พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เชลซี
02:15
| |
อาร์เซน่อล |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Excelsior
01:00
| |
Go Ahead Eagles |
||
FC Eindhoven
01:00
| |
Jong Utrecht |
||
SC Cambuur
01:00
| |
NAC Breda |
||
Almere City
01:00
| |
Jong PSV |
||
De Graafschap
01:00
| |
Helmond Sport |
||
MVV Maastricht
01:00
| |
FC Den Bosch |
||
Telstar
01:00
| |
Jong Ajax |
||
TOP Oss
01:00
| |
Roda JC Kerkrade |
||
NEC
01:00
| |
FC Dordrecht |
||
FC Volendam
01:00
| |
Jong AZ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
ชาลเก้ 04
23:00
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
กายารี่
23:30
| |
ฟิออเรนติน่า |
||
อตาลันต้า
01:45
| |
Benevento |
||
โบโลญญ่า
01:45
| |
เจนัว |
||
ซัสเซาโล่
01:45
| |
ยูเวนตุส |
||
โตริโน่
01:45
| |
เอซี มิลาน |
||
ลาซิโอ
01:45
| |
ปาร์มา |
||
อินเตอร์ มิลาน
01:45
| |
โรม่า |
||
ซามพ์โดเรีย
01:45
| |
Spezia |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซบีย่า
00:00
| |
บาเลนเซีย |
||
เซลต้า บีโก้
01:00
| |
เกตาเฟ่ |
||
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
แอตเลติโก มาดริด
03:00
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
เจลีก |
||||
กัมบะ โอซาก้า
16:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
England - Premier League U18 |
||||
Chelsea U18
17:00
| |
Arsenal U18 |
||
Burnley U18
19:00
| |
Manchester City U18 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Kingstonian
01:45
| |
Cheshunt |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
01:45
| |
Soham Town Rangers |
||
Cambridge City
01:45
| |
Brentwood Town |
||
Romford
01:45
| |
Histon |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
FC Romania
01:45
| |
Hanwell Town |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Fortuna Düsseldorf II
00:30
| |
Preußen Münster |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Cronenberger SC
00:30
| |
Kleve |
||
Schonnebeck
00:30
| |
SF Baumberg |
||
Velbert
00:30
| |
FC Bocholt |
||
Monheim
00:30
| |
Kray |
||
TVD Velbert
00:30
| |
Meerbusch |
||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
00:30
| |
Germania Ratingen |
||
Dusseldorf-West
00:30
| |
Teutonia St.Tönis |
||
Sterkrade-Nord
01:00
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
Wattens
23:30
| |
Sturm Graz |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:30
| |
Rapid Vienna |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Lafnitz
23:10
| |
Wacker Innsbruck |
||
Amstetten
23:30
| |
Floridsdorfer AC |
||
Juniors OÖ
23:30
| |
Blau-Weiß Linz |
||
SV Horn II
23:30
| |
Kapfenberger SV |
||
Grazer AK
23:30
| |
Austria Lustenau |
||
Liefering
01:25
| |
Austria Klagenfurt |
||
Belgium - Pro League |
||||
เกงค์
01:45
| |
Anderlecht |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Krupa na Vrbasu
20:55
| |
Radnik Bijeljina |
||
Olimpic Sarajevo
21:00
| |
Mladost Doboj Kakanj |
||
Siroki Brijeg
23:00
| |
Sloga |
||
Velez
23:00
| |
Zeljeznicar |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Arda
21:00
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
CSKA Sofia
23:30
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Septemvri Sofia
18:30
| |
Sportist Svoge |
||
Yantra 1919
22:00
| |
FK Minyor Pernik |
||
Strumska slava
22:00
| |
Kariana Erden |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Slaven Koprivnica
21:00
| |
Rijeka |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
| |
Varaždin |
||
Hajduk Split
01:10
| |
Gorica |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dinamo Zagreb II
20:00
| |
Inter Zaprešić |
||
Dubrava Zagreb
22:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Cibalia
22:30
| |
Orijent 1919 |
||
Solin
22:30
| |
Osijek II |
||
Sesvete
22:30
| |
Junak |
||
Bijelo Brdo
22:30
| |
