FT
|
เซนิต
คลับ บรูกก์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ดินาโมเคียฟ
ยูเวนตุส
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
เชลซี
เซบีย่า
|
0
0
|
1
|
FT
|
แรนส์
คราสโนดาร์
|
1
1
|
1
|
FT
|
ลาซิโอ
ดอร์ทมุนด์
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
บาร์เซโลน่า
เฟเรนซ์วารอส
|
5
1
|
3
|
FT
|
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
|
1
2
|
1
|
FT
|
แอร์เบ ไลป์ซิก
อิสตันบูล บีบี
|
2
0
|
2
|
FT
|
บริสตอลซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
โคเวนทรี ซิตี้
สวอนซีซิตี
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
มิลล์วอลล์
ลูตัน ทาวน์
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
นอริชซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
|
1
0
|
1
|
FT
|
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
|
1
1
|
1
|
FT
|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ดาร์บีเคาน์ตี
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
เรดิง
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
จิลลิ่งแฮม
พอร์ตสมัท
|
0
2
|
1
|
FT
|
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
|
1
0
|
0
|
FT
|
แบล็กพูล
ชาร์ลตันแอธเลติก
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ฮัลล์ซิตี
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
ลินคอล์น ซิตี้
พลีมัธ อาร์ไกล์
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
3
2
|
0
|
FT
|
ซันเดอร์แลนด์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
|
1
0
|
1
|
FT
|
วีแกนแอทเลติก
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โรชเดล
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Northampton Town
Swindon Town
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Cheltenham Town
สคันธอร์ป
|
1
0
|
1
|
FT
|
มอร์แคมป์
Mansfield Town
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Barrow
โบลตันวอนเดอเรอส์
|
3
3
|
0.5
|
FT
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Port Vale
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Exeter City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
2
1
|
1
|
FT
|
Oldham Athletic
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Stevenage
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Leyton Orient
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Bradford City
Walsall
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
กริมสบี้ ทาวน์
Harrogate Town
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ซอลฟอร์ด ซิตี้
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
|
3
0
|
1.5
|
FT
|
Jong PSV
NEC
|
1
1
|
1
|
FT
|
NAC Breda
SC Cambuur
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
TOP Oss
FC Den Bosch
|
2
0
|
0
|
FT
|
Wealdstone
Chesterfield
|
3
2
|
0
|
FT
|
Barnsley U23
Colchester U23
|
2
2
|
|
FT
|
Sheffield Wed U23
Cardiff U23
|
1
0
|
|
FT
|
Brightlingsea Regent
Leatherhead
|
3
0
|
|
FT
|
Cheshunt
AFC Hornchurch
|
0
3
|
|
FT
|
East Thurrock United
Horsham
|
3
2
|
1
|
FT
|
Enfield Town
Margate
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Folkestone Invicta
Bowers & Pitsea
|
?
?
|
|
FT
|
Wingate & Finchley
Corinthian-Casuals
|
4
1
|
|
POSTP
|
Worthing
Bishop's Stortford
|
?
?
|
|
FT
|
Lewes
Merstham
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Canvey Island
Coggeshall Town
|
?
?
|
|
FT
|
North Leigh
St Neots Town
|
2
2
|
|
FT
|
City of Liverpool
Trafford
|
1
0
|
|
FT
|
Marske United
Ossett United
|
1
1
|
|
FT
|
Pickering Town CFC
Brighouse Town
|
1
0
|
|
POSTP
|
Pontefract Collieries
Mossley
|
?
