เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
---|---|---|---|---|
วิเทสส์
01:00
| |
AZ |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
HHC
19:30
| |
ASWH |
||
Noordwijk
19:30
| |
TEC |
||
Kozakken Boys
20:00
| |
Quick Boys |
||
Spakenburg
20:00
| |
Scheveningen |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
RSV Eintracht
18:30
| |
Greifswalder FC |
||
Albania - Superliga |
||||
Skënderbeu Korçë
22:00
| |
Teuta Durrës |
||
Laçi
22:00
| |
Partizani Tirana |
||
Kastrioti Krujë
22:00
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Egnatia Rrogozhinë
22:00
| |
Dinamo Tirana |
||
Tirana
22:00
| |
Kukësi |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Wattens
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Rijeka
00:00
| |
Hajduk Split |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
OB
20:00
| |
Midtjylland |
||
Finland - Finland Cup |
||||
SexyPöxyt
17:00
| |
HIFK |
||
KuPS
19:00
| |
EIF |
||
KJP
20:00
| |
SalPa |
||
Iceland - Iceland Cup |
||||
Fram
21:00
| |
Leiknir Reykjavík |
||
KA
23:00
| |
Reynir |
||
Haukar
02:15
| |
Víkingur Reykjavík |
||
Breidablik
02:45
| |
Valur |
||
Italy - Serie B |
||||
Monza
01:30
| |
Pisa |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
| |
Haugesund |
||
Sarpsborg 08
01:00
| |
Molde |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Skeid
22:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Bryne
23:00
| |
Stabæk |
||
Fredrikstad
23:00
| |
KFUM |
||
Kongsvinger
23:00
| |
Brann |
||
Mjøndalen
23:00
| |
Ranheim |
||
Start
23:00
| |
Raufoss |
||
Stjørdals-Blink
23:00
| |
Sogndal |
||
Åsane
23:00
| |
Grorud |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Korona Kielce
23:00
| |
Odra Opole |
||
Arka Gdynia
01:45
| |
Chrobry Głogów |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Hammarby
20:00
| |
มัลโม่ |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Umeå
19:30
| |
Täby |
||
Vasalund
20:00
| |
Tegs SK |
||
Gefle
21:00
| |
Piteå |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Ängelholm
18:00
| |
Lindome |
||
GAIS
21:00
| |
Oskarshamns AIK |
||
Åtvidaberg
21:00
| |
Oddevold |
||
Falkenberg
22:00
| |
Olympic |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Kayserispor
00:45
| |
Sivasspor |
||
Brazil - Serie B |
||||
Vasco da Gama
05:00
| |
Brusque |
||
Chile - Primera B |
||||
Copiapó
07:00
| |
Unión San Felipe |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Tigres
03:00
| |
Fortaleza CEIF |
||
Boyacá Chicó
06:00
| |
Real Cartagena |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Municipal
04:00
| |
Comunicaciones |
||
USA - US Open Cup |
||||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
| |
Charlotte |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
Union Omaha |
||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
แอลเอ แกลักซี
09:30
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
Sacramento Republic
09:30
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
Congo DR - Super Ligue |
||||
Renaissance
21:30
| |
Don Bosco |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
San-Pedro
23:00
| |
Racing d'Abidjan |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Masry
23:30
| |
National Bank of Egypt |
||
Pyramids FC
02:00
| |
Future FC |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
UTS Rabat
23:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Tanzania Prisons
20:00
| |
Geita Gold |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Monastir
22:00
| |
ES Tunis |
||
Club Africain
22:00
| |
Ben Guerdane |
||
Métlaoui
22:00
| |
Zarzis |
||
Olympique Béja
22:00
| |
Hammam-Sousse |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Bani Yas
21:15
| |
Al Ittihad Kalba |
||
Khorfakkan Club
21:15
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
Emirates
00:00
| |
Ajman |
||
Al Ain
00:00
| |
Al Sharjah |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
USV Hercules
19:00
| |
Westlandia |
||
Hoogland
19:00
| |
HV & CV Quick |
||
Hollandia
19:00
| |
GVV Unitas |
||
DEM
19:00
| |
OSS '20 |
||
JOS Watergraafsmeer
19:00
| |
EVV |
||
HSC '21
19:30
| |
UNA |
||
Groene Ster
00:00
| |
Blauw Geel '38 |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
VVOG
19:30
| |
ODIN '59 |
||
GOES
19:30
| |
ACV |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Independiente
07:30
| |
Ceará |
||
Deportivo La Guaira
07:30
| |
General Caballero JLM |
||
Racing Club
05:15
| |
River Plate |
||
Melgar
05:15
| |
Cuiabá |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Atlético Mineiro
07:00
| |
Deportes Tolima |
||
Independiente del Valle
07:00
| |
América Mineiro |
||
Peñarol
07:00
| |
Colón |
||
Cerro Porteño
07:00
| |
Olimpia |
||
Athletico PR
05:00
| |
Caracas |
||
