FT
|
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
|
2
3
|
1
|
FT
|
ลีดส์ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
เวสต์แฮม
เบิร์นลีย์
|
1
0
|
1
|
FT
|
ฟูลัม
เชลซี
|
0
1
|
1
|
FT
|
เลสเตอร์ ซิตี้
เซาแธมป์ตัน
|
2
0
|
1
|
FT
|
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
บอร์มัธ
ลูตัน ทาวน์
|
0
1
|
1
|
FT
|
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สโตกซิตี
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
บริสตอลซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
|
2
0
|
0
|
FT
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอริชซิตี
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ดาร์บีเคาน์ตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
มิลล์วอลล์
|
3
1
|
0
|
POSTP
|
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
|
?
?
|
0.5/1
|
FT
|
วัตฟอร์ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
|
2
0
|
1
|
FT
|
บาร์นสลีย์
สวอนซีซิตี
|
0
2
|
0
|
FT
|
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
จิลลิ่งแฮม
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
บริสตอล โรเวอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
อิปสวิช ทาวน์
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พอร์ตสมัท
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ฮัลล์ซิตี
แบล็กพูล
|
1
1
|
0.5
|
POSTP
|
Northampton Town
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
|
?
?
|
0.5
|
FT
|
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
โรชเดล
วีแกนแอทเลติก
|
3
3
|
0.5
|
POSTP
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
Swindon Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Barrow
สคันธอร์ป
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
Cheltenham Town
|
1
1
|
0
|
POSTP
|
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
?
?
|
0
|
FT
|
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Port Vale
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
กริมสบี้ ทาวน์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Leyton Orient
มอร์แคมป์
|
2
0
|
0
|
POSTP
|
Mansfield Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ซอลฟอร์ด ซิตี้
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Stevenage
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
|
0
0
|
0
|
FT
|
Walsall
Oldham Athletic
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
เอ็มเมน
วิเทสส์
|
1
4
|
1
|
FT
|
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีเอสวี
|
3
5
|
1
|
FT
|
อูเทรชท์
เฮราเคิล
|
2
0
|
1
|
FT
|
พีอีซี ซโวลล์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
อัลค์มาร์
เอดีโอ เดน ฮาก
|
2
1
|
2.5
|
FT
|
TOP Oss
Telstar
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
ดอร์ทมุนด์
ไมนซ์
|
1
1
|
2
|
FT
|
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Arminia Bielefeld
|
0
0
|
1
|
FT
|
โวล์ฟสบวร์ก
แอร์เบ ไลป์ซิก
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
โคโลญจน์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
แวร์เดอร์ เบรเมน
เอาก์สบวร์ก
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
สตุทท์การ์ดต
มึนเช่นกลัดบัค
|
2
2
|
0
|
FT
|
โอลิมปิก มาร์กเซย
นีมส์
|
1
2
|
1
|
FT
|
อองเช่ร์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
0
1
|
2
|
FT
|
โบโลญญ่า
เวโรน่า
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
โตริโน่
Spezia
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
ซามพ์โดเรีย
อูดิเนเซ่
|
2
1
|
0
|
POSTP
|
ลำปาง เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
|
?
?
|
|
POSTP
|
อุดรธานี เอฟซี
Phrae United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Khon Kaen United
เชียงใหม่ เอฟซี
|
?
?
|
|
POSTP
|
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nakhon Pathom
หนองบัว พิชญ เอฟซี
|
?
?
|
|
FT
|
Stomil Olsztyn
Huragan Morąg
|
6
2
|
1.5/2
|
CANCL
|
Újpest
Szeged 2011
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hanácká
Prostějov
|
0
0
|
|
FT
|
Etar
Spartak Pleven
|
3
0
|
|
CANCL
|
Bełchatów
Znicz Pruszków
|
0
0
|
|
CANCL
|
Vysočina Jihlava
Sokol Živanice
|
0
0
|
|
FT
|
Várda SE
Minai
|
1
0
|
|
FT
|
Slavoj Vyšehrad
Chrudim
|
2
3
|
1
|
FT
|
Gyirmót
Zalaegerszegi TE
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hodonín-Šardice
Znojmo
|
0
0
|
|
FT
|
Ružomberok
Liptovský Mikuláš
|
2
2
|
1
|
FT
|
Banik Ostrava II
Třinec
|
2
0
|
|
FT
|
Arka Gdynia
Gryf Wejherowo
|
4
0
|
|
FT
|
Osijek
MOL Vidi
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Vorwärts Steyr
|
6
0
|
3
|
FT
|
Zemplín Michalovce
Partizán Bardejov
|
2
1
|
|
FT
|
Senica
Lisen
|
2
1
|
0.5
|
CANCL
|
FC Schaffhausen
YF Juventus
|
0
0
|
|
CANCL
|
Gleisdorf 09
Lafnitz
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hertha
Vorwärts Steyr
|
0
0
|
|
FT
|
B 93
Roskilde
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Nordsjælland
FC Helsingør
|
4
2
|
1
|
FT
|
Widzew Lodz
Elana Toruń
|
1
2
|
2
|
FT
|
Lyngby
HIK
|
5
2
|
1/1.5
|
FT
|
HB Køge
Holbæk B&I
|
2
0
|
1.5
|
CANCL
|
Zlín II
Prostějov
|
0
0
|
|
FT
|
Ślęza Wrocław
Miedź Legnica
|
4
4
|
|
FT
|
Chemik Bydgoszcz
Sokół Kleczew
|
2
2
|
|
FT
|
Brønshøj
AB Tårnby
|
0
0
|
|
FT
|
Renova
Drita
|
4
0
|
|
FT
|
Szeged 2011
Paksi SE
|
1
0
|
|
FT
|
FC Schaffhausen
St. Gallen II
|
1
5
|
|
FT
|
Næstved
Slagelse B&I
|
2
1
|
|
FT
|
Polonia Bytom
Odra Opole
|
2
3
|
|
FT
|
Nieciecza
Cracovia Kraków
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Wisła Kraków
Žilina
|
2
2
|
1
|
FT
|
Wisła Płock
Wigry Suwałki
|
2
0
|
|
FT
|
ยังบอยส์
Stade Lausanne-Ouchy
|
5
1
|
|
FT
|
Sereď
Banska Bystrica