Medimurje Cakovec |
||
Opatija
22:30
| |
Kustošija |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Paphos
22:00
| |
Doxa |
||
Ethnikos Achna
00:00
| |
Nea Salamis |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Sparta Praha
23:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Denmark - First Division |
||||
Viborg
00:00
| |
Silkeborg |
||
Fremad Amager
00:00
| |
Hvidovre |
||
Finland - Ykkonen |
||||
PK-35
22:30
| |
MuSa |
||
VPS
22:30
| |
Gnistan |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
ตูลูส
00:00
| |
Pau |
||
France - Coupe de France |
||||
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
||
Greece - Super League |
||||
Aris
23:30
| |
Panathinaikos |
||
Asteras Tripolis
23:30
| |
AEK Athens |
||
โอลิมเปียกอส
23:30
| |
PAOK |
||
Greece - Football League |
||||
Niki Volos
19:00
| |
Rodos |
||
Apollon Pontou FC
21:00
| |
Veria |
||
Almopos
21:00
| |
Triglia FC |
||
Pierikos
21:00
| |
Panserraikos |
||
Ialysos
21:00
| |
Egaleo |
||
Kalamata
21:00
| |
Aspropyrgos Enosis |
||
Asteras Vlachioti
21:00
| |
Episkopi |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
KA
00:30
| |
Leiknir Reykjavík |
||
Fylkir
02:15
| |
KR |
||
Moldova - National Division |
||||
Codru Lozova
20:00
| |
Zimbru |
||
Sfîntul Gheorghe
20:00
| |
Dinamo-Auto |
||
Sheriff
22:00
| |
Milsami |
||
Montenegro - Second League |
||||
Kom
22:30
| |
Jedinstvo |
||
Grbalj
22:30
| |
Arsenal Tivat |
||
Berane
22:30
| |
Igalo |
||
Bokelj
22:30
| |
Ibar |
||
Mornar
00:30
| |
Drezga |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Kristiansund
23:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Brann
01:00
| |
Vålerenga |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Radomiak Radom
23:00
| |
Nieciecza |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Vitória SC
02:15
| |
Famalicão |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Şirineaşa
00:30
| |
Universitatea Craiova |
||
Russia - Russian Cup |
||||
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
| |
Krylya Sovetov |
||
Russia - Youth League |
||||
Zenit U19
16:00
| |
Rostov U19 |
||
Akademiya Konoplev U20
16:00
| |
Tambov U19 |
||
Rubin Kazan U19
17:00
| |
Spartak Moskva U19 |
||
Strogino U20
17:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
Rotor Volgograd U20
17:00
| |
UOR №5 U20 |
||
CSKA Moscow U19
18:00
| |
Sochi U19 |
||
Ufa U19
18:00
| |
Chertanovo U20 |
||
Dinamo Moskva U19
19:00
| |
Khimki U20 |
||
Lokomotiv Moskva U19
20:30
| |
Krasnodar U19 |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Livingston
00:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Dundee United
00:00
| |
Motherwell |
||
เซลติก
00:30
| |
St. Johnstone |
||
Aberdeen
01:45
| |
Hibernian |
||
Kilmarnock
01:45
| |
St. Mirren |
||
Ross County
01:45
| |
Hamilton Academical |
||
Scotland - Premiership Play-Offs |
||||
Raith Rovers
01:45
| |
Dundee |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Häcken
23:30
| |
Örebro |
||
Djurgården
23:30
| |
Östersunds FK |
||
Sirius
23:30
| |
Elfsborg |
||
Kalmar
23:30
| |
IFK Göteborg |
||
Varberg BoIS
23:30
| |
Hammarby |
||
Switzerland - Super League |
||||
Servette
23:15
| |
Lausanne Sport |
||
Sion
01:30
| |
Luzern |
||
Zürich
01:30
| |
St. Gallen |
||
Argentina - Copa Argentina |
||||
Estudiantes de San Luis
00:10
| |
Villa San Carlos |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Iztapa
01:00
| |
Comunicaciones |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
| |
โคลัมบัส ครูว์ |
||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
Inter Miami
06:30
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
South Africa - Premier League |
||||
Chippa United
20:00
| |
Black Leopards |
||
Bloemfontein Celtic
20:00
