พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เซาแธมป์ตัน
19:00
| |
ไบรท์ตัน |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
อาร์เซน่อล
23:30
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
| |
เวสต์แฮม |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
19:15
| |
นอริชซิตี |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วีวีวี เวนโล
18:15
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
อูเทรชท์
20:30
| |
วิเทสส์ |
||
พีเอสวี
20:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
พีอีซี ซโวลล์
22:45
| |
อาแจกซ์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
เลเวอร์คูเซ่น
19:30
| |
Arminia Bielefeld |
||
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
สตุทท์การ์ดต
00:00
| |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
นีมส์
19:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
ลอริยองต์
21:00
| |
นีซ |
||
Lens
21:00
| |
เม็ตซ์ |
||
ดิฌง
21:00
| |
บอร์กโดซ์ |
||
แรนส์
21:00
| |
สตราส์บูร์ก |
||
โมนาโก
23:05
| |
ลีลล์ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
| |
น็องต์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โบโลญญ่า
18:30
| |
ซามพ์โดเรีย |
||
โตริโน่
21:00
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
ปาร์มา
21:00
| |
โรม่า |
||
กายารี่
00:00
| |
ยูเวนตุส |
||
เอซี มิลาน
02:45
| |
นาโปลี |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซลต้า บีโก้
20:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เกรนาดา
22:15
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
SD Eibar
00:30
| |
บียาร์เรอัล |
||
เซบีย่า
03:00
| |
เรอัล เบติส |
||
เจลีก |
||||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
| |
สากัน โตสู |
||
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
เจลีก 2 |
||||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
| |
โทชิกิ SC |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
ThespaKusatsu Gunma
12:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
| |
Blaublitz Akita |
||
มาชิดา เซลเวีย
12:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
| |
Sagamihara |
||
ไทยลีก |
||||
Samut Prakan City
17:00
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
| |
สุพรรณบุรี เอฟซี |
||
การท่าเรือ เอฟซี
18:30
| |
ชลบุรี เอฟซี |
||
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
| |
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี |
||
ไทยลีก 2 |
||||
Uthai Thani
17:00
| |
เชียงใหม่ เอฟซี |
||
ราชนาวี เอฟซี
18:00
| |
ขอนแก่น เอฟซี |
||
Khon Kaen United
18:00
| |
Nakhon Pathom |
||
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
| |
Phrae United |
||
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
| |
หนองบัว พิชญ เอฟซี |
||
World - Club Friendlies |
||||
Moss
07:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
SJK
18:00
| |
Mariehamn |
||
Vasalund
20:00
| |
Akropolis |
||
AIK
20:00
| |
Brommapojkarna |
||
Bethlehem Steel
02:00
| |
FC Motown |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
ซันเดอร์แลนด์
22:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
England - Wsl 2 Women |
||||
Blackburn Rovers W
19:00
| |
Lewes W |
||
Durham W
19:00
| |
Leicester W |
||
Liverpool W
21:00
| |
Coventry United |
||
Sheffield Utd W
21:00
| |
Charlton W |
||
England - Women's Super League |
||||
Reading W
19:30
| |
Tottenham W |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
Ajax W
18:15
| |
PEC Zwolle W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
| |
Würzburger Kickers |
||
Karlsruher SC
19:30
| |
Eintracht Braunschweig |
||
นูเรมเบิร์ก
19:30
| |
Osnabrück |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Verl
19:00
| |
Unterhaching |
||
Waldhof Mannheim
20:00
| |
Meppen |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Energie Cottbus
19:30
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Altglienicke
19:30
| |
Union Fürstenwalde |
||
Tennis Borussia
19:30
| |
Babelsberg |
||
Lichtenberg
19:30
| |
Germania Halberstadt |
||
ZFC Meuselwitz
19:30
| |
Auerbach |
||
Chemie Leipzig
19:30
| |
Viktoria Berlin |
||
Luckenwalde
19:30
| |
Carl Zeiss Jena |
||
Bischofswerdaer FV
19:30
| |
BAK '07 |
||
Chemnitzer FC
19:30
| |
Hertha BSC II |
||
FSV Optik Rathenow
19:30
| |
BFC Dynamo |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Freiburg II
20:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Rielasingen-Arlen
21:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Geestemünde
17:00
| |
Leher TS |
||
Brinkumer SV
20:00
| |
Hemelingen |
||
Union Bremen
21:00
| |
Hastedt |
||
Habenhauser FV
21:30
| |
Bremer SV |
||
SFL Bremerhaven
21:30
| |
Schwachhausen |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
HEBC
16:45
| |
Dassendorf |
||
Paloma
16:45
| |
Hamburger SV III |
||
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
| |
Buchholz |
||
Niendorfer TSV
20:00
| |
Wandsbeker TSV Concordia |
||
Union Tornesch
21:00
| |
Lohbrugge |
||
TSV Sasel
21:00
| |
Hamm United |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Plauen
20:00
| |
1. FC Merseburg |
||
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
| |
Krieschow |
||
Martinroda
20:00
| |
Eilenburg |
||
Einheit Rudolstadt
20:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
International Leipzig
20:00
| |
Blau-Weiß Zorbau |
||
Union Sandersdorf
20:00
| |
FC Grimma |
||
An der Fahner Höhe
20:00
| |
Rot-Weiß Erfurt |
||
Neustrelitz
20:00
| |
Stern |
||
RSV Eintracht
20:00
| |
SV Blau-WeiY 90 Berlin |
||
Torgelower SV Greif
20:00
| |
Staaken |
||
Lok Stendal
20:00
| |
CFC Hertha |
||
Strausberg
20:00
| |
Hansa Rostock II |
||
Rostocker FC
20:00
| |
Hertha Zehlendorf |
||
Greifswalder FC
20:00
| |
Pampow |
||
Eintracht Rheine
21:00
| |
Kaan-Marienborn |
||
ASC Dortmund
21:00
| |
Westfalia Rhynern |
||
Paderborn 07 II
21:00
| |
Vreden |
||
Schermbeck
21:00
| |
Ennepetal |
||
Hammer SpVg
21:00
| |
Sprockhövel |
||
Sportfreunde Siegen
21:00
| |
Holzwickeder SC |
||
TuS Haltern
21:00
| |
Meinerzhagen |
||
Victoria Clarholz
21:00
| |
Erndtebrück |
||
Preußen Münster II
21:00
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Wattenscheid 09
21:00
| |
Gütersloh |
||
Borussia Freialdenhoven
21:00
| |
Deutz |
||
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
| |
VfL Vichttal |
||
SV Breinig
21:00
| |
Frechen |
||
SC Velbert
21:00
| |
Monheim |
||
SF Baumberg
21:00
| |
Velbert |
||
Kleve
21:00
| |
1. FC M'gladbach |
||
Germania Ratingen
21:00
| |
FC Bocholt |
||
SF Niederwenigern
21:00
| |
Sterkrade-Nord |
||
Ginsheim
21:00
| |
SV Zeilsheim |
||
Hanau 93
21:00
| |
Fernwald |
||
Neuhof
21:00
| |
Rot-Weiß Walldorf |
||
Eddersheim
21:00
| |
Buchonia Flieden |
||
Wesseling-Urfeld
21:15
| |
Alfter |
||
Union Nettetal
21:15
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
FC BW Friesdorf
21:30
| |
Hürth |
||
Fortuna Köln II
21:30
| |
Hennef 05 |
||
Teutonia St.Tönis
21:30
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
| |
Kray |
||
Hilden
21:30
| |
Dusseldorf-West |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Borussia Freialdenhoven
21:00
| |
Deutz |
||
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
| |
VfL Vichttal |
||
SV Breinig
21:00
| |
Frechen |
||
Eilendorf
21:00
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
Wesseling-Urfeld
21:15
| |
Alfter |
||
Siegburger SV
21:15
| |
Pesch |
||
FC BW Friesdorf
21:30
| |
Hürth |
||
Fortuna Köln II
21:30
| |
Hennef 05 |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
SC Velbert
21:00
| |
Monheim |
||
SF Baumberg
21:00
| |
Velbert |
||
Kleve
21:00
| |
1. FC M'gladbach |
||
Germania Ratingen
21:00
