FT
|
ไบรท์ตัน
ลิเวอร์พูล
|
1
1
|
1
|
FT
|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เบิร์นลีย์
|
5
0
|
2.5
|
FT
|
เอฟเวอร์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
|
1
0
|
0
|
FT
|
เรดิง
บริสตอลซิตี
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิลล์วอลล์
|
0
0
|
0
|
FT
|
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บาร์นสลีย์
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
ดาร์บีเคาน์ตี
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
|
1
1
|
1
|
FT
|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
มิดเดิลส์เบรอ
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
นอริชซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
บอร์มัธ
|
2
2
|
1
|
FT
|
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
สโตกซิตี
|
0
0
|
0
|
FT
|
วัตฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
อิปสวิช ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
|
0
2
|
0
|
FT
|
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Swindon Town
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Port Vale
Leyton Orient
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
|
3
0
|
1
|
FT
|
เอ็มเมน
อาแจกซ์
|
0
5
|
2.5
|
FT
|
เอดีโอ เดน ฮาก
ฮีเรนวีน
|
1
1
|
1
|
FT
|
วีวีวี เวนโล
พีอีซี ซโวลล์
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Roda JC Kerkrade
Excelsior
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
FC Dordrecht
Jong Ajax
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
ดอร์ทมุนด์
โคโลญจน์
|
1
2
|
2
|
FT
|
แอร์เบ ไลป์ซิก
Arminia Bielefeld
|
2
1
|
2
|
FT
|
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต
|
3
3
|
0.5
|
FT
|
เอาก์สบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
|
1
1
|
0
|
FT
|
สตุทท์การ์ดต
บาเยิร์น มิวนิค
|
1
3
|
2
|
FT
|
มึนเช่นกลัดบัค
ชาลเก้ 04
|
4
1
|
1.5
|
FT
|
โอลิมปิก มาร์กเซย
น็องต์
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
บอร์กโดซ์
|
2
2
|
2
|
FT
|
ซัสเซาโล่
อินเตอร์ มิลาน
|
0
3
|
1
|
FT
|
Benevento
ยูเวนตุส
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
อตาลันต้า
เวโรน่า
|
0
2
|
1
|
FT
|
เอลเช่
กาดิซ
|
1
1
|
0
|
FT
|
บาเลนเซีย
แอตเลติโก มาดริด
|
0
1
|
1
|
FT
|
เอสดี ฮูเอสก้า
เซบีย่า
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
เรอัล มาดริด
เดปอร์ติโบ อลาเบส
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
นาโกย่า แกรมปัส
โออิตะ ตรินิต้า
|
0
0
|
1
|
FT
|
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
V-วาเรน นากาซากิ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Giravanz Kitakyushu
ฟาเจียโน โอคายามา
|
1
1
|
0
|
FT
|
ชลบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
ระยอง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
สุพรรณบุรี เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
หนองบัว พิชญ เอฟซี
Khon Kaen United
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
|
1
1
|
0
|
FT
|
ระนอง ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
ขอนแก่น เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
|
1
3
|
0
|
FT
|
เชียงใหม่ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
|
2
1
|
1.5
|
POSTP
|
Aldershot Town
Solihull Moors
|
?
?
|
|
FT
|
Altrincham
Maidenhead United
|
2
0
|
0
|
POSTP
|
Barnet
Yeovil Town
|
?
?
|
|
FT
|
Bromley
Wrexham
|
1
1
|
0
|
22:00
|
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Woking
|
?
?
|
|
FT
|
Sutton United
Halifax Town
|
1
0
|
1
|
FT
|
Weymouth
Chesterfield
|
1
2
|
0
|
FT
|
Hereford
Kettering Town
|
3
3
|
0
|
FT
|
Fylde
Boston United
|
2
1
|
0.5
|
POSTP
|
Fylde
Brackley Town
|
?
?
|
|
FT
|
AFC Telford United
Guiseley
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Chester
Gateshead
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Gloucester City
Farsley Celtic
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
Leamington
York City
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Spennymoor Town
Bradford Park Avenue
|
2
2
|
1.5
|
AET
|
มอร์แคมป์
Solihull Moors
|
4
2
|
0.5
|
FT
|
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ซอลฟอร์ด ซิตี้
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
จิลลิ่งแฮม
Exeter City
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Harrogate Town
แบล็กพูล
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
ลินคอล์น ซิตี้
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
พอร์ตสมัท
King's Lynn Town
|
6
1
|
2
|
AET
|
Cheltenham Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Bradford City
Oldham Athletic
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Chorley
|
1
2
|
2
|
FT
|
Stoke City U18
Leeds United U18
|
2
2
|
|
FT
|
Aston Villa U18
Crystal Palace U18
|
2
1
|
|
FT
|
Southampton U18
Norwich U18
|
1
2
|
|
FT
|
Tottenham U18
Leicester U18
|
1
1
|
|
FT
|
West Brom U18
West Ham U18
|
2
2
|
|
FT
|
Reading U18
Brighton U18
|
2
3
|
|
FT
|
Derby U18
Blackburn U18
|
5
1
|
|
FT
|
Manchester United U18
Newcastle Utd U18
|
4
1
|
|
FT
|
Wolverhampton U18
Middlesbrough U18
|
2
1
|
|
FT
|
Manchester City U18
Sunderland U18
|
5
0
|
|
FT
|
Colchester U23
Cardiff U23
|
2
0
|
|
POSTP
|
AFC Dunstable
AFC Kempston Rovers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barton Rovers
North Leigh
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bedworth United
Yaxley FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Biggleswade
Thame
|
?
?
|
|
POSTP
|
Coleshill Town
Bedford Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Corby Town
Didcot Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Daventry Town
Berkhamsted
|
?
?
|
|
POSTP
|
Halesowen Town
Wantage Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
St Neots Town
Kidlington
|
?
?
|
|
POSTP
|
Welwyn Garden City
Aylesbury United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Brighouse Town
Kendal Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Clitheroe
City of Liverpool
|
?
?
|
|
POSTP
|
Marske United
Colne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mossley
Tadcaster Albion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ossett United
Trafford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pickering Town CFC
Runcorn Linnets
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pontefract Collieries
Marine
|
?
?
|
|
POSTP
|
Workington
Widnes
|
?
?
|
|
POSTP
|
Belper Town
Wisbech Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cleethorpes Town
Frickley Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Glossop North End
Sheffield
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ilkeston Town
Lincoln United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kidsgrove Athletic
Loughborough Dynamo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Leek Town
Chasetown
|
?
?
|
|
POSTP
|
Market Drayton Town
Carlton Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spalding United
Newcastle Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sutton Coldfield Town
Stamford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Worksop Town
Stocksbridge Park Steels
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barnstaple Town
Highworth Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Basingstoke Town
Frome Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cinderford Town
Thatcham Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cirencester Town
Bideford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Evesham United
AFC Totton
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mangotsfield United
Bristol Manor Farm
|
?
?
|
|
POSTP
|
Melksham Town
Larkhall Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Moneyfields
Willand Rovers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Paulton Rovers
Winchester City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slimbridge
Sholing
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gainsborough Trinity
Ashton United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Grantham Town
South Shields
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lancaster City
Mickleover Sports
|
?
?
|
|
POSTP
|
Matlock Town
Radcliffe Borough
|
?
?
|
|
POSTP
|
Morpeth Town
Hyde United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nantwich Town
Basford United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Scarborough Athletic
Bamber Bridge
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stalybridge Celtic
Warrington Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Whitby Town
Stafford Rangers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Witton Albion
Buxton
|
?
?
|
|
POSTP
|
Banbury United
Rushall Olympic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barwell
Hitchin Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hednesford Town
Biggleswade Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kings Langley
Alvechurch
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lowestoft Town
Tamworth
|
?
