FT
|
โลโคโมทีฟ มอสโก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
1
3
|
1
|
FT
|
ชัคตาร์
เรอัล มาดริด
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
แอตเลติโก มาดริด
บาเยิร์น มิวนิค
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
มึนเช่นกลัดบัค
อินเตอร์ มิลาน
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
ปอร์โต้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
|
0
0
|
1
|
FT
|
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมเปียกอส
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
ลิเวอร์พูล
อาแจกซ์
|
1
0
|
1
|
FT
|
อตาลันต้า
Midtjylland
|
1
1
|
2
|
FT
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
|
3
0
|
1
|
FT
|
บอร์มัธ
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
|
2
3
|
1
|
FT
|
เบอร์มิงแฮมซิตี
บาร์นสลีย์
|
1
2
|
0
|
FT
|
ดาร์บีเคาน์ตี
โคเวนทรี ซิตี้
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
บริสตอลซิตี
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด
|
0
2
|
1
|
FT
|
แบล็กพูล
พอร์ตสมัท
|
1
0
|
0
|
FT
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Swindon Town
|
4
2
|
0.5
|
FT
|
ลินคอล์น ซิตี้
วีแกนแอทเลติก
|
2
1
|
1
|
FT
|
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
ซันเดอร์แลนด์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
|
1
1
|
1
|
FT
|
Northampton Town
ฟลีตวู้ด ทาวน์
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
โรชเดล
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
มอร์แคมป์
Barrow
|
1
0
|
0
|
FT
|
Bradford City
Cheltenham Town
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
|
1
1
|
0
|
FT
|
กริมสบี้ ทาวน์
Exeter City
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Harrogate Town
สคันธอร์ป
|
2
5
|
0.5
|
FT
|
Oldham Athletic
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
|
0
1
|
0
|
FT
|
Go Ahead Eagles
Jong AZ
|
0
1
|
1
|
FT
|
เวกัลตะ เซนได
คาชิว่า เรย์โซล
|
0
2
|
1
|
FT
|
Chesterfield
Aldershot Town
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
King's Lynn Town
Bromley
|
1
4
|
0.5
|
POSTP
|
Maidenhead United
Dover Athletic
|
?
?
|
0.5
|
FT
|
Solihull Moors
Hartlepool United
|
2
0
|
0.5
|
02:45
|
Stockport County
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
|
?
?
|
|
FT
|
Wealdstone
Torquay United
|
1
2
|
1
|
FT
|
Woking
Sutton United
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Wrexham
Altrincham
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Yeovil Town
Eastleigh
|
1
3
|
0
|
FT
|
Fylde
Bradford Park Avenue
|
3
3
|
1.5
|
POSTP
|
AFC Telford United
Hereford
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
Chester
Alfreton Town
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Chorley
Curzon Ashton
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Gloucester City
Boston United
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Kidderminster Harriers
Kettering Town
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Leamington
Brackley Town
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Spennymoor Town
Guiseley
|
0
2
|
1
|
FT
|
Everton U18
Leeds United U18
|
3
0
|
|
FT
|
Liverpool U18
Burnley U18
|
4
1
|
|
FT
|
Ipswich U23
Watford U23
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Queens Park Rangers U23
Swansea City U23
|
3
1
|
|
POSTP
|
Dunston
Clitheroe
|
?
?
|
|
POSTP
|
Runcorn Linnets
Ossett United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ilkeston Town
Sutton Coldfield Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Moneyfields
Bristol Manor Farm
|
?
?
|
|
POSTP
|
Morpeth Town
Warrington Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hyde United
Witton Albion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lancaster City
South Shields
|
?
?
|
|
POSTP
|
Matlock Town
Nantwich Town
|
?
?
|
0
|
POSTP
|
Scarborough Athletic
Radcliffe Borough
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bamber Bridge
United of Manchester
|
?
?
|
|
POSTP
|
Peterborough Sports
St Ives Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Coalville Town
Hitchin Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Biggleswade Town
Banbury United
|
?
?
|
|
01:45
|
Scheveningen
Almere City
|
?
?
|
|
CANCL
|
Rijnsburgse Boys
Excelsior Maassluis
|
0
0
|
|
01:45
|
ODIN '59
FC Volendam
|
?
?
|
|
01:45
|
Staphorst
พีอีซี ซโวลล์
|
?
?
|
|
CANCL
|
Sliedrecht
IJsselmeervogels
|
0
0
|
|
CANCL
|
Barendrecht
Achilles Veen
|
0
0
|
|
01:45
|
OFC Oostzaan
MVV Maastricht
|
?
