อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
---|---|---|---|---|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:30
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
AZ
19:30
| |
วิเทสส์ |
||
เจลีก |
||||
วิสเซล โคเบะ
11:05
| |
คอนซาโดเล ซัปโปโร |
||
เกียวโต แซงก้า
12:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
เอฟซี โตเกียว
13:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
| |
ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
14:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
สากัน โตสู
15:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
เจลีก 2 |
||||
เวกัลตะ เซนได
12:00
| |
โทชิกิ SC |
||
มาชิดา เซลเวีย
12:00
| |
Blaublitz Akita |
||
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
| |
ฟาเจียโน โอคายามา |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
ThespaKusatsu Gunma
16:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
FC เรียวเคียว
16:30
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
Grulla Morioka |
||
World - Friendly International |
||||
เนปาล
07:00
| |
อัฟกานิสถาน |
||
เม็กซิโก
07:08
| |
ไนจีเรีย |
||
United Arab Emirates
22:40
| |
แกมเบีย |
||
England - National League |
||||
Solihull Moors
18:30
| |
Chesterfield |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Oberneuland
19:00
| |
Drochtersen / Assel |
||
LSK Hansa
19:00
| |
Phönix Lübeck |
||
Schwarz-Weiß Rehden
19:00
| |
Eintracht Norderstedt |
||
HSC Hannover
19:15
| |
Heider SV |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Hürth
20:00
| |
VfL Vichttal |
||
SV Breinig
20:00
| |
Wesseling-Urfeld |
||
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
| |
Siegburger SV |
||
Alfter
20:00
| |
Eilendorf |
||
Düren Merzenich
20:00
| |
FC BW Friesdorf |
||
Hennef 05
20:00
| |
Frechen |
||
Pesch
20:30
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
Deutz
20:30
| |
Bergisch Gladbach |
||
Fortuna Köln II
20:30
| |
Borussia Freialdenhoven |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Rostocker FC
19:00
| |
Stern |
||
Hansa Rostock II
19:00
| |
MSV 1919 Neuruppin |
||
Lok Stendal
19:00
| |
Pampow |
||
Mecklenburg Schwerin
19:00
| |
Staaken |
||
CFC Hertha
19:00
| |
Hertha Zehlendorf |
||
BSC Süd 05
19:00
| |
Victoria Seelow |
||
Greifswalder FC
19:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
Neustrelitz
19:00
| |
RSV Eintracht |
||
CFC Hertha
19:00
| |
Greifswalder FC |
||
Torgelower SV Greif
19:00
| |
BSC Süd 05 |
||
Stern
19:00
| |
MSV 1919 Neuruppin |
||
Eintracht Mahlsdorf
19:00
| |
Pampow |
||
RSV Eintracht
19:00
| |
SV Blau-WeiY 90 Berlin |
||
Ludwigsfelder FC
19:00
| |
Lok Stendal |
||
Victoria Seelow
19:00
| |
Hansa Rostock II |
||
Hertha Zehlendorf
19:00
| |
Rostocker FC |
||
Mecklenburg Schwerin
19:00
| |
Neustrelitz |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Krieschow
19:00
| |
Arnstadt |
||
Einheit Wernigerode
19:00
| |
Budissa Bautzen |
||
VfL Halle
19:00
| |
Martinroda |
||
FC Merseburg
19:00
| |
Union Sandersdorf |
||
An der Fahner Höhe
19:00
| |
FC Grimma |
||
Wacker Nordhausen
19:00
| |
FC Merseburg |
||
Budissa Bautzen
19:00
| |
VfL Halle |
||
Plauen
19:00
| |
Krieschow |
||
Rot-Weiß Erfurt
19:00
| |
Carl Zeiss Jena II |
||
FC Grimma
19:00
| |
Einheit Wernigerode |
||
Union Sandersdorf
19:00
| |
International Leipzig |
||
Blau-Weiß Zorbau
19:00
| |
Arnstadt |
||
