พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เอฟเวอร์ตัน
00:00
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:00
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:00
| |
แอสตันวิลลา |
||
คริสตัล พาเลซ
01:00
| |
อาร์เซน่อล |
||
เบิร์นลีย์
02:15
| |
ลิเวอร์พูล |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:15
| |
เวสต์แฮม |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
ลินคอล์น ซิตี้
00:00
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
อูเทรชท์
23:45
| |
โกรนิงเงิน |
||
เฟเยนูร์ด
02:00
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
เจลีก 2 |
||||
Blaublitz Akita
16:30
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
Japan - Ybc Levain Cup |
||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
| |
สากัน โตสู |
||
เอฟซี โตเกียว
17:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
เวกัลตะ เซนได
17:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
| |
ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Penistone Church
01:30
| |
Wakefield |
||
Penistone Church
01:30
| |
Wakefield AFC |
||
England - National League |
||||
Solihull Moors
00:00
| |
Barnet |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Cray Wanderers
01:45
| |
Bowers & Pitsea |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Grays Athletic
01:45
| |
Cambridge City |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Bracknell Town
01:45
| |
FC Romania |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Lippstadt 08
23:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Armenia - Premier League |
||||
Van
18:30
| |
Alashkert |
||
Ararat-Armenia
18:30
| |
Ararat |
||
Urartu
22:30
| |
Noah |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sabah
21:00
| |
Zira |
||
Keşlə FK
21:00
| |
Qabala |
||
Sebail
21:00
| |
Sumqayıt |
||
Neftçi
23:30
| |
คาราบัค |
||
Belgium - Pro League |
||||
KV Oostende
23:30
| |
Mechelen |
||
เกนท์
02:00
| |
Standard Liège |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Vis Kosova
22:30
| |
Orasje |
||
Posusje
22:30
| |
Jedinstvo Bihac |
||
Travnik
22:30
| |
Slaven Zivinice |
||
Igman Konjic
22:30
| |
Zvijezda Gradačac |
||
Gorazde
22:30
| |
GOSK Gabela |
||
Radnik Hadžići
22:30
| |
Bratstvo Gracanica |
||
Capljina
22:30
| |
Buducnost Banovici |
||
Rudar Kakanj
22:30
| |
TOSK Tesanj |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Lokomotiv Plovdiv
21:00
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Arda
23:30
| |
CSKA Sofia |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Hajduk Split II
22:30
| |
Dugopolje |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
| |
Istra 1961 |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Nordsjælland
23:00
| |
Randers |
||
AaB
23:00
| |
Vejle |
||
โคเปนเฮเก้น
01:00
| |
Midtjylland |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Paide
22:00
| |
Tulevik |
||
Vaprus
23:00
| |
Nõmme Kalju |
||
Levadia
00:00
| |
Flora |
||
France - Coupe de France |
||||
โมนาโก
02:15
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
||
Greece - Super League |
||||
PAS Giannina
21:15
| |
Apollon Smirnis |
||
Greece - Football League |
||||
Panserraikos
21:00
| |
Thesprotos |
||
Aspropyrgos Enosis
21:00
| |
Niki Volos |
||
Kallithea
21:00
| |
Egaleo |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Beitar Jerusalem
23:50
| |
Hapoel Hadera |
||
Israel - State Cup |
||||
Hapoel Tel Aviv
01:00
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Italy - Coppa Italia |
||||
อตาลันต้า
02:00
| |
ยูเวนตุส |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Metta / LU
22:30
| |
FC Daugavpils / Progress |
||
Valmiera / BSS
23:30
| |
Liepāja |
||
