เจลีก |
||||
---|---|---|---|---|
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
เจลีก 2 |
||||
Sagamihara
13:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:00
| |
มาชิดา เซลเวีย |
||
Giravanz Kitakyushu
17:00
| |
เอฮิเมะ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Orenburg
16:00
| |
MOL Vidi |
||
Deutz
18:00
| |
Porz |
||
AIK
20:00
| |
Sirius |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:00
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
Kapfenberger SV
22:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
England - National League |
||||
Hartlepool United
20:00
| |
Torquay United |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Teutonia St.Tönis
20:00
| |
Kleve |
||
Germania Ratingen
20:00
| |
SF Baumberg |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
| |
SC Velbert |
||
Meerbusch
20:00
| |
FSV Duisburg |
||
Kray
20:00
| |
SF Niederwenigern |
||
FC Bocholt
20:00
| |
Union Nettetal |
||
Schwarz-Weiß Essen
20:00
| |
Hilden |
||
1. FC M'gladbach
20:00
| |
Schonnebeck |
||
Velbert
20:00
| |
Cronenberger SC |
||
Monheim
20:00
| |
Dusseldorf-West |
||
TVD Velbert
20:00
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Victoria Clarholz
20:00
| |
TuS Haltern |
||
Erndtebrück
20:00
| |
Hammer SpVg |
||
Meinerzhagen
20:00
| |
Schermbeck |
||
Holzwickeder SC
20:00
| |
Paderborn 07 II |
||
Sprockhövel
20:00
| |
ASC Dortmund |
||
Ennepetal
20:00
| |
Eintracht Rheine |
||
Vreden
20:00
| |
Wattenscheid 09 |
||
Westfalia Rhynern
20:00
| |
Preußen Münster II |
||
Kaan-Marienborn
20:00
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Westfalia Herne
20:15
| |
Gütersloh |
||
Finland - Ykkonen |
||||
Klubi-04
20:00
| |
Gnistan |
||
Jaro
20:00
| |
PK-35 |
||
KPV
20:00
| |
MuSa |
||
MP
22:30
| |
JIPPO |
||
Greece - Football League |
||||
Panserraikos
21:00
| |
Apollon Pontou FC |
||
Kavala
21:00
| |
Olympiakos Volos |
||
Veria
21:00
| |
Pierikos |
||
Thesprotos
21:00
| |
Almopos |
||
Triglia FC
21:00
| |
Pontion Karagiannion |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
KA
23:00
| |
Valur |
||
Fylkir
00:00
| |
ÍA |
||
Stjarnan
00:00
| |
HK |
||
Keflavík
02:15
| |
Leiknir Reykjavík |
||
Breidablik
02:15
| |
FH |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Mjøndalen
20:00
| |
Strømsgodset |
||
Brann
23:00
| |
Odd |
||
Haugesund
23:00
| |
Kristiansund |
||
Molde
23:00
| |
Stabæk |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Tromsø
23:00
| |
Lillestrøm |
||
Vålerenga
01:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Poland - 1. Liga |
||||
ŁKS Łódź
01:40
| |
Górnik Łęczna |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
คิโรน่า
02:00
| |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Växjö W
18:00
| |
Djurgarden W |
||
Pitea W
20:00
| |
Hammarby W |
||
Häcken W
20:00
| |
AIK W |
||
KIF Orebro W
22:00
| |
Kristianstads W |
||
Sweden - Superettan |
||||
Trelleborg
20:00
| |
Falkenberg |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
IFK Visby
21:00
| |
Rågsved |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
IFK Malmö
20:00
| |
Oskarshamns AIK |
||
Brazil - Serie A |
||||
ฟลาเมงโก
07:00
| |
Bragantino |
||
Palmeiras
21:00
| |
América Mineiro |
||
Internacional
02:00
| |
Ceará |
||
Bahia
02:00
| |
Corinthians |
||
Cuiabá
02:00
| |
Grêmio |
||
Santos
04:15
| |
São Paulo |
||
Fortaleza
04:15
| |
Fluminense |
||
Athletico PR
04:15
| |
Atlético GO |
||
Juventude
06:30
| |
Sport Recife |
||
Brazil - Serie B |
||||
Vila Nova
07:00
| |
Coritiba |
||
Sampaio Corrêa
07:00
| |
Confiança |
||
Náutico
02:00
| |
Botafogo |
||
CSA
06:30
| |
Londrina |
||
Brazil - Serie C |
||||
Ypiranga Erechim
21:00
| |
Botafogo SP |
||
Altos
02:00
| |
Manaus |
||
Figueirense
04:00
| |
Mirassol |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Millonarios
03:00
| |
Deportes Tolima |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Peñarol
