พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
วูล์ฟแฮมป์ตัน
18:00
| |
ไบรท์ตัน |
||
แอสตันวิลลา
20:05
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
เวสต์แฮม
22:30
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
อาร์เซน่อล
01:00
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
แบล็กพูล
18:00
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
18:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
18:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
จิลลิ่งแฮม
18:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
อิปสวิช ทาวน์
18:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
ลินคอล์น ซิตี้
18:00
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
18:00
| |
โรชเดล |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
18:00
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
พอร์ตสมัท
18:00
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
ซันเดอร์แลนด์
18:00
| |
Northampton Town |
||
วีแกนแอทเลติก
18:00
| |
Swindon Town |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
เอ็มเมน
17:15
| |
โกรนิงเงิน |
||
เฟเยนูร์ด
19:30
| |
อาแจกซ์ |
||
พีอีซี ซโวลล์
19:30
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
||
วิลเลม ทเว
21:45
| |
พีเอสวี |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
โคโลญจน์
18:30
| |
ไฟร์บวร์ก |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
| |
ไมนซ์ |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:00
| |
Arminia Bielefeld |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
แซงต์ เอเตียน
18:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
เม็ตซ์
20:00
| |
นีมส์ |
||
อองเช่ร์
20:00
| |
ดิฌง |
||
นีซ
20:00
| |
แบรสต์ |
||
สตราส์บูร์ก
20:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
แร็งส์
22:05
| |
โมนาโก |
||
แรนส์
02:00
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เจนัว
17:30
| |
ซัสเซาโล่ |
||
ปาร์มา
20:00
| |
อตาลันต้า |
||
Benevento
20:00
| |
กายารี่ |
||
เวโรน่า
20:00
| |
โตริโน่ |
||
โรม่า
23:00
| |
Crotone |
||
ยูเวนตุส
01:45
| |
เอซี มิลาน |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เกตาเฟ่
19:00
| |
SD Eibar |
||
บาเลนเซีย
21:15
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
บียาร์เรอัล
23:30
| |
เซลต้า บีโก้ |
||
เรอัล มาดริด
02:00
| |
เซบีย่า |
||
เจลีก |
||||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
| |
คอนซาโดเล ซัปโปโร |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
เจลีก 2 |
||||
Blaublitz Akita
11:00
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
||
Sagamihara
11:00
| |
มาชิดา เซลเวีย |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
| |
โทชิกิ SC |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
| |
ฟาเจียโน โอคายามา |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
เกียวโต แซงก้า
12:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
ThespaKusatsu Gunma
13:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
Giravanz Kitakyushu
14:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Memphis 901
07:00
| |
Little Rock Rangers |
||
Start
19:00
| |
Haugesund |
||
Stabæk
20:00
| |
Lillestrøm |
||
England - Women's Super League |
||||
Arsenal W
20:30
| |
Aston Villa W |
||
Birmingham W
20:30
| |
Tottenham W |
||
Brighton W
20:30
| |
Bristol City W |
||
Chelsea W
20:30
| |
Reading W |
||
Manchester United W
20:30
| |
Everton W |
||
West Ham W
20:30
| |
Manchester City W |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
ADO Den Haag W
19:30
| |
PSV W |
||
Ajax W
19:30
| |
FC Twente W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Heidenheim
18:30
| |
Sandhausen |
||
Erzgebirge Aue
18:30
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
Bochum
18:30
| |
Jahn Regensburg |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Meppen
18:00
| |
VfB Lübeck |
||
Bayern München II
19:00
| |
Unterhaching |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
FSV Optik Rathenow
18:30
| |
Chemie Leipzig |
||
Chemnitzer FC
18:30
| |
Energie Cottbus |
||
Union Fürstenwalde
18:30
| |
Babelsberg |
||
Lokomotive Leipzig
18:30
| |
Germania Halberstadt |
||
BFC Dynamo
18:30
| |
Auerbach |
||
Hertha BSC II
18:30
| |
Viktoria Berlin |
||
BAK '07
18:30
| |
ZFC Meuselwitz |
||
Carl Zeiss Jena
18:30
| |
Lichtenberg |
||
Luckenwalde
18:30
| |
Tennis Borussia |
||
Bischofswerdaer FV
18:30
| |
Altglienicke |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Rielasingen-Arlen
20:00
| |
Neckarsulmer SU |
||
Lörrach-Brombach
20:00
| |
Sandhausen II |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Schwachhausen
18:00
| |
Geestemünde |
||
Hemelingen
19:30
| |
Leher TS |
||
Vatan Sport
20:00
| |
BTS Neustadt |
||
Hastedt
20:00
| |
Komet Arsten |
||
SFL Bremerhaven
20:30
| |
Union Bremen |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Türk Gücü Friedberg
20:00
| |
Viktoria Griesheim |
||
Ginsheim
20:00
| |
Dietkirchen |
||
Hanau 93
20:00
| |
Eddersheim |
||
Neuhof
20:00
| |
SV Steinbach |
||
FV Bad Vilbel
20:00
| |
Buchonia Flieden |
||
Rot-Weiß Walldorf
20:00
| |
Lehnerz |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
| |
Eilendorf |
||
Alfter
20:00
| |
Hürth |
||
Hennef 05
20:00
| |
Pesch |
||
Düren Merzenich
20:00
| |
Borussia Freialdenhoven |
||
Wesseling-Urfeld
20:15
| |
Siegburger SV |
||
Fortuna Köln II
20:30
| |
SV Breinig |
||
Deutz
20:30
| |
FC BW Friesdorf |
||
VfL Vichttal
20:30
| |
Frechen |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Schwarz-Weiß Essen
20:00
| |
TVD Velbert |
||
1. FC M'gladbach
20:00
| |
Monheim |
||
SC Velbert
20:00
| |
FSV Duisburg |
||
SF Baumberg
20:00
| |
SF Niederwenigern |
||
Kleve
20:00
| |
Union Nettetal |
||
Germania Ratingen
20:00
| |
Schonnebeck |
||
Meerbusch
20:00
| |
Dusseldorf-West |
||
Kray
20:00
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
Teutonia St.Tönis
20:30
| |
Hilden |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
| |
Cronenberger SC |
||
FC Bocholt
20:30
| |
Sterkrade-Nord |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Neustrelitz
19:00
| |
Strausberg |
||
Tasmania Berlin
19:00
| |
RSV Eintracht |
||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
| |
BSC Süd 05 |
||
Stern
19:00
| |
Staaken |
||
Victoria Seelow
19:00
| |
CFC Hertha |
||
Pampow
19:00
| |
Hansa Rostock II |
||
Hertha Zehlendorf
19:00
| |
Lok Stendal |
||
Rostocker FC
19:00
| |
Torgelower SV Greif |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Plauen
19:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
An der Fahner Höhe
19:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Krieschow
19:00
| |
Carl Zeiss Jena II |
||
1. FC Merseburg
19:00
| |
Wacker Nordhausen |
||
Rot-Weiß Erfurt
19:00
| |
Eilenburg |
||
FC Grimma
19:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
Blau-Weiß Zorbau
19:00
| |
Martinroda |
||
International Leipzig
19:00
| |
VfL Halle |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Vreden
20:00
| |
Westfalia Herne |
||
Sprockhövel
20:00
| |
Kaan-Marienborn |
||
Ennepetal
20:00
| |
Westfalia Rhynern |
||
Hammer SpVg
20:00
| |
Schermbeck |
||
Sportfreunde Siegen
20:00
| |
Paderborn 07 II |
||
TuS Haltern
20:00
| |
ASC Dortmund |
||
Victoria Clarholz
20:00
| |
Eintracht Rheine |
||
Erndtebrück
20:00
| |
Preußen Münster II |
||
Meinerzhagen
20:00