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Randers
Esbjerg
|
5
3
|
0.5
|
FT
|
Varaždin
Hrvatski Dragovoljac
|
4
0
|
|
FT
|
Beroe
Yantra 1919
|
3
0
|
|
FT
|
Septemvri Sofia
CSKA 1948 Sofia
|
0
4
|
|
FT
|
Brøndby
Kolding IF
|
1
2
|
|
FT
|
Resovia Rzeszów
Hutnik Krakow
|
3
0
|
|
FT
|
Gorica
Tabor Sežana
|
2
1
|
|
FT
|
Fremad Amager
Avarta
|
3
0
|
|
FT
|
Metalac GM
Zemun
|
4
0
|
|
FT
|
Śląsk Wrocław
Novi Pazar
|
4
1
|
|
FT
|
Slaven Koprivnica
Sesvete
|
2
4
|
1.5
|
FT
|
Soroksár SC
Pécsi MFC
|
0
4
|
|
FT
|
Sozopol
Cherno More
|
1
4
|
|
FT
|
Vasas
DAC
|
1
2
|
|
FT
|
Várda SE
Minai
|
1
0
|
|
FT
|
Rad Beograd
BSK Borča
|
1
1
|
|
FT
|
Akademija Pandev
Borec
|
2
1
|
|
FT
|
Lokomotiv Sofia 1929
Slivnishki geroy
|
3
1
|
|
FT
|
Oulu
RoPS
|
2
0
|
|
CANCL
|
Wil
Zürich
|
0
0
|
|
CANCL
|
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Amstetten
|
0
0
|
|
FT
|
Ried
Juniors OÖ
|
3
1
|
1.5
|
CANCL
|
Ružomberok
Lipany
|
0
0
|
|
CANCL
|
Liefering
Wattens
|
0
0
|
|
FT
|
St. Pölten
Blau-Weiß Linz
|
0
1
|
1
|
FT
|
Zürich
Winterthur
|
1
1
|
|
CANCL
|
Servette
Neuchâtel Xamax
|
0
0
|
|
FT
|
Hajduk Split
Croatia Zmijavci
|
1
1
|
2
|
FT
|
Anderlecht
Union Saint-Gilloise
|
0
1
|
|
FT
|
Puskás
Újpest
|
5
0
|
|
FT
|
Nitra
Púchov
|
2
1
|
|
FT
|
Górnik Łęczna
Stal Rzeszów
|
1
2
|
|
FT
|
Śląsk Wrocław II
Brzeg
|
3
2
|
|
FT
|
Celje
Nafta
|
1
1
|
2.5
|
FT
|
Bytovia Bytów
Nielba Wagrowiec
|
2
0
|
|
FT
|
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Wattens
|
1
3
|
|
FT
|
Honka Akatemia
Gnistan
|
1
1
|
|
FT
|
Hartberg
Austria Klagenfurt
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Diósgyőr
Mezőkövesd-Zsóry
|
3
2
|
|
FT
|
Mariupol
Raków Częstochowa
|
2
2
|
|
CANCL
|
บาเซิ่ล
Chiasso
|
0
0
|
|
FT
|
Lahti
EIF
|
3
1
|
|
FT
|
Altay
Vojvodina
|
1
1
|
|
FT
|
St. Gallen
Rheindorf Altach
|
2
0
|
|
FT
|
Grasshopper
Austria Lustenau
|
3
2
|
|
FT
|
แอลเอเอสเค ลินซ์
Lafnitz
|
5
0
|
|
CANCL
|
NJS
PK-35
|
0
0
|
|
FT
|
FC Schaffhausen
Grasshopper
|
1
3
|
|
FT
|
ยังบอยส์
Aarau
|
3
2
|
|
CANCL
|
Weiz
Grazer AK
|
0
0
|
|
FT
|
Puskás
Szombathelyi Haladás
|
3
0
|
|
FT
|
MTK
Honvéd
|
0
1
|
|
CANCL
|
Ried
Admira II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stal Mielec
Alanyaspor
|
0
0
|
|
CANCL
|
Östersunds FK
เฟเรนซ์วารอส
|
0
0
|
|
FT
|
Wrexham
Dover Athletic
|
3
1
|
1
|
POSTP
|
Maidenhead United
Yeovil Town
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
Chorley
Farsley Celtic
|
3
2
|
0.5
|
POSTP
|
Fylde
Blyth Spartans
|
?
?
|
|
POSTP
|
Alfreton Town
Hereford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Darlington
Chorley
|
?
?
|
|
FT
|
AFC Telford United
Curzon Ashton
|
1
1
|
|
FT
|
Gateshead
Guiseley
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Weymouth
Darlington
|
0
1
|
0
|
FT
|
Sutton United
Dagenham & Redbridge
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Stockport County
Notts County
|
1
2
|
0
|
CANCL
|
Havant & Waterlooville
Altrincham
|
0
0
|
|
FT
|
Bath City
Peterborough Sports
|
0
1
|
|
FT_PEN
|
AFC Hornchurch
King's Lynn Town
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Maidstone United
Dorking Wanderers
|
2
1
|
|
FT
|
Oxford City
Haringey Borough
|
4
2
|
1
|
FT
|
Blackburn U18
Everton U18
|
1
2
|
|
FT
|
Crystal Palace U18
Fulham U18
|
4
1
|
|
FT
|
West Brom U18
Norwich U18
|
0
5
|
|
POSTP
|
AFC Dunstable
Thame
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aylesbury United
Halesowen Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bedford Town
Didcot Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bedworth United
Biggleswade
|
?
?
|
|
POSTP
|
Coleshill Town
St Neots Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
AFC Kempston Rovers
Berkhamsted
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kidlington
Barton Rovers
|
?
?
|
|
POSTP
|
North Leigh
Daventry Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Welwyn Garden City
Corby Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Yaxley FC
Wantage Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
City of Liverpool
Colne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dunston
Mossley
|
?
?
|
|
POSTP
|
Marine
Clitheroe
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pickering Town CFC
Prescot Cables
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pontefract Collieries
Brighouse Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ramsbottom United
Tadcaster Albion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Runcorn Linnets
Kendal Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Widnes
Trafford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Workington
Ossett United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Belper Town
Cleethorpes Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Glossop North End
Lincoln United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Leek Town
Carlton Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Market Drayton Town
Frickley Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Newcastle Town
Stocksbridge Park Steels
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sheffield
Kidsgrove Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spalding United
Worksop Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stamford
Chasetown
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sutton Coldfield Town
Ilkeston Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wisbech Town
Loughborough Dynamo
|
?
