พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
แอสตันวิลลา
02:15
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
มิลล์วอลล์
00:00
| |
บอร์มัธ |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
00:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:00
| |
บริสตอลซิตี |
||
สโตกซิตี
01:00
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
| |
บาร์นสลีย์ |
||
ลูตัน ทาวน์
01:45
| |
เรดิง |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
ดอร์ทมุนด์
01:30
| |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
01:30
| |
มึนเช่นกลัดบัค |
||
แวร์เดอร์ เบรเมน
01:30
| |
ไมนซ์ |
||
สตุทท์การ์ดต
01:30
| |
โวล์ฟสบวร์ก |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เอซี มิลาน
23:30
| |
ซัสเซาโล่ |
||
เจนัว
01:45
| |
Benevento |
||
อูดิเนเซ่
01:45
| |
กายารี่ |
||
Spezia
01:45
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
ยูเวนตุส
01:45
| |
ปาร์มา |
||
Crotone
01:45
| |
ซามพ์โดเรีย |
||
โบโลญญ่า
01:45
| |
โตริโน่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เลบันเต้
00:00
| |
เซบีย่า |
||
โอซาซูนา
00:00
| |
บาเลนเซีย |
||
เรอัล เบติส
01:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เอลเช่
02:00
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
กาดิซ
03:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
เจลีก 2 |
||||
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
โทชิกิ SC
17:00
| |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:00
| |
ฟาเจียโน โอคายามา |
||
มาชิดา เซลเวีย
17:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
| |
Sagamihara |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
Blaublitz Akita |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
เอฮิเมะ
17:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
Giravanz Kitakyushu
17:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
Japan - Ybc Levain Cup |
||||
วิสเซล โคเบะ
16:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
สากัน โตสู
17:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
World - Club Friendlies |
||||
Mjøndalen
18:00
| |
Sandefjord |
||
Aalesund
19:00
| |
Sogndal |
||
Odd
20:00
| |
Jerv |
||
Vålerenga
20:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
21:00
| |
Ranheim |
||
Hartford Athletic
23:00
| |
Bethlehem Steel |
||
Sandnes Ulf
23:00
| |
Viking |
||
England - Premier League U18 |
||||
Middlesbrough U18
17:00
| |
Newcastle Utd U18 |
||
England - Women's Super League |
||||
Manchester City W
00:00
| |
Chelsea W |
||
England - Professional Development League |
||||
Crewe U23
19:00
| |
Wigan U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Cray Wanderers
01:45
| |
Lewes |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
01:45
| |
Grays Athletic |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
| |
St. Pauli |
||
พาเดอร์บอร์น
23:30
| |
Osnabrück |
||
Heidenheim
23:30
| |
Bochum |
||
ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
| |
Jahn Regensburg |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Hansa Rostock
00:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Meppen
00:00
| |
Magdeburg |
||
Unterhaching
00:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
Saarbrücken
00:00
| |
Waldhof Mannheim |
||
VfB Lübeck
00:00
| |
Ingolstadt |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Hessen Kassel
22:00
| |
Bahlinger SC |
||
Elversberg
23:00
| |
Aalen |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Wuppertaler SV
00:30
| |
Wegberg-Beeck |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Oberachern
23:30
| |
Astoria Walldorf II |
||
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
| |
Bissingen |
||
