อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
เบรนท์ฟอร์ด
18:30
| |
บอร์มัธ |
||
สวอนซีซิตี
00:30
| |
บาร์นสลีย์ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
ซันเดอร์แลนด์
21:30
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
บาเยิร์น มิวนิค
20:30
| |
เอาก์สบวร์ก |
||
ดอร์ทมุนด์
20:30
| |
เลเวอร์คูเซ่น |
||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
| |
ไมนซ์ |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
| |
ไฟร์บวร์ก |
||
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
โคโลญจน์
20:30
| |
ชาลเก้ 04 |
||
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
| |
มึนเช่นกลัดบัค |
||
สตุทท์การ์ดต
20:30
| |
Arminia Bielefeld |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Crotone
01:45
| |
ฟิออเรนติน่า |
||
กายารี่
01:45
| |
เจนัว |
||
ซามพ์โดเรีย
01:45
| |
ปาร์มา |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซลต้า บีโก้
23:00
| |
เรอัล เบติส |
||
SD Eibar
23:00
| |
บาร์เซโลน่า |
||
เอสดี ฮูเอสก้า
23:00
| |
บาเลนเซีย |
||
โอซาซูนา
23:00
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
เรอัล มาดริด
23:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เรอัล บายาโดลิด
23:00
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
เอลเช่
23:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เจลีก |
||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
| |
ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
||
เวกัลตะ เซนได
12:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
สากัน โตสู
12:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
เอฟซี โตเกียว
17:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
เจลีก 2 |
||||
FC เรียวเคียว
16:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Viktoria Otrokovice
15:30
| |
Vyškov |
||
Wakefield
20:00
| |
Brighouse Town |
||
Wakefield AFC
20:00
| |
Brighouse Town |
||
Basford United
21:00
| |
Mickleover Sports |
||
Redditch United
21:00
| |
Bromsgrove Sporting |
||
Golcar United
21:00
| |
Nostell MW |
||
England - National League |
||||
Altrincham
21:00
| |
Yeovil Town |
||
Aldershot Town
21:00
| |
Bromley |
||
Chesterfield
21:00
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Dover Athletic
21:00
| |
Yeovil Town |
||
Eastleigh
21:00
| |
Boreham Wood |
||
Maidenhead United
21:00
| |
Halifax Town |
||
Notts County
21:00
| |
Weymouth |
||
Stockport County
21:00
| |
Woking |
||
Torquay United
21:00
| |
Barnet |
||
Wealdstone
21:00
| |
Solihull Moors |
||
Wrexham
21:00
| |
King's Lynn Town |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
21:00
| |
Kidderminster Harriers |
||
AFC Telford United
21:00
| |
Leamington |
||
Alfreton Town
21:00
| |
Gateshead |
||
Blyth Spartans
21:00
| |
Chorley |
||
Brackley Town
21:00
| |
Farsley Celtic |
||
Bradford Park Avenue
21:00
| |
Guiseley |
||
Curzon Ashton
21:00
| |
York City |
||
Darlington
21:00
| |
Chester |
||
Hereford
21:00
| |
Boston United |
||
Kettering Town
21:00
| |
Spennymoor Town |
||
Southport
21:00
| |
Gloucester City |
||
England - Fa Trophy |
||||
Hereford
22:15
| |
AFC Hornchurch |
||
England - Premier League U18 |
||||
Manchester City U18
19:00
| |
Fulham U18 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Cheshunt
21:00
| |
Haringey Borough |
||
Cray Wanderers
21:00
| |
Corinthian-Casuals |
||
East Thurrock United
21:00
| |
Potters Bar Town |
||
Kingstonian
21:00
| |
Margate |
||
Lewes
21:00
| |
Leatherhead |
||
Wingate & Finchley
21:00
| |
Bognor Regis Town |
||
Brightlingsea Regent
22:00
| |
Merstham |
||
Carshalton Athletic
22:00
| |
Bishop's Stortford |
||
Enfield Town
22:00
| |
Bowers & Pitsea |
||
Folkestone Invicta
22:00
| |
Horsham |
||
Worthing
22:00
| |
AFC Hornchurch |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Bury Town
21:00
| |
Canvey Island |
||
Coggeshall Town
21:00
| |
Brentwood Town |
||
Dereham Town
21:00
| |
Great Wakering Rovers |
||
Felixstowe & Walton United
21:00
| |
Soham Town Rangers |
||
Grays Athletic
21:00
| |
Heybridge Swifts |
||
Histon
21:00
| |
Basildon United |
||
Hullbridge Sports
21:00
| |
Cambridge City |
||
Maldon & Tiptree
21:00
| |
Aveley |
||
Romford
21:00
| |
AFC Sudbury |
||
Tilbury
21:00
| |
Witham Town |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Ashford Town (Middlesex)
21:00
| |
Bracknell Town |
||
Bedfont Sports
21:00
| |
Barking |
||
Chipstead
21:00
| |
Chalfont St Peter |
||
Harlow Town
21:00
| |
Staines Town |
||
Hertford Town
21:00
| |
Hanwell Town |
||
Marlow
21:00
| |
FC Romania |
||
Northwood
21:00
| |
Tooting & Mitcham United |
||
South Park
21:00
| |
Westfield |
||
Uxbridge
21:00
| |
Waltham Abbey |
||
Ware
21:00
| |
Chertsey Town |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
Excelsior Maassluis
20:30
| |
Koninklijke HFC |
||
Scheveningen
20:30
| |
AFC |
||
Kozakken Boys
20:30
| |
Spakenburg |
||
IJsselmeervogels
20:30
| |
ASWH |
||
Volendam II
20:30
| |
Rijnsburgse Boys |
||
Quick Boys
20:30
| |
HHC |
||
GVVV
20:30
| |
Jong Sparta |
||
TEC
20:30
| |
Katwijk |
||
De Treffers
20:30
| |
Noordwijk |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Wehen Wiesbaden
18:30
| |
Dynamo Dresden |
||
Bayern München II
18:30
| |
Hallescher FC |
||
Ingolstadt
18:30
| |
1860 München |
||
Hansa Rostock
18:30
| |
VfB Lübeck |
||
Waldhof Mannheim
18:30
| |
Uerdingen |
||
Meppen
18:30
| |
MSV Duisburg |
||
Kaiserslautern
18:30
| |
Verl |
||
Magdeburg