Moldova - National Division |
||||
Floreşti
20:00
| |
Sheriff |
||
Sfîntul Gheorghe
20:00
| |
Petrocub |
||
Speranţa Nisporeni
22:00
| |
Dacia-Buiucani |
||
Montenegro - First League |
||||
Iskra
01:00
| |
Rudar |
||
Budućnost
01:00
| |
Jezero |
||
Petrovac
01:00
| |
Zeta |
||
Mladost
01:00
| |
Dečić |
||
Mladost Ljeskopolje
01:00
| |
Sutjeska |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Stabæk
01:00
| |
Odd |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Start
23:00
| |
Jerv |
||
KFUM
23:00
| |
HamKam |
||
Raufoss
23:00
| |
Aalesund |
||
Bryne
23:00
| |
Ranheim |
||
Stjørdals-Blink
23:00
| |
Sogndal |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Arka Gdynia
22:40
| |
Sandecja Nowy Sącz |
||
Nieciecza
00:00
| |
Chrobry Głogów |
||
Puszcza Niepołomice
01:00
| |
Miedź Legnica |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ปอร์โต้
00:00
| |
Belenenses |
||
Moreirense
02:00
| |
Famalicão |
||
Vitória SC
02:00
| |
เบนฟิกา |
||
Gil Vicente
02:00
| |
Boavista |
||
Portimonense
02:00
| |
บราก้า |
||
ซานตาคลารา
02:00
| |
Farense |
||
Nacional
02:00
| |
Rio Ave |
||
สปอร์ติงลิสบอน
03:45
| |
Marítimo |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Académica
00:00
| |
Vilafranquense |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Hermannstadt
22:30
| |
Argeş |
||
Dinamo Bucureşti
22:30
| |
Chindia Târgovişte |
||
Viitorul
22:30
| |
Astra |
||
Voluntari
22:30
| |
UTA Arad |
||
Gaz Metan Mediaş
22:30
| |
CSM Iaşi |
||
FCSB
01:30
| |
Universitatea Craiova |
||
Russia - Youth League |
||||
Krasnodar U19
16:00
| |
Rubin Kazan U19 |
||
Dinamo Moskva U19
17:00
| |
Ural U19 |
||
Arsenal Tula U19
17:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
||
Tambov U19
17:00
| |
Ufa U19 |
||
Chertanovo U20
17:00
| |
UOR №5 U20 |
||
Khimki U20
17:00
| |
Rotor Volgograd U20 |
||
Rostov U19
18:00
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Spartak Moskva U19
18:00
| |
Strogino U20 |
||
Akhmat Grozny U19
20:00
| |
CSKA Moscow U19 |
||
Sochi U19
20:30
| |
Zenit U19 |
||
Serbia - Super Liga |
||||
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
| |
Metalac GM |
||
Voždovac
23:30
| |
Javor Ivanjica |
||
Novi Pazar
23:30
| |
Napredak |
||
Proleter Novi Sad
23:30
| |
Vojvodina |
||
Radnički Niš
23:30
| |
Bačka Palanka |
||
Spartak Subotica
23:30
| |
Rad Beograd |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Grafičar
18:00
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
Borac Čačak
22:00
| |
Trajal Krusevac |
||
Zemun
22:00
| |
Kolubara |
||
Dinamo Vranje
22:00
| |
Loznica |
||
Žarkovo
22:00
| |
Budućnost Dobanovci |
||
Radnički Kragujevac
22:00
| |
Jagodina |
||
IMT Novi Beograd
22:00
| |
Sloga Kraljevo |
||
Radnički Pirot
22:00
| |
Dubocica |
||
Kabel Novi Sad
22:00
| |
Železničar Pančevo |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Mura
20:00
| |
Domžale |
||
Koper
22:15
| |
Maribor |
||
Gorica
00:30
| |
Celje |
||
Olimpija
01:30
| |
Tabor Sežana |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
22:00
| |
Brežice |
||
Smartno
22:00
| |
Dob |
||
Bilje
22:00
| |
Dekani |
||
Krka
22:00
| |
Radomlje |
||
Beltinci
22:00
| |
Rudar Velenje |
||
Fužinar
22:00
| |
Triglav |
||
Primorje
22:00
| |
Brda Dobrovo |
||
Nafta
22:00
| |
NŠ Drava |
||
Dob
22:00
| |
Rudar Velenje |
||
Krka
22:00
| |
Radomlje |
||
Nafta
22:00
| |
Bilje |
||
Fužinar
22:00
| |
Smartno |
||
Beltinci
22:00
| |
Krško |
||
Dekani
22:00
| |
Primorje |
||
NŠ Drava
22:00
| |
Brda Dobrovo |
||
Brežice
00:00
| |
Triglav |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
อัลกอร์กอน
00:00
| |
Sabadell |
||
UD Logroñés
00:00
| |
Fuenlabrada |
||
Mirandés
02:30
| |
