กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
---|---|---|---|---|
นาโปลี
01:45
| |
โบโลญญ่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซลต้า บีโก้
00:00
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
เกรนาดา
01:00
| |
เกตาเฟ่ |
||
เลบันเต้
02:30
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
World - Friendly International |
||||
เม็กซิโก
08:00
| |
เอกวาดอร์ |
||
England - Premier League Cup |
||||
Wigan U23
01:00
| |
Mansfield Town U23 |
||
England - Professional Development League |
||||
Swansea City U23
20:00
| |
Coventry U23 |
||
Netherlands - KNVB Beker |
||||
Ajax Amateurs
23:45
| |
SC Cambuur |
||
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
| |
วิลเลม ทเว |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
| |
Wattens |
||
Amstetten
23:00
| |
Rapid Vienna |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Septemvri Sofia
19:00
| |
Etar |
||
ลูโดโกเรต์ส
20:00
| |
Lokomotiv G. Oryahovitsa |
||
CSKA Sofia
23:00
| |
Arda |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Aalborg Freja
23:00
| |
Brøndby |
||
Midtjylland
00:45
| |
AaB |
||
France - National |
||||
Sedan
23:30
| |
Laval |
||
Créteil
00:00
| |
Red Star |
||
Le Mans
00:00
| |
Orléans |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Acheron Kanalaki
19:00
| |
OFI |
||
Trikala
21:15
| |
Niki Volos |
||
Hungary - Hungarian Cup |
||||
Kazincbarcika
00:30
| |
Diósgyőr |
||
Italy - Serie B |
||||
Alessandria
23:00
| |
โฟรซิโนเน่ |
||
Ascoli
23:00
| |
สปาล |
||
เบรสชา
23:00
| |
เลชเช่ |
||
Cittadella
01:30
| |
ปาร์มา |
||
Como
01:30
| |
Pordenone |
||
Cremonese
01:30
| |
Pisa |
||
Crotone
01:30
| |
Benevento |
||
Perugia
01:30
| |
Reggina |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Brann
23:00
| |
Viking |
||
Sarpsborg 08
01:00
| |
Vålerenga |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Świt Skolwin
19:00
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
บราก้า
02:15
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Romania - Romania Cup |
||||
SCM Gloria Buzau
19:00
| |
Dunărea Călăraşi |
||
U Craiova 1948
22:00
| |
Sepsi |
||
ASU Poli Timişoara
01:00
| |
Rapid Bucuresti |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Partizan
21:55
| |
Metalac GM |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Degerfors
00:00
| |
Elfsborg |
||
Halmstad
00:00
| |
Örebro |
||
IFK Göteborg
00:00
| |
Djurgården |
||
Norrköping
00:00
| |
Mjällby |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Ümraniyespor
17:00
| |
Kahramanmaraşspor |
||
Gençlerbirliği
18:00
| |
Pendikspor |
||
Tuzlaspor
18:00
| |
68 Aksaray Belediyespor |
||
Altınordu
18:00
| |
Tepecikspor |
||
Sakaryaspor
19:30
| |
Karaköprü Belediyespor |
||
Antalyaspor
22:00
| |
Yeni Diyarbekirspor |
||
Adana Demirspor
00:45
| |
Niğde Belediyespor |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
Alians Lypova Dolyna
18:00
| |
Lviv |
||
Rukh Vynnyky
21:00
| |
Zorya |
||
LNZ Cherkasy
21:00
| |
Dnipro-1 |
||
Metal Kharkiv
23:30
| |
Kolos Kovalivka |
||
Brazil - Serie A |
||||
Bragantino
05:00
| |
Sport Recife |
||
Brazil - Serie B |
||||
Sampaio Corrêa
05:00
| |
Guarani |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Fortaleza
07:30
| |
Atlético Mineiro |
||
ฟลาเมงโก
07:30
| |
Athletico PR |
||
Chile - Primera Division |
||||
Audax Italiano
04:00
| |
Colo-Colo |
||
Chile - Primera B |
||||
Fernández Vial
06:30
| |
Unión San Felipe |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Nacional
08:05
| |
Once Caldas |
||
Deportivo Pasto
02:00
| |
Atlético Huila |
||
Santa Fe
04:00
| |
Jaguares de Córdoba |
||
Junior
06:05
| |
Deportes Quindío |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
San Carlos
08:00
| |
Sporting San José |
||
Pérez Zeledón
09:00
| |
Guanacasteca |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Aucas
07:00
| |
Barcelona Guayaquil |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Antigua GFC
07:00
| |
Achuapa |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Correcaminos UAT
07:05
| |
Tapatío |
||
Dorados
09:05
| |
Venados |
||
Tepatitlán de Morelos
05:00
| |
Tampico Madero |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Atenas
08:15
| |
Albion |
||
Central Español
03:15
| |
