พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:00
| |
อาร์เซน่อล |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:15
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:15
| |
คริสตัล พาเลซ |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
มิลล์วอลล์
01:00
| |
นอริชซิตี |
||
บอร์มัธ
02:00
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
โคเวนทรี ซิตี้
02:00
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:00
| |
เบอร์มิงแฮมซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
Swindon Town
01:00
| |
วีแกนแอทเลติก |
||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
แบล็กพูล
02:00
| |
Northampton Town |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
Stevenage
02:00
| |
Exeter City |
||
Cheltenham Town
02:00
| |
Barrow |
||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
| |
Leyton Orient |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Go Ahead Eagles
00:45
| |
FC Volendam |
||
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน |
||||
Rot-Weiss Essen
00:30
| |
เลเวอร์คูเซ่น |
||
Holstein Kiel
00:30
| |
Darmstadt 98 |
||
ดอร์ทมุนด์
02:45
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:45
| |
Greuther Fürth |
||
World - Club Friendlies |
||||
Minai
07:00
| |
Aktobe |
||
Slavoj Vyšehrad
17:00
| |
Sparta Praha II |
||
Nykøbing
18:00
| |
HB Køge |
||
Stal Mielec
18:00
| |
Radomiak Radom |
||
Rubin Kazan'
19:00
| |
Khimki |
||
Dinamo Moskva
19:00
| |
Rudar |
||
Rotor Volgograd
19:00
| |
Aktobe |
||
Banska Bystrica
20:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Inhulets
20:00
| |
Arda |
||
CSKA Sofia
20:00
| |
Botev Vratsa |
||
Sarajevo
20:30
| |
Levski Sofia |
||
Rapid Wien II
21:00
| |
SV Horn II |
||
Zorya
21:00
| |
Valmiera / BSS |
||
Volgar Astrakhan
21:00
| |
Tyumen |
||
Minai
21:30
| |
Drita |
||
Kolos Kovalivka
21:30
| |
Atyrau |
||
Degerfors
23:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Degerfors
23:00
| |
Örebro Syrianska |
||
Mjällby
00:00
| |
Österlen |
||
England - National League |
||||
Eastleigh
02:00
| |
Wrexham |
||
Stockport County
02:00
| |
Sutton United |
||
Chesterfield
02:00
| |
King's Lynn Town |
||
Halifax Town
02:00
| |
Hartlepool United |
||
Aldershot Town
02:00
| |
Barnet |
||
Torquay United
02:00
| |
Altrincham |
||
Boreham Wood
02:45
| |
Weymouth |
||
Wealdstone
02:45
| |
Maidenhead United |
||
Notts County
02:45
| |
Bromley |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Leamington
02:45
| |
Darlington |
||
AFC Telford United
02:45
| |
Hereford |
||
Kettering Town
02:45
| |
Brackley Town |
||
York City
02:45
| |
Bradford Park Avenue |
||
Gateshead
02:45
| |
Boston United |
||
Kidderminster Harriers
02:45
| |
Spennymoor Town |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:30
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
ฮัลล์ซิตี
02:45
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
England - Professional Development League |
||||
Bristol City U23
20:00
| |
Watford U23 |
||
Cardiff U23
20:00
| |
Ipswich U23 |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
AFC Kempston Rovers
02:30
| |
Corby Town |
||
North Leigh
02:30
| |
AFC Dunstable |
||
Bedford Town
02:45
| |
Bedworth United |
||
Berkhamsted
02:45
| |
Biggleswade |
||
Didcot Town
02:45
| |
Coleshill Town |
||
Thame
02:45
| |
Halesowen Town |
||
Wantage Town
02:45
| |
Daventry Town |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
Basingstoke Town
02:30
| |
Thatcham Town |
||
Mangotsfield United
02:30
| |
Bideford |
||
Moneyfields
02:30
| |
Winchester City |
||
Barnstaple Town
02:45
| |
Frome Town |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Alvechurch
02:30
| |
Rushall Olympic |
||
Leiston
02:30
| |
Royston Town |
||
Nuneaton Town
02:30
| |
Hednesford Town |
||
Peterborough Sports
02:30
| |
