อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
---|---|---|---|---|
ซันเดอร์แลนด์
21:00
| |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
||
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน |
||||
SC Freiburg
01:00
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
อองเช่ร์
02:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
แบรสต์
02:00
| |
บอร์กโดซ์ |
||
Clermont
02:00
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
Lens
02:00
| |
โมนาโก |
||
ลีลล์
02:00
| |
แรนส์ |
||
ลอริยองต์
02:00
| |
Troyes |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
| |
สตราส์บูร์ก |
||
น็องต์
02:00
| |
แซงต์ เอเตียน |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
เม็ตซ์ |
||
แร็งส์
02:00
| |
นีซ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เจนัว
22:15
| |
โบโลญญ่า |
||
อตาลันต้า
01:45
| |
เอ็มโปลี |
||
ฟิออเรนติน่า
01:45
| |
ยูเวนตุส |
||
ลาซิโอ
01:45
| |
เวโรน่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
บาเลนเซีย
22:30
| |
เซลต้า บีโก้ |
||
เจลีก |
||||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
11:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
เอฟซี โตเกียว
13:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
สากัน โตสู
15:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
เจลีก 2 |
||||
Roasso Kumamoto
11:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
Blaublitz Akita
12:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
| |
โทชิกิ SC |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
| |
Grulla Morioka |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
FC เรียวเคียว
17:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
ไทยลีก 2 |
||||
ลำปาง เอฟซี
18:00
| |
ตราด เอฟซี |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
Scheveningen
19:30
| |
HHC |
||
ASWH
20:00
| |
AFC |
||
Excelsior Maassluis
20:00
| |
Katwijk |
||
IJsselmeervogels
20:00
| |
Noordwijk |
||
Quick Boys
20:00
| |
GVVV |
||
Rijnsburgse Boys
20:00
| |
Kozakken Boys |
||
Koninklijke HFC
20:30
| |
Spakenburg |
||
TEC
20:30
| |
Volendam II |
||
De Treffers
23:00
| |
Jong Sparta |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Eintracht Norderstedt
19:00
| |
LSK Hansa |
||
VfB Oldenburg
20:00
| |
Holstein Kiel II |
||
Werder Bremen II
20:00
| |
Weiche Flensburg |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Schalding-Heining
19:00
| |
Greuther Fürth II |
||
Buchbach
19:00
| |
Bayreuth |
||
Rain / Lech
19:00
| |
1860 Rosenheim |
||
Wacker Burghausen
19:00
| |
Pipinsried |
||
Augsburg II
19:00
| |
Memmingen |
||
Heimstetten
19:00
| |
Eichstätt |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Neckarsulmer SU
19:00
| |
Rielasingen-Arlen |
||
CfR Pforzheim
19:00
| |
Linx |
||
Ilshofen
19:00
| |
Ravensburg |
||
Göppinger SV
19:00
| |
SGV Freiberg |
||
Freiburger FC
19:30
| |
Villingen |
||
Bruchsal
20:30
| |
Backnang |
||
Bissingen
20:30
| |
Reutlingen |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
DJK Bamberg
19:00
| |
Eintracht Bamberg |
||
Sand
19:00
| |
Neumarkt Germany |
||
Bayern Hof
19:00
| |
Karlburg |
||
Großbardorf
19:00
| |
Vatan Spor |
||
TSV Abtswind
19:00
| |
Ammerthal |
||
Würzburger FV
19:00
| |
ATSV Erlangen |
||
Cham
19:00
| |
Gebenbach |
||
SC Feucht
19:00
| |
Ansbach |
||
Seligenporten
19:00
| |
Vilzing |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
1880 Wasserburg
19:00
| |
Türkspor Augsburg |
||
Hallbergmoos-Goldach
19:00
| |
Donaustauf |
||
Dachau
19:00
| |
Schwabmünchen |
||
Hankofen-Hailing
19:00
| |
Deisenhofen |
||
Kottern
19:00
| |
Ingolstadt II |
||
Gundelfingen
19:00
| |
Ismaning |
||
Pullach
19:00
| |
Schwaben Augsburg |
||
1860 München II
19:00
| |
Jahn Regensburg II |
||
Kirchanschöring
19:00
| |
Landsberg |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
| |
Lok Stendal |
||
BSC Süd 05
19:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
Torgelower SV Greif
19:00
| |
Staaken |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Budissa Bautzen
18:00
| |
Bischofswerdaer FV |
||
FC Grimma
19:00
| |
Carl Zeiss Jena II |
||
Martinroda
19:00
| |
Wacker Nordhausen |
||
Blau-Weiß Zorbau
19:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Plauen
19:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Albania - Superliga |
||||
Dinamo Tirana
22:00
| |
Tirana |
||
Vllaznia Shkodër
22:00
| |
Egnatia Rrogozhinë |
||
Partizani Tirana
22:00
| |
Kastrioti Krujë |
||
Teuta Durrës
22:00
| |
Laçi |
||
Kukësi
22:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Armenia - Premier League |
||||
Van
19:45
| |
Noah |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
Austria Wien
22:00
| |
Sturm Graz |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Zira
20:00
| |
Keşlə FK |
||
Qabala
20:00
| |
Sabah |
||
Sumqayıt
22:00
| |
Sebail |
||
คาราบัค
22:30
| |
Neftçi |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Smorgon
21:00
| |
Osipovichy |
||
Belgium - Pro League |
||||
เกนท์
01:45
| |
Sporting Charleroi |
||
Mechelen
01:45
| |
เกงค์ |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Zrinjski
00:00
| |
Leotar |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Travnik
22:30
| |
Bratstvo Gracanica |
||
Gorazde
22:30
| |
Buducnost Banovici |
||
Mladost Doboj Kakanj
22:30
| |
Vis Kosova |
||
Gradina Srebrenik
22:30
| |
Rudar Kakanj |
||
Radnik Hadžići
22:30
| |
Orasje |
||
Tomislav
22:30
| |
Jedinstvo Bihac |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Tsarsko selo
23:15
| |
Lokomotiv Sofia 1929 |
||
OFK Pirin
23:15
| |
Botev Vratsa |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Omarska
22:00
| |
Drina Zvornik |
||
Zvijezda '09 Brgule
22:00
| |
Sloga Doboj |
||
Sloboda Novi Grad
22:00
| |
Sutjeska Foca |
||
Tekstilac Derventa
22:00
| |
Ljubic Prnjavor |
||
Krupa na Vrbasu
22:00
| |
Podrinje Janja |
||
Kozara Gradiska
22:00
| |
Zeljeznicar Banja Luka |
||
Slavija
22:00
| |
Borac Kozarska Dubica |
||
Budućnost Pilica
22:00
| |
Modrica |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Neftohimik
07:00
| |
Septemvri Sofia |
||
Marek
20:45
| |
Strumska slava |
||
Montana
20:45
| |
Spartak Varna |
||
Sportist Svoge
20:45
| |
CSKA 1948 Sofia II |
||
Botev Plovdiv II
20:45
| |
Maritsa Plovdiv |
