พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เชลซี
18:30
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:30
| |
แอสตันวิลลา |
||
เอฟเวอร์ตัน
21:00
| |
นอริชซิตี |
||
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
| |
เวสต์แฮม |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
วัตฟอร์ด
21:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
เรดิง
18:30
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
บอร์มัธ
21:00
| |
ลูตัน ทาวน์ |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
| |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
||
แบล็กพูล
21:00
| |
บาร์นสลีย์ |
||
บริสตอลซิตี
21:00
| |
ฟูลัม |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
| |
มิลล์วอลล์ |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
สโตกซิตี
21:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
สวอนซีซิตี
21:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
อิปสวิช ทาวน์
21:00
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
| |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
||
มอร์แคมป์
21:00
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
ซันเดอร์แลนด์
21:00
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
วีแกนแอทเลติก
21:00
| |
Cheltenham Town |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
| |
Bradford City |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
Harrogate Town
21:00
| |
Stevenage |
||
Hartlepool United
21:00
| |
Exeter City |
||
Leyton Orient
21:00
| |
Mansfield Town |
||
โรชเดล
21:00
| |
Oldham Athletic |
||
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
| |
Northampton Town |
||
สคันธอร์ป
21:00
| |
Port Vale |
||
Sutton United
21:00
| |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
||
Swindon Town
21:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
Walsall
21:00
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วิลเลม ทเว
21:30
| |
พีเอสวี |
||
อาแจกซ์
23:45
| |
โกรนิงเงิน |
||
วิเทสส์
23:45
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
เฟเยนูร์ด
02:00
| |
NEC |
||
อูเทรชท์
02:00
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
| |
1. FC Köln |
||
Bayer 04 Leverkusen
20:30
| |
1. FSV Mainz 05 |
||
1. FC Union Berlin
20:30
| |
DSC Arminia Bielefeld |
||
TSG Hoffenheim
20:30
| |
VfL Wolfsburg |
||
Borussia Mönchengladbach
23:30
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
แซงต์ เอเตียน
22:00
| |
นีซ |
||
สตราส์บูร์ก
00:00
| |
ลีลล์ |
||
โอลิมปิก ลียง
02:00
| |
ลอริยองต์ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Spezia
20:00
| |
เอซี มิลาน |
||
อินเตอร์ มิลาน
23:00
| |
อตาลันต้า |
||
เจนัว
01:45
| |
เวโรน่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
บาเลนเซีย
21:15
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เซบีย่า
23:30
| |
เอสปันญ่อล |
||
เรอัล มาดริด
02:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เจลีก |
||||
เวกัลตะ เซนได
12:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
เอฟซี โตเกียว
13:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
| |
สากัน โตสู |
||
เจลีก 2 |
||||
ThespaKusatsu Gunma
12:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
| |
Sagamihara |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
เกียวโต แซงก้า
16:30
| |
โทชิกิ SC |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
เอฮิเมะ
17:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
ไทยลีก |
||||
True Bangkok United
17:30
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
Khonkaen United
18:00
| |
Chonburi FC |
||
Singha Chiangrai United
18:00
| |
PT Prachuap FC |
||
Nongbua Pitchaya FC
05:00
| |
BG Pathum United |
||
ไทยลีก 2 |
||||
ระนอง ยูไนเต็ด
17:00
| |
Lamphun Warrior |
||
Phrae United
17:30
| |
ขอนแก่น เอฟซี |
||
ราชนาวี เอฟซี
18:00
| |
Raj Pracha |
||
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
| |
สุโขทัย เอฟซี |
||
ลำปาง เอฟซี
19:00
| |
ระยอง เอฟซี |
||
World - Friendly International |
||||
เอลซัลวาดอร์
07:00
| |
Guatemala |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
21:00
| |
Halifax Town |
||
Altrincham
21:00
| |
Notts County |
||
Barnet
21:00
| |
Weymouth |
||
Boreham Wood
21:00
| |
Yeovil Town |
||
Dagenham & Redbridge
21:00
| |
Solihull Moors |
||
Dover Athletic
21:00
| |
Bromley |
||
Eastleigh
21:00
| |
Woking |
||
King's Lynn Town
21:00
| |
Wealdstone |
||
Maidenhead United
21:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Stockport County
21:00
| |
Wrexham |
||
Chesterfield
23:20
| |
Torquay United |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
21:00
| |
Kidderminster Harriers |
||
AFC Telford United
21:00
| |
Brackley Town |
||
Boston United
21:00
| |
Guiseley |
||
Chester
21:00
| |
Blyth Spartans |
||
Curzon Ashton
21:00
| |
Bradford Park Avenue |
||
Darlington
21:00
| |
York City |
||
Farsley Celtic
21:00
| |
Alfreton Town |
||
Gateshead
21:00
| |
Gloucester City |
||
Hereford
21:00
| |
Leamington |
||
Kettering Town
21:00
| |
Spennymoor Town |
||
Southport
21:00
| |
Chorley |
||
England - Fa Trophy |
||||
Pontefract Collieries
21:00
| |
Yorkshire Amateur |
||
Widnes
21:00
| |
Brighouse Town |
||
City of Liverpool
21:00
| |
Stockton Town |
||
Dunston
21:00
| |
Worksop Town |
||
Sporting Khalsa
21:00
| |
Dereham Town |
||
Stamford
21:00
| |
Daventry Town |
||
Bedford Town
21:00
| |
St Neots Town |
||
AFC Kempston Rovers
21:00
| |
Newcastle Town |
||
Hastings United
21:00
| |
AFC Dunstable |
||
Welwyn Garden City
21:00
| |
Hythe Town |
||
Ramsgate
21:00
| |
Mole Valley SCR |
||
Stowmarket Town
21:00
| |
Great Wakering Rovers |
||
Corinthian
21:00
| |
Grays Athletic |
||
Canvey Island
21:00
| |
Coggeshall Town |
||
Ashford United
21:00
| |
Chalfont St Peter |
||
Chichester City
21:00
| |
Whitstable Town |
||
Wantage Town
21:00
| |
Willand Rovers |
||
Thame
21:00
| |
Winchester City |
||
England - Premier League U18 |
||||
Brighton U18
17:00
| |
West Brom U18 |
||
Fulham U18
17:00
| |
Norwich U18 |
||
Tottenham U18
17:00
| |
West Ham U18 |
||
Everton U18
17:30
| |
Wolverhampton U18 |
||
Manchester United U18
17:30
| |
Stoke City U18 |
||
Crystal Palace U18
18:00
| |
Southampton U18 |
||
Arsenal U18
18:00
| |
Birmingham City U18 |
||
Leicester U18
18:00
| |
Chelsea U18 |
||
Reading U18
18:00
| |
Aston Villa U18 |
||
Leeds United U18
18:00
| |
Liverpool U18 |
||
Manchester City U18
18:00
| |
Middlesbrough U18 |
||
Blackburn U18
18:30
| |
Newcastle Utd U18 |
||
Nottingham Forest U18
19:00
| |
Burnley U18 |
||
Sunderland U18
19:00
| |
Derby U18 |
||
England - Women's Super League |
||||
Everton W
17:30
| |
Birmingham W |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bishop's Stortford
21:00
| |
Leatherhead |
||
Bognor Regis Town
21:00
| |
Wingate & Finchley |
||
Bowers & Pitsea
21:00
| |
Horsham |
||
Cheshunt
21:00
| |
Carshalton Athletic |
||
Cray Wanderers
21:00
| |
Brightlingsea Regent |
||
Folkestone Invicta
21:00
| |
Potters Bar Town |
||
Haringey Borough
21:00
| |
East Thurrock United |
||
Kingstonian
21:00
| |
Merstham |
||
Lewes
21:00
| |
AFC Hornchurch |
||
Margate
21:00
| |
Enfield Town |
||
Worthing
21:00
| |
Corinthian-Casuals |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Heybridge Swifts
21:00
| |
Maldon & Tiptree |
||
Romford
21:00
| |
AFC Sudbury |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
North Leigh
21:00
| |
Barton Rovers |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Bamber Bridge
21:00
| |
Matlock Town |
||
Buxton
21:00
| |
Morpeth Town |
||
Gainsborough Trinity
21:00
| |
Radcliffe Borough |
||
Grantham Town
21:00
| |
Scarborough Athletic |
||
Lancaster City
21:00
| |
Ashton United |
||
Nantwich Town
21:00
| |
Basford United |
||
South Shields
21:00
| |
Warrington Town |
||
Stafford Rangers
21:00
| |
Atherton Collieries |
||
Stalybridge Celtic
21:00
| |
United of Manchester |
||
Whitby Town
21:00
| |
Hyde United |
||
Witton Albion
21:00
| |
Mickleover Sports |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
AFC Rushden & Diamonds
21:00
| |
Hitchin Town |
||
Alvechurch
21:00
| |
Biggleswade Town |
||
Banbury United
21:00
| |
St Ives Town |
||
Bromsgrove Sporting
21:00
| |
Royston Town |
||
Leiston
21:00
| |
Hednesford Town |
||
Lowestoft Town
21:00
| |
Stratford Town |
||
Nuneaton Town
21:00
| |
Coalville Town |
||
Redditch United
21:00
| |
Peterborough Sports |
||
Stourbridge
21:00
| |
Needham Market |
||
Rushall Olympic
21:00
| |
Barwell |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
GVVV
19:30
| |
Jong Sparta |
||
Scheveningen
19:30
| |
Excelsior Maassluis |
||
IJsselmeervogels
20:00
| |
AFC |
||
Volendam II
20:00
| |
Katwijk |
||
Kozakken Boys
20:00
| |
HHC |
||
Quick Boys
20:00
| |
Noordwijk |
||
Rijnsburgse Boys
20:00
| |
Spakenburg |
||
De Treffers
23:00
| |
ASWH |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Karlsruher SC
18:30
| |
St. Pauli |
||
พาเดอร์บอร์น
18:30
| |
Holstein Kiel |
||
Ingolstadt
18:30
| |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
||
Hansa Rostock
01:30
| |
ชาลเก้ 04 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Würzburger Kickers
19:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Kaiserslautern
19:00
| |
Osnabrück |
||
Viktoria Köln
19:00
| |
MSV Duisburg |
||
Meppen
19:00
| |
Saarbrücken |
||
Verl
19:00
| |
1860 München |
||
Eintracht Braunschweig
19:00
| |
