พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
อาร์เซน่อล
02:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วิลเลม ทเว
23:45
| |
อาร์เคซี วาลไวก์ |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
NAC Breda
23:45
| |
Excelsior |
||
Helmond Sport
23:45
| |
FC Eindhoven |
||
FC Den Bosch
02:00
| |
Roda JC Kerkrade |
||
Jong AZ
02:00
| |
SC Cambuur |
||
Jong Ajax
02:00
| |
NEC |
||
FC Dordrecht
02:00
| |
MVV Maastricht |
||
De Graafschap
02:00
| |
Almere City |
||
Jong Utrecht
02:00
| |
Go Ahead Eagles |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
เอาก์สบวร์ก
01:30
| |
โคโลญจน์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
แร็งส์
02:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
World - Club Friendlies |
||||
Kristiansund
19:00
| |
Molde |
||
Raufoss
22:00
| |
HamKam |
||
North Carolina
02:00
| |
Charlotte Independence |
||
Hartford Athletic
05:00
| |
FC Motown |
||
England - Premier League U18 |
||||
Fulham U18
19:00
| |
Reading U18 |
||
England - Professional Development League |
||||
Nottingham U23
01:00
| |
Cardiff U23 |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
ADO Den Haag W
00:30
| |
FC Twente W |
||
Excelsior Barendrecht W
00:30
| |
Alkmaar W |
||
PEC Zwolle W
00:30
| |
SC Heerenveen W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Karlsruher SC
23:30
| |
Würzburger Kickers |
||
Eintracht Braunschweig
23:30
| |
Erzgebirge Aue |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Viktoria Köln
00:00
| |
Verl |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Köln II
00:30
| |
Alemannia Aachen |
||
Armenia - Premier League |
||||
Shirak
19:00
| |
Van |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Wien II
23:30
| |
Amstetten |
||
SV Horn II
23:30
| |
Blau-Weiß Linz |
||
Floridsdorfer AC
23:30
| |
Austria Lustenau |
||
Grazer AK
23:30
| |
Rapid Wien II |
||
Kapfenberger SV
23:30
| |
Liefering |
||
Wacker Innsbruck
01:25
| |
Austria Klagenfurt |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zaqatala
19:00
| |
Keşlə II |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
00:30
| |
Cherno More |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
| |
Leotar |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Lovech
21:30
| |
OFK Pirin |
||
Kariana Erden
05:00
| |
Septemvri Sofia |
||
Dobrudzha 1919
05:00
| |
Vitosha Bistritsa |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ermis
23:00
| |
Doxa |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Anagennisi Deryneia
22:00
| |
Ayia Napa |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Lisen
19:30
| |
Viktoria Žižkov |
||
Denmark - First Division |
||||
Silkeborg
00:00
| |
Viborg |
||
FC Helsingør
00:00
| |
Esbjerg |
||
Kolding IF
00:00
| |
Vendsyssel |
||
France - National |
||||
Bastia-Borgo
23:00
| |
Quevilly Rouen |
||
Avranches
23:00
| |
Bourg-en-Bresse |
||
Annecy
00:00
| |
Red Star |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Vasas
01:00
| |
Pécsi MFC |
||
Iceland - Iceland Cup |
||||
Tindastóll
01:00
| |
Völsungur |
||
Smári
02:15
| |
Grindavík |
||
Ellidi
02:15
| |
ÍR |
||
Hvíti riddarinn
02:15
| |
Árborg |
||
KV
02:15
| |
Thróttur Vogar |
||
KB
02:15
| |
Thróttur Reykjavík |
||
Léttir
02:15
| |
Vídir |
||
KFG
03:00
| |
Álftanes |
||
Mídas
03:00
| |
Augnablik |
||
Úlfarnir
03:00
| |
Ísbjörninn |
||
Kári
03:00
| |
Vængir Jupiters |
||
Bjorninn
03:00
| |
KÁ Hafnarfjördur |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Finn Harps
23:45
| |
St Patrick's |
||
Shamrock Rovers
01:45
| |
Bohemians |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Galway United
01:45
| |
UCD |
||
Cabinteely
01:45
| |
Shelbourne |
||
Athlone Town
01:45
| |
Wexford Youths |
||
Treaty United
01:45
| |