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Holzwickeder SC
20:00
| |
Gütersloh |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
| |
Wattens |
||
Sturm Graz
19:30
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
Rapid Vienna
22:00
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Klagenfurt
15:30
| |
Juniors OÖ |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Zira
21:00
| |
Qabala |
||
Sabah
23:15
| |
คาราบัค |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
อาร์เซน่อล
17:30
| |
Baranovichi |
||
Shakhtyor Petrikov
19:30
| |
Lida |
||
Krumkachy
21:30
| |
Belshina |
||
Belgium - Pro League |
||||
Mechelen
21:00
| |
KV Oostende |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Radnik Hadžići
22:00
| |
Jedinstvo Bihac |
||
Vis Kosova
22:00
| |
GOSK Gabela |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Cherno More
22:30
| |
Tsarsko selo |
||
Botev Plovdiv
00:45
| |
Levski Sofia |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Borac Kozarska Dubica
21:30
| |
Zvijezda '09 Brgule |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Rijeka
00:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Anorthosis
22:00
| |
AEK Larnaca |
||
Olympiakos
22:00
| |
AEL |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Karviná
20:00
| |
Slovácko |
||
České Budějovice
20:00
| |
Pardubice |
||
Sigma Olomouc
22:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Sparta Praha
00:30
| |
Baník Ostrava |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Viktoria Žižkov
15:15
| |
Vlašim |
||
Táborsko
22:00
| |
Vysočina Jihlava |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Lyngby
19:00
| |
Horsens |
||
Vejle
19:00
| |
SønderjyskE |
||
Randers
21:00
| |
AGF |
||
Brøndby
23:00
| |
Midtjylland |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Paide
19:00
| |
Levadia |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Inter Turku
20:00
| |
Haka |
||
Mariehamn
22:30
| |
Oulu |
||
Finland - Ykkonen |
||||
RoPS
22:30
| |
MP |
||
Klubi-04
22:30
| |
KPV |
||
MuSa
22:30
| |
JIPPO |
||
EIF
22:30
| |
Jaro |
||
Greece - Super League |
||||
PAOK
19:00
| |
Aris |
||
Asteras Tripolis
21:15
| |
โอลิมเปียกอส |
||
Panathinaikos
23:30
| |
AEK Athens |
||
Greece - Football League |
||||
Thesprotos
21:00
| |
Apollon Pontou FC |
||
Pontion Karagiannion
21:00
| |
Veria |
||
Triglia FC
21:00
| |
Olympiakos Volos |
||
Almopos
21:00
| |
Pierikos |
||
Egaleo
21:00
| |
Niki Volos |
||
Episkopi
21:00
| |
Rodos |
||
Kallithea
21:00
| |
Ialysos |
||
Aspropyrgos Enosis
21:00
| |
Asteras Vlachioti |
||
Kalamata
21:00
| |
Santorini 2020 |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Diósgyőr
22:30
| |
MOL Vidi |
||
Puskás
22:30
| |
Budafoki MTE |
||
Várda SE
22:30
| |
Paksi SE |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Dorogi
22:00
| |
Ajka |
||
Soroksár SC
22:00
| |
Kaposvári Rákóczi |
||
DEAC
22:00
| |
Pécsi MFC |
||
Győri ETO
22:00
| |
Szeged 2011 |
||
Kazincbarcika
22:00
| |
Gyirmót |
||
Szentlőrinc SE
22:00
| |
Debrecen |
||
Csákvári TK
22:00
| |
Siófok |
||
Békéscsaba
22:00
| |
Szolnoki MÁV |
||
Szombathelyi Haladás
22:00
| |
Budaörs |
||
Nyíregyháza Spartacus
01:00
| |
Vasas |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
FH
02:15
| |
Valur |
||
Keflavík
02:15
| |
Stjarnan |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
KV
21:00
| |
Magni |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Hadera
23:00
| |
Maccabi Netanya |
||
Maccabi Tel Aviv
00:30
| |
Maccabi Haifa |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Riga
19:00
| |
Liepāja |
||
Valmiera / BSS
21:00
| |
Noah Jūrmala |
||
Metta / LU
23:30
| |
Spartaks Jūrmala |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Shkupi
21:00
| |
Pelister |
||
Makedonija
21:00
| |
Skendija 79 |
||
Struga
21:00
| |
Vardar |
||
Rabotnicki
21:00
| |
Sileks |
||
Borec
21:00
| |
Renova |
||
Belasica
21:00
| |
Akademija Pandev |
||
Montenegro - First League |
||||
Budućnost
23:00
| |
Rudar |
||
Mladost
23:00
| |
Jezero |
||
Petrovac
00:00
| |
Iskra |
||
Sutjeska
00:00
| |
Dečić |
||
Mladost Ljeskopolje
01:00
| |
Zeta |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Bodø / Glimt
23:00
| |
Tromsø |
||
Molde
23:00
| |
Kristiansund |
||
Viking
23:00
| |
Brann |
||
Vålerenga
01:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Warta Poznań
20:00
| |
Śląsk Wrocław |
||
Stal Mielec
22:30
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Resovia Rzeszów
17:40
| |
Widzew Lodz |
||
ŁKS Łódź
20:00
| |
Jastrzębie |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:00
| |
Marítimo |
||
Gil Vicente
02:00
| |
บราก้า |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Cova Piedade
20:00
| |
Vizela |
||
Arouca
21:00
| |
Casa Pia |
||
Leixões
23:30
| |
Porto II |
||
Varzim
02:30
| |
Penafiel |
||
Romania - Liga 1 |
||||
UTA Arad
18:00
| |
CSM Iaşi |
||
Viitorul
20:30
| |
Argeş |
||
Universitatea Craiova
23:00
| |
Botoşani |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
St. Mirren
20:15
| |
St. Johnstone |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Bačka Topola
19:30
| |
Javor Ivanjica |
||
Spartak Subotica
19:30
| |
Inđija |
||
Radnički Niš
19:30
| |
Rad Beograd |
||
Mačva Šabac
19:30
| |
Vojvodina |
||
Metalac GM
19:30
| |
Bačka Palanka |
||
Čukarički
21:40
| |
Partizan |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:45
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Žarkovo
22:00
| |
Kolubara |
||
Borac Čačak
22:00
| |
Loznica |
||
Dinamo Vranje
22:00
| |
Zemun |
||
Radnički Kragujevac
22:00
| |
Trajal Krusevac |
||
Kabel Novi Sad
22:00
| |
Budućnost Dobanovci |
||
Radnički Pirot
22:00
| |
Jagodina |
||
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
| |
Sloga Kraljevo |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
| |
DAC |
||
Nitra
23:00
| |
Sereď |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Gorica
20:00
| |
Domžale |
||
Olimpija
21:45
| |
Maribor |
||
Koper
01:00
| |
Aluminij |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
22:00
| |
Smartno |
||
Bilje
22:00
| |
Brežice |
||
Krka
22:00
| |
Dob |
||
Beltinci
22:00
| |
Dekani |
||
Fužinar
22:00
| |
Radomlje |
||
Primorje
22:00
| |
Rudar Velenje |
||
Nafta
22:00
| |
Triglav |
||
NŠ Drava
22:00
| |
Brda Dobrovo |
||
Krka
22:00
| |
Rudar Velenje |
||
Brda Dobrovo
22:00
| |
Primorje |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Mirandés
19:00
| |
Fuenlabrada |
||
เรอัล โอเบียโด้
21:00
| |
Sabadell |
||
FC Cartagena
23:15
| |
Castellón |
||
UD Logroñés
23:15
| |
คิโรน่า |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Degerfors
20:00
| |
Djurgården |
||
Mjällby
20:00
| |
Östersunds FK |
||
มัลโม่
22:30
| |
Varberg BoIS |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Pitea W
18:00
| |
Växjö W |
||
KIF Orebro W
21:00
| |
Eskilstuna United W |
||
Rosengard W
21:00
| |
Djurgarden W |
||
Sweden - Superettan |
||||
Vasalund
18:00
| |
Norrby |
||
Brage
20:00
| |
Helsingborg |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Umeå
18:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Hammarby Talang
18:00
| |
Gefle |
||
Haninge
20:00
| |
Piteå |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Qviding FIF
18:00
| |
Linköping City |
||
Trollhättan