Bischofswerdaer FV
19:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Einheit Rudolstadt
19:00
| |
An der Fahner Höhe |
||
Oberlausitz Neugersdorf
21:00
| |
Rot-Weiß Erfurt |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Rapid Vienna
22:00
| |
Wattens |
||
Belgium - Pro League |
||||
เกนท์
07:00
| |
Antwerp |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Leotar
22:00
| |
Tuzla City |
||
Posusje
22:00
| |
Borac Banja Luka |
||
Sloboda Tuzla
22:00
| |
Zeljeznicar |
||
Siroki Brijeg
00:00
| |
Radnik Bijeljina |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
AaB
23:30
| |
Viborg |
||
Denmark - First Division |
||||
FC Helsingør
18:30
| |
Nykøbing |
||
Lyngby
18:30
| |
Fredericia |
||
Horsens
18:30
| |
Hvidovre |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Nõmme Kalju
18:30
| |
Paide |
||
Levadia
21:15
| |
Flora |
||
Kuressaare
23:30
| |
Tammeka |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
HIFK
20:00
| |
Honka |
||
KuPS
20:00
| |
HJK |
||
Mariehamn
22:30
| |
VPS |
||
Finland - Ykkonen |
||||
Jaro
22:30
| |
TPS |
||
PK-35
22:30
| |
MP |
||
PIF
22:30
| |
JäPS |
||
SJK Akatemia
22:30
| |
Gnistan |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
Fram
23:00
| |
Valur |
||
Víkingur Reykjavík
23:30
| |
KA |
||
Stjarnan
00:00
| |
ÍBV |
||
ÍA
00:00
| |
Keflavík |
||
Leiknir Reykjavík
02:15
| |
Breidablik |
||
FH
02:15
| |
KR |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Völsungur
23:00
| |
Haukar |
||
Italy - Serie B |
||||
Pisa
01:30
| |
Monza |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Spartaks Jūrmala
20:00
| |
Tukums |
||
Latvia - First Liga |
||||
Valmiera II
18:00
| |
Salaspils |
||
Grobiņa
20:00
| |
JDFS Alberts |
||
Saldus SS/Leevon
22:00
| |
Dinamo Riga |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Haugesund
23:00
| |
Aalesund |
||
Jerv
23:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Sandefjord
23:00
| |
Kristiansund |
||
Tromsø
23:00
| |
Lillestrøm |
||
Molde
23:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Vålerenga
01:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Bryne
20:00
| |
Start |
||
Ranheim
20:00
| |
Fredrikstad |
||
Sogndal
20:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Korona Kielce
01:45
| |
Chrobry Głogów |
||
Russia - Russian Cup |
||||
สปาร์ตัก มอสโก
21:00
| |
Dinamo Moskva |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เรอัล บายาโดลิด
01:00
| |
เอสดี ฮูเอสก้า |
||
อัลกอร์กอน
01:00
| |
SD Eibar |
||
Burgos
01:00
| |
คิโรน่า |
||
เลกาเนส
01:00
| |
อัลเมรีอา |
||
เรอัล โอเบียโด้
01:00
| |
UD Ibiza |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
| |
พัลมาส |
||
เตเนริเฟ
01:00
| |
FC Cartagena |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Degerfors
20:00
| |
มัลโม่ |
||
Djurgården
20:00
| |
Varberg BoIS |
||
Norrköping
20:00
| |
Elfsborg |
||
Helsingborg
22:30
| |
AIK |
||
Värnamo
22:30
| |
Hammarby |
||
Sweden - Allsvenskan Women |
||||
Häcken W
18:00
| |
Djurgarden W |
||
AIK W
20:00
| |
Linkoping W |
||
IFK Kalmar W
20:00
| |
Hammarby W |
||
Vittsjo W
20:00
| |
Brommapojkarna W |
||
Sweden - Superettan |
||||
Örgryte
18:00
| |
Dalkurd |
||
Örebro
20:00
| |
Brommapojkarna |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Piteå
18:00
| |
Sylvia |
||
Stockholm Internazionale
18:00
| |
Hammarby Talang |
||
IF Karlstad Fotboll
21:00