18:30
| |
Unterhaching |
||
Zwickau
18:30
| |
Saarbrücken |
||
Türkgücü-Ataspor
18:30
| |
Viktoria Köln |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Aalen
19:00
| |
Bahlinger SC |
||
Pirmasens
19:00
| |
Mainz 05 II |
||
Stuttgart II
19:00
| |
Teutonia WS |
||
Schott Mainz
19:00
| |
Ulm |
||
Hessen Kassel
19:00
| |
Freiburg II |
||
Homburg
19:00
| |
SV Steinbach |
||
TuS RW Koblenz
19:00
| |
Hoffenheim II |
||
FSV Frankfurt
19:00
| |
Kickers Offenbach |
||
Astoria Walldorf
19:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Sportfreunde Lotte
19:00
| |
Wegberg-Beeck |
||
Borussia M'gladbach II
19:00
| |
Preußen Münster |
||
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
| |
Fortuna Köln |
||
Schalke 04 II
19:00
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Rödinghausen
19:00
| |
Lippstadt 08 |
||
Bergisch Gladbach
19:00
| |
Rot Weiss Ahlen |
||
Wuppertaler SV
19:00
| |
Bonner SC |
||
Alemannia Aachen
19:00
| |
Wiedenbrück |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Ilshofen
19:00
| |
Freiburger FC |
||
SGV Freiberg
19:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Göppinger SV
19:00
| |
CfR Pforzheim |
||
Bruchsal
20:00
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Astoria Walldorf II
20:30
| |
Bissingen |
||
Neckarsulmer SU
20:30
| |
Villingen |
||
Linx
20:30
| |
Backnang |
||
Nöttingen
20:30
| |
Ravensburg |
||
Reutlingen
20:30
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Sandhausen II
20:30
| |
Oberachern |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Baunatal
19:00
| |
SV Zeilsheim |
||
Rot-Weiß Hadamar
20:00
| |
Viktoria Griesheim |
||
FC 1906 Erlensee
20:00
| |
Ginsheim |
||
Hunfelder SV
20:00
| |
Waldgirmes |
||
Fernwald
20:00
| |
Lehnerz |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat-Armenia
22:30
| |
Alashkert |
||
Urartu
22:30
| |
Ararat |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
| |
Wattens |
||
Rapid Vienna
22:00
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
| |
Sturm Graz |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Wien II
19:30
| |
Vorwärts Steyr |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Orsha
18:00
| |
Lida |
||
อาร์เซน่อล
20:00
| |
Naftan |
||
Shakhtyor Petrikov
22:00
| |
Belshina |
||
Belgium - Pro League |
||||
Mechelen
01:00
| |
เกนท์ |
||
Standard Liège
01:00
| |
KV Oostende |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Buducnost Banovici
22:30
| |
Radnik Hadžići |
||
Bratstvo Gracanica
22:30
| |
Igman Konjic |
||
Slaven Zivinice
22:30
| |
Rudar Kakanj |
||
TOSK Tesanj
22:30
| |
Capljina |
||
Zvijezda Gradačac
22:30
| |
Posusje |
||
Jedinstvo Bihac
22:30
| |
Vis Kosova |
||
Orasje
22:30
| |
Gorazde |
||
GOSK Gabela
22:30
| |
Travnik |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
CSKA 1948 Sofia
23:00
| |
CSKA Sofia |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Rudar Prijedor
22:00
| |
Slavija |
||
Sloga Doboj
22:00
| |
Sloboda Novi Grad |
||
Kozara Gradiska
22:00
| |
Zeljeznicar Banja Luka |
||
Podrinje Janja
22:00
| |
Sutjeska Foca |
||
Ljubic Prnjavor
22:00
| |
Zvijezda '09 Brgule |
||
FK Jedinstvo Brcko
22:00
| |
Modrica |
||
Borac Kozarska Dubica
22:00
| |
Drina Zvornik |
||
Leotar
22:00
| |
Tekstilac Derventa |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Slaven Koprivnica
22:00
| |
Varaždin |
||
Rijeka
22:00
| |
Gorica |
||
Hajduk Split
22:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Osijek
22:00
| |
Istra 1961 |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
00:30
| |
Šibenik |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Cibalia
22:30
| |
Osijek II |
||
Rudeš
22:30
| |
Junak |
||
Solin
22:30
| |
Dugopolje |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Hradec Králové
20:00
| |
Lisen |
||
Třinec
20:00
| |
Blansko |
||
Ústí nad Labem
20:00
| |
Dukla Praha |
||
Táborsko
20:00
| |
Vlašim |
||
Chrudim
20:00
| |
Viktoria Žižkov |
||
Prostějov
20:00
| |
Varnsdorf |
||
Slavoj Vyšehrad
20:00
| |
Vysočina Jihlava |
||
Denmark - First Division |
||||
Skive
18:00
| |
Hvidovre |
||
Fremad Amager
19:00
| |
Kolding IF |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Inter Turku
19:00
| |
KTP |
||
SJK
21:00
| |
HJK |
||
Lahti
21:00
| |
Honka |
||
Ilves
23:00
| |
KuPS |
||
Finland - Ykkonen |
||||
MuSa
21:00
| |
RoPS |
||
JIPPO
21:00
| |
Klubi-04 |
||
Greece - Football League |
||||
Kalamata
18:45
| |
Rodos |
||
Greece - Greek Cup |
||||
โอลิมเปียกอส
01:00
| |
PAOK |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
FH
23:00
| |
KR |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Grótta
21:00
| |
Vestri |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
KF
23:00
| |
Leiknir Fáskrúdsfj. |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
20:00
| |
Milsami |
||
Speranţa Nisporeni
22:00
| |
Codru Lozova |
||
Petrocub
00:00
| |
Sheriff |
||
Montenegro - Second League |
||||
Arsenal Tivat
22:30
| |
Jedinstvo |
||
Kom
22:30
| |
Igalo |
||
Grbalj
22:30
| |
Ibar |
||
Berane
22:30
| |
Drezga |
||
Bokelj
22:30
| |
Mornar |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Queen's University
21:00
| |
Newry City AFC |
||
Knockbreda
21:00
| |
Institute |
||
H&W Welders
21:00
| |
Ballyclare Comrades |
||
Dergview
21:00
| |
Annagh United |
||
Dundela
21:00
| |
Loughgall |
||
Ballinamallard United
21:00
| |