21:00
| |
Assyriska Turabdin |
||
Switzerland - Super League |
||||
Lausanne Sport
21:00
| |
Zürich |
||
Luzern
21:00
| |
Servette |
||
St. Gallen
21:00
| |
Sion |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Altay
22:00
| |
Bandırmaspor |
||
Balıkesirspor
22:00
| |
Altınordu |
||
Bursaspor
22:00
| |
Keçiörengücü |
||
Osmanlıspor
22:00
| |
İstanbulspor |
||
Menemen Belediyespor
00:30
| |
Adana Demirspor |
||
Adanaspor
00:30
| |
Samsunspor |
||
Tuzlaspor
00:30
| |
Giresunspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Mariupol
18:00
| |
Desna |
||
Zorya
18:00
| |
โอเล็กซานเดรีย |
||
Kolos Kovalivka
18:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Minai
18:00
| |
Vorskla |
||
Lviv
21:00
| |
Olimpik Donetsk |
||
Dnipro-1
21:00
| |
Rukh Vynnyky |
||
ชัคตาร์
21:00
| |
Inhulets |
||
Argentina - Superliga |
||||
Arsenal de Sarandi
20:00
| |
Central Cordoba SdE |
||
Argentinos Juniors
22:10
| |
Estudiantes |
||
Racing Club
00:30
| |
San Lorenzo |
||
River Plate
00:30
| |
Aldosivi |
||
Platense
00:30
| |
Rosario Central |
||
Huracán
04:00
| |
Independiente |
||
Lanús
04:00
| |
Talleres Córdoba |
||
Colón
04:00
| |
Unión Santa Fe |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Gimnasia Jujuy
00:00
| |
Barracas Central |
||
Almagro
01:00
| |
San Martín San Juan |
||
Deportivo Santamarina
01:00
| |
Villa Dálmine |
||
Agropecuario
01:30
| |
Estudiantes Caseros |
||
Temperley
01:30
| |
Atlanta |
||
Estudiantes Río Cuarto
04:00
| |
Chacarita Juniors |
||
Club Atlético Güemes
06:00
| |
Brown de Adrogué |
||
Chile - Primera Division |
||||
Colo-Colo
07:30
| |
Palestino |
||
Curicó Unido
23:00
| |
Huachipato |
||
Antofagasta
02:30
| |
Universidad Chile |
||
Audax Italiano
05:00
| |
Cobresal |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Iquique
23:00
| |
San Luis |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Mushuc Runa
01:00
| |
Universidad Católica |
||
Delfin
03:30
| |
Olmedo |
||
Aucas
06:00
| |
Técnico Universitario |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Isidro Metapán
08:15
| |
Firpo |
||
Once Municipal
04:00
| |
Santa Tecla |
||
Municipal Limeño
04:00
| |
FAS |
||
Alianza
04:15
| |
Águila |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Comunicaciones
07:00
| |
Sacachispas |
||
Municipal
00:00
| |
Iztapa |
||
Cotzumalguapa
03:00
| |
Cobán Imperial |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlas
07:00
| |
Tigres UANL |
||
Santos Laguna
09:15
| |
Querétaro |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Walter Ferreti
06:00
| |
Deportivo Ocotal |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Cerro Porteño
07:00
| |
Nacional Asunción |
||
Olimpia
04:45
| |
Sol de América |
||
Libertad
04:45
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
Sport Huancayo
03:30
| |
César Vallejo |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
แอลเอ แกลักซี
07:00
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
โคโลราโด ราปิดส์
09:00
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
Inter Miami
00:00
| |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:00
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
| |
Austin |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
San Antonio
07:30
| |
Real Monarchs |
||
El Paso Locomotive
08:30
| |
New Mexico United |
||
Phoenix Rising
09:30
| |
Oakland Roots |
||
South Africa - Premier League |
||||
TS Galaxy
20:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Angola - Girabola |
||||
Santa Rita
21:00
| |
Progresso |
||
Desportivo Huíla
21:30
| |
Cubango |
||
Wiliete
22:00
| |
1º de Agosto |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Cotonsport
21:00
| |
APEJES Academy |
||
Eding Sport
21:00
| |
Yafoot |
||
Stade Renard
21:00
| |
Dragon de Yaounde |
||
Fovu Club
21:00
| |
Feutcheu |
||
Union Douala
21:00
| |
PWD |
||
Bamboutos
21:00
| |
Fortuna Mfou |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Royal
23:00
| |
Douanes |
||
Salitas
23:00
| |
ASEC Koudougou |
||
Douanes
23:00
| |
Rahimo |
||
Etoile Filante
01:15
| |
Salitas |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Groupe Bazano
18:30
| |
Maniema Union |
||
Motema Pembe
20:30
| |
Vita Club |
||
Blessing
20:30
| |
Dauphins Noirs |
||
Saint Eloi Lupopo
20:30
| |
Sanga Balende |
||
Lubumbashi Sport
20:30
| |
Groupe Bazano |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
ASEC Mimosas
22:30
| |
SOA |
||
SOL
23:00
| |
Bouake |
||
Stella
01:00
| |
Racing d'Abidjan |
||
Egypt - Premier League |
||||
El Geish
02:30
| |
Ghazl El Mehalla |
||
Al Masry
02:30
| |
Misr Lel Makasa |
||
ENPPI
02:30
| |
Al Ittihad |
||
Pyramids FC
02:30
| |
Ceramica Cleopatra |
||
Ghana - Premier League |
||||
Inter Allies
22:00
| |
Elmina Sharks |
||
Ashanti Gold
22:00
| |
Eleven Wonders |
||
Ebusua Dwarfs
22:00
| |
Wa All Stars |
||
Liberty Professionals
22:00
| |
Medeama |
||
Aduana Stars
22:00
| |
Berekum Chelsea |
||
Karela
22:00
| |
Bechem United |
||
Hearts of Oak
01:00
| |
King Faisal |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Chantimelle
08:00
| |
Hurricanes |
||
St. John's
03:00
| |
Eagles Super Strikers |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:15
| |
Mt. Rich |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Loubha Télimélé
05:00
| |
Horoya |
||
Santoba
05:00
| |
CO Coyah |
||
Kenya - Premier League |
||||
Sofapaka
19:00
| |
Ulinzi Stars |
||
Zoo Kericho
19:00
| |
Gor Mahia |
||
Mathare United
19:00
| |
Posta Rangers |
||
Tusker
19:00
| |
Western Stima |
||
Libya - Premier League |
||||
Al-Tahaddi
03:30
| |
Khaleej Sart |
||
Shabaab Al Jabal
03:30
| |
Al-Anwar |
||
Al-Khmes
04:00
| |
Al Ahli Tripoli |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Soni
23:30
| |
Nianan |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
05:00
| |
Wydad Casablanca |
||
Raja Casablanca
05:00
| |
Maghreb Fès |
||
RSB Berkane
05:00
| |
Moghreb Tétouan |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Riadi Salmi
23:00
| |
Kawkab Marrakech |
||
Stade Marocain
23:00
| |
Wydad Fès |
||
Khouribga
05:00
| |
AS Salé |
||
Olympique Dcheïra
05:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Gorée
23:30
| |
Pikine |
||
Stade de Mbour
23:30
| |
Generation Foot |
||
Teungueth
23:30
| |
CNEPS Excellence |
||
Jaraaf
23:30
| |
Dakar SC |
||
ASEC Ndiambour
23:30
| |
Casa Sport |
||
Syria - Premier League |
||||
Al Jaish
19:00
| |
Jabala |
||
Al Ittihad
19:00
| |
Al-Horgelah |
||
Hottin
19:00
| |
Wathba |
||
Karama
19:00
| |
Teshrin |
||
Foutoua
19:00
| |
Horriya |
||
Taliya
19:00
| |
Shorta |
||
Al Sahel
19:00
| |
Wahda |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Namungo
20:00
| |
KMC |
||
Zambia - Super League |
||||
Prison Leopards
19:00
| |
NAPSA Stars |
||
Indeni
20:00
| |
Young Green Eagles |
||
Green Eagles
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Green Buffaloes
20:00
| |
Lumwana Radiants |
||
Power Dynamos
20:00
| |
Nkana |
||
Andorra - Primera División |
||||
Engordany
16:30
| |
Penya Encarnada |
||
Carroi
16:30
| |
UE Santa Coloma |
||
Inter Club d'Escaldes
21:30
| |
FC Santa Coloma |
||
Atlètic Club d'Escaldes
21:30
| |
Sant Julià |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Encamp
22:00
| |