Ravensburg
23:30
| |
Villingen |
||
Rielasingen-Arlen
23:30
| |
CfR Pforzheim |
||
Ilshofen
23:30
| |
Nöttingen |
||
Lörrach-Brombach
23:30
| |
Linx |
||
Freiburger FC
00:00
| |
Neckarsulmer SU |
||
Sandhausen II
00:00
| |
Reutlingen |
||
SGV Freiberg
00:00
| |
Bruchsal |
||
Stuttgarter Kickers
00:00
| |
Göppinger SV |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Schwachhausen
23:30
| |
Vatan Sport |
||
Komet Arsten
23:30
| |
Union Bremen |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
Sturm Graz
23:30
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
Wattens
23:30
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
| |
Rapid Vienna |
||
Azerbaijan - Azerbaidjan Cup |
||||
Keşlə FK
21:30
| |
Zira |
||
Sumqayıt
23:30
| |
คาราบัค |
||
Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup |
||||
Klis Buturović Polje
20:00
| |
Borac Banja Luka |
||
Sarajevo
22:00
| |
Sloga |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Beroe
20:00
| |
Tsarsko selo |
||
CSKA Sofia
22:15
| |
Montana |
||
Lokomotiv Plovdiv
00:30
| |
Levski Sofia |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Lokomotiva Zagreb
21:00
| |
Varaždin |
||
Istra 1961
23:05
| |
Rijeka |
||
Osijek
01:30
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Rudeš
22:00
| |
Croatia Zmijavci |
||
Solin
22:00
| |
Cibalia |
||
Sesvete
22:00
| |
Dubrava Zagreb |
||
Hajduk Split II
22:00
| |
Orijent 1919 |
||
Opatija
22:00
| |
Junak |
||
Kustošija
22:00
| |
Dugopolje |
||
Inter Zaprešić
22:00
| |
Medimurje Cakovec |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Xylotympou
20:00
| |
Alki Oroklini |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
AEL
22:00
| |
Olympiakos |
||
อาโปเอล
00:00
| |
Anorthosis |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Opava
20:00
| |
Slovan Liberec |
||
Slovácko
20:00
| |
Zbrojovka Brno |
||
Teplice
20:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Příbram
20:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Pardubice
22:00
| |
Sparta Praha |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
| |
Zlín |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Dukla Praha
22:00
| |
Blansko |
||
Chrudim
22:00
| |
Hradec Králové |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Lyngby
23:00
| |
SønderjyskE |
||
AaB
23:00
| |
OB |
||
Nordsjælland
01:00
| |
Brøndby |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Kuressaare
21:30
| |
Vaprus |
||
Paide
23:30
| |
Nõmme Kalju |
||
Levadia
00:00
| |
Trans |
||
France - Coupe de France |
||||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
23:45
| |
อองเช่ร์ |
||
โอลิมปิก ลียง
02:10
| |
โมนาโก |
||
France - National |
||||
Orléans
00:00
| |
Le Mans |
||
Villefranche
01:00
| |
Créteil |
||
Greece - Super League |
||||
โอลิมเปียกอส
21:15
| |
Asteras Tripolis |
||
Aris
23:30
| |
PAOK |
||
AEK Athens
01:30
| |
Panathinaikos |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
MTK
20:15
| |
Várda SE |
||
Diósgyőr
22:30
| |
Puskás |
||
Mezőkövesd-Zsóry
01:00
| |
MOL Vidi |
||
Paksi SE
01:15
| |
Honvéd |
||
Israel - State Cup |
||||
Bnei Sakhnin
00:00
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Ashdod
00:30
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Montenegro - First League |
||||
Jezero
20:00
| |
Mladost |
||
Montenegro - Second League |
||||
Berane
20:00
| |
Ibar |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Jagiellonia Białystok
23:00
| |
Stal Mielec |
||
Zagłębie Lubin
23:00
| |
Wisła Kraków |
||
Cracovia Kraków
01:30
| |
Wisła Płock |
||
Piast Gliwice
01:30
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Arka Gdynia