Ards |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Zagłębie Sosnowiec
17:40
| |
Jastrzębie |
||
Tychy 71
17:40
| |
Nieciecza |
||
Stomil Olsztyn
22:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
ŁKS Łódź
00:08
| |
Górnik Łęczna |
||
Odra Opole
00:45
| |
Miedź Legnica |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Leixões
00:00
| |
Académica |
||
Cova Piedade
00:00
| |
Casa Pia |
||
Benfica II
00:00
| |
Porto II |
||
Arouca
00:00
| |
ชาเวช |
||
Academico Viseu
00:00
| |
Sporting Covilhã |
||
Varzim
00:00
| |
UD Oliveirense |
||
Vizela
00:00
| |
Vilafranquense |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Astra
00:30
| |
Universitatea Craiova |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
St. Johnstone
20:00
| |
Hibernian |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
DAC
00:00
| |
Spartak Trnava |
||
Žilina
00:00
| |
Zlaté Moravce |
||
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
| |
Trenčín |
||
Sereď
00:00
| |
Senica |
||
Pohronie
00:00
| |
Ružomberok |
||
Nitra
00:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Slavoj Trebišov
22:00
| |
Púchov |
||
Podbrezová
22:00
| |
Šamorín |
||
Skalica
22:00
| |
Komárno |
||
Dubnica
22:00
| |
Slovan Bratislava II |
||
Banska Bystrica
22:00
| |
Petržalka akadémia |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Bravo
21:00
| |
Olimpija |
||
Tabor Sežana
21:00
| |
Gorica |
||
Celje
21:00
| |
Koper |
||
Domžale
21:00
| |
Aluminij |
||
Maribor
01:00
| |
Mura |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Rudar Velenje
22:00
| |
Nafta |
||
Bilje
22:00
| |
Brežice |
||
Triglav
22:00
| |
Krka |
||
Radomlje
22:00
| |
Dob |
||
Smartno
22:00
| |
NŠ Drava |
||
Brda Dobrovo
22:00
| |
Dekani |
||
Primorje
22:00
| |
Beltinci |
||
Krško
22:00
| |
Fužinar |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
AIK
20:00
| |
Mjällby |
||
Östersunds FK
22:30
| |
Sirius |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Hammarby W
19:00
| |
Djurgarden W |
||
Häcken W
20:00
| |
Eskilstuna United W |
||
KIF Orebro W
21:00
| |
Växjö W |
||
Sweden - Superettan |
||||
Örgryte
20:00
| |
GIF Sundsvall |
||
Jönköpings Södra
20:00
| |
Landskrona |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Haninge
21:00
| |
Örebro Syrianska |
||
Sandviken
21:00
| |
Sollentuna |
||
Täby
21:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Sylvia
23:00
| |
Gefle |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Utsikten
18:00
| |
Skövde AIK |
||
Tvååker
18:00
| |
Assyriska Turabdin |
||
Trollhättan
21:00
| |
Linköping City |
||
Åtvidaberg
21:00
| |
Lindome |
||
Vänersborgs IF
21:00
| |
Oskarshamns AIK |
||
Österlen
21:00
| |
Qviding FIF |
||
Ljungskile
21:00
| |
Torns |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
İstanbulspor
22:00
| |
Altay |
||
Samsunspor
01:00
| |
Altınordu |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Obolon'-Brovar II
19:00
| |
Volyn Lutsk II |
||
Dinaz Vyshhorod
20:00
| |
Karpaty |
||
Uzhhorod
21:00
| |
Rubikon |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Metalurh Zaporizhya
20:00
| |
Metal Kharkiv |
||
Tavriya
21:00
| |
Nikopol |
||
Wales - Premier League |
||||
Barry Town United
23:30
| |
Caernarfon Town |
||
Argentina - Superliga |
||||
Independiente
05:00
| |
Colón |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Tristán Suárez
21:00
| |
Guillermo Brown |
||
Instituto
01:00
| |
Independiente Rivadavia |
||
Deportivo Santamarina
02:00
| |
Defensores de Belgrano |
||
Chile - Primera Division |
||||
Cobresal
22:00
| |
La Serena |
||
Ñublense
02:30
| |
Curicó Unido |
||
Santiago Wanderers
05:00
| |
O'Higgins |
||
Chile - Primera B |
||||
Lautaro de Buin
05:00
| |
Cobreloa |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
9 de Octubre
07:00
| |
Manta |
||
Orense
01:00
| |
Universidad Católica |
||
Independiente del Valle
03:30
| |
Guayaquil City |
||
Mushuc Runa
06:00
| |
Emelec |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Libertad
04:45
| |
Sol de América |
||
Peru - Primera Division |
||||
UTC Cajamarca
01:15
| |
Alianza Atlético |
||
César Vallejo
03:30
| |
Sporting Cristal |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Boston River
22:00
| |
Rentistas |
||
Fénix
01:00
| |
Peñarol |
||
Cerro Largo
03:15
| |
Cerrito |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
| |
ซินซินนาติ |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:30
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
ชิคาโก ไฟร์
05:00
| |
Inter Miami |
||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
| |
โตรอนโต้ เอฟซี |
||
นิวยอร์กซิตี
06:30
| |
โคลัมบัส ครูว์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Colorado Springs
08:00
| |
New Mexico United |
||
Real Monarchs
08:00
| |
Austin Bold |
||
Indy Eleven
06:00
| |
Sporting Kansas City II |
||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
Charlotte Independence |
||
Louisville City
06:30
| |
San Diego Loyal |
||
Tampa Bay Rowdies
06:30
| |
Miami FC II |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
CA Bordj Bou Arreridj
23:00
| |
JSM Skikda |
||
ES Sétif
23:00
| |
USM Bel Abbès |
||
USM Alger
23:00
| |
Tlemcen |
||
Aïn M'lila
23:00
| |
NA Hussein Dey |
||
MC Oran
23:00
| |
Olympique Médéa |
||
JS Saoura
00:00
| |
RC Relizane |
||
US Biskra
00:00
| |
NC Magra |
||
ASO Chlef
00:00
| |