?
|
|
CANCL
|
DTS Ede
Quick Boys
|
0
0
|
|
POSTP
|
Verl
Zwickau
|
?
?
|
0.5
|
FT
|
Artsakh
Banants
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Royal Excel Mouscron
Sint-Truiden
|
3
2
|
0
|
FT
|
Sloga
Velez
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla
|
3
0
|
1
|
FT
|
Etar
Tsarsko selo
|
1
0
|
0
|
FT
|
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Ludogorets II
|
0
2
|
|
FT
|
แก็งก็อง
Troyes
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Châteauroux
Grenoble Foot 38
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Chambly
Rodez
|
1
0
|
0
|
FT
|
อาเมียงส์
Dunkerque
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Le Havre
Auxerre
|
1
1
|
0
|
FT
|
Nancy
ตูลูส
|
1
3
|
0
|
FT
|
Pau
ก็อง
|
1
0
|
0
|
FT
|
Paris
Sochaux
|
0
0
|
0
|
FT
|
Niort
Clermont
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
วาล็องเซียนส์
Ajaccio
|
1
1
|
0
|
FT
|
Hapoel Acre
Hapoel Katamon
|
0
5
|
0.5
|
FT
|
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat HaSharon
|
2
0
|
0
|
FT
|
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Afula
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Hapoel Iksal
Beitar Tel Aviv Ramla
|
1
1
|
0
|
POSTP
|
Kafr Qasim
Hapoel Umm al-Fahm
|
?
?
|
|
FT
|
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Ra'anana
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Nazareth Illit
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Ballymena United
Carrick Rangers
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Stomil Olsztyn
Górnik Łęczna
|
2
1
|
0
|
FT
|
ŁKS Łódź
Miedź Legnica
|
3
4
|
1
|
AET
|
Podbeskidzie
Zagłębie Lubin
|
2
4
|
0.5
|
FT
|
Moreirense
ปากอส เฟอร์ไรร่า
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ชาเวช
Casa Pia
|
1
2
|
1
|
FT
|
Chertanovo U20
Spartak Moskva U19
|
1
4
|
|
FT
|
Rostov U19
Krasnodar U19
|
0
1
|
|
FT
|
Fuenlabrada
มาลากา
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
คิโรน่า
Mirandés
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Neuchâtel Xamax
Stade Lausanne-Ouchy
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Menemen Belediyespor
Osmanlıspor
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Caernarfon Town
Bala Town
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
Cardiff MU
Newtown
|
2
1
|
0
|
FT
|
Connah's Quay
Flint Town United
|
2
0
|
2
|
FT
|
Haverfordwest County
Aberystwyth Town
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Estudiantes
San Lorenzo
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Chapecoense
Cuiabá
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
CRB
CSA
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Náutico
Guarani
|
2
0
|
0
|
FT
|
Confiança
Figueirense
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Unión Magdalena
Atlético Huila
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Coopsol
Comerciantes Unidos
|
0
0
|
1
|
FT
|
Juan Aurich
Unión Comercio
|
2
0
|
0.5
|
POSTP
|
Dauphins Noirs
Don Bosco
|
?
?
|
|
FT
|
Blessing
JSK
|
1
3
|
|
FT
|
Horoya
Eléphant Coléah
|
0
2
|
|
FT
|
Satellite
Loubha Télimélé
|
0
3
|
|
FT
|
Nassaji Mazandaran
Naft Masjed Soleyman
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Paykan
Esteghlal
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sepahan
Saipa
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Sanat Naft
Zob Ahan
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Al Mu'aidar
Al Bidda
|
1
0
|
|
FT
|
Al Wahda
Al Dhafra
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
Al Ittihad Kalba
Al Nasr
|
3
3
|
1
|
FT
|
Bani Yas
Al Ain
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Tianjin Teda
Changchun Yatai
|
5
1
|
0.5
|
FT
|
Zhenjiang Huasa
Jiangsu Suning
|
0
2
|
2
|
FT
|
Mumbai City
East Bengal
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Suwon Bluewings
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
Jeonbuk Motors
|
4
1
|
0.5
|
CANCL
|
Johor Darul Ta'zim
วิสเซล โคเบะ
|
0
0
|
|
FT
|
Shanghai SIPG
ซิดนี่ย์ เอฟซี
|
0
4
|
0.5
|
POSTP
|
Billericay Town
Chelmsford City
|
?