| |
FC Bocholt |
||
Schonnebeck
21:00
| |
Cronenberger SC |
||
SF Niederwenigern
21:00
| |
Sterkrade-Nord |
||
Union Nettetal
21:15
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
FSV Duisburg
21:30
| |
TVD Velbert |
||
Teutonia St.Tönis
21:30
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
| |
Kray |
||
Hilden
21:30
| |
Dusseldorf-West |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Neustrelitz
20:00
| |
Stern |
||
RSV Eintracht
20:00
| |
SV Blau-WeiY 90 Berlin |
||
Torgelower SV Greif
20:00
| |
Staaken |
||
Lok Stendal
20:00
| |
CFC Hertha |
||
Strausberg
20:00
| |
Hansa Rostock II |
||
Rostocker FC
20:00
| |
Hertha Zehlendorf |
||
Greifswalder FC
20:00
| |
Pampow |
||
Tasmania Berlin
20:00
| |
Victoria Seelow |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Plauen
20:00
| |
1. FC Merseburg |
||
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
| |
Krieschow |
||
VfL Halle
20:00
| |
Wacker Nordhausen |
||
Martinroda
20:00
| |
Eilenburg |
||
Einheit Rudolstadt
20:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
International Leipzig
20:00
| |
Blau-Weiß Zorbau |
||
Union Sandersdorf
20:00
| |
FC Grimma |
||
An der Fahner Höhe
20:00
| |
Rot-Weiß Erfurt |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Eichede
20:00
| |
Oldenburger SV |
||
Eckernforder SV
21:00
| |
Weiche Flensburg II |
||
Preußen Reinfeld
21:00
| |
Lubeck II |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Eintracht Rheine
21:00
| |
Kaan-Marienborn |
||
ASC Dortmund
21:00
| |
Westfalia Rhynern |
||
Paderborn 07 II
21:00
| |
Vreden |
||
Schermbeck
21:00
| |
Ennepetal |
||
Hammer SpVg
21:00
| |
Sprockhövel |
||
Sportfreunde Siegen
21:00
| |
Holzwickeder SC |
||
TuS Haltern
21:00
| |
Meinerzhagen |
||
Victoria Clarholz
21:00
| |
Erndtebrück |
||
Preußen Münster II
21:00
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Wattenscheid 09
21:00
| |
Gütersloh |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
Rapid Vienna
23:00
| |
Hartberg |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
| |
Wattens |
||
Sturm Graz
23:00
| |
Austria Wien |
||
St. Pölten
23:00
| |
Rheindorf Altach |
||
Ried
23:00
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Wacker Innsbruck
16:30
| |
Liefering |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Qabala
18:00
| |
Zira |
||
Neftçi
20:15
| |
Sebail |
||
Belgium - First Division B |
||||
Lommel United
22:00
| |
Westerlo |
||
Club Brugge II
02:00
| |
RFC Seraing |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Zrinjski
23:00
| |
Sloga |
||
Siroki Brijeg
01:00
| |
Sarajevo |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
TOSK Tesanj
21:00
| |
Vis Kosova |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
CSKA Sofia
22:00
| |
Etar |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Sportist Svoge
17:00
| |
OFK Pirin |
||
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Sozopol
20:30
| |
Strumska slava |
||
Yantra 1919
20:30
| |
Hebar 1918 |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Varaždin
21:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Šibenik
23:05
| |
Osijek |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Cibalia
18:55
| |
Opatija |
||
Croatia Zmijavci
21:30
| |
Junak |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Enosis
21:00
| |
Ermis |
||
Olympiakos
23:30
| |
Anorthosis |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Bohemians 1905
20:00
| |
Karviná |
||
Zbrojovka Brno
22:00
| |
Jablonec |
||
Mladá Boleslav
00:30
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
SønderjyskE
20:00
| |
Horsens |
||
Vejle
20:00
| |
AaB |
||
OB
22:00
| |
Brøndby |
||
โคเปนเฮเก้น
00:00
| |
Midtjylland |
||
Denmark - First Division |
||||
Fremad Amager
19:00
| |
Fredericia |
||
Vendsyssel
21:00
| |
Skive |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Paide
18:00
| |
Trans |
||
Tammeka
20:00
| |
Flora |
||
Finland - Finland Cup |
||||
RoPS
22:30
| |
HIFK |
||
Greece - Super League |
||||
Larissa
00:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
Apollon Smirnis
00:00
| |
Panaitolikos |
||
Aris
00:00
| |
OFI |
||
Asteras Tripolis
00:00
| |
PAS Giannina |
||
Volos NFC
00:00
| |
AEK Athens |
||
Panathinaikos
00:00
| |
PAOK |
||
Lamia
00:00
| |
Atromitos |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Mezőkövesd-Zsóry
20:05
| |
Budafoki MTE |
||
เฟเรนซ์วารอส
23:00
| |
Paksi SE |
||
Puskás
01:15
| |
MOL Vidi |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Pécsi MFC
18:45
| |
Debrecen |
||
DEAC
20:30
| |
Szeged 2011 |
||
Soroksár SC
20:30
| |
Budaörs |
||
Nyíregyháza Spartacus
20:30
| |
Szentlőrinc SE |
||
Dorogi
20:30
| |
Szombathelyi Haladás |
||
Kazincbarcika
20:30
| |
Békéscsaba |
||
Kaposvári Rákóczi
23:00
| |
Siófok |
||
Ajka
23:00
| |
Szolnoki MÁV |
||
Vasas
23:00
| |
Gyirmót |
||
Győri ETO
23:00
| |
Csákvári TK |
||
Iceland - League Cup |
||||
Grótta
19:00
| |
Vestri |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Maccabi Petah Tikva
01:00
| |
Hapoel Be'er Sheva |
||
Beitar Jerusalem
01:15
| |
Hapoel Kfar Saba |
||
Bnei Yehuda
01:45
| |
Maccabi Haifa |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Rīgas FS
20:00
| |
Valmiera / BSS |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Skendija 79
21:00
| |
Pelister |
||
Shkupi
21:00
| |
Vardar |
||
Makedonija
21:00
| |
Sileks |
||
Struga
21:00
| |
Renova |
||
Borec
21:00
| |
Belasica |
||
Malta - Premier League |
||||
Zejtun Corinthians
20:00
| |
Hamrun Spartans |
||
Senglea Athletic
00:00
| |
Balzan |
||
Malta - First Division |
||||
Qrendi
17:00
| |
Vittoriosa Stars |
||
Swieqi
20:00
| |
Zebbug Rangers |
||
Fgura United
21:00
| |
St. George's |
||
Marsa
00:00
| |
St. Andrews |
||
Marsaxlokk
01:00
| |
Pietà Hotspurs |
||
Moldova - National Division |
||||
Dacia-Buiucani
20:00
| |
Speranţa Nisporeni |
||
Montenegro - First League |
||||
Budućnost
19:00
| |
Iskra |
||
Petrovac
20:00
| |
Jezero |
||
Sutjeska
21:00
| |
Rudar |
||
Mladost
22:00
| |
Zeta |
||
Mladost Ljeskopolje
23:00
| |
Dečić |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Górnik Zabrze
21:00
| |
Zagłębie Lubin |
||
Lech Poznań
23:30
| |
Piast Gliwice |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Widzew Lodz
18:40
| |
Chrobry Głogów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Moreirense
22:00
| |
Rio Ave |
||
Vitória SC
00:30
| |
Gil Vicente |
||
ปอร์โต้
03:00
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Estoril
18:15
| |
Varzim |
||
ชาเวช
21:00
| |
Porto II |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Chindia Târgovişte
23:00
| |
Astra |
||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
| |
CSM Iaşi |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ufa
18:00
| |
Rubin Kazan' |
||
Tambov
20:30
| |
คราสโนดาร์ |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
| |
Sochi |
||
Russia - FNL |
||||
Volgar Astrakhan
18:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Krylya Sovetov
18:00
| |
Irtysh |
||
Shinnik
18:00
| |
Olimpiyets |
||
Krasnodar II
18:00
| |
Chayka |
||
Torpedo Moskva
18:00
| |
Yenisey |
||
Veles
18:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Tekstilshchik
19:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Spartak Vladikavkaz
19:00
| |
Neftekhimik |
||
Fakel
19:00
| |
Chertanovo |
||
Akron
19:00
| |
Orenburg |
||
Baltika
22:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Javor Ivanjica
19:00
| |
Rad Beograd |
||
Inđija
19:00
| |
Novi Pazar |
||
Napredak
19:00
| |
Bačka Palanka |