CS Constantine |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
Lakhdaria
21:00
| |
WA Boufarik |
||
USM El Harrach
21:00
| |
Ben Aknoun |
||
USM Blida
21:00
| |
Msila |
||
MO Béjaïa
21:00
| |
CR Béni Thour |
||
Amal Bou Saâda
21:00
| |
JSM Béjaïa |
||
RC Arbaâ
21:00
| |
Kouba |
||
HB Chelghoum Laïd
21:00
| |
DRB Tadjenanet |
||
US Chaouia
21:00
| |
MC El Eulma |
||
Annaba
21:00
| |
CA Batna |
||
AS Khroub
21:00
| |
Teleghma |
||
MSP Batna
21:00
| |
MO Constantine |
||
CRB Ouled Djellal
21:00
| |
USM Khenchela |
||
Temouchent
21:00
| |
Remchi |
||
CRB Ain Ouessara
21:00
| |
ASM Oran |
||
SC Aïn Defla
21:00
| |
Arzew |
||
IRB El Kerma
21:00
| |
SKAF Khémis Mélina |
||
MC Saïda
21:00
| |
RC Oued Rhiou |
||
Angola - Girabola |
||||
Académica do Lobito
21:30
| |
Interclube |
||
Sporting de Cabinda
21:30
| |
Santa Rita |
||
Petro de Luanda
22:30
| |
Wiliete |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Rahimo
23:00
| |
Ouagadougou |
||
KOZAF
23:00
| |
วิเทสส์ |
||
Douanes
23:00
| |
ASFA-Yennenga |
||
Ouagadougou
23:00
| |
Royal |
||
ASEC Koudougou
23:00
| |
SONABEL |
||
RC Bobo-Dioulasso
23:00
| |
RCK |
||
Salitas
23:00
| |
Majestic |
||
Etoile Filante
23:00
| |
Rahimo |
||
ASFB
23:00
| |
KOZAF |
||
USFA
23:00
| |
วิเทสส์ |
||
Police
23:00
| |
Léopards |
||
ASFA-Yennenga
01:15
| |
Police |
||
Congo - Super Ligue |
||||
AC Rangers
20:30
| |
JSK |
||
Ghana - Premier League |
||||
Asante Kotoko
22:00
| |
WAFA |
||
Great Olympics
01:00
| |
Inter Allies |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Chantimelle
04:00
| |
Hurricanes |
||
Hard Rock
06:15
| |
Paradise |
||
St. John's
06:15
| |
Eagles Super Strikers |
||
SAB Spartans
06:15
| |
Camerhogne |
||
Kenya - Premier League |
||||
Ulinzi Stars
17:00
| |
Kariobangi Sharks |
||
Sofapaka
19:00
| |
Vihiga United |
||
Mathare United
19:00
| |
Leopards |
||
Homeboyz
19:00
| |
Western Stima |
||
Posta Rangers
19:15
| |
Leopards |
||
Libya - Premier League |
||||
Al-Akhdar
21:00
| |
Darnes |
||
Alittihad Misurata
21:30
| |
Abu Salim |
||
Al-Madina
21:30
| |
Al Shat |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Douannes de Sikasso
23:30
| |
CAS de Sévaré |
||
USFAS Bamako
00:00
| |
Soni |
||
Stade Malien Bamako
00:00
| |
Bougouni |
||
LC Ba
02:00
| |
ASOM |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Maghreb Fès
23:00
| |
Difaâ El Jadida |
||
Rapide Oued Zem
01:15
| |
Chabab Mohammédia |
||
Olympic Safi
03:30
| |
Youssoufia Berrechid |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Chabab Ben Guerir
23:00
| |
KAC Kénitra |
||
Stade Marocain
23:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Racing de Casablanca
01:00
| |
Chabab Atlas Khénifra |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Teungueth
00:00
| |
Mbour Petite Côte |
||
Zambia - Super League |
||||
NAPSA Stars
18:00
| |
Green Eagles |
||
Nkana
20:00
| |
Prison Leopards |
||
Zanaco
20:00
| |
Kitwe United |
||
Andorra - Primera División |
||||
UE Santa Coloma
01:45
| |
Engordany |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
15:00
| |
Southern District |
||
Happy Valley
17:30
| |
Tai Chung |
||
เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ |
||||
Roasso Kumamoto
09:00
| |
Nippon Bunri University |
||
เอฮิเมะ
10:00
| |
Imabari |
||
Parceiro Nagano
11:00
| |
Niigata University |
||
Arterivo Wakayama
11:00
| |
Ococias Kyoto |
||
เอฟซี กิฟู
11:00
| |
Honda |
||
Ryutsu Keizai University
11:00
| |
YSCC |
||
Iwaki
11:00
| |
Sony Sendai |
||
Sagamihara
11:00
| |
Komazawa University |
||
Mizushima
11:00
| |
Baleine Shimonoseki |
||
Honda Lock
11:00
| |
Kawasoe Club |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
13:00
| |
Verspah Oita |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Jeju United
12:00
| |
Seongnam |
||
Ulsan
12:40
| |
Pohang Steelers |
||
Korea Republic - National League |
||||
Paju Citizen
13:00
| |
Gimpo |
||
Hwaseong
13:00
| |
Cheonan City |
||
Pyeongtaek Citizen
13:00
| |
Gangneung City |
||
Yangju Citizen
15:00
| |
Cheongju |
||
Ulsan Citize
17:00
| |
Daejeon Korail |
||
Argentina - Primera C |
||||
General Lamadrid
01:30
| |
Luján |
||
Real Pilar
01:30
| |
Deportivo Español |
||
Deportivo Laferrere
01:30
| |
Sportivo Italiano |
||
Ituzaingó
01:30
| |
Central Córdoba |
||
Argentino Merlo
01:30
| |
Excursionistas |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
SteDoCo
19:30
| |
Sportlust '46 |
||
VVSB
19:30
| |
Barendrecht |
||
VVOG
19:30
| |
HSV Hoek |
||
Ter Leede
19:30
| |
Ajax Amateurs |
||
GOES
19:30
| |
Harkemase Boys |
||
ODIN '59
19:30
| |
DOVO |
||
Excelsior '31
19:30
| |
DVS '33 |
||
Sparta Nijkerk
19:30
| |
Staphorst |
||
ACV
19:30
| |
Lisse |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Santa Cruz
02:00
| |
Aurora |
||
San José
04:15
| |
Real Tomayapo |
||
Municipal Vinto
06:30
| |
Royal Pari |
||
World - CAF Champions League |
||||
Mamelodi Sundowns
20:00
| |
Al Ahly |
||
Simba
20:00
| |
Kaizer Chiefs |
||
Wydad Casablanca
23:00
| |
MC Alger |
||
ES Tunis
23:00
| |
CR Belouizdad |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Halkanoras
21:00
| |
Elia Lythrodonta |
||
ENAD
21:00
| |
MEAP Nisou |
||
APEP
21:00
| |
Olympiada Lympion |
||
Amathous
21:00
| |
APONA Anagias |
||
Iraklis Yerolakkou
21:00
| |
Ormideia |
||
Elpida Astromeritis
21:00
| |
Peyia |
||
Ethnikos Assias
21:00
| |
Omonia 29is Maiou |
||