เลกาเนส |
||
เตเนริเฟ
02:30
| |
มาจอร์กา |
||
Sweden - Superettan |
||||
Helsingborg
23:30
| |
Norrby |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Podillya Khmelnytskyi
21:00
| |
Epitsentr Dunayivtsi |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Mykolaiv II
21:00
| |
Hirnyk |
||
Argentina - Copa Argentina |
||||
Talleres Remedios
01:10
| |
Temperley |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Santa Cruz
07:30
| |
Coquimbo Unido |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Limón
10:00
| |
Sporting San José |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Unión Comercio
23:00
| |
Santa Rosa PNP |
||
Sport Chavelines Juniors
01:30
| |
Atlético Grau |
||
Deportivo Coopsol
03:30
| |
Comerciantes Unidos |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Atlanta United II
06:30
| |
Tulsa Roughnecks |
||
South Africa - Premier League |
||||
Golden Arrows
20:00
| |
TS Galaxy |
||
Cape Town City
22:00
| |
Maritzburg United |
||
Cameroon - Elite One |
||||
New Star
22:30
| |
UMS de Loum |
||
Cotonsport
22:30
| |
Les Astres |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Sanga Balende
20:30
| |
RCK |
||
Don Bosco
20:30
| |
Motema Pembe |
||
Simba
20:30
| |
Vita Club |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Africa Sports
22:30
| |
Bassam |
||
AFAD
23:00
| |
Sporting Gagnoa |
||
Abengourou
01:00
| |
ES Bafing |
||
Egypt - Premier League |
||||
El Entag El Harby
22:00
| |
Pyramids FC |
||
Al Mokawloon
00:00
| |
Ismaily |
||
Aswan
02:00
| |
Misr Lel Makasa |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
CI Kamsar
05:00
| |
Kaloum Star |
||
ASFAG
05:00
| |
Wakirya |
||
Satellite
05:00
| |
Horoya |
||
Fello Star
05:00
| |
Flamme Olympique |
||
Kenya - Premier League |
||||
Mathare United
19:00
| |
KCB |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Youssoufia Berrechid
23:00
| |
Maghreb Fès |
||
Chabab Mohammédia
01:15
| |
Hassania Agadir |
||
RSB Berkane
03:30
| |
Rapide Oued Zem |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Gwambina
18:00
| |
Namungo |
||
JKT Tanzania
20:00
| |
Young Africans |
||
Zambia - Super League |
||||
Kitwe United
18:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Nkana
20:00
| |
NAPSA Stars |
||
Green Eagles
20:00
| |
Indeni |
||
Lusaka Dynamos
20:00
| |
Green Buffaloes |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Kheybar Khorramabad
22:00
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Havadar
22:00
| |
Arman Gohar |
||
Shahrdari Astara
22:10
| |
Chooka Talesh |
||
Navad Urmia
22:30
| |
Khooshe Talaee Saveh |
||
Esteghlal Khuzestan
23:00
| |
Pars Jam Bushehr |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Shabab
23:10
| |
Al-Ain |
||
Al Batin
23:20
| |
Al Ittifaq |
||
Al Hilal
01:00
| |
Al Ahli Jeddah |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
ES Tunis
20:00
| |
Métlaoui |
||
Stade Tunisien
20:00
| |
Club Africain |
||
Ben Guerdane
20:00
| |
CA Bizertin |
||
Etoile du Sahel
20:00
| |
Olympique Béja |
||
Monastir
20:00
| |
Slimane |
||
Kairouan
20:00
| |
Tataouine |
||
Rejiche
20:00
| |
CS Sfaxien |
||
China PR - League One |
||||
Shaanxi Chang'an
15:00
| |
Sichuan |
||
Xinjiang Tianshan
17:00
| |
Meizhou Hakka |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Pegasus
14:00
| |
Kitchee |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Gwangju
14:30
| |
Jeju United |
||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Ulsan |
||
Suwon Bluewings
17:00
| |
Daegu |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Talleres Córdoba
07:30
| |
Bragantino |
||
Wilstermann
05:15
| |
Arsenal de Sarandi |
||
Emelec
05:15
| |
Deportes Tolima |