Libertad
05:00
| |
The Strongest |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Frederikssund
18:00
| |
Ishøj |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
ASA Aarhus
18:00
| |
Ringkøbing |
||
AaB II
18:00
| |
Kjellerup |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Vålerenga II
22:00
| |
Tromsdalen |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Mjolby
20:00
| |
Säffle SK |
||
Nordvärmland
20:00
| |
Gauthiod |
||
Vänersborgs FK
21:00
| |
Yxhult |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Korsnäs IF FK
19:00
| |
Akropolis |
||
Kvarnsveden
20:00
| |
Järfälla |
||
Uppsala
20:00
| |
Gute |
||
Kungsängen
20:00
| |
Hudiksvall |
||
Rågsved
21:00
| |
Forsbacka |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
IFK Östersund
16:00
| |
IFK Luleå |
||
Kiruna FF
18:00
| |
Umeå FC Akademi |
||
Sund
18:00
| |
Storfors |
||
Boden
19:00
| |
Friska Viljor |
||
Sandviks
20:00
| |
Algarna |
||
Gottne IF
21:00
| |
Ytterhogdal |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Ariana
19:00
| |
Räppe |
||
Rosengård
19:00
| |
Österlen |
||
Berga
19:00
| |
Nosaby |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Karlberg
19:00
| |
Nyköping |
||
Assyriska
19:00
| |
Enskede |
||
Sleipner
19:00
| |
Smedby |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Hittarp
18:00
| |
Husqvarna |
||
Hoganas
18:00
| |
Landvetter IS |
||
Astrio
19:00
| |
Sävedalen |
||
Eskilsminne
19:00
| |
Vastra Frolunda |
||
Varbergs GIF
19:00
| |
Tölö |
||
San Marino - Campionato |
||||
La Fiorita
01:45
| |
Tre Penne |
||
Europe - Euro U17 |
||||
Denmark U17
21:30
| |
Serbia U17 |
||
Spain U17
00:00
| |
Portugal U17 |
||
Canada - Championship |
||||
Cavalry
08:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Napoli U19
19:30
| |
Genoa U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Mlada Boleslav U19
17:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Kano Pillars
13:00
| |
Katsina United |
||
Kosovo - Kosovar Cup |
||||
Drita
01:00
| |
KF Llapi |
||
Serbia - Serbian Cup |
||||
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
| |
Partizan |
||
Russia - FNL 2 - Group 1 |
||||
Chernomorets
22:00
| |
Druzhba |
||
Sweden - Svenska Cupen Women |
||||
Rosengard W
23:00
| |
Häcken W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Ferencváros W
23:00
| |
Győri ETO W |
||
Georgia - David Kipiani Cup |
||||
Aragvi Dusheti
19:00
| |
Dinamo Tbilisi II |
||
Shukura II
19:00
| |
Merani Tbilisi II |
||
Lokomotivi Tbilisi II
19:00
| |
Irao |
||
Meshakhte
19:30
| |
Borjomi |
||
Tbilisi City
19:30
| |
Gori |
||
Merani Tbilisi III
19:30
| |
Saburtalo II |
||
Samgurali II
19:30
| |
Zestafoni |
||
Telavi II
19:30
| |
Chikhura |
||
Imereti
19:30
| |
Guria |
||
Gardabani
19:30
| |
Bakhmaro |
||
Gonio
19:30
| |
Kolkheti Khobi |
||
Merani Martvili II
19:30
| |
Varketili |
||
Betlemi
19:30
| |
Kolkheti Poti |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
Paradou AC U21
15:00
| |
USM Alger U21 |
||
Olympique Médéa U21
22:45
| |
US Biskra U21 |
||
RC Relizane U21
22:45
| |
CR Belouizdad U21 |
||
NC Magra U21
22:45
| |
MC Oran U21 |
||
CS Constantine U21
22:45
| |
HB Chelghoum Laïd U21 |
||
NA Hussein Dey U21
22:45
| |
RC Arbaâ U21 |
||
World - Friendly International U23 |
||||
Qatar U23
23:00
| |
Jordan U23 |
||
Korea Republic - WK-League |
||||
Suwon FMC W
14:00
| |
Gumi Sportstoto W |
||
Changnyeong W
16:00
| |
Hwacheon KSPO W |
||
Incheon Red Angels W
16:00
| |
Seoul W |
||
Gyeongju W
16:00
| |
Boeun Sangmu W |
||
France - Ligue 1 Play-offs |
||||
Auxerre
00:00
| |
แซงต์ เอเตียน |
||
Luxembourg - National Division Play-offs |
||||
Mamer
00:30
| |
Hostert |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
East End Tigers
23:15
| |
Bo Rangers |
||
Freetown City
23:15
| |
Kamboi Eagles |
||
Mighty Blackpool
23:15
| |
RSLAF |
||
Switzerland - Super League Play-offs |
||||
FC Schaffhausen
23:00
| |
Luzern |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Fussach
16:00
| |
Lustenau |
||
Blau-Weiß Feldkirch
19:30
| |
Bizau |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Grindavík W
21:00
| |
Fjardab Höttur Leiknir W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
KeuPa
19:00
| |
LehPa |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
Traktor Minsk
23:00
| |
Tarpeda |
||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen |
||||
KePS
17:00
| |
PonPa |
||
RoPo
19:00
| |
TP-47 |
||
PS Kemi
23:00
| |
Tervarit-j |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 26 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 26 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 26 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 26 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com