อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
| |
สโตกซิตี |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
TOP Oss
02:00
| |
FC Den Bosch |
||
ไทยลีก |
||||
Khonkaen United
18:00
| |
Suphanburi Football Club |
||
World - Friendly International |
||||
จอร์แดน
22:00
| |
นิวซีแลนด์ |
||
Suriname
05:00
| |
Barbados |
||
World - Club Friendlies 1 |
||||
กาลาตาซาราย
17:00
| |
Tuzlaspor |
||
England - Premier League Cup |
||||
Burnley U23
02:00
| |
Sheffield Utd U23 |
||
England - Professional Development League |
||||
Charlton U23
20:00
| |
Queens Park Rangers U23 |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Barking
02:45
| |
Aveley |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Würzburger Kickers
01:00
| |
Freiburg II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Germania Halberstadt
01:00
| |
BFC Dynamo |
||
ZFC Meuselwitz
01:00
| |
Luckenwalde |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Hamm United
01:30
| |
Barmbek-Uhlenhorst |
||
Osdorf
01:30
| |
Victoria Hamburg |
||
Süderelbe
02:00
| |
Hamburger SV III |
||
Belgium - Pro League |
||||
Sint-Truiden
02:45
| |
Sporting Charleroi |
||
Belgium - First Division B |
||||
Lommel United
02:00
| |
Lierse Kempenzonen |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
00:00
| |
Gorica |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
PAEEK
00:00
| |
Paphos |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Nea Salamis
22:00
| |
Onisilos |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
ก็อง
01:00
| |
Niort |
||
Dunkerque
01:00
| |
Paris |
||
Ajaccio
01:00
| |
Auxerre |
||
นีมส์
01:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
France - Coupe de France |
||||
น็องต์
03:00
| |
แบรสต์ |
||
France - National |
||||
Villefranche
01:00
| |
Sète |
||
Boulogne
01:00
| |
Red Star |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
| |
Hapoel Petah Tikva |
||
Hapoel Ra'anana
20:00
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Agudat Sport Ashdod
20:00
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Hapoel Kfar Saba
20:00
| |
Bnei Yehuda |
||
Malta - First Division |
||||
Mgarr
23:00
| |
Qrendi |
||
Lija Athletic
03:00
| |
Naxxar Lions |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Ballymena United
02:45
| |
Cliftonville |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Newry City AFC
02:45
| |
Dundela |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Farense
01:00
| |
Estrela Amadora |
||
Trofense
03:15
| |
Benfica II |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Sepsi
01:00
| |
Universitatea Craiova |
||
Scotland - Championship |
||||
Greenock Morton
02:45
| |
Raith Rovers |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เรอัล บายาโดลิด
03:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
FC Schaffhausen
01:30
| |
Thun |
||
Yverdon Sport
01:30
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Aarau
02:15
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Wales - Premier League |
||||
Bala Town
02:45
| |
Newtown |
||
Caernarfon Town
02:45
| |
The New Saints |
||
Haverfordwest County
02:45
| |
Penybont |
||
Aberystwyth Town
03:00
| |
Cefn Druids |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Pereira
08:10
| |
América de Cali |
||
World - WC Qualification Concacaf |
||||
สหรัฐอเมริกา
07:00
| |
เอลซัลวาดอร์ |
||
Jamaica
07:00
| |
เม็กซิโก |
||
ฮอนดูรัส
08:05
| |
Canada |
||
คอสตาริกา
09:05
| |
Panama |
||
World - WC Qualification South America |
||||
ชิลี
07:15
| |
อาร์เจนตินา |
||
โคลอมเบีย
04:00
| |
เปรู |
||
เวเนซุเอลา
05:00
| |
โบลิเวีย |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Atlante
10:00
| |
Tapatío |
||
Tlaxcala
06:00
| |
Venados |
||
Congo DR - Super Ligue |
||||
Panda B5
20:30
| |
Kuya Sport |
||
Ghana - Premier League |
||||
Asante Kotoko
22:00
| |
Great Olympics |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Kaloum Star
06:00
| |
CI Kamsar |