||
Sozopol
20:45
| |
Lovech |
||
Etar
20:45
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Septemvri Simitli
20:45
| |
Hebar 1918 |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Rijeka
20:00
| |
Hrvatski Dragovoljac |
||
Gorica
22:05
| |
Osijek |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
| |
Hajduk Split |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Jarun
22:30
| |
Osijek II |
||
Rudeš
22:30
| |
Sesvete |
||
Solin
22:30
| |
Cibalia |
||
Opatija
02:00
| |
Dubrava Zagreb |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Doxa
22:00
| |
PAEEK |
||
Anorthosis
23:00
| |
Aris |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
AGF
22:00
| |
Nordsjælland |
||
Vejle
22:00
| |
OB |
||
SønderjyskE
22:00
| |
Viborg |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
SJK
21:00
| |
Mariehamn |
||
Finland - Ykkonen |
||||
MP
21:00
| |
Jaro |
||
TPS
21:00
| |
PEPO |
||
EIF
21:00
| |
PK-35 |
||
KPV
21:00
| |
SJK Akatemia |
||
Gnistan
23:00
| |
PIF |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Panathinaikos
00:30
| |
PAOK |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
KA
23:00
| |
Stjarnan |
||
ÍBV
23:00
| |
ÍA |
||
KR
23:00
| |
Leiknir Reykjavík |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Thróttur Vogar
21:00
| |
Vestri |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Víkingur Ólafsvík
21:00
| |
Njardvík |
||
Haukar
21:00
| |
KF |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Longford Town
01:30
| |
Waterford United |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Tel Aviv
00:30
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:30
| |
Bnei Sakhnin |
||
Maccabi Haifa
00:30
| |
Maccabi Netanya |
||
Italy - Serie B |
||||
Pisa
23:00
| |
Benevento |
||
Latvia - First Liga |
||||
Progress / AFA Olaine
19:00
| |
Valmiera II |
||
Salaspils
20:00
| |
Riga FC II |
||
Saldus SS/Leevon
21:00
| |
Tukums II |
||
Skanste
23:00
| |
Rīgas FS II |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Sandefjord
21:00
| |
Lillestrøm |
||
Molde
23:00
| |
Kristiansund |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Brann
01:00
| |
Fredrikstad |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Lech Poznań
22:30
| |
Zagłębie Lubin |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
| |
Cracovia Kraków |
||
Piast Gliwice
22:30
| |
Radomiak Radom |
||
Pogoń Szczecin
22:30
| |
Nieciecza |
||
Raków Częstochowa
22:30
| |
Lechia Gdańsk |
||
Wisła Kraków
22:30
| |
Warta Poznań |
||
Wisła Płock
22:30
| |
Stal Mielec |
||
Śląsk Wrocław
22:30
| |
Górnik Zabrze |
||
Górnik Łęczna
22:30
| |
Jagiellonia Białystok |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
FK Nizjni Novgorod
21:00
| |
เซนิต |
||
คราสโนดาร์
21:00
| |
Akhmat Grozny |
||
Krylya Sovetov
21:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
| |
Rostov |
||
Dinamo Moskva
21:00
| |
Sochi |
||
Rubin Kazan'
21:00
| |
Ufa |
||
Arsenal Tula
21:00
| |
Ural |
||
Khimki
21:00
| |
สปาร์ตัก มอสโก |
||
Russia - FNL |
||||
SKA Khabarovsk
14:00
| |
Akron |
||
Krasnodar II
16:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Tekstilshchik
18:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Tom' Tomsk
18:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
Yenisey
19:00
| |
Veles |
||
Alaniya Vladikavkaz
19:00
| |
KAMAZ |
||
Dolgie Prudy
19:00
| |
Neftekhimik |
||
Volgar Astrakhan
19:00
| |
Orenburg |
||
Baltika
19:00
| |
Fakel |
||
Torpedo Moskva
19:00
| |
Urozhay |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
| |
Hearts |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Inđija
22:30
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
Mladost Novi Sad
22:30
| |
IMT Novi Beograd |
||
Javor Ivanjica
22:30
| |
Loznica |
||
Železničar Pančevo
22:30
| |
Žarkovo |
||
Mačva Šabac
00:00
| |
Grafičar |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Spartak Trnava
22:00
| |
DAC |
||
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
| |
Žilina |
||
Ružomberok
22:00
| |
Sereď |
||
Liptovský Mikuláš
22:00
| |
Zlaté Moravce |
||
Trenčín
22:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Pohronie
22:00
| |
Senica |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Radomlje
20:00
| |
Domžale |
||
Aluminij
01:15
| |
Tabor Sežana |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
22:00
| |
Brežice |
||
NŠ Drava
22:00
| |
Rogaška |
||
Triglav
23:00
| |
Ilirija |
||
Rudar Velenje
01:00
| |
Gorica |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
FC Cartagena
01:00
| |
Amorebieta |
||
Fuenlabrada
01:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
| |
Real Sociedad II |
||
มาลากา
01:00
| |
Burgos |
||
อัลเมรีอา
03:00
| |
อัลกอร์กอน |
||
SD Eibar
03:00
| |
เตเนริเฟ |
||
คิโรน่า
03:00
| |
Mirandés |
||
UD Ibiza
03:00
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
พัลมาส
03:00
| |
เรอัล โอเบียโด้ |
||
Ponferradina
03:00
| |
เลกาเนส |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
AIK
20:00
| |
Sirius |
||
Helsingborg
22:30
| |
Värnamo |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
IFK Kalmar W
20:00
| |
Umea W |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Motala
18:00
| |
Umeå |
||
IF Karlstad Fotboll
21:00
| |
Sollentuna |
||
Piteå
21:00
| |
Sandviken |
||
Vasalund
21:00
| |
Hammarby Talang |
||
Örebro Syrianska
21:00
| |
Haninge |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Qviding FIF
17:00
| |
Falkenberg |
||
Oddevold
18:00
| |
Tvååker |
||
Trollhättan
21:00
| |
Åtvidaberg |
||
Ljungskile
21:00
| |
Lund |
||
Oskarshamns AIK
21:00
| |
Olympic |
||
Vänersborgs IF
21:00
| |
IFK Malmö |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Aarau
01:15
| |
Vaduz |
||
Kriens
01:15
| |
Winterthur |
||
Neuchâtel Xamax
01:15
| |
Wil |
||
Stade Lausanne-Ouchy
01:15
| |
FC Schaffhausen |
||
Thun
01:15
| |
Yverdon Sport |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Altay
20:00
| |
Kasımpaşa |
||
Sivasspor
20:00
| |
Kayserispor |
||
เบซิคตัส
23:00
| |
Konyaspor |
||
Yeni Malatyaspor
23:00
| |
Fenerbahçe |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Keçiörengücü
20:00
| |
Ankaragücü |
||
Gençlerbirliği
20:00
| |
Ümraniyespor |
||
Kocaelispor
23:00