O Kormakitis
21:00
| |
Oroklini / Troulloi |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Baník Sokolov
15:15
| |
Jiskra Domažlice |
||
Motorlet Praha
15:15
| |
Rakovnik |
||
Jablonec II
22:00
| |
Dukla Praha II |
||
Mlada Boleslav II
22:00
| |
Přepeře |
||
Teplice II
22:00
| |
Zbuzany |
||
Slovan Velvary
22:00
| |
Pardubice II |
||
Ústí nad Orlicí
22:00
| |
Sokol Brozany |
||
Benesov
22:00
| |
Králův Dvůr |
||
Sokol Hostoun
22:00
| |
Slavia Praha II |
||
Povltava FA
22:00
| |
Písek |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Hořovicko
15:15
| |
Rokycany |
||
Tatran Sedlcany
22:00
| |
Otava Katovice |
||
Spartak Sobeslav
22:00
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Doubravka
22:00
| |
Klatovy |
||
Petřín Plzeň
22:00
| |
Marianske Lazne |
||
Jindrichuv Hradec
22:00
| |
Prestice |
||
Sokol Lom
22:00
| |
České Budějovice II |
||
Hvězda Cheb
22:00
| |
Slavoj Mýto |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Slaný
22:00
| |
Aritma Praha |
||
Ostrov
22:00
| |
Dobris |
||
Tatran Rakovnik
22:00
| |
Banik Sous |
||
Štětí
22:00
| |
Neratovice-Byškovice |
||
Český Brod
22:00
| |
Kladno |
||
Olympie Brezova
22:00
| |
Chomutov |
||
Louny
22:00
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Meteor Praha
22:00
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Trutnov
22:00
| |
Kolín |
||
Náchod
22:00
| |
Horky nad Jizerou |
||
Poříčany
22:00
| |
Sokol Libiš |
||
Kosmonosy
22:00
| |
Dvůr Králové |
||
Benatky nad Jizerou
22:00
| |
Letohrad |
||
Polaban Nymburk
22:00
| |
Čáslav |
||
Sparta Kutná Hora
22:00
| |
Velke Hamry |
||
Vysoke Myto
22:00
| |
Hlinsko |
||
Denmark - 2. Division Group 1 |
||||
Jammerbugt
19:00
| |
Sydvest |
||
Middelfart
19:00
| |
Oure |
||
B 93
20:00
| |
Dalum |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Hillerød
19:00
| |
HIK |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Hedensted
19:00
| |
Kolding B |
||
Viby
19:00
| |
OKS |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Norresundby
18:30
| |
Kjellerup |
||
Aarhus Fremad II
19:00
| |
Vejgaard B |
||
Djursland
19:00
| |
Silkeborg KFUM |
||
Finland - Kakkonen |
||||
JBK
21:00
| |
OTP |
||
JS Hercules
22:00
| |
GBK |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Dinan Léhon
23:00
| |
Plouzane |
||
Rennes II
23:00
| |
Drapeau Fougères |
||
Lannion
23:00
| |
TA Rennes |
||
Stade Pontivy
23:00
| |
Pontivy GSI |
||
Vitré
23:00
| |
Saint-Colomban Locmine |
||
Stade Briochin II
23:00
| |
Guipry-Messac |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Sestri Levante
21:00
| |
Castellanzese |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Latina
21:00
| |
Vis Artena |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Znicz Pruszków
20:00
| |
Garbarnia Kraków |
||
Polkowice
23:15
| |
Wigry Suwałki |
||
Stal Rzeszów
00:44
| |
Sokół Ostróda |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Sinđelić Niš
22:30
| |
Timok |
||
FK Toplicanin Prokuplje
22:30
| |
Jedinstvo Paraćin |
||
Morava Vladičin Han
22:30
| |
Mladost Medoševac |
||
Moravac Mrštane
22:30
| |
Radan |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Mladi Radnik
22:00
| |
Sloga Petrovac na Mlavi |
||
Trepča
22:00
| |
Tutin |
||
Sloga Požega
22:00
| |
Takovo |
||
Gruža
22:00
| |
Semendrija 1924 |
||
Mačva 1929
22:00
| |
Železničar Lajkovac |
||
Sloboda Užice
00:00
| |
Jedinstvo Ub |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Povazska Bystrica
05:00
| |
Nové Zámky |
||
Spain - Segunda B - Playoffs |
||||
Leioa
21:00
| |
Ejea |
||
Deportivo Alaves II
21:00
| |
Haro |
||
Guijuelo
21:30
| |
Lealtad |
||
Arenas de Getxo
22:30
| |
Tarazona |
||
Portugalete
23:00
| |
Mutilvera |
||
Racing Santander
23:00
| |
Ebro |
||
Laredo
00:00
| |
Osasuna II |
||
Real Sociedad II
01:00
| |
Algeciras |
||
CD Badajoz
03:00
| |
Amorebieta |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Castro
22:00
| |
Barquereño |
||
Torina
22:00
| |
Bezana |
||
Barreda
22:00
| |
Rinconeda Polanco |
||
Cultural Guarnizo
22:30
| |
Revilla |
||
Samano
22:30
| |
Vimenor |
||
Solares
23:00
| |
Ribamontan al Mar |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Tolosa
21:30
| |
Ariznabarra |
||
Aurrera de Ondarroa
22:00
| |
Sodupe |
||
Somorrostro
23:00
| |
Santurtzi |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Hércules II
23:30
| |
Torrent |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
UD Santa Marta
21:30
| |
La Granja |
||
Peñaranda
21:30
| |
Colegios Diocesanos |
||
Salamanca II
22:00
| |
Real Burgos |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Melilla CD
17:30
| |
Real Jaén |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Binissalem
22:00
| |
Cardassar |
||
Alcúdia
00:00
| |
Ferriolense |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Guía
22:30
| |
Ibarra |
||
Mensajero
23:00
| |
Las Palmas III |
||
Arucas
23:00
| |
Atletico Victoria |
||
Villa Santa Brígida
23:00
| |
Velke Levare |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Plus Ultra
23:30
| |
Lorca |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Beti Onak
21:30
| |
Peña Azagresa |
||
Txantrea
21:30
| |
Lourdes |
||
Subiza
22:00
| |
Fontellas |
||
Valle Egüés
23:00
| |
Ardoi |
||
San Juan
23:00
| |
Cirbonero |
||
Beti Kozkor
23:00
| |
Peña Sport |
||
Burladés
23:00
| |
Murchante |
||
Huarte
23:00
| |
Cortes |
||
Pamplona
23:00
