พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:00
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
England - Premier League U18 |
||||
Leicester U18
19:00
| |
Tottenham U18 |
||
England - Professional Development League |
||||
Bristol City U23
19:00
| |
Birmingham U23 |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
PEC Zwolle W
00:30
| |
Excelsior Barendrecht W |
||
Alkmaar W
00:30
| |
SC Heerenveen W |
||
FC Twente W
01:00
| |
Ajax W |
||
PSV W
01:00
| |
ADO Den Haag W |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Saarbrücken
00:00
| |
Meppen |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Qabala
20:00
| |
Sabah |
||
Sumqayıt
22:00
| |
Neftçi |
||
คาราบัค
22:00
| |
Keşlə FK |
||
Zira
22:00
| |
Sebail |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Buducnost Banovici
22:30
| |
Rudar Kakanj |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Etar
21:30
| |
Botev Vratsa |
||
Montana
00:00
| |
Slavia Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
OFK Pirin
23:00
| |
Strumska slava |
||
Vitosha Bistritsa
05:00
| |
Septemvri Sofia |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Slovan Liberec
01:00
| |
Zbrojovka Brno |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Vysočina Jihlava
22:00
| |
Viktoria Žižkov |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Vejle
00:00
| |
OB |
||
Denmark - First Division |
||||
Kolding IF
00:00
| |
Hobro |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
KuPS
22:30
| |
Mariehamn |
||
Honka
22:30
| |
Inter Turku |
||
Haka
22:30
| |
KTP |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
ÍBV
01:00
| |
Fram |
||
Kórdrengir
02:15
| |
Selfoss |
||
Víkingur Ólafsvík
02:15
| |
Afturelding |
||
Fjölnir
02:15
| |
Grótta |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Kári
02:15
| |
KV |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Finn Harps
23:45
| |
Dundalk |
||
Drogheda United
01:45
| |
St Patrick's |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Bray Wanderers
01:30
| |
Cabinteely |
||
Galway United
01:45
| |
Wexford Youths |
||
UCD
01:45
| |
Cork City |
||
Treaty United
01:45
| |
Athlone Town |
||
Latvia - Virsliga |
||||
FC Daugavpils / Progress
21:00
| |
Noah Jūrmala |
||
Ventspils
22:00
| |
Valmiera / BSS |
||
Liepāja
22:00
| |
Rīgas FS |
||
Montenegro - First League |
||||
Rudar
01:00
| |
Sutjeska |
||
Dečić
01:00
| |
Mladost Ljeskopolje |
||
Zeta
01:00
| |
Mladost |
||
Jezero
01:00
| |
Petrovac |
||
Iskra
01:00
| |
Budućnost |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Glenavon
01:30
| |
Warrenpoint Town |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Arka Gdynia
01:40
| |
Resovia Rzeszów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ปากอส เฟอร์ไรร่า
01:00
| |
Gil Vicente |
||
บราก้า
03:15
| |
Moreirense |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
UD Oliveirense
22:30
| |
Academico Viseu |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Academica Clinceni
21:30
| |
Botoşani |
||
Chindia Târgovişte
00:30
| |
Viitorul |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Vojvodina
21:00
| |
Spartak Subotica |
||
Radnik Surdulica
21:00
| |
Bačka Topola |
||
Bačka Palanka
23:05
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Trajal Krusevac
22:00
| |
Žarkovo |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เอสปันญ่อล
02:00
| |
FC Cartagena |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Växjö W
00:00
| |
Rosengard W |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Lindome
00:00
| |
Utsikten |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
FC Schaffhausen
01:00
| |
Chiasso |
||
Stade Lausanne-Ouchy
01:00
| |
Wil |
||
Thun
01:00
| |
Aarau |
||
Neuchâtel Xamax
01:00
| |
Grasshopper |
||
Kriens
01:00
| |
Winterthur |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Epitsentr Dunayivtsi
20:00
| |
Dinaz Vyshhorod |
||
Kalush
05:00
| |
Podillya Khmelnytskyi |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
| |
Yarud Mariupol' |
||
Cherkashchyna-Akademiya
05:00
| |
Enerhiya Nova Kakhovka |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Atlético Rafaela
07:10
| |
Tristán Suárez |
||
Chacarita Juniors
03:10
| |
Temperley |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Cali
03:00
| |
Deportes Tolima |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Cotzumalguapa
00:00
| |
Guastatoya |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pachuca
07:00
| |
América |
||
Santos Laguna
09:05
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Managua
08:00
| |
Real Estelí |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Tacoma Defiance
