กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
---|---|---|---|---|
โตริโน่
01:45
| |
โรม่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
| |
เลบันเต้ |
||
เรอัล มาดริด
02:00
| |
เรอัล เบติส |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
SC Heerenveen W
00:30
| |
Feyenoord W |
||
Ajax W
00:30
| |
FC Twente W |
||
PSV W
00:30
| |
Excelsior Rotterdam W |
||
ADO Den Haag W
00:30
| |
VV Alkmaar W |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Nürnberg II
01:00
| |
Bayern München II |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
FC BW Friesdorf
01:00
| |
Deutz |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Pampow
00:30
| |
Hansa Rostock II |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Union Sandersdorf
00:00
| |
VfL Halle |
||
Germany - 2. Bundesliga Play-offs |
||||
Kaiserslautern
01:30
| |
Dynamo Dresden |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat
22:00
| |
BKMA |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:00
| |
Admira |
||
Rheindorf Altach
00:00
| |
Wattens |
||
Hartberg
00:00
| |
Ried |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Baranovichi
19:00
| |
Volna |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Arda
00:00
| |
Beroe |
||
Lokomotiv Plovdiv
00:00
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Yantra 1919
20:45
| |
Ludogorets II |
||
FK Minyor Pernik
05:00
| |
Levski Lom |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
23:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
Lokomotiva Zagreb
01:05
| |
Šibenik |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ethnikos Achna
23:00
| |
AEL |
||
Omonia Nicosia
23:00
| |
Olympiakos |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Honka
22:00
| |
Ilves |
||
Finland - Ykkonen |
||||
JäPS
22:30
| |
KTP |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Auxerre
01:30
| |
Sochaux |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Kórdrengir
02:15
| |
KV |
||
Afturelding
02:15
| |
Selfoss |
||
Thór
02:30
| |
Grindavík |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Thróttur Reykjavík
02:15
| |
ÍR |
||
Fjardabyggd / Leiknir
02:15
| |
Völsungur |
||
Reynir
02:15
| |
Ægir |
||
Magni
03:15
| |
Höttur / Huginn |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Bohemians
01:45
| |
Sligo Rovers |
||
Derry City
01:45
| |
Dundalk |
||
Drogheda United
01:45
| |
Finn Harps |
||
St Patrick's
01:45
| |
Shelbourne |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Cork City
01:45
| |
Wexford Youths |
||
Galway United
01:45
| |
Athlone Town |
||
Treaty United
01:45
| |
Cobh Ramblers |
||
Italy - Serie B |
||||
Cosenza
01:30
| |
Vicenza |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Valmiera
22:00
| |
Auda |
||
Montenegro - First League |
||||
Jezero
01:00
| |
Budućnost |
||
Zeta
01:00
| |
Rudar |
||
Mladost Ljeskopolje
01:00
| |
Iskra |
||
Mornar
01:00
| |
Dečić |
||
Petrovac
01:00
| |
Sutjeska |
||
Montenegro - Second League |
||||
Bokelj
22:30
| |
Mladost DG |
||
Grbalj
22:30
| |
Mladost |
||
Cetinje
22:30
| |
Arsenal Tivat |
||
Berane
22:30
| |
Kom |
||
Jedinstvo
01:00
| |
Igalo |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Universitatea Craiova
00:30
| |
SSC Farul |
||
Russia - Youth League |
||||
Ural U19
14:00
| |
UOR №5 U20 |
||
Akademiya Konoplev U20
16:00
| |
Khimki U20 |
||
Nizhny Novgorod U19
17:00
| |
Krasnodar U19 |
||
Strogino U20
17:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
Ufa U19
17:00
| |
Arsenal Tula U19 |
||
CSKA Moscow U19
22:00
| |
Rostov U19 |
||
Dinamo Moskva U19
22:00
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Spartak Moskva U19
22:00
| |
Chertanovo U20 |
||
Rubin Kazan U19
22:00
| |
Sochi U19 |
||
Krylya Sovetov U19
22:00
| |
Zenit U19 |
||
Scotland - Premiership Play-Offs |
||||
Inverness CT
01:45
| |
St. Johnstone |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Mladost Lučani
22:30
| |
Spartak Subotica |
||
Radnički Kragujevac
22:30
| |
Metalac GM |
||
Proleter Novi Sad
22:30
| |
Novi Pazar |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Timok
22:30
| |
Kabel Novi Sad |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
FK Košice
22:00
| |
Partizán Bardejov |
||
Dubnica
22:00
| |
Púchov |
||
Žilina II
22:00
| |
Šamorín |
||
Slovan Bratislava II
22:00
| |
Podbrezová |
||
Futura Humenne
22:00
| |
Skalica |
||
Rohožník
22:00
| |
Banska Bystrica |
||
Petržalka akadémia
22:00
| |
Námestovo |
||
Slavoj Trebišov
22:00
| |
Komárno |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Bilje
22:00
| |
Fužinar |
||
Dob
22:00
| |
Beltinci |
||
Primorje
23:00
| |
Krka |
||
Nafta
00:00
| |
Dekani |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เรอัลซาราโกซา
02:00
| |
ลูโก |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Eskilstuna United W
23:00
| |
Rosengard W |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Stockholm Internazionale
00:00
| |
Gefle |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Lindome
00:00
| |
GAIS |
||
Torns
00:00
| |
Ängelholm |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Antalyaspor
00:00
| |
กาลาตาซาราย |
||
Gaziantep F.K.