| |
Adanaspor |
||
Bursaspor
23:00
| |
Menemen Belediyespor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Inhulets
07:00
| |
Minai |
||
โอเล็กซานเดรีย
07:00
| |
Dnipro-1 |
||
Mariupol
07:00
| |
Vorskla |
||
Kolos Kovalivka
07:00
| |
Desna |
||
Zorya
07:00
| |
Lviv |
||
Rukh Vynnyky
07:00
| |
ชัคตาร์ |
||
ดินาโมเคียฟ
07:00
| |
Chornomorets |
||
Metalist 1925 Kharkiv
07:00
| |
Veres |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Livyi Bereh
07:00
| |
Nyva Vinnytsya |
||
Epitsentr Dunayivtsi
07:00
| |
Karpaty Halych |
||
Lyubomyr Stavyshche
07:00
| |
Bukovyna |
||
Chayka
07:00
| |
Chernihiv |
||
Munkács
07:00
| |
Karpaty |
||
Rubikon
07:00
| |
AFSK Kyiv |
||
LNZ Cherkasy
07:00
| |
MSK Dnipro Cherkasy |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Peremoga
07:00
| |
Sumy |
||
SK Poltava
07:00
| |
Viktoriya Mykolaivka |
||
Yarud Mariupol'
07:00
| |
Tavriya |
||
Krystal
07:00
| |
Real Pharm |
||
Enerhiya Nova Kakhovka
07:00
| |
Trostianets |
||
Mykolaiv
07:00
| |
Metalurh Zaporizhya |
||
Vovchansk
07:00
| |
Balkany Zorya |
||
Skoruk Tomakivka
07:00
| |
Nikopol |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
All Boys
07:00
| |
Deportivo Madryn |
||
Belgrano
07:10
| |
Flandria |
||
Brown de Adrogué
01:10
| |
Instituto |
||
Defensores de Belgrano
01:10
| |
Agropecuario |
||
Villa Dálmine
01:30
| |
Gimnasia Jujuy |
||
Deportivo Santamarina
01:30
| |
Independiente Rivadavia |
||
San Martín San Juan
02:00
| |
Nueva Chicago |
||
Estudiantes Caseros
05:10
| |
Quilmes |
||
Brazil - Serie A |
||||
ฟลาเมงโก
02:30
| |
Goiás |
||
Atlético GO
02:30
| |
Coritiba |
||
Santos
04:30
| |
Ceará |
||
Juventude
05:00
| |
Palmeiras |
||
Brazil - Serie B |
||||
Bahia
07:30
| |
Ponte Preta |
||
Operário PR
21:00
| |
Ituano |
||
Brazil - Serie C |
||||
Ferroviário
01:00
| |
Botafogo SP |
||
Uniclinic
03:00
| |
ABC |
||
Brasil de Pelotas
04:00
| |
Figueirense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Audax Italiano
02:00
| |
Universidad Católica |
||
Antofagasta
02:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
Universidad Chile
04:30
| |
Huachipato |
||
Chile - Primera B |
||||
Unión San Felipe
23:30
| |
Deportes Iquique |
||
Copiapó
23:30
| |
Puerto Montt |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Envigado
03:00
| |
Deportes Tolima |
||
Independiente Medellín
05:15
| |
La Equidad |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Cumbaya
07:00
| |
9 de Octubre |
||
Delfin
03:00
| |
Gualaceo |
||
Emelec
05:30
| |
Universidad Católica |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Resistencia
03:30
| |
Sol de América |
||
General Caballero JLM
06:00
| |
Guaraní |
||
Peru - Primera Division |
||||
César Vallejo
07:30
| |
Academia Cantolao |
||
Universidad San Martín
01:15
| |
Carlos Stein |
||
Cienciano
03:30
| |
UTC Cajamarca |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Deportivo Coopsol
01:00
| |
Unión Comercio |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Rentistas
00:30
| |
Cerro Largo |
||
Nacional
03:00
| |
Albion |
||
Peñarol
05:30
| |
Boston River |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Rampla Juniors
20:00
| |
Uruguay Montevideo |
||
Sud América
01:00
| |
Central Español |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
โคลัมบัส ครูว์
05:30
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
ดีซี ยูไนเต็ด
05:30
| |
โตรอนโต้ เอฟซี |
||
ซินซินนาติ
06:20
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
Nashville SC
06:30
| |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Charleston Battery
06:00
| |
Miami FC II |
||
Indy Eleven
06:00
| |
New York RB II |
||
Louisville City
06:30
| |
Monterey Bay |
||
Tampa Bay Rowdies
06:30
| |
Pittsburgh Riverhounds |
||
Detroit City
06:30
| |
Atlanta United II |
||
South Africa - Premier League |
||||
Chippa United
20:00
| |
TS Galaxy |
||
Kaizer Chiefs
20:00
| |
Moroka Swallows |
||
Maritzburg United
20:00
| |
Baroka |
||
Marumo Gallants FC
20:00
| |
Sekhukhune United |
||
Stellenbosch
20:00
| |
Cape Town City |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
HB Chelghoum Laïd
22:00
| |
MC Alger |
||
ASO Chlef
22:00
| |
NC Magra |
||
NA Hussein Dey
22:00
| |
RC Relizane |
||
JS Kabylie
23:45
| |
Tlemcen |
||
JS Saoura
00:00
| |
Olympique Médéa |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
Kouba
20:30
| |
CRB Ain Ouessara |
||
SC Aïn Defla
20:30
| |
Ben Aknoun |
||
USM Bel Abbès
20:30
| |
Temouchent |
||
ASM Oran
20:30
| |
SKAF Khémis Mélina |
||
USMM Hadjout
20:30
| |
USM El Harrach |
||
WA Boufarik
20:30
| |
GC Mascara |
||
El Bayadh
20:30
| |
MC Saïda |
||
MC El Eulma
20:30
| |
Aïn M'lila |
||
Hamra Annaba
20:30
| |
USM Khenchela |
||
MO Béjaïa
20:30
| |
RB Ouargla |
||
MO Constantine
20:30
| |
CA Bordj Bou Arreridj |
||
Teleghma
20:30
| |
JSM Béjaïa |
||
US Chaouia
20:30
| |
Annaba |
||
JS Bordj Ménaïel
20:30
| |
JSM Skikda |
||
CA Batna
20:30
| |
Lakhdaria |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Young Sport Academy
20:00
| |
Racing |
||
Tonnerre
20:00
| |
Panthère |
||
Fovu Club
20:00
| |
New Star |
||
Dragon de Yaounde
20:00
| |
Yafoot |
||
OFTA
21:30
| |
Bamboutos |
||
Cotonsport
21:30
| |
Renaissance |
||
Feutcheu
22:00
| |
Fauve Azur Elite |
||
Stade Renard
22:00
| |
Canon |
||
Colombe
22:00
| |
Union Douala |
||
PWD
22:00
| |
Avion Academy |
||
Eding Sport
22:00
| |
UMS de Loum |
||
Fortuna Mfou
00:00
| |
APEJES Academy |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
ES Bafing
22:30
| |
SOA |
||
Stella
01:00
| |
SOL |
||
San-Pedro
05:00
| |
Bassam |
||
Egypt - Premier League |
||||
Eastern Company SC
21:00
| |
Smouha |
||
El Geish
21:00
| |
Al Mokawloon |
||
ENPPI
02:00
| |
Al Ahly |
||
Ghana - Premier League |
||||
Great Olympics
22:00
| |
Medeama |
||
Kenya - Premier League |
||||
Gor Mahia
19:00
| |
Homeboyz |
||
Leopards
19:00
| |
Talanta |
||
Posta Rangers
19:00
| |
Sofapaka |
||
Mathare United
19:00
| |
Wazito |
||
KCB
19:00
| |
Nairobi City Stars |
||
Bidco United
19:00
| |
Police |
||
Mali - Premiere Division |
||||
US Bougouba
23:00
| |
USC Kita |
||
ASOM
00:00
| |
Black Stars |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Dakar SC
00:00