||
Atlético GO
05:15
| |
Libertad |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
São Paulo
07:30
| |
Racing Club |
||
Universitario
07:30
| |
Independiente del Valle |
||
Fluminense
07:30
| |
Junior |
||
Sporting Cristal
05:00
| |
Rentistas |
||
Vélez Sarsfield
05:00
| |
Unión La Calera |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
ENAD
21:00
| |
Ethnikos Assias |
||
Elia Lythrodonta
21:00
| |
Elpida Astromeritis |
||
Ormideia
21:00
| |
Amathous |
||
Peyia
21:00
| |
Iraklis Yerolakkou |
||
Omonia 29is Maiou
21:00
| |
APEP |
||
Olympiada Lympion
21:00
| |
O Kormakitis |
||
Oroklini / Troulloi
21:00
| |
Halkanoras |
||
MEAP Nisou
21:00
| |
APONA Anagias |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Bohemians 1905 II
18:00
| |
Hradec Kralove II |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
LSF
00:00
| |
GVI |
||
Skjold Birkerod
00:00
| |
Taastrup |
||
Allerod
00:00
| |
B 1908 |
||
Greve
00:00
| |
Vordingborg |
||
Herlev
00:00
| |
RB 1906 |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Odder
00:00
| |
OKS |
||
Tarup-Paarup
00:00
| |
Viby |
||
Kolding B
00:00
| |
Varde IF Elite |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Poseidon Nea Michaniona
21:00
| |
Agrotikos Asteras |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Asteras Kalirachis
21:00
| |
M. Alexandros Kastorias |
||
Panagriniakos
21:00
| |
Anagennisi Artas |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Derthona
20:00
| |
Gozzano |
||
Saluzzo
20:00
| |
Chieri |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Villa d'Almè
23:00
| |
Tritium |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Caldiero Terme
20:00
| |
Union Feltre |
||
Adriese
21:00
| |
Trento Calcio 1921 |
||
Montebelluna
21:00
| |
Mestre |
||
Campodarsego
21:00
| |
Ambrosiana |
||
Cartigliano
21:00
| |
Este |
||
Chions
21:00
| |
Delta Calcio Rovigo |
||
Cjarlins Muzane
21:00
| |
Union ArzignanoChiampo |
||
Luparense
21:00
| |
Union S. Giorgio-Sedico |
||
Manzanese
21:00
| |
Clodiense |
||
Virtus Bolzano
21:00
| |
Belluno |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Mezzolara
21:00
| |
Sammaurese |
||
Correggese
21:00
| |
Bagnolese |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Montevarchi Calcio
21:00
| |
Ostia Mare Lidocalcio |
||
Scandicci
21:00
| |
Pianese |
||
Foligno
21:00
| |
Sinalunghese |
||
Gavorrano
21:00
| |
Sangiovannese |
||
Lornano Badesse
21:00
| |
Grassina |
||
Montespaccato
21:00
| |
Cannara |
||
San Donato Tavarnelle
21:00
| |
Tiferno Lerchi |
||
Sporting Trestina
21:00
| |
Flaminia |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Giulianova
20:00
| |
Porto Sant'Elpidio |
||
Vastogirardi
21:00
| |
Pineto |
||
Montegiorgio
21:00
| |
Vastese |
||
Olympia Agnonese
21:00
| |
Tolentino |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Arzachena
20:00
| |
SSC Giugliano |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Picerno
21:00
| |
Puteolana Internapoli |
||
Brindisi
21:00
| |
Audace Cerignola |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Acireale
21:00
| |
Paternò |
||
Città Di Sant’Agata
21:00
| |
Troina |
||
Gelbison
21:00
| |
Castrovillari |
||
Licata
21:00
| |
FC Messina |
||
ACR Messina
21:00
| |
Rende |
||
Rotonda
21:00
| |
Roccella |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
SKRA Częstochowa
20:00
| |
Znicz Pruszków |
||
Wigry Suwałki
21:00
| |
Lech Poznań II |
||
Śląsk Wrocław II
21:00
| |
Pogoń Siedlce |
||
Garbarnia Kraków
22:00
| |
Olimpia Grudziądz |
||
Stargard Szczeciński
22:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Bytovia Bytów
23:00
| |
Hutnik Krakow |
||
Motor Lublin
23:00
| |