?
|
|
POSTP
|
AFC Totton
Slimbridge
|
?
?
|
|
POSTP
|
Basingstoke Town
Cirencester Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bideford
Winchester City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cinderford Town
Larkhall Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Evesham United
Barnstaple Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mangotsfield United
Moneyfields
|
?
?
|
|
POSTP
|
Melksham Town
Willand Rovers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Thatcham Town
Frome Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ashton United
Basford United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Grantham Town
Witton Albion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hyde United
Atherton Collieries
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lancaster City
Buxton
|
?
?
|
|
POSTP
|
Matlock Town
United of Manchester
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mickleover Sports
Bamber Bridge
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nantwich Town
Morpeth Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Radcliffe Borough
Stafford Rangers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Scarborough Athletic
Gainsborough Trinity
|
?
?
|
|
POSTP
|
Warrington Town
South Shields
|
?
?
|
|
POSTP
|
Whitby Town
Stalybridge Celtic
|
?
?
|
|
POSTP
|
AFC Rushden & Diamonds
Bromsgrove Sporting
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barwell
Peterborough Sports
|
?
?
|
|
POSTP
|
Biggleswade Town
Redditch United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Coalville Town
Rushall Olympic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Leiston
Hitchin Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lowestoft Town
Kings Langley
|
?
?
|
|
POSTP
|
Needham Market
Banbury United
|
?
?
|
|
POSTP
|
St Ives Town
Nuneaton Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stourbridge
Royston Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stratford Town
Hednesford Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tamworth
Alvechurch
|
?
?
|
|
POSTP
|
Excelsior Maassluis
AFC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Noordwijk
Volendam II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Scheveningen
GVVV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spakenburg
ASWH
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rijnsburgse Boys
HHC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jong Sparta
Kozakken Boys
|
?
?
|
|
POSTP
|
Koninklijke HFC
Katwijk
|
?
?
|
|
POSTP
|
TEC
IJsselmeervogels
|
?
?
|
|
POSTP
|
De Treffers
Quick Boys
|
?
?
|
|
FT
|
ฮันโนเฟอร์ 96
St. Pauli
|
2
3
|
1
|
FT
|
Erzgebirge Aue
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Bochum
นูเรมเบิร์ก
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Unterhaching
Magdeburg
|
0
2
|
0.5
|
POSTP
|
Dynamo Dresden
Wehen Wiesbaden
|
?
?
|
0/0.5
|
POSTP
|
Saarbrücken
Zwickau
|
?
?
|
0.5
|
FT
|
Verl
Kaiserslautern
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Hallescher FC
Bayern München II
|
0
4
|
0/0.5
|
POSTP
|
VfB Lübeck
Hansa Rostock
|
?
?
|
|
FT
|
Stuttgart II
Freiburg II
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Teutonia WS
Bayern Alzenau
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
FSV Frankfurt
Mainz 05 II
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
TuS RW Koblenz
Bahlinger SC
|
1
0
|
0
|
FT
|
Elversberg
Sonnenhof Großaspach
|
4
0
|
0.5/1
|
FT
|
Hessen Kassel
Hoffenheim II
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Eintracht Stadtallendorf
Balingen
|
0
3
|
0/0.5
|
FT
|
Schott Mainz
SV Steinbach
|
1
3
|
1.5
|
FT
|
Astoria Walldorf
Aalen
|
1
0
|
0
|
FT
|
Ulm
Pirmasens
|
4
0
|
|
FT
|
Rot-Weiß Oberhausen
Wegberg-Beeck
|
5
0
|
1
|
FT
|
Bonner SC
Sportfreunde Lotte
|
0
1
|
0
|
FT
|
Rot Weiss Ahlen
Wuppertaler SV
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Lippstadt 08
Homberg
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
Fortuna Düsseldorf II
SV 1919 Straelen
|
0
2
|
1
|
FT
|
Fortuna Köln
Bergisch Gladbach
|
3
0
|
1/1.5
|
FT
|
Preußen Münster
Rödinghausen
|
2
0
|
0/0.5
|
POSTP
|
Borussia M'gladbach II
Schalke 04 II
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
Wiedenbrück
Rot-Weiss Essen
|
0
0
|
1/1.5
|
POSTP
|
BTS Neustadt
Brinkumer SV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bremer SV
Hemelingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aumund-Vegesack
Union Bremen
|
?
?
|
|
FT
|
Tirana
Kastrioti Krujë
|
2
1
|
1
|
FT
|
Skënderbeu Korçë
Partizani Tirana
|
1
2
|
|
FT
|
Apolonia Fier
Laçi
|
1
0
|
|
FT
|
KV Oostende
Kortrijk
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Royal Excel Mouscron
เกงค์
|
2
0
|
1
|
FT
|
Waasland-Beveren
Zulte-Waregem
|
1
5
|
0
|
FT
|
Sporting Charleroi
Mechelen
|
0
1
|
0
|
FT
|
Omonia Nicosia
Ethnikos Achna
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Anorthosis
Nea Salamis
|
2
0
|
1.5
|
POSTP
|
Xylotympou
Akritas
|
?
?
|
|
POSTP
|
Digenis Ypsonas
Anagennisi Deryneia
|
?
?
|
|
POSTP
|
Othellos
Ayia Napa
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ahironas
PAEEK
|
?
?
|
|
POSTP
|
Alki Oroklini
Digenis Morphou
|
?
?
|
|
POSTP
|
EN THOI Lakatamia
ASIL Lysi
|
?
?
|
|
POSTP
|
Omonia Aradippou
AE Zakakiou
|
?
?
|
|
FT
|
Opava
Zlín
|
0
0
|
0
|
FT
|
Mladá Boleslav
Zbrojovka Brno
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Slovan Liberec
Bohemians 1905
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Slovácko
Karviná
|
2
0
|
1
|
FT
|
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sigma Olomouc
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Troyes
Sochaux
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
ตูลูส
Grenoble Foot 38
|
2
0
|
0.5
|
POSTP
|
Chambly
Niort
|
?
?
|
|
FT
|
Auxerre
Châteauroux
|
4
1
|
1
|
FT
|
อาเมียงส์
Le Havre
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Ajaccio
ก็อง
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Clermont
Dunkerque
|
5
0
|
1.5
|
FT
|
แก็งก็อง
Nancy
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Rodez
Pau
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
วาล็องเซียนส์
Paris
|
?