| |
Cape Town City |
||
Maritzburg United
20:00
| |
Golden Arrows |
||
Kaizer Chiefs
22:00
| |
Moroka Swallows |
||
SuperSport United
22:00
| |
Tshakhuma |
||
Angola - Girabola |
||||
Recreativo da Caála
21:00
| |
Wiliete |
||
Cubango
21:00
| |
Sagrada Esperança |
||
Ferroviário do Huambo
21:00
| |
Onze Bravos |
||
Petro de Luanda
21:30
| |
Santa Rita |
||
Académica do Lobito
21:30
| |
Baixa de Kassange |
||
Sporting de Cabinda
21:30
| |
Recreativo do Libolo |
||
Progresso
22:30
| |
Interclube |
||
1º de Agosto
23:00
| |
Desportivo Huíla |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Cotonsport
21:00
| |
UMS de Loum |
||
Congo - Super Ligue |
||||
RCK
18:00
| |
Dauphins Noirs |
||
Don Bosco
18:30
| |
Vita Club |
||
Renaissance
20:00
| |
AC Rangers |
||
TP Mazembe
20:30
| |
Motema Pembe |
||
Saint Eloi Lupopo
20:30
| |
Maniema Union |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Bassam
22:30
| |
ES Bafing |
||
AFAD
23:00
| |
San-Pedro |
||
Africa Sports
01:00
| |
Abengourou |
||
Ghana - Premier League |
||||
Berekum Chelsea
22:00
| |
Ashanti Gold |
||
Dreams
22:00
| |
King Faisal |
||
Medeama
22:00
| |
WAFA |
||
Elmina Sharks
22:00
| |
Karela |
||
Bechem United
22:00
| |
Hearts of Oak |
||
Eleven Wonders
22:00
| |
Inter Allies |
||
Wa All Stars
01:00
| |
Liberty Professionals |
||
Kenya - Premier League |
||||
Leopards
17:00
| |
Mathare United |
||
Wazito
19:15
| |
Gor Mahia |
||
Libya - Premier League |
||||
Darnes
03:30
| |
Al Sadaqa |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Soni
23:30
| |
Djoliba |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
05:00
| |
Maghreb Fès |
||
Chabab Mohammédia
05:00
| |
Moghreb Tétouan |
||
Raja Casablanca
05:00
| |
FUS Rabat |
||
RSB Berkane
05:00
| |
CR Khemis Zemamra |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Namungo
18:00
| |
Mtibwa Sugar |
||
Ihefu
20:00
| |
Polisi Tanzania |
||
KMC
23:00
| |
Simba |
||
Zambia - Super League |
||||
Forest Rangers
18:00
| |
Prison Leopards |
||
ZESCO United
20:00
| |
Nkana |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
Green Buffaloes |
||
NAPSA Stars
20:00
| |
Red Arrows |
||
Young Green Eagles
20:00
| |
Green Eagles |
||
Lusaka Dynamos
20:00
| |
Nkwazi |
||
Zanaco
20:00
| |
Power Dynamos |
||
Andorra - Primera División |
||||
Inter Club d'Escaldes
01:30
| |
Sant Julià |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Suwon Bluewings
17:00
| |
Jeju United |
||
Seongnam
17:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
Gangwon
17:30
| |
Ulsan |
||
Daegu
18:00
| |
Seoul |
||
Argentina - Primera C |
||||
Central Córdoba
01:30
| |
Atlas |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Santa Cruz
02:00
| |
Real Potosí |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Talleres Córdoba
07:30
| |
Deportes Tolima |
||
Torque
07:30
| |
Independiente |
||
12 de Octubre
05:15
| |
Huachipato |
||
Ceará
05:15
| |
Arsenal de Sarandi |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Sporting Cristal
07:30
| |
Racing Club |
||
Unión La Calera
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Independiente del Valle
07:30
| |
Palmeiras |
||
Rentistas
05:00
| |
São Paulo |
||
Argentinos Juniors
05:00
| |
Universidad Católica |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
ENAD
21:00
| |
O Kormakitis |
||
Elia Lythrodonta
21:00
| |
Amathous |
||
Peyia
21:00
| |
APONA Anagias |
||
MEAP Nisou
21:00
| |
Ormideia |
||
Ethnikos Assias
21:00
| |
APEP |
||
Olympiada Lympion
21:00
| |
Elpida Astromeritis |
||
Oroklini / Troulloi
21:00
| |
Iraklis Yerolakkou |
||
Omonia 29is Maiou
21:00
| |
Halkanoras |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Vysočina Jihlava II
21:00
| |
Hlučín |
||
Slovácko II
21:00