?
|
|
POSTP
|
Needham Market
Coalville Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nuneaton Town
Leiston
|
?
?
|
|
POSTP
|
Redditch United
Peterborough Sports
|
?
?
|
|
POSTP
|
Royston Town
Bromsgrove Sporting
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stourbridge
AFC Rushden & Diamonds
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stratford Town
St Ives Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
GVVV
HHC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kozakken Boys
Noordwijk
|
?
?
|
|
POSTP
|
ASWH
Excelsior Maassluis
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spakenburg
Quick Boys
|
?
?
|
|
POSTP
|
Scheveningen
De Treffers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Koninklijke HFC
IJsselmeervogels
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jong Sparta
AFC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Katwijk
Volendam II
|
?
?
|
|
POSTP
|
TEC
Rijnsburgse Boys
|
?
?
|
|
FT
|
Sandhausen
Erzgebirge Aue
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Jahn Regensburg
Würzburger Kickers
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Karlsruher SC
พาเดอร์บอร์น
|
1
0
|
0
|
FT
|
Hansa Rostock
Bayern München II
|
2
0
|
1
|
FT
|
Hallescher FC
Viktoria Köln
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Zwickau
Magdeburg
|
0
1
|
0.5
|
POSTP
|
VfB Lübeck
Waldhof Mannheim
|
?
?
|
0
|
FT
|
Unterhaching
Wehen Wiesbaden
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
1860 München
Türkgücü-Ataspor
|
2
2
|
0.5
|
POSTP
|
Weiche Flensburg
Phönix Lübeck
|
?
?
|
|
POSTP
|
Heider SV
Hamburger SV II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Schwarz-Weiß Rehden
Atlas Delmenhorst
|
?
?
|
|
FT
|
Borussia M'gladbach II
Fortuna Köln
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Preußen Münster
Wegberg-Beeck
|
0
0
|
1/1.5
|
FT
|
Köln II
Sportfreunde Lotte
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Wuppertaler SV
Wiedenbrück
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Homberg
Bonner SC
|
3
1
|
|
FT
|
Rödinghausen
Rot Weiss Ahlen
|
2
0
|
1/1.5
|
FT
|
Schalke 04 II
Lippstadt 08
|
6
2
|
0.5/1
|
FT
|
Rot-Weiß Oberhausen
Fortuna Düsseldorf II
|
1
0
|
0
|
POSTP
|
CfR Pforzheim
Bruchsal
|
?
?
|
|
POSTP
|
Freiburger FC
Lörrach-Brombach
|
?
?
|
|
POSTP
|
Backnang
Nöttingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rielasingen-Arlen
Reutlingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ravensburg
Sandhausen II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spfr. Dorfmerkingen
Ilshofen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Astoria Walldorf II
Neckarsulmer SU
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bissingen
Göppinger SV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Villingen
Linx
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oberachern
SGV Freiberg
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bremer SV
Komet Arsten
|
?
?
|
|
POSTP
|
Blumenthaler SV
Brinkumer SV
|
?
?
|
|
POSTP
|
OSC Bremerhaven
BTS Neustadt
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dassendorf
Hamburger SV III
|
?
?
|
|
POSTP
|
Meiendorfer SV
Curslack-Neuengamme
|
?
?
|
|
POSTP
|
Süderelbe
Victoria Hamburg
|
?
?
|
|
POSTP
|
Fernwald
Buchonia Flieden
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hunfelder SV
Dietkirchen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hanau 93
Ginsheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Baunatal
FC 1906 Erlensee
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rot-Weiß Hadamar
Lehnerz
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rotenburger SV
Hagen / Uthlede
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kickers Emden
Bersenbrück
|
?
?
|
|
POSTP
|
Strausberg
Neustrelitz
|
?
?
|
|
POSTP
|
Torgelower SV Greif
Rostocker FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
BSC Süd 05
SV Blau-WeiY 90 Berlin
|
?
?
|
|
POSTP
|
Eilenburg
Rot-Weiß Erfurt
|
?
?
|
|
POSTP
|
Einheit Rudolstadt
Plauen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oberlausitz Neugersdorf
An der Fahner Höhe
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ludwigsfelder FC
FC Grimma
|
?
?
|
|
POSTP
|
Martinroda
Blau-Weiß Zorbau
|
?
?
|
|
POSTP
|
VfL Halle
International Leipzig
|
?
?
|
|
POSTP
|
Salmrohr
Mülheim-Kärlich
|
?
?
|
|
POSTP
|
Arminia Ludwigshafen
Eppelborn
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kaiserslautern II
Eintracht Trier
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hassia Bingen
Alemannia Waldalgesheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
FV Engers 07
Gonsenheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Speyer
Jagersburg
|
?
?
|
|
POSTP
|
Diefflen
Hertha Wiesbach
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mechtersheim
Wormatia Worms
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pfeddersheim
Dudenhofen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Emmelshausen
Eisbachtal
|
?
?
|
|
POSTP
|
Husumer SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bordesholm
Altenholz
|
?
?
|
|
POSTP
|
TSB Flensburg
Eckernforder SV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kronshagen
Inter Türkspor Kiel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pansdorf
Eutiner SV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dornbreite Lubeck
Preußen Reinfeld
|
?
?
|
|
FT
|
Lori
Ararat-Armenia
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Sturm Graz
Wattens
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
St. Pölten
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
2
8
|
2.5
|
FT
|
Admira
Hartberg
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Wacker Innsbruck
Rapid Wien II
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Vorwärts Steyr
Juniors OÖ
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Neftçi
Zira
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sint-Truiden
Waasland-Beveren
|
1
1
|
1
|
FT
|
Cercle Brugge
เกงค์
|
1
5
|
0.5
|
FT
|
Royal Excel Mouscron
คลับ บรูกก์
|
0
0
|
2
|
FT
|
Lierse Kempenzonen
Westerlo
|
0
1
|
1
|
FT
|
Olimpic Sarajevo
Sloga
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Sloboda Tuzla
Zrinjski
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Velez
Sarajevo
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Borac Banja Luka
Siroki Brijeg
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Arda
Montana
|
3
0
|
1
|
FT
|
Lokomotiv Plovdiv
Botev Plovdiv
|
6
0
|
1
|
FT
|
Neftohimik
Sozopol
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
FK Minyor Pernik
Yantra 1919
|
2
0
|
1
|
FT
|
Kariana Erden
Strumska slava
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
Varaždin
Istra 1961
|
1
1
|
0
|
FT
|
Gorica
Lokomotiva Zagreb
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Cibalia
Hrvatski Dragovoljac
|
6
0
|
0.5
|
FT
|
Opatija
Croatia Zmijavci
|
2
3
|
0.5
|
POSTP
|
Sesvete
Dugopolje
|
?
?
|
|
FT
|
Solin
Junak
|
0
0
|
1
|
FT
|
Anorthosis
Enosis
|
4
2
|
1.5
|
FT
|
Nea Salamis
อาโปเอล
|
0
3
|
0.5/1
|
POSTP
|
Digenis Ypsonas
ASIL Lysi
|
?
?
|
|
POSTP
|
Xylotympou
AE Zakakiou
|
?
?
|
|
POSTP
|
Anagennisi Deryneia
PAEEK
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ahironas
Omonia Aradippou
|
?
?
|
|
POSTP
|
Akritas
Omonia Psevda
|
?
?
|
|
POSTP
|
Othellos
Kouris Erimi
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aris
Digenis Morphou
|
?
?
|
|
POSTP
|
EN THOI Lakatamia
Alki Oroklini
|
?