||
Mladost Lučani
19:00
| |
Metalac GM |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Kabel Novi Sad
21:00
| |
Grafičar |
||
Radnički Pirot
21:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Trenčín
22:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Petržalka akadémia
16:30
| |
Liptovský Mikuláš |
||
Slovan Bratislava II
19:00
| |
Poprad |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Mura
20:45
| |
Maribor |
||
Koper
01:30
| |
Celje |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
21:00
| |
Primorje |
||
Nafta
21:00
| |
Fužinar |
||
NŠ Drava
21:00
| |
Beltinci |
||
Brda Dobrovo
21:00
| |
Krka |
||
Triglav
21:00
| |
Bilje |
||
Rudar Velenje
21:00
| |
Smartno |
||
Radomlje
21:00
| |
Brežice |
||
Dekani
21:00
| |
Dob |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
UD Logroñés
20:00
| |
มาลากา |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
| |
มาจอร์กา |
||
เตเนริเฟ
00:15
| |
อัลบาเซเต้ |
||
เรอัล โอเบียโด้
02:30
| |
เลกาเนส |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Djurgården
19:00
| |
Östersunds FK |
||
Degerfors
22:00
| |
Västerås SK |
||
Switzerland - Super League |
||||
Sion
22:00
| |
Servette |
||
St. Gallen
22:00
| |
ยังบอยส์ |
||
Vaduz
22:00
| |
ลูกาโน |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Ankaragücü
17:30
| |
Göztepe |
||
BB Erzurumspor
20:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Gazişehir Gaziantep
20:00
| |
Denizlispor |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
Gençlerbirliği |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Tuzlaspor
17:30
| |
Ümraniyespor |
||
Menemen Belediyespor
20:00
| |
Adanaspor |
||
Balıkesirspor
20:00
| |
Altay |
||
Bursaspor
23:00
| |
Osmanlıspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Mariupol
19:00
| |
Kolos Kovalivka |
||
Zorya
22:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
ชัคตาร์
22:00
| |
Desna |
||
โอเล็กซานเดรีย
00:30
| |
Olimpik Donetsk |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Nikopol
19:00
| |
Enerhiya Nova Kakhovka |
||
Argentina - Superliga |
||||
Estudiantes
07:30
| |
Colón |
||
Boca Juniors
04:00
| |
River Plate |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Belgrano
07:15
| |
Tigre |
||
Brown de Adrogué
03:10
| |
Guillermo Brown |
||
Estudiantes Río Cuarto
04:00
| |
Deportivo Maipú |
||
San Martín Tucumán
05:00
| |
Alvarado |
||
Club Atlético Güemes
06:00
| |
Ferro Carril Oeste |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Patriotas Boyacá
08:00
| |
Millonarios |
||
Rionegro Águilas
05:35
| |
Independiente Medellín |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Fortaleza CEIF
01:30
| |
Orsomarso |
||
Leones FC
03:00
| |
Deportes Quindío |
||
Real San Andres
03:15
| |
Real Cartagena |
||
Atlético Huila
03:30
| |
Unión Magdalena |
||
Cortuluá
04:00
| |
Llaneros |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Alajuelense
08:00
| |
Limón |
||
ADR Jicaral
04:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Pérez Zeledón
05:00
| |
Santos de Guápiles |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Aucas
08:00
| |
Independiente del Valle |
||
Mushuc Runa
01:00
| |
Manta |
||
9 de Octubre
03:30
| |
Olmedo |
||
Barcelona Guayaquil
06:00
| |
Orense |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Isidro Metapán
08:15
| |
Sonsonate |
||
Atletico Marte
04:00
| |
Alianza |
||
Municipal Limeño
04:00
| |
Jocoro |
||
FAS
04:15
| |
Once Municipal |
||
Chalatenango
05:00
| |
Santa Tecla |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Deportivo Sanarate
00:00
| |
Guastatoya |
||
Malacateco
02:00
| |
Iztapa |
||
Antigua GFC
04:00
| |
Cotzumalguapa |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Mictlán
22:00
| |
Zacapa Tellioz |
||
Suchitepéquez
00:00
| |
Solola |
||
Puerto San Jose
00:00
| |
Deportivo Reu |
||
Sayaxché
01:00
| |
Carchá |
||
Marquense
04:00
| |
Plataneros |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Tigres UANL
08:00
| |
Mazatlán |
||
Cruz Azul
10:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Tijuana
10:06
| |
Santos Laguna |
||
Toluca
01:00
| |
Pachuca |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Madriz
07:00
| |
Diriangén |
||
Junior Managua
08:00
| |
Jalapa |
||
Real Estelí
08:00
| |
Chinandega |
||
Juventus Managua
04:00
| |
Walter Ferreti |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaraní
03:45
| |
Guaireña |
||
Sportivo Luqueño
06:00
| |
Olimpia |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
ลิเวอร์พูล
02:30
| |
River Plate |
||
Cerro Largo
04:45
| |
Progreso |
||
Angola - Girabola |
||||
Cubango
21:00
| |
Sporting de Cabinda |
||
Ferroviário do Huambo
21:00
| |
1º de Agosto |
||
Santa Rita
21:00
| |
Interclube |
||
Desportivo Huíla
21:30
| |
Académica do Lobito |
||
Baixa de Kassange
21:30
| |
Wiliete |
||
Cameroon - Elite One |
||||
APEJES Academy
20:00
| |
Canon |
||
Les Astres
20:00
| |
New Star |
||
PWD
21:00
| |
Fortuna Mfou |
||
Stade Renard
21:00
| |
Feutcheu |
||
Eding Sport
22:00
| |
Bamboutos |
||
Union Douala
22:00
| |
Fovu Club |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
ASFB
23:00
| |
Rahimo |
||
Etoile Filante
23:00
| |
Majestic |
||
Ouagadougou
23:00
| |
ASFB |
||
Rahimo
23:00
| |
Salitas |
||
Salitas
01:15
| |
USFA |
||
KOZAF
01:15
| |
Léopards |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Simba
16:00
| |
RCK |
||
AC Rangers
21:30
| |
Sanga Balende |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Mokawloon
20:00
| |
Ghazl El Mehalla |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
CI Kamsar
06:00
| |
Fello Star |
||
Ashanti GB
06:00
| |
Hafia |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Soni
23:00
| |
USFAS Bamako |
||
Douannes de Sikasso
23:00
| |
USC Kita |
||
Nianan
23:00
| |
Onze Créateurs |
||
Police
23:30
| |
Bougouni |
||
Stade Malien Bamako
23:30
| |
ASOM |
||
Yeelen Olympique
01:30
| |
Black Stars |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Mouloudia Oujda
21:00
| |
Difaâ El Jadida |
||
Chabab Mohammédia
23:15
| |
Ittihad Tanger |
||
Rapide Oued Zem
01:30
| |
Maghreb Fès |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Chabab Atlas Khénifra
21:00
| |
Stade Marocain |
||
Racing de Casablanca
21:00
| |
Olympique Dcheïra |
||
Chabab Ben Guerir
21:00
| |
Ittihad Khemisset |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Niarry Tally
00:00
| |
CNEPS Excellence |
||
Mbour Petite Côte
00:00
| |
Casa Sport |
||
ASEC Ndiambour
00:00
| |
Dakar SC |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Tanzania Prisons
20:00
| |
JKT Tanzania |
||
Andorra - Primera División |
||||
FC Santa Coloma
17:30
| |
Inter Club d'Escaldes |
||
Sant Julià
17:30
| |
UE Santa Coloma |
||
Engordany
22:30
| |
Carroi |
||
Penya Encarnada
22:30
| |
Atlètic Club d'Escaldes |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Shahrdari Astara
18:30
| |
Shahin Bushehr |
||
Baderan
18:30
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Fahaheel
20:00
| |
Al Shabab |
||
Khaitan
22:05
| |
Al Salmiyah |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Nasr
22:30
| |
Al Mesaimeer |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
CA Bizertin
20:00
| |
Monastir |
||
Olympique Béja
20:00
| |
Tataouine |
||
Kairouan
20:00
| |
Rejiche |
||
Métlaoui
20:00
| |
Slimane |
||
Club Africain
22:15
| |
Ben Guerdane |
||
Bermuda - Premier League |
||||
North Village Rams
01:00
| |
Somerset Trojans |
||
St. George's Colts
01:00
| |
PHC Zebras |
||
Devonshire Colts
01:00
| |
SBRC |
||