Waldhof Mannheim |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Phönix Lübeck
18:00
| |
Weiche Flensburg |
||
Heider SV
19:00
| |
VfB Lübeck |
||
Werder Bremen II
19:00
| |
Borussia Hildesheim |
||
Oberneuland
20:00
| |
Hannover 96 II |
||
Jeddeloh
20:00
| |
HSC Hannover |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Bayern München II
19:00
| |
Rain / Lech |
||
Heimstetten
19:00
| |
Nürnberg II |
||
Schalding-Heining
19:00
| |
Viktoria Aschaffenburg |
||
Pipinsried
19:00
| |
Buchbach |
||
Eichstätt
19:00
| |
Aubstadt |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
FSV Optik Rathenow
18:00
| |
Luckenwalde |
||
Energie Cottbus
18:00
| |
Eilenburg |
||
Tennis Borussia
18:00
| |
Lichtenberg |
||
Carl Zeiss Jena
19:05
| |
Chemie Leipzig |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Schott Mainz
19:00
| |
Elversberg |
||
Mainz 05 II
19:00
| |
Kickers Offenbach |
||
Hessen Kassel
19:00
| |
TuS RW Koblenz |
||
FC Gießen
19:00
| |
TSV Steinbach |
||
Aalen
19:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Bahlinger SC
19:00
| |
FSV Frankfurt |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Bonner SC
19:00
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Lippstadt 08
19:00
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Schalke 04 II
19:00
| |
SV 1919 Straelen |
||
Homberg
19:00
| |
Fortuna Köln |
||
Köln II
19:00
| |
Sportfreunde Lotte |
||
Wiedenbrück
19:00
| |
Wegberg-Beeck |
||
Uerdingen
19:00
| |
Rödinghausen |
||
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
| |
Rot Weiss Ahlen |
||
Alemannia Aachen
21:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Neckarsulmer SU
19:00
| |
Astoria Walldorf II |
||
Ravensburg
19:00
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Ilshofen
19:00
| |
Nöttingen |
||
CfR Pforzheim
19:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Freiburger FC
19:30
| |
Oberachern |
||
Villingen
20:30
| |
Backnang |
||
Bissingen
20:30
| |
Göppinger SV |
||
Bruchsal
20:30
| |
Lörrach-Brombach |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Ammerthal
19:00
| |
Sand |
||
Ansbach
19:00
| |
Großbardorf |
||
Vilzing
20:00
| |
Eintracht Bamberg |
||
Vatan Spor
20:00
| |
DJK Bamberg |
||
Cham
21:00
| |
TSV Abtswind |
||
Karlburg
21:00
| |
Neumarkt Germany |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Landsberg
19:00
| |
Pullach |
||
Deisenhofen
20:00
| |
Türkspor Augsburg |
||
Schwaben Augsburg
20:00
| |
Dachau |
||
Kirchanschöring
20:00
| |
Kottern |
||
Jahn Regensburg II
21:00
| |
Hankofen-Hailing |
||
Ingolstadt II
23:00
| |
1880 Wasserburg |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Blumenthaler SV
18:00
| |
Hemelingen |
||
Bremer SV
18:00
| |
Schwachhausen |
||
BTS Neustadt
18:00
| |
Aumund-Vegesack |
||
OSC Bremerhaven
20:00
| |
Geestemünde |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Meiendorfer SV
19:00
| |
Dassendorf |
||
Lohbrugge
19:00
| |
Curslack-Neuengamme |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Eintracht Stadtallendorf
19:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Baunatal
19:30
| |
Buchonia Flieden |
||
Fernwald
20:00
| |
Hanau 93 |
||
Waldgirmes
20:00
| |
Ginsheim |
||
Dietkirchen
21:00
| |
Viktoria Griesheim |
||
Neuhof
22:00
| |
Lehnerz |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Deutz
01:00
| |
Düren Merzenich |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
TB Uphusen
20:30
| |
Hagen / Uthlede |
||
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
| |
Gifhorn |
||
FT Braunschweig
21:00
| |
Wolfenbüttel |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
BSC Süd 05
19:00
| |
Eintracht Mahlsdorf |
||
Mecklenburg Schwerin
19:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
Rostocker FC
19:00
| |
SV Blau-WeiY 90 Berlin |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
VfL Halle
19:00
| |
Rot-Weiß Erfurt |
||
Einheit Rudolstadt
19:00
| |
Union Sandersdorf |
||
Bischofswerdaer FV
19:00
| |
Martinroda |
||
Blau-Weiß Zorbau
19:00
| |
Budissa Bautzen |
||
Arnstadt
19:00
| |
Einheit Wernigerode |
||
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
| |
Carl Zeiss Jena II |
||
An der Fahner Höhe
19:00
| |
Krieschow |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Eintracht Trier
19:00
| |
Alemannia Waldalgesheim |
||
Karbach
20:30
| |
Koblenz |
||
Hassia Bingen
20:30
| |
Emmelshausen |
||
Dudenhofen
20:30
| |
Wormatia Worms |
||
Jagersburg
20:30
| |
Hertha Wiesbach |
||
Mechtersheim
20:30
| |
Elversberg II |
||
Eppelborn
21:00
| |
Röchling Völklingen |
||
Eisbachtal
21:00
| |
Mülheim-Kärlich |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Weiche Flensburg II
18:00
| |
Kronshagen |
||
TSB Flensburg
18:30
| |
Eckernforder SV |
||
Eutiner SV
19:00
| |
Union Neumünster |
||
Dornbreite Lubeck
20:00
| |
Oldenburger SV |
||
Albania - Superliga |
||||
Kastrioti Krujë
18:45
| |
Tirana |
||
Teuta Durrës
18:45
| |
Dinamo Tirana |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
Wattens
22:00
| |
Ried |
||
Rheindorf Altach
22:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Floridsdorfer AC
19:30
| |
Rapid Wien II |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Keşlə FK
20:00
| |
คาราบัค |
||
Sebail
22:15
| |
Zira |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Orsha
17:00
| |
Krumkachy |
||
Lida
19:00
| |
Slonim |
||
Belshina
21:00
| |
Naftan |
||
Belgium - Pro League |
||||
Beerschot-Wilrijk
21:15
| |
AS Eupen |
||
Zulte-Waregem
23:30
| |
Kortrijk |
||
Standard Liège
01:45
| |
Sint-Truiden |
||
Belgium - First Division B |
||||
RWDM
01:45
| |
Lommel United |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Rudar Prijedor
20:00
| |
Radnik Bijeljina |
||
Sloga
22:00
| |
Velez |
||
Borac Banja Luka
00:00
| |
Sarajevo |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Igman Konjic
20:30
| |
Zvijezda Gradačac |
||
Orasje
20:30
| |
Rudar Kakanj |
||
Jedinstvo Bihac
20:30
| |
Vis Kosova |
||
Tomislav
20:30
| |
Buducnost Banovici |
||
Radnik Hadžići
20:30
| |
Bratstvo Gracanica |
||
Gradina Srebrenik
20:30
| |
Travnik |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Lokomotiv Plovdiv
20:15
| |
Botev Plovdiv |
||
CSKA 1948 Sofia
23:00
| |
Tsarsko selo |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Modrica
21:00
| |
Sloga Doboj |
||
Krupa na Vrbasu
21:00
| |
Tekstilac Derventa |
||
Kozara Gradiska
21:00
| |
Sloboda Novi Grad |
||
Budućnost Pilica
21:00
| |
Omarska |
||
Borac Kozarska Dubica
21:00
| |
Sutjeska Foca |
||
Podrinje Janja
21:00
| |
Drina Zvornik |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Slaven Koprivnica
22:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Šibenik
00:05
| |
Osijek |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Kustošija
20:00
| |
Sesvete |
||
Inter Zaprešić
21:00
| |
Dugopolje |
||
Cibalia
21:00
| |
Dubrava Zagreb |
||
Dinamo Zagreb II
21:00
| |
Rudeš |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Aris
23:00
| |
Anorthosis |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Onisilos
23:00
| |
Nea Salamis |
||
ASIL Lysi
23:00
| |
Ermis |
||
Enosis
23:00
| |
Ayia Napa |
||
Alki Oroklini
23:00
| |
Xylotympou |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
České Budějovice
21:00
| |
Karviná |
||
Pardubice
21:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Baník Ostrava
21:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Zlín
00:00
| |
Sparta Praha |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Příbram
21:30
| |
Vyškov |
||
Lisen
21:30
| |
Vysočina Jihlava |
||
Denmark - First Division |
||||
Lyngby
19:00
| |
Hvidovre |
||
Fremad Amager
20:00
| |
Vendsyssel |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Legion
20:00
| |
Levadia |
||
Finland - Ykkonen |
||||
TPS
19:00
| |
Jaro |
||
KPV
19:00
| |
JIPPO |
||
PK-35
19:00
| |
Klubi-04 |
||
VPS
21:00
| |
EIF |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Bastia
20:00
| |
Ajaccio |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Ethnikos Piraeus
20:00
| |
Proodeftiki |
||
Aris Soudas
20:00
| |
Diagoras |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
MTK
19:45
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Gyirmót
22:00
| |
Honvéd |
||
MOL Vidi
00:30
| |
Puskás |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
Stjarnan
21:00
| |
KR |
||
Keflavík
21:00
| |
ÍA |
||
Fylkir
21:00
| |
Valur |
||
Breidablik
21:00
| |
HK |
||
KA
21:00
| |
FH |
||
Víkingur Reykjavík
21:00
| |
Leiknir Reykjavík |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Cobh Ramblers
01:00
| |
Bray Wanderers |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Katamon
21:45
| |
Bnei Sakhnin |
||
Ironi Kiryat Shmona
23:00
| |
Hapoel Nazareth Illit |
||
Hapoel Tel Aviv
00:00
| |
Hapoel Haifa |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:30
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Italy - Serie B |
||||
Ascoli
19:00
| |
เบรสชา |
||
Cittadella
19:00
| |
เลชเช่ |
||
Como
19:00
| |
Benevento |
||
Monza
19:00
| |
Pordenone |
||
Reggina
21:15
| |
โฟรซิโนเน่ |
||
Cosenza
23:30
| |
Crotone |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Riga
20:00
| |
Liepāja |
||
Latvia - First Liga |
||||
Rēzekne / BJSS
19:00
| |
Auda |
||
Albatroz
20:00
| |
Grobiņa |
||
Smiltene
20:00
| |
JDFS Alberts |
||
Tukums
21:00