01:45
| |
Deportivo Maldonado |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Atenas
20:30
| |
Rocha |
||
Racing
22:45
| |
Danubio |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
| |
Inter Miami |
||
เอฟซี ดัลลัส
07:30
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
Austin
08:00
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
แอลเอ แกลักซี
08:00
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
| |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ |
||
ลอสแอนเจลิส
10:00
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
01:00
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Tulsa Roughnecks
07:00
| |
Louisville City |
||
Oakland Roots
07:30
| |
Sacramento Republic |
||
Memphis 901
07:30
| |
OKC Energy |
||
San Antonio
07:30
| |
Rio Grande Valley |
||
Las Vegas Lights
09:30
| |
Orange County |
||
San Diego Loyal
09:30
| |
Phoenix Rising |
||
Sporting Kansas City II
04:00
| |
Indy Eleven |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
ES Sétif
23:45
| |
CA Bordj Bou Arreridj |
||
Angola - Girabola |
||||
Ferroviário do Huambo
21:00
| |
Recreativo da Caála |
||
Cubango
21:00
| |
Wiliete |
||
Desportivo Huíla
21:00
| |
Interclube |
||
Académica do Lobito
21:30
| |
Petro de Luanda |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
San-Pedro
22:30
| |
AFAD |
||
ASEC Mimosas
01:00
| |
SOA |
||
Grenada - Premier Division |
||||
St. John's
08:00
| |
Hard Rock |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
03:00
| |
Chantimelle |
||
Mt. Rich
05:15
| |
Camerhogne |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Flamme Olympique
05:00
| |
Wakirya |
||
Kenya - Premier League |
||||
Vihiga United
19:00
| |
Bandari |
||
Gor Mahia
19:00
| |
Sofapaka |
||
Ulinzi Stars
19:00
| |
Wazito |
||
Posta Rangers
19:00
| |
Bidco United |
||
Kariobangi Sharks
19:00
| |
Tusker |
||
Zoo Kericho
19:00
| |
Wazito |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Difaâ El Jadida
23:00
| |
Rapide Oued Zem |
||
Youssoufia Berrechid
01:15
| |
FUS Rabat |
||
Hassania Agadir
03:30
| |
Maghreb Fès |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Dakar SC
00:00
| |
Teungueth |
||
Casa Sport
00:00
| |
CNEPS Excellence |
||
Pikine
00:00
| |
Niarry Tally |
||
Gorée
00:00
| |
Diambars |
||
Stade de Mbour
00:00
| |
Jaraaf |
||
Generation Foot
00:00
| |
Mbour Petite Côte |
||
ASEC Ndiambour
00:00
| |
Douanes |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Hilal Port Sudan
21:30
| |
Al Hilal Kadougli |
||
Al-Ahly Merowe
00:00
| |
Hilal El-Fasher |
||
Zambia - Super League |
||||
Green Eagles
20:00
| |
Forest Rangers |
||
Nkwazi
20:00
| |
NAPSA Stars |
||
Prison Leopards
20:00
| |
Zanaco |
||
Red Arrows
20:00
| |
Kabwe Warriors |
||
ZESCO United
20:00
| |
Young Green Eagles |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Shatin
14:30
| |
Wing Yee |
||
Eastern District
14:30
| |
Yuen Long |
||
Hoi King
14:30
| |
Dreams Metro Gallery |
||
Wofoo Tai Po
14:30
| |
Hong Kong FC |
||
Sham Shui Po
14:30
| |
Citizen AA |
||
Central & Western
14:30
| |
South China |
||
North District
14:30
| |
Wong Tai Sin |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Ulsan
14:00
| |
Seongnam |
||
Korea Republic - National League |
||||
Cheonan City
17:00
| |
Gangneung City |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
เซเรโซ โอซาก้า
05:00
| |
เมลเบิร์น ซิตี้ |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
Cotonsport
23:00
| |
JS Kabylie |
||
Pyramids FC
02:00
| |
Raja Casablanca |
||
โคปาอเมริกา |
||||
เวเนซุเอลา
04:00
| |
เอกวาดอร์ |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Slovan Liberec II
15:15
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Sparta Praha II
15:15
| |
Admira Praha |
||
Slavia Praha II
15:15
| |
Viktoria Plzen II |
||
Karlovy Vary
15:30
| |
Baník Sokolov |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Vysočina Jihlava II