Cork City |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Sektzia Nes Tziona
20:00
| |
Hapoel Nazareth Illit |
||
Hapoel Ramat Gan
20:00
| |
Hapoel Iksal |
||
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
| |
Hapoel Umm al-Fahm |
||
Kafr Qasim
20:00
| |
Hapoel Petah Tikva |
||
Moldova - National Division |
||||
Floreşti
19:00
| |
Codru Lozova |
||
Dinamo-Auto
19:00
| |
Petrocub |
||
Zimbru
20:00
| |
Speranţa Nisporeni |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Glentoran
01:30
| |
Larne |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Raków Częstochowa
23:00
| |
Śląsk Wrocław |
||
Podbeskidzie
01:30
| |
Lech Poznań |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Bełchatów
21:00
| |
Sandecja Nowy Sącz |
||
Widzew Lodz
22:40
| |
Górnik Łęczna |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Estoril
02:15
| |
Casa Pia |
||
Romania - Liga 1 |
||||
UTA Arad
21:30
| |
Hermannstadt |
||
Gaz Metan Mediaş
00:30
| |
Dinamo Bucureşti |
||
Russia - Youth League |
||||
Rotor Volgograd U20
15:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
||
Scotland - League Two |
||||
Queen's Park
01:45
| |
Stranraer |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Zlatibor Čajetina
23:00
| |
Novi Pazar |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Slovan Bratislava II
21:00
| |
Šamorín |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เรอัลซาราโกซา
02:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Häcken W
00:00
| |
Växjö W |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Hudiksvall
00:00
| |
Gefle |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Chiasso
00:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
FC Schaffhausen
00:00
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Winterthur
01:00
| |
Aarau |
||
Grasshopper
01:00
| |
Thun |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Gençlerbirliği
00:30
| |
Rizespor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Mariupol
23:00
| |
Rukh Vynnyky |
||
Wales - Premier League |
||||
Aberystwyth Town
01:45
| |
Cardiff MU |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Cortuluá
04:00
| |
Atlético Huila |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Barranquilla
07:40
| |
Tigres |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Santos de Guápiles
08:00
| |
Herediano |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tapatío
09:00
| |
Tlaxcala |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Estelí
08:00
| |
Juventus Managua |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Sol de América
06:00
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
Academia Cantolao
01:15
| |
UTC Cajamarca |
||
Deportivo Municipal
03:30
| |
Deportivo Binacional |
||
Ayacucho
06:00
| |
Cienciano |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
South Africa - Premier League |
||||
Maritzburg United
22:00
| |
Baroka |
||
Angola - Girabola |
||||
Sagrada Esperança
21:30
| |
Petro de Luanda |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Léopards
23:00
| |
Royal |
||
Ouagadougou
01:15
| |
RC Bobo-Dioulasso |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
CO Coyah
05:00
| |
Eléphant Coléah |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
19:00
| |
Western Stima |
||
Libya - Premier League |
||||
Al-Tahaddi
03:30
| |
Al Ta'awon |
||
Shabaab Al Jabal
03:30
| |
Khaleej Sart |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
05:00
| |
Hassania Agadir |
||
CR Khemis Zemamra
05:00
| |
Maghreb Fès |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Racing de Casablanca
23:00
| |
Kawkab Marrakech |
||
Chabab Atlas Khénifra
23:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Gol Gohar
23:10
| |
Sanat Naft |
||
Zob Ahan
23:30
| |
Persepolis |