| |
Motala |
||
Haninge
21:00
| |
Forward |
||
Sandviken
22:00
| |
Sollentuna |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Lindome
18:00
| |
Vänersborgs IF |
||
Qviding FIF
18:00
| |
Tvååker |
||
Torns
20:00
| |
Åtvidaberg |
||
Oddevold
21:00
| |
Lund |
||
Ljungskile
21:00
| |
Trollhättan |
||
Oskarshamns AIK
21:00
| |
IFK Malmö |
||
Falkenberg
22:00
| |
GAIS |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Bandırmaspor
19:30
| |
Eyüpspor |
||
İstanbulspor
22:00
| |
BB Erzurumspor |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Deportivo Madryn
01:00
| |
Club Atlético Güemes |
||
Estudiantes Río Cuarto
01:10
| |
All Boys |
||
Deportivo Maipú
01:30
| |
San Martín San Juan |
||
Gimnasia Jujuy
01:30
| |
Almirante Brown |
||
Alvarado
02:00
| |
Gimnasia Mendoza |
||
Atletico Mitre
03:00
| |
Atlético Rafaela |
||
Temperley
03:10
| |
Belgrano |
||
Ferro Carril Oeste
05:10
| |
Deportivo Santamarina |
||
Brazil - Serie A |
||||
Santos
02:00
| |
Palmeiras |
||
Coritiba
02:00
| |
Botafogo |
||
Fluminense
04:00
| |
ฟลาเมงโก |
||
Corinthians
04:00
| |
América Mineiro |
||
Cuiabá
04:00
| |
Athletico PR |
||
Atlético Mineiro
05:00
| |
Avaí |
||
Brazil - Serie B |
||||
Vila Nova
02:00
| |
Grêmio |
||
Brazil - Serie C |
||||
Volta Redonda
21:00
| |
Botafogo PB |
||
Altos
01:00
| |
Ypiranga Erechim |
||
Botafogo SP
03:00
| |
Mirassol |
||
Remo
05:00
| |
Floresta |
||
Chile - Primera Division |
||||
Huachipato
07:00
| |
Palestino |
||
Universidad Católica
04:30
| |
Antofagasta |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Temuco
23:30
| |
Copiapó |
||
Deportes Iquique
23:30
| |
Melipilla |
||
Magallanes
02:00
| |
Recoleta |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
9 de Octubre
06:00
| |
Independiente del Valle |
||
Barcelona Guayaquil
06:00
| |
Cumbaya |
||
LDU Quito
06:00
| |
Macará |
||
Universidad Católica
06:00
| |
Delfin |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Alianza
04:00
| |
Águila |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Mixco
07:00
| |
Xinabajul |
||
Peru - Primera Division |
||||
Academia Cantolao
23:00
| |
Deportivo Municipal |
||
Carlos Stein
01:00
| |
César Vallejo |
||
Melgar
03:30
| |
Universitario |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Unión Comercio
01:00
| |
Union Huaral |
||
Alfonso Ugarte Puno
03:00
| |
Santos |
||
Sport Chavelines Juniors
03:30
| |
Santa Rosa PNP |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Plaza Colonia
22:30
| |
Wanderers |
||
River Plate
01:00
| |
Peñarol |
||
Defensor Sporting
03:30
| |
Deportivo Maldonado |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Cerro
20:00
| |
Juventud |
||
Atenas
23:00
| |
Racing |
||
La Luz
02:00
| |
Rampla Juniors |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
Inter Miami
07:00
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
นิวยอร์กซิตี |
||
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
| |
Nashville SC |
||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
รีล ซอลต์ เลค
08:30
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
แอลเอ แกลักซี
05:00
| |
Austin |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Rio Grande Valley
07:30
| |
San Antonio |
||
Miami FC II
08:57
| |
Pittsburgh Riverhounds |
||
Oakland Roots
09:00
| |
Sacramento Republic |
||
Monterey Bay
09:00
| |