| |
Saldus SS/Leevon |
||
Malta - Premier League |
||||
Gudja United
22:00
| |
Valletta |
||
Floriana
00:00
| |
Hamrun Spartans |
||
Hibernians
02:00
| |
Santa Lucia |
||
Malta - First Division |
||||
Naxxar Lions
22:00
| |
Lija Athletic |
||
Zejtun Corinthians
22:00
| |
San Gwann |
||
Zebbug Rangers
02:00
| |
Tarxien Rainbows |
||
Senglea Athletic
02:00
| |
Swieqi |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
20:00
| |
Sheriff |
||
Zimbru
23:00
| |
Sfîntul Gheorghe |
||
Montenegro - First League |
||||
Jezero
23:00
| |
Rudar |
||
Mladost Ljeskopolje
00:00
| |
Dečić |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Cliftonville
21:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Coleraine
21:00
| |
Ballymena United |
||
Glenavon
21:00
| |
Linfield |
||
Glentoran
21:00
| |
Crusaders |
||
Portadown
21:00
| |
Dungannon Swifts |
||
Larne
23:30
| |
Carrick Rangers |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Ballinamallard United
21:00
| |
Loughgall |
||
Knockbreda
21:00
| |
Dergview |
||
Newry City AFC
21:00
| |
Dundela |
||
Queen's University
21:00
| |
Institute |
||
Annagh United
21:00
| |
H&W Welders |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Lillestrøm
23:00
| |
Tromsø |
||
Strømsgodset
23:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Aalesund
20:00
| |
Strømmen |
||
KFUM
20:00
| |
Grorud |
||
Ranheim
20:00
| |
Åsane |
||
Sandnes Ulf
20:00
| |
Stjørdals-Blink |
||
Sogndal
20:00
| |
Bryne |
||
Ullensaker / Kisa
20:00
| |
Raufoss |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Stal Mielec
20:00
| |
Radomiak Radom |
||
Warta Poznań
22:30
| |
Zagłębie Lubin |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
| |
Raków Częstochowa |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Odra Opole
17:40
| |
Katowice |
||
Arka Gdynia
23:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Chrobry Głogów
01:30
| |
Jastrzębie |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Moreirense
21:30
| |
Arouca |
||
Vitória SC
00:00
| |
เบนฟิกา |
||
Tondela
02:30
| |
Famalicão |
||
Portugal - Taça De Portugal |
||||
União de Coimbra
17:00
| |
Graciosa |
||
Vianense
17:00
| |
Vitória FC |
||
Sao Joao Ver
20:00
| |
Leixões |
||
Ferreira de Aves
21:00
| |
Academico Viseu |
||
Canelas 2010
21:00
| |
Casa Pia |
||
Vila Mea
21:00
| |
Feirense |
||
Vinhais
21:00
| |
Nacional |
||
Uniao Idanhense
21:00
| |
Sporting Covilhã |
||
Sertanense
21:00
| |
Mafra |
||
Imortal Albufeira
21:00
| |
Vilafranquense |
||
Alpendorada
21:00
| |
Académica |
||
Pevidem
21:00
| |
Trofense |
||
Espinho
21:00
| |
Merelinense |
||
Condeixa
21:00
| |
Lagos |
||
CF Os Belenenses
21:00
| |
Pero Pinheiro |
||
Estrela Vendas Novas
21:00
| |
Paredes |
||
Loures
21:00
| |
Oriental Dragon |
||
Olhanense
21:00
| |
Santa Cruz de Alvarenga |
||
Camacha
21:00
| |
Ribeirao |
||
Uniao Montemor
21:00
| |
Vilaverdense |
||
Sintrense
21:00
| |
Macedo Cavaleiros |
||
Aguias do Moradal
21:00
| |
Damaiense |
||
Comércio Indústria
21:00
| |
União de Leiria |
||
FC Serpa
21:00
| |
CD Olivais e Moscavide |
||
Oliveira Hospital
21:00
| |
União Madeira |
||
Fontinhas
21:00
| |
Torreense |
||
Caldas
21:00
| |
Amora |
||
Moitense
21:00
| |
Ançã |
||
Rebordelo
21:00
| |
Cinfães |
||
Pombal
21:00
| |
Leca |
||
UD Oliveirense
21:00
| |
Arronches e Benfica |
||
AR São Martinho
21:00
| |
Benfica Castelo Branco |
||
Sacavenense
21:00
| |
Fafe |
||
Os Limianos
21:00
| |
Berço |
||
São Roque (Açores)
22:00
| |
Farense |
||
Anadia
22:00
| |
Coruchense |
||
Ferreiras
23:00
| |
Estrela Amadora |
||
Louletano
23:00
| |
Salgueiros |
||
Rabo Peixe
23:00
| |
Castro Daire |
||
Felgueiras 1932
02:00
| |
ชาเวช |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Argeş
21:00
| |
Chindia Târgovişte |
||
FCSB
01:00
| |
Academica Clinceni |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Khimki
18:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
เซนิต
20:30
| |
Krylya Sovetov |
||
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
| |
Ufa |
||
Russia - FNL |
||||
SKA Khabarovsk
14:00
| |
Veles |
||
Tom' Tomsk
16:00
| |
Urozhay |
||
Volgar Astrakhan
20:00
| |
Dolgie Prudy |
||
Orenburg
20:00
| |
Yenisey |
||
Rotor Volgograd
20:00
| |
KAMAZ |
||
Metallurg Lipetsk
20:30
| |
Tekstilshchik |
||
Akron
21:00
| |
Torpedo Moskva |
||
Fakel
22:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Neftekhimik
22:00
| |
Krasnodar II |
||
Baltika
23:00
| |
Alaniya Vladikavkaz |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Dundee
21:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Hearts
21:00
| |
Livingston |
||
Motherwell
21:00
| |
Ross County |
||
Scotland - Championship |
||||
Ayr United
21:00
| |
Greenock Morton |
||
Dunfermline Athletic
21:00
| |
Hamilton Academical |
||
Inverness CT
21:00
| |
Queen of the South |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
Bo'ness United
21:00
| |
Wick Academy |
||
Buckie Thistle
21:00
| |
Cumbernauld Colts |
||
Cumnock Juniors
21:00
| |
Formartine United |
||
Dalbeattie Star
21:00
| |
Newtongrange Star |
||
Edinburgh University
21:00
| |
Lothian Hutchison |
||
Haddington Athletic
21:00
| |
Deveronvale |
||
Scotland - League One |
||||
Cove Rangers
21:00
| |
Airdrieonians |
||
Dumbarton
21:00
| |
Alloa Athletic |
||
East Fife
21:00
| |
Clyde |
||
Montrose
21:00
| |
Falkirk |
||
Queen's Park
21:00
| |
Peterhead |
||
Scotland - League Two |
||||
Annan Athletic
21:00
| |
Edinburgh City |
||
Forfar Athletic
21:00
| |
Albion Rovers |
||
Kelty Hearts
21:00
| |
Stranraer |
||
Stenhousemuir
21:00
| |
Elgin City |
||
Stirling Albion
21:00
| |
Cowdenbeath |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Bačka Topola
21:00
| |
Vojvodina |
||
Kolubara
00:00
| |
Radnički Niš |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Žilina
23:00
| |
Ružomberok |
||
Zlaté Moravce
23:00
| |
Liptovský Mikuláš |
||
Senica
23:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Sereď
23:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Žilina II
19:00
| |
Rohožník |
||
Dubnica
20:30
| |
Banska Bystrica |
||
Komárno
20:30
| |
FK Košice |
||
Púchov
20:30
| |
Šamorín |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Olimpija
01:15
| |
Radomlje |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Rudar Velenje
21:00
| |
Krško |
||
Fužinar
21:00
| |
Nafta |
||
Brežice
00:00
| |
Dob |
||
Gorica
00:00
| |
Beltinci |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
UD Ibiza
21:00
| |
Burgos |
||
พัลมาส
23:15
| |
Ponferradina |
||
Amorebieta
23:15
| |
SD Eibar |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
มัลโม่
22:30
| |
Örebro |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Djurgarden W
20:00
| |
Hammarby W |
||
Växjö W
22:00
| |
Häcken W |
||
Sweden - Superettan |
||||
GAIS
18:00
| |
Falkenberg |
||
Landskrona
20:00
| |
Norrby |
||
Vasalund
20:00
| |
Akropolis |
||
Västerås SK
20:00
| |
GIF Sundsvall |
||
Jönköpings Södra
22:00
| |
Brage |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Gefle
18:00
| |
Örebro Syrianska |
||
Hudiksvall
18:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Piteå
21:00
| |
Sandviken |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Utsikten
18:00
| |
Lindome |
||
Torns
19:00
| |
Vänersborgs IF |
||
Linköping City
20:00
| |
Qviding FIF |
||
Åtvidaberg
21:00
| |
Lund |
||
Österlen
21:00
| |
Oskarshamns AIK |
||
Skövde AIK
21:00
| |
Tvååker |
||
IFK Malmö
21:00
| |
Trollhättan |
||
Switzerland - Super League |
||||
ยังบอยส์
23:00
| |
St. Gallen |
||
Servette
01:30
| |
Lausanne Sport |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Yverdon Sport
23:00
| |
Vaduz |
||
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
| |
Kriens |
||
Thun
01:30
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Sivasspor
17:30
| |
Fatih Karagümrük |
||
Antalyaspor
20:00
| |
Yeni Malatyaspor |
||
Adana Demirspor
23:00
| |
Gazişehir Gaziantep |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Ümraniyespor
17:30
| |
Manisa BBSK |
||
BB Erzurumspor
20:00
| |
Adanaspor |
||
Gençlerbirliği
23:00
| |
Boluspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
โอเล็กซานเดรีย
18:00
| |
Mariupol |
||
ชัคตาร์
21:00
| |
Veres |
||
Rukh Vynnyky
23:30
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Nyva Vinnytsya
18:00
| |
Karpaty |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Trostianets
19:00
| |
Sumy |
||
Yarud Mariupol'
20:00
| |
Nikopol |
||
Wales - Welsh Cup |
||||
Trefelin
18:45
| |
Connah's Quay |
||
Aberystwyth Town
20:30
| |
Cefn Druids |
||
Buckley Town
20:30
| |
Monmouth Town |
||
Cardiff MU
20:30
| |
Barry Town United |
||
Saltney Town
20:30
| |
Penrhyncoch |
||
Swansea University
20:30
| |
Bangor City |
||
Penrhiwceiber Rangers
20:30
| |
Flint Town United |
||
Airbus UK
20:30
| |
Haverfordwest County |
||
Bala Town
20:30
| |
Pontypridd Town AFC |
||
Newtown
20:30
| |
Carmarthen Town |
||
Dinas Powys
20:30
| |
Guilsfield |
||
Argentina - Superliga |
||||
Estudiantes
07:15
| |
Platense |
||
Aldosivi
23:30
| |
Gimnasia La Plata |
||
Talleres Córdoba
01:45
| |
Rosario Central |
||
Arsenal de Sarandi
01:45
| |
Lanús |
||
Banfield
04:00
| |
Atlético Tucumán |
||
Central Cordoba SdE
06:15
| |
River Plate |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Temperley
