FT
|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ไบรท์ตัน
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
ลีดส์ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
บอร์มัธ
วัตฟอร์ด
|
1
0
|
0
|
FT
|
บาร์นสลีย์
มิลล์วอลล์
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
เบอร์มิงแฮมซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
|
2
1
|
0
|
FT
|
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
โคเวนทรี ซิตี้
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
เบรนท์ฟอร์ด
สโตกซิตี
|
2
1
|
1
|
FT
|
ลูตัน ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
มิดเดิลส์เบรอ
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
|
1
1
|
0
|
FT
|
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เรดิง
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
สวอนซีซิตี
บริสตอลซิตี
|
1
3
|
1
|
FT
|
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ฮัลล์ซิตี
|
0
3
|
1
|
FT
|
บริสตอล โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
ชาร์ลตันแอธเลติก
แบล็กพูล
|
0
3
|
0
|
FT
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ซันเดอร์แลนด์
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
|
1
1
|
0
|
FT
|
อิปสวิช ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
|
1
1
|
0
|
FT
|
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
ลินคอล์น ซิตี้
|
4
3
|
0.5
|
FT
|
พอร์ตสมัท
จิลลิ่งแฮม
|
1
1
|
1
|
FT
|
โรชเดล
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Swindon Town
Northampton Town
|
2
1
|
0
|
FT
|
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Exeter City
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
Barrow
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
|
1
3
|
1
|
FT
|
Harrogate Town
กริมสบี้ ทาวน์
|
1
0
|
1
|
FT
|
Leyton Orient
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
|
1
3
|
0
|
FT
|
Mansfield Town
มอร์แคมป์
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Stevenage
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Port Vale
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
|
0
1
|
0
|
FT
|
สคันธอร์ป
Cheltenham Town
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Walsall
Bradford City
|
1
2
|
0
|
FT
|
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
อูเทรชท์
เอ็มเมน
|
0
1
|
2
|
FT
|
เอดีโอ เดน ฮาก
อาร์เคซี วาลไวก์
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
วิเทสส์
วีวีวี เวนโล
|
4
1
|
1.5
|
FT
|
เฮราเคิล
ทเวนเต้
|
2
2
|
0
|
FT
|
FC Eindhoven
FC Volendam
|
1
1
|
1
|
FT
|
FC Dordrecht
Helmond Sport
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
บาเยิร์น มิวนิค
โคโลญจน์
|
5
1
|
2
|
FT
|
ดอร์ทมุนด์
Arminia Bielefeld
|
3
0
|
2
|
FT
|
โวล์ฟสบวร์ก
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
สตุทท์การ์ดต
ชาลเก้ 04
|
5
1
|
1
|
FT
|
แอร์เบ ไลป์ซิก
มึนเช่นกลัดบัค
|
3
2
|
1
|
FT
|
บอร์กโดซ์
เม็ตซ์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ดิฌง
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
0
4
|
2
|
FT
|
Spezia
ปาร์มา
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
โบโลญญ่า
ลาซิโอ
|
2
0
|
1
|
FT
|
เวโรน่า
ยูเวนตุส
|
1
1
|
1
|
FT
|
SD Eibar
เอสดี ฮูเอสก้า
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
เซบีย่า
บาร์เซโลน่า
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
เดปอร์ติโบ อลาเบส
โอซาซูนา
|
0
1
|
0
|
FT
|
เกตาเฟ่
บาเลนเซีย
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โยโกฮามา เอฟซี
|
5
1
|
1
|
FT
|
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เอฟซี โตเกียว
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เวกัลตะ เซนได
|
1
1
|
1
|
FT
|
โออิตะ ตรินิต้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
|
1
1
|
0
|
FT
|
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
|
1
3
|
1
|
FT
|
โชนัน เบลล์มาเร่
สากัน โตสู
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
|
2
0
|
0
|
FT
|
วิสเซล โคเบะ
กัมบะ โอซาก้า
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Giravanz Kitakyushu
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
|
1
4
|
0
|
FT
|
V-วาเรน นากาซากิ
ซไวเก้น คานาซาวะ
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
|
0
3
|
1
|
FT
|
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
|
1
1
|
0
|
FT
|
ตราด เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
|
2
3
|
1
|
FT
|
โปลิศ เทโร เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
สมุทรสาคร เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
|
1
4
|
|
FT
|
เชียงใหม่ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
|
4
1
|
1/1.5
|
FT
|
Khon Kaen United
ขอนแก่น เอฟซี
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
ศรีสะเกษ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
|
2
1
|
0/0.5
|
CANCL
|
Trakai
Dainava
|
0
0
|
|
FT
|
Vitebsk
Gomelzheldortrans
|
2
0
|
|
CANCL
|
Skeid
Notodden
|
0
0
|
|
FT
|
Isloch
Smorgon
|
0
1
|
|
FT
|
Banga
Minija
|
3
1
|
|
FT
|
Dalum
Oure
|
2
1
|
|
FT
|
AB
Skovshoved
|
2
0
|
|
FT
|
Neman Grodno
Volyn
|
1
2
|
|
FT
|
Slavoj Vyšehrad
Slavia Praha II
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Ynergetyk-BDU
Sputnik
|
1
1
|
|
FT
|
Nafta
Beltinci
|
4
1
|
|
CANCL
|
Sokol Saratov
Kuban Kholding
|
0
0
|
|
FT
|
Sokol Saratov
Urozhay
|
1
2
|
|
FT
|
Marbella
Bodø / Glimt
|
2
2
|
|
FT
|
Vitebsk
Dnepr Mogilev
|
0
4
|
|
FT
|
B 93
HIK
|
2
1
|
|
FT
|
Næstved
Frem
|
1
1
|
|
FT
|
Norrby
Jönköpings Södra
|
0
2
|
|
FT
|
KuPS
Haka
|
0
0
|
|
FT
|
Varberg BoIS
Örgryte
|
0
0
|
1
|
FT
|
Lisen
Třinec
|
1
0
|
|
FT
|
Middelfart
Nykøbing
|
1
2
|
|
FT
|
Vysočina Jihlava
Dukla Praha
|
2
2
|
0
|
FT
|
Ilves
KTP
|
3
0
|
|
FT
|
Dinamo Brest
Slavia
|
2
1
|
1
|
FT
|
Oulu
JS Hercules
|
0
1
|
|
CANCL
|
Ranheim
Levanger
|
0
0
|
|
FT
|
Sydvest
Holstebro
|
0
1
|
|
FT
|
Värnamo
Öster
|
3
0
|
|
FT
|
Mladost Ždralovi
Zagorec
|
2
1
|
|
CANCL
|
Ranheim
Strindheim
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sandnes Ulf
Viking
|
0
0
|
|
FT
|
Fundación Lara Deportiva
UCV
|
0
2
|
|
FT
|
Deportivo Lara
Academia Puerto Cabello
|
1
1
|
|
POSTP
|
Dover Athletic
Maidenhead United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aldershot Town
Eastleigh
|
?
?
|
|
FT
|
Boreham Wood
Solihull Moors
|
2
2
|
0
|
FT
|
Bromley
Altrincham
|
3
1
|
0.5
|
POSTP
|
Dover Athletic
Torquay United
|
?
?
|
|
FT
|
King's Lynn Town
Weymouth
|
2
2
|
0.5
|
POSTP
|
Maidenhead United
Notts County
|
?
?
|
|
FT
|
Stockport County
Chesterfield
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Wrexham
Wealdstone
|
4
1
|
1
|
FT
|
Yeovil Town
Dagenham & Redbridge
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Hartlepool United
Barnet
|
1
0
|
1.5
|
POSTP
|
Fylde
Alfreton Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
AFC Telford United
Boston United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bradford Park Avenue
Darlington
|
?
?
|
|
POSTP
|
Curzon Ashton
Chester
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gloucester City
Gateshead
|
?
?
|
|
POSTP
|
Guiseley
Kettering Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kidderminster Harriers
Chorley
|
?
?
|
|
POSTP
|
Leamington
Farsley Celtic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Southport
Blyth Spartans
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spennymoor Town
Brackley Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
York City
Hereford
|
?