?
|
|
FT
|
Asteras Tripolis
Panaitolikos
|
2
0
|
1
|
FT
|
Larissa
Apollon Smirnis
|
0
1
|
0.5
|
POSTP
|
Kavala
Thesprotos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Apollon Pontou FC
Veria
|
?
?
|
|
POSTP
|
Almopos
Triglia FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pierikos
Panserraikos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympiakos Volos
Pontion Karagiannion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ialysos
Egaleo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Niki Volos
Rodos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kalamata
Aspropyrgos Enosis
|
?
?
|
|
POSTP
|
Santorini 2020
Kallithea
|
?
?
|
|
POSTP
|
Asteras Vlachioti
Episkopi
|
?
?
|
|
FT
|
Cittadella
Ascoli
|
1
0
|
1
|
FT
|
Monza
Cosenza
|
2
2
|
1.5
|
FT
|
Pisa
เบรสชา
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Pordenone
Venezia
|
2
0
|
0
|
FT
|
Reggina
เลชเช่
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Gzira United
Floriana
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Hibernians
Sliema Wanderers
|
1
0
|
0
|
FT
|
Balzan
Tarxien Rainbows
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Qrendi
San Gwann
|
1
3
|
|
FT
|
Fgura United
St. Andrews
|
4
3
|
|
POSTP
|
Ballymena United
Crusaders
|
?
?
|
|
POSTP
|
Carrick Rangers
Glenavon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Portadown
Dungannon Swifts
|
?
?
|
|
POSTP
|
Warrenpoint Town
Glentoran
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cliftonville
Larne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Knockbreda
Dundela
|
?
?
|
|
POSTP
|
H&W Welders
Institute
|
?
?
|
|
POSTP
|
Loughgall
Ballyclare Comrades
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ards
Ballinamallard United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Annagh United
Dergview
|
?
?
|
|
POSTP
|
Newry City AFC
Queen's University
|
?
?
|
|
FT
|
ปากอส เฟอร์ไรร่า
บราก้า
|
2
0
|
1
|
FT
|
Tondela
Boavista
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Leixões
ชาเวช
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Benfica II
Académica
|
2
2
|
0
|
FT
|
Vizela
Penafiel
|
3
1
|
1
|
FT
|
Dinamo Bucureşti
Chindia Târgovişte
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Hamilton Academical
Dundee United
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
เซลติก
Livingston
|
0
0
|
1
|
FT
|
Hibernian
Kilmarnock
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Ross County
Aberdeen
|
4
1
|
1
|
FT
|
St. Johnstone
St. Mirren
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Alloa Athletic
Hearts
|
1
3
|
1.5
|
FT
|
Queen of the South
Arbroath
|
2
2
|
0.5
|
POSTP
|
Raith Rovers
Inverness CT
|
?
?
|
0
|
POSTP
|
Falkirk
Montrose
|
?
?
|
0.5/1
|
POSTP
|
Clyde
East Fife
|
?
?
|
0/0.5
|
POSTP
|
Dumbarton
Forfar Athletic
|
?
?
|
0/0.5
|
POSTP
|
Partick Thistle
Cove Rangers
|
?
?
|
0
|
POSTP
|
Peterhead
Airdrieonians
|
?
?
|
0
|
POSTP
|
Annan Athletic
Cowdenbeath
|
?
?
|
0/0.5
|
POSTP
|
Elgin City
Edinburgh City
|
?
?
|
0/0.5
|
POSTP
|
Queen's Park
Stranraer
|
?
?
|
0.5/1
|
POSTP
|
Stenhousemuir
Albion Rovers
|
?
?
|
1
|
POSTP
|
Stirling Albion
Brechin City
|
?
?
|
1.5
|
AET
|
Peña Deportiva
เรอัล บายาโดลิด
|
1
4
|
0.5/1
|
FT
|
อัลเมรีอา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
|
5
0
|
0.5
|
FT
|
คิโรน่า
กาดิซ
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
ราโย่ บาเยกาโน่
เอลเช่
|
2
0
|
0.5
|
FT_PEN
|
Fuenlabrada
เลบันเต้
|
1
1
|
0.5
|
AET
|
เลกาเนส
เซบีย่า
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Konyaspor
Göztepe
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
อิสตันบูล บีบี
Sivasspor
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Gazişehir Gaziantep
Kayserispor
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Antalyaspor
แทร็บซอนสปอร์
|
1
1
|
0.5
|
POSTP
|
Caernarfon Town
Aberystwyth Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cefn Druids
Barry Town United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Flint Town United
The New Saints
|
?
?
|
|
POSTP
|
Penybont
Connah's Quay
|
?
?
|
|
FT
|
Atlético Falucho
Fontana
|
0
1
|
|
FT
|
Malvinas Federal
Sportivo Urquiza
|
1
0
|
|
FT
|
Atlético Paraná
Libertad Concordia
|
4
1
|
|
FT
|
Atlético El Carmen
Talleres de Perico
|
0
2
|
|
FT
|
Atlético Cuyaya
AH Zapla
|
1
3
|
|
FT
|
Villa San Antoni
Gimnasia y Tiro
|
3
4
|
|
FT
|
Juventud Antoniana
La Merced Salta
|
0
0
|
|
FT
|
Regatas
Juventud Pergamino
|
2
2
|
|
FT
|
โรม่า
Defensores Glew
|
0
1
|
|
FT
|
Independiente Chivilcoy
Unidos Lisandro Olmos
|
2
0
|
|
FT
|
CAI
Huracán de Comodoro
|
3
2
|
|
FT
|
Sportivo Villa Quebrada
Alianza Futbolística
|
2
1
|
|
FT
|
Bella Vista
Ciudad de Bolívar
|
0
3
|
|
FT
|
Jorge Newbery VM
Defensores Potrero Funes
|
5
2
|
|
FT
|
FADEP
Deportiva Bowen
|
3
1
|
|
FT
|
Quiroga
San Martín Mendoza
|
0
1
|
|
FT
|
Deportivo Victoria
Guaraní A. Franco
|
0
0
|
|
FT
|
Atlético Carcarañ
9 de Julio Rafaela
|
4
0
|
|
FT
|
Ben Hur
ADIUR
|
2
0
|
|
FT
|
Deportivo El Galpón
Atlético Concepción
|
2
1
|
|
FT_PEN
|
Estudiantes Río Cuarto
Sarmiento
|
1
1
|
|
FT
|
Palmeiras
Grêmio
|
1
1
|
0
|
FT
|
Fluminense
Sport Recife
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
América Mineiro
Botafogo SP
|
1
1
|
1
|
FT
|
CSA
Avaí
|
1
1
|
1
|
FT
|
Juventude
Cruzeiro
|
1
0
|
0
|
FT
|
Ypiranga Erechim
Paysandu
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Remo
Londrina
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Huachipato
Santiago Wanderers
|
4
0
|
0
|
FT
|
Millonarios
Envigado
|
1
0
|
1
|
POSTP
|
Patriotas Boyacá
América de Cali
|
?