| |
Vrchovina |
||
Viktoria Otrokovice
21:00
| |
Uničov |
||
Znojmo
21:00
| |
Odra Petrkovice |
||
Banik Ostrava II
21:00
| |
Frýdek-Místek |
||
Velké Meziříčí
21:00
| |
Slovan Rosice |
||
Sigma Olomouc II
21:00
| |
Uherský Brod |
||
Dolní Benešov
21:00
| |
Vyškov |
||
Hanácká
21:00
| |
Zlín II |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
RB 1906
00:00
| |
Skjold Birkerod |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 |
||||
Ethnikos Sochos
21:00
| |
Apollon Paralimniou |
||
Orfeas Xanthi
21:00
| |
Elpida Sapes |
||
Iraklis Ampelokipon
21:00
| |
Evosmou |
||
Ampelokipon Drama
21:00
| |
M. Alexandros Orfaniou |
||
Anagennisi Thalassias
21:00
| |
Didymoteicho |
||
Aetos Orfani
21:00
| |
Pandramaikos |
||
Nestos Chrisoupolis
21:00
| |
Aris Avato |
||
Doxa Neo Sidirochori
21:00
| |
Antheias-Aristinou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Karitsa
21:00
| |
Atromitos Palamas |
||
Oikonomos
21:00
| |
Sellana |
||
Ermis Amyntaio
21:00
| |
Iraklis Larissa |
||
Makedonikos Foufas
21:00
| |
Ethnikos Neou Keramidiou |
||
Meteora
21:00
| |
Fikis |
||
Kozani
21:00
| |
Elassona |
||
Anagennisi Karditsas
21:00
| |
Dias Diou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Thyella Sarakinoi
21:00
| |
PAO Koufalion |
||
Ethnikos Giannitsa
21:00
| |
Aetos Varvaras |
||
M. Alexandros Trikala
21:00
| |
Poseidon Nea Michaniona |
||
Makedonikos Neapolis
21:00
| |
Nea Kallikrateia |
||
Agrotikos Asteras
21:00
| |
Thermaikos Thermis |
||
Niki Agkathia
21:00
| |
Anagennisi Giannitsa |
||
Edessaikos
21:00
| |
PAOK Alexandreia |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Komárom
22:30
| |
Nagyatadi FC |
||
Érdi VSE
22:30
| |
Veszprém |
||
BKV Előre
22:30
| |
Puskás II |
||
Gardony
22:30
| |
Balatonfuredi |
||
Zalaegerszegi TE II
22:30
| |
Tatabánya |
||
MTE 1904
22:30
| |
III. Kerületi TUE |
||
Nagykanizsai ULE
22:30
| |
Lipot SK |
||
Videoton II
22:30
| |
SC Sopron |
||
Menfocsanak
22:30
| |
Papai Perutz |
||
Bicskei
23:30
| |
Szabadkikoto |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Borgosesia
21:00
| |
Gozzano |
||
Chieri
21:00
| |
Fossano |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Cavenago Fanfulla
21:00
| |
Nibionnoggiono |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Este
20:00
| |
Delta Calcio Rovigo |
||
Union ArzignanoChiampo
21:00
| |
Clodiense |
||
Cartigliano
21:00
| |
Chions |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Real Forte Querceta
21:00
| |
Correggese |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Gavorrano
20:00
| |
Lornano Badesse |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Porto Sant'Elpidio
20:00
| |
FC Rieti |
||
San Nicolò
20:00
| |
Montegiorgio |
||
Atletico
21:00
| |
Vastogirardi |
||
Recanatese
21:00
| |
Olympia Agnonese |
||
Vastese
21:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Cassino
20:00
| |
Arzachena |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Cittanovese
20:00
| |
Troina |
||
Licata
21:00
| |
Rotonda |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Stal Rzeszów
18:00
| |
Garbarnia Kraków |
||
Polkowice
21:00
| |
Olimpia Grudziądz |
||
Spain - Segunda B - Playoffs |
||||
Espanyol II
23:00
| |
Peña Deportiva |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Atlético Albericia
01:00
| |
Vimenor |
||
Textil Escudo
01:00
| |
Cartes |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Deusto
00:45
| |
Basconia |
||
Beasain
01:00
| |
San Ignacio |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Igualada
00:45
| |
Banyoles |
||
Terrassa
01:00
| |
Girona II |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Villaverde-Boetticher
01:00
| |
San Fernando de Henares |
||
Atlético de Pinto
01:00
| |