22:30
| |
Uničov |
||
Slovácko II
22:30
| |
Uherský Brod |
||
Viktoria Otrokovice
22:30
| |
Znojmo |
||
Vrchovina
22:30
| |
Hlučín |
||
Velké Meziříčí
22:30
| |
Odra Petrkovice |
||
Sigma Olomouc II
22:30
| |
Banik Ostrava II |
||
Vyškov
22:30
| |
Zlín II |
||
Dolní Benešov
22:30
| |
Slovan Rosice |
||
Hanácká
22:30
| |
Frýdek-Místek |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
FC Vsetin
22:30
| |
Hranice |
||
Strani
22:30
| |
Šumperk |
||
Bzenec
22:30
| |
HFK Olomouc |
||
Brumov
22:30
| |
Nove Sady |
||
Viktorie Přerov
22:30
| |
Skaštice |
||
Valašské Meziříčí
22:30
| |
Tatran Všechovice |
||
Kozlovice
22:30
| |
Slavičín |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Zbrojovka Brno II
22:30
| |
Velka Bites |
||
Hodonín-Šardice
22:30
| |
Ždírec nad Doubravou |
||
Humpolec
22:30
| |
Havlickuv Brod |
||
Stara Rise
22:30
| |
Sokol Lanžho |
||
Sokol Tasovice
22:30
| |
Slavoj Polná |
||
Žďár nad Sázavou
22:30
| |
Břeclav |
||
Bystřice nad Pernštejnem
22:30
| |
Start Brno |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Kraft
20:00
| |
GBK |
||
JJK
20:00
| |
JS Hercules |
||
Kemi City
20:00
| |
Vaajakoski |
||
SJK Akatemia
20:00
| |
OLS |
||
PEPO
20:00
| |
MYPA |
||
Reipas
20:00
| |
KäPa |
||
France - CFA Group B |
||||
Bobigny
23:00
| |
Schiltigheim |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Città di Varese
21:00
| |
Derthona |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Recanatese
20:00
| |
Vastese |
||
Giulianova
21:00
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Norway - 2. Division |
||||
Egersund
18:00
| |
Nardo |
||
Hødd
18:30
| |
Senja |
||
Kvik Halden
19:00
| |
Tromsdalen |
||
Levanger
19:00
| |
Notodden |
||
Brattvåg
20:30
| |
Asker |
||
Kongsvinger
21:00
| |
Fløya |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Veľké Ludince
22:00
| |
Slovan Duslo Šaľa |
||
Lednické Rovne
22:00
| |
OFK Malzenice |
||
Galanta
22:00
| |
Povazska Bystrica |
||
Beluša
22:00
| |
Nitra II |
||
Galanta
22:00
| |
Nové Zámky |
||
Nové Mesto nad Váhom
22:00
| |
Kalna n. Hronom |
||
Marcelová
22:00
| |
OFK Malzenice |
||
Castkovce
22:00
| |
Povazska Bystrica |
||
Veľké Ludince
22:00
| |
Nitra II |
||
Spartak Myjava
22:00
| |
Imeľ |
||
Beluša
22:00
| |
Zlaté Moravce-Vrablé II |
||
Lednické Rovne
22:00
| |
Slovan Duslo Šaľa |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
As Pontes
23:00
| |
UD Ourense |
||
Paiosaco
23:00
| |
Ourense CF |
||
Arzúa
23:00
| |
Barco |
||
Agrupación Estudiantil
23:00
| |
Atios |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Villanueva del Pardillo
16:30
| |
El Álamo |
||
Santa Ana
16:30
| |
Villaverde-Boetticher |
||
Complutense
16:30
| |
Atlético de Pinto |
||
Alcobendas Sport
16:30
| |
Móstoles CF |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Becerril Campos
23:00
| |
La Granja |
||
Salamanca II
23:00
| |
Beroil Bupolsa |
||
La Bañeza
23:00
| |
Almazán |
||
Peñaranda
23:00
| |
Real Burgos |
||
UD Santa Marta
23:00
| |
Cultural Cebrereña |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Alcúdia
23:00
| |
Génova |
||
Llosetense
23:00
| |
Soller |
||
Esporles
23:00
| |
Cardassar |
||
Binissalem
23:00
| |
Felanitx |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
La Cuadra
18:00
| |
Atlético Tacoronte |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
IF Karlstad II
20:00
| |
IFK Tidaholm |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Stockholm Internazionale
19:00
| |
Karlberg |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Tord
21:00
| |
Varbergs GIF |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Gonçalense
01:00
| |
Cabofriense |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Sousa
20:00
| |
Campinense |
||
Europe - European Championship |
||||
สวิตเซอร์แลนด์
23:00
| |
ตุรกี |
||
อิตาลี
23:00
| |