?
|
|
FT
|
Ramsbottom United
Kendal Town
|
2
2
|
|
FT
|
Runcorn Linnets
Tadcaster Albion
|
4
2
|
|
FT
|
Workington
Clitheroe
|
2
1
|
|
FT
|
Westfield
Hertford Town
|
1
3
|
|
FT
|
Bedfont Sports
Chalfont St Peter
|
2
1
|
|
FT
|
Ware
Barking
|
3
1
|
|
FT
|
Chertsey Town
Marlow
|
0
3
|
|
FT
|
Hanwell Town
Northwood
|
1
1
|
|
FT
|
Waltham Abbey
Chipstead
|
1
1
|
|
FT
|
Glossop North End
Frickley Athletic
|
2
1
|
|
FT
|
Leek Town
Stocksbridge Park Steels
|
6
2
|
|
FT
|
Newcastle Town
Ilkeston Town
|
4
1
|
|
POSTP
|
Sheffield
Lincoln United
|
?
?
|
|
FT
|
Stamford
Worksop Town
|
0
0
|
|
FT
|
Sutton Coldfield Town
Kidsgrove Athletic
|
5
3
|
|
FT
|
Wisbech Town
Cleethorpes Town
|
3
2
|
|
FT
|
Frome Town
Highworth Town
|
5
0
|
|
FT
|
Winchester City
Bristol Manor Farm
|
3
2
|
|
FT
|
Scarborough Athletic
Whitby Town
|
2
1
|
|
POSTP
|
Ashton United
Radcliffe Borough
|
?
?
|
|
FT
|
Atherton Collieries
Bamber Bridge
|
5
0
|
0
|
FT
|
Basford United
Stafford Rangers
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Buxton
Mickleover Sports
|
2
2
|
|
FT
|
United of Manchester
Lancaster City
|
1
1
|
|
FT
|
Gainsborough Trinity
Stalybridge Celtic
|
3
2
|
1
|
FT
|
Grantham Town
Matlock Town
|
0
1
|
|
FT
|
South Shields
Morpeth Town
|
0
0
|
|
FT
|
Warrington Town
Nantwich Town
|
2
2
|
|
FT
|
Nuneaton Town
St Ives Town
|
6
2
|
|
FT
|
Verl
Magdeburg
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Türkgücü-Ataspor
VfB Lübeck
|
4
3
|
1
|
FT
|
Dynamo Dresden
Zwickau
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Waldhof Mannheim
Hansa Rostock
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Uerdingen
Wehen Wiesbaden
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
Bahlinger SC
Schott Mainz
|
4
3
|
0/0.5
|
FT
|
Aalen
Hessen Kassel
|
1
1
|
1
|
FT
|
Astoria Walldorf
Homburg
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
FSV Frankfurt
Elversberg
|
1
5
|
0.5
|
FT
|
Hoffenheim II
Ulm
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Kickers Offenbach
Teutonia WS
|
1
0
|
1/1.5
|
FT
|
Oberachern
CfR Pforzheim
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Barmbek-Uhlenhorst
Concórdia
|
1
0
|
|
FT
|
Hunfelder SV
Baunatal
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Lokomotiv Plovdiv
Arda
|
0
0
|
1
|
FT
|
Kariana Erden
Tsarsko selo
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Rudar Labin
Inter Zaprešić
|
2
0
|
|
FT
|
Esbjerg
Hvidovre
|
0
2
|
1
|
FT
|
Kolding IF
Hobro
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
MP
KTP
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
SJK Akatemia
Jaro
|
2
3
|
2
|
FT
|
MuSa
VPS
|
0
2
|
0
|
FT
|
Galway United
Drogheda United
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Ascoli
Reggiana
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
คิเอโว่
เบรสชา
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Cittadella
Pordenone
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
เอ็มโปลี
สปาล
|
2
1
|
0
|
FT
|
โฟรซิโนเน่
Virtus Entella
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Vicenza
Salernitana
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Pisa
Monza
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Reggina
Cosenza
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Venezia
Pescara
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Tarxien Rainbows
Santa Lucia
|
0
2
|
1
|
FT
|
Lija Athletic
Gzira United
|
0
3
|
0.5/1
|
FT
|
Zejtun Corinthians
Balzan
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Hamrun Spartans
Birkirkara
|
0
2
|
0.5/1
|
FT
|
Mqabba
Pembroke Athleta
|
0
2
|
|
POSTP
|
Marsaxlokk
Fgura United
|
?