Colorado Springs |
||
LA Galaxy II
09:30
| |
San Diego Loyal |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
Tlemcen
22:45
| |
ASO Chlef |
||
ES Sétif
02:00
| |
JS Saoura |
||
Angola - Girabola |
||||
Desportivo Huíla
21:00
| |
Wiliete |
||
Recreativo da Caála
21:00
| |
Académica do Lobito |
||
Cubango
21:00
| |
Sporting de Benguela |
||
Congo DR - Super Ligue |
||||
Lubumbashi Sport
20:30
| |
RCK |
||
Saint Eloi Lupopo
20:30
| |
Motema Pembe |
||
Motema Pembe
21:30
| |
Sanga Balende |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Racing d'Abidjan
22:30
| |
AFAD |
||
ASEC Mimosas
01:00
| |
San-Pedro |
||
Egypt - Premier League |
||||
Future FC
21:00
| |
Eastern Company SC |
||
Pyramids FC
23:30
| |
Al Masry |
||
Ghana - Premier League |
||||
Aduana Stars
22:00
| |
Dreams |
||
Wa All Stars
22:00
| |
Bibiani Gold Stars |
||
Real Tamale
22:00
| |
Eleven Wonders |
||
Berekum Chelsea
22:00
| |
Elmina Sharks |
||
King Faisal
22:00
| |
Great Olympics |
||
WAFA
22:00
| |
Bechem United |
||
Medeama
22:00
| |
Asante Kotoko |
||
Ashanti Gold
22:00
| |
Accra Lions |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nzoia United
18:00
| |
KCB |
||
Talanta
19:00
| |
Kariobangi Sharks |
||
Homeboyz
19:00
| |
Leopards |
||
Nairobi City Stars
19:00
| |
Gor Mahia |
||
Wazito
19:00
| |
Bidco United |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Stade Malien Bamako
00:00
| |
Djoliba |
||
Police
00:00
| |
Douannes de Sikasso |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Mouloudia Oujda
02:30
| |
RSB Berkane |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
AS Salé
23:00
| |
Stade Marocain |
||
El Massira
23:00
| |
Ittihad Khemisset |
||
Racing de Casablanca
23:00
| |
Moghreb Tétouan |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Jaraaf
00:00
| |
Dakar SC |
||
Generation Foot
00:00
| |
Guédiawaye |
||
La Linguère
00:00
| |
Teungueth |
||
Pikine
00:00
| |
Gorée |
||
Casa Sport
00:00
| |
ASEC Ndiambour |
||
Mbour Petite Côte
00:00
| |
CNEPS Excellence |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Foolad
22:30
| |
Sepahan |
||
Persepolis
22:30
| |
Padideh Khorasan |
||
Havadar
22:30
| |
Gol Gohar |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Dhamk
23:15
| |
Al Fateh |
||
Al Feiha
23:20
| |
Al Taawon |
||
Al Hilal
01:00
| |
Abha |
||
Al Tai
01:00
| |
Al Ittihad |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Zarzis
22:00
| |
Hammam-Sousse |
||
Métlaoui
22:00
| |
Olympique Béja |
||
Canada - PCSL |
||||
Kamloops Rivers II
08:00
| |
Khalsa |
||
Tigers Vancouver
02:30
| |
WIA |
||
Mid Isle Highlanders
04:00
| |
Victoria United |
||
Penticton
05:00
| |
Khalsa |
||
Koinonia
06:30
| |
Fusion |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Incheon United
14:30
| |
Seongnam |
||
Daegu
17:00
| |
Pohang Steelers |
||
Gangwon
17:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Korea Republic - National League |
||||
Dangjin Citizen
13:00
| |
Cheonan City |
||
Ulsan Citize
15:00
| |
Busan Transportation |
||
Hwaseong
15:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Argentina - Primera C |
||||
Sportivo Italiano
01:30
| |
Deportivo Español |
||
Leandro Nicéforo Alem
01:30
| |
Midland |
||
El Porvenir
01:30
| |
Liniers |
||
San Martín Burzaco
01:30
| |
Excursionistas |
||
General Lamadrid
01:30
| |
Claypole |
||
Berazategui