?
|
|
FT
|
Příbram
Mladá Boleslav
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Karviná
Zlín
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Slovácko
Opava
|
3
1
|
1/1.5
|
FT
|
České Budějovice
Viktoria Plzeň
|
0
0
|
1
|
FT
|
Viktoria Žižkov
Dukla Praha
|
0
2
|
1
|
FT
|
Ústí nad Labem
Třinec
|
0
1
|
0
|
FT
|
Táborsko
Lisen
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Chrudim
Blansko
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Slavoj Vyšehrad
Vlašim
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Vysočina Jihlava
Varnsdorf
|
0
1
|
1
|
FT
|
Hradec Králové
Prostějov
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Midtjylland
AaB
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Skive
Fredericia
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
HB Køge
Esbjerg
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Trans
Legion
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Tallinna Kalev
Kuressaare
|
1
1
|
1
|
FT
|
Grenoble Foot 38
Paris
|
0
0
|
0
|
FT
|
ตูลูส
Niort
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Clermont
Nancy
|
2
0
|
1
|
FT
|
ก็อง
Châteauroux
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Auxerre
วาล็องเซียนส์
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Ajaccio
Chambly
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Dunkerque
Pau
|
2
2
|
0
|
FT
|
Sochaux
Le Havre
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Rodez
แก็งก็อง
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Troyes
อาเมียงส์
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Annecy
Quevilly Rouen
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Cholet
Red Star
|
0
2
|
0
|
FT
|
Larissa
Atromitos
|
0
0
|
0
|
FT
|
Aris
โอลิมเปียกอส
|
1
2
|
1
|
POSTP
|
Thesprotos
Triglia FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Veria
Almopos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kavala
Pierikos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympiakos Volos
Apollon Pontou FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pontion Karagiannion
Panserraikos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Egaleo
Aspropyrgos Enosis
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rodos
Kalamata
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ialysos
Santorini 2020
|
?
?
|
|
POSTP
|
Asteras Vlachioti
Niki Volos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Episkopi
Kallithea
|
?
?
|
|
FT
|
Várda SE
Budafoki MTE
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
MOL Vidi
Zalaegerszegi TE
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
เฟเรนซ์วารอส
MTK
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Hadera
|
1
0
|
0
|
FT
|
Bnei Sakhnin
Ashdod
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Bnei Yehuda
Hapoel Tel Aviv
|
1
0
|
0
|
FT
|
เบรสชา
โฟรซิโนเน่
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
เอ็มโปลี
Vicenza
|
2
2
|
1
|
FT
|
Pescara
Pordenone
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Pisa
Cittadella
|
1
4
|
0
|
FT
|
Venezia
Ascoli
|
2
1
|
1
|
FT
|
Monza
Reggina
|
1
0
|
1
|
FT
|
Vardar
Akademija Pandev
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
Hibernians
Sirens
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Birkirkara
Gudja United
|
3
0
|
0/0.5
|
FT
|
Sliema Wanderers
Lija Athletic
|
4
1
|
1.5
|
FT
|
Gzira United
Santa Lucia
|
2
2
|
1
|
FT
|
St. George's
Fgura United
|
0
0
|
|
00:15
|
St. Andrews
Marsa
|
?
?
|
|
FT
|
Codru Lozova
Sheriff
|
1
2
|
|
FT
|
Cliftonville
Portadown
|
5
0
|
1/1.5
|
FT
|
Coleraine
Larne
|
0
2
|
0
|
FT
|
Glenavon
Crusaders
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Glentoran
Dungannon Swifts
|
5
1
|
1/1.5
|
FT
|
Warrenpoint Town
Linfield
|
2
1
|
1.5/2
|
POSTP
|
Queen's University
H&W Welders
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dundela
Ards
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ballyclare Comrades
Knockbreda
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ballinamallard United
Loughgall
|
?
?
|
|
POSTP
|
Annagh United
Institute
|
?
?
|
|
POSTP
|
Newry City AFC
Dergview
|
?
?
|
|
FT
|
Viking
Start
|
4
1
|
0.5/1
|
FT
|
Brann
Aalesund
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Tromsø
Ranheim
|
3
0
|
0.5/1
|
FT
|
Stal Mielec
Jagiellonia Białystok
|
3
1
|
0
|
FT
|
Podbeskidzie
Śląsk Wrocław
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Wisła Kraków
Zagłębie Lubin
|
1
2
|
0
|
FT
|
Jastrzębie
Zagłębie Sosnowiec
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Puszcza Niepołomice
Stomil Olsztyn
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Nieciecza
Tychy 71
|
0
0
|
1
|
FT
|
Chrobry Głogów
Sandecja Nowy Sącz
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Korona Kielce
Resovia Rzeszów
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Radomiak Radom
Bełchatów
|
2
0
|
1
|
FT
|
ซานตาคลารา
ปอร์โต้
|
0
1
|
1
|
FT
|
สปอร์ติงลิสบอน
Moreirense
|
2
1
|
2
|
FT
|
Academico Viseu
Penafiel
|
0
0
|
0
|
FT
|
Cova Piedade
Feirense
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Sporting Turnu
Sepsi
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Sânmartin
Dunărea Călăraşi
|
0
1
|
1
|
FT
|
U Craiova 1948
ASU Poli Timişoara
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
SSC Farul
Academica Clinceni
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Concordia Chiajna
Botoşani
|
0
2
|
1
|
FT
|
Şirineaşa
Argeş
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Ceahlaul Piatra Neamt
Petrolul 52
|
1
2
|
1
|
FT
|
Dinamo Bucureşti
Viitorul
|
3
0
|
0
|
FT
|
Arsenal Tula
เซนิต
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Khimki
คราสโนดาร์
|
1
0
|
1
|
FT
|
Akhmat Grozny
โลโคโมทีฟ มอสโก
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Rostov
Dinamo Moskva
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Lothian Hutchison
St. Cuthbert Wanderers
|
2
1
|
|
FT
|
Penicuik Athletic
Musselburgh Athletic
|
2
3
|
|
AET
|
Alloa Athletic
Hearts
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Arbroath
Dunfermline Athletic
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Hibernian
Dundee
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Livingston
Ayr United
|
4
0
|
1
|
FT
|
Motherwell
St. Johnstone
|
1
2
|
0
|
FT
|
St. Mirren
Aberdeen
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Airdrieonians
Cove Rangers
|
1
1
|
0/0.5
|
POSTP
|
East Fife
Clyde
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
Montrose
Partick Thistle
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Peterhead
Forfar Athletic
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Albion Rovers
Stirling Albion
|
0
1
|
1
|
FT
|
Annan Athletic
Edinburgh City
|
0
4
|
0/0.5
|
FT
|
Brechin City
Stranraer
|
1
4
|
1/1.5
|
FT
|
Elgin City
Cowdenbeath
|
5
2
|
0.5/1
|
FT
|
Queen's Park
Stenhousemuir
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Mačva Šabac
Inđija
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Loznica
Dinamo Vranje
|
3
3
|
|
FT
|
Budućnost Dobanovci
Žarkovo
|
2
1
|
|
FT
|
Jagodina
Radnički Kragujevac
|
0
0
|
|
FT
|
Dubocica
Radnički Pirot
|
3
2
|
|
FT
|
Železničar Pančevo