| |
Mbour Petite Côte |
||
Guédiawaye
00:00
| |
Jaraaf |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mtibwa Sugar
20:00
| |
Azam |
||
Kagera Sugar
01:00
| |
Ruvu Shooting |
||
Andorra - Primera División |
||||
Carroi
01:30
| |
Ordino |
||
Jordan - Premier League |
||||
Shabab Al Ordon
21:30
| |
Ma'an |
||
Al Wihdat
00:00
| |
Sahab |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Ittifaq
23:00
| |
Al Hazm |
||
Al Raed
01:00
| |
Al Nassr |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Club Africain
22:00
| |
Monastir |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Nasr
21:15
| |
Al Dhafra |
||
Al Urooba
21:15
| |
Al Wasl |
||
Al Sharjah
21:15
| |
Emirates |
||
Al Jazira
00:00
| |
Al Wahda |
||
เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ |
||||
Imabari
10:00
| |
Okinawa SV |
||
Sapporo University
11:00
| |
Yamanashi Gakuin |
||
Vertfee Yaita
11:00
| |
Nagai |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:00
| |
Hokuriku University |
||
เอฟซี กิฟู
11:00
| |
Chukyo University |
||
Arterivo Wakayama
11:00
| |
Kansai University |
||
Fukushima United
11:00
| |
North Asia University |
||
Honda Lock
11:00
| |
Marrygold Kumamoto |
||
Sony Sendai
11:00
| |
Tokyo Internationl University |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Seoul
14:30
| |
Seongnam |
||
Pohang Steelers
16:00
| |
Incheon United |
||
Sangju Sangmu
17:00
| |
Ulsan |
||
Korea Republic - National League |
||||
Siheung Citizen
12:00
| |
Dangjin Citizen |
||
Busan Transportation
12:00
| |
Pocheon |
||
Cheonan City
15:00
| |
Daejeon Korail |
||
Paju Citizen
15:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Perak
19:15
| |
UiTM |
||
PDRM
20:00
| |
Skuad Projek |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
ATK Mohun Bagan
18:00
| |
Bashundhara Kings |
||
Al Kuwait
22:00
| |
Al Seeb |
||
Al Arabi SC
22:00
| |
Shabab Al Khaleel |
||
Hilal Al-Quds
22:00
| |
Al Nejmeh |
||
Maziya
22:00
| |
Gokulam |
||
Jabala
02:00
| |
Al Ansar |
||
Dhofar
02:00
| |
Al Riffa |
||
East Riffa
02:00
| |
Teshrin |
||
Argentina - Primera C |
||||
Liniers
01:30
| |
San Martín Burzaco |
||
Central Córdoba
01:30
| |
Sportivo Italiano |
||
Midland
06:05
| |
El Porvenir |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
UNA
00:30
| |
Hollandia |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
HSV Hoek
19:30
| |
Excelsior '31 |
||
ACV
19:30
| |
VVOG |
||
ODIN '59
19:30
| |
VVSB |
||
DVS '33
19:30
| |
Ajax Amateurs |
||
SteDoCo
19:30
| |
Sportlust '46 |
||
Ter Leede
19:30
| |
Barendrecht |
||
Lisse
20:00
| |
GOES |
||
Sparta Nijkerk
20:00
| |
Harkemase Boys |
||
DOVO
20:00
| |
Staphorst |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Santa Cruz
02:00
| |
Atlético Palmaflor |
||
Nacional Potosí
02:00
| |
Oriente Petrolero |
||
The Strongest
02:00
| |
Aurora |
||
Independiente Petrolero
04:15
| |
Royal Pari |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Ludogorets III
21:00
| |
Dunav 2010 |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Písek
15:15
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Rakovnik
15:15
| |
Králův Dvůr |
||
Loko Vltavín
15:15
| |
Sokol Hostoun |
||
Zbuzany
15:15
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Přepeře
15:30
| |
Slovan Velvary |
||
Příbram II
22:00
| |
Baník Sokolov |
||
Sokol Živanice
22:00
| |
Jablonec II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Vysočina Jihlava II
15:15
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Slovan Rosice
15:15
| |
Hlučín |
||
Vratimov
15:15
| |
Uherský Brod |
||
Vrchovina
22:00
| |
Sigma Olomouc II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Marianske Lazne
15:15
| |
Hvězda Cheb |
||
České Budějovice II
15:30
| |
Tatran Sedlcany |
||
Prestice
19:30
| |
Sokol Lom |
||
Český lev - Union Beroun
22:00
| |
Hořovicko |
||
Otava Katovice
22:00
| |
Jindrichuv Hradec |
||
Klatovy
22:00
| |
Spartak Sobeslav |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
FK Brandys nad Labem
15:15
| |
Slaný |
||
Aritma Praha
15:15
| |
Štětí |
||
Kladno
15:15
| |
Ostrov |
||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
Olympie Brezova |
||
Dobris
22:00
| |
Meteor Praha |
||
Banik Sous
22:00
| |
Český Brod |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sokol Libiš
15:15
| |
Vysoke Myto |
||
Kosmonosy
15:30
| |
Tochovice |
||
Letohrad
22:00
| |
Trutnov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
FC Vsetin
21:00
| |
Valašské Meziříčí |
||
Viktorie Přerov
22:00
| |
Bzenec |
||
Skaštice
22:00
| |
Hranice |
||
Nove Sady
22:00
| |
Strani |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Hodonín-Šardice
15:15
| |
Břeclav |
||
Start Brno
22:00
| |
Havlickuv Brod |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Allerod
18:00
| |
Greve |
||
Ishøj
18:00
| |
BK Union |
||
Brønshøj
19:00
| |
Herstedøster |
||
B 1903
19:00
| |
Solrød |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
GVI
17:00
| |
B 1908 |
||
LSF
18:00
| |
Skovshoved |
||
AB Tårnby
19:00
| |
Køge Nord |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
OKS
18:00
| |
Oure |
||
Hedensted
18:30
| |
B 1909 |
||
Aarhus Fremad II
19:00
| |
Varde IF Elite |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Odder
19:00
| |
ASA Aarhus |
||
Kjellerup
20:30
| |
Norresundby |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Reipas
18:30
| |
PPJ |
||
VJS
19:00
| |
Klubi-04 |
||
PKKU
20:00
| |
NJS |
||
Tampere United
20:00
| |
Ilves II |
||
Futura
21:00
| |
JIPPO |
||
LaPa
21:00
| |
KäPa |
||
Jazz
21:00
| |
EPS |
||
Kiffen
22:00
| |
PeKa |
||
JS Hercules
22:00
| |
Kraft |
||
I-Kissat
22:30
| |
MuSa |
||
France - CFA Group A |
||||
Blois
23:00
| |
Vitré |
||
C' Chartres
23:00
| |
Vannes |
||
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
| |
Caen II |
||
Poissy
23:00
| |
Granville |
||
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
| |
Versailles |
||
Guingamp II
23:00
| |
Romorantin |
||
Stade Plabennec
23:00
| |
Saint-Malo |
||
Lorient II
23:00
| |
Rouen |
||
France - CFA Group B |
||||
Bobigny
23:00
| |
St Maur Lusitanos |
||
Haguenau
23:00
| |
Schiltigheim |
||
Olympique St Quentin
23:00
| |
Fleury 91 |
||
Sainte Geneviève
23:00
| |