?
|
|
FT
|
Notts County
Oxford City
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Darlington
AFC Hornchurch
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Woking
Torquay United
|
1
0
|
0/0.5
|
FT_PEN
|
Aldershot Town
Hereford
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Liverpool U18
Everton U18
|
2
1
|
|
FT
|
West Ham U18
Brighton U18
|
0
2
|
|
FT
|
Reading U18
Tottenham U18
|
2
2
|
|
FT
|
Manchester United U18
Derby U18
|
1
3
|
|
FT
|
Norwich U18
Chelsea U18
|
1
2
|
|
FT
|
Arsenal U18
West Brom U18
|
0
3
|
|
FT
|
Fulham U18
Aston Villa U18
|
4
1
|
|
FT
|
Leicester U18
Crystal Palace U18
|
1
1
|
|
FT
|
Leeds United U18
Wolverhampton U18
|
3
1
|
|
FT
|
Burnley U18
Sunderland U18
|
4
0
|
|
FT
|
Manchester City U18
Newcastle Utd U18
|
4
1
|
|
POSTP
|
AFC Dunstable
North Leigh
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barton Rovers
Yaxley FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bedworth United
Bedford Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Biggleswade
Berkhamsted
|
?
?
|
|
POSTP
|
Coleshill Town
Didcot Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Corby Town
AFC Kempston Rovers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Daventry Town
Wantage Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Halesowen Town
Thame
|
?
?
|
|
POSTP
|
St Neots Town
Aylesbury United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Welwyn Garden City
Kidlington
|
?
?
|
|
POSTP
|
Brighouse Town
Marine
|
?
?
|
|
POSTP
|
Clitheroe
Dunston
|
?
?
|
|
POSTP
|
Colne
Trafford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mossley
Widnes
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ossett United
Runcorn Linnets
|
?
?
|
|
POSTP
|
Pontefract Collieries
Pickering Town CFC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Prescot Cables
Marske United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tadcaster Albion
Kendal Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Workington
Ramsbottom United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Carlton Town
Sheffield
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cleethorpes Town
Glossop North End
|
?
?
|
|
POSTP
|
Frickley Athletic
Loughborough Dynamo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ilkeston Town
Wisbech Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kidsgrove Athletic
Stamford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lincoln United
Newcastle Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spalding United
Belper Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stocksbridge Park Steels
Chasetown
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sutton Coldfield Town
Market Drayton Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Worksop Town
Leek Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cinderford Town
Bristol Manor Farm
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cirencester Town
AFC Totton
|
?
?
|
|
POSTP
|
Melksham Town
Sholing
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slimbridge
Larkhall Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mangotsfield United
Highworth Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ashton United
Matlock Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Atherton Collieries
Nantwich Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Basford United
Radcliffe Borough
|
?
?
|
|
POSTP
|
Buxton
Stalybridge Celtic
|
?
?
|
|
POSTP
|
United of Manchester
Morpeth Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gainsborough Trinity
Lancaster City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Grantham Town
Whitby Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hyde United
Stafford Rangers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Scarborough Athletic
Witton Albion
|
?
?
|
|
POSTP
|
South Shields
Bamber Bridge
|
?
?
|
|
POSTP
|
Warrington Town
Mickleover Sports
|
?
?
|
|
POSTP
|
Banbury United
Tamworth
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barwell
St Ives Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hednesford Town
Hitchin Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kings Langley
AFC Rushden & Diamonds
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lowestoft Town
Alvechurch
|
?
?
|
|
POSTP
|
Needham Market
Biggleswade Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nuneaton Town
Rushall Olympic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Redditch United
Leiston
|
?
?
|
|
POSTP
|
Royston Town
Peterborough Sports
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stourbridge
Coalville Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stratford Town
Bromsgrove Sporting
|
?
?
|
|
CANCL
|
Excelsior Maassluis
Kozakken Boys
|
0
0
|
|
CANCL
|
Spakenburg
De Treffers
|
0
0
|
|
CANCL
|
Scheveningen
IJsselmeervogels
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rijnsburgse Boys
ASWH
|
0
0
|
|
CANCL
|
GVVV
Quick Boys
|
0
0
|
|
CANCL
|
Katwijk
Noordwijk
|
0
0
|
|
CANCL
|
TEC
Volendam II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Jong Sparta
HHC
|
0
0
|
|
FT
|
ฮันโนเฟอร์ 96
Greuther Fürth
|
2
2
|
0
|
FT
|
Bochum
Würzburger Kickers
|
3
0
|
1
|
FT
|
Holstein Kiel
Erzgebirge Aue
|
1
0
|
1
|
FT
|
Viktoria Köln
Hansa Rostock
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Dynamo Dresden
Ingolstadt
|
4
0
|
0
|
FT
|
Kaiserslautern
Meppen
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Hallescher FC
VfB Lübeck
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Verl
Saarbrücken
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Wehen Wiesbaden
Magdeburg
|
1
0
|
1
|
FT
|
SV Steinbach
Bahlinger SC
|
2
0
|
1
|
FT
|
Bayern Alzenau
Aalen
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Ulm
Astoria Walldorf
|
1
0
|
1/1.5
|
FT
|
Teutonia WS
FSV Frankfurt
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Schott Mainz
Elversberg
|
0
6
|
1.5
|
FT
|
Eintracht Stadtallendorf
Homburg
|
1
2
|
1
|
FT
|
Pirmasens
Hessen Kassel
|
3
2
|
0/0.5
|
FT
|
Hoffenheim II
Kickers Offenbach
|
0
1
|
1
|
FT
|
Balingen
Sonnenhof Großaspach
|
1
1
|
0
|
FT
|
Bergisch Gladbach
Wegberg-Beeck
|
3
0
|
0
|
FT
|
Fortuna Köln
Sportfreunde Lotte
|
2
2
|
1/1.5
|
FT
|
Preußen Münster
Köln II
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Borussia M'gladbach II
Alemannia Aachen
|
1
2
|
0
|
FT
|
Rot-Weiß Oberhausen
Wuppertaler SV
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Schalke 04 II
Homberg
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Rödinghausen
SV 1919 Straelen
|
0
1
|
0.5/1
|
FT
|
Rot Weiss Ahlen
Bonner SC
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Lippstadt 08
Wiedenbrück
|
0
1
|
0
|
POSTP
|
Stuttgarter Kickers
Spfr. Dorfmerkingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
SGV Freiberg
Rielasingen-Arlen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ilshofen
Backnang
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sandhausen II
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Freiburger FC
Oberachern
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bruchsal
Astoria Walldorf II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Linx
Neckarsulmer SU
|
?
?
|
|
POSTP
|
BTS Neustadt
Habenhauser FV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Werder Bremen III
Hastedt
|
?
?
|
|
POSTP
|
Blumenthaler SV
OSC Bremerhaven
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aumund-Vegesack
Leher TS
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stuttgarter Kickers
Spfr. Dorfmerkingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
SGV Freiberg
Rielasingen-Arlen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ilshofen
Backnang
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sandhausen II
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Baunatal
Hunfelder SV
|
?
?
|
|
POSTP
|
Freiburger FC
Oberachern
|
?
?
|
|
POSTP
|
SV Steinbach
Viktoria Griesheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hessen Dreieich
SV Zeilsheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Waldgirmes
Fernwald
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dietkirchen
Türk Gücü Friedberg
|
?
?
|
|
POSTP
|
FC 1906 Erlensee
FV Bad Vilbel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bruchsal
Astoria Walldorf II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Linx
Neckarsulmer SU
|
?
?
|
|
POSTP
|
TSB Flensburg
Weiche Flensburg II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Husumer SV
Altenholz
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bordesholm
Inter Türkspor Kiel
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dornbreite Lubeck
Oldenburger SV
|
?