| |
Cantolagua |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Sabiñánigo
05:00
| |
San Juan de Mozarrifar |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CRB
02:45
| |
CSA |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Manaus
03:05
| |
São Raimundo AM |
||
Brazil - Carioca 1 |
||||
Vasco da Gama
01:05
| |
Botafogo |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
Atlético Mineiro
02:30
| |
América Mineiro |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Oeste
07:30
| |
XV de Piracicaba |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Bandeirante SP
01:00
| |
Comercial |
||
Desportivo Brasil
01:00
| |
Capivariano |
||
Primavera SP
01:00
| |
Nacional SP |
||
Rio Preto
01:00
| |
Batatais |
||
Barretos
03:00
| |
Votuporanguense |
||
Marília
03:00
| |
Noroeste |
||
Olímpia
03:00
| |
CA Linense |
||
São José EC
06:00
| |
Penapolense |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Altos
02:00
| |
Fluminense PI |
||
Brazil - Potiguar |
||||
Palmeira
01:00
| |
Potiguar Mossoró |
||
Brazil - Roraimense |
||||
São Raimundo RR
02:00
| |
Náutico RR |
||
Atlético Roraima
04:00
| |
GAS |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Lagarto
03:30
| |
Sergipe |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Sacachispas
22:05
| |
Acassuso |
||
Villa San Carlos
01:30
| |
Comunicaciones |
||
Defensores Unidos
01:30
| |
UAI Urquiza |
||
Colegiales
01:30
| |
San Miguel |
||
Los Andes
01:30
| |
Deportivo Merlo |
||
JJ Urquiza
01:30
| |
Cañuelas |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Estrella
05:00
| |
Bubali |
||
Cambodia - C-League |
||||
Soltilo Angkor
15:30
| |
Kirivong Sok Sen Chey |
||
Visakha
15:30
| |
Svay Rieng |
||
Phnom Penh Crown
18:00
| |
Prey Veng |
||
San Marino - Campionato |
||||
La Fiorita
01:45
| |
Folgore |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
11:05
| |
Western United |
||
เมลเบิร์น ซิตี้
16:10
| |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส |
||
Albania - 1st Division |
||||
Oriku
20:00
| |
Partizani Tirana II |
||
Erzeni Shijak
20:00
| |
Veleçiku Koplik |
||
Elbasani
20:00
| |
Flamurtari |
||
Dinamo Tirana
22:00
| |
Egnatia Rrogozhinë |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Klosi
20:00
| |
Bulqiza |
||
Mirdita
20:00
| |
Gramshi |
||
Valbona
20:00
| |
Sopoti Librazhd |
||
Luzi 2008
20:00
| |
Ada Velipojë |
||
Tërbuni Pukë
20:00
| |
Iliria Fushë-Krujë |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Ansan Greeners
16:30
| |
Seoul E. |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Levadia
23:30
| |
Flora |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Western Spirit
15:00
| |
St George Willawong |
||
The Gap
15:00
| |
Bayside United |
||
The Lakes
16:00
| |
Brisbane Knights |
||
Univ. Queensland
16:00
| |
Toowong |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Woden Weston
10:15
| |
Belconnen United |
||
Canberra Olympic
12:00
| |
Tuggeranong United |
||
Australia - New South Wales |
||||
APIA Leichhardt Tigers
14:15
| |
Mt Druitt Town |
||
Marconi Stallions
15:00
| |
Sutherland Sharks |
||
Manly United
16:00
| |
Wollongong Wolves |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Armadale
14:00
| |
Bayswater City |
||
Gwelup Croatia SC
14:00
| |
Cockburn City |
||
ECU Joondalup
14:00
| |
Floreat Athena |
||
Sorrento
14:00
| |
Perth |
||
Inglewood United
14:00
| |
Balcatta |
||
Rockingham City
14:00
| |
Perth Glory II |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
South Hobart
11:00
| |
Devonport City |
||
Riverside Olympic
11:30
| |
Olympia Warriors |
||
Kingborough Lions
13:30
| |
Launceston City |
||
Clarence Zebras
13:30
| |
Glenorchy Knights |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Moreton Bay United
15:00
| |
Gold Coast Knights |
||
Olympic
15:00
| |
Capalaba |
||
Peninsula Power
15:30
| |
Brisbane Strikers |
||
Redlands United
16:30
| |
Logan Lightning |
||
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
| |
Queensland Lions |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Juventus U19
16:00
| |
Genoa U19 |
||
Roma U19
18:00
| |
Inter U19 |
||
Sampdoria U19
20:00
| |
Atalanta U19 |
||
Empoli U19
20:00
| |
Lazio U19 |
||
Cagliari U19
20:00
| |
Torino U19 |
||
Milan U19
22:00
| |
Bologna U19 |
||
Tunisia - Tunisia Cup |
||||
Mareth Sport
21:00
| |
ES Bouhajla |
||
Ariana
21:00
| |
SS Sfaxien |
||
Bembla
21:00
| |
Union Ksibet Mediouni |
||
EM Mahdia
21:00
| |
BS Bouhajla |
||
Ahly Sfaxien
21:00
| |
Zarzis |
||
Jérissa
21:00
| |
SS Gafsa |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
| |
Leczna W |
||
GKS Katowice W
17:00
| |
Czarni Sosnowiec W |
||
Śląsk Wrocław
17:00
| |
Akademia Piłkarska LG |
||
UJ Krakow W
17:00
| |
Medyk Konin W |
||
UKS SMS Lodz W
17:00
| |
ROW Rybnik |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Virtus Entella U19
16:00
| |
Benevento U19 |
||
Crotone U19
16:00
| |
Lecce U19 |
||
Reggina U19
19:00
| |
Spezia U19 |
||
Brescia U19
20:00
| |
Cittadella U19 |
||
Pordenone U19
20:00
| |
Cremonese U19 |
||
Chievo U19
20:00
| |
Verona U19 |
||
Reggiana U19
20:00
| |
Monza U19 |
||
Vicenza Virtus U19
20:00
| |
Udinese U19 |
||
Parma U19
20:00
| |
Venezia U19 |
||
Napoli U19
20:00
| |
Salernitana U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Ostrava U19
15:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Opava U19