23:00
| |
Nieciecza |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ซานตาคลารา
21:30
| |
Moreirense |
||
Marítimo
23:00
| |
Rio Ave |
||
บราก้า
01:00
| |
Boavista |
||
สปอร์ติงลิสบอน
03:15
| |
Belenenses |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Argeş
20:45
| |
Chindia Târgovişte |
||
Botoşani
23:00
| |
Universitatea Craiova |
||
Sepsi
01:30
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Akhmat Grozny
20:00
| |
Krylya Sovetov |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
Russia - Youth League |
||||
Akhmat Grozny U19
16:00
| |
Rubin Kazan U19 |
||
Sochi U19
17:00
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Arsenal Tula U19
17:00
| |
Ufa U19 |
||
Krasnodar U19
18:00
| |
Zenit U19 |
||
Rostov U19
18:00
| |
Strogino U20 |
||
Tambov U19
18:00
| |
Ural U19 |
||
Dinamo Moskva U19
19:00
| |
UOR №5 U20 |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hibernian
00:00
| |
Livingston |
||
Hamilton Academical
00:00
| |
Motherwell |
||
St. Johnstone
01:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Aberdeen
01:45
| |
เซลติก |
||
Kilmarnock
01:45
| |
Dundee United |
||
Ross County
01:45
| |
St. Mirren |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Slavoj Trebišov
21:30
| |
Podbrezová |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Tabor Sežana
20:00
| |
Mura |
||
Olimpija
21:45
| |
Koper |
||
Gorica
01:00
| |
Bravo |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Triglav
22:00
| |
Krško |
||
Rudar Velenje
22:00
| |
Brda Dobrovo |
||
Radomlje
22:00
| |
NŠ Drava |
||
Dekani
22:00
| |
Nafta |
||
Dob
22:00
| |
Primorje |
||
Brežice
22:00
| |
Fužinar |
||
Smartno
22:00
| |
Beltinci |
||
Bilje
22:00
| |
Krka |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Mirandés
00:00
| |
เตเนริเฟ |
||
Switzerland - Super League |
||||
Luzern
23:15
| |
Lausanne Sport |
||
ลูกาโน
01:30
| |
St. Gallen |
||
Vaduz
01:30
| |
บาเซิ่ล |
||
Turkey - Super Lig |
||||
BB Erzurumspor
20:00
| |
Yeni Malatyaspor |
||
Ankaragücü
20:00
| |
Denizlispor |
||
กาลาตาซาราย
23:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Lviv
18:00
| |
Minai |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
Ahrobiznes Volochysk
20:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
โอเล็กซานเดรีย
22:30
| |
Zorya |
||
Argentina - Copa Argentina |
||||
Huracán Las Heras
00:00
| |
Estudiantes Río Cuarto |
||
Talleres Remedios
00:00
| |
Temperley |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Atletico Mitre
07:10
| |
Gimnasia Mendoza |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Unión Magdalena
07:40
| |
Deportes Quindío |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Real San Andres
03:15
| |
Leones FC |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Cartaginés
09:00
| |
Sporting San José |
||
Limón
04:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Guadalupe
05:00
| |
Pérez Zeledón |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Municipal Limeño
04:00
| |
Chalatenango |
||
Jocoro
04:30
| |
Firpo |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Cobán Imperial
00:00
| |
Xelajú |
||
Achuapa
01:00
| |
Antigua GFC |
||
Deportivo Sanarate
02:00
| |
Iztapa |
||
Guastatoya
04:00
| |
Malacateco |
||
Municipal
04:00
| |
Comunicaciones |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Chimaltenango
22:00
| |
Quiché |
||
Xinabajul
05:00
| |
Comunicaciones II |
||
Mixco
05:30
| |
Nueva Concepción |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Mineros de Zacatecas
07:00
| |
Alebrijes de Oaxaca |
||
Cimarrones de Sonora
09:15
| |
Venados |
||