?
|
|
FT
|
Vllaznia Shkodër
Tirana
|
1
2
|
|
FT
|
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
|
1
0
|
|
FT
|
Kastrioti Krujë
Apolonia Fier
|
0
0
|
|
FT
|
Partizani Tirana
Laçi
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Rapid Vienna
Ried
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
แอลเอเอสเค ลินซ์
Hartberg
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Admira
Wattens
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Dornbirn
Grazer AK
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Vorwärts Steyr
Amstetten
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Cercle Brugge
Waasland-Beveren
|
2
0
|
1
|
FT
|
KV Oostende
Mechelen
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Kortrijk
Zulte-Waregem
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Union Saint-Gilloise
Lommel United
|
3
2
|
1
|
FT
|
Radnik Bijeljina
Velez
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Borac Banja Luka
Olimpic Sarajevo
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Zrinjski
Krupa na Vrbasu
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Slavia Sofia
Arda
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
ลูโดโกเรต์ส
CSKA Sofia
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Cherno More
Beroe
|
2
1
|
0
|
CANCL
|
Kariana Erden
Sozopol
|
0
0
|
|
FT
|
Dobrudzha 1919
Sportist Svoge
|
1
2
|
|
FT
|
FK Minyor Pernik
Lokomotiv G. Oryahovitsa
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
Lokomotiv Sofia 1929
Neftohimik
|
6
0
|
|
FT
|
Šibenik
Lokomotiva Zagreb
|
0
0
|
0
|
FT
|
Rijeka
Hajduk Split
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Cibalia
Inter Zaprešić
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Rudeš
Kustošija
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Solin
Opatija
|
1
1
|
0
|
FT
|
Orijent 1919
Dugopolje
|
0
1
|
0
|
FT
|
Nea Salamis
Enosis
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Doxa
Ermis
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Digenis Ypsonas
Xylotympou
|
2
1
|
1
|
FT
|
PAEEK
Omonia Aradippou
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Aris
Omonia Psevda
|
1
0
|
|
FT
|
Onisilos
Ahironas
|
3
1
|
1
|
FT
|
Akritas
EN THOI Lakatamia
|
3
1
|
1
|
FT
|
Anagennisi Deryneia
Othellos
|
0
1
|
|
FT
|
ASIL Lysi
Kouris Erimi
|
1
0
|
|
FT
|
Ayia Napa
Alki Oroklini
|
1
0
|
|
FT
|
Opava
Jablonec
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Bohemians 1905
České Budějovice
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Baník Ostrava
Teplice
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Zbrojovka Brno
Viktoria Plzeň
|
0
1
|
1
|
FT
|
Kolding IF
Skive
|
2
4
|
0.5
|
FT
|
ตูลูส
อาเมียงส์
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Troyes
Ajaccio
|
1
0
|
1
|
FT
|
Clermont
วาล็องเซียนส์
|
4
0
|
1.5
|
FT
|
Châteauroux
Nancy
|
1
4
|
0
|
FT
|
ก็อง
Paris
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Auxerre
Rodez
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Dunkerque
Chambly
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Grenoble Foot 38
Niort
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Sochaux
แก็งก็อง
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Pau
Le Havre
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Bastia-Borgo
Stade Briochin
|
1
3
|
0
|
FT
|
Bourg-en-Bresse
Le Mans
|
2
0
|
0
|
FT
|
Avranches
Lyon Duchère
|
1
1
|
0
|
FT
|
Villefranche
Boulogne
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Orléans
Cholet
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
Sète
Bastia
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Créteil
Annecy
|
4
1
|
0.5
|
POSTP
|
Concarneau
Red Star
|
?
?
|
|
FT
|
Apollon Smirnis
OFI
|
2
1
|
0
|
FT
|
Asteras Tripolis
PAOK
|
2
1
|
1
|
POSTP
|
Panserraikos
Apollon Pontou FC
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kavala
Olympiakos Volos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Veria
Pierikos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Thesprotos
Almopos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Triglia FC
Pontion Karagiannion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kallithea
Niki Volos
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ialysos
Asteras Vlachioti
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rodos
Santorini 2020
|
?
?
|
|
POSTP
|
Egaleo
Kalamata
|
?
?
|
|
POSTP
|
Aspropyrgos Enosis
Episkopi
|
?
?
|
|
FT
|
Budafoki MTE
Várda SE
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Puskás
Honvéd
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
MTK
เฟเรนซ์วารอส
|
2
2
|
1
|
FT
|
Grótta
Stjarnan
|
2
3
|
2
|
FT
|
KA
HK
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Thór
KR
|
0
4
|
2.5
|
FT
|
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa
|
0
1
|
0
|
FT
|
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Hadera
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Bnei Yehuda
Maccabi Petah Tikva
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Maccabi Netanya
Hapoel Tel Aviv
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Maccabi Haifa
Ironi Kiryat Shmona
|
4
2
|
1.5
|
FT
|
Pordenone
Ascoli
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Cosenza
คิเอโว่
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Cremonese
โฟรซิโนเน่
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Pisa
Vicenza
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Pescara
เลชเช่
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
สปาล
Reggina
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Monza
Cittadella
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Virtus Entella
เบรสชา
|
1
1
|
0
|
FT
|
Rabotnicki
Sileks
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Birkirkara
Floriana
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Santa Lucia
Mosta
|
2
3
|
0/0.5
|
FT
|
Gzira United
Hamrun Spartans
|
1
2
|
0
|
FT
|
Hibernians
Zejtun Corinthians
|
2
0
|
|
FT
|
Swieqi
San Gwann
|
3
3
|
|
FT
|
Qormi
St. Andrews
|
0
3
|
|
FT
|
Petrocub
Dacia-Buiucani
|
4
1
|
1.5/2
|
FT
|
Carrick Rangers
Cliftonville
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Coleraine
Warrenpoint Town
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
Crusaders
Glenavon
|
0
1
|
0.5/1
|
FT
|
Portadown
Ballymena United
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Dungannon Swifts
Glentoran
|
0
1
|
1/1.5
|
CANCL
|
Loughgall
Ballinamallard United
|
0
0
|
|
CANCL
|
Knockbreda
Queen's University
|
0
0
|
|
CANCL
|
H&W Welders
Ards
|
0
0
|
|
CANCL
|
Dergview
Institute
|
0
0
|
|
CANCL
|
Dundela
Newry City AFC
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ballyclare Comrades
Annagh United
|
0
0
|
|
FT
|
Stal Mielec
Lechia Gdańsk
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Jagiellonia Białystok
Piast Gliwice
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Górnik Zabrze
ลีเกีย วอร์ซอว์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ŁKS Łódź
Odra Opole
|
2
1
|
1
|
FT
|
Sandecja Nowy Sącz
Miedź Legnica
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
Stomil Olsztyn
Tychy 71
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Zagłębie Sosnowiec
Nieciecza
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Bełchatów
Górnik Łęczna
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Famalicão
Farense
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
ซานตาคลารา
ปากอส เฟอร์ไรร่า
|
3
0
|
0
|
FT
|
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sporting Covilhã
Feirense
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Arouca
Cova Piedade
|
2
1
|
1
|
FT
|
Vilafranquense
Porto II
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Gaz Metan Mediaş
UTA Arad
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Academica Clinceni
Astra
|
1
1
|
0
|
FT
|
Chindia Târgovişte
Universitatea Craiova
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Khimki
Ufa
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
เซนิต
Rostov
|
2
2
|
1.5
|
FT
|
โลโคโมทีฟ มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Sochi
Arsenal Tula
|
4
0
|
1
|
FT
|
Yenisey
Volgar Astrakhan
|
1
4
|
0/0.5
|
FT
|
Orenburg
Fakel
|
1
2
|
|
FT
|
Irtysh
Neftekhimik
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Spartak Vladikavkaz
Tom' Tomsk
|
2
3
|
1/1.5
|
FT
|
Veles
Akron
|
1
1
|
1
|
FT
|
Olimpiyets
Krylya Sovetov
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Spartak Moskva II
Dinamo Bryansk
|
0
0
|
0
|
FT
|
Tekstilshchik
Chertanovo
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Chayka
Shinnik
|
5
1
|
0.5
|
FT
|
Torpedo Moskva
SKA Khabarovsk
|
0
0
|
1
|
FT
|
Baltika
Krasnodar II
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Tambov U19
Akhmat Grozny U19
|
2
5
|
|
FT
|
UOR №5 U20
Ural U19
|
2
0
|
|
FT
|
เซลติก
Aberdeen
|
1
0
|
1
|
FT
|
Hibernian
Motherwell
|
0
2
|
1
|
FT
|
Kilmarnock
Dundee United
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
St. Mirren
Ross County
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Ayr United
Arbroath
|
0
1
|
0
|
FT
|
Greenock Morton
Dundee
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Queen of the South
Dunfermline Athletic
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Raith Rovers
Alloa Athletic
|
3
1
|
1
|
POSTP
|
Airdrieonians
Forfar Athletic
|
?