Belfort |
||
Auxerre II
23:00
| |
Entente SSG |
||
Lens II
23:00
| |
Beauvais |
||
Reims II
23:00
| |
Épinal |
||
Gobelins
23:00
| |
Metz II |
||
France - CFA Group C |
||||
Aubagne
23:00
| |
Saint-Priest |
||
Chasselay MDA
23:00
| |
Fréjus St-Raphaël |
||
Jura Sud Foot
23:00
| |
Rumilly Vallieres |
||
Louhans-Cuiseaux
23:00
| |
Toulon |
||
Marignane Gignac
23:00
| |
Monaco II |
||
Grasse
23:00
| |
Hyères |
||
Olympique Lyonnais II
23:00
| |
Lyon Duchère |
||
Olympique Marseille II
23:00
| |
Martigues |
||
France - CFA Group D |
||||
Andrézieux
23:00
| |
Le Puy F.43 Auvergne |
||
Angoulême
23:00
| |
Yzeure |
||
Trélissac
23:00
| |
Bergerac |
||
Colomiers US
23:00
| |
Bourges Foot 18 |
||
Nantes II
23:00
| |
Stade Montois |
||
Canet Roussillon
23:00
| |
Béziers |
||
Chamalières
23:00
| |
Angers SCO II |
||
Montpellier II
23:00
| |
Les Herbiers |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Hauts Lyonnais
22:00
| |
Saint-Étienne II |
||
Bourgoin-Jallieu
22:00
| |
Ain Sud |
||
Clermont II
22:30
| |
Limonest |
||
Aurillac Arpajon
23:00
| |
Vaulx |
||
Lyon Duchere II
23:00
| |
Montlucon |
||
Velay
23:00
| |
Thonon Évian |
||
Moulins Football
23:30
| |
Chambery |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Saint-Apollinaire
21:00
| |
Dijon II |
||
Selongey
23:00
| |
Grandvillars |
||
Morteau Montlebon
23:00
| |
Paron |
||
Pontarlier
23:00
| |
Gueugnon |
||
Besancon FC
23:00
| |
Racing Besançon |
||
Montceau
23:00
| |
Jura Dolois |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Dinan Léhon
21:00
| |
Brest II |
||
Stade Pontivy
22:00
| |
Lannion |
||
Drapeau Fougères
23:00
| |
Pontivy GSI |
||
TA Rennes
23:00
| |
Stade Briochin II |
||
Guipry-Messac
23:00
| |
Trégunc |
||
Plouzane
23:00
| |
Saint-Pierre Milizac |
||
Saint-Colomban Locmine
23:00
| |
Rennes II |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Chateauroux II
21:00
| |
Tourangeau |
||
Montargis
23:00
| |
Orleans II |
||
Avoine OCC
23:30
| |
Saint-Jean-le-Blanc |
||
Déols
00:00
| |
J3 Amilly |
||
Montlouis
00:00
| |
Chateauneuf-sur-Loire |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Nancy II
20:00
| |
Strasbourg II |
||
Troyes II
21:00
| |
Biesheim |
||
Prix-lès-Mézières
22:00
| |
Saint-Louis Neuweg |
||
Thaon
23:00
| |
RC Epernay |
||
Mulhouse
23:00
| |
Sarre Union |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Valenciennes II
20:30
| |
Boulogne II |
||
Croix Football IC
23:00
| |
Lille II |
||
Amiens AC
23:00
| |
Saint-Omer |
||
Feignies-Aulnoye
23:00
| |
Maubeuge |
||
Le Touquet
23:00
| |
Olympique Marcquois |
||
Vimy
23:00
| |
Wasquehal |
||
Amiens SC II
23:00
| |
US Chantilly |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Le Havre II
21:00
| |
Bayeux |
||
Oissel CMS
23:00
| |
Évreux 27 |
||
Dieppe
23:00
| |
Alencon |
||
Saint-Lo Manche
23:00
| |
AG Caennaise |
||
Cherbourg
23:00
| |
Quevilly II |
||
Dives-Cabourg
23:30
| |
Romilly-Pt St Pierre |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Mariglianese
20:00
| |
Francavilla |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Aversa Normanna
20:00
| |
Trapani 1905 |
||
Norway - 2. Division - Group 1 |
||||
Ørn Horten
21:00
| |
Kvik Halden |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Tromsdalen
20:00
| |
Eidsvold |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
Foresta Suceava
22:00
| |
Hușana Huși |
||
Bucovina Radauti
22:00
| |
Dante Botoşani |
||
CSM Bacău
22:00
| |
Paşcani |
||
Ştiinţa Miroslava
22:00
| |
Ceahlaul Piatra Neamt |
||
Şomuz Fălticeni
22:00
| |
SJ Vaslui |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Făurei
22:00
| |
Sportul Chiscani |
||
Dinamo Bacău
22:00
| |
Sporting Lieşti |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Recolta Gheorghe Doja
17:00
| |
Gloria Albeşti |
||
CSM Fetești
22:00
| |
Olteniţa |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Real Bradu
22:00
| |
FCSB II |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Kids Tâmpa Braşov
22:00
| |
SR Municipal Braşov |
||
Plopeni
22:00
| |
Blejoi Vispeşti |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
Horezu
22:00
| |
Minerul Costeşti |
||
CS U Craiova II
22:00
| |
Sporting Roşiori |
||
Petrolul Potcoava
22:00
| |
Filiaşi |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Meševo
22:00
| |
Rembas |
||
Jagodina
22:00
| |
Timočanin |
||
Dinamo Vranje
22:00
| |
Jedinstvo Paraćin |
||
Dubocica
22:00
| |
Brzi Brod |
||
Pčinja Trgovište
22:00
| |
Sloga Leskovac |
||
Trajal Krusevac
22:00
| |
Radnički Pirot |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sloga Bajina Basta
22:00
| |
Mačva 1929 |
||
Trepča
22:00
| |
Semendrija 1924 |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Kalna n. Hronom
18:00
| |
Nové Mesto nad Váhom |
||
Marcelová
22:00
| |
Beluša |
||
Nové Zámky
22:00
| |
Povazska Bystrica |
||
Veľké Ludince
22:00
| |
Slovan Duslo Šaľa |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Karlslund
19:00
| |
Ahlafors |
||
Grebbestad
19:00
| |
Kumla |
||
Säffle SK
19:00
| |
Angered BK |
||
Mjolby
21:00
| |
Nordvärmland |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Akropolis
19:00
| |
Kvarnsveden |
||
Stocksund
21:00
| |
Kungsängen |
||
Uppsala
21:00
| |
IFK Österåker |
||
Gute
22:00
| |
Skiljebo |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Gottne IF
16:00
| |
Kiruna FF |
||
Skellefteå
18:00
| |
IFK Östersund |
||
Algarna
19:00
| |
Boden |
||
Umeå FC Akademi
19:00
| |
Sund |
||
IFK Luleå
20:00
| |
Sandviks |
||
Ytterhogdal
21:00
| |
Friska Viljor |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Karlskrona
19:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Hässleholms IF
19:00
| |
Berga |
||
Österlen
21:00
| |
Eslov |
||
Kristianstad
21:00
| |
Räppe |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Smedby
19:00
| |
Karlberg |
||
Huddinge
20:00
| |
Assyriska |
||
Värmbols
21:00
| |
Enskede |
||
IFK Eskilstuna
22:00
| |
Lidingö |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Landvetter IS
18:00
| |
Hittarp |
||
Torslanda
19:00
| |
Assyriska BK |
||
Vastra Frolunda
19:00
| |
Varbergs GIF |
||
Husqvarna
21:00
| |
Ullared |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Veranópolis
01:00
