อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
พีอีซี ซโวลล์
02:00
| |
ฮีเรนวีน |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Go Ahead Eagles
00:45
| |
Jong PSV |
||
MVV Maastricht
00:45
| |
Telstar |
||
FC Den Bosch
03:00
| |
Jong Utrecht |
||
Roda JC Kerkrade
03:00
| |
NEC |
||
De Graafschap
03:00
| |
Jong AZ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
แรนส์
03:00
| |
นีซ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เลบันเต้
03:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เจลีก |
||||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
World - Club Friendlies |
||||
Start
07:00
| |
Haugesund |
||
Aalesund
07:00
| |
Sogndal |
||
Odd
07:00
| |
Mjøndalen |
||
Bodø / Glimt
07:00
| |
Kristiansund |
||
Strømsgodset
07:00
| |
HamKam |
||
Viktoria Žižkov
16:30
| |
Táborsko |
||
Blansko
17:00
| |
Prostějov |
||
Essentuki
17:00
| |
Tuapse |
||
Progresul Spartac
17:00
| |
Alexandria |
||
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
18:30
| |
Salamanca CF UDS |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
19:00
| |
Ranheim |
||
Hradec Králové
20:00
| |
Varnsdorf |
||
Jerv
20:00
| |
Egersund |
||
Torpedo BelAZ
20:00
| |
Kaspiy |
||
Aktobe
21:00
| |
Ruh Brest |
||
Podillya Khmelnytskyi
21:00
| |
Ruh Brest |
||
Sarpsborg 08
22:00
| |
Lillestrøm |
||
Ullensaker / Kisa
22:00
| |
Asker |
||
Kvik Halden
01:00
| |
Bærum |
||
UCV
03:00
| |
Academia Puerto Cabello |
||
Deportivo Lara
06:30
| |
Portuguesa |
||
England - Professional Development League |
||||
Birmingham U23
20:30
| |
Hull City U23 |
||
Barnsley U23
02:00
| |
Sheffield Utd U23 |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Darmstadt 98
00:30
| |
Karlsruher SC |
||
Jahn Regensburg
00:30
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
Germany - 3. Liga |
||||
1860 München
01:00
| |
Unterhaching |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Fortuna Düsseldorf II
01:00
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Nöttingen
01:00
| |
Bissingen |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Dudenhofen
00:30
| |
Wormatia Worms |
||
Albania - Superliga |
||||
Teuta Durrës
22:00
| |
Kukësi |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Wien II
00:30
| |
Juniors OÖ |
||
Lafnitz
00:30
| |
Floridsdorfer AC |
||
SV Horn II
00:30
| |
Austria Lustenau |
||
Blau-Weiß Linz
02:25
| |
Austria Klagenfurt |
||
Belgium - Pro League |
||||
Sporting Charleroi
02:45
| |
เกงค์ |
||
Belgium - First Division B |
||||
Club Brugge II
02:00
| |
RWDM |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Lokomotiv Plovdiv
22:30
| |
Etar |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
OFK Pirin
20:00
| |
Septemvri Simitli |
||
Vitosha Bistritsa
06:00
| |
Yantra 1919 |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Varaždin
00:00
| |
Osijek |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Hrvatski Dragovoljac
21:00
| |
Junak |
||
Dubrava Zagreb
21:00
| |
Medimurje Cakovec |
||
Sesvete
21:00
| |
Dinamo Zagreb II |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
AEL
23:30
| |
AEK Larnaca |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Slovan Liberec
00:00
| |
Pardubice |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Vejle
01:00
| |
Horsens |
||
Denmark - First Division |
||||
Viborg
00:00
| |
Hvidovre |
||
FC Helsingør
01:00
| |
Fredericia |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Diósgyőr
02:00
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Iceland - League Cup |
||||
Fram
02:00
| |
FH |
||
Afturelding
02:00
| |
Grindavík |
||
Fylkir
02:00
| |
Thróttur Reykjavík |
||
Víkingur Reykjavík
02:00
| |
Kórdrengir |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Rishon LeZion
20:00
| |
Hapoel Acre |
||
Hapoel Afula
20:00
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
| |
Hapoel Katamon |
||
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Hapoel Ra'anana
20:00
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Hapoel Nazareth Illit
20:00
| |
Sektzia Nes Tziona |
||
Hapoel Petah Tikva
20:00
| |
Hapoel Iksal |
||
Hapoel Kfar Shalem
20:00
| |
Kafr Qasim |
||
Italy - Serie B |
||||
Reggiana
01:00
| |
Salernitana |
||
เอ็มโปลี
03:00
| |
Venezia |
||
Malta - Premier League |
||||
Gudja United
23:00
| |
Tarxien Rainbows |
||
Sirens
03:00
| |
Lija Athletic |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Linfield
02:45
| |
Larne |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Raków Częstochowa
00:00
| |
Podbeskidzie |
||
Warta Poznań
02:30
| |