?
|
|
POSTP
|
Clyde
Dumbarton
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cove Rangers
Falkirk
|
?
?
|
|
POSTP
|
East Fife
Peterhead
|
?
?
|
|
POSTP
|
Partick Thistle
Montrose
|
?
?
|
|
POSTP
|
Annan Athletic
Brechin City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cowdenbeath
Stirling Albion
|
?
?
|
|
POSTP
|
Edinburgh City
Queen's Park
|
?
?
|
|
POSTP
|
Elgin City
Albion Rovers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stranraer
Stenhousemuir
|
?
?
|
|
FT
|
Radnički Niš
Spartak Subotica
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Novi Pazar
Mačva Šabac
|
4
0
|
1
|
FT
|
Bačka Palanka
Čukarički
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Radnik Surdulica
Javor Ivanjica
|
2
0
|
1
|
FT
|
Metalac GM
Bačka Topola
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Zlatibor Čajetina
Voždovac
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Rad Beograd
Mladost Lučani
|
0
1
|
0
|
FT
|
Loznica
Trajal Krusevac
|
1
0
|
|
FT
|
Radnički Kragujevac
Dubocica
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Ružomberok
Senica
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Nitra
Zlaté Moravce
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Pohronie
Trenčín
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
DAC
Zemplín Michalovce
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Spartak Trnava
Žilina
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Petržalka akadémia
Žilina II
|
1
0
|
1
|
FT
|
Slavoj Trebišov
Banska Bystrica
|
3
3
|
1.5
|
FT
|
Dubnica
Skalica
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Komárno
Poprad
|
4
1
|
1.5
|
FT
|
Partizán Bardejov
Púchov
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Celje
Tabor Sežana
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Maribor
Olimpija
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
ราโย่ บาเยกาโน่
Ponferradina
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
อัลเมรีอา
ลูโก
|
4
1
|
1
|
FT
|
Castellón
พัลมาส
|
4
0
|
0
|
FT
|
UD Logroñés
มาจอร์กา
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Landskrona
Mjällby
|
0
3
|
1
|
FT
|
AIK
AFC Eskilstuna
|
4
0
|
1.5
|
FT
|
Halmstad
Västerås SK
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Gauthiod
Häcken
|
0
3
|
2.5/3
|
FT
|
Helsingborg
Dalkurd
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Servette
Zürich
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
St. Gallen
บาเซิ่ล
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Grasshopper
FC Schaffhausen
|
1
1
|
0
|
FT
|
Hatayspor
Ankaragücü
|
4
1
|
1
|
FT
|
Fatih Karagümrük
Alanyaspor
|
2
0
|
0
|
FT
|
Rizespor
Sivasspor
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Antalyaspor
อิสตันบูล บีบี
|
0
0
|
0
|
FT
|
กาลาตาซาราย
BB Erzurumspor
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Altınordu
Ümraniyespor
|
1
0
|
0
|
FT
|
Adana Demirspor
Bandırmaspor
|
2
0
|
1
|
FT
|
Mariupol
Dnipro-1
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Vorskla
โอเล็กซานเดรีย
|
3
1
|
0
|
FT
|
Kolos Kovalivka
Rukh Vynnyky
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Argentinos Juniors
Vélez Sarsfield
|
0
2
|
|
FT
|
Banfield
Colón
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Talleres Córdoba
Newell's Old Boys
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Independiente
Gimnasia La Plata
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
La Equidad
Boyacá Chicó
|
2
1
|
1
|
FT
|
Barranquilla
Atlético Huila
|
0
0
|
1
|
FT
|
Orsomarso
Real Cartagena
|
3
3
|
0.5
|
FT
|
Llaneros
Fortaleza CEIF
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Valledupar
Leones FC
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Atlético
Cortuluá
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Grecia
Cartaginés
|
1
2
|
0
|
FT
|
ADR Jicaral
Guadalupe
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Cuenca
Guayaquil City
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Universidad Católica
Manta
|
3
3
|
1
|
FT
|
Macará
Independiente del Valle
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Antigua GFC
Comunicaciones
|
1
2
|
0
|
FT
|
Malacateco
Cotzumalguapa
|
0
0
|
|
FT
|
Municipal
Guastatoya
|
0
1
|
1
|
FT
|
Comunicaciones II
Aurora
|
2
2
|
|
FT
|
Siquinalá
Chimaltenango
|
3
1
|
|
FT
|
Puebla
Necaxa
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Mazatlán
Querétaro
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Toluca
Atlas
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sol de América
Guaraní
|
1
3
|
0
|
FT
|
River Plate
Wanderers
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Cerro
Nacional
|
0
1
|
1
|
FT
|
MC Oran
Paradou AC
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Aïn M'lila
Tlemcen
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
ES Sétif
ASO Chlef
|
3
0
|
1.5
|
FT
|
MC Alger
JS Kabylie
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Lakhdaria
Amal Bou Saâda
|
3
0
|
|
FT
|
USM El Harrach
JSM Béjaïa
|
1
0
|
1
|
FT
|
USM Blida
Kouba
|
0
0
|
|
FT
|
MO Béjaïa
WA Boufarik
|
1
1
|
1
|
FT
|
Msila
Ben Aknoun
|
2
3
|
|
FT
|
RC Arbaâ
CR Béni Thour
|
2
0
|
1
|
FT
|
HB Chelghoum Laïd
MSP Batna
|
2
1
|
|
FT
|
US Chaouia
MO Constantine
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Annaba
USM Khenchela
|
2
0
|
|
FT
|
AS Khroub
DRB Tadjenanet
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
CA Batna
MC El Eulma
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
CRB Ouled Djellal
Teleghma
|
0
0
|
|
FT
|
Recreativo do Libolo
Interclube
|
0
0
|
|
FT
|
Baixa de Kassange
Santa Rita
|
2
0
|
|
FT
|
Yafoot
PWD
|
0
1
|
|
FT
|
ASEC Koudougou
Rahimo
|
2
0
|
|
POSTP
|
USFA
Royal
|
?
?
|
|
POSTP
|
RC Bobo-Dioulasso
Salitas
|
?
?
|
|
POSTP
|
Douanes
Léopards
|
?
?
|
|
FT
|
ASFB
RC Bobo-Dioulasso
|
1
3
|
|
FT
|
Douanes
Ouagadougou
|
1
2
|
|
POSTP
|
RCK
SONABEL
|
?
?
|
|
FT
|
SONABEL
USFA
|
2
1
|
|
POSTP
|
Horoya
Hafia
|
?
?
|
|
FT
|
Vihiga United
Western Stima
|
0
0
|
|
FT
|
Bidco United
Tusker
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Nzoia United
Gor Mahia
|
2
1
|
|
FT
|
Bougouni
Duguwolofila
|
0
1
|
|
FT
|
USC Kita
CAS de Sévaré
|
1
0
|
|
FT
|
Yeelen Olympique
Djoliba
|
1
1
|
|
FT
|
Black Stars
Bakaridjan
|
1
2
|
|
FT
|
Hassania Agadir
CR Khemis Zemamra
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Wydad Casablanca
RSB Berkane
|
?