Dandy Town Hornets
01:00
| |
Robin Hood |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Happy Valley
14:00
| |
Tai Chung |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
16:30
| |
Kitchee |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Suwon
12:00
| |
Seongnam |
||
Suwon Bluewings
14:30
| |
Gangwon |
||
Korea Republic - National League |
||||
Yangju Citizen
12:00
| |
Daejeon Korail |
||
Gangneung City
13:00
| |
Paju Citizen |
||
Cheongju
13:00
| |
Cheonan City |
||
Malaysia - Super League |
||||
Perak
20:00
| |
Terengganu |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Auckland City
08:00
| |
Eastern Suburbs |
||
Vietnam - V-League |
||||
Hoang Anh Gia Lai
17:00
| |
Binh Dinh |
||
Than Quang Ninh
18:00
| |
Ho Chi Minh City |
||
Viettel
19:15
| |
Binh Duong |
||
Argentina - Primera C |
||||
Midland
03:10
| |
Central Córdoba |
||
Atlas
03:10
| |
Excursionistas |
||
Victoriano Arenas
03:10
| |
Berazategui |
||
Real Pilar
03:10
| |
Argentino Merlo |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
HV & CV Quick
20:00
| |
USV Hercules |
||
Gemert
20:00
| |
Hoogland |
||
Westlandia
20:00
| |
HSC '21 |
||
DEM
20:00
| |
EVV |
||
Dongen
20:00
| |
GVV Unitas |
||
JOS Watergraafsmeer
20:00
| |
Blauw Geel '38 |
||
OFC Oostzaan
20:30
| |
OSS '20 |
||
UNA
20:30
| |
ADO '20 |
||
Groene Ster
20:30
| |
Hollandia |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Always Ready
02:00
| |
San José |
||
The Strongest
04:15
| |
Oriente Petrolero |
||
Blooming
06:30
| |
Independiente Petrolero |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Hamoir
21:00
| |
Ganshoren |
||
Solières Sport
21:00
| |
Warnant |
||
Stockay-Warfusée
21:00
| |
Acren |
||
Verlaine
21:00
| |
Excelsior Virton |
||
Waremme
21:00
| |
US Givry |
||
Belgium - Division 3: Group A |
||||
RFC Wetteren
21:00
| |
Zelzate |
||
Merelbeke
21:00
| |
Harelbeke |
||
Toekomst Menen
21:00
| |
Ronse |
||
Olsa Brakel
21:00
| |
Sparta Petegem |
||
Voorwaarts Zwevezele
21:00
| |
Dikkelvenne |
||
Gullegem
21:00
| |
Gent-Zeehaven |
||
Westhoek
21:00
| |
Oudenaarde |
||
Toekomst Menen
21:00
| |
Olsa Brakel |
||
Voorwaarts Zwevezele
21:00
| |
Westhoek |
||
Gullegem
21:00
| |
Lokeren-Temse |
||
Belgium - Division 3: Group B |
||||
Pepingen-Halle
21:00
| |
Hoogstraten |
||
Spouwen-Mopertingen
21:00
| |
Bocholt |
||
Olympia Wijgmaal
21:00
| |
Lyra-Lierse Berlaar |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Wolvertem Merchtem
21:00
| |
Avanti |
||
Bambrugge
21:00
| |
Oostkamp |
||
Lochristi
21:00
| |
VW Hamme |
||
Voorde Appelterre
21:00
| |
Jong Lede |
||
Avanti
21:00
| |
Torhout |
||
Jong Lede
21:00
| |
Svelta Melsele |
||
Wolvertem Merchtem
21:00
| |
Tempo Overijse |
||
Lochristi
21:00
| |
FC Lebbeke |
||
VW Hamme
21:00
| |
Anzegem |
||
Rhodienne-De Hoek
21:00
| |
Eppegem |
||
Voorde Appelterre
21:00
| |
Bambrugge |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Eendracht Termien
21:00
| |
Diest |
||
Berlaar-Heikant
21:00
| |
Esperanza Pelt |
||
Berlaar-Heikant
21:00
| |
Wellen |
||
Nijlen
21:00
| |
Diest |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
SG-Tertre-Hautrage
21:00
| |
Ostiches |
||
Schaerbeek-Evere
21:00
| |
Union Namur |
||
Binche
21:00
| |
Albert Quévy-Mons |
||
Gosselies Sports
21:00
| |
Tournai |
||
Stockel
21:00
| |
PAC Buzet |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Wanze / Bas-Oha
21:00
| |
Raeren-Eynatten |
||
Aywaille
21:00
| |
Herstal |
||
Jodoigne
21:00
| |
Habay-la-Neuve |
||
Stade Disonais
21:00
| |
Oppagne-Wéris |
||
Gouvy
21:00
| |
Marloie Sport |
||
Mormont
21:00
| |
Sprimont-Comblain |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Oppuurs
21:00
| |
Vosselaar |
||
Vorselaar
21:00
| |
Ranst |
||
Antonia
21:00
| |
Wezel |
||
Geel
21:00
| |
Bevel FC |
||
Ternesse
21:00
| |
Kalmthout |
||
Bornem
21:00
| |
Berg en Dal |
||
Eendracht Zoersel
21:00
| |
Retie |
||
Rapid Leest
21:00
| |
K. Kontich |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Sporting Kampenhout
21:00
| |
Huldenberg |
||
Grimbergen
21:00
| |
Bodegem Kapelle United |
||
Wambeek
21:00
| |
Borght-Humbeek |
||
Melsbroek
21:00
| |
Hoegaarden-Outgaarden |
||
Bertem-Leefdaal
21:00
| |
Liedekerke |
||
Linden
21:00
| |
Veltem |
||
Wambeek
21:00
| |
Houtem-Oplinter |
||
Veltem
21:00
| |
Huldenberg |
||
Borght-Humbeek
21:00
| |
Grimbergen |
||
Sporting Kampenhout
21:00
| |
KV Tervuren-Duisburg |
||
Bertem-Leefdaal
21:00
| |
Melsbroek |
||
Liedekerke
21:00
| |
Bodegem Kapelle United |
||
Linden
21:00
| |
Stade Bierbeek |
||
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
| |
SC Aarschot |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Antoing
21:00
| |
Gilly |
||
Soignies Sports
21:00
| |
Molenbaix |
||
Belœil
21:00
| |
Ransart |
||
Montignies
21:00
| |
Péruwelz |
||
Morlanwelz
21:00
| |
Le Roeulx |
||
Hornu
21:00
| |
Excelsior Biévène |
||
Snef-Tyber
21:00
| |
Solre-sur-Sambre |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Etoile de Faimes
21:00
| |
FC Du Geer |
||
Ster-Francorchamps
21:00
| |
Elsautoise |
||
Weywertz
21:00
| |
Rechain |
||
La Calamine
21:00
| |
Jehaytois |
||
Pontisse Cite
21:00
| |
UCE Liège |
||
Malmundaria
21:00
| |
Beaufays |
||
Aubel
21:00
| |
JS Fizoise |
||
Mélen-Micheroux
21:00
| |
Sprimont-Comblain II |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Groen Star Beek
21:00
| |
Alken |
||
Bregel Sport
21:00
| |
Helson Helchteren |
||
KFC Eksel
21:00
| |
Herk |
||
Herkol
21:00
| |
Juve Hasselt |
||
Zepperen-Brustem
21:00
| |
Schoonbeek-Beverst |
||
Bilzerse Waltwilder
21:00
| |
Torpedo Hasselt |
||
Zonhoven United
21:00
| |
Herderen-Millen |
||
Verbroedering Maasmechelen
21:00
| |
Achel |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Meux II
21:00
| |
ES de la Molignée |
||
Chevetogne
21:00
| |
Malonne |
||
Beauraing
21:00
| |
Condruzien |
||
US Dinantaise
21:00
| |
Spy |
||
Biesme
21:00
| |
Nismes |
||
Ciney
21:00
| |
Flavion-Morialmé |
||
Andennais
21:00
| |
Fernelmont-Hemptinne |
||
Loyers
21:00
| |
Grand-Leez |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Grembergen
21:00
| |
Munkzwalm |
||
Jong Zulte
21:00
| |
Drongen |
||
Lokeren Doorslaar
21:00
| |
Ardennen |
||
SK Denderhoutem
21:00
| |
Elene-Grotenberge |
||
Excelsior Mariakerke
21:00
| |
Berlare |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Sassport Boezinge
21:00
| |
Dadizele |
||
Wielsbeke
21:00
| |
RC Lauwe |
||
Racing Waregem
21:00
| |
SC Zonnebeke |
||
Excelsior Zedelgem
21:00
| |
Sparta Heestert |
||
Blankenberge
21:00
| |
Eendracht Wervik |
||
Lauwe
21:00
| |
Diksmuide |
||
Oostnieuwkerke
21:00
| |
Rumbeke |
||
Oostnieuwkerke
21:00
| |
Sassport Boezinge |
||
Lauwe
21:00
| |
Oostduinkerke |
||
Wielsbeke
21:00
| |
Sparta Heestert |
||
Blankenberge
21:00
| |
Excelsior Zedelgem |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Spartak Varna
20:00
| |
Dunav 2010 |
||
Ustrem Donchevo
20:00
| |
Topolite |
||
Dorostol
20:00
| |
Ludogorets III |
||
Inter Dobrich
20:30
| |
Svetkavitsa Targovishte |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Iraklis Yerolakkou
20:30
| |
APONA Anagias |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Vyškov
16:15
| |
Odra Petrkovice |
||
Slovácko II
16:15
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Vysočina Jihlava II
16:30
| |
Sigma Olomouc II |
||
Zlín II
16:30
| |
Uherský Brod |
||
Dolní Benešov
20:30
| |
Banik Ostrava II |
||
Slovan Rosice
20:30
| |
Znojmo |
||
Vrchovina
20:30
| |
Frýdek-Místek |
||
Hanácká
21:00
| |
Velké Meziříčí |
||
Hlučín