Racing |
||
Cerro
05:45
| |
Juventud |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
เอฟซี ดัลลัส
07:00
| |
รีล ซอลต์ เลค |
||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
| |
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Memphis 901
07:00
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Real Monarchs
08:00
| |
Rio Grande Valley |
||
South Africa - Premier League |
||||
Orlando Pirates
22:30
| |
Royal AM |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Dauphins Noirs
20:30
| |
JSK |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ghazl El Mehalla
22:30
| |
Al Masry |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
00:15
| |
Wydad Casablanca |
||
Zambia - Super League |
||||
Prison Leopards
20:00
| |
Red Arrows |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Hazm
22:05
| |
Al Ittihad |
||
Al Shabab
23:50
| |
Al Ta'ee |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Métlaoui
20:30
| |
Ben Guerdane |
||
Etoile du Sahel
20:30
| |
Club Africain |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Nasr
21:15
| |
Al Ittihad Kalba |
||
Al Urooba
21:15
| |
Al Sharjah |
||
Al Jazira
23:30
| |
Bani Yas |
||
China PR - FA Cup |
||||
Wuhan Zall
14:30
| |
Shandong Luneng |
||
Sichuan
18:30
| |
Henan Jianye |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Karachi United
17:00
| |
Pakistan Army |
||
KRL
20:15
| |
WAPDA |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Blooming
07:30
| |
Oriente Petrolero |
||
Royal Pari
02:00
| |
Municipal Vinto |
||
Bolívar
05:15
| |
Nacional Potosí |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Rakovnik
15:15
| |
Písek |
||
Loko Vltavín
15:15
| |
Povltava FA |
||
Yemen - Yemeni League |
||||
Al Helal Al Sahely
05:00
| |
Al Sha'ab Ibb |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Brasiliense
01:00
| |
Nova Mutum EC |
||
Aquidauanense
02:00
| |
Vila Nova |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
FK Pardubice U19
16:00
| |
Brno U19 |
||
Pribram U19
18:00
| |
Mlada Boleslav U19 |
||
Czech Republic - Czech Cup Women |
||||
Hradiste W
16:00
| |
Vědomice |
||
Lodenice W
16:00
| |
CSAD Havirov W |
||
Vlašim 2
18:00
| |
Sokol Třebeš |
||
Dynamo České Budějovice W
19:00
| |
Prague Raptors W |
||
Sous W
19:00
| |
Teplice W |
||
Bohemians 1905 W
20:00
| |
Jihlava |
||
Prostějov W
23:00
| |
Hodonin W |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Nouadhibou
21:30
| |
Gourel Sangue |
||
Tidjikja
23:30
| |
Concorde |
||
Slovenia - Slovenian Cup |
||||
Maribor
01:15
| |
Domžale |
||
World - Friendly International U19 |
||||
Spain U19
17:00
| |
Israel U19 |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Kolkheti Khobi
17:00
| |
Kolkheti Poti |
||
Tbilisi City
17:00
| |
Aragvi Dusheti |
||
Merani Tbilisi II
17:00
| |
Meshakhte |
||
Bakhmaro
17:00
| |
Didube 2014 |
||
Guria
17:00
| |
Spaeri |
||
Chiatura
17:00
| |
Varketili |
||
Georgia - David Kipiani Cup |
||||
Gagra
16:30
| |
Shukura |
||
Gareji
16:30
| |
Saburtalo |
||
Gori
16:30
| |
Samgurali |
||
Lokomotivi Tbilisi
21:00
| |
Dinamo Batumi |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
JS Kabylie U21
21:00
| |
ES Sétif U21 |
||
CR Belouizdad U21
21:00
| |
CS Constantine U21 |
||
ASO Chlef U21
21:00
| |
Olympique Médéa U21 |
||
NC Magra U21
21:00
| |
MC Alger U21 |
||
RC Relizane U21
21:00
| |
WA Tlemcen U21 |
||
HB Chelghoum Laïd U21
21:00
| |
NA Hussein Dey U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Maccabi Be'er Sheva
22:00
| |
Beitar Ir Ma'ale Adumim |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Sporting CP U23
17:00
| |
Marítimo U23 |
||
Rio Ave U23
21:00
| |
Famalicão U23 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Ural U19
23:00
| |
Lugo U19 |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Racing Club Res.
20:00
| |
Defensa y Justicia Res. |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Petržalka U19
16:00
| |
Slovan Bratislava U19 |
||
DAC U19
19:00
| |
FC Košice U19 |
||
Brazil - Copa Rio |
||||
Perolas Negras
00:00
| |
CFRJ / Marica |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Magpies
23:30
| |
Lynx |
||
St Josephs FC
01:45
| |
Glacis United |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com