Ordino |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Sepahan
22:55
| |
Persepolis |
||
Paykan
23:50
| |
Tractor Sazi |
||
Esteghlal
00:45
| |
Zob Ahan |
||
Jordan - Premier League |
||||
Ma'an
02:30
| |
Al Wihdat |
||
Al Jalil
02:30
| |
Al Salt |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Club Africain
19:30
| |
Olympique Béja |
||
Slimane
19:30
| |
Rejiche |
||
CA Bizertin
19:30
| |
ES Tunis |
||
CS Sfaxien
19:30
| |
Kairouan |
||
Tataouine
19:30
| |
Stade Tunisien |
||
Métlaoui
19:30
| |
Monastir |
||
Ben Guerdane
19:30
| |
Etoile du Sahel |
||
China PR - Super League |
||||
Chongqing Dangdai Lifan
17:00
| |
Henan Jianye |
||
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
| |
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ |
||
China PR - League One |
||||
Hangzhou
15:00
| |
Shaanxi Chang'an |
||
Zibo Sunday
18:35
| |
Meizhou Hakka |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Warriors
14:00
| |
Tai Chung |
||
Eastern
19:00
| |
Happy Valley |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Dreams Metro Gallery
12:30
| |
Central & Western |
||
Citizen AA
12:30
| |
Hoi King |
||
Wing Yee
14:30
| |
Wong Tai Sin |
||
South China
14:30
| |
Eastern District |
||
Shatin
14:30
| |
Wofoo Tai Po |
||
North District
14:30
| |
Sham Shui Po |
||
Hong Kong FC
15:45
| |
Yuen Long |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Jeonbuk Motors
14:30
| |
Suwon Bluewings |
||
Ulsan
16:00
| |
Seongnam |
||
Korea Republic - National League |
||||
Pyeongtaek Citizen
12:00
| |
Changwon City |
||
Hwaseong
13:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Malaysia - Super League |
||||
Melaka United
21:00
| |
MISC |
||
Perak
21:00
| |
Pahang |
||
Selangor
21:00
| |
Terengganu |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Hue
16:00
| |
An Giang |
||
Công An Nhân Dân
17:00
| |
Bà Ria Vũng Tàu |
||
Bình Phước
17:00
| |
Can Tho |
||
Long An
17:00
| |
Phu Dong |
||
Argentina - Primera C |
||||
Real Pilar
01:30
| |
Midland |
||
Claypole
01:30
| |
Luján |
||
Ituzaingó
01:30
| |
Sportivo Italiano |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Defensores de Cambaceres
01:30
| |
Liniers |
||
ลูกาโน
01:30
| |
Centro Español |
||
Puerto Nuevo
01:30
| |
Deportivo Muñiz |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
HV & CV Quick
19:00
| |
Blauw Geel '38 |
||
USV Hercules
19:00
| |
ADO '20 |
||
Gemert
19:00
| |
OSS '20 |
||
Westlandia
19:00
| |
JOS Watergraafsmeer |
||
DEM
19:00
| |
Hollandia |
||
OFC Oostzaan
19:30
| |
Dongen |
||
UNA
19:30
| |
EVV |
||
Groene Ster
19:30
| |
GVV Unitas |
||
HSC '21
19:30
| |
Hoogland |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Nacional Potosí
02:00
| |
Guabirá |
||
Wilstermann
04:15
| |
Always Ready |
||
Oriente Petrolero
06:30
| |
Real Potosí |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Solières Sport
20:00
| |
La Louvière |
||
Stockay-Warfusée
20:00
| |
RES Durbuy |
||
Verlaine
20:00
| |
Tubize |
||
Acren
20:00
| |
Hamoir |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
BX Brussels
20:00
| |
Grez-Doiceau |
||
Kosova Schaerbeek
20:00
| |
Walhain |
||
Union Lasne-Ohain
20:00
| |
Nivellois |
||
Etterbeek
20:00
| |
Sporting Bruxelles |
||
Ixelles
20:00
| |
Genappe |
||
NSeth Berchem
20:00
| |
Football Club Schaerbeek |
||
Léopold
20:00
| |
Stade Everois |
||
Saint-Josse
20:00
| |
Sportive Brainoise |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Topolite
21:00
| |
Dunav 2010 |
||
Chernolomets
21:00
| |
Ludogorets III |
||
Spartak Varna
21:00
| |
Kubrat |
||
Inter Dobrich
21:00
| |
Dorostol |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
O Kormakitis
21:00
| |
Ethnikos Assias |
||
Ormideia
21:00
| |
Peyia |
||
Iraklis Yerolakkou
21:00
| |
Olympiada Lympion |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Příbram II
15:00
| |
Slavia Praha II |
||
Slovan Liberec II
15:15
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Bohemians 1905 II
15:15
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Mlada Boleslav II
15:15
| |
Sokol Brozany |
||
Dukla Praha II
15:15
| |
Sokol Živanice |
||
Slavia Praha II
15:15
| |
Rakovnik |
||
Hradec Kralove II
15:15
| |
Sokol Brozany |
||
Chlumec nad Cidlinou
15:15
| |
Pardubice II |
||
Bohemians 1905 II
15:15
| |
Přepeře |
||
Slovan Liberec II
15:15
| |
Dukla Praha II |
||
Karlovy Vary
15:30
| |
Viktoria Plzen II |
||
Karlovy Vary
15:30
| |
Rakovnik |
||
Teplice II
16:00
| |
Pardubice II |
||
Příbram II
20:00
| |
Baník Sokolov |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Slovan Rosice
22:00
| |
Uherský Brod |
||
Hanácká
22:00
| |
Znojmo |
||
Dolní Benešov
22:00
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Vyškov
22:00
| |
Banik Ostrava II |
||
Hlučín
22:00
| |
Frýdek-Místek |
||
Vrchovina
22:00
| |
Odra Petrkovice |
||
Zlín II
22:00
| |
Uničov |
||
Slovácko II
22:00
| |
Sigma Olomouc II |
||
Vysočina Jihlava II
22:00
| |
Velké Meziříčí |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Jindrichuv Hradec
21:00
| |
Rokycany |
||
Sokol Lom
22:00
| |
Marianske Lazne |
||
Tatran Sedlcany
22:00
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Meteor Praha
15:15
| |
Český Brod |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Polaban Nymburk
18:30
| |
Dvůr Králové |
||
Čáslav
20:00
| |
Velke Hamry |
||
Benatky nad Jizerou
22:00
| |
Horky nad Jizerou |
||
Poříčany
22:00
| |
Kolín |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Slavičín
21:30
| |
Šumperk |
||
HFK Olomouc
21:30
| |
Tatran Všechovice |
||
Valašské Meziříčí
21:30
| |
Hranice |
||
Skaštice
21:30
| |
Nove Sady |
||
Viktorie Přerov
21:30
| |
FC Vsetin |
||
Kozlovice
21:30
| |
Brumov |
||
Bzenec
21:30
| |
Strani |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Břeclav
21:30
| |
Ždírec nad Doubravou |
||
Hodonín-Šardice
21:30
| |
Slavoj Polná |
||
Sokol Lanžho
21:30
| |
Velka Bites |
||
Stara Rise
21:30
| |
Humpolec |
||
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
| |
Sokol Tasovice |
||
Žďár nad Sázavou
21:30
| |
Zbrojovka Brno II |
||
Start Brno
21:30
| |
Havlickuv Brod |
||
Denmark - 2. Division Group 1 |
||||
Holstebro
18:00
| |
Holbæk B&I |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Slagelse B&I
18:00
| |
AB |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Tarnby FF
18:00
| |
Karlslunde |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
RB 1906
18:00
| |
Otterup |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Vaajakoski
18:00
| |
GBK |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Paron
20:00
| |
Saint-Apollinaire |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
C' Chartres II
20:00
| |
Déols |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Nancy II
20:00
| |
Troyes II |
||
Strasbourg II
20:00
| |
Illkirch Graffenstaden |
||
Prix-lès-Mézières
20:00
| |
RC Epernay |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Amiens SC II
20:00
| |
Le Touquet |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 |
||||
Apollon Paralimniou
21:00
| |
Orfeas Xanthi |
||
Ethnikos Sochos
21:00
| |
Iraklis Ampelokipon |
||
Elpida Sapes
21:00
| |
Ampelokipon Drama |
||
Evosmou
21:00
| |
Anagennisi Thalassias |
||
M. Alexandros Orfaniou
21:00
| |
Aetos Orfani |
||
Didymoteicho
21:00
| |