?
|
|
FT
|
Youssoufia Berrechid
Rapide Oued Zem
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
UTS Rabat
Stade Marocain
|
0
0
|
|
FT
|
KAC Kénitra
Ittihad Khemisset
|
1
2
|
|
FT
|
Chabab Atlas Khénifra
Olympique Dcheïra
|
1
3
|
|
FT
|
Casa Sport
Niarry Tally
|
3
1
|
|
FT
|
Pikine
Mbour Petite Côte
|
2
1
|
|
FT
|
Al Hilal Omdurman
Hay Al Wadi
|
1
1
|
|
FT
|
Hay Al Arab
Al Khartoum
|
0
1
|
|
FT
|
Al Jaish
Hottin
|
1
0
|
|
FT
|
Al Ittihad
Wathba
|
1
0
|
|
FT
|
Teshrin
Wahda
|
3
0
|
|
FT
|
Karama
Taliya
|
2
1
|
|
FT
|
Jabala
Al Sahel
|
3
1
|
|
FT
|
Al-Horgelah
Foutoua
|
1
1
|
|
FT
|
Nkana
Power Dynamos
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
NAPSA Stars
Lusaka Dynamos
|
1
0
|
|
FT
|
Green Buffaloes
Indeni
|
1
1
|
|
FT
|
Zanaco
Green Eagles
|
1
1
|
1
|
FT
|
Kabwe Warriors
Nkwazi
|
0
0
|
|
FT
|
Ranger's
Jenlai
|
1
6
|
|
FT
|
Al Shabab
Khaitan
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Kazma
Al Kuwait
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Al Nasr
Lusail City
|
1
4
|
|
FT
|
Al Mesaimeer
Al Markhiya
|
1
1
|
|
FT
|
Al Shahaniya
Al Mu'aidar
|
2
0
|
|
FT
|
Al Batin
Al Wahda
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Al Ittifaq
Al Taawon
|
0
3
|
0/0.5
|
FT
|
Al Faisaly
Al Ahli Jeddah
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Slimane
ES Tunis
|
0
2
|
1
|
FT
|
Ben Guerdane
Métlaoui
|
0
0
|
1
|
FT
|
Club Africain
Kairouan
|
4
2
|
1
|
FT
|
Al-Taawon
Al Thaid
|
2
0
|
|
FT
|
Masafi
Masfut
|
0
1
|
|
FT
|
Southern District
Kitchee
|
1
2
|
1
|
FT
|
Happy Valley
Eastern
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
Odisha FC
East Bengal
|
6
5
|
0.5
|
FT
|
Jeonbuk Motors
Seoul
|
2
0
|
1
|
FT
|
Daegu
Suwon
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Team Wellington
Hamilton Wanderers
|
3
2
|
1
|
FT
|
Canterbury United
Wellington Phoenix Res
|
5
1
|
1.5
|
FT
|
Auckland City
Waitakere United
|
2
2
|
1.5
|
CANCL
|
Bath City
Hampton & Richmond
|
0
0
|
|
POSTP
|
Billericay Town
Maidstone United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chippenham Town
Chelmsford City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dorking Wanderers
Concord Rangers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dulwich Hamlet
Hemel Hempstead Town
|
?
?
|
|
POSTP
|
Eastbourne Borough
Oxford City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Havant & Waterlooville
Welling United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hungerford Town
St Albans City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slough Town
Dartford
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tonbridge Angels
Ebbsfleet United
|
?
?
|
|
POSTP
|
SteDoCo
VVOG
|
?
?
|
|
POSTP
|
ACV
Sparta Nijkerk
|
?
?
|
|
POSTP
|
HSV Hoek
ODIN '59
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ajax Amateurs
DOVO
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lisse
Staphorst
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sportlust '46
Barendrecht
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ter Leede
Excelsior '31
|
?
?
|
|
POSTP
|
DVS '33
Harkemase Boys
|
?
?
|
|
POSTP
|
VVSB
GOES
|
?
?
|
|
CANCL
|
La Louvière
Jette
|
0
0
|
|
CANCL
|
Tubize
Warnant
|
0
0
|
|
CANCL
|
RES Durbuy
US Givry
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oudenaarde
Ninove
|
0
0
|
|
CANCL
|
Dikkelvenne
Sparta Petegem
|
0
0
|
|
POSTP
|
Dikkelvenne
Ninove
|
?
?
|
|
CANCL
|
Ronse
Zelzate
|
0
0
|
|
CANCL
|
Gent-Zeehaven
Harelbeke
|
0
0
|
|
POSTP
|
Gent-Zeehaven
Sparta Petegem
|
?
?
|
|
POSTP
|
RFC Wetteren
Oudenaarde
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ronse
Harelbeke
|
?
?
|
|
CANCL
|
Londerzeel
Hades
|
0
0
|
|
CANCL
|
Houtvenne
Pepingen-Halle
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sporting Hasselt
Bocholt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Lyra-Lierse Berlaar
Eendracht Aalst
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sint-Niklaas
FC Lebbeke
|
0
0
|
|
POSTP
|
Sint-Niklaas
Rhodienne-De Hoek
|
?
?
|
|
POSTP
|
FC Lebbeke
Bambrugge
|
?
?
|
|
CANCL
|
Witgoor Sport
Eendracht Termien
|
0
0
|
|
CANCL
|
De Kempen
Beringen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Weerstand Koersel
Diest
|
0
0
|
|
CANCL
|
Zwarte Leeuw
Racing Mechelen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Turnhout
Wellen
|
0
0
|
|
POSTP
|
Witgoor Sport
Esperanza Pelt
|
?
?
|
|
POSTP
|
Weerstand Koersel
Betekom
|
?
?
|
|
POSTP
|
De Kempen
Eendracht Termien
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sint-Lenaarts
Racing Mechelen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Zwarte Leeuw
Beringen
|
?
?
|
|
CANCL
|
ลีลล์
Esperanza Pelt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Nijlen
Betekom
|
0
0
|
|
POSTP
|
ลีลล์
Diest
|
?
?
|
|
CANCL
|
Rapid Symphorinois
Tournai
|
0
0
|
|
CANCL
|
Aische
Union Namur
|
0
0
|
|
CANCL
|
Jeunesse Tamines
Binche
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rochefort
Herstal
|
0
0
|
|
CANCL
|
Onhaye
Marloie Sport
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oppuurs
Bornem
|
0
0
|
|
CANCL
|
Wezel
Vosselaar
|
0
0
|
|
CANCL
|
Vorselaar
Geel
|
0
0
|
|
CANCL
|
Achel
Juve Hasselt
|
0
0
|
|
CANCL
|
KFC Eksel
Bregel Sport
|
0
0
|
|
CANCL
|
Zonhoven United
Herkol
|
0
0
|
|
CANCL
|
Helson Helchteren
Alken
|
0
0
|
|
CANCL
|
Saint-Hubert
Lorraine Arlon
|
0
0
|
|
CANCL
|
Jeunesse Freylangeoise
Aubange
|
0
0
|
|
CANCL
|
Longlier
Bastogne
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sartoise
Libramont
|
0
0
|
|
CANCL
|
Berlare
HO Kalken
|
0
0
|
|
CANCL
|
Latem
Grembergen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Eendracht Aalter
SK Denderhoutem
|
0
0
|
|
CANCL
|
Eendracht Wervik
SC Zonnebeke
|
0
0
|
|
00:00
|
Eendracht Wervik
Meulebeke
|
?
?
|
|
CANCL
|
Dadizele
Sparta Heestert
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rumbeke
Meulebeke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oostnieuwkerke
Excelsior Zedelgem
|
0
0
|
|
01:00
|
Rumbeke
Sparta Heestert
|
?
?
|
|
CANCL
|
Diksmuide
RC Lauwe
|
0
0
|
|
01:30
|
Diksmuide
SC Zonnebeke
|
?
?
|
|
FT
|
Dunav 2010
Botev Novi Pazar
|
7
0
|
|
FT
|
Svetkavitsa Targovishte
Dorostol
|
2
0
|
|
FT
|
Septemvri Tervel
Ustrem Donchevo
|
2
1
|
|
FT
|
Sportist General Toshevo
Inter Dobrich
|
0
2
|
|
POSTP
|
Frýdek-Místek
Slovácko II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Viktoria Otrokovice
Velké Meziříčí
|
?
?
|
|
POSTP
|
Uherský Brod
Vyškov
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slovan Rosice
Vrchovina
|
?
?
|
|
POSTP
|
Odra Petrkovice
Vysočina Jihlava II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ždírec nad Doubravou
Havlickuv Brod
|
?
?
|
|
FT
|
Jammerbugt
Næsby
|
4
1
|
1.5
|
POSTP
|
Fleury 91
Versailles
|
?
?
|
|
POSTP
|
C' Chartres
Blois
|
?
?
|
|
POSTP
|
Poissy
Chateaubriant Voltigeurs
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Malo
Rouen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Guingamp II
Sainte Geneviève
|
?
