FT
|
โลโคโมทีฟ มอสโก
บาเยิร์น มิวนิค
|
1
2
|
2.5
|
FT
|
ชัคตาร์
อินเตอร์ มิลาน
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
แอตเลติโก มาดริด
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
3
2
|
1
|
FT
|
มึนเช่นกลัดบัค
เรอัล มาดริด
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
ปอร์โต้
โอลิมเปียกอส
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
โอลิมปิก มาร์กเซย
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
|
0
3
|
1.5
|
FT
|
ลิเวอร์พูล
Midtjylland
|
2
0
|
2
|
FT
|
อตาลันต้า
อาแจกซ์
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
บาร์นสลีย์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เรดิง
|
2
4
|
0.5
|
FT
|
เบรนท์ฟอร์ด
นอริชซิตี
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
สวอนซีซิตี
สโตกซิตี
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
วัตฟอร์ด
|
1
1
|
1
|
FT
|
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
แบล็กพูล
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
บริสตอล โรเวอร์ส
ฮัลล์ซิตี
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
ชาร์ลตันแอธเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
|
2
0
|
0
|
FT
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ลินคอล์น ซิตี้
|
0
1
|
0
|
FT
|
อิปสวิช ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
|
1
0
|
1
|
FT
|
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
วีแกนแอทเลติก
|
2
0
|
1
|
FT
|
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
|
2
2
|
1
|
POSTP
|
Swindon Town
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
พอร์ตสมัท
Northampton Town
|
4
0
|
1.5
|
FT
|
โรชเดล
ซันเดอร์แลนด์
|
2
2
|
1
|
FT
|
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
มอร์แคมป์
|
3
1
|
1
|
FT
|
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
กริมสบี้ ทาวน์
|
1
0
|
1
|
FT
|
Harrogate Town
Stevenage
|
0
0
|
1
|
FT
|
Leyton Orient
Exeter City
|
1
1
|
0
|
FT
|
Mansfield Town
Barrow
|
2
4
|
0.5
|
FT
|
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
|
2
1
|
1
|
FT
|
Port Vale
Cheltenham Town
|
2
1
|
0
|
FT
|
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Walsall
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
|
0
2
|
0
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
Bradford City
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
สคันธอร์ป
ซอลฟอร์ด ซิตี้
|
?
?
|
1
|
FT
|
Wrexham
Barnet
|
0
0
|
1
|
FT
|
Aldershot Town
Torquay United
|
1
4
|
0
|
FT
|
Boreham Wood
Woking
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Bromley
Weymouth
|
3
2
|
1
|
FT
|
Dover Athletic
Eastleigh
|
3
2
|
1
|
FT
|
Hartlepool United
Altrincham
|
1
1
|
1
|
FT
|
King's Lynn Town
Wealdstone
|
2
3
|
0.5
|
02:45
|
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Chesterfield
|
?
?
|
|
FT
|
Maidenhead United
Dagenham & Redbridge
|
2
1
|
0
|
FT
|
Stockport County
Solihull Moors
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Yeovil Town
Sutton United
|
1
2
|
0
|
FT
|
Boston United
Guiseley
|
1
1
|
1
|
FT
|
Hereford
Bradford Park Avenue
|
0
2
|
0.5/1
|
FT
|
Chester
Curzon Ashton
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Ipswich U23
Sheffield Wed U23
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Bristol City U23
Crewe U23
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Cardiff U23
Hull City U23
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Colchester U23
Sheffield Utd U23
|
1
4
|
0
|
FT
|
Queens Park Rangers U23
Barnsley U23
|
0
2
|
1
|
FT
|
AFC Hornchurch
Haringey Borough
|
3
1
|
|
FT
|
Potters Bar Town
Worthing
|
1
2
|
|
FT
|
Maldon & Tiptree
Tilbury
|
3
1
|
|
FT
|
Witham Town
Heybridge Swifts
|
0
1
|
|
FT
|
Basildon United
Canvey Island
|
3
3
|
|
POSTP
|
Brentwood Town
Cambridge City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bury Town
Felixstowe & Walton United
|
?
?
|
|
FT
|
Coggeshall Town
Aveley
|
1
0
|
|
FT
|
Histon
Romford
|
1
2
|
|
POSTP
|
Hullbridge Sports
Dereham Town
|
?
?
|
|
FT
|
Soham Town Rangers
AFC Sudbury
|
0
1
|
|
FT
|
AFC Kempston Rovers
Kidlington
|
2
2
|
|
FT
|
St Neots Town
Biggleswade
|
4
1
|
|
POSTP
|
Welwyn Garden City
AFC Dunstable
|
?
