พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
เซาแธมป์ตัน
02:15
| |
คริสตัล พาเลซ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
นาโปลี
01:45
| |
อูดิเนเซ่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
โอซาซูนา
00:00
| |
กาดิซ |
||
เอลเช่
01:00
| |
เดปอร์ติโบ อลาเบส |
||
เลบันเต้
03:00
| |
บาร์เซโลน่า |
||
England - National League |
||||
Solihull Moors
01:00
| |
Weymouth |
||
Stockport County
01:00
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Aldershot Town
01:00
| |
Yeovil Town |
||
Chesterfield
01:45
| |
King's Lynn Town |
||
Wealdstone
01:45
| |
Bromley |
||
Maidenhead United
01:45
| |
Notts County |
||
Sutton United
02:00
| |
Woking |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
AFC Telford United
01:45
| |
York City |
||
Blyth Spartans
01:45
| |
Chester |
||
Bradford Park Avenue
01:45
| |
Kidderminster Harriers |
||
Guiseley
01:45
| |
Alfreton Town |
||
Hereford
01:45
| |
Farsley Celtic |
||
Southport
01:45
| |
Leamington |
||
Curzon Ashton
01:45
| |
Spennymoor Town |
||
England - Premier League U18 |
||||
Aston Villa U18
17:00
| |
Norwich U18 |
||
Newcastle Utd U18
19:00
| |
Sunderland U18 |
||
England - Professional Development League |
||||
Sheffield Utd U23
21:00
| |
Wigan U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bowers & Pitsea
01:45
| |
Bishop's Stortford |
||
Enfield Town
01:45
| |
Carshalton Athletic |
||
Folkestone Invicta
01:45
| |
Brightlingsea Regent |
||
Horsham
01:45
| |
AFC Hornchurch |
||
Leatherhead
01:45
| |
Corinthian-Casuals |
||
Lewes
01:45
| |
Haringey Borough |
||
Margate
01:45
| |
Bognor Regis Town |
||
Potters Bar Town
01:45
| |
Merstham |
||
Wingate & Finchley
01:45
| |
Cray Wanderers |
||
Worthing
01:45
| |
East Thurrock United |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Canvey Island
01:45
| |
Basildon United |
||
Dereham Town
01:45
| |
Hullbridge Sports |
||
Felixstowe & Walton United
01:45
| |
Bury Town |
||
Great Wakering Rovers
01:45
| |
Grays Athletic |
||
Heybridge Swifts
01:45
| |
Witham Town |
||
Tilbury
01:45
| |
Maldon & Tiptree |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Bedfont Sports
01:45
| |
Tooting & Mitcham United |
||
Chalfont St Peter
01:45
| |
Hertford Town |
||
Chertsey Town
01:45
| |
Ashford Town (Middlesex) |
||
Harlow Town
01:45
| |
Ware |
||
South Park
01:45
| |
Chipstead |
||
Staines Town
01:45
| |
Northwood |
||
Uxbridge
01:45
| |
Marlow |
||
Waltham Abbey
01:45
| |
Barking |
||
Westfield
01:45
| |
Bracknell Town |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
Excelsior Barendrecht W
00:30
| |
Alkmaar W |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Balingen
00:00
| |
Ulm |
||
Armenia - Premier League |
||||
Noah
19:00
| |
Shirak |
||
Urartu
22:30
| |
Van |
||
Pyunik
22:30
| |
Ararat-Armenia |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
St. Pölten
23:30
| |
Rheindorf Altach |
||
Ried
23:30
| |
Admira |
||
Austria Wien
01:30
| |
Hartberg |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Sumqayıt II
18:30
| |
Qarabağ II |
||
Keşlə II
19:00
| |
Kapaz |
||
Qaradağ Lökbatan
19:00
| |
MOIK |
||
Turan
19:00
| |
Zaqatala |
||
Neftchi II
19:00
| |
Sabah II |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Sarajevo
23:00
| |
Sloboda Tuzla |
||
Borac Banja Luka
01:00
| |
Zrinjski |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Lokomotiv Plovdiv
23:30
| |
Beroe |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Hebar 1918
21:00
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Ludogorets II
22:00
| |
Lokomotiv G. Oryahovitsa |
||
Vitosha Bistritsa
05:00
| |
OFK Pirin |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
22:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Osijek
00:05
| |
Šibenik |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Rudeš
19:55
| |
Hrvatski Dragovoljac |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ermis
23:00
| |
Enosis |
||
Denmark - First Division |
||||
HB Køge
00:00
| |
FC Helsingør |
||