23:00
| |
Uničov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Brumov
16:15
| |
FC Vsetin |
||
Skaštice
20:30
| |
Hranice |
||
Strani
20:30
| |
Nove Sady |
||
Kozlovice
21:30
| |
HFK Olomouc |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Zbrojovka Brno II
16:15
| |
Havlickuv Brod |
||
Humpolec
20:30
| |
Sokol Tasovice |
||
Stara Rise
20:30
| |
Břeclav |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Næstved
19:00
| |
Slagelse B&I |
||
France - CFA Group D |
||||
Le Puy F.43 Auvergne
21:00
| |
Yzeure |
||
Romorantin
21:00
| |
Angers SCO II |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Saint-Apollinaire
20:30
| |
Pontarlier |
||
Valdahon Vercel
20:30
| |
Sochaux II |
||
Paron
20:30
| |
Selongey |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Saint-Pierre Milizac
21:00
| |
Saint-Colomban Locmine |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
C' Chartres II
20:30
| |
J3 Amilly |
||
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
| |
Déols |
||
Chateauroux II
21:00
| |
Orleans II |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Nancy II
20:30
| |
Mulhouse |
||
Prix-lès-Mézières
20:30
| |
Amneville |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
US Chantilly
20:30
| |
Amiens SC II |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Romilly-Pt St Pierre
20:30
| |
Dives-Cabourg |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Gardony
17:00
| |
Zalaegerszegi TE II |
||
Videoton II
17:00
| |
Érdi VSE |
||
Szabadkikoto
17:00
| |
Nagyatadi FC |
||
SC Sopron
20:00
| |
III. Kerületi TUE |
||
Menfocsanak
20:30
| |
Puskás II |
||
Bicskei
20:30
| |
Balatonfuredi |
||
Nagykanizsai ULE
20:30
| |
BKV Előre |
||
Papai Perutz
20:30
| |
Veszprém |
||
MTE 1904
20:30
| |
Komárom |
||
Lipot SK
20:30
| |
Tatabánya |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Juventus U23
18:30
| |
Pergolettese |
||
Pro Vercelli
21:00
| |
Como |
||
AlbinoLeffe
21:00
| |
Pro Patria |
||
Lucchese
21:00
| |
Pro Sesto |
||
Piacenza
23:30
| |
Alessandria |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Modena
18:30
| |
Mantova |
||
Legnago Salus
21:00
| |
Fano |
||
Perugia
21:00
| |
Carpi |
||
Ravenna
21:00
| |
Cesena |
||
Südtirol
21:00
| |
Imolese |
||
Matelica Calcio
21:00
| |
Calcio Padova |
||
Vis Pesaro
23:30
| |
Sambenedettese |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Juve Stabia
21:00
| |
Turris |
||
Casertana
21:00
| |
Bisceglie |
||
Foggia
21:00
| |
Cavese |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
PDHAE
21:00
| |
Legnano |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Cavenago Fanfulla
20:30
| |
Real Calepina |
||
Vis Nova Giussano
20:30
| |
Breno |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Union ArzignanoChiampo
20:30
| |
Campodarsego |
||
Delta Calcio Rovigo
20:30
| |
Cartigliano |
||
Caldiero Terme
20:30
| |
Clodiense |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Aglianese
20:30
| |
Mezzolara |
||
Real Forte Querceta
20:30
| |
Correggese |
||
Sasso Marconi Zola
20:30
| |
Sammaurese |
||
Fiorenzuola
20:30
| |
Marignanese |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Sinalunghese
20:30
| |
San Donato Tavarnelle |
||
Montespaccato
20:30
| |
Lornano Badesse |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Campobasso
20:30
| |
Recanatese |
||
Porto Sant'Elpidio
20:30
| |
Montegiorgio |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Vis Artena
20:30
| |
Muravera |
||
Latina
20:30
| |
Nuova Monterosi |
||
SSC Giugliano
20:30
| |
Latte Dolce |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Portici
20:30
| |
Taranto |
||
Casarano
20:30
| |
Sorrento |
||
Team Altamura
20:30
| |
Molfetta Calcio |
||
Gravina
20:30
| |
Brindisi |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Cittanovese
20:30
| |
Castrovillari |
||
FC Messina
20:30
| |
Licata |
||
Roccella
20:30
| |
Rotonda |
||
Biancavilla
20:30
| |
Dattilo |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Hutnik Krakow
19:15
| |
Lech Poznań II |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Pedras Salgadas
22:00
| |
Merelinense |
||
Maria da Fonte
22:00
| |
Aguia FC Vimioso |
||
Vianense
22:00
| |
Montalegre |
||
Sporting Braga II
22:00
| |
Cerveira |
||
Vilaverdense
22:00
| |
Bragança |
||
Portugal - 2. Division: Group B |
||||
Rio Ave II
18:30
| |
Mondinense |
||
Fafe
19:45
| |
Felgueiras 1932 |
||
AR São Martinho
22:00
| |
Camacha |
||
Tirsense
22:00
| |
Brito |
||
Pevidem
22:00
| |
Desportivo Aves |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Pedras Rubras
22:00
| |
Marítimo II |
||
Gondomar
22:00
| |
Câmara de Lobos |
||
Leca
22:00
| |
Salgueiros |
||
Paredes
22:00
| |
Vila Real |
||
Trofense
22:00
| |
Amarante |
||
União Madeira
23:00
| |
Coimbrões |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Espinho
17:45
| |
São João Ver |
||
Anadia
22:00
| |
Vila Cortez |
||
Castro Daire
22:00
| |
Lusitania FC Lourosa |
||
Sanjoanense
22:00
| |
Valadares Gaia |
||
Beira-Mar
22:00
| |
Lusitano FCV |
||
Portugal - 2. Division: Group E |
||||
Marinhense
22:00
| |
Sertanense |
||
Alcains
22:00
| |
Oliveira Hospital |
||
Benfica Castelo Branco
22:00
| |
Carapinheirense |
||
Vitória de Sernache
22:00
| |
Condeixa |
||
Oleiros
22:00
| |
GRAP |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
União Almeirim
18:00
| |
Sacavenense |
||
Pêro Pinheiro
22:00
| |
Torreense |
||
1º Dezembro
22:00
| |
Loures |
||
Lourinhanense
22:00
| |
Sintrense |
||
União Santarém
22:00
| |
Fátima |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Ideal
19:00
| |
Olimpico do Montijo |
||
Praiense
23:00
| |
Fontinhas |
||
Portugal - 2. Division: Group H |
||||
Moura
22:00
| |
Olhanense |
||
Juventude Evora
22:00
| |
Armacenenses |
||
Moncarapachense
22:00
| |
Lusitano GC Evora |
||
Aljustrelense
22:00
| |
Louletano |
||
Vitória FC
22:00
| |
Amora |
||
Lagos
02:00
| |
Pinhalnovense |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Radnički Svilajnac
17:00
| |
Mladost Medoševac |
||
SFS Borac
17:00
| |
Timočanin |
||
Car Konstantin
17:00
| |
Moravac Mrštane |
||
Buducnost Popovac
20:00
| |
Radan |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Budućnost Arilje
20:30
| |
Sloga Požega |
||
Železničar Lajkovac
20:30
| |
Sušica |
||
Bane Raska
20:30
| |
Sloboda Užice |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
| |
Veľké Ludince |
||
Imeľ
20:30
| |
Beluša |
||
Nové Mesto nad Váhom
20:30
| |
Spartak Myjava |
||
Povazska Bystrica
20:30
| |
Kalna n. Hronom |
||
Nitra II
20:30
| |
Lednické Rovne |
||
Slovan Duslo Šaľa
20:30
| |
Marcelová |
||
Nové Zámky
20:30
| |
Castkovce |
||
OFK Malzenice
20:30
| |
Galanta |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Celta de Vigo II
17:30
| |
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา |
||
Covadonga
18:00
| |
Cultural Leonesa |
||
Real Valladolid II
18:00
| |
Real Oviedo II |
||
Salamanca CF UDS
23:00
| |
Unionistas de Salamanca |
||
Pontevedra
23:00
| |
Coruxo |
||
Racing Ferrol
23:00
| |
Guijuelo |
||
Marino de Luanco
23:00
| |
Sporting Gijon II |
||
Burgos
23:00
| |
Lealtad |
||
Zamora
23:30
| |
Compostela |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
CD Calahorra
22:30
| |
Osasuna II |
||
Arenas de Getxo
23:00
| |
Amorebieta |
||
SD Logroñés
23:00
| |
Tudelano |
||
Izarra
23:00
| |
Haro |
||
Mutilvera
23:00
| |
Ebro |
||
Barakaldo
00:00
| |
Athletic Club II |
||
Real Sociedad II
00:30
| |
Portugalete |
||
Spain - Segunda B - Group 3 |
||||
Espanyol II
18:00
| |
Barcelona II |