?
|
|
FT
|
Yaxley FC
North Leigh
|
5
0
|
|
FT
|
Kendal Town
Mossley
|
2
2
|
|
FT
|
Marine
Pickering Town CFC
|
4
0
|
|
POSTP
|
Marske United
Widnes
|
?
?
|
|
FT
|
Tadcaster Albion
Prescot Cables
|
3
1
|
|
FT
|
Ashford Town (Middlesex)
Chertsey Town
|
0
3
|
|
FT
|
Barking
Waltham Abbey
|
3
0
|
|
FT
|
Chipstead
South Park
|
3
1
|
|
FT
|
Hanwell Town
FC Romania
|
2
3
|
|
FT
|
Hertford Town
Chalfont St Peter
|
2
1
|
|
FT
|
Marlow
Uxbridge
|
4
0
|
|
FT
|
Northwood
Staines Town
|
1
2
|
|
FT
|
Tooting & Mitcham United
Bedfont Sports
|
3
0
|
|
FT
|
Ware
Harlow Town
|
6
1
|
|
FT
|
Ilkeston Town
Chasetown
|
2
1
|
|
POSTP
|
Sheffield
Stamford
|
?
?
|
|
FT
|
Cinderford Town
Winchester City
|
1
2
|
|
POSTP
|
Sholing
Frome Town
|
?
?
|
|
FT
|
Basingstoke Town
Mangotsfield United
|
3
0
|
|
FT
|
Cirencester Town
Willand Rovers
|
3
0
|
|
POSTP
|
Ashton United
Grantham Town
|
?
?
|
|
FT
|
Bamber Bridge
Gainsborough Trinity
|
0
1
|
0
|
FT
|
Basford United
Scarborough Athletic
|
4
1
|
0
|
FT
|
Mickleover Sports
Hyde United
|
1
0
|
|
FT
|
Radcliffe Borough
Whitby Town
|
3
3
|
0
|
FT
|
South Shields
United of Manchester
|
1
0
|
|
FT
|
Stafford Rangers
Atherton Collieries
|
0
3
|
|
FT
|
Stalybridge Celtic
Morpeth Town
|
3
1
|
|
02:45
|
Warrington Town
Buxton
|
?
?
|
|
FT
|
Hednesford Town
Bromsgrove Sporting
|
5
1
|
|
POSTP
|
AFC Rushden & Diamonds
Tamworth
|
?
?
|
|
FT
|
Barwell
Rushall Olympic
|
1
3
|
|
POSTP
|
Biggleswade Town
Coalville Town
|
?
?
|
1
|
FT
|
Kings Langley
Banbury United
|
2
1
|
|
FT
|
St Ives Town
Leiston
|
1
0
|
|
FT
|
Stratford Town
Redditch United
|
2
1
|
|
FT
|
ทเวนเต้
De Graafschap
|
1
3
|
1
|
FT
|
วีวีวี เวนโล
FC Den Bosch
|
4
2
|
1.5
|
FT
|
ฮีเรนวีน
TOP Oss
|
3
1
|
2.5
|
FT
|
FC Dordrecht
อูเทรชท์
|
2
4
|
3
|
POSTP
|
Garching
Memmingen
|
?
?
