ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
อาแจกซ์
23:45
| |
เบซิคตัส |
||
ชัคตาร์
23:45
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:00
| |
คลับ บรูกก์ |
||
ปอร์โต้
02:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
เอซี มิลาน
02:00
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
ดอร์ทมุนด์
02:00
| |
สปอร์ติงลิสบอน |
||
เรอัล มาดริด
02:00
| |
Sheriff |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:45
| |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
| |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ |
||
ฮัลล์ซิตี
01:45
| |
แบล็กพูล |
||
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
| |
สโตกซิตี |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
| |
เบอร์มิงแฮมซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
| |
พอร์ตสมัท |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:45
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
อิปสวิช ทาวน์
01:45
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
มอร์แคมป์
01:45
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45
| |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
||
ซันเดอร์แลนด์
01:45
| |
Cheltenham Town |
||
วีแกนแอทเลติก
01:45
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
World - Club Friendlies |
||||
Siegburger SV
00:30
| |
Bonner SC |
||
England - National League |
||||
Bromley
01:45
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Altrincham
01:45
| |
King's Lynn Town |
||
Woking
01:45
| |
Chesterfield |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
York City
01:45
| |
Hereford |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
| |
Everton U21 |
||
Oldham Athletic
01:00
| |
Leeds United U21 |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
| |
Brighton U21 |
||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:30
| |
West Ham United U21 |
||
England - Professional Development League |
||||
Barnsley U23
19:00
| |
Sheffield Utd U23 |
||
Colchester U23
19:00
| |
Swansea City U23 |
||
Queens Park Rangers U23
19:00
| |
Watford U23 |
||
Peterborough United U23
20:00
| |
Hull City U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bishop's Stortford
01:45
| |
Enfield Town |
||
Bowers & Pitsea
01:45
| |
Corinthian-Casuals |
||
Cheshunt
01:45
| |
Brightlingsea Regent |
||
Folkestone Invicta
01:45
| |
AFC Hornchurch |
||
Haringey Borough
01:45
| |
Potters Bar Town |
||
Worthing
01:45
| |
Merstham |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Canvey Island
01:45
| |
Brentwood Town |
||
Coggeshall Town
01:45
| |
Hullbridge Sports |
||
Dereham Town
01:45
| |
Bury Town |
||
Maldon & Tiptree
01:45
| |
Basildon United |
||
Witham Town
01:45
| |
Hashtag United |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Barton Rovers
01:45
| |
AFC Kempston Rovers |
||
Berkhamsted
01:45
| |
Bedford Town |
||
Didcot Town
01:45
| |
Kidlington |
||
Thame
01:45
| |
North Leigh |
||
Ware
01:45
| |
Harlow Town |
||
Welwyn Garden City
01:45
| |
Waltham Abbey |
||
Aylesbury United
01:45
| |
Colney Heath |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
United of Manchester
01:45
| |
Scarborough Athletic |
||
Gainsborough Trinity
01:45
| |
Buxton |
||
Grantham Town
01:45
| |
Nantwich Town |
||
Hyde United
01:45
| |
Morpeth Town |
||
Mickleover Sports
01:45
| |
Bamber Bridge |
||
Radcliffe Borough
01:45
| |
Matlock Town |
||
South Shields
01:45
| |
Lancaster City |
||
Stafford Rangers
01:45
| |
Witton Albion |
||
Warrington Town
01:45
| |
Basford United |
||
Whitby Town
01:45
| |
Stalybridge Celtic |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
AFC Rushden & Diamonds
01:45
| |
Royston Town |
||
Alvechurch
01:45
| |
Stratford Town |
||
Banbury United
01:45
| |
Biggleswade Town |
||
Bromsgrove Sporting
01:45
| |
Hednesford Town |
||
Leiston
01:45
| |
Needham Market |
||
Nuneaton Town
01:45
| |
Peterborough Sports |
||
Tamworth
01:45
| |
Hitchin Town |
||
St Ives Town
01:45
| |
Barwell |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Schweinfurt
00:00
| |
Bayern München II |
||
Augsburg II
00:00
| |
Bayreuth |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
TuS RW Koblenz
23:30
| |
Astoria Walldorf |
||
Homburg
00:00
| |
Bahlinger SC |
||
Stuttgart II
00:00
| |
Aalen |
||
Sonnenhof Großaspach
00:00
| |
FC Gießen |
||
Hoffenheim II
00:00
| |
Hessen Kassel |
||
Ulm
00:00
| |
Mainz 05 II |
||
Kickers Offenbach