01:30
| |
Victoriano Arenas |
||
Argentino Merlo
01:30
| |
Luján |
||
Puerto Nuevo
01:30
| |
Deportivo Laferrere |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
ลูกาโน
01:30
| |
Sportivo Barracas |
||
Central Ballester
01:30
| |
Deportivo Muñiz |
||
Centro Español
01:30
| |
Mercedes |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
ADO '20
19:00
| |
JOS Watergraafsmeer |
||
HV & CV Quick
19:00
| |
USV Hercules |
||
Blauw Geel '38
19:00
| |
Dongen |
||
EVV
19:00
| |
Hollandia |
||
OSS '20
19:00
| |
HSC '21 |
||
Westlandia
19:00
| |
Groene Ster |
||
GVV Unitas
19:00
| |
DEM |
||
Gemert
19:00
| |
OFC Oostzaan |
||
UNA
19:00
| |
Hoogland |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Always Ready
02:00
| |
Atlético Palmaflor |
||
Royal Pari
05:00
| |
The Strongest |
||
Oriente Petrolero
06:30
| |
Bolívar |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Chernolomets
22:00
| |
Riltsi |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Mlada Boleslav II
15:15
| |
Sokol Živanice |
||
Bohemians 1905 II
15:15
| |
Pardubice II |
||
Teplice II
16:00
| |
Dukla Praha II |
||
Sokol Hostoun
22:00
| |
Jiskra Domažlice |
||
Povltava FA
22:00
| |
Rakovnik |
||
Sokol Brozany
22:00
| |
Zbuzany |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Banik Ostrava II
15:15
| |
Slovan Rosice |
||
Slovácko II
15:15
| |
Znojmo |
||
Velké Meziříčí
15:15
| |
Blansko |
||
Viktoria Otrokovice
22:00
| |
Dolní Benešov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Jindrichuv Hradec
21:00
| |
Klatovy |
||
Sokol Lom
22:00
| |
Otava Katovice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Meteor Praha
15:15
| |
Kladno |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Tochovice
22:00
| |
Hlinsko |
||
Poříčany
22:00
| |
Dvůr Králové |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Kozlovice
22:00
| |
Viktorie Přerov |
||
Valašské Meziříčí
22:00
| |
Skaštice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Velka Bites
15:15
| |
Bystřice nad Pernštejnem |
||
Stara Rise
22:00
| |
Zbrojovka Brno II |
||
Sokol Lanžhot
22:00
| |
Slavoj Polná |
||
Žďár nad Sázavou
22:00
| |
Humpolec |
||
Ždírec nad Doubravou
22:00
| |
Hodonín-Šardice |
||
Finland - Kakkonen |
||||
JBK
18:00
| |
OLS |
||
Atlantis
20:00
| |
Futura |
||
JIPPO
21:00
| |
LaPa |
||
KajHa
21:30
| |
JJK |
||
PeKa
22:30
| |
Reipas |
||
NJS
22:30
| |
KuPS Ak. |
||
EPS
22:30
| |
Honka Akatemia |
||
HJS Akatemia
22:30
| |
I-Kissat |
||
Ilves II
22:30
| |
Jazz |
||
SalPa
22:30
| |
VJS |
||
Kraft
22:30
| |
OTP |
||
RoPS
22:30
| |
JS Hercules |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Érdi VSE
22:00
| |
Veszprém |
||
Papai Perutz
22:00
| |
Gyori ETO II |
||
Tatabánya
22:00
| |
Kelen |
||
Balatonfuredi
22:00
| |
Gyirmót II |
||
Andráshida
22:00
| |
MTE 1904 |
||
Kaposvári Rákóczi
22:00
| |
Gardony |
||
BVSC
22:00
| |
Zalaegerszegi TE II |
||
Nagykanizsai ULE
22:00
| |
Puskás II |
||
Videoton II
22:00
| |
Bicskei |
||
SC Sopron
22:00
| |
Komárom |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Frigg
18:00
| |
Brattvåg |
||
Asker
19:00
| |
Træff |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Ruch Chorzów
22:00
| |
Motor Lublin |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Sloga Leskovac
22:30
| |
Buducnost Popovac |
||
Jedinstvo Paraćin
22:30
| |
Jagodina |
||
Radnički Svilajnac