Kabel Novi Sad
|
0
2
|
|
FT
|
Žilina
Pohronie
|
2
1
|
1
|
FT
|
Ružomberok
Nitra
|
3
0
|
1
|
FT
|
Zlaté Moravce
Zemplín Michalovce
|
0
0
|
1
|
FT
|
Spartak Trnava
DAC
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Púchov
Poprad
|
0
1
|
2
|
FT
|
FK Košice
Podbrezová
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Partizán Bardejov
Skalica
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Komárno
Dubnica
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Mura
Koper
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Maribor
Tabor Sežana
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Sabadell
Fuenlabrada
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ราโย่ บาเยกาโน่
FC Cartagena
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Mirandés
Castellón
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
GAIS
Akropolis
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Halmstad
Örgryte
|
1
0
|
1
|
FT
|
Jönköpings Södra
Trelleborg
|
2
1
|
1
|
FT
|
Degerfors
GIF Sundsvall
|
2
5
|
1.5
|
FT
|
Umeå
Västerås SK
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Öster
Ljungskile
|
0
1
|
1
|
FT
|
Skövde AIK
Trollhättan
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Eskilsminne
Torns
|
1
1
|
1
|
FT
|
Lund
Lindome
|
2
1
|
1
|
FT
|
Karlskrona
Tvååker
|
1
1
|
|
FT
|
Linköping City
Utsikten
|
0
0
|
|
FT
|
Värnamo
Assyriska Turabdin
|
2
0
|
1
|
FT
|
Landskrona
Motala
|
2
0
|
|
FT
|
Qviding FIF
Oskarshamns AIK
|
4
1
|
1
|
FT
|
Vaduz
Sion
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Servette
Luzern
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Thun
Chiasso
|
3
0
|
1
|
FT
|
Gazişehir Gaziantep
Yeni Malatyaspor
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
อิสตันบูล บีบี
Denizlispor
|
3
3
|
1.5
|
FT
|
Rizespor
กาลาตาซาราย
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
Ümraniyespor
Menemen Belediyespor
|
0
2
|
1
|
FT
|
İstanbulspor
Giresunspor
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Akhisar Belediyespor
Osmanlıspor
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Altay
Bursaspor
|
3
1
|
1
|
FT
|
โอเล็กซานเดรีย
Rukh Vynnyky
|
0
0
|
1
|
FT
|
ดินาโมเคียฟ
Vorskla
|
2
0
|
1
|
FT
|
Dnipro-1
ชัคตาร์
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Nikopol
Tavriya
|
0
2
|
|
FT
|
Connah's Quay
Barry Town United
|
3
1
|
1
|
FT
|
Caernarfon Town
Haverfordwest County
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Flint Town United
Cardiff MU
|
0
1
|
0
|
FT
|
The New Saints
Aberystwyth Town
|
4
1
|
3
|
FT
|
Racing Club
Unión Santa Fe
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Vélez Sarsfield
Gimnasia La Plata
|
0
1
|
0
|
FT
|
Colón
Independiente
|
1
2
|
0
|
FT
|
Barracas Central
Independiente Rivadavia
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Almagro
Gimnasia Jujuy
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Deportivo Santamarina
Quilmes
|
1
0
|
0
|
FT
|
Brown de Adrogué
All Boys
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Atlanta
Platense
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Sarmiento
Villa Dálmine
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Atletico Mitre
Belgrano
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Instituto
Chacarita Juniors
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Alvarado
Guillermo Brown
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Santos
Sport Recife
|
4
2
|
1
|
FT
|
Palmeiras
Athletico PR
|
3
0
|
1
|
FT
|
Bahia
São Paulo
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Cruzeiro
Confiança
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Cuiabá
Avaí
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
CSA
Ponte Preta
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Vitória
CRB
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
EC São José
Criciúma
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Brusque
Volta Redonda
|
1
8
|
0.5
|
FT
|
Ituano
Ypiranga Erechim
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Boa
São Bento
|
0
1
|
0
|
FT
|
Londrina
Tombense
|
2
1
|
0
|
FT
|
Treze
Vila Nova
|
1
1
|
0
|
FT
|
Ferroviário
Imperatriz
|
7
0
|
|
FT
|
Manaus
Remo
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Millonarios
Once Caldas
|
5
2
|
|
FT
|
Deportivo Cali
La Equidad
|
0
1
|
1
|
FT
|
Mushuc Runa
Emelec
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Técnico Universitario
Deportivo Cuenca
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Delfin
Independiente del Valle
|
1
0
|
0
|
FT
|
Águila
Alianza
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Santa Tecla
Municipal Limeño
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Cobán Imperial
Malacateco
|
2
1
|
1
|
FT
|
Sacachispas
Xelajú
|
2
1
|
0.5
|
04:10
|
Deportivo Sanarate
Cotzumalguapa
|
?
?
|
|
FT
|
Diriangén
Walter Ferreti
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Olimpia
River Plate
|
3
1
|
1
|
FT
|
Deportivo Llacuabamba
Real Garcilaso
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Sporting Cristal
Academia Cantolao
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Atlético Grau
Alianza Universidad
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Carlos Stein
UTC Cajamarca
|
1
1
|
0
|
FT
|
Sport Huancayo
Alianza Lima
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Fénix
Deportivo Maldonado
|
1
1
|
0.5
|
POSTP
|
Danubio
Peñarol
|
?
?
|
0.5
|
FT
|
Villa Española
Tacuarembó
|
3
2
|
1.5
|
FT
|
Atenas
Cerrito
|
0
2
|
|
FT
|
TS Galaxy
Golden Arrows
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Orlando Pirates
Baroka
|
1
1
|
1
|
FT
|
Mamelodi Sundowns
Stellenbosch
|
3
0
|
1
|
FT
|
AmaZulu
Cape Town City
|
1
1
|
0
|
FT
|
NC Magra
ASO Chlef
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Olympique Médéa
JS Saoura
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
US Biskra
JSM Skikda
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
USM Alger
ES Sétif
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Douanes
Etoile Filante
|
1
1
|
|
FT
|
ASEC Koudougou
Léopards
|
0
1
|
|
FT
|
Majestic
RC Bobo-Dioulasso
|
1
0
|
|
POSTP
|
วิเทสส์
Salitas
|
?
?
|
|
FT
|
Ouagadougou
Police
|
0
0
|
|
FT
|
KOZAF
SONABEL
|
1
1
|
|
FT
|
Simba
JSK
|
1
0
|
|
FT
|
Liberty Professionals
Eleven Wonders
|
1
1
|
|
FT
|
Leopards
Tusker
|
2
1
|
0
|
FT
|
Bandari
Sofapaka
|
1
0
|
0
|
FT
|
Vihiga United
Homeboyz
|
0
1
|
0.5/1
|
FT
|
Horriya
Shorta
|
1
2
|
|
FT
|
Wathba
Al Ittihad
|
2
1
|
1
|
FT
|
Hottin
Al Jaish
|
1
0
|
|
FT
|
Foutoua
Al-Horgelah
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Wahda
Teshrin
|
2
0
|
|
FT
|
Taliya
Karama
|
0
1
|
|
FT
|
Al Sahel
Jabala
|
1
3
|
|
FT
|
Mbeya City
Mtibwa Sugar
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Young Africans
JKT Tanzania
|
1
0
|
|
FT
|
Dodoma Jiji
Ihefu
|
3
0
|
|
FT
|
Lusaka Dynamos
Zanaco
|
3
0
|
|
FT
|
Nkwazi
Prison Leopards
|
0
0
|
|
FT
|
Young Green Eagles
Kabwe Warriors
|
0
2
|
|
FT
|
Al Wihdat
Ma'an
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
Al Hussein
Al Faysali
|
1
2
|
0
|
FT
|
Al Sulaibikhat
Al Shabab
|
2
4
|
1
|
POSTP
|
Bourj
Al Akhaa Al Ahli
|
?
?
|
|
POSTP
|
Al Ahed
Safa
|
?