||
Tractor Sazi
23:30
| |
Machine Sazi |
||
Esteghlal
23:30
| |
Padideh Khorasan |
||
Saipa
23:30
| |
Foolad |
||
Jordan - Premier League |
||||
Aqaba
02:30
| |
Al Salt |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Khaitan
02:00
| |
Al Kuwait |
||
Kuwait - Division 1 |
||||
Yarmouk
02:00
| |
Al Tadhamon |
||
Burgan
02:00
| |
Al Sulaibikhat |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Shabab Al Sahel
20:00
| |
Safa |
||
Al Akhaa Al Ahli
20:00
| |
Al Ahed |
||
Bahrain - Premier League |
||||
Manama
02:00
| |
Budaiya |
||
East Riffa
02:00
| |
Malkiya |
||
Busaiteen
02:00
| |
Al-Najma |
||
China PR - Super League |
||||
Hebei CFFC
17:00
| |
Wuhan Zall |
||
Shanghai Shenhua
19:00
| |
Beijing Guoan |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Southern District
19:00
| |
Warriors |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Johor Darul Ta'zim II
21:00
| |
Kelantan |
||
PKNP
21:00
| |
Skuad Projek |
||
Malaysia - Super League |
||||
Kedah
21:00
| |
Kuala Lumpur |
||
Selangor
21:00
| |
Sabah |
||
Vietnam - Vietnamese Cup |
||||
Can Tho
17:00
| |
Binh Duong |
||
Hoang Anh Gia Lai
17:00
| |
An Giang |
||
Da Nang
17:00
| |
Bà Ria Vũng Tàu |
||
Hong Linh Ha Tinh
18:00
| |
Công An Nhân Dân |
||
Pho Hien
18:00
| |
Song Lam Nghe An |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Al Rayyan
21:30
| |
Al Wahda |
||
Tractor Sazi
22:00
| |
Al Quwa Al Jawiya |
||
Goa
00:00
| |
Persepolis |
||
Pakhtakor
01:00
| |
Al Sharjah |
||
Al Wihdat
01:00
| |
Al Sadd |
||
Al Nassr
01:00
| |
Foolad |
||
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
| |
Pohang Steelers |
||
Beijing Guoan
05:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
05:00
| |
Johor Darul Ta'zim |
||
Argentina - Primera C |
||||
Dock Sud
01:30
| |
Luján |
||
Berazategui
01:30
| |
San Martín Burzaco |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Nacional Potosí
06:30
| |
Royal Pari |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
River Plate
07:30
| |
Corinthians |
||
Peñarol
07:30
| |
Sport Huancayo |
||
Libertad
07:30
| |
Palestino |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Atlético Nacional
07:00
| |
Universidad Católica |
||
Junior
09:00
| |
Santa Fe |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Písek
00:00
| |
Slavia Praha II |
||
Denmark - 2. Division Group 1 |
||||
Jammerbugt
00:00
| |
VSK Århus |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Roskilde
00:00
| |
HIK |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Tarnby FF
23:30
| |
Frederikssund |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Stal Rzeszów
18:00
| |
Kalisz |
||
Chojniczanka Chojnice
00:30
| |
Wigry Suwałki |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Dacia Unirea Brăila
21:00
| |
Sportul Chiscani |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Viitorul Constanţa II
21:00
| |
Recolta Gheorghe Doja |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
FCSB II
21:00
| |
Voluntari II |
||
Baloteşti
21:00
| |
Progresul Spartac |
||
Rapid Bucuresti II
21:00
| |
Concordia Chiajna II |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Kids Tâmpa Braşov
21:00
| |
Blejoi Vispeşti |
||
Odorheiu Secuiesc
21:00
| |
Olimpic Cetate |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
CS U Craiova II
21:00
| |
Unirea Bascov |
||
Vediţa Coloneşti
21:00
| |
Sporting Roşiori |
||
Flacăra Moreni
21:00
| |
Petrolul Potcoava |
||
Pucioasa
21:00
| |
Alexandria |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
La Granja
22:00
| |
La Bañeza |
||
Burgos Promesas
22:30
| |
Atlético Astorga |
||
Almazán
22:30
| |
UD Santa Marta |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Borja
17:15
| |
Illueca |
||
CDJ Tamarite
01:00
| |