Nestos Chrisoupolis |
||
Pandramaikos
21:00
| |
Doxa Neo Sidirochori |
||
Aris Avato
21:00
| |
Antheias-Aristinou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 |
||||
Opountios
21:00
| |
Fokikos |
||
Amvrysseas
21:00
| |
Diagoras Stefanovik |
||
Almyros
21:00
| |
Nea Artaki |
||
Iraklis Psachna
21:00
| |
Dimitra Efxeinoupolis |
||
Ipato
21:00
| |
Atalanti |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Atromitos Palamas
21:00
| |
Oikonomos |
||
Karitsa
21:00
| |
Ermis Amyntaio |
||
Sellana
21:00
| |
Makedonikos Foufas |
||
Iraklis Larissa
21:00
| |
Meteora |
||
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
| |
Aetos Makrychoriou |
||
Fikis
21:00
| |
Kozani |
||
Elassona
21:00
| |
Dias Diou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
PAO Koufalion
21:00
| |
Ethnikos Giannitsa |
||
Thyella Sarakinoi
21:00
| |
M. Alexandros Trikala |
||
Aetos Varvaras
21:00
| |
Makedonikos Neapolis |
||
Poseidon Nea Michaniona
21:00
| |
Agrotikos Asteras |
||
Nea Kallikrateia
21:00
| |
Anagennisi Plagia |
||
Thermaikos Thermis
21:00
| |
Niki Agkathia |
||
Anagennisi Giannitsa
21:00
| |
PAOK Alexandreia |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Missolonghi
19:00
| |
Lefkimmi |
||
Amvrakikos Loutrou
21:00
| |
Thyella Katsikas |
||
Acheron Kanalaki
21:00
| |
Thyella Monastirakiou |
||
Preveza
21:00
| |
Tilikratis |
||
Asteras Kalirachis
21:00
| |
M. Alexandros Kastorias |
||
Panagriniakos
21:00
| |
Anagennisi Artas |
||
Agios Matthaios
21:00
| |
Kerkyra |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 |
||||
Panarkadikos
21:00
| |
Nafplio 2017 |
||
PAO Rouf
21:00
| |
Pangytheatikos |
||
Atromitos Chiliomodi
21:00
| |
Ermis Meligous |
||
Ermionidas-Ermis
21:00
| |
Koronida Koiladas |
||
Agios Ierotheos
21:00
| |
Kifisia |
||
Molaikos
21:00
| |
Foinikas N. Epidavrou |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Zalaegerszegi TE II
16:00
| |
III. Kerületi TUE |
||
Puskás II
16:00
| |
Balatonfuredi |
||
Szabadkikoto
16:00
| |
Nagykanizsai ULE |
||
Veszprém
21:00
| |
BKV Előre |
||
SC Sopron
21:00
| |
MTE 1904 |
||
Érdi VSE
22:30
| |
Nagyatadi FC |
||
Papai Perutz
22:30
| |
Bicskei |
||
Lipot SK
22:30
| |
Videoton II |
||
Menfocsanak
22:30
| |
Gardony |
||
Tatabánya
00:00
| |
Komárom |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Bra
21:00
| |
Borgosesia |
||
Caronnese
21:00
| |
Arconatese |
||
Città di Varese
21:00
| |
Castellanzese |
||
Fossano
21:00
| |
Casale |
||
Derthona
21:00
| |
Saluzzo |
||
Pro Imperia
21:00
| |
Legnano |
||
PDHAE
21:00
| |
Gozzano |
||
Sestri Levante
21:00
| |
Lavagnese |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Breno
21:00
| |
Adrense |
||
Caravaggio
21:00
| |
Casatese |
||
Crema
21:00
| |
Scanzorosciate |
||
Pontisola
21:00
| |
Sona |
||
Real Calepina
21:00
| |
Brusaporto |
||
Vis Nova Giussano
21:00
| |
Cavenago Fanfulla |
||
Seregno
21:00
| |
Desenzano Calvina |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Adriese
21:00
| |
Este |
||
Caldiero Terme
21:00
| |
Belluno |
||
Montebelluna
21:00
| |
Clodiense |
||
Campodarsego
21:00
| |
Cjarlins Muzane |
||
Cartigliano
21:00
| |
Delta Calcio Rovigo |
||
Chions
21:00
| |
Union ArzignanoChiampo |
||
Luparense
21:00
| |
Union Feltre |
||
Manzanese
21:00
| |
Trento Calcio 1921 |
||
Mestre
21:00
| |
Union S. Giorgio-Sedico |
||
Virtus Bolzano
21:00
| |
Ambrosiana |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
| |
Corticella |
||
Lentigione
21:00
| |
Seravezza |
||
Mezzolara
21:00
| |
Marignanese |
||
Pro Livorno
21:00
| |
Bagnolese |
||
Real Forte Querceta
21:00
| |
Aglianese |
||
Rimini
21:00
| |
Prato |
||
Sasso Marconi Zola
21:00
| |
Forlì |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Sporting Trestina
20:00
| |
Robur Siena |
||
Montevarchi Calcio
21:00
| |
Sinalunghese |
||
Scandicci
21:00
| |
Foligno |
||
Cannara
21:00
| |
Grassina |
||
Gavorrano
21:00
| |
Flaminia |
||
Lornano Badesse
21:00
| |
Tiferno Lerchi |
||
Montespaccato
21:00
| |
Sangiovannese |
||
San Donato Tavarnelle
21:00
| |
Ostia Mare Lidocalcio |
||
Trastevere
21:00
| |
Pianese |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Porto Sant'Elpidio
21:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
CynthiAlbalonga
21:00
| |
Atletico |
||
Pineto
21:00
| |
Olympia Agnonese |
||
Giulianova
21:00
| |
Montegiorgio |
||
Recanatese
21:00
| |
Campobasso |
||
Tolentino
21:00
| |
Matese |
||
Vastese
21:00
| |
San Nicolò |
||
Vastogirardi
21:00
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
SSC Giugliano
19:30
| |
Lanusei |
||
Gladiator
19:30
| |
Sassari Torres |
||
Muravera
19:30
| |
Vis Artena |
||
Arzachena
20:00
| |
Nuova Monterosi |
||
Insieme Formia
20:00
| |
Carbonia |
||
Latte Dolce
20:00
| |
Savoia |
||
Afragolese
21:00
| |
Latina |
||
Cassino
21:00
| |
Nocerina |
||
Team Nuova Florida
21:00
| |
Nola 1925 |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Brindisi
21:00
| |
Audace Cerignola |
||
Casarano
21:00
| |
Lavello |
||
Città di Fasano
21:00
| |
Team Altamura |
||
Gravina
21:00
| |
Molfetta Calcio |
||
Nardò
21:00
| |
Fidelis Andria |
||
Puteolana Internapoli
21:00
| |
US Bitonto |
||
Aversa Normanna
21:00
| |
Francavilla |
||
Sorrento
21:00
| |
Picerno |
||
Taranto
21:00
| |
Portici |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Biancavilla
21:00
| |
Paternò |
||
Cittanovese
21:00
| |
Roccella |
||
Acireale
21:00
| |
Castrovillari |
||
Città Di Sant’Agata
21:00
| |
San Luca |
||
Licata
21:00
| |
Gelbison |
||
Marina di Ragusa
21:00
| |
Dattilo |
||
ACR Messina
21:00
| |
Santa Maria Cilento |
||
Rotonda
21:00
| |
FC Messina |
||
Norway - 2. Division |
||||
Øygarden
18:00
| |
Flekkerøy |
||
Moss
18:00
| |
Brattvåg |
||
Fram
19:00
| |
Sotra |
||
Kjelsås
20:00
| |
Vard |
||
Levanger
20:00
| |
Skeid |
||
Kongsvinger
20:00
| |
Kvik Halden |
||
Notodden
21:00
| |
Rosenborg II |
||
Bærum
21:00
| |
Fløya |
||
Tromsdalen
21:00
| |
Asker |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Olimpia Elbląg
22:00
| |
Znicz Pruszków |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Radan
22:00
| |
Vlasina |
||
Timočanin
22:00
| |
Rembas |
||
Mladost Medoševac
22:00
| |
Župa |
||
Kablovi Zaječar
22:00
| |
Car Konstantin |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sušica
21:30
| |
Sloboda Užice |
||
Jošanica
21:30
| |
Tutin |
||
Budućnost Arilje
21:30
| |
Semendrija 1924 |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Beluša
21:30
| |
Kalna n. Hronom |
||
Veľké Ludince
21:30
| |
Castkovce |
||
Spartak Myjava
21:30
| |
Povazska Bystrica |
||
Nitra II
21:30
| |
Slovan Duslo Šaľa |
||
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
| |
OFK Malzenice |
||
Imeľ
21:30
| |
Nové Zámky |
||
Lednické Rovne
21:30
| |
Galanta |
||
Nové Mesto nad Váhom
21:30
| |
Marcelová |
||
Spain - Segunda B - Playoffs |
||||
Espanyol II
16:45
| |
Orihuela |
||
Cultural Leonesa
17:00
| |
Zamora |
||
Burgos
17:00
| |
Celta de Vigo II |
||
Real Valladolid II
17:00
| |
Unionistas de Salamanca |
||
นูมานเซีย
17:00
| |
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา |
||
Marino de Luanco
17:00
| |
Racing Ferrol |
||
Coruxo
17:00
| |
Lealtad |
||
Alcoyano
17:00
| |
FC Andorra |
||
UD Ibiza
17:00