22:30
| |
Meševo |
||
Hajduk Veljko
22:30
| |
Trajal Krusevac |
||
Radnički Pirot
22:30
| |
Pčinja Trgovište |
||
Vlasina
22:30
| |
Dubocica |
||
Brzi Brod
22:30
| |
Dinamo Vranje |
||
Timočanin
22:30
| |
Rembas |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Mladi Radnik
22:30
| |
Sloga Požega |
||
Real Podunavci
22:30
| |
Borac Čačak |
||
Sloga Kraljevo
22:30
| |
Trepča |
||
Semendrija 1924
22:30
| |
Sloga Bajina Basta |
||
Mačva 1929
22:30
| |
Sušica |
||
RSK Rabrovo
22:30
| |
Takovo |
||
Jedinstvo Ub
22:30
| |
Sloboda Užice |
||
Radjevac Krupanj
22:30
| |
Budućnost Arilje |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Nitra
22:00
| |
Lednické Rovne |
||
Beluša
22:00
| |
TEMPO Partizánske |
||
Galanta
22:00
| |
Imeľ |
||
Slovan Levice
22:00
| |
Kalna n. Hronom |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Karlslund
19:00
| |
Lidköping |
||
Herrestads
19:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Gauthiod
19:00
| |
Mjolby |
||
Säffle SK
19:00
| |
Ahlafors |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Skiljebo
19:00
| |
Kvarnsveden |
||
Akropolis
19:00
| |
Rågsved |
||
Hudiksvall
19:00
| |
IFK Österåker |
||
Järfälla
20:00
| |
Korsnäs IF FK |
||
Forsbacka
20:00
| |
Kungsängen |
||
Stocksund
21:00
| |
Uppsala |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Ytterhogdal
18:00
| |
Boden |
||
Friska Viljor
19:00
| |
Sandviks |
||
Skellefteå
19:00
| |
Sund |
||
Storfors
19:00
| |
Kiruna FF |
||
Umeå FC Akademi
19:00
| |
Gottne IF |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Karlskrona
19:00
| |
Berga |
||
Hässleholms IF
19:00
| |
Rosengård |
||
Österlen
19:00
| |
Asarum |
||
Räppe
20:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Kristianstad
20:00
| |
Ariana |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Huddinge
19:00
| |
Karlberg |
||
Syrianska
19:00
| |
IFK Eskilstuna |
||
Nyköping
21:00
| |
Sleipner |
||
Smedby
21:00
| |
United Nordic |
||
Värmbols
22:00
| |
Assyriska |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Sävedalen
18:00
| |
Assyriska BK |
||
Landvetter IS
18:30
| |
Varbergs GIF |
||
Torslanda
19:00
| |
Hittarp |
||
Husqvarna
19:00
| |
Hoganas |
||
Tölö
19:00
| |
Eskilsminne |
||
Onsala
21:00
| |
Ullared |
||
Brazil - Baiano 2 |
||||
Jequié
00:45
| |
Juazeiro BA |
||
Grapiuna Itabuna
00:45
| |
Itabuna |
||
Feirense
00:45
| |
Jacobina |
||
Jacobinense
00:45
| |
Fluminense de Feira |
||
Galicia
01:00
| |
Flamengo BA |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Itapipoca
01:00
| |
Horizonte |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Passo Fundo
01:00
| |
Brasil Farroupilha |
||
Veranópolis
01:00
| |
Gaucho |
||
Pelotas
01:00
| |
Guarani RS |
||
São Paulo RS
01:00
| |
Inter Santa Maria |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Tupynambás
20:00
| |
Aymorés |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Andraus Brasil
01:30
| |
Foz do Iguaçu |
||
Aruko Sports
01:30
| |
PSTC |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Douglas Haig
23:30
| |
Racing Córdoba |
||
Defensores Belgrano VR
01:00
| |
Gimnasia Concepción |
||
Liniers Bahía Blanca
01:00
| |
Huracán Las Heras |
||
Sol de Mayo
01:00
| |
Villa Mitre |
||
Def. de Pronunciamiento
01:30
| |
Juventud Antoniana |
||
Sarmiento Resistencia
01:30
| |
Sportivo Belgrano |
||
Juventud Unida Univ.
