World - Friendly International |
||||
---|---|---|---|---|
ไทย
17:30
| |
เติร์กเมนิสถาน |
||
บาห์เรน
19:00
| |
เมียนมาร์ |
||
มาเลเซีย
20:00
| |
Brunei Darussalam |
||
Armenia - Premier League |
||||
Junior Sevan
05:00
| |
Noah |
||
Azerbaijan - Azerbaidjan Cup |
||||
คาราบัค
22:00
| |
Zira |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Velez
01:00
| |
Sarajevo |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Sesvete
22:30
| |
Jarun |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Fjölnir
01:30
| |
Kórdrengir |
||
Selfoss
02:15
| |
Thróttur Vogar |
||
HK
02:15
| |
Afturelding |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Bohemians
01:45
| |
Drogheda United |
||
Derry City
01:45
| |
Finn Harps |
||
Dundalk
01:45
| |
St Patrick's |
||
UCD
01:45
| |
Sligo Rovers |
||
Shamrock Rovers
02:00
| |
Shelbourne |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Bray Wanderers
01:45
| |
Athlone Town |
||
Cobh Ramblers
01:45
| |
Longford Town |
||
Galway United
01:45
| |
Cork City |
||
Waterford United
01:45
| |
Treaty United |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Riga
00:00
| |
Rīgas FS |
||
Latvia - First Liga |
||||
Rēzekne / BJSS
22:00
| |
Skanste |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Universitatea Craiova
00:30
| |
Botoşani |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
DAC
01:00
| |
Trenčín |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Mirandés
02:00
| |
Fuenlabrada |
||
Real Sociedad II
02:00
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
KIF Orebro W
23:00
| |
Eskilstuna United W |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Independiente Rivadavia
04:00
| |
Estudiantes Caseros |
||
Agropecuario
06:10
| |
Brown de Adrogué |
||
Brazil - Serie B |
||||
Ituano
07:30
| |
Náutico |
||
Tombense
05:00
| |
Bahia |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Santa Cruz
05:00
| |
Santiago Wanderers |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Bogotá
06:00
| |
Deportes Quindío |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlas
09:00
| |
Pachuca |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Albion
01:00
| |
Danubio |
||
Cerrito
05:00
| |
Plaza Colonia |
||
Wanderers
05:00
| |
Boston River |
||
Torque
05:00
| |
River Plate |
||
Peñarol
05:00
| |
Cerro Largo |
||
ลิเวอร์พูล
05:00
| |
Fénix |
||
Rentistas
05:00
| |
Defensor Sporting |
||
Deportivo Maldonado
05:00
| |
Albion |
||
Danubio
05:00
| |
Nacional |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
New York RB II
06:00
| |
Birmingham Legion |
||
Atlanta United II
06:30
| |
Orange County |
||
South Africa - Premier League |
||||
Royal AM
00:30
| |
Orlando Pirates |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
Olympique Médéa
22:45
| |
US Biskra |
||
RC Relizane
22:45
| |
CR Belouizdad |
||
Paradou AC
22:45
| |
USM Alger |
||
NC Magra
22:45
| |
MC Oran |
||
CS Constantine
22:45
| |
HB Chelghoum Laïd |
||
NA Hussein Dey
22:45
| |
RC Arbaâ |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Stade Renard
20:00
| |
Tonnerre |
||
PWD
20:00
| |
New Star |
||
Racing
21:30
| |
APEJES Academy |
||
Colombe
21:30
| |
Panthère |
||
Bamboutos
21:30
| |
Avion Academy |
||
Cotonsport
21:30
| |
Yafoot |
||
Dragon de Yaounde
21:30
| |
Eding Sport |
||
Renaissance
21:30
| |
UMS de Loum |
||
Young Sport Academy
22:00
| |
Fortuna Mfou |
||
Union Douala
22:00
| |
Canon |
||
OFTA
22:00
| |
Fovu Club |
||
Feutcheu
00:00
| |
Les Astres |
||
Egypt - Premier League |
||||
El Gounah
23:30
| |
Al Ittihad |
||
Misr Lel Makasa
02:00
| |
Pharco |
||
Mali - Premiere Division |
||||
ASKO
00:00
| |
COB |
||
Onze Créateurs
00:00
| |
US Bougouba |
||
LC Ba
02:00
| |
ASOM |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Mes Shahr-e Babak
21:30
| |
FC Vista Turbine |
||
Kheybar Khorramabad
21:30
| |
Qashqai |
||
Khooshe Talaee Saveh
21:30
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Caspian Qazvin
21:30
| |
Shahrdari Hamedan |
||
Saipa
21:30
| |
Arman Gohar |
||
Shahrdari Astara
21:30
| |
Mes Kerman |
||
Machine Sazi
21:30
| |
Malavan |
||
Pars Jam Bushehr
22:00
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Esteghlal Mollasani
22:00
| |
Shahin Bushehr |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Hazm
23:25
| |
Al Batin |
||
Al Raed
01:00
| |
Al Shabab |
||
Korea Republic - National League |
||||
Pocheon
12:00
| |
Siheung Citizen |
||
Daejeon Korail
17:00
| |
Paju Citizen |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kuching FA
18:30
| |
Perak |
||
Johor Darul Ta'zim II
19:15
| |
PKNS |
||
Kelantan
20:00
| |
Kelantan United |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Junior FC
07:30
| |
Unión Santa Fe |
||
Oriente Petrolero
07:30
| |
Fluminense |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Boca Juniors
07:00
| |
Deportivo Cali |
||
Corinthians
07:00
| |
Always Ready |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Karlovy Vary
22:00
| |
Příbram II |
||
Motorlet Praha
23:00
| |
Loko Vltavín |
||
Písek
00:00
| |
Viktoria Plzen II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Louny