16:00
| |
FC Fastav Zlin U19 |
||
Plzen U19
16:00
| |
Sparta Praha U19 |
||
Mlada Boleslav U19
16:00
| |
Brno U19 |
||
Ceske Budejovice U19
16:00
| |
Meteor Praha U19 |
||
Karvina U19
16:00
| |
Pribram U19 |
||
Sigma Olomouc U19
16:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Slovacko U19
18:00
| |
Slavia Prague U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Liberec W
15:30
| |
Dukla Prague W |
||
Slavia Prague W
19:00
| |
Plzen W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Wisla U18
16:00
| |
Slask U18 |
||
Pogon Szczecin U18
17:00
| |
Lechia Gdańsk U18 |
||
Hutnik Kraków U18
19:30
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Croydon Kings
12:00
| |
Adelaide Comets |
||
Adelaide Raiders
12:30
| |
Sturt Lions |
||
South Adelaide Panthers
12:30
| |
Cumberland United |
||
Adelaide City
14:30
| |
Adelaide United || |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Altona Magic
15:30
| |
St. Albans Saints |
||
South Melbourne
16:00
| |
Bentleigh Greens |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Schötz
21:00
| |
Goldau |
||
Luzern II
21:00
| |
Solothurn |
||
Buochs
21:00
| |
Bassecourt |
||
Muttenz
21:00
| |
Baden |
||
Langenthal
21:00
| |
Grasshopper II |
||
Delémont
21:00
| |
Wohlen |
||
Zug
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
La Chaux-de-Fonds
21:00
| |
Lancy |
||
Martigny Sports
21:00
| |
Olympique de Genève |
||
Lausanne II
21:00
| |
Vevey Sports |
||
Azzurri 90
21:00
| |
Echallens |
||
Meyrin
21:00
| |
Bulle |
||
Terre Sainte
21:00
| |
Young Boys II |
||
Chênois
21:00
| |
Naters |
||
Winterthur II
21:00
| |
Tuggen |
||
Balzers
21:00
| |
Wettswil-Bonstetten |
||
Thalwil
21:00
| |
Red Star Zürich |
||
Höngg
21:00
| |
Dietikon |
||
Linth
21:00
| |
Paradiso |
||
Kosova
21:00
| |
St. Gallen II |
||
Eschen / Mauren
21:00
| |
Gossau |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Sion II
20:00
| |
Köniz |
||
Bavois
21:00
| |
Yverdon Sport |
||
Brühl
21:00
| |
Étoile Carouge |
||
Cham
21:00
| |
Rapperswil-Jona |
||
Zürich II
21:00
| |
YF Juventus |
||
Bellinzona
22:45
| |
Black Stars |
||
Basel II
00:30
| |
Stade Nyonnais |
||
Luxembourg - National Division |
||||
UT Pétange
21:00
| |
Racing |
||
RM Hamm Benfica
21:00
| |
UNA Strassen |
||
Wiltz
21:00
| |
F91 Dudelange |
||
Progrès Niedercorn
21:00
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Fola Esch
21:00
| |
Differdange 03 |
||
Victoria Rosport
21:00
| |
Hostert |
||
Swift Hesperange
21:00
| |
Rodange |
||
Mondorf-les-Bains
21:00
| |
Etzella Ettelbrück |
||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup |
||||
Sdyushor
16:00
| |
Akademiya Ontustik |
||
Maqtaaral
18:00
| |
Aksu |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
St. Anna
00:00
| |
Ried II |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Admira II
19:00
| |
Mannsdorf |
||
Wiener Viktoria
21:30
| |
Team Wiener Linien |
||
Stripfing
21:30
| |
Leobendorf |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
Atletico-MG U20
21:00
| |
Coritiba U20 |
||
Palmeiras U20
23:45
| |
Avaí U20 |
||
Internacional U20
06:00
| |
Vasco U20 |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Hamilton Olympic
11:30
| |
Weston Bears |
||
Lake Macquarie
11:30
| |
Valentine |
||
Lesotho - Premier League |
||||
Likhopo
19:00
| |
Sefotha-Fotha |
||
Lesotho Defence Force
19:00
| |
Matlama |
||
Linare
19:00
| |
Mazenod |
||
Kick4Life
19:00
| |
LCS |
||
Russia - Pfl |
||||
Zvezda Perm
20:00
| |
Dinamo Barnaul |
||
Tyumen
21:00
| |
Novosibirsk |
||
Kolomna
05:00
| |
Zenit Irkutsk |
||
Togo - Championnat National |
||||
Binah
22:00
| |
Kara |
||
Lithuania - Lithuanian Cup |
||||
Utenis Utena
18:00
| |
Šilutė |
||
Sveikata
18:00
| |
Babrungas |
||
Panerys Vilnius
20:00
| |
FA Šiauliai |
||
Fortūna Kaunas
20:00
| |
Saned Joniškis |
||
Minija
21:00
| |
Dainava |
||
BFA
21:30
| |
Nevėžis |
||
Atmosfera
22:00
| |
Hegelmann Litauen |
||
Viltis Vilnius
23:00
| |
Garliava |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Kondzo
20:00
| |
Inter Club |
||
CARA Brazzaville
22:00
| |
Patronage Sainte-Anne |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Mallbacken W
19:00
| |
IFK Kalmar W |
||
Umea W
19:00
| |
Uppsala W |
||
Jitex W
20:00
| |
Bollstanäs W |
||
Borgeby W
20:00
| |
Alingsås W |
||
Brommapojkarna W
20:00
| |
Lidköping W |
||
Älvsjö AIK W
20:00
| |
Norrköping W |
||
Morön W
21:00
| |
IFK Sundsvall W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Songo
18:30
| |
Costa do Sol |
||
Desportivo Maputo
20:00
| |
Textáfrica |
||
ENH Vilankulo
20:00
| |
Incomáti |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
HJK W
18:00
| |
Åland United W |
||
PK-35 W
18:00
| |
KuPS W |
||
TiPS W
22:00
| |
Honka W |
||
HPS W
22:30
| |
JyPK W |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Madrid CFF W
16:00
| |
Levante W |
||
Eibar W
17:00
| |
Valencia W |
||
Real Betis W
18:00
| |
Rayo Vallecano W |
||
Espanyol W
19:00
| |
Barcelona W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Zurich W
21:00
| |
Luzern W |
||
Young Boys W
21:00
| |
St. Gallen |
||
Basel W
22:00
| |
Lugano W |
||
Grasshopper W
23:00
| |
Servette Chênois W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Zulte-Waregem W
21:00
| |
Eendracht Aalst W |
||
Genk W
01:00
| |
Charleroi |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Fortuna Hjorring W