Tepatitlán de Morelos
05:00
| |
Dorados |
||
South Africa - Premier League |
||||
AmaZulu
20:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Black Leopards
20:00
| |
Stellenbosch |
||
Kaizer Chiefs
22:00
| |
Cape Town City |
||
SuperSport United
22:00
| |
Golden Arrows |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Dragon de Yaounde
19:30
| |
Feutcheu |
||
Tonnerre
19:30
| |
UMS de Loum |
||
Young Sport Academy
20:00
| |
New Star |
||
Stade Renard
21:00
| |
Union Douala |
||
Avion Academy
21:00
| |
Eding Sport |
||
Panthère
21:00
| |
APEJES Academy |
||
Yafoot
21:30
| |
Fortuna Mfou |
||
Canon
21:30
| |
Colombe |
||
Cotonsport
05:00
| |
Les Astres |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Maniema Union
20:30
| |
Vita Club |
||
JSK
20:30
| |
RCK |
||
Sanga Balende
21:30
| |
TP Mazembe |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Ahly
02:30
| |
Smouha |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Horoya
05:00
| |
Hafia |
||
Kenya - Premier League |
||||
Sofapaka
19:00
| |
Gor Mahia |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Soni
23:30
| |
Onze Créateurs |
||
Nianan
23:30
| |
ASKO |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Ruvu Shooting
18:00
| |
Mwadui |
||
Namungo
20:00
| |
Simba |
||
Kagera Sugar
20:00
| |
Simba |
||
Polisi Tanzania
20:00
| |
Mbeya City |
||
Zambia - Super League |
||||
Kitwe United
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Lumwana Radiants
20:00
| |
Forest Rangers |
||
Indeni
20:00
| |
Nkwazi |
||
Prison Leopards
20:00
| |
ZESCO United |
||
Andorra - Primera División |
||||
Penya Encarnada
01:30
| |
Engordany |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Khouneh Be Khouneh Babol
22:30
| |
Qashqai |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Qadsia
02:00
| |
Al Nasar |
||
Kuwait - Division 1 |
||||
Al Sulaibikhat
02:00
| |
Yarmouk |
||
Al Jahra
02:00
| |
Burgan |
||
China PR - Super League |
||||
Qingdao Hainiu
17:00
| |
Shijiazhuang Ever Bright |
||
Henan Jianye
19:00
| |
Shenzhen |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Ulsan
17:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
Seongnam
17:30
| |
Incheon United |
||
Daegu
17:30
| |
Suwon Bluewings |
||
Jeju United
17:30
| |
Seoul |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Al Duhail
00:45
| |
Esteghlal |
||
Al Hilal
02:00
| |
Istiqlol Dushanbe |
||
AMGK
02:00
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
Al Shorta
03:15
| |
Al Ahli Jeddah |
||
Viettel
05:00
| |
Ulsan |
||
Jeonbuk Motors
05:00
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
Tampines Rovers
05:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
Kitchee
05:00
| |
การท่าเรือ เอฟซี |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Abahani
18:45
| |
Eagles |
||
World - CAF Confederations Cup |
||||
Orlando Pirates
20:00
| |
ES Sétif |
||
Cotonsport
20:00
| |
JS Kabylie |
||
Nkana
20:00
| |
Pyramids FC |
||
Namungo
20:00
| |
Raja Casablanca |
||
NAPSA Stars
23:00
| |
RSB Berkane |
||
Salitas
23:00
| |
CS Sfaxien |
||
Jaraaf
23:00
| |
Etoile du Sahel |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
12 de Octubre
07:30
| |
Rosario Central |
||
Aucas
07:30
| |
Athletico PR |
||
Ceará
05:15
| |
Wilstermann |
||
San Lorenzo
05:15
| |
Huachipato |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Sporting Cristal
07:30
| |
São Paulo |
||
Vélez Sarsfield
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
The Strongest
05:00
| |
Boca Juniors |
||
Deportivo La Guaira
05:00
| |
Atlético Mineiro |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Fremad Valby