| |
Glória |
||
Esportivo
01:00
| |
Passo Fundo |
||
Santa Cruz RS
01:00
| |
São Paulo RS |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Betim
01:00
| |
Tupynambás |
||
Nacional AC MG
01:30
| |
Boa |
||
Uniao Luziense
01:30
| |
Democrata SL |
||
Uberaba
04:30
| |
Tupi |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Campinense
02:00
| |
Botafogo PB |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Comercial
02:00
| |
Noroeste |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Deportivo Merlo
23:00
| |
Talleres Remedios |
||
Cañuelas
01:30
| |
Deportivo Armenio |
||
JJ Urquiza
01:30
| |
Dock Sud |
||
Argentino Quilmes
01:30
| |
UAI Urquiza |
||
Acassuso
01:30
| |
Villa San Carlos |
||
Colegiales
01:30
| |
Defensores Unidos |
||
Los Andes
03:10
| |
Fénix |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Sportivo Desamparados
07:30
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Ferro Carril Oeste LP
01:00
| |
Juventud Unida Univ. |
||
Crucero del Norte
02:00
| |
Def. de Pronunciamiento |
||
Netherlands - Eredivisie Playoffs |
||||
FC Eindhoven
21:30
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
||
Heracles Almelo
01:00
| |
Excelsior |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:15
| |
Western United |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Daejeon Citizen
14:00
| |
Bucheon 1995 |
||
Jeonnam Dragons
16:30
| |
Ansan Greeners |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Nõmme Kalju
23:00
| |
Paide |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Mt Gravatt Hawks
15:00
| |
St George Willawong |
||
Acacia Ridge
15:00
| |
Bayside United |
||
Toowong
16:00
| |
Pine Hills |
||
Univ. Queensland
16:15
| |
Newmarket |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Woden Weston
11:15
| |
Canberra FC |
||
Belconnen United
12:00
| |
O'Connor Knights |
||
Cooma Tigers
12:00
| |
Monaro Panthers |
||
Canberra Olympic
12:00
| |
Gungahlin |
||
Australia - New South Wales |
||||
North Shore Mariners
12:00
| |
Sydney II |
||
Marconi Stallions
16:00
| |
Sutherland Sharks |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Valka
18:00
| |
Gulbenes BJSS |
||
JFC Jelgava
19:00
| |
Babītes SK |
||
Augšdaugava
19:00
| |
Jurnieks |
||
Jēkabpils
20:00
| |
Ķekava / Auda |
||
Aliance
22:45
| |
Limbazi |
||
Sigulda
23:00
| |
Mārupe |
||
Kengaroos
23:30
| |
Gauja |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Gwelup Croatia SC
14:00
| |
Perth |
||
Cockburn City
14:00
| |
Balcatta |
||
Perth RedStar
14:00
| |
Perth Glory II |
||
Bayswater City
14:00
| |
Armadale |
||
Inglewood United
14:00
| |
Stirling Lions |
||
Sorrento
14:00
| |
Floreat Athena |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
South Hobart
11:00
| |
Olympia Warriors |
||
Devonport City
11:30
| |
Kingborough Lions |
||
Clarence Zebras
11:30
| |
Launceston City |
||
Riverside Olympic
11:30
| |
Glenorchy Knights |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Peninsula Power
13:00
| |
Capalaba |
||
Moreton Bay United
13:00
| |
Gold Coast Knights |
||
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
| |
Gold Coast United |
||
Logan Lightning
16:15
| |
Queensland Lions |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Dessel Sport
00:30
| |
Knokke |
||
Europe - Champions League Women |
||||
Barcelona W
00:00
| |
Lyon W |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Mks Olimpia Szczecin W
16:00
| |
Tarnovia Tarnów |
||
Śląsk Wrocław W
17:00
| |
Bydgoszcz W |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Parma U19
20:00
| |
Monza U19 |
||
Frosinone U19
20:00
| |
Brescia U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
FC Fastav Zlin U19
16:00
| |
Karvina U19 |
||
Slavia Prague U19
16:00
| |
Mlada Boleslav U19 |
||
Pribram U19
16:00
| |
Ceske Budejovice U19 |
||
Meteor Praha U19
17:30
| |
Sigma Olomouc U19 |
||
Sparta Praha U19
17:45
| |
Ostrava U19 |
||
Hradec Kralove U19
18:00
| |
Opava U19 |
||
Brno U19
18:00
| |
Plzen U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Legia U18
16:00
| |
Wisla U18 |
||
Lech Poznan U18
16:00
| |
Stal Rzeszów U18 |
||
Pogon Szczecin U18
16:00
| |
Warta Poznań U18 |
||
Jagiellonia U18
17:00
| |
Gornik Z. U18 |
||
Slask U18
17:00
| |
Raków Częstochowa U18 |
||
Cracovia U18
17:00
| |
Zaglebie U18 |
||
SMS Łódź U18
21:00
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
Arka Gdynia U18
22:30
| |
Polonia Warszawa U18 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Enugu Rangers
22:00
| |
Akwa Starlets |
||
Abia Warriors
22:00
| |
Plateau United |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
West Torrens Birkalla
12:00
| |
Adelaide United || |
||
White City Woodville
12:30
| |
Sturt Lions |
||
South Adelaide Panthers
12:30
| |
NE MetroStars |
||
Adelaide Comets
12:30
| |
Croydon Kings |
||
Campbelltown City
12:30
| |
Cumberland United |
||
Adelaide Olympic
15:30
| |
Adelaide City |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Eastern Lions
12:00
| |
Dandenong Thunder |
||
St. Albans Saints
12:00
| |
Port Melbourne |
||
Hume City
16:00
| |
Altona Magic |
||
Bentleigh Greens
16:45
| |
Avondale Heights |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Langenthal
21:00
| |
Solothurn |
||
Schötz
21:00
| |
Buochs |
||
Zug
21:00
| |
Bassecourt |
||
Münsingen
21:00
| |
Köniz |
||
Delémont
21:00
| |
Wohlen |
||
Luzern II
21:00
| |
Grasshopper II |
||
Höngg
21:00
| |
Kosova |
||
Winterthur II
21:00
| |
Linth |
||
St. Gallen II
21:00
| |
Eschen Mauren |
||
Freienbach
21:00
| |
Thalwil |
||
Paradiso
21:00
| |
Gossau |
||
Wettswil-Bonstetten
21:00
| |
Baden |
||
Balzers
21:00
| |
Lugano II |
||
Uzwil
21:00
| |
Tuggen |
||
Thun II
21:00
| |
Meyrin |
||
Lausanne II
21:00
| |
La Sarraz-Eclépens |
||
Monthey
21:00
| |
Chênois |
||
Terre Sainte
21:00
| |
Martigny Sports |
||
Lancy
21:00
| |
Naters |
||
Echallens
21:00
| |
La Chaux-de-Fonds |
||
Vevey Sports
21:00
| |
Bulle |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Sion II
20:00
| |
Black Stars |
||
Chiasso
21:00
| |
Breitenrain |
||
Brühl
21:00
| |
YF Juventus |
||
Young Boys II
21:00
| |
Bavois |
||
Rapperswil-Jona
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