|
0
|
FT
|
Aalen
Teutonia WS
|
1
0
|
|
FT
|
Lovech
Kariana Erden
|
1
2
|
0
|
FT
|
Athlone Town
Bray Wanderers
|
0
1
|
1.5/2
|
FT
|
Cabinteely
Drogheda United
|
0
2
|
1
|
FT
|
Galway United
UCD
|
2
2
|
|
FT
|
Wexford Youths
Longford Town
|
2
1
|
1.5/2
|
FT
|
Cobh Ramblers
Shamrock Rovers II
|
0
0
|
1/1.5
|
FT
|
ซามพ์โดเรีย
Salernitana
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
โบโลญญ่า
Reggina
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Virtus Entella
Pisa
|
3
1
|
0
|
FT
|
Pordenone
Monza
|
0
0
|
0
|
FT
|
Viking
Haugesund
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
คิโรน่า
FC Cartagena
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Chapecoense
CSA
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Unión San Felipe
San Luis
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Atlético Bucaramanga
Cúcuta Deportivo
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Limón
Grecia
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Pachuca
Pumas UNAM
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Mineros de Zacatecas
Tampico Madero
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Santa Rosa PNP
Santos
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Sport Chavelines Juniors
Unión Comercio
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Union Huaral
Juan Aurich
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Rampla Juniors
Albion
|
2
0
|
1
|
FT
|
Atenas
Villa Española
|
1
1
|
0
|
FT
|
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Nashville SC
|
0
1
|
0
|
FT
|
Black Leopards
Baroka
|
1
3
|
0
|
FT
|
Chippa United
Kaizer Chiefs
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Sahab
Al Hussein
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Al Jeel
Arar
|
2
1
|
|
FT
|
Al Sahel
Al Draih
|
0
0
|
|
FT
|
Al-Kawkab
Al Feiha
|
2
1
|
|
FT
|
Ohod
Hajer
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Al Hilal
Abha
|
2
0
|
1.5/2
|
FT
|
Al Ahli Jeddah
Al Nassr
|
1
2
|
0
|
FT
|
Guangzhou R&F
Henan Jianye
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Shanghai Shenhua
Chongqing Dangdai Lifan
|
3
1
|
1
|
FT
|
Chippenham Town
Dartford
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Hampton & Richmond
Eastbourne Borough
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Sport Huancayo
ลิเวอร์พูล
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Audax Italiano
Bolívar
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Azuriz
Nacional PR
|
2
1
|
|
POSTP
|
Slovenia U17
Italy U17
|
?
?
|
|
POSTP
|
Albania U17
Romania U17
|
?
?
|
|
POSTP
|
เยอรมนี W
อังกฤษ W
|
?
?
|
|
FT
|
Georgia W
Israel W
|
1
2
|
2
|
FT
|
Moldova W
Poland W
|
0
3
|
3.5/4
|
FT
|
Russia W
Turkey W
|
4
2
|
3.5
|
FT
|
Romania W
Switzerland W
|
0
2
|
2
|
FT
|
Greece W
Ukraine W
|
0
4
|
1
|
FT
|
Czech Republic W
Azerbaijan W
|
3
0
|
4.5
|
FT
|
Finland W
สกอตแลนด์ W
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
อิตาลี W
Denmark W
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Wales W
นอร์เวย์ W
|
0
1
|
2
|
POSTP
|
Estonia W
Slovenia W
|
?
?
|
|
FT
|
Belarus W
Northern Ireland W
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Slovakia W
Latvia W
|
2
0
|
|
FT
|
Lithuania W
Belgium W
|
0
9
|
4
|
FT
|
สวีเดน W
Iceland W
|
2
0
|
1.5/2
|
FT
|
Kosovo W
เนเธอร์แลนด์ W
|
0
6
|
5.5
|
FT
|
Portugal W
Cyprus W
|
1
0
|
4.5
|
FT
|
Austria W
ฝรั่งเศส W
|
0
0
|
1.5
|
POSTP
|
Opava U19
FK Pardubice U19
|
?
?
|
0.5
|
POSTP
|
Rakovec Kotvrdovice
Hodonin W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Brusperk W
Zlin W
|
?
?
|
|
FT
|
Gornik Z. U18
Korona Kielce U18
|
1
0
|
|
FT
|
Arbëria
Drita
|
0
1
|
|
FT
|
KF Feronikeli
KF Llapi
|
1
0
|
|
POSTP
|
Stripfing
Wiener Neustadt
|
?
?
|
1.5/2
|
FT
|
Nouakchott King's
Garde Nationale
|
1
0
|
|
FT
|
Médine
Police
|
2
1
|
|
FT
|
Jitex W
Alingsås W
|
0
4
|
|
FT
|
Hobro Res.
AaB Res.
|
3
6
|
1.5
|
FT
|
XV de Jaú
Inter de Bebedouro
|
2
1
|
|
FT
|
Matonense
Francana
|
2
4
|
|
FT
|
Itapirense
Brasilis
|
0
0
|
|
FT
|
USAC
Atlético Mogi
|
3
2
|
|
FT
|
Mauá
Mauaense
|
0
1
|
|
FT
|
Barcelona EC
Osasco
|
0
7
|
|
FT
|
Recoleta
General Velásquez
|
3
1
|
0
|
FT
|
San Antonio Unido
Deportes Vallenar
|
0
0
|
|
FT
|
Fernández Vial
Colchagua
|
0
2
|
0
|
FT
|
Iberia
Concepcion
|
0
0
|
|
FT
|
Independiente
Deportes Linares
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Lynx
Manchester 62
|
5
0
|
|
FT
|
Milsami
Victoria Bardar
|
7
1
|
|
FT
|
Codru Lozova
Cahul
|
1
0
|
|