23:00
| |
BSF |
||
Køge Nord
23:30
| |
Karlslunde |
||
Ishøj
23:30
| |
Avedøre |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
B 1908
23:30
| |
Skjold Birkerod |
||
GVI
23:30
| |
Greve |
||
Allerod
23:30
| |
LSF |
||
RB 1906
23:30
| |
Vordingborg |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
OKS
23:30
| |
Kolding B |
||
Hedensted
23:30
| |
Ringkøbing |
||
Marienlyst
23:30
| |
Odder |
||
Varde IF Elite
23:30
| |
Tarup-Paarup |
||
Horsens II
23:30
| |
B 1913 |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Silkeborg KFUM
23:30
| |
Lyseng |
||
Vejgaard B
23:30
| |
Skjold Sæby |
||
Herning Fremad
23:30
| |
Norresundby |
||
Kjellerup
23:30
| |
Djursland |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Kozani
20:30
| |
Dias Diou |
||
Makedonikos Foufas
20:30
| |
Fikis |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
M. Alexandros Trikala
20:30
| |
Nea Kallikrateia |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Thyella Katsikas
20:30
| |
Agios Matthaios |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Pro Vercelli
20:00
| |
Lecco |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Juve Stabia
20:00
| |
Catanzaro |
||
Foggia
20:00
| |
Monopoli |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Folgore Caratese
20:00
| |
Città di Varese |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Delta Calcio Rovigo
20:00
| |
Ambrosiana |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Correggese
20:00
| |
Rimini |
||
Progresso
20:00
| |
Mezzolara |
||
Real Forte Querceta
20:00
| |
Bagnolese |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Lornano Badesse
20:00
| |
San Donato Tavarnelle |
||
Grassina
20:00
| |
Robur Siena |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Pineto
20:00
| |
Matese |
||
Castelfidardo Calcio
20:00
| |
Atletico |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Team Nuova Florida
20:00
| |
Afragolese |
||
Nuova Monterosi
20:00
| |
Cassino |
||
Insieme Formia
20:00
| |
SSC Giugliano |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Lavello
20:00
| |
Team Altamura |
||
Gravina
20:00
| |
Aversa Normanna |
||
Casarano
20:00
| |
Nardò |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Rotonda
20:00
| |
San Luca |
||
Dattilo
20:00
| |
Licata |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Garbarnia Kraków
18:00
| |
Motor Lublin |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Axiopolis
21:00
| |
Olteniţa |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Buducnost Popovac
21:30
| |
Radan |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Villalbés
22:30
| |
Rápido Bouzas |
||
Agrupación Estudiantil
01:00
| |
UD Ourense |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Atlético de Pinto
01:00
| |
Villanueva del Pardillo |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
El Palo
00:00
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Atlético Porcuna
00:30
| |
Motril |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Xerez
01:00
| |
Lucena |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Tenisca
22:00
| |
Ibarra |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Pedroñeras
01:00
| |
Almagro Spain |
||
Madridejos
01:00
| |
Atletico Ibanes |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Manisaspor
19:00
| |
Edirnespor |
||
Derincespor
19:00
| |
Ofspor |
||
Artvin Hopaspor
19:00
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Payasspor
19:00
| |
Yeni Diyarbekirspor |
||
Tire 1922
19:00
| |
Fatsa Belediyespor |
||
Nevşehirspor
19:00
| |
Kızılcabölükspor |
||
Arnavutköy Belediyespor
19:00