||
Flamme Olympique
06:00
| |
Wakirya |
||
Satellite
06:00
| |
Loubha Télimélé |
||
Sequence
06:00
| |
Horoya |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Stade Marocain
21:30
| |
Kawkab Marrakech |
||
CR Khemis Zemamra
21:30
| |
Wydad Fès |
||
Chabab Ben Guerir
21:30
| |
UTS Rabat |
||
Olympique Dcheïra
21:30
| |
USM Oujda |
||
Zambia - Super League |
||||
ZESCO United
18:00
| |
Indeni |
||
Forest Rangers
20:00
| |
Power Dynamos |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Caspian Qazvin
16:30
| |
Qashqai |
||
Machine Sazi
17:30
| |
Arman Gohar |
||
Esteghlal Mollasani
17:30
| |
Shahrdari Hamedan |
||
Saipa
17:30
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Kheybar Khorramabad
17:30
| |
FC Vista Turbine |
||
Khooshe Talaee Saveh
17:30
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Pars Jam Bushehr
17:30
| |
Mes Kerman |
||
Mes Shahr-e Babak
17:30
| |
Shahrdari Astara |
||
Malavan
17:30
| |
Shahin Bushehr |
||
India - Indian Super League |
||||
Jamshedpur
21:00
| |
Goa |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Thaon
02:00
| |
Nancy II |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Serverense
01:30
| |
Binissalem |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Buzanada
04:00
| |
Marino |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Cuarte Industrial
02:45
| |
Borja |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Brusque
07:30
| |
Camboriú |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
EC São José
07:30
| |
Guarany de Bagé |
||
Brazil - Paraense |
||||
Remo
07:30
| |
Amazônia PA |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Operário PR
07:30
| |
Coritiba |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Guarani
07:30
| |
São Paulo |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เพิร์ธ กลอรี
18:05
| |
Macarthur |
||
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
06:00
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
World - Friendly International Women |
||||
Suriname W
02:30
| |
Barbados W |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Cagliari U19
18:30
| |
Roma U19 |
||
Lecce U19
18:30
| |
Sampdoria U19 |
||
Fiorentina U19
20:30
| |
Bologna U19 |
||
Sassuolo U19
22:30
| |
Pescara U19 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Thagafi Tulkarm
20:00
| |
Islami Kalkelea |
||
Hilal Al-Quds
20:00
| |
Shabab Al Khaleel |
||
Markez Balata
23:00
| |
Al-Bireh |
||
Botswana - Premier League |
||||
Masitaoka
00:00
| |
Township Rollers |
||
Morupule Wanderers
00:00
| |
Security Systems |
||
Orapa United
00:00
| |
Gilport Lions |
||
Galaxy
00:00
| |
Notwane |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Patronage Sainte-Anne
20:00
| |
V.Club Mokanda |
||
Étoile du Congo
22:00
| |
Nouvelle Génération |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Charleroi
02:00
| |
Gent W |
||
RSC Anderlecht W
02:00
| |
White Star Woluwé W |
||
Genk W
02:30
| |
OH Leuven W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
León W
08:00
| |
Tijuana W |
||
Monterrey W
09:00
| |
Mazatlán W |
||
Santos Laguna W
10:00
| |
Toluca W |
||
Necaxa W
01:00
| |
Guadalajara W |
||
Atlético San Luis W
06:00
| |
América W |
||
Querétaro W
06:00
| |
Pumas UNAM W |
||
Australia - W-League |
||||
Western Sydney Wanderers W
15:45
| |
Adelaide United W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
RC Arbaâ U21
16:00
| |
RC Relizane U21 |
||
Paradou AC U21
16:00
| |
HB Chelghoum Laïd U21 |
||
MC Alger U21
16:00
| |
ASO Chlef U21 |
||
WA Tlemcen U21
21:00
| |
MC Oran U21 |
||
ES Sétif U21
21:00
| |
US Biskra U21 |
||
Olympique Médéa U21
21:00
| |
USM Alger U21 |
||
NC Magra U21
21:00
| |
CR Belouizdad U21 |
||
Gambia - GFA League |
||||
Falcons
23:00
| |
Banjul |
||
Fortune
23:00
| |
Hawks |
||
Samger
23:00
| |
Real de Banjul |
||
Banjul
23:00
| |
Wallidan |
||
Wallidan
05:00
| |
Armed Forces |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