?
|
|
FT
|
Floreşti
Sfîntul Gheorghe
|
1
4
|
|
FT
|
Dinamo-Auto
Sheriff
|
1
2
|
2
|
FT
|
Milsami
Zimbru
|
2
0
|
|
FT
|
ชาเวช
UD Oliveirense
|
0
2
|
1.5
|
FT
|
Estoril
Feirense
|
3
3
|
0
|
POSTP
|
Viitorul Şelimbăr
Universitatea Cluj
|
?
?
|
|
FT
|
Filiaşi
U Craiova 1948
|
0
4
|
|
AET
|
Progresul Spartac
Rapid Bucuresti
|
3
2
|
1
|
FT
|
Soimii Lipova
Ripensia Timişoara
|
0
1
|
0
|
FT_PEN
|
CSM Slatina
Sporting Turnu
|
0
0
|
|
FT
|
Aberdeen
Hamilton Academical
|
4
2
|
1.5
|
FT
|
Smartno
Krka
|
0
4
|
2
|
FT
|
Stade Lausanne-Ouchy
Chiasso
|
4
1
|
1.5
|
FT
|
Thun
Winterthur
|
0
1
|
0
|
FT
|
Neuchâtel Xamax
Wil
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Kriens
Grasshopper
|
5
2
|
0.5
|
FT
|
Keçiörengücü
Bandırmaspor
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Eskişehirspor
Samsunspor
|
0
1
|
1
|
FT
|
Kütahyaspor
Darıca Gençlerbırlığı
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
İçelspor
Payasspor
|
6
0
|
1
|
FT
|
Karşıyaka
Bergama Belediyespor
|
3
0
|
0
|
FT
|
Flint Town United
Bala Town
|
1
2
|
2
|
FT
|
América Mineiro
Brasil de Pelotas
|
3
1
|
1
|
FT
|
CSA
Botafogo SP
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Oeste
Náutico
|
0
1
|
0
|
FT
|
Juventude
Avaí
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Deportes Iquique
La Serena
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Unión La Calera
Huachipato
|
3
0
|
0.5/1
|
FT
|
O'Higgins
Curicó Unido
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Cali
Santa Fe
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
León
América
|
3
2
|
1
|
FT
|
Tepatitlán de Morelos
Atlante
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Tacuarembó
Rampla Juniors
|
0
2
|
0
|
FT
|
Al Merreikh
Hay Al Wadi
|
2
0
|
|
FT
|
Al Ahly Shendi
Al Hilal Omdurman
|
0
3
|
|
FT
|
Al Ahli Khartoum
Al Shorta
|
2
2
|
|
FT
|
Merreikh El-Fasher
Al Hilal Kadougli
|
3
4
|
|
FT
|
Al Fallah
Hilal El-Fasher
|
2
0
|
|
FT
|
Ihefu
Azam
|
0
2
|
|
FT
|
Ruvu Shooting
KMC
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Mwadui
Mbeya City
|
2
1
|
|
FT
|
Kagera Sugar
Dodoma Jiji
|
0
0
|
0
|
FT
|
Al Salmiyah
Khaitan
|
2
2
|
|
FT
|
Al Kuwait
Al Shabab
|
1
1
|
2
|
FT
|
Yarmouk
Al Tadhamon
|
1
3
|
|
FT
|
Burgan
Al Qadsia
|
0
3
|
2
|
FT
|
Al Shahaniya
Lusail City
|
2
0
|
2
|
FT
|
Al Shamal
Al Mu'aidar
|
2
0
|
|
FT
|
Al Mesaimeer
Al Bidda
|
2
0
|
|
FT
|
Al Nasr
Al Markhiya
|
0
4
|
|
FT
|
Hajer
Al Adalh
|
1
1
|
|
FT
|
Al-Thuqbah
Al-Kawkab
|
1
2
|
|
FT
|
Al Draih
Al Nahdha
|
1
1
|
|
FT
|
Al Hazm
Arar
|
2
0
|
|
FT
|
Ohod
Al Jeel
|
0
0
|
1
|
FT
|
Da Nang
Song Lam Nghe An
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Hai Phong
FLC Thanh Hoa
|
2
0
|
1
|
FT
|
Quang Nam
Nam Dinh
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Than Quang Ninh
Hoang Anh Gia Lai
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Ha Noi
Hong Linh Ha Tinh
|
1
0
|
2
|
FT
|
Pyramids FC
Horoya
|
2
0
|
2
|
FT
|
Santos
Defensa y Justicia
|
2
1
|
0
|
FT
|
Olimpia
Delfin
|
0
1
|
1.5
|
POSTP
|
Fernelmont-Hemptinne
Meux II
|
?