เวลส์ |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Sansinena
01:00
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Unión Sunchales
01:30
| |
Central Norte |
||
Gimnasia y Tiro
01:30
| |
Sportivo Las Parejas |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Nacional
07:00
| |
La Fama |
||
Caravel
05:00
| |
Estrella |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น ซิตี้
13:05
| |
Macarthur |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Bucheon 1995
14:00
| |
Gyeongnam |
||
Asan Mugunghwa
14:00
| |
Jeonnam Dragons |
||
Busan I'Park
16:30
| |
Anyang |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Albany Creek Excelsior
15:00
| |
Acacia Ridge |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Tuggeranong United
12:00
| |
Cooma Tigers |
||
Gungahlin
12:15
| |
Canberra Olympic |
||
Australia - New South Wales |
||||
Wollongong Wolves
11:30
| |
Marconi Stallions |
||
APIA Leichhardt Tigers
12:00
| |
Rockdale City Suns |
||
Blacktown City
12:00
| |
Sutherland Sharks |
||
North Shore Mariners
12:00
| |
Sydney United |
||
Sydney Olympic
13:00
| |
Mt Druitt Town |
||
Sydney II
15:30
| |
Manly United |
||
Tunisia - Tunisia Cup |
||||
CO Transports
21:00
| |
CS Sfaxien |
||
Club Africain
23:00
| |
Monastir |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Gornik Z. U18
17:00
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
SMS Łódź U18
17:00
| |
Korona Kielce U18 |
||
Escola Warszawa U18
17:15
| |
Wisla U18 |
||
Cracovia U18
20:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Enyimba
22:00
| |
Nasarawa United |
||
Rivers United
22:00
| |
Katsina United |
||
Jigawa Golden Stars
22:00
| |
Kano Pillars |
||
Ifeanyi Uba
22:00
| |
Heartland |
||
Lobi Stars
22:00
| |
Kwara United |
||
Sunshine Stars
22:00
| |
Abia Warriors |
||
Akwa Starlets
22:00
| |
Enugu Rangers |
||
Plateau United
22:00
| |
Warri Wolves |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
St. Albans Saints
12:00
| |
Bentleigh Greens |
||
Heidelberg United
12:00
| |
Green Gully |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Olympique de Genève
21:00
| |
Martigny Sports |
||
Brazil - Copa Do Brasil U20 |
||||
Botafogo U20
01:00
| |
Coritiba U20 |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Charlestown City Blues
11:30
| |
Adamstown Rosebuds |
||
Lesotho - Premier League |
||||
Bantu
19:00
| |
Matlama |
||
Likhopo
19:00
| |
Liphakoe Football Club |
||
Lijabatho
19:00
| |
Kick4Life |
||
Manonyane
19:00
| |
Linare |
||
Lesotho Defence Force
19:00
| |
LMPS |
||
Lifofane
19:00
| |
LCS |
||
CCX
19:00
| |
Sefotha-Fotha |
||
Togo - Championnat National |
||||
ASKO de Kara
22:00
| |
Togo Port |
||
OTR
22:00
| |
Kara |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Racing Club Brazzavile
20:00
| |
V.Club Mokanda |
||
CARA Brazzaville
22:00
| |
Diables Noirs |
||
Otôho d'Oyo
22:00
| |
Kondzo |
||
Cheminots
22:00
| |
Nathaly's |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Mallbacken W
17:00
| |
Morön W |
||
Umea W
17:00
| |
IFK Kalmar W |
||
Alingsås W
18:00
| |
Älvsjö AIK W |
||
Brommapojkarna W
19:00
| |
Jitex W |
||
Bollstanäs W
20:00
| |
IFK Sundsvall W |
||
Borgeby W
20:00
| |
Lidköping W |
||
Uppsala W
20:00
| |
Norrköping W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
ENH Vilankulo
19:30
| |
Matchedje de Mocuba |
||
Textáfrica
19:30
| |
LD Maputo |
||
Costa do Sol
19:30
| |
Black Bulls Maputo |
||
Ferroviario Beira
19:30
| |
Desportivo Maputo |
||
Incomáti
19:30
| |
Songo |
||
Ferroviário Nampula
19:30
| |
Ferroviário Maputo |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Athletic Club W
16:00
| |
Sevilla W |
||
Logroño W
16:30
| |
Atletico Madrid W |
||
Santa Teresa W
17:00
| |
Real Madrid W |
||
Atletico Granadilla W
18:00
| |
Rayo Vallecano W |
||
Levante W
18:30
| |
Valencia W |
||
Real Sociedad W
22:00
| |
Barcelona W |
||
Spain - Tercera - Playoffs |