Épila |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
São Caetano
08:15
| |
Ponte Preta |
||
São Paulo
06:00
| |
Santo André |
||
Guarani
06:00
| |
Palmeiras |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
08:00
| |
Portuguesa |
||
Portuguesa Santista
08:00
| |
XV de Piracicaba |
||
Velo Clube
08:00
| |
Oeste |
||
RB Brasil
08:00
| |
Atibaia |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Fénix
01:30
| |
Villa San Carlos |
||
Los Andes
03:00
| |
Comunicaciones |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Estudiantes de San Luis
03:00
| |
Cipolletti |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
West Bromwich Albion U23
19:00
| |
Stoke City U23 |
||
Middlesbrough U23
21:00
| |
Aston Villa U23 |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น วิคตอรี
16:05
| |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ |
||
Albania - 1st Division |
||||
Pogradeci
20:00
| |
Egnatia Rrogozhinë |
||
Tomori Berat
20:00
| |
Besa Kavajë |
||
Luftëtari Gjirokastër
05:00
| |
Turbina Cërrik |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Maliqi
18:00
| |
Butrinti Sarandë |
||
Përmeti
18:00
| |
Këlcyra |
||
Shënkolli
19:00
| |
Valbona |
||
Tepelena
20:00
| |
Labëria |
||
Luzi 2008
20:00
| |
Mirdita |
||
Bulqiza
20:00
| |
Internacional Tirana |
||
Sopoti Librazhd
20:00
| |
Tërbuni Pukë |
||
Ada Velipojë
20:00
| |
Shkumbini Peqin |
||
Spartaku Tiranë
20:00
| |
Sopoti Librazhd |
||
World - Friendly International Women |
||||
Zambia W
05:00
| |
Kenya W |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Centenary Stormers
17:30
| |
Brisbane Knights |
||
Australia - New South Wales |
||||
Manly United
16:30
| |
Sutherland Sharks |
||
APIA Leichhardt Tigers
16:30
| |
Wollongong Wolves |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Lviv U21
16:00
| |
Desna U21 |
||
Kolos Kovalivka U21
17:00
| |
Vorskla Poltava U21 |
||
Dnipro-1 U21
17:30
| |
Minai U21 |
||
Mariupol U21
18:00
| |
Rukh Vynnyky U21 |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
Launceston City
16:30
| |
Riverside Olympic |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Aswan
02:30
| |
El Gounah |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Ascoli U19
20:00
| |
Spal U19 |
||
Panama - Lpf |
||||
Alianza
05:00
| |
Costa del Este |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Green Gully
17:00
| |
Melbourne Knights |
||
Dandenong City
17:30
| |
South Melbourne |
||
Oakleigh Cannons
17:30
| |
Eastern Lions |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Kalsdorf
00:00
| |
Deutschlandsberger SC |
||
Weiz
00:00
| |
Stadl-Paura |
||
Bad Gleichenberg
00:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Bruck/Leitha
00:00
| |
Leobendorf |
||
Wiener Neustadt
00:30
| |
Traiskirchen |
||
Mannsdorf
00:30
| |
Draßburg |
||
Wiener SC
00:30
| |
Stripfing |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Concorde
04:15
| |
JAHE |
||
Garde Nationale
06:15
| |
Inter Nouakchott |
||
Russia - Pfl |
||||
Rodina Moskva
16:00
| |
Murom |
||
Strogino
17:00
| |
Sakhalin |
||
Khimki 2
17:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
Khimik Novomoskovsk
18:00
| |
Ryazan |
||
Avangard Kursk
20:00
| |
Fakel II |
||
Metallurg Vidnoye
21:00
| |
Salyut Belgorod |
||
Kvant
21:00
| |
Krasnyy-SGAFKST |
||
Kaluga
21:00
| |
Saturn Ramenskoye |
||
Sokol Saratov
22:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
TiPS W
22:30
| |
HJK W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Gent W
00:30
| |
Club Brugge W |
||
White Star Woluwé W
01:30
| |
Genk W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Necaxa W
04:00
| |
Pachuca W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Kfar Bara
15:00
| |
Hapoel Hod Hasharon |
||
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:00