Lech Poznań |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Resovia Rzeszów
20:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Arka Gdynia
22:00
| |
Jastrzębie |
||
Widzew Lodz
23:40
| |
Radomiak Radom |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Vitória SC
03:30
| |
Boavista |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
ชาเวช
01:30
| |
Vizela |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Dinamo Bucureşti
01:30
| |
Viitorul |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Tambov
23:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Russia - Youth League |
||||
Lokomotiv Moskva U19
17:00
| |
Zenit U19 |
||
CSKA Moscow U19
18:00
| |
Khimki U20 |
||
Scotland - Championship |
||||
Inverness CT
02:45
| |
Hearts |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Inđija
19:00
| |
Partizan |
||
Vojvodina
21:30
| |
Napredak |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Žarkovo
19:00
| |
Železničar Pančevo |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Sabadell
01:00
| |
อัลบาเซเต้ |
||
FC Cartagena
03:00
| |
เลกาเนส |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Chiasso
01:00
| |
Wil |
||
Kriens
01:00
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Thun
02:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Aarau
02:00
| |
Winterthur |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Konyaspor
20:00
| |
Gazişehir Gaziantep |
||
Gençlerbirliği
20:00
| |
Yeni Malatyaspor |
||
เบซิคตัส
23:00
| |
Denizlispor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Desna
00:00
| |
Inhulets |
||
Argentina - Superliga |
||||
Aldosivi
05:15
| |
Arsenal de Sarandi |
||
Defensa y Justicia
05:15
| |
Patronato |
||
Brazil - Serie A |
||||
São Paulo
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Ceará
07:30
| |
Botafogo |
||
Atlético Mineiro
07:30
| |
Palmeiras |
||
Bahia
07:30
| |
Santos |
||
Internacional
07:30
| |
Corinthians |
||
Bragantino
07:30
| |
Grêmio |
||
Athletico PR
07:30
| |
Sport Recife |
||
Atlético GO
07:30
| |
Coritiba |
||
Fluminense
07:30
| |
Fortaleza |
||
Vasco da Gama
07:30
| |
Goiás |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Independiente Medellín
08:10
| |
Deportivo Cali |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Unión Magdalena
06:00
| |
Bogotá |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlético San Luis
10:00
| |
Tigres UANL |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tepatitlán de Morelos
08:00
| |
Pumas Tabasco |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Sportivo Luqueño
05:30
| |
12 de Octubre |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
ลิเวอร์พูล
03:00
| |
Peñarol |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
Olympique Médéa
21:00
| |
CS Constantine |
||
JS Saoura
21:00
| |
US Biskra |
||
NA Hussein Dey
21:00
| |
RC Relizane |
||
USM Alger
22:00
| |
NC Magra |
||
USM Bel Abbès
22:00
| |
JSM Skikda |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
MCB Oued Sly
21:00
| |
IRB El Kerma |
||
Temouchent
21:00
| |
SKAF Khémis Mélina |
||
CRB Ain Ouessara
21:00
| |
RC Oued Rhiou |
||
SC Aïn Defla
21:00
| |
JSM Tiaret |
||
ASM Oran
21:00
| |
Remchi |
||
MC Saïda
21:00
| |
Arzew |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Rahimo
22:30
| |
ASFA-Yennenga |
||
Léopards
23:00
| |
RCK |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Blessing
21:30
| |
AC Rangers |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Masry
22:00
| |
Ceramica Cleopatra |
||
Ghana - Premier League |
||||
Great Olympics
22:00
| |
Berekum Chelsea |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Santoba
06:00
| |
CI Kamsar |
||
Libya - Premier League |
||||
Darnes
20:00
| |
Al Ahli Benghazi |
||
Mali - Premiere Division |
||||
ASOM
23:00
| |
Douannes de Sikasso |
||
Police
23:00
| |
Réal Bamako |
||
ASKO
01:00
| |
Nianan |
||
Onze Créateurs
01:00
| |
USFAS Bamako |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
23:15
| |
Chabab Mohammédia |
||
Maghreb Fès
01:30
| |
Moghreb Tétouan |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Racing de Casablanca
21:00
| |
Riadi Salmi |
||
Chabab Ben Guerir
21:00
| |
Khouribga |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Ahli Khartoum
20:45
| |
Al Merreikh |
||
Al Hilal Kadougli
20:45
| |
Al Shorta |
||
Alamal Atbara
23:45
| |
Tuti |
||
Hilal Obayed
23:45
| |
Al Hilal Port Sudan |
||
Zambia - Super League |
||||
Kitwe United
20:00
| |
Red Arrows |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Shoalah
19:50
| |
Al Jeel |
||