?
|
|
FT
|
Real Cartagena
Cortuluá
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Orsomarso
Barranquilla
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Limón
Alajuelense
|
0
2
|
1
|
FT
|
Águila
Firpo
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Necaxa
Atlético San Luis
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Juárez
Tijuana
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Guadalajara
Toluca
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Danubio
Cerro Largo
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Cerro
Peñarol
|
1
1
|
1
|
FT
|
Golden Arrows
Tshakhuma
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
SuperSport United
Mamelodi Sundowns
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Bloemfontein Celtic
Stellenbosch
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
TS Galaxy
Chippa United
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Cape Town City
Kaizer Chiefs
|
1
2
|
0
|
FT
|
Baroka
Moroka Swallows
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
NC Magra
Paradou AC
|
0
0
|
0
|
FT
|
Tlemcen
JS Kabylie
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
ES Sétif
MC Alger
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
CR Belouizdad
MC Oran
|
1
1
|
1
|
FT
|
USM Alger
RC Relizane
|
3
1
|
1
|
POSTP
|
Recreativo do Libolo
Sporting de Cabinda
|
?
?
|
|
FT
|
Onze Bravos
Ferroviário do Huambo
|
0
0
|
|
FT
|
Sagrada Esperança
Cubango
|
3
0
|
|
FT
|
Baixa de Kassange
Académica do Lobito
|
0
1
|
|
POSTP
|
Salitas
RC Bobo-Dioulasso
|
?
?
|
|
FT
|
Liberty Professionals
Ebusua Dwarfs
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Bandari
Homeboyz
|
4
3
|
0.5
|
FT
|
Nairobi City Stars
Ulinzi Stars
|
1
1
|
0
|
FT
|
Tusker
Kariobangi Sharks
|
4
2
|
0/0.5
|
FT
|
Nzoia United
Sofapaka
|
2
1
|
0
|
FT
|
AS Salé
Khouribga
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Raja Beni Mellal
Olympique Dcheïra
|
1
0
|
|
FT
|
Kawkab Marrakech
Riadi Salmi
|
1
2
|
|
FT
|
Diambars
Jaraaf
|
1
1
|
|
FT
|
Douanes
Mbour Petite Côte
|
0
2
|
|
FT
|
Dakar SC
Generation Foot
|
1
0
|
|
FT
|
Teungueth
Niarry Tally
|
2
1
|
|
FT
|
Alamal Atbara
Al Merreikh
|
0
2
|
|
FT
|
Al Ahly Shendi
Al Shorta
|
0
1
|
|
FT
|
Al Hilal Kadougli
Merreikh El-Fasher
|
1
0
|
|
FT
|
Al Jaish
Al-Horgelah
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Al Ittihad
Wahda
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Hottin
Shorta
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Karama
Jabala
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Foutoua
Wathba
|
1
2
|
1
|
FT
|
Taliya
Teshrin
|
1
1
|
1
|
FT
|
Al Sahel
Horriya
|
2
0
|
|
POSTP
|
Ruvu Shooting
Ihefu
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mwadui
Biashara United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mbeya City
Young Africans
|
?
?
|
|
POSTP
|
Polisi Tanzania
Namungo
|
?
?
|
|
FT
|
Green Buffaloes
Kabwe Warriors
|
2
0
|
|
FT
|
Red Arrows
NAPSA Stars
|
2
2
|
|
FT
|
Kitwe United
Lumwana Radiants
|
0
0
|
|
FT
|
Prison Leopards
Forest Rangers
|
2
0
|
|
FT
|
Indeni
Buildcon
|
0
1
|
|
FT
|
Al Ahli
Ma'an
|
2
5
|
0.5
|
FT
|
Al Faysali
Al Wihdat
|
1
2
|
0.5/1
|
POSTP
|
Slimane
Club Africain
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ben Guerdane
Kairouan
|
?
?
|
|
FT
|
Al Dhafra
Al Wasl
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Khorfakkan Club
Al Jazira
|
3
0
|
1
|
FT
|
Al Wahda
Bani Yas
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Al-Najma
Al Riffa
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Muharraq
East Riffa
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Manama
Al-Hidd
|
2
2
|
1
|
FT
|
Saif
Rahmatgonj MFS
|
1
1
|
1
|
POSTP
|
Southern District
Eastern
|
?
?
|
|
POSTP
|
Warriors
Happy Valley
|
?
?
|
|
FT
|
Mumbai City
Hyderabad
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Auckland City
Hamilton Wanderers
|
2
1
|
1
|
FT
|
Canterbury United
Eastern Suburbs
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Song Lam Nghe An
Binh Dinh
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Binh Duong
FLC Thanh Hoa
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Viettel
Hai Phong
|
0
1
|
1
|
FT
|
Havant & Waterlooville
Eastbourne Borough
|
1
2
|
1
|
POSTP
|
Bath City
St Albans City
|
?
?
|
|
FT
|
Billericay Town
Dulwich Hamlet
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Hampton & Richmond
Ebbsfleet United
|
2
1
|
0
|
POSTP
|
Hemel Hempstead Town
Concord Rangers
|
?
?
|
|
FT
|
Slough Town
Braintree Town
|
3
2
|
1
|
POSTP
|
Welling United
Tonbridge Angels
|
?
?
|
|
FT
|
Dartford
Hungerford Town
|
1
1
|
1
|
FT
|
Liniers
Claypole
|
0
1
|
0
|
POSTP
|
SteDoCo
Barendrecht
|
?
?
|
|
POSTP
|
DOVO
Excelsior '31
|
?
?
|
|
POSTP
|
ODIN '59
Sparta Nijkerk
|
?
?
|
|
POSTP
|
HSV Hoek
Harkemase Boys
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lisse
VVOG
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sportlust '46
Ajax Amateurs
|
?