||
UD Ibiza
18:00
| |
Peña Deportiva |
||
Hércules
18:00
| |
Levante II |
||
Atzeneta
18:00
| |
Alcoyano |
||
Orihuela
22:30
| |
Villarreal II |
||
Cornellà
00:00
| |
Badalona |
||
L'Hospitalet
00:30
| |
Prat |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Recreativo Huelva
18:00
| |
Tamaraceite |
||
Las Palmas II
18:30
| |
Marino |
||
Linense
22:30
| |
Algeciras |
||
San Fernando CD
23:00
| |
Marbella |
||
UCAM Murcia
23:00
| |
Real Murcia |
||
Yeclano
23:00
| |
Granada II |
||
Lorca Deportiva
23:00
| |
Sevilla II |
||
Real Betis II
23:00
| |
Linares Deportivo |
||
El Ejido
23:00
| |
คอร์โดบา |
||
Sanluqueño
23:30
| |
Cadiz II |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Silva
18:00
| |
Polvorín |
||
Estradense
18:00
| |
Arosa |
||
Ourense CF
22:30
| |
Barco |
||
Agrupación Estudiantil
23:00
| |
Deportivo La Coruña II |
||
Fisterra
23:00
| |
Bergantiños |
||
Somozas
23:00
| |
Villalbés |
||
Paiosaco
23:00
| |
Arzúa |
||
Ribadumia
23:00
| |
Rápido Bouzas |
||
Arenteiro
23:00
| |
Pontellas |
||
Choco
23:00
| |
UD Ourense |
||
Atios
23:00
| |
Alondras |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Lenense
18:00
| |
Avilés Stadium |
||
Vallobín
18:00
| |
Navarro |
||
Gijon Industrial
18:00
| |
Caudal |
||
Real Titánico
18:00
| |
Valdesoto |
||
San Martin
18:00
| |
Urraca |
||
Colunga
18:00
| |
Condal |
||
Siero
18:00
| |
Tuilla |
||
Llanes
18:00
| |
L'Entregu |
||
Praviano
23:00
| |
Ceares |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Racing Santander II
18:00
| |
Ribamontan al Mar |
||
Textil Escudo
23:00
| |
Siete Villas |
||
Barquereño
23:00
| |
Atlético Albericia |
||
Gimnástica Torrelavega
23:00
| |
Solares |
||
Selaya
23:00
| |
Escobedo |
||
Vimenor
23:00
| |
Tropezón |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
17:00
| |
Balmaseda |
||
Ariznabarra
18:00
| |
Santurtzi |
||
Real Sociedad III
18:30
| |
Deusto |
||
CD Vitoria
22:00
| |
Lagun Onak |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Grama
17:45
| |
Girona II |
||
Europa
18:00
| |
Igualada |
||
Pobla Mafumet
18:00
| |
Terrassa |
||
Montañesa
18:00
| |
Valls |
||
Granollers
18:00
| |
Sant Andreu |
||
Cerdanyola del Vallès
18:00
| |
Peralada |
||
Figueres
18:00
| |
Banyoles |
||
Vilassar Mar
18:00
| |
Horta |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Elche II
17:30
| |
Olímpic de Xàtiva |
||
Villajoyosa
17:45
| |
Eldense |
||
Torrent
18:00
| |
Roda |
||
Novelda
18:00
| |
Crevillente |
||
Hércules II
22:00
| |
Jove Espanol |
||
Silla
23:00
| |
Villarreal III |
||
Alzira
23:00
| |
Paterna |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Torrejón
17:30
| |
Villanueva del Pardillo |
||
Atlético de Pinto
17:30
| |
Real Aranjuez |
||
Parla
17:30
| |
Villaverde-Boetticher |
||
Trival Valderas
17:30
| |
Móstoles CF |
||
Carabanchel
17:30
| |
El Álamo |
||
Santa Ana
18:00
| |
Alcobendas Sport |
||
RSD Alcalá
18:00
| |
Moratalaz |
||
Móstoles
18:00
| |
Alcorcón II |
||
Rayo Vallecano II
18:30
| |
San Fernando de Henares |
||
Unión Adarve
19:00
| |
Pozuelo Alarcón |
||
Flat Earth
23:00
| |
Complutense |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Numancia II
18:00
| |
Almazán |
||
UD Santa Marta
22:30
| |
Atlético Astorga |
||
Bembibre
22:30
| |
Salamanca II |
||
Cristo Atlético
23:00
| |
La Virgen del Camino |
||
La Bañeza
23:00
| |
Peñaranda |
||
Gimnástica Segoviana
23:00
| |
Colegios Diocesanos |
||
Arandina
23:00
| |
Real Burgos |
||
Real Ávila
23:00
| |
Cultural Cebrereña |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Real Jaén
17:30
| |
Maracena |
||
Polideportivo Almería
18:00
| |
Torreperogil |
||
Huétor Vega
18:00
| |
Mancha Real |
||
Loja
18:00
| |
Huétor Tájar |
||
At. Malagueño
18:00
| |
El Palo |
||
Alhaurino
18:15
| |
Union Estepona |
||
Vélez
22:00
| |
Motril |
||
Juventud Torremolinos
23:00
| |
Alhaurín |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
La Palma
18:00
| |
Castilleja |
||
San Roque de Lepe
18:00
| |
Coria CF |
||
Ceuta
18:30
| |
Arcos |
||
Conil
18:30
| |
Rota |
||
Sevilla III
19:00
| |
Utrera |
||
Antoniano
23:00
| |
Xerez Deportivo |
||
Los Barrios
23:00
| |
Cabecense |
||
Lucena
23:00
| |
Pozoblanco |
||
Xerez
23:30
| |
Lebrijana |
||
Puente Genil
23:30
| |
Gerena |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Mallorca II
18:00
| |
Formentera |
||
Cardassar
22:00
| |
Ibiza Islas Pitiusas |
||
Llosetense
22:15
| |
Binissalem |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Velke Levare
19:00
| |
Atlético Paso |
||
Atletico Victoria
19:00
| |
Mensajero |
||
Atlético Tacoronte
19:00
| |
Tenerife II |
||
La Cuadra
19:00
| |
UD San Fernando |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Minerva
17:30
| |
El Palmar |
||
Deportiva Minera
18:00
| |
Mazarrón FC |
||
Atlético Pulpileño
18:00
| |
Los Garres |
||
Real Murcia II
18:00
| |
UCAM Murcia II |
||
CAP Ciudad de Murcia
22:00
| |
Racing Murcia |
||
Cartagena FC
22:00
| |
Lorca |
||
Bullense
22:30
| |
EDMF Churra |
||
Cartagena II
23:00
| |
Mar Menor |
||
Olímpico Totana
23:00
| |
Águilas CF |
||
Huércal-Overa
23:30
| |
Muleño |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
UP Plasencia
18:00
| |
Calamonte |
||
Miajadas
18:00
| |
Arroyo |
||
Fuente Cantos
18:00
| |
Azuaga |
||
Cacereño
18:00
| |
RCP Valverdeno |
||
Campanario
18:15
| |
Chinato |
||
Diocesano
18:30
| |
Jerez |
||
Extremadura UD II
22:30
| |
Montijo |
||
Lobón
23:00
| |
Moralo |
||
CD Coria
23:00
| |
Aceuchal |
||
Llerenense
23:00
| |
Trujillo |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
River Ega
22:30
| |
Huarte |
||
Murchante
22:30
| |
Bidezarra |
||
Cirbonero
22:30
| |
Cantolagua |
||
Corellano
23:00
| |
Pamplona |
||
Peña Sport
23:00
| |
Peña Azagresa |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Calahorra II
17:00
| |
River Ebro |
||
Vianés
18:00
| |
Comillas |
||
Varea
18:00
| |
Anguiano |
||
Villegas
18:00
| |
Arnedo |
||
Alfaro
22:30
| |
Agoncillo |
||
CDFC La Calzada
23:00
| |
Berceo |
||
Alberite
23:00
| |
Tedeón |
||
Pradejon
23:00
| |
Calasancio |
||
Náxara
23:00
| |
Yague |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
San Juan de Mozarrifar
22:00
| |
Belchite 97 |
||
Atletico Monzon
22:30
| |
Cariñena |
||
Fraga
22:30
| |
Binéfar |
||
Real Zaragoza II
22:30
| |
Teruel |
||
CDJ Tamarite
22:30
| |
Huesca II |
||
Valdefierro
22:30
| |
Illueca |
||
Utebo
22:30
| |
Épila |
||
Brea
22:30
| |
Sabiñánigo |
||
Borja
22:30
| |
Calamocha |
||
Barbastro
22:30
| |
Robres |
||
Almudévar
22:30
| |
Cuarte Industrial |
||
Villanueva CF
22:30
| |
Sariñena |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Illescas
17:30
| |
Tarancón |
||
Guadalajara
18:00
| |
Torrijos |
||
Huracán Balazote
22:00
| |
Quintanar del Rey |
||
La Solana
22:30
| |
Albacete II |
||
Manzanares
23:00
| |
Calvo Sotelo |
||
Ciudad Real
23:00
| |
Atletico Ibanes |
||
La Roda
23:00
| |
Almagro Spain |
||
Marchamalo
23:00
| |
Azuqueca |
||
Toledo
23:00
| |
Madridejos |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Zonguldak Kömürspor
17:00
| |
Hekimoğlu Trabzon |
||
İnegölspor
18:00
| |
Niğde Belediyespor |
||
Kocaelispor
18:00
| |
Ankara Demirspor |
||
Gümüşhanespor
18:00
| |
24 Erzincanspor |
||
Hacettepe
18:00
| |
Şanlıurfaspor |
||
Manisa BBSK
18:00
| |
Amed SK |
||
Çorum Belediyespor
18:00
| |
Sancaktepe Belediye |
||
Afjet Afyonspor
18:00
| |
Ergene Velimeşespor |
||
Sarıyer
18:00
| |
Kahramanmaraşspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Karabükspor
18:00
| |
Kastamonuspor |
||
Elazığspor