?
|
|
FT
|
Al-Ain
Al Raed
|
1
0
|
|
FT
|
Al Hilal
Al Nassr
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Dibba Al Fujairah
Emirates
|
0
2
|
|
FT
|
Al Thaid
Al-Taawon
|
1
1
|
|
FT
|
Wuhan Zall
Taizhou Yuanda
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Beijing Guoan
Chengdu Qianbao
|
1
0
|
3
|
FT
|
Southern District
กลาสโกว์ เรนเจอร์
|
3
3
|
1.5
|
FT
|
Tai Chung
Pegasus
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Bengaluru
Hyderabad
|
0
0
|
1
|
FT
|
Gyeongju HNP
Gimhae City
|
0
1
|
|
FT
|
Wellington Phoenix Res
Eastern Suburbs
|
0
4
|
1
|
FT
|
Waitakere United
Team Wellington
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
วิสเซล โคเบะ
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
Shanghai SIPG
|
1
2
|
0.5
|
POSTP
|
Bath City
Welling United
|
?
?
|
|
FT
|
Billericay Town
Hampton & Richmond
|
2
6
|
0.5
|
FT
|
Chippenham Town
Concord Rangers
|
1
1
|
0.5
|
POSTP
|
Dorking Wanderers
Ebbsfleet United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dulwich Hamlet
Maidstone United
|
?
?
|
|
FT
|
Eastbourne Borough
St Albans City
|
0
1
|
0
|
FT
|
Hungerford Town
Dartford
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Tonbridge Angels
Hemel Hempstead Town
|
1
2
|
0.5
|
POSTP
|
VVOG
DOVO
|
?
?
|
|
POSTP
|
Harkemase Boys
SteDoCo
|
?
?
|
|
POSTP
|
ACV
Staphorst
|
?
?
|
|
POSTP
|
HSV Hoek
Sparta Nijkerk
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ajax Amateurs
Excelsior '31
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lisse
Barendrecht
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sportlust '46
GOES
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ter Leede
DVS '33
|
?
?
|
|
POSTP
|
VVSB
ODIN '59
|
?
?
|
|
FT
|
Oriente Petrolero
Bolívar
|
3
4
|
0/0.5
|
FT
|
Municipal Vinto
San José
|
5
0
|
1/1.5
|
FT
|
The Strongest
Blooming
|
3
0
|
2.5
|
FT
|
Wilstermann
Royal Pari
|
2
3
|
1.5
|
FT
|
Forest Rangers
Bouenguidi
|
0
0
|
|
FT
|
Vipers
Al Hilal Omdurman
|
0
1
|
|
FT
|
APR
Gor Mahia
|
2
1
|
|
FT
|
Costa do Sol
Platinum
|
1
2
|
0
|
FT
|
Galaxy
Zilimadjou
|
4
0
|
|
FT
|
Buffles
MC Alger
|
1
1
|
|
FT
|
Mlandege
CS Sfaxien
|
0
5
|
|
CANCL
|
Al Ahli Benghazi
Mekelle Kenema
|
0
0
|
|
FT
|
Musongati
Green Eagles
|
2
2
|
|
FT
|
Arta / SIHD
Al Mokawloon
|
0
1
|
|
FT
|
Étoile du Congo
Onze Bravos
|
1
1
|
|
FT
|
Futuro Kings
Rivers United
|
2
1
|
|
FT
|
Al-Ittihad
Horseed
|
4
1
|
|
FT
|
Namungo
Al-Rabita
|
3
0
|
|
FT
|
Kaloum Star
Tevragh-Zeïne
|
1
1
|
|
FT
|
Jaraaf
Kano Pillars
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
GAMTEL
Tihad Casablanca
|
0
1
|
|
POSTP
|
Tubize
Ganshoren
|
?
?
|
|
POSTP
|
Couvin-Mariembourg
Verlaine
|
?
?
|
|
POSTP
|
Excelsior Virton
Rebecq
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ninove
Zelzate
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dikkelvenne
Olsa Brakel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oudenaarde
Merelbeke
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ronse
Westhoek
|
?
?
|
|
POSTP
|
RFC Wetteren
Gullegem
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gent-Zeehaven
Lokeren-Temse
|
?
?
|
|
POSTP
|
Londerzeel
Houtvenne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lyra-Lierse Berlaar
Pepingen-Halle
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sporting Hasselt
KSC City Pirates
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hoogstraten
Bocholt
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sint-Niklaas
Voorde Appelterre
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oostkamp
Svelta Melsele
|
?
?
|
|
POSTP
|
Turnhout
Eendracht Termien
|
?
?
|
|
POSTP
|
Witgoor Sport
Zwarte Leeuw
|
?
?
|
|
POSTP
|
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
|
?
?
|
|
POSTP
|
ลีลล์
Sint-Lenaarts
|
?
?
|
|
POSTP
|
Betekom
Diest
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wellen
Esperanza Pelt
|
?
?
|
|
POSTP
|
PAC Buzet
SG-Tertre-Hautrage
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aische
Gosselies Sports
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tournai
Stockel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Braine
Albert Quévy-Mons
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rapid Symphorinois
Schaerbeek-Evere
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sprimont-Comblain
Herstal
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oppagne-Wéris
Aywaille
|
?
?
|
|
POSTP
|
Libramont
Longlier
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sartoise
Saint-Hubert
|
?
?
|
|
POSTP
|
Berlare
SK Denderhoutem
|
?
?
|
|
POSTP
|
Eendracht Aalter
Latem
|
?
?
|
|
POSTP
|
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
|
?
?
|
|
POSTP
|
Meulebeke
SC Zonnebeke
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rumbeke
Oostduinkerke
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dadizele
Racing Waregem
|
?
?
|
|
POSTP
|
Diksmuide
Sassport Boezinge
|
?
?
|
|
POSTP
|
APONA Anagias
Peyia
|
?
?
|
|
POSTP
|
Elpida Astromeritis
Olympiada Lympion
|
?
?
|
|
POSTP
|
O Kormakitis
ENAD
|
?
?
|
|
POSTP
|
Amathous
Elia Lythrodonta
|
?
?
|
|
POSTP
|
APEP
Ethnikos Assias
|
?
?
|
|
POSTP
|
Halkanoras
Omonia 29is Maiou
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rouen
Granville
|
?
?
|
|
POSTP
|
C' Chartres
Stade Plabennec
|
?
?
|
|
POSTP
|
Blois
Chateaubriant Voltigeurs
|
?
?
|
|
POSTP
|
Fleury 91
Caen II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Malo
Poissy
|
?
?
|
|
POSTP
|
Versailles
Lorient II
|
?
?
|
|
POSTP
|
St-Pryvé St-Hilaire
Sainte Geneviève
|
?
?
|
|
POSTP
|
Guingamp II
Vannes
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gazélec Ajaccio
Épinal
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sedan
Metz II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Beauvais
Haguenau
|
?
?
|
|
POSTP
|
Schiltigheim
Bobigny
|
?
?
|
|
POSTP
|
Auxerre II
Entente SSG
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympique St Quentin
Lens II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Reims II
Belfort
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gobelins
St Maur Lusitanos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hyères
Toulon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rumilly Vallieres
Grasse
|
?
?
|
|
POSTP
|
Fréjus St-Raphaël
Chasselay MDA
|
?
?
|
|
POSTP
|
Louhans-Cuiseaux
Aubagne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Marignane Gignac
Andrézieux
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympique Lyonnais II
Jura Sud Foot
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Priest
Monaco II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympique Marseille II
Martigues
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nantes II
Angoulême
|
?
?
|
|
POSTP
|
Colomiers US
Bergerac
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bourges Foot
Bourges 18
|
?
?
|
|
POSTP
|
Le Puy F.43 Auvergne
Les Herbiers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Trélissac
Béziers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Angers SCO II
Canet Roussillon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Yzeure
Chamalières
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stade Montois
Romorantin
|
?
?
|
|
POSTP
|
Moulins Football
Aurillac Arpajon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Étienne II
Ain Sud
|
?
?
|
|
POSTP
|
Clermont II
Hauts Lyonnais
|
?
