พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แอสตันวิลลา
00:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
| |
ลิเวอร์พูล |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
เอ็มเมน
19:30
| |
ฮีเรนวีน |
||
อาแจกซ์
19:30
| |
วีวีวี เวนโล |
||
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
| |
วิลเลม ทเว |
||
โกรนิงเงิน
19:30
| |
อัลค์มาร์ |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
| |
วิเทสส์ |
||
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
| |
ทเวนเต้ |
||
พีเอสวี
19:30
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
เฮราเคิล
19:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
| |
อูเทรชท์ |
||
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน |
||||
แอร์เบ ไลป์ซิก
01:45
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Crotone
01:45
| |
เวโรน่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เรอัล บายาโดลิด
00:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
SD Eibar
01:00
| |
เรอัล เบติส |
||
เกรนาดา
03:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Carshalton Athletic
01:45
| |
East Thurrock United |
||
Bognor Regis Town
01:45
| |
Horsham |
||
Brightlingsea Regent
01:45
| |
Bowers & Pitsea |
||
Cheshunt
01:45
| |
Potters Bar Town |
||
Corinthian-Casuals
01:45
| |
Merstham |
||
Enfield Town
01:45
| |
Bishop's Stortford |
||
AFC Hornchurch
01:45
| |
Margate |
||
Leatherhead
01:45
| |
Haringey Borough |
||
Wingate & Finchley
01:45
| |
Kingstonian |
||
Worthing
01:45
| |
Lewes |
||
Cray Wanderers
01:45
| |
Folkestone Invicta |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Cambridge City
01:45
| |
Felixstowe & Walton United |
||
AFC Sudbury
01:45
| |
Aveley |
||
Basildon United
01:45
| |
Soham Town Rangers |
||
Brentwood Town
01:45
| |
Witham Town |
||
Dereham Town
01:45
| |
Maldon & Tiptree |
||
Grays Athletic
01:45
| |
Bury Town |
||
Histon
01:45
| |
Coggeshall Town |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Bracknell Town
01:45
| |
South Park |
||
Tooting & Mitcham United
01:45
| |
Chertsey Town |
||
Bedfont Sports
01:45
| |
Hertford Town |
||
Chipstead
01:45
| |
Ashford Town (Middlesex) |
||
Marlow
01:45
| |
Northwood |
||
Uxbridge
01:45
| |
Barking |
||
Waltham Abbey
01:45
| |
Chalfont St Peter |
||
Westfield
01:45
| |
FC Romania |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Holstein Kiel
20:30
| |
Jahn Regensburg |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Sandhausen II
19:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Ilshofen
19:00
| |
Lörrach-Brombach |
||
Reutlingen
20:30
| |
Freiburger FC |
||
Bissingen
20:30
| |
Villingen |
||
Astoria Walldorf II
20:30
| |
CfR Pforzheim |
||
Neckarsulmer SU
20:30
| |
Backnang |
||
Göppinger SV
20:30
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Linx
20:30
| |
Ravensburg |
||
Bruchsal
20:30
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Nöttingen
20:30
| |
Oberachern |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Buchonia Flieden
20:00
| |
Baunatal |
||
Rot-Weiß Walldorf
20:00
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Türk Gücü Friedberg
20:00
| |
Ginsheim |
||
Fernwald
20:00
| |
Dietkirchen |
||
Rot-Weiß Hadamar
20:00
| |
Waldgirmes |
||
SV Zeilsheim
20:00
| |
Eddersheim |
||
Viktoria Griesheim
20:00
| |
Hessen Dreieich |
||
Lehnerz
20:00
| |
SV Steinbach |
||
Neuhof
20:00
| |
Hunfelder SV |
||
FV Bad Vilbel
20:00
| |
Hanau 93 |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Alfter
20:00
| |
Deutz |
||
Hürth
20:00
| |
Hennef 05 |
||
SV Breinig
20:00
| |
Wesseling-Urfeld |
||
Eilendorf
20:00
| |
Fortuna Köln II |
||
Borussia Freialdenhoven
20:00
| |
BCV Glesch / Paffendorf |
||
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
| |
Düren Merzenich |
||
Siegburger SV
20:15
| |
FC BW Friesdorf |
||
Pesch
20:30
| |
VfL Vichttal |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Union Nettetal
00:30
| |
FSV Duisburg |
||
Hilden
00:30
| |
SC Velbert |
||
1. FC M'gladbach
01:00
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
Albania - Superliga |
||||
Kastrioti Krujë
21:00
| |
Teuta Durrës |
||
Bylis Ballsh
21:00
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Laçi
21:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Apolonia Fier
21:00
| |
Kukësi |
||
Partizani Tirana
00:00
| |