01:30
| |
Sportivo Peñarol |
||
Circulo Deportivo
01:30
| |
Sansinena |
||
Independiente Chivilcoy
01:30
| |
Cipolletti |
||
Olimpo
01:30
| |
Sportivo Desamparados |
||
Gimnasia y Tiro
02:00
| |
Sportivo Las Parejas |
||
San Martín Formosa
02:00
| |
Boca Unidos |
||
Argentino Monte Maíz
02:00
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Unión Sunchales
03:30
| |
Crucero del Norte |
||
Central Norte
04:00
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
La Fama
07:30
| |
Dakota |
||
Netherlands - Eredivisie Playoffs |
||||
เอดีโอ เดน ฮาก
23:00
| |
Excelsior |
||
Europe - Euro U17 |
||||
France U17
21:30
| |
Portugal U17 |
||
Netherlands U17
01:00
| |
Serbia U17 |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Ansan Greeners
14:00
| |
Gimpo |
||
Asan Mugunghwa
16:30
| |
Jeonnam Dragons |
||
World - Toulon Tournament |
||||
Argentina U20
19:00
| |
Saudi Arabia U20 |
||
France U20
22:30
| |
Panama U23 |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
St George Willawong
14:00
| |
Bayside United |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Gungahlin
12:00
| |
Cooma Tigers |
||
Canberra FC
12:00
| |
Canberra Olympic |
||
Australia - New South Wales |
||||
Sydney United
12:00
| |
Sutherland Sharks |
||
Rockdale City Suns
13:00
| |
Sydney Olympic |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Brisbane Roar II
13:00
| |
Gold Coast United |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Hertha U19
18:00
| |
Borussia Dortmund U19 |
||
Morocco - Coupe Du Trone |
||||
FUS Rabat
23:30
| |
UTS Rabat |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Tarnovia Tarnów
15:15
| |
Śląsk Wrocław W |
||
Medyk Konin W
15:15
| |
UJ Krakow W |
||
Bydgoszcz W
15:15
| |
Leczna W |
||
Czarni Sosnowiec W
15:15
| |
GKS Katowice W |
||
Rekord Bielsko-Biala W
15:15
| |
Akademia Piłkarska LG |
||
UKS SMS Lodz W
21:00
| |
Mks Olimpia Szczecin W |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Frosinone U19
20:00
| |
Parma U19 |
||
Panama - Lpf |
||||
Sporting San Miguelito
07:00
| |
Alianza |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Valentine
11:00
| |
Edgeworth Eagles |
||
Broadmeadow Magic
13:30
| |
Lake Macquarie |
||
Russia - FNL 2 - Group 1 |
||||
Dinamo Stavropol'
19:00
| |
Legion Dynamo |
||
Kuban Kholding
19:00
| |
Alaniya Vladikavkaz II |
||
Forte Taganrog
20:00
| |
Druzhba |
||
SKA Rostov
21:00
| |
Mashuk-KMV |
||
Rotor-2
21:00
| |
Chayka |
||
Makhachkala
21:00
| |
Anzhi |
||
Chernomorets
22:00
| |
Biolog |
||
Togo - Championnat National |
||||
Dynamic Togolais
22:00
| |
ASKO de Kara |
||
Gomido
22:00
| |
Togo Port |
||
Binah
22:00
| |
Kara |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Otôho d'Oyo
20:00
| |
Kondzo |
||
Inter Club
21:00
| |
Leopards de Dolisie |
||
Diables Noirs
21:00
| |
JS Talangaï |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Gamla Upsala W
20:00
| |
Rävåsen W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Køge
18:00
| |
FC Thy - ThistedQ |
||
France - Division 1 Women |
||||
Paris SG W
02:00
| |
Lyon W |
||
Italy - Serie D: Playoffs |
||||
Sanremo
21:00
| |
Città di Varese |
||
Legnano
21:00
| |
Casatese |
||
Clodiense
21:00
| |
Adriese |
||
Novara
21:00
| |
Sangiuliano City |
||
Trastevere
21:00
| |
Sambenedettese |
||
Francavilla
21:00
| |
US Bitonto |
||
Cavese
21:00
| |
Acireale |
||
San Donato Tavarnelle
22:00
| |
Rimini |
||
SSC Giugliano
22:00
| |
Audace Cerignola |
||
Ravenna
23:00
| |
Lentigione |
||
USA - USL League One |
||||
Union Omaha
07:00
| |
Northern Colorado |
||
Central Valley Fuego
09:30
| |
Forward Madison |
||
Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs |
||||
Atl. Madrid U19
17:00
| |
Celta de Vigo U19 |
||
Barcelona U19
17:00
| |
Valencia U19 |
||
Athletic Club U19
17:00
| |
Las Palmas U19 |
||
Real Betis U19
17:00
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Flamengo W
21:00
| |
Grêmio W |
||
Palmeiras W
00:00
| |
São José W |
||
Cruzeiro W
01:00
| |
CRESSPOM W |
||
Ferroviária W
04:00
| |
Santos W |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Lanús Res.