| |
Kemerspor 2003 |
||
1877 Alemdağspor
19:00
| |
Ankara Adliyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Tekirdağspor
19:00
| |
Darıca Gençlerbırlığı |
||
Fethiyespor
19:00
| |
Tokatspor |
||
Karaman Belediyespor
19:00
| |
Nazilli Belediyespor |
||
Yomraspor
19:00
| |
Ağrı 1970 |
||
Ceyhanspor
19:00
| |
Halide Edip Adıvar |
||
Tepecikspor
19:00
| |
Cengelkoyspor |
||
Kahta 02 Spor
19:00
| |
Kütahyaspor |
||
Mardin BB
19:00
| |
Erzin Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Şile Yıldızspor
19:00
| |
Batman Petrolspor |
||
Erokspor
19:00
| |
Çatalcaspor |
||
Isparta Davrazspor
19:00
| |
Arhavispor |
||
Osmaniyespor
19:00
| |
Somaspor |
||
Yeni Altındağ BS
19:00
| |
Karşıyaka |
||
Gölcükspor
19:00
| |
Cizrespor |
||
Erbaaspor
19:00
| |
Çarşambaspor |
||
Elaziz Belediyespor
19:00
| |
Yalovaspor |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CRB
06:00
| |
CSE |
||
Brazil - Amazonense |
||||
JC
02:00
| |
Manaus |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Juazeirense
05:30
| |
Vitória |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Brasiliense
01:30
| |
Capital |
||
Ceilândia
01:30
| |
Santa Maria |
||
Brazil - Maranhense |
||||
Sampaio Corrêa
01:30
| |
Iape |
||
Imperatriz
01:30
| |
Bacabal |
||
São José MA
01:30
| |
Juventude MA |
||
Pinheiro
01:30
| |
Moto Club MA |
||
Brazil - Paraense |
||||
Águia de Marabá
02:00
| |
Itupiranga |
||
Remo
03:00
| |
Castanhal |
||
Brazil - Paraibano |
||||
São Paulo Crystal
06:00
| |
Treze |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Paraná
21:00
| |
Maringá |
||
Londrina
02:00
| |
Toledo Brazil |
||
Coritiba
03:40
| |
Azuriz |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Ferroviária
07:30
| |
Guarani |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Portuguesa
08:00
| |
São Bernardo |
||
XV de Piracicaba
08:00
| |
Água Santa |
||
Osasco Audax
08:00
| |
Sertãozinho |
||
Oeste
08:00
| |
RB Brasil |
||
Monte Azul
01:00
| |
Água Santa |
||
EC São Bernardo
01:00
| |
Rio Claro |
||
Taubaté
01:00
| |
Osasco Audax |
||
Velo Clube
02:00
| |
ยูเวนตุส |
||
RB Brasil
02:00
| |
Portuguesa Santista |
||
XV de Piracicaba
03:00
| |
São Bernardo |
||
Portuguesa
05:00
| |
Sertãozinho |
||
Oeste
05:00
| |
Atibaia |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Votuporanguense
01:00
| |
Capivariano |
||
Desportivo Brasil
01:00
| |
CA Linense |
||
Primavera SP
01:00
| |
Marília |
||
Nacional SP
01:00
| |
Noroeste |
||
Olímpia
01:00
| |
Rio Preto |
||
Penapolense
02:00
| |
Batatais |
||
Comercial
02:00
| |
Barretos |
||
São José EC
06:00
| |
Bandeirante SP |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Vera Cruz
01:00
| |
Retrô |
||
Santa Cruz
04:45
| |
Salgueiro |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Ríver
19:00
| |
Picos |
||
4 de Julho
01:45
| |
Tiradentes PI |
||
Parnahyba
02:00
| |
Flamengo PI |
||
Brazil - Potiguar |
||||
ABC
01:30
| |
Potiguar Mossoró |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Confiança
02:00
| |
América de Pedrinhas |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Dourados Atlético
02:00
| |
Comercial MS |
||
Operário MS
02:00
| |
União ABC |
||
Aquidauanense
02:00
| |
Costa Rica - MS |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Brisbane Strikers
16:30
| |
Capalaba |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Cagliari U19
19:00
| |
Bologna U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Verona U19
20:00
| |
Cremonese U19 |
||
Venezia U19
20:00
| |
Pordenone U19 |
||
Frosinone U19
20:30
| |
Pescara U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Wisla U18
17:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
Cape Town Spurs |
||
Royal AM
20:00
| |
Richards Bay |
||
Pretoria Callies
20:00
| |
Free State Stars |
||
Bizana Pondo Chiefs
20:00
| |
Polokwane City |
||
Panama - Lpf |
||||
Costa del Este
07:00
| |
Árabe Unido |
||
Independiente
05:00
| |
Azuero |
||
Kosovo - Kosovar Cup |
||||
KF Llapi
20:00
| |
Prishtina |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Bellinzona
00:30
| |
Sion II |
||
Brühl
01:00
| |
Köniz |
||
Münsingen
01:00
| |
Basel II |
||
Serbia - Serbian Cup |
||||
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:00
| |
Radnik Surdulica |
||
Vojvodina
00:05
| |
Partizan |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Victoria Rosport
00:30
| |
UT Pétange |
||
Swift Hesperange
00:30
| |
Progrès Niedercorn |
||
Fola Esch
00:30
| |
Wiltz |
||
Etzella Ettelbrück
00:30
| |
F91 Dudelange |
||
Rodange
00:30
| |
Racing |
||
Hostert
00:30
| |
UNA Strassen |
||
Differdange 03
00:30
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Bad Gleichenberg
00:00
| |
St. Anna |
||
Weiz
00:00
| |
Wels |
||
Kalsdorf
00:00
| |
Allerheiligen |
||
Maldives - Male League |
||||
Maziya
00:00
| |
Green Streets |
||
Russia - Pfl |
||||
Ural 2
14:00
| |
Krylya Sovetov Samara II |
||
Tuapse
17:00
| |
Krasnodar 3 |
||
Lada Tolyatti
19:00
| |
Nosta |
||
Lada SOK
19:00
| |
Orenburg II |
||
Forte Taganrog
19:00
| |
SKA Rostov |
||
Inter Cherkessk
20:00
| |
Kuban Kholding |
||
Mashuk-KMV
20:00
| |
Legion Dynamo |
||
Makhachkala
20:00
| |
Biolog |
||
Zvezda Perm
20:30
| |
KAMAZ |
||
Tyumen
21:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Dinamo Stavropol'
22:00
| |
Chernomorets |
||
Gibraltar - Gibraltar Cup |
||||
Manchester 62
01:30
| |
Glacis United |
||
Togo - Championnat National |
||||
Binah
22:00
| |
Ifodjè |
||
Unisport
22:00
| |
Sara Sport |
||
Togo Port
22:00
| |
Entente II |
||
Gbohloe-Su
22:00
| |
Dynamic Togolais |
||
Anges Notsè
22:00
| |
Maranatha Fiokpo |
||
OTR
22:00
| |
Gomido |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Brondby W
22:30
| |
Farum BK W |
||
FC Thy - ThistedQ
23:00
| |
Fortuna Hjorring W |
||
KoldingQ W
00:00
| |
Køge |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Viktória Szombathely W
21:00
| |
MTK Hungaria W |
||
Georgia - David Kipiani Cup |
||||
Shukura
16:00
| |
Dinamo Tbilisi |
||
WIT Georgia II
17:00
| |
Dila |
||
Norchi Dinamo
17:00
| |
Lokomotivi Tbilisi |
||
Saburtalo II
17:00
| |
Gareji |
||
Samgurali II
18:00
| |
Telavi |
||
Sioni
18:00
| |
Samtredia |
||
Gagra
18:00
| |
Zugdidi |
||
Merani Martvili
18:00
| |
Torpedo Kutaisi |
||
Rustavi
18:00
| |
Dinamo Batumi |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Gedera
21:00
| |
Ironi Modi'in |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Kindermann-Avaí W
01:00
| |
Palmeiras W |
||
Bahia W
01:00
| |
Internacional RS W |
||
Real Brasília W
01:00
| |
Botafogo W |
||
Ferroviária W
06:00
| |
Corinthians W |
||
Grêmio W
06:00
| |
Cruzeiro W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Şirineaşa
21:00
| |
Petrolul 52 |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Mitchelton
16:30
| |
Surfers Paradise Apollo |
||
Mt Gravatt Hawks
17:00
| |
Acacia Ridge |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Maruyasu Okazaki
13:00
| |
TIAMO Hirakata |
||
Finland - Kolmonen |
||||
TPS II
22:15
| |
ÅIFK |
||
LaPa
22:30
| |
IPS Edustus |
||
JPS
23:00
| |
PK-37 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 21 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 21 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com