?
|
|
POSTP
|
DVS '33
Staphorst
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ter Leede
GOES
|
?
?
|
|
POSTP
|
VVSB
ACV
|
?
?
|
|
FT
|
แคเมอรูน
ซิมบับเว
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
มาลี
บูร์กินาฟาโซ
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Defensa y Justicia
Coquimbo Unido
|
4
2
|
1.5
|
POSTP
|
La Louvière
Meux
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tubize
Couvin-Mariembourg
|
?
?
|
|
POSTP
|
RES Durbuy
Verlaine
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dikkelvenne
Toekomst Menen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ninove
Voorwaarts Zwevezele
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oudenaarde
Gullegem
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gent-Zeehaven
Ronse
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hades
Spouwen-Mopertingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lyra-Lierse Berlaar
Sporting Hasselt
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hoogstraten
Houtvenne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oostkamp
Lochristi
|
?
?
|
|
POSTP
|
Torhout
Sint-Niklaas
|
?
?
|
|
POSTP
|
Svelta Melsele
Tempo Overijse
|
?
?
|
|
POSTP
|
Turnhout
De Kempen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Weerstand Koersel
ลีลล์
|
?
?
|
|
POSTP
|
Diest
Racing Mechelen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Esperanza Pelt
Beringen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wellen
Zwarte Leeuw
|
?
?
|
|
POSTP
|
Betekom
Sint-Lenaarts
|
?
?
|
|
POSTP
|
PAC Buzet
Ostiches
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aische
Stockel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jeunesse Tamines
SG-Tertre-Hautrage
|
?
?
|
|
POSTP
|
Albert Quévy-Mons
Union Namur
|
?
?
|
|
POSTP
|
Braine
Entité Manageoise
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tournai
Stade Brainois
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rochefort
Onhaye
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sprimont-Comblain
Raeren-Eynatten
|
?
?
|
|
02:00
|
Huldenberg
Houtem-Oplinter
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ixelles
Sporting Bruxelles
|
?
?
|
|
CANCL
|
Bastogne
Vaux-Noville
|
0
0
|
|
POSTP
|
La Roche
Lorraine Arlon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jeunesse Freylangeoise
Ethe Belmont
|
?
?
|
|
POSTP
|
Longlier
Saint-Hubert
|
?
?
|
|
00:00
|
Eendracht Wervik
Diksmuide
|
?
?
|
|
00:30
|
RC Lauwe
Oostduinkerke
|
?
?
|
|
01:00
|
Dadizele
Blankenberge
|
?
?
|
|
01:00
|
Rumbeke
Lauwe
|
?
?
|
|
01:00
|
Meulebeke
Sassport Boezinge
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oroklini / Troulloi
O Kormakitis
|
?
?
|
|
POSTP
|
Peyia
Elpida Astromeritis
|
?
?
|
|
POSTP
|
APONA Anagias
Amathous
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympiada Lympion
APEP
|
?
?
|
|
POSTP
|
MEAP Nisou
ENAD
|
?
?
|
|
POSTP
|
Elia Lythrodonta
Halkanoras
|
?
?
|
|
FT
|
Lucchese
Renate
|
1
1
|
1
|
FT
|
Pistoiese
Giana Erminio
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Pro Patria
Alessandria
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Fano
Gubbio
|
1
1
|
0
|
FT
|
Arezzo
Cesena
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Fermana
Legnago Salus
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Imolese
Matelica Calcio
|
2
0
|
0
|
FT
|
Mantova
Triestina
|
0
0
|
0
|
FT
|
Turris
Vibonese
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Avellino
Cavese
|
1
0
|
1
|
FT
|
Bra
Saluzzo
|
0
0
|
|
FT
|
Fossano
Vado
|
2
0
|
|
FT
|
Sestri Levante
Arconatese
|
2
1
|
|
FT
|
Montebelluna
Union ArzignanoChiampo
|
0
0
|
|
FT
|
Chions
Ambrosiana
|
2
3
|
|
FT
|
Luparense
Mestre
|
1
3
|
|
FT
|
Virtus Bolzano
Trento Calcio 1921
|
2
2
|
|
FT
|
Felgueiras 1932
Vitória Guimarães II
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Pevidem
Mondinense
|
1
0
|
1.5/2
|
FT
|
Anadia
Espinho
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Fabril Barreiro
Real
|
0
2
|
|
FT
|
Lusitano GC Evora
Pinhalnovense
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Compostela
Unionistas de Salamanca
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Marino de Luanco
นูมานเซีย
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Cultural Leonesa
Sporting Gijon II
|
?
?
|
|
FT
|
Leioa
Real Sociedad II
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Alaves II
Real Unión
|
0
1
|
0
|
FT
|
Portugalete
Racing Santander
|
0
1
|
0
|
FT
|
Athletic Club II
Arenas de Getxo
|
1
1
|
1
|
FT
|
Laredo
Amorebieta
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Linense
Marino
|
1
0
|
1
|
POSTP
|
Ourense CF
Arenteiro
|
?
?
|
|
FT
|
San Martin
Tuilla
|
0
0
|
|
FT
|
Gijon Industrial
Vallobín
|
0
0
|
|
FT
|
Escobedo
Castro
|
3
1
|
|
FT
|
Solares
Cartes
|
1
2
|
0
|
FT
|
Anaitasuna FT
Durango
|
0
0
|
|
FT
|
Pasaia KE
Ariznabarra
|
0
0
|
|
FT
|
Santurtzi
Lagun Onak
|
0
0
|
|
FT
|
Gernika
Tolosa
|
2
0
|
|
FT
|
Sestao River
Santutxu
|
2
0
|
|
FT
|
Deusto
Somorrostro
|
0
0
|
|
POSTP
|
Balmaseda
Aurrera de Ondarroa
|
?
?
|
|
POSTP
|
Santfeliuenc
Vilafranca
|
?
?
|
|
FT
|
Benicarló
Torrent
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Vilamarxant
RC Catarroja
|
2
0
|
0/0.5
|
POSTP
|
Hércules II
Intercity
|
?
?
|
|
POSTP
|
Elche II
Eldense
|
?
?
|
|
POSTP
|
Novelda
Jove Espanol
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olímpic de Xàtiva
Crevillente
|
?
?
|
|
FT
|
Real Burgos
Almazán
|
0
0
|
0.5
|
POSTP
|
Numancia II
Colegios Diocesanos
|
?
