อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
| |
สโตกซิตี |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
| |
สวอนซีซิตี |
||
ลูตัน ทาวน์
02:45
| |
บริสตอลซิตี |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
| |
บาร์นสลีย์ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
จิลลิ่งแฮม
02:45
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Barrow
02:45
| |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
||
สคันธอร์ป
02:45
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
Leyton Orient
02:45
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
Walsall
02:45
| |
Bradford City |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Excelsior
02:00
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
02:45
| |
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด |
||
Bromley
02:45
| |
Woking |
||
Dover Athletic
02:45
| |
Eastleigh |
||
Halifax Town
02:45
| |
Boreham Wood |
||
Stockport County
02:45
| |
Maidenhead United |
||
Torquay United
02:45
| |
Solihull Moors |
||
Wealdstone
02:45
| |
Notts County |
||
Weymouth
02:45
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Wrexham
02:45
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Hereford
02:45
| |
Gloucester City |
||
Kettering Town
02:45
| |
Kidderminster Harriers |
||
Chorley
02:45
| |
Fylde |
||
York City
02:45
| |
Bradford Park Avenue |
||
Boston United
02:45
| |
Farsley Celtic |
||
Guiseley
02:45
| |
Alfreton Town |
||
England - Premier League Cup |
||||
Southend U23
02:00
| |
Colchester U23 |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
Hartlepool United
02:00
| |
ชาร์ลตันแอธเลติก |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
วีแกนแอทเลติก
02:10
| |
Arsenal U21 |
||
Sutton United
02:45
| |
Harrogate Town |
||
England - Premier League U18 |
||||
Birmingham City U18
20:00
| |
West Ham U18 |
||
Aston Villa U18
20:00
| |
Chelsea U18 |
||
England - Professional Development League |
||||
Barnsley U23
20:00
| |
Crewe U23 |
||
Cardiff U23
20:00
| |
Swansea City U23 |
||
Watford U23
20:00
| |
Millwall U23 |
||
Bristol City U23
21:00
| |
Charlton U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Cheshunt
02:45
| |
Bowers & Pitsea |
||
Bishop's Stortford
02:45
| |
Bognor Regis Town |
||
Enfield Town
02:45
| |
Carshalton Athletic |
||
Haringey Borough
02:45
| |
Kingstonian |
||
AFC Hornchurch
02:45
| |
Horsham |
||
Lewes
02:45
| |
Cray Wanderers |
||
Worthing
02:45
| |
Folkestone Invicta |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Maldon & Tiptree
02:45
| |
Canvey Island |
||
Basildon United
02:45
| |
Great Wakering Rovers |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Harlow Town
02:45
| |
Colney Heath |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
United of Manchester
02:45
| |
Whitby Town |
||
Morpeth Town
02:45
| |
Stalybridge Celtic |
||
Radcliffe Borough
02:45
| |
Stafford Rangers |
||
South Shields
02:45
| |
Witton Albion |
||
Nantwich Town
02:45
| |
Mickleover Sports |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Leiston
02:45
| |
Biggleswade Town |
||
Stratford Town
02:45
| |
Coalville Town |
||
Germany - 3. Liga |
||||
1860 München
01:00
| |
Kaiserslautern |
||
Freiburg II
01:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
Osnabrück
01:00
| |
Würzburger Kickers |
||
Waldhof Mannheim
01:00
| |
Viktoria Köln |
||
Hallescher FC
01:00
| |
Viktoria Berlin |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Lohbrugge
01:00
| |