00:00
| |
Rizespor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Tuzlaspor
21:00
| |
Samsunspor |
||
Boluspor
21:00
| |
Altınordu |
||
İstanbulspor
00:00
| |
Bandırmaspor |
||
Balıkesirspor
00:00
| |
Eyüpspor |
||
Denizlispor
00:00
| |
BB Erzurumspor |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Atlanta
05:10
| |
Deportivo Maipú |
||
Brazil - Serie B |
||||
Guarani
07:30
| |
Vasco da Gama |
||
Náutico
07:30
| |
CSA |
||
Brusque
05:00
| |
Tombense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Coquimbo Unido
06:00
| |
Unión Española |
||
Mexico - Liga MX |
||||
América
08:00
| |
Pachuca |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Tacuary
04:30
| |
Sportivo Ameliano |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Deportivo Maldonado
06:00
| |
Fénix |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Atenas
22:00
| |
Villa Española |
||
Cerro
01:00
| |
Miramar Misiones |
||
La Luz
06:30
| |
Juventud |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
US Biskra
23:00
| |
Paradou AC |
||
USM Alger
00:00
| |
CS Constantine |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
MCB Oued Sly
21:00
| |
JSM Tiaret |
||
Angola - Girabola |
||||
Petro de Luanda
22:30
| |
Sporting de Benguela |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
AFAD
23:00
| |
Bouake |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Yeelen Olympique
00:00
| |
LC Ba |
||
COB
02:00
| |
Afrique Football Élite |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Youssoufia Berrechid
23:30
| |
FAR Rabat |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hilal El-Fasher
21:00
| |
Al Ahli Khartoum |
||
Al Shorta
21:00
| |
Tuti |
||
Alamal Atbara
21:00
| |
Al Hilal Omdurman |
||
Al-Ahly Merowe
21:00
| |
Hay Al Wadi |
||
Hilal Obayed
00:00
| |
Hay Al Arab |
||
Al Ahly Shendi
00:00
| |
Wad Nubawi |
||
Al Merreikh
00:00
| |
Al Khartoum |
||
Kober
00:00
| |
Al Hilal Port Sudan |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Coastal Union
18:00
| |
Dodoma Jiji |
||
Namungo
20:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Young Africans
23:00
| |
Mbeya Kwanza |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Salt
21:30
| |
Al Faysali |
||
Aqaba
00:00
| |
Al Ramtha |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Tadamon Sour
20:00
| |
Shabab Al Sahel |
||
Bourj
20:00
| |
Al Ahed |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Terengganu City II
20:00
| |
Johor Darul Ta'zim II |
||
Kelantan United
20:00
| |
Kuching FA |
||
Argentina - Primera C |
||||
Atlas
01:30
| |
General Lamadrid |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Guabirá
07:00
| |
Club Universitario |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
Orlando Pirates
02:00
| |
RSB Berkane |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Lanús
07:30
| |
Wanderers |
||
Metropolitanos
07:30
| |
Barcelona Guayaquil |
||
São Paulo
07:30
| |
Wilstermann |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
River Plate
07:00
| |
Colo-Colo |
||
Deportivo Cali
09:00
| |
Always Ready |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Jiskra Domažlice
23:00
| |
Karlovy Vary |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Znojmo
22:00
| |
Banik Ostrava II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Rokycany
23:00
| |
Petřín Plzeň |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Arsenal Česká Lípa
23:30
| |
Louny |
||
Chomutov
23:30
| |
Tatran Rakovnik |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Avarta
23:30
| |
Frederikssund |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
KFUM
00:00
| |
Ringsted |
||
Holbæk B&I
00:00
| |
Tarnby FF |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Sydvest
23:30
| |
Tarup-Paarup |
||
B 1913
00:00
| |
Marienlyst |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Vejgaard B
00:00
| |
AaB II |
||
Ringkøbing
00:15
| |
Fuglebakken KFUM |
||
Finland - Kakkonen |
||||
KuPS Ak.