?
|
0.5
|
POSTP
|
Braintree Town
Welling United
|
?
?
|
|
FT
|
Chippenham Town
Hampton & Richmond
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Dorking Wanderers
Maidstone United
|
2
2
|
0
|
POSTP
|
Dulwich Hamlet
St Albans City
|
?
?
|
|
FT
|
Hungerford Town
Oxford City
|
1
4
|
0.5
|
POSTP
|
Slough Town
Ebbsfleet United
|
?
?
|
|
FT
|
Tonbridge Angels
Concord Rangers
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Always Ready
Guabirá
|
2
0
|
3
|
FT
|
Municipal Vinto
Bolívar
|
1
0
|
|
FT
|
Real Potosí
Aurora
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Oriente Petrolero
Royal Pari
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Unión Santa Fe
Bahia
|
0
0
|
1
|
FT
|
River Plate
Athletico PR
|
1
0
|
2
|
FT
|
Santos
LDU Quito
|
0
1
|
1
|
FT
|
União Santarém
1º Dezembro
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
4 de Julho
Ríver
|
2
1
|
0
|
CANCL
|
อังกฤษ W
นอร์เวย์ W
|
0
0
|
|
04:30
|
ชิลี W
Zambia W
|
?
?
|
|
FT
|
Georgia W
Bosnia & Herzegovina W
|
0
3
|
|
FT
|
Turkey W
Russia W
|
1
2
|
2/2.5
|
FT
|
Czech Republic W
Moldova W
|
7
0
|
5
|
FT
|
Israel W
Malta W
|
0
2
|
0.5/1
|
FT
|
Hungary W
Iceland W
|
0
1
|
3.5
|
CANCL
|
Croatia W
Romania W
|
0
0
|
|
FT
|
Denmark W
อิตาลี W
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Slovenia W
Estonia W
|
2
0
|
3
|
FT
|
Slovakia W
สวีเดน W
|
0
6
|
3.5
|
FT
|
Ukraine W
Montenegro W
|
2
1
|
|
FT
|
Ireland W
เยอรมนี W
|
1
3
|
|
FT
|
เนเธอร์แลนด์ W
Kosovo W
|
6
0
|
7.5
|
FT
|
Austria W
Serbia W
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Portugal W
Albania W
|
1
0
|
3
|
FT
|
Northern Ireland W
Faroe Islands W
|
5
1
|
|
FT
|
Belgium W
Switzerland W
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Wales W
Belarus W
|
3
0
|
2
|
FT
|
สกอตแลนด์ W
Finland W
|
0
1
|
0.5/1
|
POSTP
|
สเปน W
Poland W
|
?
?
|
|
FT
|
ฝรั่งเศส W
Kazakhstan W
|
12
0
|
7/7.5
|
AET
|
Zamalek
El Geish
|
1
3
|
0.5/1
|
FT
|
Al Ahly
Al Ittihad
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
Jomo Cosmos
Sekhukhune United
|
2
2
|
|
FT
|
Royal AM
Cape Town Spurs
|
0
0
|
|
FT
|
Steenberg United
TS Sporting
|
2
1
|
|
FT
|
San Francisco
Independiente
|
1
1
|
|
FT
|
SNIM
Ksar
|
0
1
|
|
FT
|
Police
Sahel
|
1
2
|
|
FT
|
Tigres UANL W
Pachuca W
|
4
1
|
2
|
FT
|
Monterrey W
Pumas UNAM W
|
4
0
|
1
|
FT
|
Meshakhte
Gareji
|
0
2
|
|
FT
|
Spaeri
Tbilisi City
|
1
1
|
|
FT
|
Portimonense U23
Belenenses U23
|
1
2
|
0
|
FT
|
Sporting CP U23
Benfica U23
|
0
3
|
0/0.5
|
FT
|
East Riffa
Budaiya
|
2
0
|
1
|
FT
|
Al-Najma
Malkiya
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Dunărea Călăraşi
Sporting Turnu
|
1
1
|
0
|
FT
|
Ittihad Al Ramtha
Al Buqa'a
|
1
2
|
|
FT
|
Al Yarmouk
Al Jalil
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Mansheyat
Blama
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
General Velásquez
Colchagua
|
1
2
|
|
FT
|
Recoleta
Colina
|
1
3
|
|
FT
|
San Antonio Unido
Independiente
|
3
0
|
|
FT
|
Ho Chi Minh City II
Ha Noi
|
0
4
|
4.5
|
FT
|
Ho Chi Minh City
Ha Noi II
|
1
0
|
|