| |
Al-Madina |
||
Al Ahli Tripoli
06:00
| |
Almahalla |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Oxin Alborz
17:30
| |
Qashqai |
||
Shahrdari Astara
17:30
| |
Malavan |
||
Mes Kerman
17:30
| |
Arman Gohar |
||
Shahin Bushehr
17:30
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Fajr Sepasi
17:30
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Havadar
17:30
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Esteghlal Mollasani
17:30
| |
Baderan |
||
Khooshe Talaee Saveh
17:30
| |
Chooka Talesh |
||
Navad Urmia
17:30
| |
Pars Jam Bushehr |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Machine Sazi
18:30
| |
Foolad |
||
Aluminium Arak
18:30
| |
Persepolis |
||
Sanat Naft
19:30
| |
Sepahan |
||
Oman - Professional League |
||||
Bahla
20:00
| |
Saham |
||
Al Nasr
20:30
| |
Sohar |
||
Muscat
22:45
| |
Al-Rustaq |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Taawon
19:40
| |
Dhamk |
||
Al Faisaly
22:15
| |
Al Hilal |
||
Al Wahda
22:45
| |
Al Shabab |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Arar
19:45
| |
Al Jabalain |
||
Al Ta'ee
19:50
| |
Al Feiha |
||
Ohod
20:00
| |
Al Najoom |
||
Al Nahdha
21:50
| |
Al-Thuqbah |
||
Al Jeel
21:55
| |
Al Sahel |
||
United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup |
||||
Al Fujairah
20:15
| |
Al Nasr |
||
Al Ittihad Kalba
23:00
| |
Bani Yas |
||
India - Indian Super League |
||||
Chennaiyin
21:00
| |
Mumbai City |
||
India - I-League |
||||
Churchill Brothers
15:30
| |
Sudeva |
||
NEROCA
20:30
| |
Gokulam |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Chelmsford City
02:45
| |
Concord Rangers |
||
World - African Nations Championship |
||||
Congo
02:00
| |
Libya |
||
Niger
02:00
| |
คองโก |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Como
03:00
| |
Renate |
||
Brazil - Tocantinense |
||||
Interporto
02:00
| |
Tocantinópolis |
||
San Marino - Campionato |
||||
San Giovanni
06:00
| |
Cailungo |
||
Fiorentino
06:00
| |
Tre Penne |
||
Tre Fiori
06:00
| |
Cosmos |
||
Pennarossa
06:00
| |
Libertas |
||
Domagnano
06:00
| |
Murata |
||
Faetano
06:00
| |
Virtus |
||
La Fiorita
06:00
| |
Folgore |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
West Bromwich Albion U23
20:00
| |
Crystal Palace U23 |
||
Stoke City U23
22:00
| |
Middlesbrough U23 |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
Brisbane Roar
15:00
| |
Macarthur |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Atlético GO
02:00
| |
Sinop |
||
Atlético Acreano
04:00
| |
Manaus |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Midnimo
06:00
| |
Horseed |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Spal U19
21:00
| |
Roma U19 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Adamawa United
21:00
| |
Enyimba |
||
Wikki Tourist
23:15
| |
Jigawa Golden Stars |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Armee
23:00
| |
Ksar |
||
Kaedi
23:00
| |
Police |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Toluca W
04:45
| |
Querétaro W |
||
Guadalajara W
06:00
| |
Santos Laguna W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Pardesya Noam
06:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Standard Liège U21
01:30
| |
Anderlecht U21 |
||
Waasland-Beveren U21
01:30
| |
AS Eupen U21 |
||
OH Leuven U21
02:00
| |
Gent U21 |
||
Mechelen U21
02:00
| |
Genk U21 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Recoleta
04:00
| |
Concepcion |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lions FC
02:30
| |
Lynx |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com