09:00
| |
San Diego Loyal |
||
Charleston Battery
06:00
| |
Charlotte Independence |
||
New York RB II
06:00
| |
Miami FC II |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
Olympique Médéa
05:00
| |
MC Alger |
||
JSM Skikda
05:00
| |
CR Belouizdad |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Saint Eloi Lupopo
20:30
| |
Simba |
||
Egypt - Premier League |
||||
National Bank of Egypt
22:00
| |
Al Mokawloon |
||
Ismaily
22:00
| |
Aswan |
||
Ghazl El Mehalla
00:00
| |
Al Masry |
||
Zamalek
02:00
| |
ENPPI |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Loubha Télimélé
05:00
| |
Kaloum Star |
||
Fello Star
05:00
| |
Hafia |
||
Kenya - Premier League |
||||
Kariobangi Sharks
19:00
| |
Homeboyz |
||
Ulinzi Stars
19:00
| |
Tusker |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Police
00:00
| |
ASOM |
||
Yeelen Olympique
02:00
| |
ASKO |
||
USFAS Bamako
05:00
| |
COB |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Gwambina
20:00
| |
JKT Tanzania |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Qashqai
20:45
| |
Fajr Sepasi |
||
Khouneh Be Khouneh Babol
20:45
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Khooshe Talaee Saveh
20:45
| |
Shahrdari Astara |
||
Baderan
20:45
| |
Oxin Alborz |
||
Malavan
21:00
| |
Shahin Bushehr |
||
Arman Gohar
22:20
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Pars Jam Bushehr
22:45
| |
Havadar |
||
Esteghlal Mollasani
23:00
| |
Navad Urmia |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Gol Gohar
20:25
| |
Zob Ahan |
||
Nassaji Mazandaran
20:30
| |
Foolad |
||
Aluminium Arak
20:45
| |
Padideh Khorasan |
||
Tractor Sazi
21:00
| |
Sanat Naft |
||
Persepolis
22:00
| |
Esteghlal |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Wihdat
22:00
| |
Al Salt |
||
Al Buqa'a
00:30
| |
Aqaba |
||
Al Faysali
00:30
| |
Al Jazeera |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Qadsia
00:20
| |
Kazma |
||
Al Nasar
00:20
| |
Al Kuwait |
||
Al Shabab
00:20
| |
Al Fahaheel |
||
Al Arabi SC
00:20
| |
Al Sahel |
||
Al Salmiyah
00:20
| |
Khaitan |
||
Kuwait - Division 1 |
||||
Yarmouk
21:45
| |
Burgan |
||
Al Jahra
21:45
| |
Al Tadhamon |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Ittifaq
22:50
| |
Al Shabab |
||
Al Faisaly
23:15
| |
Abha |
||
Al-Ain
23:20
| |
Al Nassr |
||
Al Hilal
01:00
| |
Al Batin |
||
Al Ahli Jeddah
01:00
| |
Al Quadisiya |
||
China PR - Super League |
||||
Shenzhen
17:00
| |
Shandong Luneng |
||
Guangzhou R&F
19:00
| |
Shijiazhuang Ever Bright |
||
China PR - League One |
||||
Meizhou Hakka
15:00
| |
Sichuan |
||
Shaanxi Chang'an
17:00
| |
Zibo Sunday |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Phú Thọ
15:30
| |
Công An Nhân Dân |
||
Hue
16:00
| |
Long An |
||
Sanna Khanh Hoa
17:00
| |
Can Tho |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Nasaf
19:00
| |
Alay |
||
Ahal
21:00
| |
Ravshan |
||
Bashundhara Kings
23:05
| |
Maziya |
||
Altyn Asyr
23:05
| |
Khujand |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Chelmsford City
01:45
| |
St Albans City |
||
Bath City
05:00
| |
Tonbridge Angels |
||
Billericay Town
05:00
| |
Eastbourne Borough |
||
Dartford
05:00
| |
Braintree Town |
||
Hampton & Richmond
05:00
| |
Concord Rangers |
||
Havant & Waterlooville
05:00
| |
Chippenham Town |
||
Maidstone United
05:00
| |
Hungerford Town |
||
Slough Town
05:00
| |
Dulwich Hamlet |
||
Welling United
05:00
| |
Oxford City |
||
World - CAF Champions League |
||||
MC Alger
02:00
| |
Wydad Casablanca |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Aucas
07:30
| |
Melgar |
||
River Plate
07:30
| |
Sport Huancayo |
||
Peñarol
07:30
| |
Corinthians |
||
Libertad
07:30
| |
Newell's Old Boys |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Always Ready
07:00
| |
Olimpia |
||
América de Cali
07:00
| |
Atlético Mineiro |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
HIK
00:00
| |
Næstved |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Ponte Preta
07:00
| |
Botafogo SP |
||
Bragantino
05:30
| |
Palmeiras |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Aquidauanense
02:00
| |
União ABC |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Talleres Remedios
01:30
| |
Colegiales |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
Macarthur
16:05
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Brisbane Knights
17:30
| |
Toowong |
||
Australia - New South Wales |
||||
Mt Druitt Town
16:00
| |
Manly United |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Torino U19
20:00
| |
Roma U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Napoli U19