07:10
| |
Chacarita Juniors |
||
Deportivo Riestra
23:30
| |
San Martín Tucumán |
||
Quilmes
00:10
| |
Estudiantes Caseros |
||
Deportivo Santamarina
01:00
| |
San Telmo |
||
Club Atlético Güemes
01:00
| |
San Martín San Juan |
||
Tristán Suárez
01:00
| |
Atlético Rafaela |
||
Almagro
01:30
| |
Villa Dálmine |
||
Ferro Carril Oeste
01:30
| |
Guillermo Brown |
||
Agropecuario
02:30
| |
Atletico Mitre |
||
Tigre
04:10
| |
Alvarado |
||
Brazil - Serie A |
||||
Ceará
03:00
| |
Chapecoense |
||
Corinthians
05:00
| |
Palmeiras |
||
Brazil - Serie B |
||||
Brusque
07:30
| |
Vasco da Gama |
||
Londrina
02:00
| |
Vitória |
||
Confiança
03:30
| |
Operário PR |
||
CRB
04:30
| |
Avaí |
||
Brazil - Serie C |
||||
Paraná
01:00
| |
Oeste |
||
Paysandu
03:00
| |
Manaus |
||
Ferroviário
03:00
| |
Floresta |
||
Jacuipense
03:00
| |
Altos |
||
Santa Cruz
03:00
| |
Botafogo PB |
||
Volta Redonda
03:00
| |
Tombense |
||
Mirassol
03:00
| |
Novorizontino |
||
Figueirense
03:00
| |
Criciúma |
||
Ituano
03:00
| |
Botafogo SP |
||
EC São José
03:00
| |
Ypiranga Erechim |
||
Chile - Primera Division |
||||
Unión La Calera
07:00
| |
O'Higgins |
||
Cobresal
22:00
| |
Antofagasta |
||
Unión Española
01:00
| |
La Serena |
||
Melipilla
03:30
| |
Audax Italiano |
||
เอฟเวอร์ตัน
06:00
| |
Curicó Unido |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Once Caldas
08:00
| |
Alianza Petrolera |
||
Santa Fe
02:00
| |
Envigado |
||
Rionegro Águilas
04:00
| |
Junior |
||
Atlético Nacional
06:05
| |
Deportivo Pasto |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Fortaleza CEIF
03:00
| |
Orsomarso |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Guanacasteca
03:00
| |
Cartaginés |
||
San Carlos
06:00
| |
Guadalupe |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Independiente del Valle
07:00
| |
Técnico Universitario |
||
Mushuc Runa
03:00
| |
Orense |
||
Guayaquil City
05:30
| |
9 de Octubre |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Jocoro
04:00
| |
Alianza |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Achuapa
23:00
| |
Solola |
||
Cobán Imperial
23:00
| |
Iztapa |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Siquinalá
23:00
| |
Amatitlan |
||
Xinabajul
04:00
| |
Deportivo Reu |
||
Aurora
04:00
| |
Mictlán |
||
Mixco
04:30
| |
Comunicaciones II |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Puebla
08:00
| |
Cruz Azul |
||
Tijuana
09:06
| |
Mazatlán |
||
Atlas
05:00
| |
León |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Nacional Asunción
05:00
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
UTC Cajamarca
23:00
| |
Ayacucho |
||
Carlos Manucci
01:15
| |
Cienciano |
||
Alianza Atlético
03:30
| |
Alianza Lima |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
River Plate
23:15
| |
Deportivo Maldonado |
||
Cerro Largo
01:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Sud América
04:30
| |
Nacional |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
02:30
| |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
โคลัมบัส ครูว์
06:30
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
| |
ซินซินนาติ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Sporting Kansas City II
07:00
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
Charleston Battery |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Tampa Bay Rowdies |
||
Miami FC II
06:30
| |
Loudoun United |
||
South Africa - Premier League |
||||
AmaZulu
20:00
| |
Baroka |
||
Orlando Pirates
20:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Sekhukhune United
20:00
| |
Golden Arrows |
||
SuperSport United
22:00
| |
Maritzburg United |
||
Stellenbosch
22:00
| |
Chippa United |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
ASFA-Yennenga
22:30
| |
ASFB |
||
RC Bobo-Dioulasso
22:30
| |
RCK |
||
ASEC Koudougou
22:30
| |
SONABEL |
||
ASK
22:30
| |
Etoile Filante |
||
Douanes
01:00
| |
Police |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Blessing
20:30
| |
Motema Pembe |
||
Kenya - Premier League |
||||
Gor Mahia
17:00
| |
KCB |
||
Talanta
17:00
| |
Wazito |
||
Vihiga Bullets
19:00
| |
Bidco United |
||
Bandari
19:00
| |
Mathare United |
||
Posta Rangers
19:15
| |
Kariobangi Sharks |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Chabab Mohammédia
23:00
| |
Difaâ El Jadida |
||
Olympic Safi
01:15
| |
Mouloudia Oujda |
||
Youssoufia Berrechid
03:30
| |
Rapide Oued Zem |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
CR Khemis Zemamra
22:30
| |
Chabab Ben Guerir |
||
Olympique Dcheïra
22:30
| |
Moghreb Tétouan |
||
Stade Marocain
22:30
| |
Tihad Casablanca |
||
Zambia - Super League |
||||
Nkwazi
18:00
| |
Green Eagles |
||
Indeni
20:00
| |
ZESCO United |
||
Power Dynamos
20:00
| |
Forest Rangers |
||
Chambishi
20:00
| |
Kansanshi Dynamos |
||
Lusaka Dynamos
20:00
| |
Prison Leopards |
||
Zanaco
20:00
| |
Konkola Blades |
||
Andorra - 2. Division |
||||
La Massana
01:30
| |
Jenlai |
||
UE Sant Julia II
01:30
| |
Atlètic Amèrica |
||
Jordan - Premier League |
||||
Shabab Al Ordon
22:00
| |
Al Wihdat |
||
Sahab
00:30
| |
Al Jalil |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Tadamon Sour
19:30
| |
Al Hikma |
||
Shabab Al Sahel
19:30
| |
Tripoli |
||
Bourj
19:30
| |
Al Ahed |
||
Al Ansar
20:00
| |
AC Sporting |
||
Qatar - Q League |
||||
Lusail City
23:30
| |
Al Shahaniya |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Fateh
22:15
| |
Al Hazm |
||
Al Raed
00:25
| |
Al Faisaly |
||
China PR - League One |
||||
Zhenjiang Huasa
14:30
| |
BIT |
||
Shenyang Urban
18:35
| |
Meizhou Hakka |
||
Chengdu Qianbao
18:35
| |
Sichuan |
||
Nantong Zhiyun
18:35
| |
Zibo Sunday |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Pohang Steelers
12:00
| |
Jeju United |
||
Ulsan
14:30
| |
Gwangju |
||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Incheon United |
||
Daegu
17:00
| |
Suwon |
||
Korea Republic - National League |
||||
Gimpo
17:00
| |
Paju Citizen |
||
Cheongju
17:00
| |
Yangju Citizen |
||
Cheonan City
17:00
| |
Hwaseong |
||
Gangneung City
17:00
| |
Pyeongtaek Citizen |
||
Changwon City
17:00
| |
Mokpo City |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Bath City
21:00
| |
Maidstone United |
||
Billericay Town
21:00
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Chelmsford City
21:00
| |
Dulwich Hamlet |
||
Concord Rangers
21:00
| |
Chippenham Town |
||
Eastbourne Borough
21:00
| |
Braintree Town |
||
Hungerford Town
21:00
| |
Slough Town |
||
Oxford City
21:00
| |
Hampton & Richmond |
||
St Albans City
21:00
| |
Havant & Waterlooville |
||
Tonbridge Angels
21:00
| |
Dorking Wanderers |
||
Welling United
21:00
| |
Dartford |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Liniers
01:00
| |
Argentino Rosario |
||
ลูกาโน
01:00
| |
Central Ballester |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
HSV Hoek
19:30
| |
VVOG |
||
Excelsior '31
19:30
| |
Sportlust '46 |
||
ACV
19:30
| |
Harkemase Boys |
||
ODIN '59
19:30
| |
DOVO |
||
Barendrecht
19:30
| |
Ajax Amateurs |
||
DVS '33
19:30
| |
Lisse |
||
SteDoCo
19:30
| |
Sparta Nijkerk |
||
Ter Leede
20:00
| |
Staphorst |
||
VVSB
23:00
| |
GOES |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
San José
04:00
| |
Blooming |
||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF |
||||
RES Durbuy
00:30
| |
Ganshoren |
||
Rebecq
01:00
| |
Jette |
||
US Givry
01:00
| |
Stockay-Warfusée |
||
La Louvière
01:00
| |
Solières Sport |
||
Tubize
01:00
| |
Meux |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A |
||||
Sparta Petegem
00:30
| |
Ninove |
||
Oudenaarde
01:00
| |
Ronse |
||
Lokeren-Temse
01:00
| |
Merelbeke |
||
Gent-Zeehaven
01:00
| |
Dikkelvenne |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B |
||||
Londerzeel
00:30
| |
Bocholt |
||
Olympia Wijgmaal
00:30
| |
Pepingen-Halle |
||
KSC City Pirates
01:00
| |
Diegem Sport |
||
Heur Tongeren
01:00
| |
Spouwen-Mopertingen |
||
Sporting Hasselt
01:00
| |
Berchem Sport |
||
Houtvenne
01:00
| |
Lyra-Lierse Berlaar |
||
Cappellen
01:00
| |
Hoogstraten |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Avanti
00:00
| |
Jong Lede |
||
Anzegem
00:30
| |
Tempo Overijse |
||
Svelta Melsele
00:30
| |
Erpe-Mere United |
||
Torhout
00:30
| |
Sint-Niklaas |
||
Oostkamp
00:30
| |
FC Lebbeke |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
De Kempen
00:30
| |
Weerstand Koersel |
||
Zwarte Leeuw
00:30
| |
Diest |
||
Turnhout
00:30
| |
Racing Mechelen |
||
Witgoor Sport
00:30
| |
ลีลล์ |
||
Esperanza Pelt
01:00
| |
Sint-Lenaarts |
||
Beringen
01:00
| |
Berlaar-Heikant |
||
Nijlen
01:00
| |
Betekom |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Tournai
01:00
| |
Ostiches |
||
Albert Quévy-Mons
01:00
| |
Braine |
||
Jeunesse Tamines
01:00
| |
Stockel |
||
Aische
01:00
| |
Schaerbeek-Evere |
||
Union Namur
01:00
| |
Gosselies Sports |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Huy
01:00
| |
Wanze / Bas-Oha |
||
Marloie Sport
01:00
| |
Stade Disonais |
||
Sprimont-Comblain
01:00
| |
Habay-la-Neuve |
||
Oppagne-Wéris
01:30
| |
Richelle United |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Vorselaar
00:30
| |
Geel |
||
K. Kontich
00:30
| |
Eendracht Zoersel |
||
Oppuurs
00:30
| |
Wezel |
||
Antonia
00:30
| |