Bramfelder SV |
||
Belgium - Pro League |
||||
Antwerp
00:45
| |
Sint-Truiden |
||
เกนท์
03:00
| |
KV Oostende |
||
Sporting Charleroi
03:00
| |
Kortrijk |
||
Belgium - First Division B |
||||
RWDM
02:00
| |
Westerlo |
||
France - National |
||||
Orléans
01:00
| |
Sedan |
||
Le Mans
02:00
| |
Cholet |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Anagennisi Karditsas
22:00
| |
Panathinaikos |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Carrick Rangers
02:45
| |
Ballymena United |
||
Cliftonville
02:45
| |
Linfield |
||
Glenavon
02:45
| |
Dungannon Swifts |
||
Glentoran
02:45
| |
Coleraine |
||
Portadown
02:45
| |
Crusaders |
||
Warrenpoint Town
02:45
| |
Larne |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Annagh United
02:45
| |
Loughgall |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
เบนฟิกา
02:45
| |
Boavista |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
St. Mirren
02:45
| |
Aberdeen |
||
Scotland - League One |
||||
Clyde
02:45
| |
Airdrieonians |
||
Scotland - League Two |
||||
Elgin City
02:45
| |
Kelty Hearts |
||
Wales - Premier League |
||||
Cardiff MU
02:45
| |
Barry Town United |
||
Flint Town United
02:45
| |
Connah's Quay |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Envigado
04:00
| |
Deportivo Pasto |
||
Santa Fe
06:05
| |
Rionegro Águilas |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Deportes Quindío
07:40
| |
Bogotá |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tepatitlán de Morelos
06:00
| |
Tlaxcala |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
US Biskra
20:30
| |
Olympique Médéa |
||
ASO Chlef
20:30
| |
Tlemcen |
||
USM Alger
20:30
| |
Paradou AC |
||
MC Oran
20:30
| |
NC Magra |
||
HB Chelghoum Laïd
20:30
| |
CS Constantine |
||
CR Belouizdad
21:00
| |
RC Relizane |
||
RC Arbaâ
21:00
| |
NA Hussein Dey |
||
JS Saoura
23:00
| |
ES Sétif |
||
Angola - Girabola |
||||
Petro de Luanda
22:30
| |
Kabuscorp |
||
Congo DR - Super Ligue |
||||
Panda B5
20:30
| |
AC Rangers |
||
Simba
20:30
| |
Kuya Sport |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Adalh
19:20
| |
Al Kholood |
||
Najran
19:50
| |
Al-Kawkab |
||
Al Quadisiya
21:55
| |
Al Jeel |
||
Al Wahda
22:45
| |
Al Sahel |
||
India - Indian Super League |
||||
Mumbai City
21:00
| |
NorthEast United |
||
India - I-League |
||||
Rajasthan FC
15:30
| |
Kenkre |
||
Minerva Punjab
18:00
| |
Real Kashmir |
||
Mohammedan
21:00
| |
Gokulam |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Braintree Town
02:45
| |
Welling United |
||
Chippenham Town
02:45
| |
St Albans City |
||
Dartford
02:45
| |
Concord Rangers |
||
Dulwich Hamlet
02:45
| |
Eastbourne Borough |
||
Hampton & Richmond
02:45
| |
Bath City |
||
Hemel Hempstead Town
02:45
| |
Hungerford Town |
||
Maidstone United
02:45
| |
Ebbsfleet United |
||
Slough Town
02:45
| |
Billericay Town |
||
Africa - Africa Cup of Nations |
||||
เซเนกัล
23:00
| |
Cape Verde Islands |
||
โมร็อกโก
02:00
| |
มาลาวี |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Guineueta
02:45
| |
Ascó |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
Náutico
06:00
| |
Campinense |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Vila Nova
05:30
| |
Goiatuba EC |
||
Anápolis
06:30
| |
Goianésia |
||
Aparecidense
06:30
| |
Iporá |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Acao Cuiaba
06:30
| |
Academia |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Botafogo SP
05:00
| |