?
|
|
POSTP
|
St-Pryvé St-Hilaire
Lorient II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Caen II
Granville
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stade Plabennec
Vannes
|
?
?
|
|
FT
|
Haguenau
Bobigny
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Reims II
Beauvais
|
1
2
|
|
POSTP
|
Sedan
Reims II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bobigny
Haguenau
|
?
?
|
|
POSTP
|
Schiltigheim
Gazélec Ajaccio
|
?
?
|
|
POSTP
|
St Maur Lusitanos
Belfort
|
?
?
|
|
POSTP
|
Auxerre II
Lens II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympique St Quentin
Épinal
|
?
?
|
|
POSTP
|
Metz II
Entente SSG
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gobelins
Beauvais
|
?
?
|
|
FT
|
Grasse
Jura Sud Foot
|
1
0
|
|
FT
|
Olympique Marseille II
Rumilly Vallieres
|
0
0
|
|
POSTP
|
Chasselay MDA
Andrézieux
|
?
?
|
|
POSTP
|
Martigues
Monaco II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Fréjus St-Raphaël
Rumilly Vallieres
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hyères
Aubagne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jura Sud Foot
Grasse
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympique Lyonnais II
Louhans-Cuiseaux
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Priest
Toulon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olympique Marseille II
Marignane Gignac
|
?
?
|
|
FT
|
Le Puy F.43 Auvergne
Nantes II
|
2
0
|
|
POSTP
|
Bourges Foot
Canet Roussillon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bergerac
Chamalières
|
?
?
|
|
POSTP
|
Angoulême
Béziers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Colomiers US
Trélissac
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nantes II
Le Puy F.43 Auvergne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Romorantin
Bourges 18
|
?
?
|
|
POSTP
|
Angers SCO II
Les Herbiers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stade Montois
Yzeure
|
?
?
|
|
POSTP
|
Velay
Moulins Football
|
?
?
|
|
POSTP
|
Montlucon
Saint-Étienne II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lyon Duchere II
Clermont II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bourgoin-Jallieu
Vaulx
|
?
?
|
|
POSTP
|
Thonon Évian
Hauts Lyonnais
|
?
?
|
|
POSTP
|
Limonest
Aurillac Arpajon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chambery
Ain Sud
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sarre Union
RC Epernay
|
?
?
|
|
POSTP
|
Raon l'Etape
Biesheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Illkirch Graffenstaden
Thaon
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saint-Louis Neuweg
Troyes II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Amneville
Colmar
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mulhouse
Prix-lès-Mézières
|
?
?
|
|
FT
|
Zalaegerszegi TE II
Érdi VSE
|
1
1
|
|
FT
|
Pistoiese
AlbinoLeffe
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Novara
Pro Sesto
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Giana Erminio
Pro Vercelli
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Lucchese
Olbia
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Pro Patria
Como
|
2
1
|
0
|
FT
|
Imolese
Mantova
|
1
5
|
0
|
FT
|
Sambenedettese
Südtirol
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
Matelica Calcio
Virtus Verona
|
1
0
|
0
|
FT
|
Gubbio
Vis Pesaro
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
FeralpiSalò
Legnago Salus
|
1
0
|
1
|
FT
|
Perugia
Modena
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Viterbese Castrense
Palermo
|
1
0
|
0
|
FT
|
Virtus Francavilla
Monopoli
|
1
2
|
0
|
POSTP
|
Cavese
Potenza Calcio
|
?
?
|
|
FT
|
Catanzaro
Ternana
|
2
1
|
0
|
FT
|
Bari 1908
Foggia
|
1
0
|
1
|
FT
|
Turris
Casertana
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Bisceglie
Juve Stabia
|
0
1
|
0/0.5
|
CANCL
|
Avellino
Trapani
|
0
0
|
|
FT
|
Znicz Pruszków
Wigry Suwałki
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Lech Poznań II
Stal Rzeszów
|
5
1
|
0.5
|
FT
|
Pogoń Siedlce
Bytovia Bytów
|
2
0
|
0
|
FT
|
SKRA Częstochowa
Garbarnia Kraków
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Olimpia Grudziądz
Motor Lublin
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Olimpia Elbląg
Kalisz
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Katowice
Sokół Ostróda
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Tirsense
Vitória Guimarães II
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Pevidem
Felgueiras 1932
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Benfica Castelo Branco
Oliveira Hospital
|
1
0
|
|
FT
|
Pêro Pinheiro
Alverca
|
0
1
|
|
FT
|
Ideal
Oriental Dragon
|
1
1
|
|
FT
|
Vitória FC
Lusitano GC Evora
|
5
2
|
|
FT
|
SFS Borac
Kablovi Zaječar
|
7
0
|
|
FT
|
Buducnost Popovac
Jedinstvo Paraćin
|
0
1
|
|
FT
|
Pčinja Trgovište
Dunav Prahovo
|
3
1
|
|
FT
|
Trstenik PPT
Sinđelić Niš
|
0
0
|
|
FT
|
Lealtad
นูมานเซีย
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Real Unión
Amorebieta
|
2
0
|
0
|
FT
|
Barakaldo
Racing Santander
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
Espanyol II
Badalona
|
0
2
|
0
|
FT
|
Llagostera-Costa Brava
Cornellà
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
FC Andorra
Prat
|
3
0
|
1
|
FT
|
L'Hospitalet
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Real Betis II
Yeclano
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Torina
Solares
|
1
1
|
|
FT
|
Cartes
Barreda
|
4
1
|
|
FT
|
Textil Escudo
Atlético Albericia
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Revilla
Cayon
|
1
1
|
1/1.5
|
FT
|
Anaitasuna FT
Basconia
|
1
1
|
|
FT
|
Tolosa
Aurrera de Ondarroa
|
2
1
|
|
FT
|
Pasaia KE
San Ignacio
|
0
0
|
|
FT
|
Durango
Lagun Onak
|
2
0
|
|
FT
|
Gernika
Beasain
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Sestao River
Deusto
|
5
2
|
0.5/1
|
FT
|
Vilafranca
Valls
|
1
0
|
1
|
FT
|
Cerdanyola del Vallès
Horta
|
2
0
|
1/1.5
|
FT
|
Benicarló
Paterna
|
0
0
|
|
FT
|
Olímpic de Xàtiva
Jove Espanol
|
1
0
|
|
FT
|
Crevillente
Villajoyosa
|
0
0
|
|
FT
|
Beroil Bupolsa
La Granja
|
1
0
|
|
FT
|
Cultural Leonesa II
Salamanca II
|
0
0
|
|
FT
|
UD Santa Marta
Atlético Tordesillas
|
1
1
|
|
FT
|
Burgos Promesas
Real Burgos
|
3
1
|
|
FT
|
Vélez
Juventud Torremolinos
|
0
0
|
|
FT
|
San Roque de Lepe
Puente Genil
|
1
0
|
|
FT
|
Santanyi
San Rafael
|
1
0
|
|
FT
|
Constància
Soller
|
4
0
|
|
FT
|
Felanitx
Ferriolense
|
5
1
|
|
FT
|
PE Sant Jordi
Esporles
|
5
0
|
|
FT
|
Manacor
Andratx
|
2
2
|
|
FT
|
Villa Santa Brígida
Unión Viera
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Panadería Pulido
UD San Fernando
|
3
1
|
|
FT
|
Ibarra
Tenerife II
|
0
1
|
0
|
FT
|
Beti Kozkor
Huarte
|
1
1
|
|
FT
|
Txantrea
San Juan
|
0
1
|
|
FT
|
Cortes
Baztan
|
0
0
|
|
FT
|
Lourdes
Cantolagua
|
3
0
|
|
FT
|
Pamplona
Burladés
|
1
2
|
|
FT
|
Comillas
Agoncillo
|
1
3
|
|
FT
|
Cariñena
San Juan de Mozarrifar
|
3
0
|
|
FT
|
Villacanas
Madridejos
|
0
1
|
|
FT
|
Murici
CEO
|
0
0
|
1
|
FT
|
CRB
ASA
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Manaus
JC
|
2
0
|
|
POSTP
|
Fast Clube
Cliper
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nacional AM
São Raimundo AM
|
?