20:00
| |
Lecce U19 |
||
Cosenza U19
20:00
| |
Crotone U19 |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Port Melbourne
16:45
| |
Green Gully |
||
Bentleigh Greens
17:30
| |
Melbourne Knights |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Goldau
05:00
| |
Buochs |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Bad Gleichenberg
00:00
| |
Weiz |
||
Deutschlandsberger SC
00:00
| |
St. Anna |
||
Kalsdorf
00:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Neusiedl
00:00
| |
Wiener SC |
||
Mannsdorf
00:30
| |
Wiener Neustadt |
||
Draßburg
00:30
| |
Wiener Viktoria |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
Vasco U20
05:00
| |
Internacional U20 |
||
Russia - Pfl |
||||
Khimki 2
17:00
| |
Fakel II |
||
Togo - Championnat National |
||||
Binah
05:00
| |
Kara |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Charleroi
01:00
| |
White Star Woluwé W |
||
Genk W
01:30
| |
Zulte-Waregem W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlas W
05:00
| |
Guadalajara W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
Olympique Médéa U21
05:00
| |
MC Alger U21 |
||
JSM Skikda U21
05:00
| |
CR Belouizdad U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Ein as-Sahla
16:00
| |
Pardes Hanna-Karkur |
||
Hapoel Pardesya Noam
16:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Hapoel Mahane Yehuda
16:30
| |
Hapoel Kiryat Ono |
||
Hapoel Merhavim
16:30
| |
Hapoel Gedera |
||
Beitar Nahariya
17:00
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Beitar Petah Tikva
17:00
| |
Beitar Kfar Saba Shlomi |
||
Hapoel Hod Hasharon
18:00
| |
Shimshon Tel Aviv |
||
Maccabi Ironi Sderot
18:30
| |
Hapoel Yeruham |
||
Elnahada Nazareth
18:30
| |
Hapoel Ironi Safed |
||
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
| |
Sporting Tel Aviv |
||
Arad
19:00
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Beitar Ashdod
19:00
| |
Shikun HaMizrah |
||
Beitar Yavne
19:00
| |
Ironi Modi'in |
||
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:45
| |
Beitar Haifa Jacob |
||
Ironi Nesher
20:00
| |
Hapoel Tirat HaCarmel |
||
Hapoel Ramot Menashe
20:00
| |
Ihud Bnei Baka |
||
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:00
| |
MS Kfar Kama |
||
Shimshon Bnei Taibe
20:00
| |
Hapoel Kfar Bara |
||
Hapoel Qalansawe
20:00
| |
Roei Heshbon Tel Aviv |
||
Maccabi Neve Sha'anan
20:15
| |
MS Tirat HaCarmel |
||
Bnei Bir al-Maksur
20:30
| |
Hapoel Tuba-Zangariyye |
||
Ihud Bnei Shfaram
21:00
| |
Tzeirei Kafr Kanna |
||
Tzeirei Sakhnin
05:00
| |
Hapoel Ironi Arraba |
||
Ahva Kafr Manda
05:00
| |
Bnei HaGolan VeHaGalil |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Boca Juniors Res.
20:00
| |
Godoy Cruz Res. |
||
Newell's Old Boys Res.
22:30
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
River Plate Res.
01:00
| |
Independiente Res. |
||
Argentinos Juniors Res.
03:30
| |
Sarmiento Res. |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Quảng Nam II
15:00
| |
Kon Tum |
||
Lam Dong
15:00
| |
Da Nang II |
||
Gia Định
15:00
| |
Binh Thuan |
||
Ho Chi Minh City II
15:00
| |
Dong Nai |
||
PVF Vietnam
16:00
| |
Hòa Bình |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Bentleigh Greens U21
15:15
| |
Melbourne Knights U21 |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Rostov W
19:00
| |
Zenit W |
||
Krasnodar W
20:00
| |
Yenisey W |
||
Ryazan VDV W
22:00
| |
Chertanovo W |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Augnablik
03:00
| |
Ægir |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Lustenau
05:00
| |
Höchst |
||
Bezau
05:00
| |
Admira Dornbirn |
||
FC Egg
05:00
| |
Blau-Weiß Feldkirch |
||
Alberschwende
05:00
| |
Bizau |
||
Nenzing
05:00
| |
Andelsbuch |
||
Hard
05:00
| |
Schruns |
||
Ludesch
05:00
| |
Fussach |
||
Göfis
05:00
| |
Lochau |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Brisbane Knights Res.
15:30
| |
Toowong Res. |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Ponnistajat
22:00
| |
Futura |
||
Töölön Taisto
22:00
| |
EPS II |
||
NuPS
22:00
| |
FC Espoo |
||
PJK
22:00
| |
Tampere United |
||
SexyPöxyt
22:15
| |
EIF II |
||
TiPS
22:30
| |
HPS |
||
RiPS
22:30
| |
Kapina |
||
MaPS
22:30
| |
JyTy Turku |
||
JanPa
22:30
| |
NoPS |
||
Wilpas
23:00
| |
TPS II |
||
Kuusysi
23:30
| |
Atlantis II |
||
ÅIFK
23:30
| |
VG-62 |
||
Espoon Tikka
00:00
| |
EsPa |
||
CLE
00:00
| |
EBK |
||
TP-T
00:00
| |
IkU |
||
PPJ
00:15
| |
MPS/Atletico Malmi |
||
LPS
00:15
| |
SAPA III |
||
PuiU Helsinki
00:15
| |
KoiPS |
||
Valtti
00:15
| |
NJS II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com