00:00
| |
Schott Mainz |
||
Elversberg
00:00
| |
Pirmasens |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Wiedenbrück
00:30
| |
Köln II |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Lörrach-Brombach
23:00
| |
CfR Pforzheim |
||
Reutlingen
00:00
| |
Astoria Walldorf II |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Garching
00:30
| |
Kirchanschöring |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Bayern Alzenau
23:00
| |
Lehnerz |
||
Baunatal
00:00
| |
Eintracht Stadtallendorf |
||
Rot-Weiß Walldorf
00:30
| |
Dietkirchen |
||
Armenia - Premier League |
||||
Noravank
19:00
| |
Van |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Kapaz
18:00
| |
Qarabağ II |
||
Neftchi II
19:00
| |
Qaradağ Lökbatan |
||
Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup |
||||
Gradina Srebrenik
21:00
| |
Sloga |
||
Travnik
21:00
| |
Posusje |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Ballymena United
01:45
| |
Dungannon Swifts |
||
Glenavon
01:45
| |
Larne |
||
Glentoran
01:45
| |
Linfield |
||
Poland - Polish Cup |
||||
SKRA Częstochowa
21:00
| |
Lech Poznań |
||
Polkowice
23:00
| |
Górnik Łęczna |
||
KSZO
00:29
| |
Tychy 71 |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
Bo'ness United
01:45
| |
Wick Academy |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Elazığspor
17:00
| |
Arnavutköy Belediyespor |
||
Karaköprü Belediyespor
18:00
| |
Kızılcabölükspor |
||
Nevşehirspor
18:30
| |
Fethiyespor |
||
Derincespor
19:00
| |
Erbaaspor |
||
Edirnespor
19:30
| |
Çatalcaspor |
||
İçelspor
22:00
| |
Düzcespor |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Deportivo Morón
07:30
| |
Brown de Adrogué |
||
Brazil - Serie B |
||||
Avaí
02:00
| |
Londrina |
||
Náutico
05:00
| |
CRB |
||
Chile - Primera Division |
||||
La Serena
02:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Santa Cruz
04:30
| |
Unión San Felipe |
||
San Marcos
05:00
| |
Coquimbo Unido |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Huila
08:00
| |
La Equidad |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Boca Juniors de Cali
03:00
| |
Tigres |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Necaxa
05:00
| |
Tijuana |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tepatitlán de Morelos
05:00
| |
Raya2 |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Uruguay Montevideo
02:30
| |
Juventud |
||
Cerro
05:00
| |
Central Español |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Ittihad Tanger
23:00
| |
Raja Casablanca |
||
Mouloudia Oujda
01:15
| |
Maghreb Fès |
||
Rapide Oued Zem
03:30
| |
Chabab Mohammédia |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Dodoma Jiji
18:00
| |
Ruvu Shooting |
||
Mbeya City
20:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Biashara United
20:00
| |
Simba |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Feiha
22:25
| |
Al Hilal |
||
Al Ta'ee
00:25
| |
Al Nassr |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Nahdha
22:10
| |
Bisha |
||
Al Kholood
22:35
| |
Al Akhdoud |
||
Al-Ain
22:40
| |
Hajer |
||
Al Draih
00:10
| |
Al Quadisiya |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Dhafra
21:45
| |
Al Ittihad Kalba |
||
Al Jazira
21:45
| |
Al Urooba |
||
Al Wasl
00:00
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Chippenham Town
01:45
| |
Ebbsfleet United |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Sportivo Barracas
01:00
| |
Deportivo Muñiz |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Oriente Petrolero
07:00
| |
Royal Pari |
||
Wilstermann
07:00
| |
Municipal Vinto |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Motorlet Praha
15:15
| |
Benesov |
||
Slavoj Vyšehrad
15:15
| |
Loko Vltavín |
||
Písek
15:15
| |
Admira Praha |
||
Slavia Praha II
15:15
| |
Rakovnik |
||
Bohemians 1905 II
15:15
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Mlada Boleslav II
15:15
| |
Přepeře |
||
Dukla Praha II
15:15
| |
Sokol Živanice |
||
Králův Dvůr
15:30
| |
Příbram II |
||
Povltava FA
15:30
| |
Jiskra Domažlice |
||
Karlovy Vary
15:30
| |
Viktoria Plzen II |
||
Slovan Liberec II
15:30
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Teplice II
16:00
| |
Pardubice II |
||
Jablonec II
16:00
| |
Hradec Kralove II |
||
Sokol Hostoun
20:30
| |
Baník Sokolov |
||
Slovan Velvary
20:30
| |
Zbuzany |
||
Sokol Brozany
20:30
| |
Sokol Zápy |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Petřín Plzeň