?
|
|
POSTP
|
Peñarol
Iranduba
|
?
?
|
|
POSTP
|
Princesa Solimões
Amazonas
|
?
?
|
|
FT
|
Formosa
Taguatinga
|
2
5
|
0.5
|
FT
|
Santa Maria
Paracatu
|
0
1
|
0
|
FT
|
Vitória
Santa Cruz
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Botafogo PB
4 de Julho
|
0
0
|
1
|
FT
|
Altos
Confiança
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Real Noroeste
Estrela do Norte
|
2
0
|
|
FT
|
Rio Branco ES
São Mateus
|
3
0
|
|
FT
|
Vitória ES
Pinheiros
|
4
1
|
|
FT
|
Juventus SC
Criciúma
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
São Luiz
Ypiranga Erechim
|
0
3
|
0
|
FT
|
Novo Hamburgo
Pelotas
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Esportivo
EC São José
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Bacabal
São José MA
|
2
1
|
1
|
FT
|
União Rondonópolis
Luverdense
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Grêmio Sorriso
Sinop
|
3
0
|
|
FT
|
Uberlândia
Cruzeiro
|
1
1
|
1
|
FT
|
Caldense
Tombense
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
América Mineiro
Boa
|
1
0
|
1
|
FT
|
Cianorte
Athletico PR
|
1
0
|
0.5
|
POSTP
|
Londrina
Maringá
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cascavel
Paraná
|
?
?
|
|
FT
|
São Bento
Mirassol
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Novorizontino
Ponte Preta
|
1
1
|
0
|
FT
|
EC São Bernardo
Oeste
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Atibaia
Monte Azul
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Velo Clube
Água Santa
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Osasco Audax
ยูเวนตุส
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Náutico
Central
|
5
0
|
1.5
|
FT
|
Sergipe
Lagarto
|
1
3
|
|
FT
|
Interporto
Araguacema
|
4
0
|
1
|
FT
|
Faetano
Libertas
|
1
2
|
|
FT
|
Cosmos
La Fiorita
|
0
3
|
|
FT
|
Murata
Pennarossa
|
0
1
|
|
FT
|
Juvenes / Dogana
Fiorentino
|
0
0
|
|
FT
|
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
|
2
3
|
1
|
POSTP
LIVE |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
|
?
?
|
|
FT
|
เมลเบิร์น วิคตอรี
Western United
|
3
4
|
0.5
|
POSTP
LIVE |
เพิร์ธ กลอรี
Macarthur
|
?
?
|
|
POSTP
LIVE |
เพิร์ธ กลอรี
Western United
|
?
?
|
|
FT
|
Veleçiku Koplik
Erzeni Shijak
|
2
2
|
|
FT
|
Vora
Korabi Peshkopi
|
0
0
|
|
FT
|
Oriku
Dinamo Tirana
|
0
1
|
|
FT
|
Egnatia Rrogozhinë
Pogradeci
|
0
0
|
|
FT
|
Besa Kavajë
Flamurtari
|
2
0
|
|
FT
|
Tomori Berat
Lushnja
|
2
0
|
|
CANCL
|
Tomori Berat
Luftëtari Gjirokastër
|
0
0
|
|
FT
|
Gramshi
Tërbuni Pukë
|
1
1
|
|
FT
|
Iliria Fushë-Krujë
Shkumbini Peqin
|
1
3
|
|
FT
|
Shënkolli
Internacional Tirana
|
1
0
|
|
FT
|
Sopoti Librazhd
Luzi 2008
|
0
0
|
|
FT
|
Klosi
Valbona
|
2
1
|
|
FT
|
Gyeongnam
Anyang
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Ansan Greeners
Sangju Sangmu
|
1
1
|
|
FT
|
Jeonnam Dragons
Asan Mugunghwa
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Black Leopards
AmaZulu
|
1
0
|
0
|
FT
|
Maritzburg United
Orlando Pirates
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Sydney Olympic
Sydney United
|
0
1
|
0
|
FT
|
North Shore Mariners
Sutherland Sharks
|
2
2
|
|
FT
|
Blacktown City
APIA Leichhardt Tigers
|
0
0
|
0
|
FT
|
Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
|
5
0
|
|
CANCL
|
Thes Sport
Dender
|
0
0
|
|
CANCL
|
Mandel United
Dessel Sport
|
0
0
|
|
CANCL
|
Patro Eisden
SV Roeselare
|
0
0
|
|
POSTP
|
Wolfsburg U19
Hannover U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hallescher FC U19
St. Pauli U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chemnitzer FC U19
Magdeburg U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Union Berlin U19
Bremen U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dresden U19
Hamburger SV U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Viktoria Berlin U19
Energie Cottbus U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
RB Leipzig U19
Holstein Kiel U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Osnabruck U19
Hertha U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Freiburg U19
Astoria Walldorf U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hoffenheim U19
Mainz U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Saarbrucken U19
Bayern U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Eintracht Frankfurt U19
Greuther Fürth U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Karlsruher U19
Kickers Offenbach U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Darmstadt 98 U19
Heidenheim U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kaiserslautern U19
Ulm U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nurnberg U19
Augsburg U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ingolstadt U19
Stuttgart U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bochum U19
Duisburg U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Viktoria Köln U19
Alemannia Aachen U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wuppertaler SV U19
Borussia Dortmund U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Koln U19
Dusseldorf U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oberhausen U19
Paderborn U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Arminia Bielefeld U19
Fortuna Koln U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bayer Leverkusen U19
RW Essen U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Borussia M'gladbach U19
Preussen Munster U19
|
?
?
|
|
FT
|
Milan U19
Ascoli U19
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Empoli U19
Inter U19
|
0
2
|
0/0.5
|
POSTP
|
Parma U19
Udinese U19
|
?
?
|
|
FT
|
Crotone U19
Benevento U19
|
0
2
|
|
FT
|
Frosinone U19
Pisa U19
|
1
0
|
|
FT
|
Virtus Entella U19
Salernitana U19
|
4
1
|
|
POSTP
|
Brescia U19
Venezia U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chievo U19
Cremonese U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Vicenza Virtus U19
Monza U19
|
?
?
|
|
FT
|
Pordenone U19
Cittadella U19
|
2
1
|
|
FT
|
Reggiana U19
Verona U19
|
0
1
|
|
POSTP
|
Napoli U19
Spezia U19
|
?
?
|
|
FT
|
Pescara U19
Lecce U19
|
1
0
|
|
FT
|
Reggina U19
Cosenza U19
|
2
0
|
|
POSTP
|
Liberec W
Slavia Prague W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sparta Prague W
Horní Heršpice
|
?
?
|
|
FT
|
Abia Warriors
Wikki Tourist
|
1
0
|
|
FT
|
Independiente
Veraguas
|
1
1
|
|
FT
|
Deportivo Universitario
San Francisco
|
3
2
|
|
FT
|
Trepça'89
Prishtina
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Eastern Lions
Bentleigh Greens
|
1
3
|
1.5
|
FT
|
Avondale Heights
Oakleigh Cannons
|
2
1
|
0
|
FT
|
Hume City
Altona Magic
|
0
0
|
1
|
FT
|
Swift Hesperange
Hostert
|
2
0
|
|
POSTP
|
Spittal
Allerheiligen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bruck/Leitha
Mannsdorf
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stripfing
Neusiedl
|
?