?
|
|
POSTP
|
Montlucon
Thonon Évian
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lyon Duchere II
Limonest
|
?
?
|
|
POSTP
|
Vaulx
Chambery
|
?
?
|
|
POSTP
|
Velay
Bourgoin-Jallieu
|
?
?
|
|
POSTP
|
Besancon FC
Gueugnon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Grandvillars
Saint-Apollinaire
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dijon II
Jura Dolois
|
?
?
|
|
POSTP
|
Selongey
Valdahon Vercel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Montceau
Racing Besançon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pontarlier
Sochaux II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Brest II
Stade Pontivy
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lannion
Vitré
|
?
?
|
|
POSTP
|
TA Rennes
Plouzane
|
?
?
|
|
POSTP
|
Drapeau Fougères
Saint-Colomban Locmine
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pontivy GSI
Guipry-Messac
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rennes II
Stade Briochin II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Déols
Vierzon
|
?
?
|
|
POSTP
|
J3 Amilly
Avoine OCC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Orleans II
Saint-Jean-le-Blanc
|
?
?
|
|
POSTP
|
Montlouis
C' Chartres II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sarre Union
Strasbourg II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Troyes II
Colmar
|
?
?
|
|
POSTP
|
Amneville
Thaon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Illkirch Graffenstaden
Prix-lès-Mézières
|
?
?
|
|
POSTP
|
RC Epernay
Biesheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Raon l'Etape
Mulhouse
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Louis Neuweg
Nancy II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Omer
Boulogne II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Croix Football IC
Lille II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Feignies-Aulnoye
Le Touquet
|
?
?
|
|
POSTP
|
Valenciennes II
US Chantilly
|
?
?
|
|
POSTP
|
Quevilly II
Avranches II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dieppe
Bayeux
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Lo Manche
Vire
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oissel CMS
Alencon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dives-Cabourg
Cherbourg
|
?
?
|
|
FT
|
Pergolettese
Renate
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Imolese
Arezzo
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Vibonese
Ternana
|
2
3
|
1
|
CANCL
|
Turris
Trapani
|
0
0
|
|
FT
|
Olimpia Elbląg
Stargard Szczeciński
|
4
2
|
0.5
|
FT
|
Hutnik Krakow
Bytovia Bytów
|
3
1
|
1
|
FT
|
Lech Poznań II
Wigry Suwałki
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Pogoń Siedlce
Śląsk Wrocław II
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Polkowice
Kalisz
|
2
1
|
|
FT
|
Olimpia Grudziądz
Garbarnia Kraków
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Sokół Ostróda
Chojniczanka Chojnice
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Vitória Guimarães II
Tirsense
|
2
1
|
1
|
FT
|
Caldas
1º Dezembro
|
2
1
|
1
|
FT
|
Torreense
União Santarém
|
3
0
|
|
FT
|
Sintrense
Sacavenense
|
3
0
|
|
FT
|
Timok
Vlasina
|
2
0
|
|
POSTP
|
Pčinja Trgovište
Dunav Prahovo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jedinstvo Paraćin
SFS Borac
|
?
?
|
|
FT
|
นูมานเซีย
Real Valladolid II
|
2
2
|
0.5/1
|
FT
|
Compostela
Pontevedra
|
2
2
|
0
|
FT
|
Amorebieta
Real Unión
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Deportivo Alaves II
Leioa
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Osasuna II
Izarra
|
3
2
|
0/0.5
|
FT
|
Racing Santander
Barakaldo
|
3
0
|
0.5/1
|
FT
|
San Fernando CD
Algeciras
|
1
2
|
|
FT
|
Silva
Somozas
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Ribamontan al Mar
Samano
|
1
1
|
|
FT
|
Barreda
Cartes
|
0
1
|
|
FT
|
Atlético Albericia
Textil Escudo
|
0
1
|
|
FT
|
Bezana
Barquereño
|
4
1
|
|
FT
|
Solares
Torina
|
0
0
|
|
FT
|
Castro
Vimenor
|
2
2
|
|
FT
|
Ariznabarra
CD Vitoria
|
0
1
|
|
FT
|
Tolosa
Urgatzi
|
4
0
|
|
FT
|
Anaitasuna FT
Santurtzi
|
3
3
|
|
FT
|
Pasaia KE
Basconia
|
0
0
|
|
FT
|
Gernika
Balmaseda
|
5
0
|
|
FT
|
Durango
Urduliz
|
1
0
|
|
FT
|
Sodupe
Lagun Onak
|
3
1
|
|
FT
|
Sestao River
Beasain
|
0
2
|
|
FT
|
Benicarló
Saguntino
|
0
1
|
|
FT
|
Novelda
Hércules II
|
0
2
|
|
FT
|
Vilamarxant
Roda
|
0
1
|
|
FT
|
Olímpic de Xàtiva
Villajoyosa
|
1
2
|
|
FT
|
Jove Espanol
Beniganim
|
1
2
|
|
FT
|
Eldense
Intercity
|
1
1
|
|
FT
|
Cultural Leonesa II
Atlético Astorga
|
1
1
|
|
FT
|
UD Santa Marta
Cristo Atlético
|
0
0
|
|
FT
|
Juventud Torremolinos
Melilla CD
|
2
0
|
1/1.5
|
FT
|
Ceuta
Lebrijana
|
1
1
|
|
FT
|
Constància
Ferriolense
|
1
0
|
|
FT
|
Alcúdia
Santa Catalina Atlético
|
0
0
|
|
FT
|
Manacor
Soller
|
2
0
|
|
FT
|
PE Sant Jordi
Binissalem
|
2
1
|
|
FT
|
Felanitx
Collerense
|
2
2
|
0.5/1
|
FT
|
Unión Viera
Gran Tarajal
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Ibarra
Mensajero
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Las Palmas III
Panadería Pulido
|
1
0
|
|
FT
|
Extremadura UD II
Calamonte
|
2
0
|
|
FT
|
Pamplona
Valle Egüés
|
0
0
|
|
FT
|
Cortes
Fontellas
|
4
0
|
|
FT
|
Beti Kozkor
San Juan
|
0
0
|
|
FT
|
River Ega
Beti Onak
|
1
4
|
|
FT
|
Peña Sport
Baztan
|
2
0
|
|
FT
|
Cirbonero
Murchante
|
0
1
|
|
FT
|
Corellano
Huarte
|
2
4
|
|
FT
|
Txantrea
Subiza
|
3
3
|
|
FT
|
Ardoi
Cantolagua
|
2
2
|
|
FT
|
Peña Azagresa
Bidezarra
|
2
0
|
|
FT
|
Agoncillo
Comillas
|
1
2
|
|
POSTP
|
Calasancio
Tedeón
|
?