Ternesse |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Grimbergen
19:30
| |
Bertem-Leefdaal |
||
Stade Bierbeek
01:00
| |
Huldenberg |
||
Veltem
01:00
| |
Linden |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
La Calamine
00:30
| |
Beaufays |
||
Etoile de Faimes
01:00
| |
FC Du Geer |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Juve Hasselt
01:00
| |
Bregel Sport |
||
Alken
01:00
| |
Verbroedering Maasmechelen |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Sartoise
01:00
| |
Libramont |
||
Jeunesse Freylangeoise
01:00
| |
Bastogne |
||
Aubange
01:00
| |
RAC Saint-Mard |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Chevetogne
01:00
| |
Beauraing |
||
Biesme
01:00
| |
Malonne |
||
Condruzien
01:00
| |
Ciney |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Ardennen
21:00
| |
Munkzwalm |
||
SK Denderhoutem
00:30
| |
Excelsior Mariakerke |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Rumbeke
00:00
| |
Sassport Boezinge |
||
Sparta Heestert
00:00
| |
Eendracht Wervik |
||
Diksmuide
00:30
| |
RC Lauwe |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Lokomotiv Ruse
21:00
| |
Riltsi |
||
Chernomorets Balchik
21:00
| |
Spartak Varna II |
||
Sportist General Toshevo
21:00
| |
Ludogorets III |
||
Dorostol
21:00
| |
Chernolomets |
||
Svetkavitsa Targovishte
21:00
| |
Volov Shumen |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Ethnikos Assias
20:30
| |
Ormideia |
||
EN THOI Lakatamia
20:30
| |
Digenis Morphou |
||
Iraklis Yerolakkou
20:30
| |
APEP |
||
Halkanoras
20:30
| |
MEAP Nisou |
||
Peyia
20:30
| |
Digenis Ypsonas |
||
Elia Lythrodonta
20:30
| |
Kouris Erimi |
||
AE Zakakiou
20:30
| |
Omonia Psevda |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Benesov
15:15
| |
Jiskra Domažlice |
||
Baník Sokolov
15:15
| |
Loko Vltavín |
||
Motorlet Praha
15:15
| |
Slavia Praha II |
||
Bohemians 1905 II
15:15
| |
Dukla Praha II |
||
Jablonec II
15:15
| |
Sokol Brozany |
||
Hradec Kralove II
15:15
| |
Zbuzany |
||
Chlumec nad Cidlinou
15:15
| |
Přepeře |
||
Králův Dvůr
15:30
| |
Písek |
||
Sokol Hostoun
15:30
| |
Rakovnik |
||
Povltava FA
15:30
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Karlovy Vary
15:30
| |
Admira Praha |
||
Slovan Liberec II
15:30
| |
Sokol Živanice |
||
Ústí nad Orlicí
20:30
| |
Pardubice II |
||
Slovan Velvary
20:30
| |
Sokol Zápy |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Velké Meziříčí
15:15
| |
Frýdek-Místek |
||
Blansko
20:30
| |
Uherský Brod |
||
Dolní Benešov
20:30
| |
Znojmo |
||
Hanácká
21:00
| |
Hlučín |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Petřín Plzeň
15:15
| |
Slavoj Mýto |
||
Český lev - Union Beroun
15:15
| |
České Budějovice II |
||
Hořovicko
15:30
| |
Marianske Lazne |
||
Doubravka
20:30
| |
Otava Katovice |
||
Spartak Sobeslav
20:30
| |
Prestice |
||
Jindrichuv Hradec
20:30
| |
Sokol Lom |
||
Hvězda Cheb
21:00
| |
Klatovy |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Meteor Praha
15:15
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Štětí
15:15
| |
Olympie Brezova |
||
Tatran Rakovnik
15:15
| |
Kladno |
||
Slaný
20:30
| |
Neratovice-Byškovice |
||
Banik Sous
20:30
| |
Chomutov |
||
Český Brod
20:30
| |
Dobris |
||
Ostrov
20:30
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Louny
20:30
| |
Aritma Praha |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sparta Kutná Hora
15:15
| |
Čáslav |
||
Dvůr Králové
15:15
| |
Kolín |
||
Tochovice
20:30
| |
Letohrad |
||
Horky nad Jizerou
20:30
| |
Trutnov |
||
Velke Hamry
20:30
| |
Benatky nad Jizerou |
||
Náchod
20:30
| |
Sokol Libiš |
||
Poříčany
20:30
| |
Hlinsko |
||
Vysoke Myto
20:30
| |
Kosmonosy |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
FC Vsetin
19:00
| |
Skaštice |
||
Nove Sady
20:30
| |
Kozlovice |
||
HFK Olomouc
20:30
| |
Hranice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Start Brno
20:30
| |
Žďár nad Sázavou |
||
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
| |
Břeclav |
||
Havlickuv Brod
20:30
| |
Hodonín-Šardice |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Ishøj
18:00
| |
Greve |
||
Herstedøster
18:30
| |
Frederikssund |
||
Solrød
19:00
| |
Avarta |
||
B 1903
19:00
| |
Brønshøj |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
KFUM
17:00
| |
Holbæk B&I |
||
Ringsted
18:00
| |
LSF |
||
AB Tårnby
19:00
| |
B 1908 |
||
Tarnby FF
19:00
| |
Skovshoved |
||
Køge Nord
19:00
| |
GVI |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Tarup-Paarup
18:00
| |
Hedensted |
||
Sydvest
18:00
| |
B 1909 |
||
B 1913
18:00
| |
Oure |
||
Aarhus Fremad II
19:00
| |
Marienlyst |
||
Varde IF Elite
20:00
| |
OKS |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
ASA Aarhus
18:00
| |
Kjellerup |
||
Fuglebakken KFUM
18:00
| |
Holstebro |
||
AaB II
18:00
| |
VRI |
||
Odder
19:00
| |
Norresundby |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Vaajakoski
18:00
| |
SJK Akatemia |
||
EPS
19:00
| |
I-Kissat |
||
Honka Akatemia
19:00
| |
HJS Akatemia |
||
Ilves II
19:00
| |
Jazz |
||
VJS
19:00
| |
KaaPo |
||
GrIFK
19:00
| |
SalPa |
||
PeKa
19:00
| |
Reipas |
||
Kiffen
19:00
| |
MiPK |
||
Atlantis
19:00
| |
MYPA |
||
RoPS II
21:00
| |
JJK |
||
JS Hercules
22:00
| |
Kemi City |
||
KuFu-98
23:00
| |
PKKU |
||
France - CFA Group A |
||||
Lorient II
20:00
| |
Guingamp II |
||
Versailles
21:00
| |
Granville |
||
Caen II
21:00
| |
Rouen |
||
Blois
23:00
| |
Poissy |
||
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
| |
C' Chartres |
||
Saint-Malo
23:00
| |
Vannes |
||
Stade Plabennec
23:00
| |
Chateaubriant Voltigeurs |
||
Vitré
23:00
| |
Romorantin |
||
France - CFA Group B |
||||
Haguenau
22:00
| |
Gobelins |
||
Épinal
22:00
| |
St Maur Lusitanos |
||
Auxerre II
22:00
| |
Bobigny |
||
Reims II
22:00
| |
Olympique St Quentin |
||
Beauvais
23:00
| |
Schiltigheim |
||
Belfort
23:00
| |
Fleury 91 |
||
Entente SSG
23:00
| |
Metz II |
||
Sainte Geneviève
23:00
| |
Lens II |
||
France - CFA Group C |
||||
Jura Sud Foot
21:00
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Chasselay MDA
22:00
| |
Louhans-Cuiseaux |
||
Saint-Priest
23:00
| |
Lyon Duchère |
||
Aubagne
23:00
| |
Grasse |
||
Fréjus St-Raphaël
23:00
| |
Hyères |
||
Rumilly Vallieres
23:00
| |
Monaco II |
||
Toulon
23:00
| |
Martigues |
||
Olympique Marseille II
23:00
| |
Marignane Gignac |
||
France - CFA Group D |
||||
Andrézieux
23:00
| |
Canet Roussillon |
||
Bergerac
23:00
| |
Bourges Foot 18 |
||
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
| |
Stade Montois |
||
Colomiers US
23:00
| |
Nantes II |
||
Les Herbiers
23:00
| |
Yzeure |
||
Angers SCO II
23:00
| |
Béziers |
||
Chamalières
23:00
| |
Angoulême |
||
Montpellier II
23:00
| |
Trélissac |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Hauts Lyonnais
21:00
| |
Aurillac Arpajon |
||
Velay
21:00
| |
Limonest |
||
Bourgoin-Jallieu
22:00
| |
Vaulx |
||
Chambery
23:00
| |
Saint-Étienne II |
||
Ain Sud
23:00
| |
Lyon Duchere II |
||
Moulins Football
23:30
| |
Clermont II |
||
Thonon Évian
00:00
| |
Montlucon |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Besancon FC
23:00
| |
Morteau Montlebon |
||
Montceau
23:00
| |
Dijon II |
||
Grandvillars
23:00
| |
Paron |
||
Jura Dolois
23:00
| |
Gueugnon |
||
Selongey
23:00
| |
Pontarlier |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Saint-Colomban Locmine
23:00
| |
Dinan Léhon |
||
Guipry-Messac
23:00
| |
Brest II |
||
TA Rennes
23:00
| |
Rennes II |
||
Drapeau Fougères
23:00
| |
Saint-Pierre Milizac |
||
Pontivy GSI
23:00
| |
Trégunc |
||
Stade Briochin II
23:00
| |
Stade Pontivy |
||
Plouzane
23:30
| |
Lannion |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
| |
Vierzon |
||
Tourangeau
23:00
| |
J3 Amilly |
||
Orleans II
23:00
| |
C' Chartres II |
||
Montargis
23:00
| |
Chateauneuf-sur-Loire |
||
Montlouis
00:00
| |
Chateauroux II |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Illkirch Graffenstaden
21:00
| |
Biesheim |
||
Colmar
22:00
| |
Prix-lès-Mézières |
||
RC Epernay
23:00
| |
Nancy II |
||
Sarre Union
23:00
| |
Raon l'Etape |
||
Amneville
23:00
| |
Strasbourg II |
||
Mulhouse
23:00
| |
Troyes II |
||
Thaon
23:00
| |
Saint-Louis Neuweg |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
US Chantilly
20:00
| |
Boulogne II |
||
Amiens SC II
20:30
| |
Lille II |
||
Le Touquet
23:00
| |
Croix Football IC |
||
Feignies-Aulnoye
23:00
| |
Amiens AC |
||
Wasquehal
23:00
| |
Valenciennes II |
||
Olympique Marcquois
01:00
| |
Maubeuge |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Le Havre II
20:00
| |
Cherbourg |
||
Bayeux
23:00
| |
Saint-Lo Manche |
||
Dieppe
23:00
| |
Quevilly II |
||
Oissel CMS
23:00
| |
AG Caennaise |
||
Alencon
23:00
| |
Romilly-Pt St Pierre |
||
Dives-Cabourg
23:30
| |
Avranches II |
||
Évreux 27
00:00
| |
Vire |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Ancona
19:30
| |
Lucchese |
||
Carrarese
19:30
| |
Fermana |
||
Olbia
21:00
| |
Cesena |
||
Grosseto
22:30
| |
Gubbio |
||
Modena
22:30
| |
Virtus Entella |
||
Pescara
22:30
| |
Viterbese |
||
Pontedera
22:30
| |
Montevarchi |
||
ACN Siena 1904
22:30
| |
Reggiana |
||
Teramo
22:30
| |
Imolese |
||
Vis Pesaro
22:30
| |
Pistoiese |
||
Norway - 2. Division |
||||
Alta
19:00
| |
Senja |
||
Bærum
20:00
| |
Moss |
||
Kongsvinger
20:00
| |
Eidsvold |
||