| |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
||
Villarreal II
17:00
| |
Barcelona II |
||
Cornellà
17:00
| |
La Nucia |
||
L'Hospitalet
17:00
| |
Peña Deportiva |
||
Prat
17:00
| |
Atzeneta |
||
CD Calahorra
17:00
| |
Amorebieta |
||
Tudelano
17:00
| |
Real Sociedad II |
||
SD Logroñés
17:00
| |
Athletic Club II |
||
Guijuelo
22:00
| |
Covadonga |
||
Pontevedra
22:00
| |
Sporting Gijon II |
||
Salamanca CF UDS
22:00
| |
Real Oviedo II |
||
Llagostera-Costa Brava
22:00
| |
Levante II |
||
Portugalete
22:00
| |
Izarra |
||
Deportivo Alaves II
22:00
| |
Ejea |
||
Olot
22:00
| |
Valencia II |
||
Arenas de Getxo
22:00
| |
Ebro |
||
Barakaldo
23:00
| |
Mutilvera |
||
Racing Santander
23:00
| |
Tarazona |
||
Real Unión
23:00
| |
Osasuna II |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Pontellas
17:30
| |
Viveiro |
||
Arenteiro
22:00
| |
Bergantiños |
||
Barco
22:15
| |
Arzúa |
||
Ribadumia
22:30
| |
Fisterra |
||
Ourense CF
22:30
| |
Paiosaco |
||
Arosa
23:00
| |
Somozas |
||
Alondras
23:00
| |
Polvorín |
||
Choco
23:00
| |
Silva |
||
Estradense
23:00
| |
Villalbés |
||
Rápido Bouzas
23:00
| |
Deportivo La Coruña II |
||
Atios
23:00
| |
Agrupación Estudiantil |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Condal
16:45
| |
Avilés Stadium |
||
Siero
17:00
| |
Mosconia |
||
San Martin
22:00
| |
Llanera |
||
Llanes
22:00
| |
Real Avilés |
||
L'Entregu
22:00
| |
Ceares |
||
Real Titánico
22:00
| |
Lenense |
||
Tuilla
22:00
| |
Caudal |
||
Urraca
22:00
| |
Gijon Industrial |
||
Valdesoto
23:00
| |
Navarro |
||
Colunga
23:15
| |
Vallobín |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Cultural Guarnizo
17:00
| |
Barquereño |
||
Tropezón
22:00
| |
Racing Santander II |
||
Gimnástica Torrelavega
22:00
| |
Cayon |
||
Vimenor
22:30
| |
Textil Escudo |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
16:15
| |
Basconia |
||
Tolosa
21:30
| |
Santurtzi |
||
Sestao River
22:30
| |
Pasaia KE |
||
Somorrostro
22:30
| |
Sodupe |
||
Real Sociedad III
00:00
| |
CD Vitoria |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Castelldefels
17:00
| |
Grama |
||
San Cristobal
17:00
| |
Vilassar Mar |
||
Manresa
17:00
| |
Sant Andreu |
||
Montañesa
17:00
| |
Sants |
||
Pobla Mafumet
17:00
| |
Peralada |
||
Vilafranca
17:30
| |
Cerdanyola del Vallès |
||
Valls
21:30
| |
Horta |
||
Igualada
22:00
| |
Figueres |
||
Terrassa
23:00
| |
Granollers |
||
Europa
23:00
| |
Girona II |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Villajoyosa
16:45
| |
Acero |
||
Novelda
22:00
| |
Torrent |
||
Elche II
23:00
| |
Saguntino |
||
Eldense
23:00
| |
Alzira |
||
Intercity
23:00
| |
Roda |
||
Olímpic de Xàtiva
23:00
| |
Villarreal III |
||
Jove Espanol
23:00
| |
Silla |
||
Crevillente
23:00
| |
Vilamarxant |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Móstoles
16:30
| |
Rayo Vallecano II |
||
Leganés II
16:30
| |
Unión Adarve |
||
Alcorcón II
16:30
| |
Moratalaz |
||
Trival Valderas
16:30
| |
Torrejón |
||
Parla
16:30
| |
Pozuelo Alarcón |
||
Carabanchel
16:30
| |
Flat Earth |
||
Real Aranjuez
16:30
| |
San Fernando de Henares |
||
El Álamo
16:30
| |
Villanueva del Pardillo |
||
Villaverde-Boetticher
16:30
| |
Santa Ana |
||
Atlético de Pinto
16:30
| |
Complutense |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Gimnástica Segoviana
22:00
| |
Cristo Atlético |
||
Beroil Bupolsa
22:00
| |
Salamanca II |
||
La Granja
22:00
| |
Becerril Campos |
||
Cultural Cebrereña
22:00
| |
UD Santa Marta |
||
Real Burgos
22:00
| |
Peñaranda |
||
Burgos Promesas
23:00
| |
Cultural Leonesa II |
||
Numancia II
23:00
| |
Atlético Astorga |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Union Estepona
17:00
| |
Maracena |
||
At. Malagueño
17:00
| |
Huétor Vega |
||
Juventud Torremolinos
17:00
| |
Torreperogil |
||
Alhaurín
17:00
| |
Huétor Tájar |
||
Alhaurino
17:15
| |
Polideportivo Almería |
||
Motril
22:00
| |
Atlético Porcuna |
||
El Palo
23:30
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
La Palma
17:00
| |
Conil |
||
Gerena
17:00
| |
Lebrijana |
||
Utrera
17:00
| |
Antoniano |
||
Pozoblanco
23:00
| |
Rota |
||
Puente Genil
23:30
| |
Xerez Deportivo |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Mallorca II
17:00
| |
Collerense |
||
Formentera
17:00
| |
Ibiza Islas Pitiusas |
||
Llosetense
23:00
| |
Cardassar |
||
Platges de Calvià
23:30
| |
Constància |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Atlético Tacoronte
17:00
| |
Villa Santa Brígida |
||
Atlético Paso
17:30
| |
Las Palmas III |
||
Vera
18:00
| |
Arucas |
||
Atletico Victoria
18:00
| |
Guía |
||
Tenerife II
18:00
| |
Gran Tarajal |
||
Buzanada
18:00
| |
Unión Viera |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
EDMF Churra
15:15
| |
CAP Ciudad de Murcia |
||
Los Garres
16:00
| |
Cartagena FC |
||
Bullense
16:30
| |
La Union Atletico |
||
Minerva
16:30
| |
Muleño |
||
El Palmar
17:00
| |
Lorca |
||
Plus Ultra
17:30
| |
Huércal-Overa |
||
Real Murcia II
22:00
| |
Cartagena II |
||
UCAM Murcia II
23:00
| |
Mazarrón FC |
||
Olímpico Totana
23:00
| |
Deportiva Minera |
||
Águilas CF
23:30
| |
Mar Menor |
||
Atlético Pulpileño
00:00
| |
Racing Murcia |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Chinato
16:00
| |
RCP Valverdeno |
||
Calamonte
17:00
| |
Trujillo |
||
Campanario
17:00
| |
Olivenza |
||
Jerez
23:00
| |
Moralo |
||
Valdivia
23:00
| |
Fuente Cantos |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Peña Azagresa
21:30
| |
Corellano |
||
Cirbonero
22:00
| |
Beti Kozkor |
||
Peña Sport
22:00
| |
Valle Egüés |
||
Murchante
22:00
| |
Huarte |
||
Cantolagua
22:00
| |
Burladés |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Logroñés II
22:00
| |
Varea |
||
Racing Rioja
22:00
| |
Alfaro |
||
Náxara
22:00
| |
Anguiano |
||
Calasancio
22:00
| |
Vianés |
||
Pradejon
22:00
| |
Agoncillo |
||
Tedeón
22:00
| |
Comillas |
||
River Ebro
22:00
| |
Villegas |
||
Casalarreina
22:00
| |
CDFC La Calzada |
||
Alberite
22:30
| |
Berceo |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Sabiñánigo
17:00
| |
Atletico Monzon |
||
Almudévar
22:00
| |
CDJ Tamarite |
||
Robres
22:00
| |
Valdefierro |
||
Villanueva CF
22:30
| |
Cariñena |
||
Épila
22:30
| |
Fraga |
||
Cuarte Industrial
22:30
| |
Teruel |
||
Brea
22:30
| |
Huesca II |
||
Borja
22:30
| |
Real Zaragoza II |
||
Barbastro
22:30
| |
Illueca |
||
Calamocha
22:30
| |
Binéfar |
||
Utebo
22:30
| |
Belchite 97 |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Illescas
16:30
| |
La Solana |
||
Toledo
23:00
| |
Quintanar del Rey |
||
Marchamalo
23:00
| |
Albacete II |
||
Torrijos
23:00
| |
Calvo Sotelo |
||
Guadalajara
23:00
| |
Ciudad Real |
||
Tarancón
23:00
| |
La Roda |
||
Pedroñeras
23:00
| |
Atletico Ibanes |
||
Brazil - Alagoano |
||||
Aliança AL
02:00
| |
CRB |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Princesa Solimões
02:30
| |
São Raimundo AM |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Atlético Alagoinhas
02:00
| |
Juazeirense |
||
Bahia
04:00
| |
Bahia de Feira |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Ceilândia
01:00
| |
Brasiliense |
||
Gama
01:30
| |
Luziânia |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Real Noroeste
01:00
| |
Estrela do Norte |
||
Vitória ES
04:30
| |