Cham
21:00
| |
Basel II |
||
Stade Nyonnais
22:00
| |
Zürich II |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Wiener Viktoria
21:00
| |
Mauerwerk |
||
Stripfing
21:30
| |
Traiskirchen |
||
Austria - Regionalliga: West |
||||
Admira Dornbirn
21:00
| |
Hohenems |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Adamstown Rosebuds
11:00
| |
Lambton Jaffas |
||
Maitland
13:30
| |
Hamilton Olympic |
||
Botswana - Premier League |
||||
Masitaoka
20:00
| |
Mogoditshane Fighters |
||
BDF XI
20:00
| |
Prisons XI |
||
Township Rollers
20:00
| |
Extension Gunners |
||
Morupule Wanderers
20:00
| |
BR Highlanders |
||
Gilport Lions
20:00
| |
Galaxy |
||
Sua Flamingoes
20:00
| |
Gaborone United |
||
Orapa United
20:00
| |
Notwane |
||
Security Systems
00:00
| |
Police XI |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Kaedi
23:15
| |
Armee |
||
Médine
00:00
| |
Nouakchott King's |
||
Tevragh-Zeïne
02:40
| |
Tidjikja |
||
SNIM
04:30
| |
Concorde |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Nouvelle Génération
20:00
| |
Cheminots |
||
Diables Noirs
22:00
| |
Kondzo |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Alingsås W
20:00
| |
Mallbacken W |
||
Norrköping W
20:00
| |
Älvsjö AIK W |
||
Uppsala W
20:00
| |
IFK Sundsvall W |
||
Jitex W
20:00
| |
Bromölla W |
||
Växjö W
20:00
| |
Gamla Upsala W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
LD Maputo
20:00
| |
Songo |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
ONS W
18:00
| |
HPS W |
||
Ilves W
18:00
| |
HJK W |
||
Honka W
18:00
| |
KuPS W |
||
Åland United W
21:00
| |
PK-35 Vantaa W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Young Boys W
21:00
| |
Luzern W |
||
Aarau W
21:00
| |
St. Gallen W |
||
Grasshopper W
22:00
| |
Zurich W |
||
Basel W
01:15
| |
Servette Chênois W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Farum BK W
19:00
| |
Fortuna Hjorring W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Ferencváros W
19:00
| |
Diósgyőri VTK W |
||
Puskás W
21:00
| |
Viktória Szombathely W |
||
MTK Hungaria W
22:15
| |
Győri ETO W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Pachuca W
09:00
| |
Guadalajara W |
||
Italy - Serie D: Playoffs |
||||
Arezzo
01:30
| |
Gavorrano |
||
Spain - Tercera - Playoffs |
||||
Utrera
17:00
| |
Atlético Tordesillas |
||
Manacor
17:00
| |
Alcorcón II |
||
Alfaro
00:00
| |
Lealtad |
||
Utebo
00:00
| |
Almería II |
||
Ourense CF
03:00
| |
Llerenense |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
RC Arbaâ U21
22:00
| |
ES Sétif U21 |
||
USA - USL League One |
||||
Tucson
09:00
| |
Richmond Kickers |
||
Tormenta
06:30
| |
Central Valley Fuego |
||
North Carolina
06:45
| |
Greenville Triumph |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Nova Iguaçu U20
20:00
| |
Portuguesa RJ U20 |
||
Vasco U20
01:00
| |
Volta Redonda U20 |
||
Bangu U20
01:00
| |
Boavista U20 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Brașov Steagul Renașt
16:30
| |
ASU Poli Timişoara |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Cognac
23:00
| |
Chatellerault |
||
CA Neuville
23:00
| |
Libourne |
||
Niort II
23:00
| |
Tartas-St Yaguen |
||
Poitiers
23:00
| |
Anglet Genets |
||
Aviron Bayonnais
23:00
| |
Stade Bordelais |
||
Bressuire
23:00
| |
Lège-Cap-Ferret |
||
Bordeaux II
23:00
| |
Chauvigny |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Toulouse II
22:00
| |
Blagnac |
||
Agde
23:00
| |
Castanet |
||
Nîmes II
23:00
| |
Olympique d'Alès |
||
Alberes Argelès
00:00
| |
Salinieres Aigues Mortes |
||
Muret
00:00
| |
Narbonne |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Racing Colombes 92
20:00
| |
Ivry US |
||
Aubervilliers
21:00
| |
Bretigny Foot |
||
Mantes 78
23:00
| |
Linas-Montlhery |
||
Blanc Mesnil
23:00
| |
Paris II |
||
PSG II
23:00
| |
Les Ulis |
||
Meaux Academy Football
23:00
| |
Créteil II |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Villefranche SJB
18:30
| |
Corte |
||
Marseille Endoume Catalans
20:00
| |
Nice II |
||
Côte Bleue
20:00
| |
Istres |
||
Ajaccio II
21:00
| |
Rousset-Ste Victoire |
||
Lucciana
22:00
| |
Gazélec Ajaccio |
||
Cannet Rocheville
23:00
| |
Cannes |
||
Consolat Marseille
23:00
| |
Furiani-Agliani |
||
Gambia - GFA League |
||||
Samger
23:00
| |
GPA |
||
Real de Banjul
23:30
| |
Waa Banjul Football |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
América SP
01:00
| |
Catanduva |
||
Andradina
01:00
| |
Penapolense |
||
Itapirense
01:00
| |
Paulista |
||
Amparo
01:00
| |
Independente SP |
||
Atlético Mogi
01:00
| |
Flamengo SP |
||
Guarulhos
01:00
| |
Manthiqueira |
||
São José FC
01:00
| |
União Mogi |
||
SKA Brasil
01:00
| |
Mauá |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
MA Olympic
16:00
| |
Edge Hill United |
||
Denmark - Women's Play-offs 1/2 |
||||
Varde W
18:00
| |
AGF W |
||
Sundby W
19:00
| |
AaB W |
||
Odense Q W
20:00
| |
B 93 W |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Catanzaro
23:00
| |
Monopoli |
||
Calcio Padova
01:30
| |
Juventus U23 |
||
Palermo
02:00
| |
Virtus Entella |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Petržalka U19
16:00
| |
FC Košice U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Eastern Lions U21
09:15
| |
Dandenong Thunder U21 |
||
St. Albans Saints U21
09:30
| |
Port Melbourne U21 |
||
Green Gully U21
12:00
| |
Oakleigh Cannons U21 |
||
Melbourne Knights U21
12:00
| |
Dandenong City U21 |
||
Hume City U21
13:00
| |
Altona Magic U21 |
||
Bentleigh Greens U21
14:30
| |
Avondale Heights U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Angeviolet Hiroshima W
11:00
| |
Nittaidai W |
||
Ehime W
12:00
| |
Setagaya Sfida W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Chertanovo W
16:00
| |
Zvezda 2005 W |
||
Lokomotiv Moscow W
17:00
| |
Yenisey W |
||
Ryazan VDV W
18:30
| |
Rubin Kazan W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
East End Lions
23:15
| |
RSLAF |
||
Ports Authority
23:15
| |
Kallon |
||
Old Edwardians
23:15
| |
Bai Bureh Warriors |
||
Bo Rangers
23:15
| |
Johansen |
||
Canada - Premier League |
||||
Pacific
09:00
| |
York9 |
||
Cavalry
02:30
| |
Valour |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Horhur I.