15:15
| |
České Budějovice II |
||
Doubravka
20:30
| |
Tatran Sedlcany |
||
Spartak Sobeslav
20:30
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Sokol Lom
20:30
| |
Marianske Lazne |
||
Prestice
20:30
| |
Slavoj Mýto |
||
Otava Katovice
20:30
| |
Klatovy |
||
Jindrichuv Hradec
21:00
| |
Rokycany |
||
Hvězda Cheb
22:00
| |
Hořovicko |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Meteor Praha
15:15
| |
Český Brod |
||
Štětí
15:15
| |
Kladno |
||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Aritma Praha
15:15
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Olympie Brezova
20:30
| |
Dobris |
||
Louny
20:30
| |
Tatran Rakovnik |
||
Slaný
20:30
| |
Banik Sous |
||
Ostrov
20:30
| |
Chomutov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sparta Kutná Hora
15:15
| |
Velke Hamry |
||
Tochovice
20:30
| |
Dvůr Králové |
||
Horky nad Jizerou
20:30
| |
Benatky nad Jizerou |
||
Trutnov
20:30
| |
Sokol Libiš |
||
Letohrad
20:30
| |
Hlinsko |
||
Čáslav
20:30
| |
Kosmonosy |
||
Poříčany
20:30
| |
Kolín |
||
Vysoke Myto
20:30
| |
Náchod |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Virtus Entella
19:30
| |
Olbia |
||
Montevarchi
22:30
| |
ACN Siena 1904 |
||
Viterbese
22:30
| |
Vis Pesaro |
||
Lucchese
23:00
| |
Teramo |
||
Cesena
02:00
| |
Modena |
||
Fermana
02:00
| |
Grosseto |
||
Gubbio
02:00
| |
Pescara |
||
Imolese
02:00
| |
Pontedera |
||
Reggiana
02:00
| |
Carrarese |
||
Pistoiese
02:00
| |
Ancona |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Bergnasets
00:00
| |
Täfteå |
||
Europe - UEFA Youth League |
||||
Shakhtar Donetsk U19
17:00
| |
Inter U19 |
||
RB Leipzig U19
19:00
| |
Club Brugge U19 |
||
Milan U19
19:30
| |
Atl. Madrid U19 |
||
Ajax U19
19:30
| |
Besiktas U19 |
||
Porto U19
20:30
| |
Liverpool U19 |
||
Borussia Dortmund U19
20:30
| |
Sporting CP U19 |
||
Paris SG U19
21:00
| |
Manchester City U19 |
||
Real Madrid U19
21:00
| |
Sheriff U19 |
||
Žalgiris U19
23:00
| |
Maccabi Haifa U19 |
||
Ranger U19
01:30
| |
Hammarby U19 |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast United
16:45
| |
Peninsula Power |
||
South Africa - MTN8 Cup |
||||
Mamelodi Sundowns
23:00
| |
Golden Arrows |
||
India - Calcutta Premier Division A |
||||
Railway
15:30
| |
Kidderpore SC |
||
Tollygunge
15:30
| |
Southern Samity |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Plzen U19
15:30
| |
Pribram U19 |
||
Sigma Olomouc U19
16:00
| |
Ostrava U19 |
||
Brno U19
17:00
| |
Meteor Praha U19 |
||
Mlada Boleslav U19
17:30
| |
FC Fastav Zlin U19 |
||
Slovacko U19
18:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Slavia Prague U19
18:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Czech Republic - Czech Cup Women |
||||
Rakovec Kotvrdovice
15:00
| |
Prostějov W |
||
Ajax Bezměrov
15:00
| |
Uherský Brod W |
||
Sous W
19:00
| |
Mnichovo H. W |
||
Vlašim 2
19:00
| |
Karlovy Vary W |
||
Bohemians 1905 W
20:00
| |
Sazava u L. W |
||
Sokol Sezimovo W
21:00
| |
Dynamo České Budějovice W |
||
Český Těšín W
21:00
| |
Lodenice W |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Independiente
05:00
| |
Forge |
||
Lithuania - Lithuanian Cup |
||||
Babrungas
22:30
| |
Panevėžys |
||
Sweden - Svenska Cupen Women |
||||
Göteborgs DFF W
00:30
| |
Häcken W |
||
Bollstanäs W
01:00
| |
Uppsala W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Genk W
01:30
| |
RSC Anderlecht W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Pumas UNAM W
07:00
| |
Juárez W |
||
Toluca W
07:00
| |
Puebla W |
||
Tigres UANL W
07:00
| |
Tijuana W |
||
León W
07:00
| |
Necaxa W |
||
Guadalajara W
09:00
| |
Pachuca W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Saburtalo II
18:30
| |
Bakhmaro |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:00
| |
Maccabi Bnei Jadida |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Dunărea Călăraşi
21:00
| |
CSM Iaşi |
||
Denmark - Reserve League |
||||
AaB Res.
18:00
| |
Hobro Res. |
||
Vejle Res.
19:00
| |
SønderjyskE Res. |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Al Sareeh
20:00
| |
Blama |
||
Al Yarmouk
20:00
| |
Al Tora |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Biwako Shiga
11:00
| |
Osaka |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 28 ก.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 28 ก.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com