?
|
|
FT
|
Entente Boulet Rouge
Cercle de Joachim
|
5
2
|
|
FT
|
Bolton City
ASVP
|
1
2
|
|
FT
|
Eibar W
Barcelona W
|
0
3
|
|
FT
|
Huelva W
Levante W
|
1
2
|
|
FT
|
Valencia W
Atletico Granadilla W
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Real Betis W
Athletic Club W
|
1
0
|
|
FT
|
Young Boys W
Lugano W
|
6
0
|
|
FT
|
Zurich W
St. Gallen
|
3
1
|
|
FT
|
Basel W
Servette Chênois W
|
0
2
|
|
FT
|
Grasshopper W
Luzern W
|
2
1
|
|
FT
|
Eendracht Aalst W
RSC Anderlecht W
|
0
1
|
|
FT
|
St. Liege W
White Star Woluwé W
|
1
0
|
3
|
CANCL
|
Eva's Tienen W
Anderlecht II W
|
0
0
|
|
CANCL
|
Voorwaarts Zwevezele W
RFC de Liege W
|
0
0
|
|
CANCL
|
Moldavo W
Famkes Merkem W
|
0
0
|
|
CANCL
|
Genk II W
SG-Tertre-Hautrage W
|
0
0
|
|
CANCL
|
Kontich W
Gent II W
|
0
0
|
|
CANCL
|
Mechelen W
Massenhoven W
|
0
0
|
|
CANCL
|
Standard Liège II W
Wuustwezel W
|
0
0
|
|
FT
|
Bordeaux W
Le Havre W
|
6
0
|
|
FT
|
Montpellier W
Dijon W
|
1
1
|
|
FT
|
Paris W
Guingamp W
|
0
0
|
|
FT
|
Fleury 91 W
Stade de Reims W
|
1
2
|
|
FT
|
Soyaux W
Lyon W
|
0
2
|
|
FT
|
Paris SG W
Issy W
|
4
0
|
|
FT
|
Bari W
AC Milan W
|
1
6
|
|
FT
|
Napoli W
Sassuolo W
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Florentia W
Fiorentina W
|
2
0
|
|
FT
|
Inter Milano W
Verona W
|
1
0
|
|
FT
|
Mazatlán W
Atlas W
|
2
2
|
|
FT
|
Juárez W
Atlético San Luis W
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
MC Alger U21
JS Kabylie U21
|
1
3
|
|
FT
|
MC Oran U21
Paradou AC U21
|
1
1
|
|
FT
|
ES Sétif U21
ASO Chlef U21
|
0
1
|
2
|
FT
|
Aïn M'lila U21
WA Tlemcen U21
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Boavista U23
Portimonense U23
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Real Sociedad II W
Arratia W
|
1
1
|
|
FT
|
Riudoms W
Europa W
|
4
2
|
|
FT
|
Racing Santander II W
Sporting Gijón II W
|
3
2
|
|
FT
|
Cádiz W
Cáceres II W
|
1
1
|
|
FT
|
Zamora Amigos Duero W
Dinamo Guadalajara W
|
3
1
|
|
FT
|
León FF W
Torrelodones W
|
2
0
|
|
FT
|
San Pío X
DNS de Belen W
|
0
1
|
|
FT
|
Deportivo La Coruña II W
Atlético Arousana W
|
6
0
|
|
FT
|
Real Oviedo II W
Oceja W
|
4
0
|
|
FT
|
Aurrerá de Vitoria W
Tolosa W
|
2
3
|
|
FT
|
Zaragoza II W
Igualada W
|
3
2
|
|
FT
|
Badajoz W
Almería W
|
1
1
|
|
FT
|
Rayo Vallecano II W
Tres Cantos W
|
1
3
|
|
FT
|
Julio Suárez W
Las Torres W
|
2
2
|
|
FT
|
Güímar W
Geneto del Teide W
|
0
3
|
|
POSTP
|
Furia Arona W
Llamoro W
|
?
?
|
|
POSTP
|
Puerto del Carmen W
Unión Viera W
|
?
?
|
|
CANCL
|
Montaña Alta W
Achamán W
|
0
0
|
|
CANCL
|
San Antonio Pilar W
Juventud San Sebastián W
|
0
0
|
|
POSTP
|
Ballymena United U20
Portadown U20
|
?
?
|
|
POSTP
|
Coleraine U20
Warrenpoint Town U20
|
?
?
|
|
POSTP
|
Glenavon U20
Crusaders U20
|
?
?
|
|
POSTP
|
Glentoran U20
Dungannon Swifts U20
|
?
?
|
|
FT
|
Atlético Villacarlos U19
Barcelona U19
|
0
6
|
|
FT
|
Victoria U19
Unión Viera U19
|
1
2
|
|
FT
|
Rusadir U19
Granada U19
|
0
2
|
|
FT
|
Castilleja U19
Polillas U19
|
2
0
|
|
FT
|
Laguna U19
Marino U19
|
1
1
|
|
FT
|
Tenerife U19
Juventud Laguna U19
|
6
0
|
|
FT
|
Ofra U19
Sobradillo U19
|
2
4
|
|
FT
|
San José U19
Llano del Moro U19
|
2
0
|
|
FT
|
Arucas U19
Puertos Las Palmas U19
|
1
1
|
|
FT
|
Rayo Vallecano U19
Los Yébenes SB U19
|
5
0
|
|
FT
|
Atl. Madrid U19
La Cruz U19
|
7
1
|
|
FT
|
Deportivo Alavés U19
Leioa U19
|
3
0
|
|
FT
|
Huesca U19
Stadium Casablanca U19
|
0
0
|
|
FT
|
Burgos CF U19
Atlético Pinto U19
|
1
0
|
|
FT
|
Real Murcia U19
Atlético Madrileño U19
|
0
2
|
|
FT
|
Toledo U19
Albacete U19
|
2
3
|
|
FT
|
Hércules U19
Alboraya U19
|
0
1
|
|
FT
|
Valencia U19
Castellón U19
|
5
2
|
|
FT
|
Celta de Vigo U19
Calasanz U19
|
3
0
|
|
FT
|
Sporting Gijón U19
Real Avilés U19
|
5
1
|
|
FT
|
Roces U19
Real Oviedo U19
|
1
3
|
|
FT
|
Unión Adarve U19
Real Madrid U19
|
0
4
|
|
POSTP
|
Kelme U19
Talavera U19
|
?
?
|
|
FT
|
Antiguoko U19
Arenas Getxo U19
|
2
0
|
|
FT
|
Los Llanos Aceró U19
Mensajero U19
|
1
2
|
|
FT
|
Real Sociedad U19
Aurrerá Vitoria U19
|
5
3
|
|
FT
|
UD San Fernando U19
Huracán U19
|
1
2
|
|
FT
|
Tiro de Pichón U19
Málaga U19
|
1
3
|
|
POSTP
|
El Olivar U19
Lleida U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Acodetti U19
Orientación Marítima U19
|
?
?
|
|
FT
|
Unirea Slobozia
ASU Poli Timişoara
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Metaloglobus
Aerostar Bacău
|
3
0
|
1.5
|
FT
|
Mioveni
Comuna Recea
|
1
1
|
1
|
FT
|
Şcolar Reşiţa
Dunărea Călăraşi
|
0
1
|
0
|
FT
|
Ripensia Timişoara
Csikszereda
|
1
1
|
0.5
|
23:00
|
Hawks
Real de Banjul
|
?
?
|
|
FT
|
Across The Waves
KSS Jets
|
1
0
|
|
FT
|
Nerang
Taringa Rovers
|
2
2
|
|
POSTP
|
Spartak Trnava U19
Zemplín Michalovce U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Senica U19
Dukla U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ružomberok U19
Žilina U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Poprad U19
DAC U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nitra U19
Slovan Bratislava U19
|
?
?
|
|
POSTP
|
Podbrezová U19
Trenčín U19
|
?
?
|
|
FT
|
Eastern Lions U21
Bentleigh Greens U21
|
1
2
|
|
FT
|
Port Melbourne U21
Melbourne Knights U21
|
0
4
|
|
FT
|
Hume City U21
Altona Magic U21
|
3
1
|
|
FT
|
KIF Orebro W
Älvsjö AIK W
|
3
0
|
|
FT
|
Vittsjo W
IFK Kalmar W
|
2
1
|
|
CANCL
|
Røa W
Kolbotn W
|
0
0
|
|
FT
|
Hammarby W
Kristianstads W
|
3
2
|
|
FT
|
Neulengbach W
Horn W
|
10
2
|
|
FT
|
Växjö W
Borgeby W
|
5
0
|
|
FT
|
Häcken W
Eskilstuna United W
|
4
1
|
|
FT
|
College Cosmo
Magpies
|
0
3
|
|
FT
|
Lynx
Mons Calpe
|
0
1
|
|
FT
|
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Lamphun Warrior
|
1
2
|
|
FT
|
Udon United
Rayong United
|
0
0
|
|
FT
|
Phitsanulok
Cha Choeng Sao
|
0
1
|
0.5
|