21:00
| |
Árbær |
||
Einherji
21:00
| |
Hamrarnir |
||
Samherjar
21:00
| |
Spyrnir |
||
Smári
00:00
| |
Ýmir |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Dalvík / Reynir
19:00
| |
ÍH |
||
KFS
20:00
| |
Sindri |
||
Kormákur / Hvöt
21:00
| |
Kári |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Hörbranz
21:00
| |
Höchst |
||
Bizau
21:00
| |
Bezau |
||
Göfis
21:00
| |
Lochau |
||
Lustenau
21:00
| |
Hard |
||
Ludesch
22:00
| |
Schruns |
||
Meiningen
22:30
| |
Rheindorf Altach II |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Mt Gravatt U23
13:00
| |
St George Willawong U23 |
||
Acacia Ridge U23
13:00
| |
Bayside United U23 |
||
Toowong U23
14:00
| |
Pine Hills U23 |
||
Univ. Queensland U23
14:00
| |
Newmarket U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Independiente
03:00
| |
Trasandino |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Fjardab Höttur Leiknir W
19:00
| |
FH W |
||
Moldova - Moldovan Cup |
||||
Sfîntul Gheorghe
00:00
| |
Sheriff |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Veertien Mie
13:00
| |
Osaka |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Tsukuba Ladies W
12:00
| |
JFA Academy W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
KoPa
19:00
| |
IPS Edustus |
||
Barca
21:00
| |
Jyväskylä Blackbird |
||
LehPa
21:00
| |
SaPa Pieksämäki |
||
Belarus - Second Division - Brest Region |
||||
Niva
16:00
| |
Kobrin |
||
Nadezhda
17:00
| |
DYUSSH Stolin |
||
Dinamo Malorita
20:00
| |
Krechet |
||
Euroexport
21:00
| |
Ivatsevichi |
||
Luninets
22:00
| |
Granit |
||
Belarus - Second Division - Vitebsk Region |
||||
Gorodok lions
18:00
| |
Gazovik |
||
DYuSSh Orsha
18:00
| |
Polotsk |
||
Niva Tolochin
19:00
| |
Senno |
||
Belarus - Second Division - Gomel Region |
||||
Bumprom
17:00
| |
Iput DYuSSh |
||
Svetlogorsk
18:00
| |
Dnepr Rogachev |
||
Vetka DYuSSh
19:00
| |
Zhlobin |
||
Mozyr NPZ
19:00
| |
Vertykal |
||
Belarus - Second Division - Grodno Region |
||||
Grodnensky
20:00
| |
Smena Vawkavysk |
||
Neman Belkard
21:30
| |
FSK Dyatlovo |
||
Schuchin
22:00
| |
Fakel Novogrudok |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
FK Viliya
18:00
| |
Krupki |
||
Falko
18:00
| |
Livadija |
||
Berezino
20:00
| |
Viktoriya Maryina Horka |
||
Zhodino Yuzhnoe
20:00
| |
Kolos Cherven |
||
Respect
21:00
| |
Partizan Salihorsk |
||
Spartak Slutsk
21:00
| |
Kronon |
||
Kletsk
21:00
| |
Uzda |
||
Starye Dorogi
21:00
| |
Bobovnya |
||
Belarus - Second Division - Mogilev Region |
||||
SOZh Krichev
19:00
| |
Krasnopole |
||
Gorki
19:00
| |
Spartak |
||
Russia - FNL 2 - Group 2 |
||||
Chita
13:00
| |
Khimik Dzerzhinsk |
||
Russia - FNL 2 - Group 3 |
||||
Sakhalin
14:00
| |
Saturn Ramenskoye |
||
Kolomna
17:00
| |
Kaluga |
||
Znamya Noginsk
18:00
| |
Fakel II |
||
Kvant
18:00
| |
Arsenal Tula II |
||
Russia - FNL 2 - Group 4 |
||||
Dinamo Barnaul
17:00
| |
Orenburg II |
||
Irtysh
18:00
| |
Nosta |
||
Tyumen
20:00
| |
Amkar Perm' |
||
Lada Tolyatti
20:00
| |
Spartak Tuymazy |
||
Volga Ulyanovsk
21:00
| |
Torpedo Miass |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 1 |
||||
Celta de Vigo U19
15:00
| |
Pontevedra U19 |
||
Bezana U19
17:30
| |
Real Oviedo U19 |
||
Arenal U19
17:45
| |
Atlético Perines U19 |
||
Compostela U19
21:00
| |
Real Avilés U19 |
||
Racing Santander U19
22:00
| |
Covadonga U19 |
||
Ural U19
23:00
| |
Pabellón Ourense U19 |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 2 |
||||
Tolosa U19
21:30
| |
Antiguoko U19 |
||
AD San Juan U19
23:00
| |
Eibar U19 |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 3 |
||||
Lleida U19
17:30
| |
Gimnàstic Tarragona U19 |
||
Sant Andreu U19
20:00
| |
Ebro U19 |
||
Sabadell U19
21:00
| |
Barcelona U19 |
||
Girona U19
21:30
| |
Mallorca U19 |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 4 |
||||
Calavera U19
17:00
| |
Tiro de Pichón U19 |
||
Jóvenes Promesas U19
17:30
| |
Málaga U19 |
||
Vázquez Cultural U19
18:00
| |
Sporting Atlético U19 |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 6 |
||||
Unión Viera U19
17:00
| |
Águilas SA U19 |
||
Marino U19
17:40
| |
Orientación Marítima U19 |
||
Maspalomas U19
18:00
| |
La Oliva U19 |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Group 7 |
||||
Valencia U19
17:00
| |
Albacete U19 |
||
Talavera U19
21:00
| |
Villarreal U19 |
||
Kelme U19
22:00
| |
Conquense U19 |
||
Archena U19
22:00
| |
Alzira U19 |
||
Roda U19
23:30
| |
FC Cartagena U19 |
||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen |
||||
Raahe
19:00
| |
HauPa |
||
OPS
19:00
| |
RoPo |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com