Tirana |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Dornbirn
15:30
| |
Vorwärts Steyr |
||
Rapid Wien II
15:30
| |
Austria Wien II |
||
Belgium - Pro League |
||||
เกนท์
18:30
| |
KV Oostende |
||
Standard Liège
21:00
| |
Mechelen |
||
Antwerp
23:30
| |
คลับ บรูกก์ |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Tsarsko selo
21:30
| |
Botev Plovdiv |
||
Levski Sofia
00:00
| |
Cherno More |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Sozopol
19:00
| |
Neftohimik |
||
Septemvri Simitli
19:00
| |
Lokomotiv Sofia 1929 |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Randers
20:00
| |
SønderjyskE |
||
Finland - Ykkonen |
||||
Jaro
20:00
| |
Klubi-04 |
||
JIPPO
20:00
| |
RoPS |
||
MP
20:00
| |
EIF |
||
KPV
20:00
| |
TPS |
||
France - Coupe de France |
||||
Rumilly Vallieres
02:15
| |
โมนาโก |
||
Greece - Football League |
||||
Olympiakos Volos
21:00
| |
Pontion Karagiannion |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
Valur
02:15
| |
HK |
||
Stjarnan
02:15
| |
Víkingur Reykjavík |
||
FH
02:15
| |
ÍA |
||
Breidablik
02:15
| |
Keflavík |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Thór
23:00
| |
Grindavík |
||
Italy - Serie B |
||||
Cittadella
23:00
| |
เบรสชา |
||
Venezia
02:00
| |
คิเอโว่ |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Riga
21:00
| |
Spartaks Jūrmala |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Tromsø
23:00
| |
Molde |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
| |
Viking |
||
Russia - Youth League |
||||
Arsenal Tula U19
18:00
| |
Ural U19 |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Halmstad
22:00
| |
Mjällby |
||
AIK
23:30
| |
มัลโม่ |
||
Norrköping
23:30
| |
Degerfors |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Vittsjo W
19:00
| |
AIK W |
||
Linkoping W
20:00
| |
Pitea W |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Piteå
21:00
| |
Sollentuna |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Torns
19:00
| |
Qviding FIF |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
ดินาโมเคียฟ
23:00
| |
Zorya |
||
Argentina - Copa Argentina |
||||
Boca Unidos
00:10
| |
Godoy Cruz |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Pérez Zeledón
04:00
| |
Sporting San José |
||
ADR Jicaral
04:00
| |
Cartaginés |
||
San Carlos
04:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Santos de Guápiles
04:00
| |
Grecia |
||
Herediano
04:00
| |
Limón |
||
Alajuelense
04:00
| |
Guadalupe |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Toluca
07:00
| |
Cruz Azul |
||
Atlas
09:05
| |
Puebla |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Walter Ferreti
08:00
| |
Diriangén |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
| |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Sacramento Republic
09:30
| |
Las Vegas Lights |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Lubumbashi Sport
18:30
| |
Sanga Balende |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Racing d'Abidjan
22:30
| |
SOA |
||
Tanda
23:00
| |
SOL |
||
ASEC Mimosas
01:00
| |
Stella |
||
Ghana - Premier League |
||||
Asante Kotoko
22:00
| |
Ebusua Dwarfs |
||
Great Olympics
01:00
| |
Aduana Stars |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Flamme Olympique
05:00
| |
Horoya |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Wydad Casablanca
05:00
| |
Difaâ El Jadida |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mbeya City
18:00
| |
Ruvu Shooting |
||
Zambia - Super League |
||||
Lumwana Radiants
20:00
| |
Kitwe United |
||
Buildcon
20:00
| |
Indeni |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Chooka Talesh
20:45
| |
Mes Kerman |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Atlético GO
07:30
| |
Palestino |
||
San Lorenzo
07:30
| |
Rosario Central |
||
Bolívar
07:30
| |
Wilstermann |
||
Guabirá
05:15
| |
Bahia |
||
Aragua
05:15
| |
La Equidad |
||
Grêmio
05:15
| |
Lanús |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Fluminense
07:00
| |
Santa Fe |
||
Deportivo La Guaira
07:00
| |
Cerro Porteño |
||
Junior
07:00
| |
River Plate |
||
Universitario
09:00
| |
Defensa y Justicia |
||
Atlético Nacional
09:00
| |
Nacional |
||
Vélez Sarsfield
05:00
| |
LDU Quito |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Køge Nord
18:00
| |
KFUM |
||
Husum
19:00
| |
Karlslunde |
||
BK Union
19:00