Coalville Town |
||
Barwell
02:45
| |
Stratford Town |
||
Biggleswade Town
02:45
| |
Kings Langley |
||
Lowestoft Town
02:45
| |
Hitchin Town |
||
Redditch United
02:45
| |
Bromsgrove Sporting |
||
St Ives Town
02:45
| |
Banbury United |
||
Tamworth
02:45
| |
Stourbridge |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Freiburg II
20:00
| |
Hessen Kassel |
||
Teutonia WS
21:00
| |
Stuttgart II |
||
Balingen
23:30
| |
Elversberg |
||
Mainz 05 II
01:00
| |
Pirmasens |
||
Ulm
01:00
| |
Schott Mainz |
||
Bayern Alzenau
01:00
| |
Eintracht Stadtallendorf |
||
Hoffenheim II
01:00
| |
TuS RW Koblenz |
||
Azerbaijan - Azerbaidjan Cup |
||||
Keşlə FK
19:00
| |
Kapaz |
||
Neftçi
21:00
| |
Zira |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Osijek
22:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Mladá Boleslav
21:00
| |
Sigma Olomouc |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Randers
00:00
| |
Horsens |
||
Vejle
02:00
| |
AGF |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Clermont
02:00
| |
Troyes |
||
Châteauroux
02:00
| |
Chambly |
||
ก็อง
02:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
Auxerre
02:00
| |
ตูลูส |
||
Dunkerque
02:00
| |
Rodez |
||
Grenoble Foot 38
02:00
| |
แก็งก็อง |
||
Pau
02:00
| |
อาเมียงส์ |
||
Paris
02:00
| |
Niort |
||
Le Havre
02:00
| |
Nancy |
||
Sochaux
02:00
| |
Ajaccio |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Várda SE
23:30
| |
MTK |
||
MOL Vidi
02:00
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Italy - Serie B |
||||
Pisa
20:00
| |
โฟรซิโนเน่ |
||
Italy - Coppa Italia |
||||
อินเตอร์ มิลาน
02:45
| |
ยูเวนตุส |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Glenavon
02:30
| |
Larne |
||
Ballymena United
02:45
| |
Dungannon Swifts |
||
Coleraine
02:45
| |
Cliftonville |
||
Crusaders
02:45
| |
Glentoran |
||
Linfield
02:45
| |
Portadown |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Gil Vicente
03:15
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Mafra
00:00
| |
Cova Piedade |
||
Arouca
01:00
| |
Estoril |
||
Romania - Liga 1 |
||||
CSM Iaşi
01:00
| |
Universitatea Craiova |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Aberdeen
01:00
| |
Livingston |
||
St. Mirren
01:00
| |
Hibernian |
||
Kilmarnock
02:45
| |
เซลติก |
||
Spain - Copa Del Rey |
||||
อัลเมรีอา
03:00
| |
เซบีย่า |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Aarau
01:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Chiasso
01:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Thun
01:00
| |
Kriens |
||
Wil
02:00
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Hatayspor
20:00
| |
Fenerbahçe |
||
กาลาตาซาราย
23:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
Rizespor
23:00
| |
Kasımpaşa |
||
Brazil - Serie A |
||||
Palmeiras
02:00
| |
Botafogo |
||
Chile - Primera Division |
||||
Deportes Iquique
07:00
| |
Coquimbo Unido |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Envigado
04:00
| |
Jaguares de Córdoba |
||
Boyacá Chicó
06:00
| |
Deportivo Cali |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Real San Andres
07:40
| |
Atlético |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Sporting San José
06:00
| |
Limón |
||
Mexico - Liga MX |
||||
León
10:00
| |
Atlético San Luis |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tlaxcala
06:00
| |
Alebrijes de Oaxaca |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Progreso
03:00
| |
Fénix |
||
Cerro Largo
05:15
| |
Deportivo Maldonado |
||
ลิเวอร์พูล
06:00
| |
Cerro Largo |
||
Wanderers
06:00
| |
Rentistas |
||
Peñarol
06:00
| |
Deportivo Maldonado |
||
River Plate
06:00
| |
Boston River |
||
Torque
06:00
| |
Nacional |
||
Plaza Colonia
06:00
| |
Danubio |
||
Progreso
06:00
| |
Defensor Sporting |
||
Fénix
06:00
| |
Cerro |
||