Katowice |
||
Kalisz
23:00
| |
Polkowice |
||
Chojniczanka Chojnice
00:30
| |
Sokół Ostróda |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Rembas
22:00
| |
Vlasina |
||
Radan
22:00
| |
Župa |
||
Timočanin
22:00
| |
Moravac Mrštane |
||
Mladost Medoševac
22:00
| |
Car Konstantin |
||
Jedinstvo Paraćin
22:00
| |
Morava Vladičin Han |
||
Kablovi Zaječar
22:00
| |
FK Toplicanin Prokuplje |
||
Trstenik PPT
22:00
| |
Buducnost Popovac |
||
Pčinja Trgovište
22:00
| |
SFS Borac |
||
Timok
22:00
| |
Radnički Svilajnac |
||
Dunav Prahovo
22:00
| |
Sinđelić Niš |
||
Spain - Segunda B - Playoffs |
||||
Peña Deportiva
20:45
| |
Prat |
||
Hércules
01:00
| |
Lleida Esportiu |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Anaitasuna FT
00:45
| |
Beasain |
||
Basconia
00:45
| |
Deusto |
||
San Ignacio
00:45
| |
Santutxu |
||
Balmaseda
01:00
| |
Santurtzi |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Villaverde-Boetticher
01:00
| |
RSD Alcalá |
||
Atlético de Pinto
01:00
| |
Alcobendas Sport |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Conil
00:30
| |
Sevilla III |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
UD San Fernando
22:15
| |
Atlético Paso |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Conquense
00:00
| |
Manzanares |
||
Azuqueca
01:00
| |
Almagro Spain |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CSE
02:00
| |
Aliança AL |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Chapecoense
01:30
| |
Marcílio Dias |
||
Brusque
06:30
| |
Avaí |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Ferroviário
01:30
| |
Ceará |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Nacional de Patos
02:00
| |
Botafogo PB |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
XV de Piracicaba
07:30
| |
Oeste |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Fluminense PI
06:00
| |
Altos |
||
Brazil - Potiguar |
||||
ASSU
01:00
| |
Globo |
||
Forca e Luz
01:00
| |
Potiguar Mossoró |
||
América RN
01:00
| |
Palmeira |
||
Santa Cruz de Natal RN
01:30
| |
ABC |
||
Brazil - Rondoniense |
||||
Real Ariquemes
02:30
| |
Guaporé |
||
Uniao Cacoalense
02:30
| |
Porto Velho |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Violette AC
04:00
| |
Capoise |
||
Real du Cap
05:00
| |
Mirebalais |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:05
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
เพิร์ธ กลอรี
18:20
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Banadir
05:00
| |
Elman |
||
Iran - Hazfi Cup |
||||
Qashqai
21:45
| |
Foolad |
||
Esteghlal
22:05
| |
Zob Ahan |
||
Aluminium Arak
22:05
| |
Tractor Sazi |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Bydgoszcz
20:30
| |
Rolnik Biedrzychowice |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Reggiana U19
20:00
| |
Parma U19 |
||
Crotone U19
20:00
| |
Napoli U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Arka Gdynia U18
16:00
| |
Korona Kielce U18 |
||
Gwarek Zabrze U18
16:00
| |
Wisla U18 |
||
Lech Poznan U18
17:00
| |
Gornik Z. U18 |
||
Jagiellonia U18
17:00
| |
Hutnik Kraków U18 |
||
Cracovia U18
17:00
| |
Legia U18 |
||
SMS Łódź U18
17:00
| |
Pogon Szczecin U18 |
||
Slask U18
17:15
| |
Zaglebie U18 |
||
Lechia Gdańsk U18
20:00
| |
Escola Warszawa U18 |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Akademija Pandev
00:00
| |
Sileks |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Wiltz
00:30
| |
Differdange 03 |
||
RM Hamm Benfica
00:30
| |
Etzella Ettelbrück |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Kedia
23:30
| |
Médine |
||
SNIM
00:00
| |
JAHE |
||
Inter Nouakchott
02:40
| |
Armee |
||
Russia - Pfl |
||||
Zvezda Perm
20:30
| |