||||
Tenisca
18:00
| |
Atlético Paso |
||
UD San Fernando
18:00
| |
Buzanada |
||
Arosa
22:00
| |
Somozas |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
ES Sétif U21
16:00
| |
Bordj Bou Arreridj U21 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Mulier W
16:00
| |
Arratia W |
||
Real Betis II W
16:00
| |
Victoria CF W |
||
Berriozar W
16:30
| |
San Ignacio W |
||
Getafe W
16:30
| |
Levante Las Planas W |
||
Valladares W
16:45
| |
Llanera W |
||
Atlético Arousana W
17:00
| |
Sporting Gijón II W |
||
Mos W
17:00
| |
Monte W |
||
Pradejón W
17:00
| |
Unión Viera W |
||
Itaroa Huarte W
21:00
| |
Tolosa W |
||
USA - USL League One |
||||
Forward Madison
07:00
| |
New England II |
||
Tormenta
07:00
| |
Greenville Triumph |
||
North Texas
07:30
| |
Tucson |
||
Chattanooga Red Wolves
06:00
| |
North Carolina |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Las Palmas U19
17:00
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Barcelona U19
00:00
| |
Levante U19 |
||
Atl. Madrid U19
01:00
| |
Real Madrid U19 |
||
Greece - Gamma Ethnik: Play-offs |
||||
Poseidon Nea Michaniona
21:00
| |
Anagennisi Karditsas |
||
Orfeas Xanthi
21:00
| |
Diagoras Stefanovik |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
São Paulo W
01:00
| |
Real Brasília W |
||
Cruzeiro W
03:00
| |
Bahia W |
||
Palmeiras W
05:00
| |
Napoli CA W |
||
Internacional RS W
06:30
| |
Grêmio W |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Gold Coast Knights
14:00
| |
SC Wanderers |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Avondale Heights U21
09:30
| |
Dandenong City U21 |
||
St. Albans Saints U21
09:30
| |
Bentleigh Greens U21 |
||
Heidelberg United U21
10:00
| |
Green Gully U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Yamato Sylphid W
11:00
| |
Ehime W |
||
Harima W
11:00
| |
Yokohama W |
||
Angeviolet Hiroshima W
12:00
| |
Iga Kunoichi W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Diamond Stars
23:15
| |
Kamboi Eagles |
||
Kallon
02:00
| |
East End Lions |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
KFS
21:00
| |
ÍH |
||
Einherji
21:00
| |
Ægir |
||
Tindastóll
21:00
| |
Sindri |
||
KFG
22:00
| |
Dalvík / Reynir |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Albany Creek Res.
13:00
| |
Acacia Ridge Res. |
||
Chile - Segunda División |
||||
Deportes Valdivia
23:00
| |
Independiente |
||
Lautaro de Buin
02:00
| |
Colchagua |
||
Colina
02:00
| |
Deportes Limache |
||
San Antonio Unido
03:00
| |
Concepcion |
||
Northern Ireland - Championship Women |
||||
St. James' Swifts W
18:00
| |
Ballymena Allstars W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Sporting Macau
18:00
| |
Polícia |
||
Tak Chun Ka I
20:00
| |
Monte Carlo |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ho Chi Minh City W
16:00
| |
PP Hà Nam II W |
||
Peru - Copa Bicentenario |
||||
Carlos Manucci
07:00
| |
Deportivo Llacuabamba |
||
Sport Chavelines Juniors
02:00
| |
Deportivo Coopsol |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Verspah Oita
11:00
| |
Iwaki |
||
Sony Sendai
11:00
| |
Osaka |
||
Veertien Mie
11:00
| |
Kariya |
||
Matsue City
11:00
| |
Maruyasu Okazaki |
||
Kochi United
11:00
| |
Honda Lock |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
| |
Shizuoka Sangyo Univ. |
||
Fukuoka J. Anclas W
10:00
| |
JFA Academy W |
||
Tsukuba Ladies
11:00
| |
Norrdea Hokkaido W |
||
Yunogo Belle W
11:00
| |
Bunnies Gunma White Star W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
KyPa
19:00
| |
IPS Edustus |
||
HauPa
20:00
| |
Raahe |
||
Roi United
22:00
| |
Tervarit-j |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 มิ.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 20 มิ.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 มิ.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 20 มิ.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com