?
|
|
FT
|
Fraga
San Juan de Mozarrifar
|
3
0
|
|
FT
|
Torrijos
Conquense
|
1
2
|
|
FT
|
Guadalajara
Tarancón
|
2
0
|
|
FT
|
Villacanas
Pedroñeras
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Ofspor
Payasspor
|
3
1
|
|
FT
|
Yeşilyurt Belediyespor
Tire 1922
|
0
1
|
|
FT
|
Ankara Adliyespor
Manisaspor
|
0
2
|
|
FT
|
Edirnespor
Derincespor
|
2
1
|
|
FT
|
Kemerspor 2003
Yeni Diyarbekirspor
|
1
3
|
|
FT
|
Nevşehirspor
Artvin Hopaspor
|
4
1
|
|
FT
|
Fatsa Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
|
1
0
|
|
FT
|
Kızılcabölükspor
1877 Alemdağspor
|
2
4
|
|
FT
|
Halide Edip Adıvar
Karaman Belediyespor
|
2
1
|
|
FT
|
Erzin Belediyespor
Yomraspor
|
0
3
|
|
FT
|
Cengelkoyspor
Darıca Gençlerbırlığı
|
0
1
|
|
FT
|
Kahta 02 Spor
Ceyhanspor
|
5
0
|
|
FT
|
Kütahyaspor
Tepecikspor
|
2
1
|
|
FT
|
Ağrı 1970
Yozgatspor
|
1
0
|
|
FT
|
Somaspor
Batman Petrolspor
|
1
1
|
1
|
FT
|
Arhavispor
Şile Yıldızspor
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Gölcükspor
Erokspor
|
0
2
|
|
FT
|
Elaziz Belediyespor
Isparta Davrazspor
|
1
1
|
|
FT
|
Cizrespor
Osmaniyespor
|
0
2
|
|
FT
|
Çatalcaspor
Yeni Altındağ BS
|
0
0
|
|
FT
|
Yalovaspor
Erbaaspor
|
0
1
|
|
FT
|
Çarşambaspor
İçelspor
|
1
0
|
|
FT
|
Desportiva ES
Rio Branco ES
|
1
1
|
|
FT
|
CFRJ / Marica
Sampaio Corrêa RJ
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Nova Iguaçu
Duque de Caxias
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Icasa
Tiradentes CE
|
5
1
|
|
FT
|
Crato
Pacatuba
|
2
1
|
|
FT
|
Itapipoca
Iguatu
|
2
0
|
|
FT
|
Maranguape
União CE
|
2
1
|
|
FT
|
Pouso Alegre
Nacional AC MG
|
1
1
|
|
FT
|
Betim
แอธเลติก บิลเบา
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Porto Velho
Real Ariquemes
|
2
1
|
|
FT
|
Comercial MS
Operário MS
|
0
1
|
0
|
FT
|
Racing Club Haitien
FICA
|
3
1
|
|
POSTP
|
Racing des Gônaïves
Juventus Hai
|
?
?
|
|
POSTP
|
América des Cayes
Ouanaminthe
|
?
?
|
|
POSTP
|
Capoise
Don Bosco
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cavaly
Violette AC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mirebalais
Arcahaie
|
?
?
|
|
POSTP
|
Baltimore
Real du Cap
|
?
?
|
|
POSTP
|
Racing Club Haitien
Tempête
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rivartibonitienne
FICA
|
?
?
|
|
FT
|
Partizani Tirana II
Korabi Peshkopi
|
1
1
|
|
FT
|
Veleçiku Koplik
Dinamo Tirana
|
0
0
|
|
FT
|
Besëlidhja Lezhë
Burreli
|
0
0
|
|
FT
|
Egnatia Rrogozhinë
Flamurtari
|
3
0
|
|
FT
|
Besa Kavajë
Turbina Cërrik
|
2
0
|
|
FT
|
Elbasani
Lushnja
|
0
1
|
|
FT
|
Albpetrol Patos
Memaliaj
|
4
1
|
|
FT
|
Gramozi Ersekë
Tepelena
|
2
0
|
|
FT
|
Naftëtari Kuçovë
Delvina
|
3
0
|
|
FT
|
Skrapari
Devolli
|
1
3
|
|
FT
|
Butrinti Sarandë
Përmeti
|
4
2
|
|
FT
|
Valbona
Ada Velipojë
|
1
1
|
|
CANCL
|
Spartaku Tiranë
Valbona
|
0
0
|
|
FT
|
บราซิล W
เอกวาดอร์
|
6
0
|
|
FT
|
ชิลี W
Zambia W
|
1
2
|
1.5
|
CANCL
|
Estonia W
Belarus W
|
0
0
|
|
FT
|
Atletico-PR U20
América Mineiro U20
|
2
1
|
1
|
FT
|
Chapecoense-SC U20
Bahia U20
|
4
2
|
0.5
|
FT
|
Corinthians U20
Sport Recife U20
|
5
1
|
1
|
FT
|
Gremio U20
Sao Paulo U20
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Internacional U20
Cruzeiro U20
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Santos U20
Ceará U20
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Vasco U20
Palmeiras U20
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Kolos Kovalivka U21
Desna U21
|
8
0
|
|
FT
|
Minai U21
Zorya U21
|
1
2
|
|
FT
|
Inhulets' U21
Olimpik Donetsk U21
|
2
2
|
|
FT
|
Olympic
Queensland Lions
|
0
1
|
|
POSTP
|
Thes Sport
URSL Visé
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympic Charleroi
Mandel United
|
?
?
|
|
POSTP
|
La Louvière Centre
Tienen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Greuther Fürth U19
Ingolstadt U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saarbrucken U19
Kaiserslautern U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Eintracht Frankfurt U19
Darmstadt 98 U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Borussia Dortmund U19
Viktoria Köln U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wuppertaler SV U19
Borussia M'gladbach U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Energie Cottbus U19
St. Pauli U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Magdeburg U19
RB Leipzig U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hamburger SV U19
Hannover U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Union Berlin U19
Wolfsburg U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bayern U19
Nurnberg U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Augsburg U19
Stuttgart U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Heidenheim U19
Astoria Walldorf U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kickers Offenbach U19
Hoffenheim U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Genoa U19
Juventus U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Inter U19
Roma U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ascoli U19
Sassuolo U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lazio U19
Empoli U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spal U19
Fiorentina U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Brescia U19
Verona U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Vicenza Virtus U19
Pordenone U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Monza U19
Chievo U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Parma U19
Reggiana U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Udinese U19
Cremonese U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Venezia U19
Cittadella U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cosenza U19
Lecce U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Frosinone U19
Virtus Entella U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Napoli U19
Crotone U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Reggina U19
Pescara U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Salernitana U19
Benevento U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spezia U19
Pisa U19
|
?
?
|
|
FT
|
Hutnik Kraków U18
Escola Warszawa U18
|
2
8
|
|
FT
|
Zaglebie U18
SMS Łódź U18
|
3
2
|
|
FT
|
Free State Stars
Uthongathi
|
0
1
|
|
FT
|
Sekhukhune United
Royal AM
|
4
0
|
|
FT
|
TS Sporting
Cape Umoya United
|
2
3
|
|
FT
|
Independiente
Atlético Chiriquí
|
2
0
|
|
FT
|
San Francisco
Árabe Unido
|
3
0
|
|
FT
|
Besa Pejë
Prishtina
|
0
2
|
|
POSTP
|
Balzers
Eschen / Mauren
|
?
?
|
|
POSTP
|
Basel II
Brühl
|
?
?
|
|
POSTP
|
Breitenrain
Rapperswil-Jona
|
?
?
|
|
POSTP
|
Yverdon Sport
Black Stars
|
?
?
|
|
POSTP
|
Münsingen
Köniz
|
?
?
|
|
POSTP
|
Zürich II
YF Juventus
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bavois
Sion II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bellinzona
Cham
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stade Nyonnais
Étoile Carouge
|
?
?
|
|
FT
|
Entente Boulet Rouge
Savanne
|
2
3
|
|
FT
|
ASPL 2000
Pamplemousses
|
1
2
|
|
FT
|
Víkingur
B36
|
2
1
|
|
FT
|
Eendracht Aalst W
Genk W
|
0
3
|
0.5
|
POSTP
|
Eva's Tienen W
Gent II W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Massenhoven W
Wuustwezel W
|
?
?
|
|
POSTP
|
OH Leuven II
Voorwaarts Zwevezele W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kontich W
Genk II W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chastre W
RFC de Liege W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mechelen W
Famkes Merkem W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Standard Liège II W
Moldavo W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Anderlecht II W
SG-Tertre-Hautrage W
|
?