Villanueva del Pardillo |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Ciudad de Torredonjimeno
00:30
| |
El Palo |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Sevilla III
00:00
| |
Cabecense |
||
Xerez
01:00
| |
San Roque de Lepe |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Guía
23:00
| |
Atlético Tacoronte |
||
Villa Santa Brígida
23:00
| |
Vera |
||
La Cuadra
23:00
| |
Atletico Victoria |
||
Arucas
23:00
| |
Ibarra |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CRB
06:00
| |
Aliança AL |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Juazeirense
05:30
| |
Atlético Alagoinhas |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Luziânia
01:00
| |
Ceilândia |
||
Brasiliense
01:00
| |
Gama |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Rio Branco ES
04:30
| |
Rio Branco-VN |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Chapecoense
06:30
| |
Figueirense |
||
Brazil - Paraense |
||||
Paysandu
01:45
| |
Castanhal |
||
Remo
05:15
| |
Tuna Luso |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Campinense
06:00
| |
Botafogo PB |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Azuriz
01:30
| |
Paraná |
||
Maringá
01:30
| |
Toledo Brazil |
||
Operário PR
01:30
| |
Cascavel CR |
||
Athletico PR
01:30
| |
Londrina |
||
Cascavel
01:30
| |
Rio Branco PR |
||
Coritiba
01:30
| |
Cianorte |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Portuguesa Santista
01:00
| |
São Bernardo |
||
EC São Bernardo
01:00
| |
Portuguesa |
||
Rio Claro
01:00
| |
Monte Azul |
||
Sertãozinho
01:00
| |
Oeste |
||
Velo Clube
03:00
| |
Taubaté |
||
Osasco Audax
03:00
| |
XV de Piracicaba |
||
RB Brasil
03:00
| |
Água Santa |
||
Atibaia
03:00
| |
ยูเวนตุส |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Votuporanguense
01:00
| |
Capivariano |
||
Desportivo Brasil
01:00
| |
CA Linense |
||
Primavera SP
01:00
| |
Marília |
||
Nacional SP
01:00
| |
Noroeste |
||
Penapolense
03:00
| |
Batatais |
||
Comercial
03:00
| |
Barretos |
||
Olímpia
03:00
| |
Rio Preto |
||
São José EC
03:00
| |
Bandeirante SP |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Tiradentes PI
01:45
| |
Parnahyba |
||
Picos
01:45
| |
4 de Julho |
||
Ríver
01:45
| |
Altos |
||
Brazil - Potiguar |
||||
ASSU
01:00
| |
América RN |
||
Forca e Luz
01:00
| |
Santa Cruz de Natal RN |
||
Brazil - Rondoniense |
||||
Rondoniense
02:30
| |
Gênus |
||
Real Ariquemes
02:30
| |
Porto Velho |
||
Uniao Cacoalense
02:30
| |
Ji-Paraná |
||
Guaporé
02:30
| |
Barcelona RO |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Rivartibonitienne
03:00
| |
Capoise |
||
Cosmopolites
04:00
| |
América des Cayes |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
Brisbane Roar
16:05
| |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส |
||
เพิร์ธ กลอรี
18:20
| |
Western United |
||
Albania - 1st Division |
||||
Besëlidhja Lezhë
20:00
| |
Oriku |
||
Partizani Tirana II
20:00
| |
Veleçiku Koplik |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Tulevik
22:00
| |
Levadia |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Empoli U19
16:00
| |
Atalanta U19 |
||
Bologna U19
19:00
| |
Lazio U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Frosinone U19
16:00
| |
Spezia U19 |
||
Pisa U19
20:00
| |
Reggina U19 |
||
Reggiana U19
21:00
| |
Vicenza Virtus U19 |
||
Panama - Lpf |
||||
Costa del Este
07:00
| |
Veraguas |
||
Kosovo - Kosovar Cup |
||||
Dukagjini
01:45
| |
KF Llapi |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Swift Hesperange
00:30
| |
Etzella Ettelbrück |
||
Victoria Rosport
00:30
| |
Mondorf-les-Bains |
||
Wiltz
00:30
| |
UNA Strassen |
||
Fola Esch
00:30
| |
Hostert |
||
Progrès Niedercorn
00:30
| |
Rodange |
||
RM Hamm Benfica
00:30
| |