Vilavelhense |
||
Brazil - Carioca 1 |
||||
ฟลาเมงโก
07:05
| |
Volta Redonda |
||
Fluminense
02:00
| |
Portuguesa RJ |
||
Nova Iguaçu
04:00
| |
Botafogo |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Figueirense
02:00
| |
Chapecoense |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Fortaleza
07:00
| |
Ferroviário |
||
Uniclinic
01:30
| |
Crato |
||
Pacajus
01:30
| |
Icasa |
||
Caucaia
02:00
| |
Ceará |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
Grêmio
02:00
| |
Caxias |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Aparecidense
02:00
| |
Vila Nova |
||
Atlético GO
04:30
| |
Grêmio Anápolis |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Cuiabá
20:00
| |
Acao Cuiaba |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
América Mineiro
02:00
| |
Cruzeiro |
||
Brazil - Paraense |
||||
Tuna Luso
20:00
| |
Remo |
||
Castanhal
01:30
| |
Paysandu |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Atlético Cajazeirense
02:00
| |
Sousa |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Londrina
04:00
| |
Coritiba |
||
Athletico PR
04:00
| |
Maringá |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Botafogo SP
02:00
| |
Bragantino |
||
Corinthians
02:00
| |
Novorizontino |
||
Inter de Limeira
02:00
| |
Guarani |
||
Ituano
02:00
| |
Santo André |
||
Mirassol
02:00
| |
São Paulo |
||
Ponte Preta
02:00
| |
Palmeiras |
||
Santos
02:00
| |
São Bento |
||
São Caetano
02:00
| |
Ferroviária |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
06:00
| |
Osasco Audax |
||
Taubaté
06:00
| |
Rio Claro |
||
XV de Piracicaba
06:00
| |
ยูเวนตุส |
||
São Bernardo
06:00
| |
Sertãozinho |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Central
01:00
| |
Sete de Setembro PE |
||
Náutico
02:00
| |
Santa Cruz |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Fluminense PI
19:00
| |
Picos |
||
Flamengo PI
01:45
| |
Tiradentes PI |
||
Altos
01:45
| |
Parnahyba |
||
4 de Julho
01:45
| |
Ríver |
||
Brazil - Potiguar |
||||
Potiguar Mossoró
01:00
| |
ASSU |
||
Forca e Luz
02:00
| |
ABC |
||
Brazil - Rondoniense |
||||
Porto Velho
02:30
| |
Gênus |
||
Real Ariquemes
02:30
| |
Rondoniense |
||
Guaporé
02:30
| |
Uniao Cacoalense |
||
Barcelona RO
03:00
| |
Ji-Paraná |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Itabaiana
02:00
| |
Lagarto |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
União ABC
02:00
| |
Operário MS |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Fénix
01:30
| |
Comunicaciones |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Sol de Mayo
01:00
| |
Juventud Unida Univ. |
||
Douglas Haig
01:30
| |
Boca Unidos |
||
Racing Córdoba
01:30
| |
Gimnasia y Tiro |
||
Unión Sunchales
01:30
| |
Defensores Belgrano VR |
||
Ciudad de Bolívar
01:30
| |
Cipolletti |
||
Olimpo
01:30
| |
Sportivo Desamparados |
||
Deportivo Madryn
01:30
| |
Sansinena |
||
Chaco For Ever
01:45
| |
Sarmiento Resistencia |
||
Gimnasia Concepción
02:00
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
Independiente Chivilcoy
02:00
| |
Circulo Deportivo |
||
Sportivo Peñarol
02:00
| |
Villa Mitre |
||
Huracán Las Heras
02:00
| |
Deportivo Camioneros |
||
Central Norte
02:30
| |
Sportivo Belgrano |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Caravel
07:00
| |
Nacional |
||
RCA
05:00
| |
Bubali |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
América des Cayes
03:00
| |
Cavaly |
||
Ouanaminthe
03:00
| |
Juventus Hai |
||
Triomphe Liancourt
03:00
| |
FICA |
||
Don Bosco
04:00
| |
Racing des Gônaïves |
||
Violette AC
04:00
| |
Racing Club Haitien |
||
Capoise
05:00
| |
Mirebalais |
||
Baltimore
05:00
| |
Cosmopolites |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
13:05
| |
Brisbane Roar |
||
เพิร์ธ กลอรี
15:10
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
Albania - 1st Division |
||||
Korabi Peshkopi
20:00
| |
Burreli |
||
Vora
20:00
| |
Dinamo Tirana |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Këlcyra
20:00
| |
Tepelena |
||
Labëria
20:00
| |
Skrapari |
||
Përmeti
20:00
| |
Devolli |
||
Albpetrol Patos
20:00
| |
Gramozi Ersekë |
||
Butrinti Sarandë
20:00
| |
Naftëtari Kuçovë |
||
Memaliaj
20:00
| |
Maliqi |
||
Shkumbini Peqin
20:00
| |
Iliria Fushë-Krujë |
||
Mirdita
20:00
| |
Bulqiza |
||
Tërbuni Pukë
20:00
| |
Gramshi |
||
Luzi 2008
20:00
| |
Sopoti Librazhd |
||
Valbona
20:00
| |
Klosi |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Gyeongnam
14:00
| |
Jeonnam Dragons |
||
Asan Mugunghwa
16:30
| |
Seoul E. |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Centenary Stormers
14:00
| |
The Lakes |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Gungahlin
12:00
| |
Monaro Panthers |
||
Tuggeranong United
12:00
| |
Woden Weston |
||
Cooma Tigers
12:00
| |
Canberra Olympic |
||
Australia - New South Wales |
||||
Wollongong Wolves
11:30
| |
Sutherland Sharks |
||
North Shore Mariners
12:00
| |
Mt Druitt Town |
||
Rockdale City Suns
12:00
| |
Sydney II |
||
Sydney Olympic
13:00
| |
Blacktown City |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Olympic
15:00
| |
Brisbane Strikers |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Fiorentina U19
15:30
| |
Genoa U19 |
||
Sassuolo U19
22:00
| |
Juventus U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
UKS SMS Lodz W
17:00
| |
Akademia Piłkarska LG |
||
UJ Krakow W
23:00
| |
Czarni Sosnowiec W |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Dukla Prague W
15:30
| |
Pardubice W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Arka Gdynia U18
16:15
| |
Pogon Szczecin U18 |
||
Lech Poznan U18
17:00
| |
Escola Warszawa U18 |
||
Slask U18
17:00
| |
SMS Łódź U18 |
||
Gwarek Zabrze U18
17:00
| |
Lechia Gdańsk U18 |
||
Jagiellonia U18
17:00
| |
Cracovia U18 |
||
Korona Kielce U18
21:00
| |
Legia U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
Steenberg United |
||
Richards Bay
20:00
| |
JDR Stars |
||
Polokwane City
20:00
| |
Bizana Pondo Chiefs |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Ifeanyi Uba
22:00
| |
MFM |
||
Akwa United
22:00
| |
Sunshine Stars |
||
Rivers United
22:00
| |
Akwa Starlets |
||
Enugu Rangers
22:00
| |
Enyimba |
||
Plateau United
22:00
| |
Abia Warriors |
||
Nasarawa United
22:00
| |
Kwara United |
||
Katsina United
22:00
| |
Wikki Tourist |
||
Adamawa United
22:00
| |
Heartland |
||
Warri Wolves
22:00
| |
Kano Pillars |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drita
20:00
| |
KF Ballkani |
||
Prishtina
20:00
| |
KF Feronikeli |
||
Trepça'89
20:00
| |
Gjilani |
||
Arbëria
20:00
| |
Drenica |
||
KF Llapi
20:00
| |
Besa Pejë |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Heidelberg United
12:00
| |
St. Albans Saints |
||
Oakleigh Cannons
14:00
| |
Dandenong Thunder |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Kosova
20:00
| |
Red Star Zürich |
||
Luxembourg - National Division |
||||
UT Pétange
21:00
| |
Rodange |
||
Mondorf-les-Bains
21:00
| |
Swift Hesperange |
||
Differdange 03
21:00
| |
RM Hamm Benfica |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wolfsberger AC II
04:00
| |
Wels |
||
Hertha
04:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
Gurten
04:00
| |
Stadl-Paura |
||
Union Vöcklamarkt
04:00
| |