00:00
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
Gambia - GFA League |
||||
Steve Biko
23:00
| |
Waa Banjul Football |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Penapolense
20:00
| |
Catanduva |
||
VOCEM
20:00
| |
Grêmio Prudente |
||
Osvaldo Cruz
20:00
| |
Santacruzense |
||
Batatais
20:00
| |
Grêmio Sãocarlense |
||
Francana
20:00
| |
XV de Jaú |
||
Uniao Sao Joao
20:00
| |
Itapirense |
||
Jabaquara
20:00
| |
ECUS |
||
Itararé
01:00
| |
Assisense |
||
São Carlos
01:00
| |
Taquaritinga |
||
ไทย ลีก คัพ |
||||
PT Prachuap FC
18:00
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Calcio Padova
00:00
| |
Catanzaro |
||
Palermo
01:30
| |
FeralpiSalò |
||
South Africa - Premier League Play-offs |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
University of Pretoria |
||
Slovakia - Fortuna Liga Play-offs |
||||
Zlaté Moravce
22:00
| |
Banska Bystrica |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Bunnies Gunma White Star W
11:00
| |
Ehime W |
||
Setagaya Sfida W
12:00
| |
Iga Kunoichi W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Yenisey W
15:00
| |
Ryazan VDV W |
||
France - Ligue 1 Play-offs |
||||
แซงต์ เอเตียน
00:00
| |
Auxerre |
||
France - Ligue 2 Play-offs |
||||
Quevilly Rouen
21:00
| |
Villefranche |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Kamboi Eagles
23:15
| |
Police |
||
Wusum Stars
23:15
| |
Freetown City |
||
Ports Authority
23:15
| |
East End Tigers |
||
Bo Rangers
23:15
| |
Central Parade |
||
Old Edwardians
23:15
| |
Kallon |
||
Diamond Stars
23:15
| |
Mighty Blackpool |
||
Anti Drugs Strikers
23:15
| |
RSLAF |
||
Switzerland - Super League Play-offs |
||||
Luzern
21:30
| |
FC Schaffhausen |
||
Canada - Premier League |
||||
York9
01:00
| |
Cavalry |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Hvíti riddarinn
21:00
| |
Horhur I. |
||
Árbær
21:00
| |
Reynir Hellissandur |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Lustenau
16:00
| |
Bezau |
||
Nenzing
21:00
| |
Blau-Weiß Feldkirch |
||
Andelsbuch
21:00
| |
Rheindorf Altach II |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
St George Willawong U23
12:00
| |
Bayside United U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Lautaro de Buin
02:00
| |
Independiente |
||
General Velásquez
02:30
| |
San Marcos |
||
Concepcion
02:30
| |
Deportes Valdivia |
||
Real San Joaquín
03:00
| |
Deportes Limache |
||
Macao - Primeira Division |
||||
CFB Macau
17:00
| |
Tak Chun Ka I |
||
Casa de Portugal
19:00
| |
Sporting Macau |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Reinmeer Aomori
10:00
| |
TIAMO Hirakata |
||
Nara Club
11:00
| |
Tokyo Musashino City |
||
Maruyasu Okazaki
11:00
| |
Sony Sendai |
||
Biwako Shiga
13:00
| |
Honda |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Shizuoka Sangyo Univ. W
11:00
| |
Tsukuba Ladies W |
||
Yunogo Belle W
11:00
| |
Kibi Univ. Takahashi W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
STPS
19:00
| |
Kultsu |
||
MiPK
20:00
| |
HaPK |
||
Belarus - Second Division - Brest Region |
||||
Ivanovo
18:00
| |
Nadezhda |
||
Drogichin
20:00
| |
Euroexport |
||
Belarus - Second Division - Vitebsk Region |
||||
Senno
18:00
| |
Lepel |
||
Postavy
19:00
| |
Veles 2020 |
||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen |
||||
HauPa
19:00
| |
KePS |
||
RoPo
19:00
| |
PS Kemi |
||
PonPa
19:00
| |
Roi United |
||
TP-47
20:00
| |
Raahe |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com