Hobro
00:00
| |
Skive |
||
Vendsyssel
00:00
| |
Kolding IF |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Legion
22:00
| |
Vaprus |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Lahti
22:30
| |
KuPS |
||
Ilves
22:30
| |
HJK |
||
Moldova - National Division |
||||
Dacia-Buiucani
20:00
| |
Petrocub |
||
Speranţa Nisporeni
22:00
| |
Floreşti |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Tondela
22:00
| |
Belenenses |
||
ซานตาคลารา
22:00
| |
Rio Ave |
||
Nacional
00:00
| |
เบนฟิกา |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
| |
Boavista |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Dinamo Bucureşti
00:15
| |
Astra |
||
Scotland - Championship Play-Offs |
||||
Greenock Morton
01:45
| |
Montrose |
||
Airdrieonians
01:45
| |
Cove Rangers |
||
Scotland - League One Play-Offs |
||||
Edinburgh City
01:45
| |
Elgin City |
||
Dumbarton
01:45
| |
Stranraer |
||
Sweden - Superettan |
||||
Öster
23:30
| |
GIF Sundsvall |
||
Switzerland - Super League |
||||
Vaduz
23:15
| |
ยังบอยส์ |
||
บาเซิ่ล
01:30
| |
ลูกาโน |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Aarau
00:00
| |
Kriens |
||
Thun
01:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Wil
01:00
| |
Chiasso |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Konyaspor
21:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Alanyaspor
00:30
| |
BB Erzurumspor |
||
Kasımpaşa
00:30
| |
Ankaragücü |
||
Fenerbahçe
00:30
| |
Sivasspor |
||
อิสตันบูล บีบี
00:30
| |
Kayserispor |
||
Gazişehir Gaziantep
00:30
| |
Rizespor |
||
Yeni Malatyaspor
00:30
| |
Hatayspor |
||
Denizlispor
00:30
| |
กาลาตาซาราย |
||
เบซิคตัส
00:30
| |
Fatih Karagümrük |
||
Gençlerbirliği
00:30
| |
Göztepe |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Tavriya
21:00
| |
Peremoga |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Gimnasia Mendoza
07:10
| |
Nueva Chicago |
||
Deportivo Riestra
01:10
| |
Almirante Brown |
||
Chile - Primera B |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
| |
Barnechea |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Guayaquil City
07:00
| |
Manta |
||
South Africa - Premier League |
||||
AmaZulu
20:00
| |
Baroka |
||
Stellenbosch
20:00
| |
Orlando Pirates |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
JS Kabylie
04:30
| |
MC Oran |
||
Congo - Super Ligue |
||||
JSK
18:30
| |
Simba |
||
Libya - Premier League |
||||
Al-Nasr
03:30
| |
Al-Akhdar |
||
Rafeeq
04:00
| |
Al-Wehda |
||
Al-Madina
04:00
| |
Abu Salim |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Mouloudia Oujda
05:00
| |
Rapide Oued Zem |
||
Difaâ El Jadida
05:00
| |
Olympic Safi |
||
Ittihad Tanger
05:00
| |
Hassania Agadir |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mwadui
20:00
| |
Kagera Sugar |
||
Simba
23:00
| |
Coastal Union |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Kuwait
01:30
| |
Al Qadsia |
||
Khaitan
01:30
| |
Al Nasar |
||
Al Sahel
01:30
| |
Al Salmiyah |
||
Al Fahaheel
01:30
| |
Al Arabi SC |
||
Kazma
01:30
| |
Al Shabab |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Jazira
01:00
| |
Khorfakkan Club |
||
Bani Yas
01:00
| |
Al Wahda |
||
Al Ain
01:00
| |
Hatta |
||
Al Nasr
01:00
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
Al Wasl
01:00
| |
Al Dhafra |
||
Al Ittihad Kalba
01:00
| |
Al Sharjah |
||
Al Fujairah
01:00
| |
Ajman |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Arambagh
17:00
| |
Sheikh Jamal |
||
Sheikh Russel
20:00
| |
Abahani Chittagong |
||
Saif
22:00
| |
Muktijoddha SKC |
||
China PR - Super League |
||||
Dalian Professional
17:00
| |
Tianjin Teda |
||
Shanghai SIPG
19:00
| |
Changchun Yatai |
||
China PR - League One |
||||
Guizhou Zhicheng
14:30
| |
Heilongjiang Lava Spring |
||
Chengdu Qianbao
18:35
| |
Beijing BG |
||
Shenyang Urban
18:35
| |
Wuhan Three Towns |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:00
| |
Pegasus |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Suwon
17:30
| |
Gwangju |
||
Incheon United
17:30
| |