19:00
| |
FC Thy - ThistedQ |
||
Køge
19:00
| |
KoldingQ W |
||
Farum BK W
21:00
| |
Brondby W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Diósgyőri VTK W
22:00
| |
Astra Hungary W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Napoli W
17:30
| |
Roma W |
||
San Marino Academy W
17:30
| |
Fiorentina W |
||
Florentia W
20:00
| |
Bari W |
||
Spain - Tercera - Playoffs |
||||
Cultural Leonesa II
21:00
| |
Real Ávila |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
| |
JSM Skikda U21 |
||
ES Sétif U21
16:00
| |
USM Bel Abbès U21 |
||
JS Saoura U21
16:00
| |
RC Relizane U21 |
||
US Biskra U21
16:00
| |
NC Magra U21 |
||
USM Alger U21
16:00
| |
WA Tlemcen U21 |
||
Aïn M'lila U21
16:00
| |
NA Hussein Dey U21 |
||
ASO Chlef U21
16:00
| |
CS Constantine U21 |
||
MC Oran U21
16:00
| |
Olympique Médéa U21 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Osasuna II W
21:30
| |
Bizkerre W |
||
Cádiz W
23:00
| |
Almería W |
||
La Garita W
23:00
| |
Geneto del Teide W |
||
USA - USL League One |
||||
Richmond Kickers
05:30
| |
North Carolina |
||
Chattanooga Red Wolves
06:00
| |
Inter Miami II |
||
Tormenta
06:00
| |
Greenville Triumph |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Santa Fe U19
17:00
| |
Córdoba U19 |
||
Real Zaragoza U19
17:00
| |
Barcelona U19 |
||
UD San Fernando U19
19:00
| |
Laguna U19 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Boavista U20
20:00
| |
Bangu U20 |
||
Fluminense U20
20:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Nova Iguaçu U20
20:00
| |
Macaé U20 |
||
Madureira U20
01:00
| |
Resende U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Kindermann-Avaí W
01:00
| |
Botafogo W |
||
São Paulo W
01:00
| |
Napoli CA W |
||
Internacional RS W
01:00
| |
Minas ICESP W |
||
Grêmio W
01:00
| |
Flamengo W |
||
Santos W
01:00
| |
São José W |
||
Ferroviária W
06:00
| |
Cruzeiro W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Unirea Slobozia
15:00
| |
Comuna Recea |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Poitiers
23:00
| |
Chatellerault |
||
Cognac
23:00
| |
Niort II |
||
Bressuire
23:00
| |
Tartas-St Yaguen |
||
Chauvigny
23:00
| |
Lège-Cap-Ferret |
||
Aviron Bayonnais
23:00
| |
Stade Bordelais |
||
Bordeaux II
23:00
| |
Anglet Genets |
||
Neuville
23:00
| |
Libourne |
||
Gambia - GFA League |
||||
GPA
03:00
| |
Brikama United |
||
Banjul
05:00
| |
Fortune |
||
Denmark - Women's Play-offs 1/2 |
||||
ASA W
18:00
| |
Sundby W |
||
B 93 W
19:00
| |
Odense Q W |
||
AaB W
19:00
| |
AGF W |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Ternana
20:00
| |
Perugia |
||
Legnago Salus
22:30
| |
Ravenna |
||
Fano
22:30
| |
Imolese |
||
Paganese
22:30
| |
Bisceglie |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
South Melbourne U21
09:30
| |
Bentleigh Greens U21 |
||
Green Gully U21
12:00
| |
Dandenong Thunder U21 |
||
Altona Magic U21
13:30
| |
St. Albans Saints U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Yokohama W
11:00
| |
Speranza W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Zvezda 2005 W
15:00
| |
Zenit W |
||
Lokomotiv Moscow W
18:00
| |
CSKA Moscow W |
||
Ryazan VDV W
19:00
| |
Rubin Kazan W |
||
Chertanovo W
20:00
| |
Yenisey W |
||
Krasnodar W
23:00
| |
Rostov W |
||
France - Ligue 2 Play-offs |
||||
Niort
01:45
| |
Villefranche |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
East End Lions
01:45
| |
Wusum Stars |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Kormákur / Hvöt
21:00
| |
Vængir Jupiters |
||
KH
21:30
| |
ÍBU |
||
Horhur I.
23:00
| |
KÁ Hafnarfjördur |
||
Hvíti riddarinn
00:00
| |
Samherjar |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Ellidi
21:00
| |
Tindastóll |
||
Augnablik
21:00
| |
Sindri |
||
Dalvík / Reynir
21:00
| |
Ægir |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Western Spirit Res.
13:00
| |
St. George Willawong Res |
||
The Gap Res.
13:00
| |
Bayside United Res. |
||
The Lakes Res.
14:00
| |
Brisbane Knights Res. |
||
Univ. Queensland Res.
14:00
| |
Toowong Res. |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Albirex Niigata W
12:00
| |
Elfen Saitama |
||
Omiya Ardija Ventus
12:00
| |
NTV Beleza W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Monte Carlo
20:00
| |
Casa de Portugal |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ha Noi W
16:00
| |
Ha Noi II W |
||
PP Hà Nam II W
18:30
| |
PP Ha Nam W |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Haukar W
20:00
| |
Víkingur Reykjavík W |
||
Augnablik W
21:00
| |
FH W |
||
Afturelding W
21:00
| |
HK W |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Norrdea Hokkaido W
09:00
| |
Shizuoka Sangyo Univ. |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Riverball
17:00
| |
FC Komeetat |
||
KoiPS
17:00
| |
TiPS |
||
Loiske
18:00
| |
PJK |
||
LaPa
19:00
| |
SavU |
||
Raahe
19:00
| |
Roi United |
||
Viikingit
19:00
| |
LPS |
||
MPS/Atletico Malmi
19:00
| |
PuiU Helsinki |
||
FC Espoo
19:00
| |
ToTe |
||
Peimari United
19:00
| |
Inter Turku II |
||
OPS
20:00
| |
RoPo |
||
Finnkurd
20:00
| |
SAPA III |
||
Union Plaani
21:00
| |
Liry |
||
Kontu
21:00
| |
Atlantis II |
||
SIF
21:00
| |
Norrvalla |
||
Tampere United
23:30
| |
Haka Juniorit |
||
CLE
00:00
| |
Töölön Taisto |
||
Åland
00:00
| |
Wilpas |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com