Arendal
21:00
| |
Skeid |
||
Hødd
23:00
| |
Asker |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Pogon Grodzisk Mazowiecki
18:00
| |
Motor Lublin |
||
Sokół Ostróda
21:00
| |
Ruch Chorzów |
||
Kalisz
23:00
| |
Hutnik Krakow |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
Şomuz Fălticeni
21:00
| |
Ceahlaul Piatra Neamt |
||
Ştiinţa Miroslava
21:00
| |
Bucovina Radauti |
||
Foresta Suceava
21:00
| |
Paşcani |
||
Hușana Huși
21:00
| |
SJ Vaslui |
||
Dante Botoşani
21:00
| |
CSM Bacău |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Sporting Lieşti
21:00
| |
Dinamo Bacău |
||
Sportul Chiscani
21:00
| |
Olimpia Râmnicu Sărat |
||
Viitorul Ianca
21:00
| |
Făurei |
||
Focsani
21:00
| |
Otelul |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Popești-Leordeni
21:00
| |
Înainte Modelu |
||
Agricola Borcea
21:00
| |
Voluntari II |
||
Afumaţi
21:00
| |
Recolta Gheorghe Doja |
||
Olteniţa
21:00
| |
Gloria Albeşti |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Rapid Bucuresti II
21:00
| |
Academica Clinceni II |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
SR Municipal Braşov
18:00
| |
Kids Tâmpa Braşov |
||
Targu Secuiesc
21:00
| |
Blejoi Vispeşti |
||
Plopeni
21:00
| |
Olimpic Cetate |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
CS U Craiova II
21:00
| |
Viitorul Dăești |
||
Horezu
21:00
| |
Petrolul Potcoava |
||
Minerul Costeşti
21:00
| |
Alexandria |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Dubocica
20:30
| |
Meševo |
||
Dinamo Vranje
20:30
| |
Buducnost Popovac |
||
Jagodina
20:30
| |
Pčinja Trgovište |
||
Jedinstvo Paraćin
20:30
| |
Hajduk Veljko |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Takovo
20:30
| |
Sloga Bajina Basta |
||
Budućnost Arilje
20:30
| |
Borac Čačak |
||
Jedinstvo Ub
20:30
| |
Real Podunavci |
||
Mačva 1929
20:30
| |
Semendrija 1924 |
||
Sloboda Užice
00:00
| |
Trepča |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Kalna n. Hronom
20:00
| |
Spartak Myjava |
||
Nové Zámky
20:00
| |
Marcelová |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Ourense CF
00:00
| |
Polvorín |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Cartes
21:30
| |
Vimenor |
||
Atlético Albericia
22:00
| |
Torina |
||
Naval
22:30
| |
Selaya |
||
Escobedo
23:00
| |
Gimnástica Torrelavega |
||
Castro
23:30
| |
Noja |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
CD Vitoria
20:30
| |
Santutxu |
||
Pasaia KE
21:30
| |
Deportivo Alaves II |
||
Lagun Onak
22:00
| |
Deusto |
||
Uritarra
22:30
| |
Aurrera de Ondarroa |
||
Leioa
23:00
| |
Basconia |
||
Urduliz
23:30
| |
Durango |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Ascó
22:00
| |
Peralada |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Villarreal III
22:00
| |
Saguntino |
||
Jove Espanol
22:00
| |
Valencia II |
||
Acero
23:30
| |
Roda |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Alcobendas Sport
23:00
| |
RSD Alcalá |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Colegios Diocesanos
21:00
| |
Ciudad Rodrigo |
||
Salamanca II
21:30
| |
Atlético Astorga |
||
Bembibre
22:00
| |
Mirandés II |
||
La Virgen del Camino
22:00
| |
UD Santa Marta |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Intergym
18:00
| |
Torreperogil |
||
Torre del Mar
00:00
| |
Real Jaén |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Ceuta II
23:00
| |
Tomares |
||
Gerena
00:30
| |
Los Barrios |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Felanitx
21:30
| |
San Rafael |
||
Constància
22:00
| |
Soller |
||
Santanyi
22:00
| |
Mallorca II |
||
Collerense
22:30
| |
Binissalem |
||
Manacor
23:00
| |
Platges de Calvià |
||
Inter Ibiza
00:00
| |
PE Sant Jordi |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Santa Úrsula
22:30
| |
Tenisca |
||
Villa Santa Brígida
23:30
| |
Lanzarote |
||
Unión Sur Yaiza
23:30
| |
Arucas |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Cartagena II
22:30
| |
Los Garres |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Cortes
21:00
| |
Cantolagua |
||
Beti Onak
21:30
| |
Gares |
||
Huarte
21:30
| |
Subiza |
||
Valle Egüés
23:00
| |
Txantrea |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
River Ebro
21:00
| |
Rapid de Murillo |
||
Agoncillo
22:30
| |
Berceo |
||
Casalarreina
23:00
| |
Haro |
||
Yague
23:30
| |
Cenicero |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Hogar Alcarreño
22:00
| |
Azuqueca |
||
Albacete II
22:30
| |
San Clemente |
||
Tarancón
22:30
| |
Quintanar del Rey |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Stenungsund
18:00
| |
Grebbestad |
||
Ahlafors
18:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Oddevold
19:00
| |
IFK Skovde |
||
Forward
19:00
| |
Lidköping |
||
Yxhult
20:00
| |
Gauthiod |
||
IFK Tidaholm
21:00
| |
IF Karlstad II |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Kvarnsveden
18:30
| |
Karlberg |
||
Skiljebo
19:00
| |
Enskede |
||
Kungsängen
19:00
| |
Järfälla |
||
Stockholm Internazionale
19:00
| |
Lidingö |
||
IFK Österåker
19:00
| |
Arlanda |
||
Enkoping
20:00
| |
Gute |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Skellefteå
17:00
| |
Ytterhogdal |
||
Boden
19:00
| |
Sandviks |
||
Stöde
20:00
| |
Tegs SK |
||
Frösö
20:00
| |
Friska Viljor |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Balkan
18:00
| |
Rosengård |
||
Kristianstad
19:00
| |
Prespa Birlik |
||
Karlshamn
20:00
| |
Solvesborg |
||
Hässleholms IF
20:00
| |
Berga |
||
Räppe
20:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Eskilstuna City
19:00
| |
Karlslund |
||
Rynninge
19:00
| |
Arameiska / Syrianska |
||
Huddinge
19:00
| |
Nyköping |
||
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
| |
Smedby |
||
Mjolby
20:00
| |
IFK Eskilstuna |
||
Värmbols
21:00
| |
United Nordic |
||
Syrianska
23:00
| |
Tyreso |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Ängelholm
18:00
| |
Assyriska BK |
||
Ullared
18:30
| |
Vinberg |
||
Sävedalen
18:30
| |
Dalstorps |
||
Astrio
19:00
| |
Varbergs GIF |
||
Eskilsminne
19:00
| |
Onsala |
||
Husqvarna
20:00
| |
Hoganas |
||
Vastra Frolunda
21:00
| |
Tord |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Turgutluspor
20:00
| |
Çorum Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Fatsa Belediyespor
18:00
| |
Arnavutköy Belediyespor |
||
Bugsaşspor
18:30
| |
Batman Petrolspor |
||
Artvin Hopaspor
19:00
| |
Hendek Spor |
||
1954 Kelkit Belediyespor
19:00
| |
Kahta 02 Spor |
||
Osmaniyespor
19:30
| |
Elazığspor |
||
Karaman Belediyespor
19:30
| |
Nevşehirspor |
||
Çatalcaspor
20:00
| |
Sancaktepe Belediye |
||
Yıldırım Belediyesispor
20:00
| |
Erbaaspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Yeni Altındağ BS
19:00
| |
Hacettepe |
||
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
| |
Halide Edip Adıvar |
||
Yeni Orduspor
19:00
| |
Kızılcabölükspor |
||
Yomraspor
19:00
| |
68 Aksaray Belediyespor |
||
Elaziz Belediyespor
19:00
| |
Siirt Il Ozel Idaresi |
||
Çarşambaspor
19:30
| |
Kuşadasıspor |
||
Düzcespor
19:30
| |
Darıca Gençlerbırlığı |
||
Erzin Belediyespor
19:30
| |
Kestelspor |
||
Bayrampaşaspor
20:00
| |
76 Iğdır Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Ağrı 1970
19:00
| |
Karabükspor |
||
Karaköprü Belediyespor
19:00
| |
Ceyhanspor |
||
Türk Metal Kırıkkale
19:30
| |
Erokspor |
||
Ankara Adliyespor
19:30
| |
Gümüşhanespor |
||
Tepecikspor
20:00
| |
Edirnespor |
||
Derincespor
20:00
| |
İçelspor |
||
Modafenspor
20:00
| |
Orduspor 1967 |
||
Karşıyaka
23:00
| |
Ofspor |
||
Fethiyespor
23:00
| |
Mardin BB |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Duque de Caxias
01:00
| |
São Gonçalo EC RJ |
||
Carapebus
01:00
| |
Perolas Negras |
||
Campo Grande AC
01:00
| |
Nova Cidade |
||
Olaria
01:00
| |
Serrano RJ |
||
Goytacaz
01:00
| |
Serra Macaense |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Cruzeiro RS
01:00
| |
Brasil Farroupilha |
||
União RS
01:00
| |
Tupi RS |
||
Veranópolis
04:00
| |
Igrejinha |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Tupynambás
04:00
| |
Villa Nova |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Araucária
01:30
| |
Nacional PR |
||
União PR
01:30
| |
Andraus Brasil |
||
AA Iguaçu
01:30
| |
Independiente FSJ |
||
PSTC
01:30
| |
Prudentópolis |
||
Verê
01:30
| |
Apucarana |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Colegiales
21:35
| |
Talleres Remedios |
||
Sacachispas
01:00
| |
Cañuelas |
||
Los Andes
01:00
| |
San Miguel |
||
Fénix
01:00
| |
UAI Urquiza |
||
Defensores Unidos
01:00
| |
Comunicaciones |
||
Villa San Carlos
01:00
| |
Deportivo Armenio |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Ferro Carril Oeste LP
01:00
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Gimnasia y Tiro
01:30
| |
Boca Unidos |
||
Sarmiento Resistencia
01:30
| |
Sportivo Las Parejas |
||
Def. de Pronunciamiento
01:30
| |
Gimnasia Concepción |
||
Crucero del Norte
01:30
| |
Central Norte |
||
Deportivo Camioneros
01:30
| |
Sportivo Peñarol |
||
Sportivo Belgrano
02:00
| |
Douglas Haig |
||
Defensores Belgrano VR
02:00
| |
Racing Córdoba |
||
Villa Mitre
02:00
| |
Circulo Deportivo |
||
Sansinena
02:00
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Huracán Las Heras
02:00
| |
Olimpo |
||
Unión Sunchales
02:30
| |
Chaco For Ever |
||
Juventud Unida Univ.