18:00
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Turgutluspor
18:00
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
Bayburt İÖİ
18:00
| |
Eyüpspor |
||
Pendikspor
18:00
| |
Kırklarelispor |
||
Serik Belediyespor
18:00
| |
1922 Konyaspor Kulübü |
||
Bugsaşspor
18:00
| |
Van BB |
||
Kırşehir Belediyespor
18:00
| |
Pazarspor |
||
Bodrumspor
18:00
| |
Sakaryaspor |
||
Sivas Belediyespor
18:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Brazil - Alagoano |
||||
Aliança AL
02:00
| |
Jacyobá |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Princesa Solimões
02:30
| |
Peñarol |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Atlético Alagoinhas
02:00
| |
Atlanta |
||
Jacuipense
02:00
| |
Vitória da Conquista |
||
Juazeirense
02:00
| |
Bahia de Feira |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Taguatinga
20:30
| |
Brasiliense |
||
Real FC
01:30
| |
Santa Maria |
||
Gama
01:30
| |
Brasiliense |
||
Gama
01:30
| |
Formosa |
||
Luziânia
01:30
| |
Ceilândia |
||
Paracatu
01:30
| |
Capital |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
CSA
04:00
| |
CRB |
||
Brazil - Carioca 1 |
||||
Bangu
07:05
| |
Botafogo |
||
Portuguesa RJ
01:30
| |
Volta Redonda |
||
ฟลาเมงโก
04:00
| |
Fluminense |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Criciúma
02:00
| |
Chapecoense |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
São Luiz
06:00
| |
Novo Hamburgo |
||
Aimoré
06:00
| |
EC São José |
||
Internacional
06:00
| |
Ypiranga Erechim |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Aparecidense
02:00
| |
Goiás |
||
Goianésia
02:00
| |
Jaraguá EC |
||
Brazil - Maranhense |
||||
Juventude MA
01:30
| |
Bacabal |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
União Rondonópolis
20:00
| |
Poconé |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
América Mineiro
07:00
| |
Caldense |
||
Cruzeiro
02:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
Brazil - Paraense |
||||
Bragantino PA
19:30
| |
Águia de Marabá |
||
Paragominas
20:00
| |
Tapajós |
||
Carajás
20:30
| |
Paysandu |
||
Gaviao
02:00
| |
Independente PA |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Athletico PR
02:00
| |
Cascavel CR |
||
Coritiba
02:00
| |
Azuriz |
||
Maringá
02:00
| |
Rio Branco PR |
||
Londrina
02:00
| |
Cianorte |
||
Cascavel
02:00
| |
Operário PR |
||
Cascavel
03:15
| |
Paraná |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Bragantino
19:30
| |
Santo André |
||
Mirassol
21:00
| |
Inter de Limeira |
||
Palmeiras
02:00
| |
Ferroviária |
||
São Caetano
05:00
| |
Corinthians |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
20:00
| |
Oeste |
||
Portuguesa Santista
01:00
| |
ยูเวนตุส |
||
Água Santa
01:00
| |
Sertãozinho |
||
São Bernardo
01:00
| |
EC São Bernardo |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
CA Linense
20:00
| |
Batatais |
||
Bandeirante SP
21:00
| |
Capivariano |
||
Barretos
01:00
| |
Primavera SP |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Central
01:00
| |
Sete de Setembro PE |
||
Santa Cruz
02:00
| |
Sport Recife |
||
Brazil - Piauiense |
||||
4 de Julho
19:00
| |
Parnahyba |
||
Brazil - Potiguar |
||||
ASSU
01:30
| |
Santa Cruz de Natal RN |
||
Globo
02:00
| |
América RN |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Costa Rica - MS
02:00
| |
Chapadão |
||
Dourados Atlético
02:00
| |
Operário MS |
||
Brazil - Tocantinense |
||||
Araguacema
02:00
| |
Tocantinópolis |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Flandria
03:10
| |
Comunicaciones |
||
Cambodia - C-League |
||||
Cambodia Tiger
15:30
| |
Kirivong Sok Sen Chey |
||
Fiji - National Football League |
||||
Ba
09:00
| |
Nadi |
||
Nadroga
10:00
| |
Suva |
||
Navua
10:00
| |
Labasa |
||
Lautoka
11:00
| |
Rewa |
||
San Marino - Campionato |
||||
San Giovanni
21:00
| |
Fiorentino |
||
Faetano
21:00
| |
Cailungo |
||
Domagnano
21:00
| |
Pennarossa |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:35
| |
เพิร์ธ กลอรี |
||
Western United
14:40
| |
Brisbane Roar |
||
Albania - 1st Division |
||||
Pogradeci
19:00
| |
Lushnja |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Naftëtari Kuçovë
19:30
| |
Memaliaj |
||
Maliqi
19:30
| |
Delvina |
||
Gramozi Ersekë
19:30
| |
Përmeti |
||
Tepelena
19:30
| |
Devolli |
||
Butrinti Sarandë
19:30
| |
Albpetrol Patos |
||
Skrapari
19:30
| |
Këlcyra |
||
Bulqiza
19:30
| |
Sopoti Librazhd |
||
Internacional Tirana
21:00
| |
Spartaku Tiranë |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Seoul E.
11:30
| |
Jeonnam Dragons |
||
Bucheon 1995
14:00
| |
Anyang |
||
Daejeon Citizen
16:30
| |
Sangju Sangmu |
||
South Africa - Nedbank Cup |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
Pretoria Callies |
||
Black Leopards
23:00
| |
Tshakhuma |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Bayside United
15:00
| |
The Lakes |
||
St George Willawong
15:00
| |
Mt Gravatt Hawks |
||
Australia - New South Wales |
||||
Wollongong Wolves
10:30
| |
Mt Druitt Town |
||
Sydney II
14:30
| |
North Shore Mariners |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Heegan
06:00
| |
Geeska Afrika |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Brisbane Roar II
13:15
| |
SC Wanderers |
||
Brisbane Strikers
15:00
| |
Gold Coast Knights |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
URSL Visé
21:00
| |
Dender |
||
Knokke
21:00
| |
Sint-Eloois-Winkel |
||
Rupel Boom
21:00
| |
La Louvière Centre |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Wolfsburg U19
17:00
| |
Hallescher FC U19 |
||
Chemnitzer FC U19
17:00
| |
Bremen U19 |
||
Eimsbütteler TV U19
17:00
| |
Hamburger SV U19 |
||
Union Berlin U19
17:00
| |
Energie Cottbus U19 |
||
Dresden U19
17:00
| |
Holstein Kiel U19 |
||
Viktoria Berlin U19
17:00
| |
Hertha U19 |
||
RB Leipzig U19
17:00
| |
St. Pauli U19 |
||
Osnabruck U19
17:00
| |
Hannover U19 |
||
Freiburg U19
17:00
| |
Hoffenheim U19 |
||
Bayern U19
17:00
| |
Greuther Fürth U19 |
||
Saarbrucken U19
17:00
| |
Kickers Offenbach U19 |
||
Eintracht Frankfurt U19
17:00
| |
Heidenheim U19 |
||
Karlsruher U19
17:00
| |
Ulm U19 |
||
Darmstadt 98 U19
17:00
| |
Augsburg U19 |
||
Kaiserslautern U19
17:00
| |
Stuttgart U19 |
||
Nurnberg U19
17:00
| |
Mainz U19 |
||
Ingolstadt U19
17:00
| |
Astoria Walldorf U19 |
||
Bochum U19
17:00
| |
Bayer Leverkusen U19 |
||
Borussia Dortmund U19
17:00
| |
Dusseldorf U19 |
||
Wuppertaler SV U19
17:00
| |
Paderborn U19 |
||
Koln U19
17:00
| |
Fortuna Koln U19 |
||
Oberhausen U19
17:00
| |
Preussen Munster U19 |
||
Arminia Bielefeld U19
17:00
| |
Alemannia Aachen U19 |
||
Borussia M'gladbach U19
17:00
| |
Schalke 04 U19 |
||
Viktoria Köln U19
17:00
| |
RW Essen U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Fiorentina U19
18:30
| |
Sassuolo U19 |
||
Genoa U19
21:00
| |
Milan U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Cittadella U19
20:30
| |
Monza U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Arka Gdynia U18
17:00
| |
Gornik Z. U18 |
||
Lechia Gdańsk U18
17:00
| |
Hutnik Kraków U18 |
||
Gwarek Zabrze U18
18:00
| |
Korona Kielce U18 |
||
Jagiellonia U18
18:00
| |
Zaglebie U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
TS Sporting
20:30
| |
Polokwane City |
||
Bizana Pondo Chiefs
20:30
| |
JDR Stars |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Jigawa Golden Stars
22:00
| |
Akwa United |
||
Ifeanyi Uba
22:00
| |
Rivers United |
||
MFM
22:00
| |
Enyimba |
||
Lobi Stars
22:00
| |
Plateau United |
||
Akwa Starlets
22:00
| |