| |
MS Be'er Sheva |
||
Maccabi Ironi Amishav PT
16:00
| |
Bnei Jaffa Ortodoxim |
||
Maccabi Ironi Netivot
17:00
| |
Hapoel Yeruham |
||
Hapoel Qalansawe
17:00
| |
Beitar Ramat Gan |
||
Arad
17:30
| |
Beitar Yavne |
||
Bnei Eilat
17:30
| |
Hapoel Gedera |
||
Hapoel Kiryat Ono
17:45
| |
Roei Heshbon Tel Aviv |
||
Hapoel Bnei Musmus
17:45
| |
Hapoel Beit Shean |
||
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
| |
Maccabi Ironi Sderot |
||
Beitar Petah Tikva
18:00
| |
Shimshon Bnei Taibe |
||
Otzma Holon
18:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:30
| |
Maccabi Neve Sha'anan |
||
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:30
| |
Hapoel Ironi Karmiel |
||
Hapoel Ironi Safed
19:00
| |
Beitar Nahariya |
||
Beitar Ashdod
19:30
| |
Moadon Tzeirey Rahat |
||
Maccabi Ahi Iksal
19:30
| |
Ahi Bir al-Maksur |
||
Ihud Bnei Kfar Kara
19:45
| |
Hapoel Tirat HaCarmel |
||
Beitar Haifa Jacob
19:45
| |
Ihud Bnei Baka |
||
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:00
| |
MS Kfar Kama |
||
Hapoel Ein as-Sahla
20:00
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Hapoel Ironi Arraba
20:30
| |
Tzeirei Sakhnin |
||
Tzeirey Tamra
21:00
| |
Hapoel Tuba-Zangariyye |
||
Romania - Liga 2 |
||||
SCM Gloria Buzau
21:00
| |
Aerostar Bacău |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Godoy Cruz Res.
20:00
| |
Central Córdoba SdE Res. |
||
Argentinos Juniors Res.
20:00
| |
Banfield Res. |
||
Racing Club Res.
20:00
| |
Colón Res. |
||
River Plate Res.
20:00
| |
San Lorenzo Res. |
||
Rosario Central Res.
20:00
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
Platense Res.
20:00
| |
Aldosivi Res. |
||
Huracán Res.
20:00
| |
Boca Juniors Res. |
||
Unión Santa Fe Res.
20:00
| |
Independiente Res. |
||
Lanús Res.
20:00
| |
Vélez Sársfield Res. |
||
Atlético Tucumán Res.
20:00
| |
Talleres Córdoba Res. |
||
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
| |
Newell's Old Boys Res. |
||
Defensa y Justicia Res.
20:00
| |
Arsenal Res. |
||
Gambia - GFA League |
||||
Armed Forces
03:30
| |
Fortune |
||
Banjul
05:30
| |
Real de Banjul |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Peninsula Power
16:45
| |
St George Willawong |
||
Ipswich Knights
16:45
| |
Souths United |
||
SWQ Thunder
17:00
| |
Toowong |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Oakleigh Cannons U21
15:15
| |
Eastern Lions U21 |
||
Dandenong City U21
15:30
| |
South Melbourne U21 |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Anti Drugs Strikers
23:15
| |
SLIFA Mount Aureol |
||
Police
23:15
| |
East End Tigers |
||
Kallon
02:30
| |
Ports Authority |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Lochau
05:00
| |
Lustenau |
||
Höchst
05:00
| |
Fussach |
||
Admira Dornbirn
05:00
| |
Ludesch |
||
Andelsbuch
05:00
| |
Blau-Weiß Feldkirch |
||
Nenzing
05:00
| |
Alberschwende |
||
Bizau
05:00
| |
FC Egg |
||
Hard
05:00
| |
Göfis |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Centenary Stormers II
15:30
| |
Brisbane Knights Res. |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Casa de Portugal
20:00
| |
CPK |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lions FC
01:30
| |
Europa FC |
||
Finland - Kolmonen |
||||
VG-62
22:30
| |
P-Iirot |
||
Jyväskylä Blackbird
23:00
| |
PAVE |
||
Haka Juniorit
23:00
| |
IkU |
||
Tervakosken Pato
23:00
| |
Tampere United |
||
Kings
23:45
| |
JJK Jyväskylä II |
||
TP-T
00:00
| |
ACE |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 23 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 23 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 23 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 23 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com