Ried II |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
Avaí U20
21:00
| |
ABC U20 |
||
Vasco U20
01:00
| |
São Raimundo RR U20 |
||
São José PA U20
01:00
| |
Botafogo U20 |
||
Nautico U20
02:00
| |
Palmeiras U20 |
||
Galvez U20
05:00
| |
Atletico-MG U20 |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Edgeworth Eagles
11:30
| |
Weston Bears |
||
Broadmeadow Magic
11:30
| |
Adamstown Rosebuds |
||
Maitland
13:30
| |
Valentine |
||
Mauritius - Mauritian League |
||||
Petite Rivière Noire
19:00
| |
Savanne |
||
Bolton City
19:00
| |
Entente Boulet Rouge |
||
Grande Riviere Sud Est
19:00
| |
ASPL 2000 |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Inter Nouakchott
04:15
| |
Police |
||
SNIM
06:00
| |
Médine |
||
Togo - Championnat National |
||||
ASKO de Kara
22:00
| |
Unisport |
||
Kara
22:00
| |
Ifodjè |
||
Binah
22:00
| |
Koroki Metete |
||
OTR
22:00
| |
Gbohloe-Su |
||
Anges Notsè
22:00
| |
Dynamic Togolais |
||
Gomido
22:00
| |
Entente II |
||
Togo Port
22:00
| |
Maranatha Fiokpo |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Nathaly's
20:00
| |
Otôho d'Oyo |
||
Diables Noirs
20:00
| |
V.Club Mokanda |
||
Inter Club
22:00
| |
Nico-Nicoye |
||
Cheminots
22:00
| |
JS Talangaï |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Lidköping W
17:00
| |
Morön W |
||
Jitex W
20:00
| |
Norrköping W |
||
Älvsjö AIK W
20:00
| |
Uppsala W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Desportivo Maputo
20:30
| |
Ferroviário Nacala |
||
Songo
20:30
| |
Black Bulls Maputo |
||
ENH Vilankulo
20:30
| |
Ferroviário de Lichinga |
||
Ferroviário Nampula
20:30
| |
Ferroviario Beira |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Sevilla W
16:00
| |
Deportivo de La Coruña W |
||
Huelva W
17:00
| |
Logroño W |
||
Madrid CFF W
17:00
| |
Atletico Madrid W |
||
Santa Teresa W
17:00
| |
Valencia W |
||
Atletico Granadilla W
17:30
| |
Barcelona W |
||
Espanyol W
18:30
| |
Levante W |
||
Athletic Club W
21:30
| |
Real Sociedad W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Le Havre W
22:30
| |
Paris SG W |
||
Issy W
22:30
| |
Lyon W |
||
Dijon W
22:30
| |
Paris W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Ferencváros W
19:15
| |
MTK Hungaria W |
||
Astra Hungary W
21:00
| |
Kelen W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
AC Milan W
17:30
| |
Fiorentina W |
||
Florentia W
20:00
| |
Roma W |
||
San Marino Academy W
20:00
| |
Inter Milano W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Lod
22:00
| |
Beitar Ir Ma'ale Adumim |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Oiartzun W
16:00
| |
Atlético Revellín W |
||
Elche W
16:30
| |
Albacete II W |
||
Mislata W
16:30
| |
Lorca W |
||
Tolosa W
16:30
| |
UD Logroñés W |
||
Pardinyes W
17:00
| |
Sant Gabriel W |
||
Europa W
17:00
| |
Girona W |
||
La Rambla W
17:00
| |
Castuera W |
||
San Pío X
17:00
| |
Fuensalida W |
||
Tres Cantos W
17:00
| |
Samper W |
||
DNS de Belen W
17:00
| |
Madrid III W |
||
Salamanca W
17:00
| |
Getafe W |
||
Villarreal II W
17:00
| |
Plaza Argel W |
||
Marítim W
17:00
| |
Ciudad de Murcia W |
||
Castro W
17:00
| |
Sárdoma W |
||
Oceja-Gimnástica W
17:00
| |
Victoria FC W |
||
Monte W
17:00
| |
Valladares W |
||
Gijón FF W
17:00
| |
Victoria CF W |
||
Arratia W
17:00
| |
Castejón W |
||
San Ignacio W
17:00
| |
Itaroa Huarte W |
||
Atlético Madrid III W
18:00
| |
Zamora Amigos Duero W |
||
Llamoro W
18:00
| |
Unión Viera W |
||
Furia Arona W
18:00
| |
Achamán W |
||
Güímar W
18:00
| |
Julio Suárez W |
||
Tarsa W
18:00
| |
Las Torres W |
||
Levante Las Planas W
21:00
| |
Transportes Alcaine II W |
||
Vic Riuprimer W
21:30
| |
Pallejà W |
||
Mérida AD W
22:00
| |
Hispalis W |
||
Real Betis II W
22:00
| |
Santa Teresa II W |
||
Badajoz W
22:00
| |
Cádiz W |
||
Sporting Gijón II W
22:00
| |
Umia W |
||
USA - USL League One |
||||
North Texas
07:30
| |
Chattanooga Red Wolves |
||
Tucson
09:00
| |
Forward Madison |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Santa Fe U19
17:00
| |
Córdoba U19 |
||
Cerdanyola d. Vallès U19
17:00
| |
Europa U19 |
||
Dos Hermanas SA U19
21:00
| |
Sanluqueno U19 |
||
Almería U19
23:00
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Pannaxiakos
17:30
| |
Proodeftiki |
||
Panionios
21:00
| |
Ilioupoli |
||
Moschato
21:00
| |
Ethnikos Piraeus |
||
Fostiras
21:00
| |
Marko |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 8 |
||||
Aetos Loutron
17:00
| |
Akratitos |
||
Thyella Diastavroseos
19:00
| |
Mikrasiatiki |
||
Panelefsiniakos
19:00
| |
Pyliou |
||
Karavas
21:00
| |
Aias Salamina |
||
Asteras Varis
21:00
| |
Keratsini |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Napoli CA W
01:00
| |
Minas ICESP W |
||
Flamengo W
01:00
| |
São José W |
||
Cruzeiro W
03:00
| |
Botafogo W |
||
Corinthians W
06:00
| |
Palmeiras W |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Niort II
20:00
| |
Bordeaux II |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Rodez II
20:00
| |
Toulouse II |
||
Montpellier II
20:00
| |
Balma |
||
Narbonne
20:00
| |
Agde |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Les Mureaux
20:00
| |
Bretigny Foot |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Corte
20:00
| |
Marseille Endoume Catalans |
||
Mandelieu LN
20:00
| |
Ajaccio II |
||
Furiani-Agliani
20:00
| |
Istres |
||
Côte Bleue
20:00
| |
Rousset-Ste Victoire |
||
Gambia - GFA League |
||||
Wallidan
04:00
| |
Marimoo |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Lecco
20:00
| |
Grosseto |
||
Palermo
20:30
| |
Teramo |
||
Pro Patria
22:30
| |
Juventus U23 |
||
AlbinoLeffe
22:30
| |
Pontedera |
||
Matelica Calcio
22:30
| |
Sambenedettese |
||
Juve Stabia
22:30
| |
Casertana |
||
Catania
22:30
| |
Foggia |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Zemplín Michalovce U19
16:00
| |
Poprad U19 |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Quảng Nam II
15:00
| |
Lam Dong |
||
Hải Nam
15:00
| |
PVF Vietnam |
||
Gia Định
15:00
| |
Ho Chi Minh City II |
||
Binh Thuan
15:00
| |
Dong Nai |
||
Vĩnh Long
15:00
| |
Dong Thap |
||
Kon Tum
16:00
| |
Da Nang II |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Melbourne Knights U21
10:00
| |
South Melbourne U21 |
||
Heidelberg United U21
10:00
| |
St. Albans Saints U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Iga Kunoichi W
11:00
| |
Setagaya Sfida W |
||
Cerezo Osaka W
11:00
| |
Ehime W |
||
Angeviolet Hiroshima W
11:00
| |
NGU Lublield Nagoya W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Central Parade
23:15
| |
Bai Bureh Warriors |
||
Johansen
02:30
| |
Wusum Stars |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
KFG
20:00
| |
Tindastóll |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Centenary Stormers II
12:00
| |
The Lakes Res. |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Vegalta Sendai W
11:00
| |
Elfen Saitama |
||
Macao - Primeira Division |
||||
เบนฟิกา
18:00
| |
Casa de Portugal |
||
Lun Lok
20:00
| |
Tak Chun Ka I |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Mons Calpe
21:00
| |
Lincoln Red Imps |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Kings
17:00
| |
PAVE |
||
IkU
19:00
| |
JanPa |
||
PP-70
20:00
| |
Haka Juniorit |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com