Jeunesse d'Esch |
||
UT Pétange
00:30
| |
Differdange 03 |
||
F91 Dudelange
00:30
| |
Racing |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wels
00:00
| |
Kalsdorf |
||
Spittal
04:00
| |
Bad Gleichenberg |
||
Gleisdorf 09
04:00
| |
Wolfsberger AC II |
||
Allerheiligen
04:00
| |
Weiz |
||
Sturm Graz II
04:00
| |
Gurten |
||
St. Anna
04:00
| |
Union Vöcklamarkt |
||
Ried II
04:00
| |
Deutschlandsberger SC |
||
Stadl-Paura
04:00
| |
Hertha |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
Floresta CE U20
19:30
| |
União ABC U20 |
||
Lesotho - Premier League |
||||
Lifofane
20:00
| |
Lioli |
||
Russia - Pfl |
||||
Lada SOK
20:00
| |
Volna Kovernino |
||
Slovenia - Slovenian Cup |
||||
Domžale
23:00
| |
Olimpija |
||
Togo - Championnat National |
||||
ASKO de Kara
05:00
| |
Koroki Metete |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Lidköping W
00:00
| |
Norrköping W |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
Honka W
21:00
| |
KuPS W |
||
HJK W
22:30
| |
PK-35 W |
||
Ilves W
22:30
| |
JyPK W |
||
PK-35 Vantaa W
23:00
| |
TiPS W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
OH Leuven W
01:00
| |
Club Brugge W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Kolkheti Poti
14:30
| |
Tbilisi City |
||
Gori
16:00
| |
Guria |
||
Meshakhte
17:00
| |
Kolkheti Khobi |
||
Bakhmaro
17:00
| |
Chiatura |
||
Aragvi Dusheti
18:00
| |
Spaeri |
||
USA - USL League One |
||||
New England II
04:00
| |
Union Omaha |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Sevilla U19
23:00
| |
San Félix U19 |
||
Recreativo Huelva U19
23:00
| |
Santa Fe U19 |
||
Rayo Majadahonda U19
01:30
| |
Leganés U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 8 |
||||
Asteras Varis
21:00
| |
Panelefsiniakos |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Kindermann-Avaí W
01:00
| |
Cruzeiro W |
||
Minas ICESP W
01:00
| |
Ferroviária W |
||
São Paulo W
05:00
| |
Botafogo W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Mioveni
21:30
| |
Dunărea Călăraşi |
||
Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary |
||||
New Lambton
16:00
| |
Edgeworth Eagles |
||
West Wallsend
16:30
| |
Dudley Redhead Senior |
||
Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary |
||||
เซลติก
16:00
| |
Verdi |
||
Denmark - Women's Play-offs 1/2 |
||||
ASA W
00:00
| |
AGF W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Bai Bureh Warriors
23:15
| |
Police |
||
Bo Rangers
23:15
| |
Freetown City |
||
Diamond Stars
23:15
| |
SLIFA Mount Aureol |
||
Kamboi Eagles
23:15
| |
Ports Authority |
||
Wusum Stars
23:15
| |
Central Parade |
||
Mighty Blackpool
02:30
| |
Kallon |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Schruns
00:00
| |
Höchst |
||
Hard
05:00
| |
Fussach |
||
Andelsbuch
05:00
| |
Bizau |
||
Göfis
05:00
| |
Ludesch |
||
Alberschwende
05:00
| |
FC Egg |
||
Bezau
05:00
| |
Lustenau |
||
Lochau
05:00
| |
Admira Dornbirn |
||
Nenzing
05:00
| |
Blau-Weiß Feldkirch |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Derry City W
01:45
| |
Sion Swifts W |
||
Linfield W
01:45
| |
Glentoran BU W |
||
Crusaders Strikers W
02:00
| |
Cliftonville W |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lynx
01:30
| |
Mons Calpe |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
IA Akranes W
02:15
| |
Augnablik W |
||
Víkingur Reykjavík W
02:15
| |
Afturelding W |
||
FH W
02:15
| |
Grótta W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Riverball
23:00
| |
LehPa |
||
Jyväskylä Blackbird
23:00
| |
FC Komeetat |
||
SaPa Pieksämäki
23:00
| |
PK-37 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 12 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 12 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com