South Africa - Premier League |
||||
AmaZulu
20:00
| |
Bloemfontein Celtic |
||
Golden Arrows
22:00
| |
Orlando Pirates |
||
Egypt - Premier League |
||||
Aswan
19:30
| |
Ceramica Cleopatra |
||
El Gounah
19:30
| |
El Entag El Harby |
||
Ghazl El Mehalla
22:00
| |
Zamalek |
||
Al Masry
00:30
| |
National Bank of Egypt |
||
Ghana - Premier League |
||||
Great Olympics
22:00
| |
King Faisal |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Hilal Omdurman
20:00
| |
Al Khartoum |
||
Hay Al Wadi
00:30
| |
Tuti |
||
Al Ahli Khartoum
00:30
| |
Al Shorta |
||
Merreikh El-Fasher
00:30
| |
Alamal Atbara |
||
Kuwait - Division 1 |
||||
Al Tadhamon
21:55
| |
Al Jahra |
||
Burgan
21:55
| |
Yarmouk |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Shahaniya
21:45
| |
Al Nasr |
||
Al Shamal
21:45
| |
Al Mesaimeer |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Khaleej
19:20
| |
Al-Thuqbah |
||
Al Jeel
19:25
| |
Al Draih |
||
Al Hazm
19:50
| |
Al Feiha |
||
Ohod
20:10
| |
Najran |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Saif
17:00
| |
Sheikh Jamal |
||
India - Indian Super League |
||||
East Bengal
21:00
| |
Bengaluru |
||
Vietnam - V-League |
||||
Da Nang
17:00
| |
Hong Linh Ha Tinh |
||
Hai Phong
18:00
| |
Ha Noi |
||
Than Quang Ninh
18:00
| |
Ho Chi Minh City |
||
Viettel
19:15
| |
Binh Duong |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Welling United
02:45
| |
Havant & Waterlooville |
||
Braintree Town
02:45
| |
Chelmsford City |
||
Concord Rangers
02:45
| |
Billericay Town |
||
Bath City
02:45
| |
Chippenham Town |
||
Maidstone United
02:45
| |
Tonbridge Angels |
||
Slough Town
02:45
| |
Oxford City |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Pontedera
23:30
| |
Carrarese |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Modena
23:30
| |
Triestina |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Foggia
23:30
| |
Teramo |
||
Monopoli
06:00
| |
Trapani |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Alzira
01:00
| |
Torrent |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Vila Nova
02:00
| |
Palmas |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Midnimo
06:00
| |
Gaadiidka |
||
Malta - Fa Trophy |
||||
Sirens
02:30
| |
Fgura United |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Vicenza Virtus U19
20:30
| |
Reggiana U19 |
||
Lecce U19
20:30
| |
Salernitana U19 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Shabab Al Am'ari
20:00
| |
Ahli Al-Khalil |
||
Jabal Al Mukaber
23:00
| |
Hilal Al-Quds |
||
Maldives - Male League |
||||
Club Valencia
18:05
| |
TC Sports Club |
||
Maziya
23:00
| |
Da Grande |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Tidjikja
23:30
| |
Concorde |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
JS Talangaï
06:00
| |
Kondzo |
||
Cheminots
06:00
| |
Leopards de Dolisie |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Santa Teresa W
06:00
| |
Huelva W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Santos Laguna W
08:00
| |
Tigres UANL W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Rio Ave U23
18:00
| |
Portimonense U23 |
||
Vitória Guimarães U23
21:00
| |
Académica U23 |
||
Sporting CP U23
23:00
| |
Boavista U23 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Geneto del Teide W
18:00
| |
Real Unión Tenerife II W |
||
Chile - Segunda División |
||||
Concepcion
04:00
| |
Lautaro de Buin |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Vålerenga W
19:00
| |
Stabæk W |
||
Prądniczanka Kraków W
00:30
| |
Resovia Rzeszów W |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Muangkan United
16:00
| |
Samut Songkhram |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.พ. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.พ. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com