Novosibirsk |
||
Tyumen
21:00
| |
Dinamo Barnaul |
||
Znamya Truda
05:00
| |
Zenit Irkutsk |
||
Gibraltar - Gibraltar Cup |
||||
Glacis United
00:00
| |
Lincoln Red Imps |
||
Togo - Championnat National |
||||
Ifodjè
22:00
| |
Sara Sport |
||
Kara
22:00
| |
Unisport |
||
Semassi
22:00
| |
Binah |
||
Anges Notsè
22:00
| |
Togo Port |
||
Gomido
22:00
| |
Gbohloe-Su |
||
Entente II
22:00
| |
Dynamic Togolais |
||
OTR
22:00
| |
Maranatha Fiokpo |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Atletico Madrid W
23:00
| |
Deportivo de La Coruña W |
||
Barcelona W
01:15
| |
Athletic Club W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Basel W
00:30
| |
Zurich W |
||
Lugano W
01:00
| |
Grasshopper W |
||
Servette Chênois W
01:00
| |
Young Boys W |
||
Luzern W
01:00
| |
St. Gallen |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Club Brugge W
01:00
| |
Gent W |
||
Georgia - David Kipiani Cup |
||||
Merani Martvili
19:00
| |
Gagra |
||
Chikhura
19:00
| |
Dinamo Batumi |
||
Dinamo Tbilisi II
19:00
| |
Gareji |
||
Lokomotivi Tbilisi
21:00
| |
Telavi |
||
Spain - Tercera - Playoffs |
||||
Elche II
00:00
| |
Roda |
||
Intercity
01:00
| |
Villarreal III |
||
Moratalaz
01:00
| |
Alcorcón II |
||
Móstoles
01:00
| |
Torrejón |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Pannaxiakos
17:30
| |
Proodeftiki |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 8 |
||||
Mikrasiatiki
21:00
| |
Panelefsiniakos |
||
Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary |
||||
Port Saints
15:30
| |
Port United |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Pro Vercelli
22:30
| |
Juventus U23 |
||
Juve Stabia
22:30
| |
Palermo |
||
FeralpiSalò
22:30
| |
Virtus Verona |
||
Cesena
22:30
| |
Matelica Calcio |
||
Bari 1908
22:45
| |
Foggia |
||
AlbinoLeffe
23:00
| |
Grosseto |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Hải Nam
15:00
| |
Quảng Nam II |
||
Hòa Bình
15:00
| |
Da Nang II |
||
Vĩnh Long
15:00
| |
Gia Định |
||
Dong Thap
15:30
| |
Ho Chi Minh City II |
||
Dong Nai
15:30
| |
Tien Giang |
||
PVF Vietnam
16:00
| |
Lam Dong |
||
France - Ligue 2 Play-offs |
||||
Villefranche
00:00
| |
Niort |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
SLIFA Mount Aureol
01:45
| |
Police |
||
Turkey - 3. Lig Play-offs |
||||
Yıldırım Belediyesispor
20:00
| |
68 Aksaray Belediyespor |
||
Erzin Belediyespor
20:00
| |
Fethiyespor |
||
Tire 1922
00:30
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Erokspor
00:30
| |
Isparta Davrazspor |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Hamar
02:15
| |
Smári |
||
Álafoss
03:00
| |
KM |
||
Bjorninn
03:00
| |
Álftanes |
||
KFB
03:00
| |
Stokkseyri |
||
Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary |
||||
North Perth United
18:00
| |
Armadale |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Cliftonville W
01:45
| |
Glentoran BU W |
||
Linfield W
01:45
| |
Derry City W |
||
Sion Swifts W
01:45
| |
Crusaders Strikers W |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Avaldsnes W
00:00
| |
Åsane W |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Thor Akureyri W
01:00
| |
Stjarnan W |
||
Breidablik W
01:00
| |
Tindastóll W |
||
ÍBV W
01:00
| |
Valur W |
||
Thróttur Reykjavík
03:00
| |
Selfoss W |
||
Fylkir W
03:00
| |
Keflavík W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
TPS II
22:15
| |
TPK |
||
HaPK
22:30
| |
RPS Lions |
||
STPS
22:30
| |
IPS Edustus |
||
OsPa
22:30
| |
OPS |
||
Kuusysi
23:30
| |
Kapina |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 19 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 19 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com