Pohang Steelers |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Bengaluru
23:05
| |
Eagles |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Braintree Town
01:45
| |
Bath City |
||
Chippenham Town
01:45
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Concord Rangers
01:45
| |
Havant & Waterlooville |
||
Dorking Wanderers
01:45
| |
Billericay Town |
||
Dulwich Hamlet
01:45
| |
Dartford |
||
Eastbourne Borough
01:45
| |
Slough Town |
||
Ebbsfleet United
01:45
| |
Chelmsford City |
||
Hungerford Town
01:45
| |
Welling United |
||
St Albans City
01:45
| |
Maidstone United |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Real Tomayapo
07:00
| |
Aurora |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Metropolitanos
05:15
| |
Athletico PR |
||
Bragantino
05:15
| |
Emelec |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Deportivo Táchira
05:15
| |
Internacional |
||
The Strongest
05:15
| |
Barcelona Guayaquil |
||
Santos
05:15
| |
Boca Juniors |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Stargard Szczeciński
21:00
| |
Katowice |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CSA
06:00
| |
CSE |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Uniclinic
01:30
| |
Pacajus |
||
Ferroviário
01:30
| |
Caucaia |
||
Icasa
06:00
| |
Ceará |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Corinthians
02:00
| |
Inter de Limeira |
||
Brazil - Roraimense |
||||
Atlético Roraima
01:00
| |
Rio Negro RR |
||
São Raimundo RR
03:00
| |
GAS |
||
San Marino - Campionato |
||||
Folgore
01:45
| |
Libertas |
||
Albania - 1st Division |
||||
Flamurtari
05:00
| |
Luftëtari Gjirokastër |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Flora
00:00
| |
Trans |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
| |
Redlands United |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Crotone U19
20:00
| |
Pescara U19 |
||
Benevento U19
20:30
| |
Cosenza U19 |
||
Russia - Pfl |
||||
Chita
16:00
| |
Luki-Energiya |
||
Kolomna
17:00
| |
Rodina Moskva |
||
Leningradets
17:00
| |
Tver |
||
Kazanka
17:00
| |
Zenit II |
||
Krylya Sovetov Samara II
17:00
| |
Zvezda Perm |
||
Dolgie Prudy
20:00
| |
Dinamo Moskva II |
||
Anzhi
20:00
| |
Makhachkala |
||
Zenit Izhevsk
21:00
| |
Orenburg II |
||
Volga Ulyanovsk
21:00
| |
Lada Tolyatti |
||
Murom
22:00
| |
Zvezda Sint Petersburg |
||
Torpedo Vladimir
22:00
| |
Znamya Truda |
||
KAMAZ
22:30
| |
Nosta |
||
Togo - Championnat National |
||||
Ifodjè
05:00
| |
Sara Sport |
||
Kara
05:00
| |
Unisport |
||
Semassi
05:00
| |
Binah |
||
Anges Notsè
05:00
| |
Togo Port |
||
Gomido
05:00
| |
Gbohloe-Su |
||
Entente II
05:00
| |
Dynamic Togolais |
||
OTR
05:00
| |
Maranatha Fiokpo |
||
Belgium - Super League Women |
||||
St. Liege W
00:00
| |
Gent W |
||
Zulte-Waregem W
01:00
| |
Charleroi |
||
White Star Woluwé W
01:00
| |
Eendracht Aalst W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Tigres UANL W
08:00
| |
América W |
||
Monterrey W
09:30
| |
Pumas UNAM W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
JS Kabylie U21
22:00
| |
MC Oran U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Bnei HaGolan VeHaGalil
21:00
| |
Ihud Bnei Shfaram |
||
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:00
| |
Maccabi Ma'alot Tarshiha |
||
Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary |
||||
Gillen Scorpions
16:00
| |
MPH Vikings |
||
Uni Azzurri
16:45
| |
Darwin Olympic |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Vålerenga W
21:15
| |
Stabæk W |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Europa FC
01:30
| |
Lions FC |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Thor Akureyri W
01:00
| |
Selfoss W |
||
Stjarnan W
02:15
| |
Keflavík W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Union Plaani
22:30
| |
KJP |
||
Kultsu
22:30
| |
Liry |
||
Raahe
22:30
| |
OsPa |
||
Ri-Pa
23:00
| |
SavU |
||
Haka Juniorit
23:00
| |
Tervakosken Pato |
||
Norrvalla
23:00
| |
VPS II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com