02:30
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Cambodia - C-League |
||||
Nagacorp
15:30
| |
Visakha |
||
San Marino - Campionato |
||||
Juvenes / Dogana
20:00
| |
Tre Penne |
||
Pennarossa
20:00
| |
San Giovanni |
||
Domagnano
20:00
| |
Cailungo |
||
Fiorentino
20:00
| |
Folgore |
||
Albania - 1st Division |
||||
Shkumbini Peqin
21:00
| |
Erzeni Shijak |
||
Maliqi
21:00
| |
Apolonia Fier |
||
Tërbuni Pukë
21:00
| |
Vora |
||
Tomori Berat
21:00
| |
Lushnja |
||
Butrinti Sarandë
21:00
| |
Burreli |
||
Besa Kavajë
21:00
| |
Korabi Peshkopi |
||
Besëlidhja Lezhë
21:00
| |
Pogradeci |
||
Bylis Ballsh
21:00
| |
Turbina Cërrik |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Memaliaj
21:00
| |
Flamurtari |
||
Përmeti
21:00
| |
Devolli |
||
Gramozi Ersekë
21:00
| |
Albpetrol Patos |
||
Sopoti Librazhd
21:00
| |
Naftëtari Kuçovë |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Bucheon 1995
11:30
| |
Gyeongnam |
||
Ansan Greeners
14:00
| |
Anyang |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Bayside United
15:00
| |
The Gap |
||
Acacia Ridge
15:00
| |
Centenary Stormers |
||
Toowong
16:00
| |
Univ. Queensland |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Chapecoense-SC U20
01:00
| |
Corinthians U20 |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Peninsula Power
14:00
| |
Brisbane Roar II |
||
SC Wanderers
15:00
| |
Gold Coast Knights |
||
Olympic
15:00
| |
Redlands United |
||
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
| |
Capalaba |
||
Queensland Lions
15:00
| |
Brisbane Strikers |
||
Gold Coast United
16:00
| |
Magpies Crusaders |
||
Moreton Bay United
16:30
| |
Logan Lightning |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Al Ahly
00:00
| |
ENPPI |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Thes Sport
00:30
| |
Liège |
||
Dender
01:00
| |
La Louvière Centre |
||
Heist
01:00
| |
Olympic Charleroi |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Arminia Bielefeld U19
15:30
| |
Bayer Leverkusen U19 |
||
Fortuna Koln U19
16:00
| |
Borussia Dortmund U19 |
||
St. Pauli U19
16:00
| |
Dresden U19 |
||
Energie Cottbus U19
16:00
| |
Hallescher FC U19 |
||
Union Berlin U19
16:00
| |
Hertha U19 |
||
Holstein Kiel U19
16:00
| |
RB Leipzig U19 |
||
Jena U19
16:00
| |
Eimsbütteler TV U19 |
||
Saarbrucken U19
16:00
| |
Bayern U19 |
||
Hansa Rostock U19
17:00
| |
Wolfsburg U19 |
||
Hoffenheim U19
17:00
| |
Kickers Offenbach U19 |
||
Eintracht Frankfurt U19
17:00
| |
Freiburg U19 |
||
Stuttgart U19
17:00
| |
Ulm U19 |
||
Hannover U19
18:00
| |
Bremen U19 |
||
Nurnberg U19
18:30
| |
Darmstadt 98 U19 |
||
Hamburger SV U19
19:00
| |
Viktoria Berlin U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Atalanta U19
16:00
| |
Milan U19 |
||
Inter U19
18:00
| |
Juventus U19 |
||
Torino U19
20:00
| |
Empoli U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
UKS SMS Lodz W
15:15
| |
Czarni Sosnowiec W |
||
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
| |
Akademia Piłkarska LG |
||
Medyk Konin W
17:00
| |
Rekord Bielsko-Biala W |
||
Tarnovia Tarnów
21:00
| |
Leczna W |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Benevento U19
16:00
| |
Ascoli U19 |
||
Como U19
19:30
| |
Cittadella U19 |
||
Brescia U19
20:00
| |
Venezia U19 |
||
Cremonese U19
20:00
| |
Alessandria U19 |
||
Pordenone U19
20:00
| |
Parma U19 |
||
Reggiana U19
20:00
| |
Virtus Entella U19 |
||
Cosenza U19
20:00
| |
Pisa U19 |
||
Frosinone U19
20:00
| |
Spezia U19 |
||
Salernitana U19
20:00
| |
Lazio U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Ostrava U19
15:00
| |
FC Fastav Zlin U19 |
||
Opava U19
16:00
| |
Pribram U19 |
||
Slovacko U19
16:00
| |
Brno U19 |
||
Mlada Boleslav U19
16:00
| |
Plzen U19 |
||
Hradec Kralove U19
16:00
| |
Sparta Praha U19 |
||
Sigma Olomouc U19
17:30
| |
Slavia Prague U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Horní Heršpice
16:00
| |
Slavia Prague W |
||
Sparta Prague W
19:15
| |
Dukla Prague W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Zaglebie U18
17:00
| |
Stal Rzeszów U18 |
||
Warta Poznań U18
17:00
| |
Wisla U18 |
||
Cracovia U18
17:00
| |
Legia U18 |
||
Polonia Warszawa U18
17:15
| |
Raków Częstochowa U18 |
||
Arka Gdynia U18
18:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
SMS Łódź U18
21:00
| |
Slask U18 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Shabab Al Am'ari
20:00
| |
Jabal Al Mukaber |
||
Shabab Alsamu
23:00
| |
Shabab Al-Dhahiriya |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Free State Stars
20:00
| |
Cape Town Spurs |
||
Jomo Cosmos
20:00
| |
TTM |
||
Platinum City Rovers
20:00
| |
Pretoria Callies |
||
Richards Bay
20:00
| |
Venda FC |
||
United Arab Emirates - Presidents Cup |
||||
Al Bataeh
20:25
| |
Al-Taawon |
||
Masafi
20:25
| |
City |
||
Masfut
20:25
| |
Al Ramms |
||
Hatta
20:25
| |
Dibba Al Hisn |
||
Panama - Lpf |
||||
Veraguas
06:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Atlético Chiriquí
06:00
| |
Árabe Unido |
||
Independiente
06:00
| |
Alianza |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Ulpiana
20:00
| |
Dukagjini |
||
KF Llapi
20:00
| |
Drenica |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Schötz
21:00
| |
Luzern II |
||
Zug
21:00
| |
Delémont |
||
Solothurn
21:00
| |
Münsingen |
||
Köniz
21:00
| |
Wohlen |
||
Bassecourt
21:00
| |
Grasshopper II |
||
Balzers
21:00
| |
Wettswil-Bonstetten |
||
Eschen / Mauren
21:00
| |
Thalwil |
||
Winterthur II
21:00
| |
Freienbach |
||
Tuggen
21:00
| |
Baden |
||
Lausanne II
21:00
| |
Echallens |
||
Bulle
21:00
| |
Martigny Sports |
||
Buochs
22:00
| |
Kosova |
||
Uzwil
22:00
| |
Paradiso |
||
Linth
22:00
| |
Gossau |
||
Meyrin
22:00
| |
Vevey Sports |
||
Chênois
22:30
| |
La Chaux-de-Fonds |
||
Lugano II
23:00
| |
St. Gallen II |
||
Monthey
23:00
| |
Terre Sainte |
||
Lancy
00:00
| |
Thun II |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Sion II
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
Brühl
21:00
| |
Stade Nyonnais |
||
Cham
21:00
| |
Black Stars |
||
Zürich II
21:00
| |
Young Boys II |
||
Breitenrain
21:00
| |
Bellinzona |
||
YF Juventus
21:00
| |
Bavois |
||
Rapperswil-Jona
22:00
| |
Basel II |
||
Étoile Carouge
01:00
| |
Chiasso |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wolfsberger AC II
18:30
| |
Bad Gleichenberg |
||
St. Anna
00:00
| |
Treibach |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Mauerwerk
21:30
| |
Bruck/Leitha |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
SNIM
21:30
| |
Armee |
||
Concorde
23:30
| |
Tevragh-Zeïne |
||
Gourel Sangue
23:30
| |
Tidjikja |
||
Russia - Pfl |
||||
Yenisey II
18:00
| |
Olimp-Dolgoprudny II |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Jitex W
19:00
| |
Älvsjö AIK W |
||
Uppsala W
19:00
| |
IFK Sundsvall W |
||
Lidköping W
19:00
| |
Bollstanäs W |
||
Morön W
19:00
| |
IFK Kalmar W |
||
Brommapojkarna W
21:00
| |
Alingsås W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Ferroviário Maputo
19:30
| |
Ferroviario Beira |
||
ENH Vilankulo
19:30
| |
Ferroviário Nampula |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
TiPS W
18:00
| |
Åland United W |
||
KuPS W
18:00
| |
PK-35 Vantaa W |
||
HJK W
19:00
| |
Honka W |
||
Ilves W
22:30
| |
HPS W |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Eibar W
16:00
| |
Athletic Club W |
||
Barcelona W
17:00
| |
Valencia W |
||
Real Sociedad W
21:00
| |
Sevilla W |
||
Madrid CFF W
22:00
| |
Rayo Vallecano W |
||
Alavés W
22:00
| |
Villarreal W |
||
Atletico Granadilla W
23:30
| |
Real Madrid W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Servette Chênois W
21:00
| |
Aarau W |
||
Young Boys W
21:00
| |
Yverdon W |
||
Basel W
22:00
| |
Luzern W |
||
Grasshopper W
23:00
| |
Lugano W |
||
Zurich W
23:30
| |
St. Gallen W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Fortuna Hjorring W
18:00
| |
Køge |
||
Farum BK W
21:00
| |
AGF W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Fleury 91 W