?
|
|
FT
|
Burgos Promesas
Mirandés II
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Atlético Tordesillas
Atlético Astorga
|
?
?
|
|
FT
|
La Bañeza
Cultural Leonesa II
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Beroil Bupolsa
Real Ávila
|
1
1
|
|
POSTP
|
Cristo Atlético
Salamanca II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Arandina
La Granja
|
?
?
|
|
FT
|
Manacor
Cardassar
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Mallorca II
Platges de Calvià
|
0
0
|
|
FT
|
Santanyi
PE Sant Jordi
|
2
1
|
|
FT
|
Constància
Felanitx
|
1
1
|
|
POSTP
|
San Rafael
Binissalem
|
?
?
|
|
FT
|
Andratx
Génova
|
2
0
|
|
FT
|
Alcúdia
Llosetense
|
1
0
|
0
|
FT
|
Panadería Pulido
Arucas
|
1
0
|
1
|
FT
|
Villa Santa Brígida
UD San Fernando
|
1
0
|
|
FT
|
Las Palmas III
Unión Viera
|
4
2
|
0.5
|
POSTP
|
Racing Murcia
Cartagena II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Los Garres
EDMF Churra
|
?
?
|
|
FT
|
Cantolagua
Baztan
|
1
0
|
|
FT
|
Subiza
Burladés
|
1
2
|
|
FT
|
Beti Onak
Pamplona
|
0
0
|
|
FT
|
Txantrea
Beti Kozkor
|
0
2
|
|
FT
|
San Juan
Valle Egüés
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Yague
River Ebro
|
3
2
|
0/0.5
|
FT
|
Huesca II
San Juan de Mozarrifar
|
3
0
|
|
FT
|
Almansa
Quintanar del Rey
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
La Solana
Huracán Balazote
|
1
0
|
|
FT
|
Americano
Cabofriense
|
3
2
|
0
|
FT
|
América RJ
Sampaio Corrêa RJ
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Nova Iguaçu
Friburguense
|
1
0
|
1
|
POSTP
LIVE |
เมลเบิร์น วิคตอรี
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
|
?
?
|
|
FT
|
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
เมลเบิร์น ซิตี้
Western United
|
2
1
|
0.5
|
CANCL
|
Luftëtari Gjirokastër
Pogradeci
|
0
0
|
|
POSTP
|
Dessel Sport
La Louvière Centre
|
?
?
|
|
POSTP
|
Thes Sport
SV Roeselare
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mandel United
Dender
|
?
?
|
|
FT
|
Cosenza U19
Pisa U19
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Reggina U19
Benevento U19
|
2
3
|
0
|
FT
|
Salernitana U19
Crotone U19
|
2
4
|
0
|
FT
|
Frosinone U19
Napoli U19
|
0
0
|
|
FT
|
Brescia U19
Reggiana U19
|
2
0
|
|
FT
|
Cittadella U19
Chievo U19
|
1
3
|
|
FT
|
Cremonese U19
Parma U19
|
2
0
|
|
FT
|
Vicenza Virtus U19
Venezia U19
|
4
1
|
|
FT
|
Udinese U19
Verona U19
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Spezia U19
Pescara U19
|
0
0
|
|
FT
|
Monza U19
Pordenone U19
|
1
5
|
|
FT
|
Free State Stars
Sekhukhune United
|
1
2
|
|
FT
|
JDR Stars
Cape Town Spurs
|
1
2
|
|
FT
|
Jomo Cosmos
Royal AM
|
1
0
|
|
FT
|
Steenberg United
Cape Town All Stars
|
2
0
|
|
FT
|
Hradec Králové
Sparta Praha II
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Slavia Praha II
Varnsdorf
|
2
0
|
0.5
|
CANCL
|
Zlaté Moravce
Spartak Trnava
|
0
0
|
|
FT
|
FH
Keflavík
|
1
2
|
|
FT
|
Breidablik
Grindavík
|
3
0
|
2/2.5
|
FT
|
Leiknir Reykjavík
Thróttur Reykjavík
|
4
2
|
|
FT
|
Víkingur Reykjavík
Valur
|
1
4
|
|
FT
|
Da Grande
Club Valencia
|
2
1
|
|
FT
|
United Victory
Super United Sports
|
1
1
|
|
FT
|
Bolton City
Pamplemousses
|
0
0
|
|
FT
|
Grande Riviere Sud Est
Cercle de Joachim
|
1
0
|
|
FT
|
Tidjikja
Nouadhibou
|
1
3
|
|
FT
|
Ksar
Kedia
|
2
1
|
|
FT
|
Sevilla W
Rayo Vallecano W
|
0
0
|
1
|
FT
|
Espanyol W
Huelva W
|
1
1
|
|
POSTP
|
Eva's Tienen W
Genk II W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wuustwezel W
Famkes Merkem W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Massenhoven W
Moldavo W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chastre W
Voorwaarts Zwevezele W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mechelen W
Standard Liège II W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gent II W
SG-Tertre-Hautrage W
|
?
?
|
|
POSTP
|
RFC de Liege W
OH Leuven II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Anderlecht II W
Kontich W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Fleury 91 W
Le Havre W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Issy W
Dijon W
|
?
?
|
|
FT
|
Soyaux W
Paris W
|
0
3
|
|
FT
|
Verona W
AC Milan W
|
0
1
|
|
FT
|
Bari W
Florentia W
|
0
1
|
|
FT
|
Sassuolo W
Empoli W
|
3
0
|
|
FT
|
Atlas W
Tigres UANL W
|
2
1
|
1
|
FT
|
Mazatlán W
Guadalajara W
|
1
2
|
|
FT
|
Sydney W
Western Sydney Wanderers W
|
2
0
|
|
FT
|
ES Sétif U21
MC Alger U21
|
2
2
|
1
|
FT
|
CR Belouizdad U21
MC Oran U21
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
NC Magra U21
Paradou AC U21
|
1
1
|
1
|
FT
|
USM Alger U21
RC Relizane U21
|
6
0
|
1.5
|
FT
|
WA Tlemcen U21
JS Kabylie U21
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Académica U23
Portimonense U23
|
1
2
|
|
FT
|
Rio Ave U23
Sporting CP U23
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Vitória Guimarães U23
Cova da Piedade U23
|
3
0
|
1
|
FT
|
Afturelding
Vestri
|
4
2
|
|
FT
|
Haukar
Thróttur Vogar
|
1
2
|
|
FT
|
Villarreal II W
Albacete II W
|
1
0
|
|
FT
|
Riudoms W
Sant Gabriel W
|
2
3
|
|
FT
|
Racing Santander II W
Castro W
|
4
0
|
|
FT
|
Castejón W
Osasuna II W
|
0
5
|
|
FT
|
Añorga W
Bizkerre W
|
2
0
|
|
FT
|
Viajes Interrías W
Atlético Arousana W
|
5
0
|
|
FT
|
Tolosa W
Arratia W
|
2
1
|
|
FT
|
Almería W
Sevilla II W
|
2
2
|
|
POSTP
|
Tres Cantos W
Madrid III W
|
?