?
|
|
FT
|
Taastrup
LSF
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
SalPa
KaaPo
|
1
1
|
0/0.5
|
POSTP
|
M. Alexandros Trikala
Nea Kallikrateia
|
?
?
|
|
FT
|
Kırşehir Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
|
2
2
|
|
FT
|
Bayburt İÖİ
Etimesgut Belediyespor
|
1
0
|
0
|
FT
|
Elazığspor
Kastamonuspor
|
3
2
|
0.5
|
POSTP
|
Republic of Ireland U17
Estonia U17
|
?
?
|
|
POSTP
|
Northern Ireland U17
Slovakia U17
|
?
?
|
|
FT
|
Hell Hunt
Tallinna Kalev
|
0
4
|
|
FT
|
SC Wanderers
Eastern Suburbs Brisbane
|
3
5
|
0.5
|
POSTP
|
Czech Republic U19 W
Latvia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Romania U19 W
Portugal U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Netherlands U19 W
Lithuania U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Israel U19 W
Slovenia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Finland U19 W
Georgia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bulgaria U19 W
Iceland U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
England U19 W
Kosovo U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Greece U19 W
Ireland U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
France U19 W
FYR Macedonia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wales U19 W
Slovakia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Germany U19 W
Kazakhstan U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Croatia U19 W
Austria U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Norway U19 W
Faroe Islands U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bosnia & Herzegovina U19 W
Poland U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Scotland U19 W
Estonia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Montenegro U19 W
Hungary U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Belgium U19 W
Cyprus U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Azerbaijan U19 W
Sweden U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Switzerland U19 W
Armenia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Turkey U19 W
Northern Ireland U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Denmark U19 W
Moldova U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Albania U19 W
Russia U19 W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Inter U19
Genoa U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cambodia U19
Iran U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Uzbekistan U19
Indonesia U19
|
?
?
|
|
FT
|
Drenica
Arbëria
|
0
1
|
|
FT
|
Besa Pejë
KF Llapi
|
2
2
|
|
FT
|
Napredak
Žarkovo
|
2
1
|
2
|
POSTP
|
เชอร์เวนา ซเวซดา
Zlatibor Čajetina
|
?
?
|
|
FT
|
Allerheiligen
Deutschlandsberger SC
|
4
4
|
0.5
|
FT
|
Draßburg
Bruck/Leitha
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Neusiedl
Wiener Viktoria
|
2
1
|
0
|
FT
|
Rudar Velenje
Maribor
|
0
3
|
2.5
|
FT
|
Panevėžys
Trakai
|
4
0
|
|
FT
|
Tijuana W
Pumas UNAM W
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Spaeri
Kolkheti Poti
|
1
2
|
|
FT
|
Boavista U23
Famalicão U23
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Volta Redonda U20
Vasco U20
|
4
1
|
0
|
FT
|
Flamengo SP
Itapirense
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Amparo
Brasilis
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
União Mogi
Atlético Mogi
|
2
0
|
|
FT
|
Mauá
Barcelona EC
|
2
1
|
|
FT
|
Jabaquara
Osasco
|
2
0
|
|
FT
|
São José EC
USAC
|
4
1
|
|