19:30
| |
Soyaux W |
||
Stade de Reims W
19:30
| |
Montpellier W |
||
Issy W
19:30
| |
Bordeaux W |
||
Dijon W
21:30
| |
Saint-Étienne W |
||
Germany - Dfb Pokal Women |
||||
Hamburger SV W
19:00
| |
Gütersloh W |
||
Germania Ebing W
19:00
| |
Freiburg W |
||
Borussia Bocholt W
20:00
| |
Werder Bremen W |
||
Hannover 96 W
20:00
| |
Turbine Potsdam W |
||
Andernach W
20:00
| |
SC Sand W |
||
Elversberg W
22:30
| |
Bayern Munich W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Diósgyőri VTK W
19:00
| |
MTK Hungaria W |
||
Viktória Szombathely W
21:00
| |
Soroksár W |
||
Győri ETO W
21:00
| |
Puskás W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Juventus W
17:30
| |
Empoli W |
||
Verona W
19:30
| |
Napoli W |
||
AC Milan W
19:30
| |
Sassuolo W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Mazatlán W
08:00
| |
América W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Ihud Bnei Baka
20:00
| |
Ahi Bir al-Maksur |
||
Hapoel Pardesya Noam
00:45
| |
Hapoel Kiryat Ono |
||
Sporting Tel Aviv
01:15
| |
Beitar Petah Tikva |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Rio Ave U23
17:00
| |
Académica U23 |
||
Farense U23
17:00
| |
Marítimo U23 |
||
Bahrain - Bahrain Cup |
||||
Muharraq
22:15
| |
Malkiya |
||
Budaiya
22:15
| |
Khalidiya |
||
Al Ahli
00:30
| |
Al Ittifaq Maqaba |
||
USA - USL League One |
||||
Richmond Kickers
05:30
| |
Toronto II |
||
Chattanooga Red Wolves
06:00
| |
New England II |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Warrenpoint Town U20
20:00
| |
Cliftonville U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Trival Valderas U19
16:00
| |
Atl. Madrid U19 |
||
Marina Sport U19
17:00
| |
Ural U19 |
||
Barcelona U19
17:00
| |
Bellvitge U19 |
||
Sevilla U19
17:00
| |
Tiro de Pichón U19 |
||
Real Valladolid U19
17:00
| |
Rayo Vallecano U19 |
||
Arucas U19
17:00
| |
Acodetti U19 |
||
Orientación Marítima U19
17:00
| |
Tenerife U19 |
||
Las Zocas U19
17:00
| |
San José U19 |
||
Séneca U19
18:00
| |
Sporting Atlético U19 |
||
La Oliva U19
18:00
| |
Las Palmas U19 |
||
Sobradillo U19
18:00
| |
Juventud Laguna U19 |
||
Huracán U19
19:00
| |
Unión Viera U19 |
||
Real Avilés U19
20:45
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Albacete U19
21:00
| |
La Nucía U19 |
||
Conquense U19
21:00
| |
CF San José U19 |
||
Gimnàstic Tarragona U19
21:30
| |
Ebro U19 |
||
Sanluqueno U19
21:30
| |
Coria U19 |
||
Unión Adarve U19
21:30
| |
Alcorcón U19 |
||
Sporting Gijón U19
22:00
| |
Val Miñor U19 |
||
Arenal U19
22:00
| |
Celta de Vigo U19 |
||
Villegas U19
22:00
| |
Danok Bat U19 |
||
Europa U19
22:00
| |
Montecarlo U19 |
||
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
| |
Girona U19 |
||
Real Zaragoza U19
22:00
| |
Sabadell U19 |
||
Málaga U19
22:00
| |
Córdoba U19 |
||
Gimnástica Segoviana U19
22:00
| |
Badajoz U19 |
||
Alzira U19
22:00
| |
Villarreal U19 |
||
Atlético Madrileño U19
22:00
| |
Talavera U19 |
||
Real Madrid U19
22:30
| |
Cultural Leonesa U19 |
||
Mensajero U19
22:30
| |
Maspalomas U19 |
||
Covadonga U19
23:00
| |
Bezana U19 |
||
Antiguoko U19
23:00
| |
Getxo U19 |
||
Atlético Baleares U19
23:00
| |
San Francisco U19 |
||
Cádiz U19
23:00
| |
San Félix U19 |
||
La Cruz U19
23:00
| |
Las Rozas U19 |
||
Valencia U19
23:00
| |
Roda U19 |
||
Jóvenes Promesas U19
00:00
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Real Murcia U19
01:30
| |
Cartagena FC U19 |
||
Águilas SA U19
02:00
| |
Marino U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Metaloglobus
15:00
| |
Unirea Constanța |
||
Csikszereda
15:00
| |
SCM Gloria Buzau |
||
Dacia Unirea Brăila
15:00
| |
Universitatea Cluj |
||
Viitorul Şelimbăr
15:00
| |
Astra |
||
Unirea Dej
17:00
| |
Petrolul 52 |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Chauvigny
23:00
| |
Niort II |
||
Bordeaux II
23:00
| |
Poitiers |
||
Stade Bordelais
00:00
| |
Cognac |
||
Anglet Genets
00:00
| |
Libourne |
||
Bressuire
00:00
| |
Aviron Bayonnais |
||
Chatellerault
00:00
| |
Tartas-St Yaguen |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Rodez II
22:00
| |
Agde |
||
Balma
23:30
| |
Salinieres Aigues Mortes |
||
Alberes Argelès
00:00
| |
Toulouse II |
||
Muret
00:00
| |
Castanet |
||
Stade Beaucairois
00:00
| |
Nîmes II |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Racing Colombes 92
20:00
| |
Linas-Montlhery |
||
Aubervilliers
21:00
| |
Mantes 78 |
||
Meaux Academy Football
23:00
| |
Paris II |
||
Ivry US
23:00
| |
Les Ulis |
||
Créteil II
23:00
| |
PSG II |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Villefranche SJB
20:00
| |
Consolat Marseille |
||
Côte Bleue
21:00
| |
Cannes |
||
Marseille Endoume Catalans
22:00
| |
Cannet Rocheville |
||
Istres
23:00
| |
Nice II |
||
Gazélec Ajaccio
23:30
| |
Corte |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Dukla U19
16:00
| |
FC Košice U19 |
||
DAC U19
16:00
| |
Žilina U19 |
||
Nitra U19
16:00
| |
Ružomberok U19 |
||
Podbrezová U19
16:00
| |
Trenčín U19 |
||
Spartak Trnava U19
18:00
| |
Poprad U19 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Iga Kunoichi W
11:00
| |
Kamogawa W |
||
Speranza W
11:00
| |
Ehime W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Zvezda 2005 W
15:00
| |
Rubin Kazan W |
||
Ryazan VDV W
18:00
| |
Yenisey W |
||
Krasnodar W
20:00
| |
Chertanovo W |
||
Zenit W
21:00
| |
CSKA Moscow W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Kamboi Eagles
23:15
| |
Bai Bureh Warriors |
||
Anti Drugs Strikers
23:15
| |
East End Lions |
||
Ports Authority
01:00
| |
RSLAF |
||
Canada - Premier League |
||||
HFX Wanderers
01:00
| |
Edmonton |
||
Atlético Ottawa
03:30
| |
Cavalry |
||
Forge
06:00
| |
Pacific |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Blau-Weiß Feldkirch
20:00
| |
Andelsbuch |
||
Fussach
21:00
| |
Nenzing |
||
Hard
21:00
| |
Lustenau |
||
Bezau
22:00
| |
Bizau |
||
Lochau
22:00
| |
Göfis |
||
Schruns
22:00
| |
Ludesch |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Bayside United Res.
12:45
| |
The Gap Res. |
||
Acacia Ridge Res.
13:00
| |
Centenary Stormers II |
||
Toowong Res.
14:00
| |
Univ. Queensland Res. |
||
Chile - Segunda División |
||||
Independiente
01:00
| |
Deportes Valdivia |
||
Concepcion
02:00
| |
San Antonio Unido |
||
Colchagua
05:00
| |
Lautaro de Buin |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Yunogo Belle W
11:00
| |
Tsukuba Ladies |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Kamphaeng Phet
15:30
| |
Chiangrai |
||
Northern Tak United
15:30
| |
Nakhon Mae Sot United |
||
Phitsanulok
15:30
| |
See Kwae |
||
Huai Thalaeng United
15:30
| |
Surin |
||
Sakon Nakhon
15:30
| |
Mahasarakham United |
||
Sisaket United
15:30
| |
Chaiyaphum United |
||
Satun United
15:30
| |
Young Singh United |
||
ACDC
15:30
| |
Kohkwang |
||
Bankhai United
15:30
| |
Kabin United |
||
Rayong United
15:30
| |
สมุทรปราการ ซิตี้ |
||
ม.ธนบุรี
15:30
| |
Muangnont |
||
Nonthaburi
15:30
| |
ม.เกษมบัณฑิต |
||
Prime Bangkok
15:30
| |
Samut Prakan |
||
Army
15:30
| |
Siam |
||
Ang Thong
15:30
| |
Saraburi United |
||
Kanchanaburi
15:30
| |
IPE Samut Sakhon |
||
Pathum Thani University
15:30
| |
Bang Pa-in |
||
Nara United
16:00
| |
Patong City |
||
Songkhla
16:00
| |
Jalor City |
||
Finland - Kolmonen |
||||
OsPa
16:00
| |
RoPo |
||
ToTe
16:30
| |
CLE |
||
Union Plaani
17:00
| |
Liry |
||
HauPa
18:00
| |
OPS |
||
Kirkkonummi
18:00
| |
EPS II |
||
MPS/Atletico Malmi
18:00
| |
LPS |
||
Kontu
18:00
| |
MPS |
||
EsPa
18:30
| |
EIF II |
||
PuiU Helsinki
19:00
| |
KoiPS |
||
LaPa
19:00
| |
SavU |
||
HaPK
19:00
| |
STPS |
||
PK-37
19:00
| |
Riverball |
||
Toejoen Veikot
19:00
| |
Wilpas |
||
IkU
19:00
| |
JanPa |
||
KaIK
19:00
| |
Sporting Kristina |
||
Nykarleby IK
19:00
| |
IK Myran |
||
IPS Edustus
20:00
| |
RPS Lions |
||
JPS
20:00
| |
Warkaus |
||
MaPS
20:00
| |
VG-62 |
||
LehPa
21:00
| |
Barca |
||
Virkiä
21:00
| |
Korsnas |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com