| |
BSF |
||
Ishøj
19:00
| |
Tarnby FF |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
Vordingborg
17:00
| |
Otterup |
||
GVI
17:00
| |
Herlev |
||
B 1908
17:00
| |
LSF |
||
Taastrup
17:00
| |
Greve |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Hedensted
16:00
| |
Kolding B |
||
OKS
18:00
| |
Marienlyst |
||
Varde IF Elite
20:00
| |
B 1913 |
||
Horsens II
21:00
| |
Odder |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Vejgaard B
18:00
| |
Lyseng |
||
Herning Fremad
19:00
| |
Aarhus Fremad II |
||
Tjorring
20:00
| |
Djursland |
||
Kjellerup
20:30
| |
Skjold Sæby |
||
Silkeborg KFUM
23:00
| |
VRI |
||
Finland - Kakkonen |
||||
OTP
20:00
| |
Kraft |
||
VIFK
22:30
| |
JBK |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Bahia de Feira
07:30
| |
Bahia |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Real Noroeste
01:00
| |
Vitória ES |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Crato
07:45
| |
Fortaleza |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Nova Mutum EC
02:00
| |
Acao Cuiaba |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Sousa
02:00
| |
Treze |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Mirassol
07:00
| |
Guarani |
||
Ituano
01:00
| |
Santo André |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Flamengo PI
01:45
| |
Fluminense PI |
||
Brazil - Potiguar |
||||
Globo
01:00
| |
Potiguar Mossoró |
||
ABC
06:30
| |
Palmeira |
||
Brazil - Roraimense |
||||
São Raimundo RR
02:30
| |
Náutico RR |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Dourados Atlético
02:00
| |
Costa Rica - MS |
||
Operário MS
02:00
| |
Comercial MS |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Racing des Gônaïves
03:00
| |
Violette AC |
||
Juventus Hai
03:00
| |
Triomphe Liancourt |
||
Racing Club Haitien
03:00
| |
Real du Cap |
||
FICA
05:00
| |
Arcahaie |
||
Tempête
05:00
| |
Ouanaminthe |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
16:05
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
Panama - Lpf |
||||
Independiente
07:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Slovenia - Slovenian Cup |
||||
Celje
01:00
| |
Koper |
||
Sweden - Svenska Cupen Women |
||||
Häcken W
19:15
| |
Eskilstuna United W |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
Åland United W
21:00
| |
HPS W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Brondby W
19:00
| |
KoldingQ W |
||
Farum BK W
19:00
| |
FC Thy - ThistedQ |
||
Køge
21:00
| |
Fortuna Hjorring W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Varketili
18:00
| |
Saburtalo II |
||
Didube 2014
18:00
| |
Merani Tbilisi II |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Lod
22:30
| |
Bnei Eilat |
||
Otzma Holon
22:30
| |
Maccabi Ironi Amishav PT |
||
Tzeirey Tamra
05:00
| |
Maccabi Ma'alot Tarshiha |
||
MS Jerusalem
05:00
| |
Beitar Ir Ma'ale Adumim |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Riudoms W
01:00
| |
Girona W |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Napoli CA W
01:00
| |
Internacional RS W |
||
Grêmio W
01:00
| |
Bahia W |
||
Palmeiras W
02:00
| |
Real Brasília W |
||
Flamengo W
03:00
| |
Santos W |
||
São José W
06:00
| |
Corinthians W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
U Craiova 1948
21:30
| |
Csikszereda |
||
Rapid Bucuresti
00:30
| |
ASU Poli Timişoara |
||
Denmark - Women's Play-offs 1/2 |
||||
Sundby W
17:00
| |
Odense Q W |
||
AaB W
19:00
| |
B 93 W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
RSLAF
01:45
| |
Johansen |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Kría
21:00
| |
Snæfell |
||
Hamar
21:00
| |
ÍBU |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Tindastóll
23:00
| |
Höttur / Huginn |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
St Josephs FC
01:30
| |
Lincoln Red Imps |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
HK W
21:00
| |
KR W |
||
Grindavík W
02:15
| |
Haukar W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Kiisto
19:00
| |
KPV Akatemia |
||
JPS
20:00
| |
Warkaus |
||
HauPa
22:30
| |
Tervarit-j |
||
RoPo
22:30
| |
Roi United |
||
TPK
23:00
| |
Peimari United |
||
Korsnas
23:00
| |
VPV |
||
IK Myran
23:00
| |
Nykarleby IK |
||
ACE
00:00
| |
PP-70 |
||
TKT
00:00
| |
Loiske |
||
MPS
00:15
| |
PKKU II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com