Santo André |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Falcon
06:15
| |
Itabaiana |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
Brazil - Sao Paolo Youth Cup |
||||
Santos U20
20:00
| |
Palmeiras U20 |
||
Botswana - Premier League |
||||
Prisons XI
21:00
| |
Extension Gunners |
||
BR Highlanders
21:00
| |
Masitaoka |
||
Mogoditshane Fighters
21:00
| |
Galaxy |
||
Gaborone United
23:00
| |
Police XI |
||
Orapa United
23:00
| |
Security Systems |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Étoile du Congo
21:00
| |
Diables Noirs |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
América W
08:00
| |
Monterrey W |
||
Pachuca W
08:00
| |
León W |
||
Guadalajara W
10:00
| |
Toluca W |
||
Tijuana W
10:00
| |
Atlético San Luis W |
||
Juárez W
10:00
| |
Tigres UANL W |
||
Australia - W-League |
||||
Melbourne Victory W
13:05
| |
Sydney W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
US Biskra U21
16:00
| |
Olympique Médéa U21 |
||
JS Saoura U21
18:00
| |
ES Sétif U21 |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Portimonense U23
21:00
| |
Rio Ave U23 |
||
Gambia - GFA League |
||||
Brikama United
02:00
| |
Armed Forces |
||
GPA
04:00
| |
Steve Biko |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
Peñarol
07:30
| |
Santiago Wanderers |
||
เซนิต
14:00
| |
Žilina |
||
Urozhay
16:00
| |
Dolgie Prudy |
||
Shakhtyor
16:00
| |
Shakhtyor Petrikov |
||
Odra Opole
17:00
| |
Chojniczanka Chojnice |
||
Johor Darul Ta'zim
17:00
| |
Žilina |
||
Dubnica
17:00
| |
Třinec |
||
Liptovský Mikuláš
18:30
| |
คาราบัค |
||
Slavia Sofia
19:00
| |
Teplice |
||
Riga
19:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
| |
Dukagjini |
||
Austria Wien
19:00
| |
Sochi |
||
Skive
19:00
| |
Randers |
||
Dundalk
20:00
| |
Bohemians |
||
Mladá Boleslav
20:00
| |
Dukla Praha |
||
Mlada Boleslav II
20:00
| |
Dukla Praha |
||
Olimpija
20:30
| |
Slovácko |
||
Hajduk Split
20:30
| |
Varaždin |
||
Beroe
21:00
| |
Orenburg |
||
Celje
21:30
| |
Urozhay |
||
Akron
21:30
| |
Proleter Novi Sad |
||
Maribor
22:00
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Esbjerg
22:30
| |
Thisted |
||
Austria Wien II
23:00
| |
Rapid Wien II |
||
Randers
23:00
| |
Raufoss |
||
ดินาโมเคียฟ
23:00
| |
Real Murcia |
||
Kapfenberger SV
00:00
| |
Leoben |
||
Amstetten
00:30
| |
Ardagger |
||
Wiener SC
00:30
| |
SV Horn II |
||
Lauterach
01:00
| |
Austria Lustenau |
||
Lyseng
01:20
| |
Aarhus Fremad |
||
Kriens
01:30
| |
Schötz |
||
Garching
01:30
| |
Buchbach |
||
Köln II
01:30
| |
Bergisch Gladbach |
||
Jastrzębie
06:00
| |
Ślęza Wrocław |
||
Katowice
06:00
| |
Ruch Radzionkow |
||
Śląsk Wrocław
06:00
| |
Vojvodina |
||
Čukarički
06:00
| |
Mura |
||
Górnik Zabrze
06:00
| |
โอเล็กซานเดรีย |
||
Radomiak Radom
06:00
| |
Metalist 1925 Kharkiv |
||
Ružomberok
06:00
| |
Radnički Niš |
||
Zagłębie Lubin
06:00
| |
Metalac GM |
||
Chrobry Głogów
06:00
| |
Warta Gorzow |
||
Lviv
06:00
| |
Dinamo Tbilisi |
||
ลูกาโน
06:00
| |
Bellinzona |
||
Tabor Sežana
06:00
| |
Grosuplje |
||
Ural
06:00
| |
Pyunik |
||
TPS
06:00
| |
HIFK |
||
Tsarsko selo
06:00
| |
Oborishte |
||
Israel - Liga Bet - North B |
||||
Ahi Bir al-Maksur
19:30
| |
Ihud Bnei Kfar Kara |
||
Israel - Liga Bet - South B |
||||
Shikun HaMizrah
18:30
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Maccabi Kiryat Malachi
19:30
| |
Ironi Or Yehuda |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 ม.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com