22:00
| |
Atlantis |
||
JJK
23:00
| |
Vaajakoski |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Illkirch Graffenstaden
01:00
| |
Amneville |
||
Colmar
01:00
| |
Raon l'Etape |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Avranches II
01:15
| |
Vire |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Radunia Stężyca
05:00
| |
Bełchatów |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Focsani
21:00
| |
Aerostar Bacău |
||
Metalul Buzău
22:00
| |
Otelul |
||
Olimpia Râmnicu Sărat
22:00
| |
Viitorul Ianca |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Înainte Modelu
21:00
| |
Voluntari II |
||
Popești-Leordeni
22:00
| |
Agricola Borcea |
||
FCV Farul Constanţa II
22:00
| |
Afumaţi |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Tunari
22:00
| |
Unirea Bascov |
||
Rapid Bucuresti II
22:00
| |
Progresul Spartac |
||
Academica Clinceni II
22:00
| |
Arges Pitesti II |
||
Dinamo Bucureşti II
22:00
| |
Flacăra Moreni |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Pucioasa
22:00
| |
Sepsi II |
||
Olimpic Cetate
22:00
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Hermannstadt II
22:00
| |
Targu Secuiesc |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
Viitorul Dăești
22:00
| |
Vediţa Coloneşti |
||
Alexandria
22:00
| |
CSM Slatina |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Herrestads
00:00
| |
Lidköping |
||
Yxhult
00:00
| |
Stenungsund |
||
Gauthiod
00:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Storfors
00:00
| |
Bergnasets |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Balkan
00:00
| |
Ariana |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Sävedalen
00:00
| |
Onsala |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Coimbra
05:00
| |
Ipatinga |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Britannia
07:00
| |
Dakota |
||
Europe - Euro U17 |
||||
Denmark U17
18:30
| |
Scotland U17 |
||
Serbia U17
18:30
| |
Turkey U17 |
||
Portugal U17
20:30
| |
Sweden U17 |
||
Spain U17
20:30
| |
Belgium U17 |
||
Australia - New South Wales |
||||
Manly United
16:00
| |
Sydney Olympic |
||
APIA Leichhardt Tigers
16:00
| |
Mt Druitt Town |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Genoa U19
19:30
| |
Napoli U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
FK Pardubice U19
17:00
| |
Slovacko U19 |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Melbourne Knights
16:30
| |
Dandenong City |
||
Green Gully
17:00
| |
Oakleigh Cannons |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Makedonija
23:00
| |
Sileks |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Bad Gleichenberg
00:00
| |
Wels |
||
Weiz
00:00
| |
Allerheiligen |
||
Kalsdorf
00:00
| |
Sturm Graz II |
||
Treibach
00:00
| |
Gleisdorf 09 |
||
Ried II
00:00
| |
Union Vöcklamarkt |
||
Spittal
00:00
| |
Deutschlandsberger SC |
||
Hertha
00:00
| |
St. Anna |
||
Stadl-Paura
00:30
| |
Wolfsberger AC II |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Leobendorf
23:30
| |
Mannsdorf |
||
Bruck/Leitha
00:00
| |
First Vienna |
||
Wiener SC
00:30
| |
Neusiedl |
||
TWL Elektra
00:30
| |
Wiener Neustadt |
||
Austria - Regionalliga: West |
||||
TSV St. Johann
00:30
| |
Austria Salzburg |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Nouadhibou
01:00
| |
Police |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
PK-35 W
22:30
| |
NJS W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
KoldingQ W
00:00
| |
Køge |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
ASO Chlef U21
16:00
| |
NC Magra U21 |
||
JS Kabylie U21
22:00
| |
WA Tlemcen U21 |
||
HB Chelghoum Laïd U21
22:00
| |
MC Alger U21 |
||
JS Saoura U21
00:00
| |
Olympique Médéa U21 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Resende U20
01:00
| |
Madureira U20 |
||
Botafogo U20
01:00
| |
Audax Rio U20 |
||
Gambia - GFA League |
||||
GAMTEL
23:30
| |
Sporting Real FC |
||
Banjul
23:30
| |
Fortune |
||
Steve Biko
01:30
| |
Falcons |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Reggiana
01:30
| |
FeralpiSalò |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Kon Tum
15:30
| |
Da Nang II |
||
Hải Nam
15:30
| |
Hòa Bình |
||
Dong Thap
15:30
| |
Dong Nai |
||
Gia Định
15:30
| |
Tien Giang |
||
PVF Vietnam
17:00
| |
Lam Dong |
||
Binh Thuan
18:00
| |
Vĩnh Long |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Central Parade
23:15
| |
East End Tigers |
||
SLIFA Mount Aureol
23:15
| |
Anti Drugs Strikers |
||
Police
23:15
| |
Wusum Stars |
||
Diamond Stars
23:15
| |
Freetown City |
||
Mighty Blackpool
23:15
| |
Kamboi Eagles |
||
Canada - Premier League |
||||
HFX Wanderers
05:00
| |
Forge |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Augnablik
02:15
| |
Vídir |
||
Ellidi
02:15
| |
Vængir Jupiters |
||
KFG
02:15
| |
KH |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Tindastóll W
01:00
| |
HK W |
||
Fjölnir W
01:30
| |
Augnablik W |
||
Haukar W
02:15
| |
Fylkir W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
JPS
23:00
| |
KeuPa |
||
STPS
23:00
| |
MYPA |
||
Kuopion Elo
00:15
| |
PK-37 |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
Energosbyt-BSATU
22:15
| |
SDJuShOR-3 |
||
Belarus - Second Division - Mogilev Region |
||||
Niva Chausy
05:00
| |
Kirovsk |
||
Russia - FNL 2 - Group 3 |
||||
Metallurg Vidnoye
18:00
| |
Zenit Penza |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 20 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 20 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com