?
|
|
FT
|
Querétaro W
Atlas W
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Pachuca W
Tigres UANL W
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Central Football W
Capital Football W
|
0
1
|
|
FT
|
Auckland Football W
Southern United W
|
3
0
|
|
FT
|
US Biskra U21
JSM Skikda U21
|
1
1
|
1
|
FT
|
USM Bel Abbès U21
MC Alger U21
|
0
2
|
1
|
FT
|
USM Alger U21
ES Sétif U21
|
0
2
|
1
|
FT
|
NC Magra U21
ASO Chlef U21
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Olympique Médéa U21
JS Saoura U21
|
0
0
|
1
|
POSTP
|
Aïn M'lila U21
CR Belouizdad U21
|
?
?
|
1
|
FT
|
Balears W
Terrassa W
|
4
1
|
|
FT
|
Son Sardina W
Riudoms W
|
4
1
|
|
FT
|
Castejón W
Pradejón W
|
2
1
|
|
FT
|
Collerense II W
Levante Las Planas W
|
1
2
|
|
FT
|
Cáceres II W
Almería W
|
2
0
|
|
FT
|
Albacete II W
Atlético de Aspe W
|
1
0
|
|
FT
|
Huesca W
Vic Riuprimer W
|
2
3
|
|
FT
|
Cádiz W
La Rambla W
|
2
2
|
|
FT
|
UD Logroñés W
Berriozar W
|
2
3
|
|
FT
|
Torrelodones W
Atlético Madrid III W
|
0
0
|
|
POSTP
|
Larne U20
Coleraine U20
|
?
?
|
|
POSTP
|
Linfield U20
Glentoran U20
|
?
?
|
|
FT
|
Orientación Marítima U19
Las Palmas U19
|
2
3
|
|
FT
|
Roda U19
Alzira U19
|
0
3
|
|
FT
|
Celta de Vigo U19
Deportivo La Coruña U19
|
1
2
|
|
FT
|
Laguna U19
San José U19
|
1
0
|
|
FT
|
Tenerife U19
Los Llanos Aceró U19
|
1
1
|
|
POSTP
|
Ofra U19
Llano del Moro U19
|
?
?
|
|
FT
|
Sobradillo U19
Marino U19
|
1
1
|
|
FT
|
Rusadir U19
Tiro de Pichón U19
|
1
0
|
|
FT
|
Arucas U19
UD San Fernando U19
|
1
0
|
|
FT
|
Maspalomas U19
Acodetti U19
|
3
1
|
|
FT
|
Victoria U19
Huracán U19
|
0
1
|
|
FT
|
Unión Viera U19
Puertos Las Palmas U19
|
2
1
|
|
FT
|
Burgos CF U19
Leganés U19
|
2
2
|
|
FT
|
Mallorca U19
Europa U19
|
0
2
|
|
FT
|
El Olivar U19
Gimnàstic Tarragona U19
|
2
3
|
|
FT
|
Sabadell U19
Lleida U19
|
3
1
|
|
FT
|
Stadium Casablanca U19
Jàbac i Terrassa U19
|
1
1
|
|
FT
|
Aravaca U19
Rayo Vallecano U19
|
1
1
|
|
FT
|
Atl. Madrid U19
Badajoz U19
|
0
0
|
|
FT
|
Toledo U19
Real Murcia U19
|
0
1
|
|
FT
|
Archena U19
Kelme U19
|
3
0
|
|
FT
|
Lorca CFB U19
Atlético Madrileño U19
|
1
2
|
|
FT
|
UCAM Murcia U19
Albacete U19
|
2
1
|
|
FT
|
Talavera U19
Elche U19
|
1
2
|
|
FT
|
Unión Adarve U19
Extremadura UD U19
|
1
1
|
|
FT
|
Los Yébenes SB U19
Rayo Majadahonda U19
|
2
4
|
|
FT
|
Choco U19
Racing Ferrol U19
|
3
0
|
|
FT
|
Cornellà U19
San Francisco U19
|
1
0
|
|
FT
|
Cerdanyola d. Vallès U19
Real Zaragoza U19
|
0
0
|
|
POSTP
|
La Cruz U19
Real Madrid U19
|
?
?
|
|
FT
|
Polillas U19
Sevilla U19
|
0
2
|
|
FT
|
Trival Valderas U19
Atlético Pinto U19
|
1
1
|
|
POSTP
|
Eibar U19
Deportivo Alavés U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Real Sociedad U19
Santutxu U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Antiguoko U19
Leioa U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Arenas Getxo U19
Danok Bat U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Athletic Club U19
Aurrerá Vitoria U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Maracena U19
San Félix U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dos Hermanas SA U19
Santa Fe U19
|
?
?
|
|
FT_PEN
|
Volta Redonda U20
Botafogo U20
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Chatellerault
Libourne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bordeaux II
Poitiers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lège-Cap-Ferret
Stade Bordelais
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cognac
Chauvigny
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bressuire
Niort II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Anglet Genets
Aviron Bayonnais
|
?
?
|
|
POSTP
|
Castanet
Agde
|
?
?
|
|
POSTP
|
Muret
Balma
|
?
?
|
|
POSTP
|
Alberes Argelès
Toulouse II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Les Ulis
Créteil II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Paris II
PSG II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Blanc Mesnil
Bretigny Foot
|
?
?
|
|
POSTP
|
Drancy JA
Racing Colombes 92
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ivry US
Meaux Academy Football
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mantes 78
Linas-Montlhery
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nice II
Lucciana
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cannes
Marseille Endoume Catalans
|
?
?
|
|
POSTP
|
Corte
Rousset-Ste Victoire
|
?
?
|
|
POSTP
|
Consolat Marseille
Istres
|
?
?
|
|
FT
|
Rio Branco SP
São José EC
|
0
1
|
|
FT
|
Mauá
Grêmio Prudente
|
2
1
|
|
FT
|
Itararé
Manthiqueira
|
1
1
|
|
FT
|
Dong Thap U21
Bến Tre U21
|
4
0
|
|
FT
|
Hang Sai
Tak Chun Ka I
|
1
2
|
|
POSTP
|
Casa de Portugal
เบนฟิกา
|
?
?
|
|
FT
|
Polícia
Sporting Macau
|
1
0
|
|
FT
|
Son La
Ho Chi Minh City II
|
1
0
|
|
FT
|
TKS Viet Nam
Ho Chi Minh City
|
0
1
|
|
FT
|
Europa Point
Boca Gibraltar
|
1
2
|
|
FT
|
Mons Calpe
Lincoln Red Imps
|
0
2
|
|
FT
|
Samut Prakan
Grakcu Sai Mai United
|
0
1
|
|
FT
|
Kohkwang
Bankhai United
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Rayong United
Cha Choeng Sao
|
0
0
|
|
FT
|
Kabin United
Marines Eureka
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Chaiyaphum United
|
4
0
|
|
FT
|
Muangkan United
Pathum Thani University
|
3
1
|
2.5
|
FT
|
IPE Samut Sakhon
Bang Pa-in
|
1
2
|
|
FT
|
Siam
Welfare Royal Air Force
|
2
1
|
|
FT
|
Maejo United
Chiangrai
|
0
0
|
|
FT
|
Ubon Ratchathani
Sakon Nakhon
|
2
1
|
|
FT
|
Krabi
Songkhla
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Surat Thani FC
Pattani
|
0
2
|
|
FT
|
Nara United
Trang
|
1
0
|
|
FT
|
Hua Hin City
Samut Songkhram
|
0
0
|
0
|
FT
|
Sa Kaeo City
สมุทรปราการ ซิตี้
|
1
1
|
|
FT
|
Lamphun Warrior
Kamphaeng Phet
|
5
1
|
2
|
FT
|
Muangnont
Nonthaburi
|
1
3
|
|