SLIFA Mount Aureol
02:00
| |
Central Parade |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Gütersloh W
23:30
| |
SGS Essen W |
||
Linkoping W
00:30
| |
Norrköping W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Cheng Fung
20:00
| |
Monte Carlo |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Magpies
02:45
| |
Glacis United |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
15:00
| |
Mladost Lučani |
||
Arka Gdynia
16:00
| |
Odra Opole |
||
Riga
16:30
| |
Žilina |
||
Hamburger SV
17:00
| |
Midtjylland |
||
Valencia II
17:00
| |
Liefering |
||
Rostov
17:00
| |
VfB Stuttgart |
||
Aalesund
18:00
| |
Brattvåg |
||
Zagłębie Sosnowiec
18:00
| |
Sandecja Nowy Sącz |
||
Randers
18:00
| |
Elfsborg |
||
Bravo
18:00
| |
Aluminij |
||
Widzew Lodz
19:00
| |
Ruch Chorzów |
||
Dinamo Brest
19:00
| |
Neman Grodno |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
19:00
| |
Tychy 71 |
||
Austria Wien
19:00
| |
Hradec Králové |
||
Domžale
19:00
| |
Slovácko |
||
Cracovia Kraków
19:00
| |
Spartak Subotica |
||
Dynamo Dresden
19:30
| |
Mladá Boleslav |
||
Brøndby
19:30
| |
Viborg |
||
Ried
20:00
| |
Amstetten |
||
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Beroe
20:00
| |
Dnipro-1 |
||
Dynamo Dresden
20:00
| |
Zwickau |
||
Teplice
21:00
| |
Lviv |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
Austria Wien II
21:00
| |
Juniors OÖ |
||
Austria Klagenfurt
21:00
| |
Tabor Sežana |
||
CSKA Sofia
21:00
| |
Dinamo Moskva |
||
ชัคตาร์
21:00
| |
Shakhtyor |
||
Bayern München II
21:00
| |
Ulm |
||
České Budějovice
21:00
| |
Kolubara |
||
Lafnitz
21:00
| |
Hartberg |
||
ชัคตาร์
21:00
| |
Mariupol |
||
Metallurg Lipetsk
21:30
| |
Chayka |
||
มัลโม่
21:30
| |
Jammerbugt |
||
Galway United
22:00
| |
St Patrick's |
||
Haugesund
22:00
| |
Åsane |
||
Liptovský Mikuláš
23:00
| |
Spartak Subotica |
||
Fremad Amager
23:30
| |
Roskilde |
||
Floridsdorfer AC
23:30
| |
Stripfing |
||
Eltersdorf
00:00
| |
Ammerthal |
||
Raufoss
00:00
| |
Toten |
||
Wiener Neustadt
00:00
| |
SV Horn II |
||
Deutschlandsberger SC
00:00
| |
Kapfenberger SV |
||
Bryne
00:00
| |
Vard |
||
Vendsyssel
00:30
| |
Aarhus Fremad |
||
HB Køge
00:30
| |
Hillerød |
||
Kongsvinger
00:30
| |
Gjøvik-Lyn |
||
Preussen Espelkamp
01:00
| |
Schwarz-Weiß Rehden |
||
FC Helsingør
01:00
| |
AB |
||
Bohemians
02:30
| |
Bray Wanderers |
||
TPS
03:00
| |
SalPa |
||
Olimpija
06:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
Spartak Subotica
06:00
| |
Atyrau |
||
Cerro Largo
06:30
| |
Instituto |
||
World - Club Friendlies 4 |
||||
Union RB Weinland Gamlit
00:00
| |
Bad Gleichenberg |
||
Israel - Liga Bet - North A |
||||
Hapoel Ironi Safed
18:00
| |
Maccabi Ahva Sha'ab |
||
Ihud Bnei Shfaram
19:30
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Ironi Bnei Sha'ab
06:00
| |
Hapoel Deir Hanna |
||
Israel - Liga Bet - North B |
||||
Hapoel Tirat HaCarmel
15:45
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Hapoel Bnei Musmus
18:00
| |
Tzeirei Umm al-Fahm |
||
Ahi Bir al-Maksur
18:00
| |
Beitar Haifa Jacob |
||
MS Kfar Kama
18:15
| |
Maccabi Nujeidat Ahmed |
||
Hapoel Ramot Menashe
18:20
| |
Ihud Bnei Kfar Kara |
||
Hapoel Beit Shean
18:30
| |
Ihud Bnei Baka |
||
Israel - Liga Bet - South A |
||||
Hapoel Qalansawe
16:45
| |
Hapoel Ramat Yisrael |
||
Hapoel Pardesya Noam
18:30
| |
Maccabi Ironi Amishav PT |
||
Shimshon Bnei Taibe
19:00
| |
Hapoel Kafr Qasim Shouaa |
||
Israel - Liga Bet - South B |
||||
Maccabi Ironi Sderot
17:00
| |
Beitar Ir Ma'ale Adumim |
||
Hapoel Yeruham
18:00
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Moadon Tzeirey Rahat
18:30
| |
Hapoel Merhavim |
||
Maccabi Kiryat Malachi
18:50
| |
Ramla |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 28 ม.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ม.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 28 ม.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com