Al Feiha
19:55
| |
Al-Thuqbah |
||
Arar
20:10
| |
Al Draih |
||
Ohod
20:20
| |
Al Hazm |
||
Jeddah
23:05
| |
Al Nahdha |
||
Al Khaleej
23:40
| |
Hajer |
||
Najran
00:10
| |
Al Sahel |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Bani Yas
20:30
| |
Ajman |
||
Al Nasr
20:30
| |
Hatta |
||
Shabab Al Ahli Dubai
23:15
| |
Khorfakkan Club |
||
Al Sharjah
23:15
| |
Al Jazira |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Al Hamriyah
20:30
| |
Al Arabi |
||
Emirates
20:30
| |
Dibba Al Fujairah |
||
Dibba Al Hisn
20:30
| |
Al Bataeh |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Muktijoddha SKC
16:45
| |
Rahmatgonj MFS |
||
Abahani Chittagong
19:15
| |
Mohammedan Dhaka |
||
India - Indian Super League |
||||
NorthEast United
21:00
| |
Kerala Blasters |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Capital
01:30
| |
Real FC |
||
Ceilândia
01:30
| |
Gama |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Guarany de Sobral
01:00
| |
Caucaia |
||
Crato
01:30
| |
Pacajus |
||
Uniclinic
01:30
| |
Icasa |
||
Ferroviário
01:30
| |
Barbalha |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
Caxias
06:00
| |
Grêmio |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Dom Bosco
06:00
| |
Operário Ltda |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Fulham U23
19:00
| |
Wolves U23 |
||
Middlesbrough U23
21:00
| |
Norwich City U23 |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
15:05
| |
Brisbane Roar |
||
เพิร์ธ กลอรี
17:05
| |
Brisbane Roar |
||
South Africa - Nedbank Cup |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
Cape Town Spurs |
||
Tshakhuma
23:00
| |
Moroka Swallows |
||
Australia - New South Wales |
||||
Manly United
15:00
| |
Mt Druitt Town |
||
Marconi Stallions
15:45
| |
Sydney II |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Minai U21
17:00
| |
Olimpik Donetsk U21 |
||
Vorskla Poltava U21
17:00
| |
Oleksandriya U21 |
||
Kolos Kovalivka U21
17:00
| |
Rukh Vynnyky U21 |
||
Mariupol U21
19:00
| |
Dnipro-1 U21 |
||
Lviv U21
06:00
| |
Dynamo Kiev U21 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Lazio U19
18:00
| |
Cagliari U19 |
||
Atalanta U19
21:00
| |
Spal U19 |
||
Juventus U19
23:00
| |
Fiorentina U19 |
||
Oman - Sultan Cup |
||||
Al Seeb
20:45
| |
Dhofar |
||
Al-Ittihad
23:15
| |
Al Suwaiq |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Port Melbourne
15:45
| |
Melbourne Knights |
||
Dandenong Thunder
16:30
| |
Dandenong City |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Wiener Neustadt
01:30
| |
Admira II |
||
Wiener SC
01:30
| |
Team Wiener Linien |
||
Traiskirchen
01:30
| |
Draßburg |
||
Africa - Africa Cup Of Nations U20 |
||||
Morocco U20
23:00
| |
Tunisia U20 |
||
Central African Rep. U20
02:00
| |
Gambia U20 |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Gent W
02:00
| |
Zulte-Waregem W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Cruz Azul W
04:45
| |
Tijuana W |
||
Australia - W-League |
||||
Newcastle Jets W
14:05
| |
Adelaide United W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
Olympique Médéa U21
16:00
| |
CS Constantine U21 |
||
JS Saoura U21
16:00
| |
US Biskra U21 |
||
USM Alger U21
16:00
| |
NC Magra U21 |
||
USM Bel Abbès U21
16:00
| |
JSM Skikda U21 |
||
NA Hussein Dey U21
16:00
| |
RC Relizane U21 |
||
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
| |
CR Belouizdad U21 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Sporting Braga U23
18:00
| |
Leixões U23 |
||
Vitória Guimarães U23
22:00
| |
Sporting CP U23 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Real Valladolid U19
00:00
| |
Getafe U19 |
||
Maspalomas U19
02:30
| |
Las Palmas U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Universitatea Cluj
22:30
| |
CSM Slatina |
||
Gambia - GFA League |
||||
Banjul
23:00
| |
Sporting Real FC |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Tallebudgera Valley
16:00
| |
Magic United |
||
Logan Metro
16:30
| |
Coomera Colts |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Dandenong Thunder U21
14:30
| |
Dandenong City U21 |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Klepp W
06:00
| |
Avaldsnes W |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Europa Point
01:30
| |
Lions FC |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 26 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 26 ก.พ. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 26 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 26 ก.พ. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com