?
|
|
FT
|
Achamán W
Las Torres W
|
1
0
|
|
FT
|
La Garita W
Unión Viera W
|
2
2
|
|
POSTP
|
Atlético Madrid III W
Samper W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Torrelodones W
Dinamo Guadalajara W
|
?
?
|
|
CANCL
|
Montaña Alta W
Puerto del Carmen W
|
0
0
|
|
POSTP
|
Juventud San Sebastián W
Geneto del Teide W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Real Unión Tenerife II W
Llamoro W
|
?
?
|
|
POSTP
|
San Antonio Pilar W
Furia Arona W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tarsa W
Güímar W
|
?
?
|
|
FT
|
Lokomotiva Zagreb
Šibenik
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Medimurje Cakovec
Istra 1961
|
2
1
|
|
POSTP
|
Coleraine U20
Linfield U20
|
?
?
|
|
POSTP
|
Glentoran U20
Warrenpoint Town U20
|
?
?
|
|
FT
|
Athletic Club U19
Real Sociedad U19
|
6
3
|
|
FT
|
Danok Bat U19
Leioa U19
|
2
1
|
|
FT
|
Barcelona U19
Europa U19
|
5
0
|
|
FT
|
Stadium Casablanca U19
Ebro U19
|
3
2
|
|
FT
|
Lleida U19
Real Zaragoza U19
|
2
2
|
|
FT
|
Unión Viera U19
UD San Fernando U19
|
3
2
|
|
FT
|
Córdoba U19
Polillas U19
|
5
0
|
|
POSTP
|
Orientación Marítima U19
Maspalomas U19
|
?
?
|
|
FT
|
Victoria U19
Arucas U19
|
0
0
|
|
POSTP
|
Puertos Las Palmas U19
Huracán U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Roda U19
Valencia U19
|
?
?
|
|
FT
|
Real Oviedo U19
Sporting Gijón U19
|
2
3
|
|
FT
|
UD Logroñés U19
Txantrea U19
|
0
0
|
|
FT
|
Aurrerá Vitoria U19
Santutxu U19
|
1
1
|
|
FT
|
Cerdanyola d. Vallès U19
El Olivar U19
|
0
0
|
|
POSTP
|
Sabadell U19
Gimnàstic Tarragona U19
|
?
?
|
|
FT
|
La Cruz U19
Extremadura UD U19
|
2
2
|
|
POSTP
|
Rayo Majadahonda U19
Rayo Vallecano U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Móstoles U19
Getafe U19
|
?
?
|
|
FT
|
Talavera U19
Archena U19
|
1
0
|
|
POSTP
|
UCAM Murcia U19
Real Murcia U19
|
?
?
|
|
FT
|
Levante U19
Hércules U19
|
1
0
|
|
FT
|
Arenal U19
Racing Santander U19
|
1
2
|
|
FT
|
Jàbac i Terrassa U19
Huesca U19
|
0
0
|
|
FT
|
Recreativo Huelva U19
Séneca U19
|
1
4
|
|
FT
|
Conxo Santiago U19
Racing Ferrol U19
|
0
0
|
|
FT
|
Tudelano U19
Oyonesa U19
|
1
2
|
|
FT
|
Cornellà U19
Espanyol U19
|
0
1
|
|
FT
|
Mutilvera U19
Numancia U19
|
0
0
|
|
FT
|
Antiguoko U19
Eibar U19
|
2
0
|
|
FT
|
Arenas Getxo U19
Deportivo Alavés U19
|
3
2
|
|
FT
|
San Francisco U19
Girona U19
|
2
0
|
|
POSTP
|
Trival Valderas U19
Burgos CF U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tiro de Pichón U19
Almería U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mensajero U19
Tenerife U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ofra U19
Laguna U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sobradillo U19
San José U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Juventud Laguna U19
Los Llanos Aceró U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Marino U19
Llano del Moro U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Málaga U19
26 de Febrero U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aviron Bayonnais
Lège-Cap-Ferret
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chauvigny
Chatellerault
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bordeaux II
Cognac
|
?
?
|
|
POSTP
|
Poitiers
Tartas-St Yaguen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Neuville
Stade Bordelais
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bressuire
Anglet Genets
|
?
?
|
|
FT
|
Sporting Real FC
Hawks
|
2
1
|
|
FT
|
Marimoo
Armed Forces
|
0
2
|
|
FT
|
Lautaro de Buin
Deportes Linares
|
2
2
|
1.5
|
CANCL
|
Freiburg W
Basel W
|
0
0
|
|
POSTP
|
Europa Point
Lions FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
College Cosmo
Magpies
|
?
?
|
|
CANCL
|
Prime Bangkok
Inter Bangkok
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bangkok
ม.ธนบุรี
|
0
0
|
|
CANCL
|
ACDC
Rayong United
|
0
0
|
|
CANCL
|
Wat Bot City
Phitsanulok
|
0
0
|
|
CANCL
|
Mahasarakham United
Huai Thalaeng United
|
0
0
|
|
CANCL
|
Kanjanapat Group
Hua Hin City
|
0
0
|
|
CANCL
|
Kanchanaburi
Bang Pa-in
|
0
0
|
|
CANCL
|
Chiangrai
Northern Tak United
|
0
0
|
|
CANCL
|
Khonkaen Mordindang
Surin Sugar
|
0
0
|
|
CANCL
|
Nakhon Si Thammarat
Trang
|
0
0
|
|
CANCL
|
Satun United
Pattani
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ang Thong
Raj Pracha
|
0
0
|
|
CANCL
|
Songkhla
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
|
0
0
|
|
CANCL
|
Chanthaburi
สมุทรปราการ ซิตี้
|
0
0
|
|
CANCL
|
Nonthaburi
Army
|
0
0
|
|