23:00
| |
Dobris |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
B 1903
00:00
| |
BK Union |
||
Herstedøster
00:00
| |
Allerod |
||
Greve
00:00
| |
Avarta |
||
Solrød
00:00
| |
Brønshøj |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
Tarnby FF
23:00
| |
GVI |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
B 1913
00:00
| |
Hedensted |
||
Oure
00:00
| |
Sydvest |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Odder
00:00
| |
VRI |
||
Norresundby
00:00
| |
Holstebro |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Chateauroux II
23:00
| |
Orleans II |
||
C' Chartres II
01:00
| |
Tourangeau |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Strasbourg II
01:00
| |
Colmar |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Arges Pitesti II
15:30
| |
Dinamo Bucureşti II |
||
Flacăra Moreni
22:00
| |
Real Bradu |
||
FCSB II
22:00
| |
Academica Clinceni II |
||
Brazil - Amapaense |
||||
Santos AP
06:15
| |
Ypiranga AP |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Western Spirit
17:30
| |
Acacia Ridge |
||
Australia - New South Wales |
||||
Mt Druitt Town
16:00
| |
Blacktown City |
||
Wollongong Wolves
16:30
| |
North Shore Mariners |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast Knights
16:30
| |
Logan Lightning |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Roma U19
23:00
| |
Juventus U19 |
||
Morocco - Coupe Du Trone |
||||
Wydad Casablanca
05:00
| |
Raja Casablanca |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Karvina U19
17:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Campbelltown City
17:00
| |
Adelaide City |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Oakleigh Cannons
17:30
| |
Eastern Lions |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Kalsdorf
00:00
| |
Gurten |
||
Bad Gleichenberg
00:00
| |
Sturm Graz II |
||
Spittal
00:15
| |
St. Anna |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Mauerwerk
23:30
| |
Stripfing |
||
Leobendorf
00:00
| |
Admira II |
||
Wiener Neustadt
00:00
| |
Bruck/Leitha |
||
Neusiedl
00:00
| |
Wiener Viktoria |
||
Mannsdorf
00:00
| |
TWL Elektra |
||
First Vienna
00:10
| |
Wiener SC |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Nathaly's
21:00
| |
Cheminots |
||
Étoile du Congo
21:00
| |
CARA Brazzaville |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Lidköping W
00:00
| |
Alingsås W |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
PK-35 Vantaa W
23:00
| |
PK-35 W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Brondby W
00:00
| |
Farum BK W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Bordeaux W
02:05
| |
Paris W |
||
Georgia - David Kipiani Cup |
||||
FC Tbilisi
17:00
| |
Didube 2014 |
||
Legioni
19:30
| |
Varketili II |
||
Sulori
19:30
| |
Chiatura |
||
BSU
19:30
| |
Gorda |
||
Iberia Tbilisi
19:30
| |
Skuri |
||
Margveti
19:30
| |
Algeti |
||
Kolkhi
19:30
| |
Samegrelo |
||
Gareji II
19:30
| |
Zana Abasha |
||
WIT Georgia II
19:30
| |
Odishi 1919 |
||
Matchakhela
19:30
| |
Shturmi |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
MC Alger U21
22:45
| |
JS Kabylie U21 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Portuguesa RJ U20
20:00
| |
Fluminense U20 |
||
Audax Rio U20
20:00
| |
Nova Iguaçu U20 |
||
Flamengo RJ U20
01:00
| |
Resende U20 |
||
Volta Redonda U20
01:00
| |
Botafogo U20 |
||
Gambia - GFA League |
||||
Wallidan
23:00
| |
Marimoo |
||
Hawks
23:00
| |
Sporting Real FC |
||
World - Friendly International U23 |
||||
Uzbekistan U23
22:00
| |
Korea Republic U23 |
||
Denmark - 1. Division Women Play-offs |
||||
Varde W
23:30
| |
AaB W |
||
Slovakia - Youth League |
||||
FC Košice U19
23:00
| |
DAC U19 |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Quảng Nam II
15:30
| |
Kon Tum |
||
Lam Dong
15:30
| |
Hải Nam |
||
Hòa Bình
15:30
| |
PVF Vietnam |
||
Ho Chi Minh City II
15:30
| |
Binh Thuan |
||
Dong Nai
15:30
| |
Gia Định |
||
Tien Giang
18:00
| |
Dong Thap |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Oakleigh Cannons U21
15:15
| |
Eastern Lions U21 |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Kallon
23:15
| |
Central Parade |
||
Bulgaria - Parva Liga - Play-offs |
||||
Botev Vratsa
00:00
| |
Etar |
||
Germany - Oberliga Play-offs |
||||
Greuther Fürth II
23:30
| |
Donaustauf |
||
Eltersdorf
00:00
| |
Ansbach |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Spyrnir
03:00
| |
Einherji |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
KH
02:15
| |
Augnablik |
||
ÍH
02:15
| |
Ellidi |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Göfis
23:30
| |
Hard |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Western Spirit U23
15:30
| |
Acacia Ridge U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Trasandino
05:00
| |
Iberia |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Riverball
23:00
| |
Barca |
||
Jyväskylä Blackbird
23:00
| |
Kuopion Elo |
||
Kings
00:00
| |
JJK Jyväskylä II |
||
Russia - FNL 2 - Group 2 |
||||
Khimik Dzerzhinsk
17:00
| |
Zenit II |
||
Volna Kovernino
22:00
| |
FK Dinamo St. Petersburg |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com