Katsina United |
||
Enugu Rangers
22:00
| |
Adamawa United |
||
Abia Warriors
22:00
| |
Kano Pillars |
||
Kwara United
22:00
| |
Heartland |
||
Wikki Tourist
22:00
| |
Warri Wolves |
||
Panama - Lpf |
||||
Alianza
07:00
| |
Tauro |
||
Azuero
06:00
| |
San Francisco |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drenica
19:00
| |
Arbëria |
||
Gjilani
19:00
| |
Trepça'89 |
||
KF Ballkani
19:30
| |
Drita |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
St. Albans Saints
13:00
| |
Melbourne Knights |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Kosova
21:00
| |
Linth |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Münsingen
20:30
| |
Étoile Carouge |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Progrès Niedercorn
22:00
| |
UNA Strassen |
||
UT Pétange
22:00
| |
F91 Dudelange |
||
RM Hamm Benfica
22:00
| |
Wiltz |
||
Fola Esch
22:00
| |
Racing |
||
Swift Hesperange
22:00
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Mondorf-les-Bains
22:00
| |
Rodange |
||
Victoria Rosport
22:00
| |
Differdange 03 |
||
Etzella Ettelbrück
22:00
| |
Hostert |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Spittal
20:00
| |
Kalsdorf |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
União ABC U20
02:00
| |
Corinthians U20 |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Nouakchott King's
00:00
| |
JAHE |
||
Concorde
02:40
| |
Médine |
||
Russia - Pfl |
||||
SKA Rostov
20:00
| |
Anzhi |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Cheminots
22:00
| |
CARA Brazzaville |
||
Kondzo
22:00
| |
V.Club Mokanda |
||
Sweden - Svenska Cupen Women |
||||
Rosengard W
21:00
| |
Vittsjo W |
||
IFK Sundsvall W
21:00
| |
Eskilstuna United W |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Madrid CFF W
17:00
| |
Eibar W |
||
Athletic Club W
17:30
| |
Huelva W |
||
Atletico Granadilla W
17:30
| |
Real Sociedad W |
||
Atletico Madrid W
19:30
| |
Real Madrid W |
||
Sevilla W
22:15
| |
Logroño W |
||
Barcelona W
23:30
| |
Valencia W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
OH Leuven W
00:00
| |
Zulte-Waregem W |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
OH Leuven II
21:00
| |
Massenhoven W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Juárez W
22:00
| |
Cruz Azul W |
||
Mazatlán W
23:00
| |
Puebla W |
||
Atlas W
23:00
| |
Guadalajara W |
||
Monterrey W
23:30
| |
Toluca W |
||
Australia - W-League |
||||
Melbourne City W
12:05
| |
Newcastle Jets W |
||
England - League Cup Women |
||||
Bristol City W
21:30
| |
Chelsea W |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
León FF W
17:00
| |
Olímpico Madrid W |
||
Levante III W
17:00
| |
CFF Albacete W |
||
Mulier W
17:30
| |
Pradejón W |
||
Sevilla II W
17:30
| |
Badajoz W |
||
Zamora Amigos Duero W
17:30
| |
Getafe W |
||
Atlético Madrid III W
17:30
| |
DNS de Belen W |
||
Sárdoma W
18:00
| |
Deportivo La Coruña II W |
||
Logroño II W
18:00
| |
Itaroa Huarte W |
||
Zaragoza II W
18:00
| |
Balears W |
||
Sant Gabriel W
18:00
| |
Son Sardina W |
||
Pardinyes W
18:00
| |
Huesca W |
||
Hispalis W
18:00
| |
Castuera W |
||
Samper W
18:00
| |
Madrid III W |
||
San Pío X
18:00
| |
Torrelodones W |
||
Plaza Argel W
18:00
| |
Albacete II W |
||
Valencia III W
18:00
| |
Lorca W |
||
Discobolo-La Torre W
18:00
| |
Marítim W |
||
SMX Athletic Murcia W
18:00
| |
Elche W |
||
Terrassa W
18:30
| |
Igualada W |
||
Málaga II W
18:30
| |
Cáceres II W |
||
San Miguel W
18:30
| |
La Rambla W |
||
Murcia Féminas W
18:30
| |
Mislata W |
||
Julio Suárez W
19:00
| |
Achamán W |
||
Puerto del Carmen W
19:00
| |
Las Majoreras W |
||
Llamoro W
19:00
| |
Tarsa W |
||
UD Logroñés W
21:30
| |
Osasuna II W |
||
Riudoms W
22:00
| |
Collerense II W |
||
Levante Las Planas W
22:00
| |
Europa W |
||
Sporting de Huelva II W
22:00
| |
Cádiz W |
||
Victoria CF W
23:00
| |
Atlético Arousana W |
||
Pallejà W
23:00
| |
Girona W |
||
Fuensalida W
23:00
| |
Dinamo Guadalajara W |
||
Umia W
23:30
| |
Valladares W |
||
Almería W
00:00
| |
Santa Teresa II W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Athletic Club U19
17:00
| |
Arenas Getxo U19 |
||
Choco U19
18:00
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Txantrea U19
18:00
| |
AD San Juan U19 |
||
UD Logroñés U19
18:00
| |
Oyonesa U19 |
||
Osasuna U19
18:00
| |
Numancia U19 |
||
Tudelano U19
18:00
| |
Valvanera U19 |
||
Pamplona U19
18:00
| |
Mutilvera U19 |
||
El Olivar U19
18:00
| |
Lleida U19 |
||
Ebro U19
18:00
| |
Jàbac i Terrassa U19 |
||
Aravaca U19
18:00
| |
Atl. Madrid U19 |
||
Huracán U19
18:00
| |
Las Palmas U19 |
||
Kelme U19
18:00
| |
Talavera U19 |
||
Alzira U19
18:00
| |
Hércules U19 |
||
Castellón U19
18:00
| |
Patacona U19 |
||
Maracena U19
18:00
| |
Vázquez Cultural U19 |
||
Recreativo Huelva U19
18:00
| |
Real Betis U19 |
||
Calavera U19
18:00
| |
Séneca U19 |
||
Deportivo Alavés U19
22:00
| |
Santutxu U19 |
||
Barcelona U19
22:00
| |
Penya Arrabal U19 |
||
Torre Levante U19
22:00
| |
Villarreal U19 |
||
Levante U19
00:00
| |
Valencia U19 |
||
Italy - Coppa Italia Women |
||||
Inter Milano W
18:30
| |
AC Milan W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Csikszereda
16:30
| |
Dunărea Călăraşi |
||
Unirea Slobozia
18:45
| |
Rapid Bucuresti |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Tartas-St Yaguen
20:30
| |
Lège-Cap-Ferret |
||
Bressuire
21:00
| |
Aviron Bayonnais |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Toulouse II
20:30
| |
Agde |
||
Montpellier II
21:00
| |
Alberes Argelès |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Bretigny Foot
21:00
| |
Les Ulis |
||
Les Mureaux
21:00
| |
Ivry US |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Ajaccio II
20:30
| |
Marseille Endoume Catalans |
||
Furiani-Agliani
20:30
| |
Côte Bleue |
||
Consolat Marseille
21:00
| |
Mandelieu LN |
||
Gambia - GFA League |
||||
Waa Banjul Football
23:00
| |
Banjul |
||
Real de Banjul
23:00
| |
Wallidan |
||
Australia - Victoria FFA Cup Preliminary |
||||
Whittlesea United
10:00
| |
North Caulfield |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Zemplín Michalovce U19
17:00
| |
Dukla U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Avondale Heights U21
09:30
| |
Green Gully U21 |
||
St. Albans Saints U21
10:30
| |
Melbourne Knights U21 |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Lokomotiv Moscow W
18:00
| |
Krasnodar W |
||
Chertanovo W
20:00
| |
Rubin Kazan W |
||
Zenit W
20:00
| |
Ryazan VDV W |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Bayside United Res.
13:00
| |
The Lakes Res. |
||
St. George Willawong Res
13:00
| |
Mt Gravatt Res. |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Sporting Macau
18:00
| |
CPK |
||
Cheng Fung
20:00
| |
Monte Carlo |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Verspah Oita
11:00
| |
Kochi United |
||
Honda
11:00
| |
Sony Sendai |
||
Suzuka Unlimited
11:00
| |
Honda Lock |
||
Iwaki
11:00
| |
Veertien Mie |
||
Osaka
11:00
| |
Kariya |
||
Biwako Shiga
11:00
| |
Nara Club |
||
Tokyo Musashino City
11:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
Maruyasu Okazaki
11:00
| |
TIAMO Hirakata |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Lamphun Warrior
18:00
| |
Muangkan United |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 มี.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 14 มี.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 มี.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 14 มี.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com