FT
|
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เซาแธมป์ตัน
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
แอสตันวิลลา
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
มิลล์วอลล์
บอร์มัธ
|
1
4
|
1
|
FT
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
มิดเดิลส์เบรอ
|
1
2
|
0
|
FT
|
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
บริสตอลซิตี
|
2
1
|
0
|
FT
|
สโตกซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
|
2
3
|
0
|
FT
|
เบอร์มิงแฮมซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
|
1
1
|
0
|
FT
|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บาร์นสลีย์
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
ลูตัน ทาวน์
เรดิง
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
ดอร์ทมุนด์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
|
2
0
|
1
|
FT
|
ฮอฟเฟ่นไฮม์
มึนเช่นกลัดบัค
|
3
2
|
0
|
FT
|
แวร์เดอร์ เบรเมน
ไมนซ์
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
สตุทท์การ์ดต
โวล์ฟสบวร์ก
|
1
3
|
1
|
FT
|
เอซี มิลาน
ซัสเซาโล่
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
เจนัว
Benevento
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
อูดิเนเซ่
กายารี่
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Spezia
อินเตอร์ มิลาน
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
ยูเวนตุส
ปาร์มา
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Crotone
ซามพ์โดเรีย
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
โบโลญญ่า
โตริโน่
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
เลบันเต้
เซบีย่า
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
|
3
1
|
0
|
FT
|
เรอัล เบติส
แอธเลติก บิลเบา
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
เดปอร์ติโบ อลาเบส
บียาร์เรอัล
|
2
1
|
1
|
FT
|
เอลเช่
เรอัล บายาโดลิด
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
กาดิซ
เรอัล มาดริด
|
0
3
|
1.5
|
FT
|
โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า
|
0
2
|
1
|
FT
|
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
|
0
1
|
0
|
FT
|
โทชิกิ SC
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
ThespaKusatsu Gunma
ฟาเจียโน โอคายามา
|
1
0
|
0
|
FT
|
มาชิดา เซลเวีย
FC เรียวเคียว
|
3
0
|
0
|
FT
|
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Sagamihara
|
2
0
|
1
|
FT
|
ซไวเก้น คานาซาวะ
Blaublitz Akita
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
จูบิโล่ อิวาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
เอฮิเมะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Giravanz Kitakyushu
รีโนฟา ยามากูชิ
|
0
0
|
0
|
FT
|
วิสเซล โคเบะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
|
0
1
|
0
|
FT
|
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
|
0
1
|
0
|
FT
|
โออิตะ ตรินิต้า
เอฟซี โตเกียว
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เวกัลตะ เซนได
|
0
1
|
1
|
FT
|
Mjøndalen
Sandefjord
|
4
0
|
0/0.5
|
FT
|
Aalesund
Sogndal
|
1
0
|
|
FT
|
Odd
Jerv
|
1
1
|
|
FT
|
Vålerenga
Sarpsborg 08
|
2
1
|
|
FT
|
โรเซนบอร์ก บีเค
Ranheim
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Hartford Athletic
Bethlehem Steel
|
3
3
|
|
FT
|
Sandnes Ulf
Viking
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Middlesbrough U18
Newcastle Utd U18
|
3
1
|
|
FT
|
Manchester City W
Chelsea W
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Crewe U23
Wigan U23
|
0
1
|
0.5
|
CANCL
|
Cray Wanderers
Lewes
|
0
0
|
|
CANCL
|
AFC Sudbury
Grays Athletic
|
0
0
|
|
FT
|
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
St. Pauli
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
พาเดอร์บอร์น
Osnabrück
|
2
2
|
1
|
FT
|
Heidenheim
Bochum
|
0
2
|
0
|
FT
|
ฮันโนเฟอร์ 96
Jahn Regensburg
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Hansa Rostock
Wehen Wiesbaden
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Meppen
Magdeburg
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Unterhaching
Türkgücü-Ataspor
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Saarbrücken
Waldhof Mannheim
|
5
0
|
0.5
|
FT
|
VfB Lübeck
Ingolstadt
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Hessen Kassel
Bahlinger SC
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Elversberg
Aalen
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
Wuppertaler SV
Wegberg-Beeck
|
4
0
|
0.5/1
|
POSTP
|
Oberachern
Astoria Walldorf II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spfr. Dorfmerkingen
Bissingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ravensburg
Villingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Rielasingen-Arlen
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ilshofen
Nöttingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lörrach-Brombach
Linx
|
?
?
|
|
POSTP
|
Freiburger FC
Neckarsulmer SU
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sandhausen II
Reutlingen
|
?
?
|
|
POSTP
|
SGV Freiberg
Bruchsal
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stuttgarter Kickers
Göppinger SV
|
?
?
|
|
CANCL
|
Schwachhausen
Vatan Sport
|
0
0
|
|
CANCL
|
Komet Arsten
Union Bremen
|
0
0
|
|
FT
|
Sturm Graz
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
|
0
1
|
0
|
FT
|
Wattens
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
3
2
|
2
|
FT
|
แอลเอเอสเค ลินซ์
Rapid Vienna
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Keşlə FK
Zira
|
1
2
|
0
|
FT
|
Sumqayıt
คาราบัค
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Klis Buturović Polje
Borac Banja Luka
|
1
2
|
|
FT
|
Sarajevo
Sloga
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Beroe
Tsarsko selo
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
CSKA Sofia
Montana
|
6
0
|
1.5
|
FT
|
Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia
|
1
0
|
1
|
FT
|
Lokomotiva Zagreb
Varaždin
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Istra 1961
Rijeka
|
1
2
|
1
|
FT
|
Osijek
ดีนาโมซาเกร็บ
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Rudeš
Croatia Zmijavci
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Solin
Cibalia
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Sesvete
Dubrava Zagreb
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Hajduk Split II
Orijent 1919
|
3
3
|
0
|
FT
|
Opatija
Junak
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Kustošija
Dugopolje
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Inter Zaprešić
Medimurje Cakovec
|
1
0
|
1
|
FT
|
Xylotympou
Alki Oroklini
|
0
0
|
1
|
FT
|
AEL
Olympiakos
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
อาโปเอล
Anorthosis
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Opava
Slovan Liberec
|
0
2
|
1
|
FT
|
Slovácko
Zbrojovka Brno
|
4
2
|
1
|
FT
|
Teplice
Viktoria Plzeň
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Příbram
Bohemians 1905
|
1
4
|
0.5
|
FT
|
Pardubice
Sparta Praha
|
2
2
|
1
|
FT
|
เอสเค สลาเวีย ปราก
Zlín
|
2
1
|
2
|
FT
|
Dukla Praha
Blansko
|
2
1
|
2
|
FT
|
Chrudim
Hradec Králové
|
2
3
|
1
|
FT
|
Lyngby
SønderjyskE
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
AaB
OB
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Nordsjælland
Brøndby
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Kuressaare
Vaprus
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Paide
Nõmme Kalju
|
2
1
|
1
|
FT
|
Levadia
Trans
|
3
2
|
1.5/2
|
FT
|
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
อองเช่ร์
|
5
0
|
2
|
FT
|
โอลิมปิก ลียง
โมนาโก
|
0
2
|
0.5
|
POSTP
|
Orléans
Le Mans
|
?
?
|
|
FT
|
Villefranche
Créteil
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
โอลิมเปียกอส
Asteras Tripolis
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Aris
PAOK
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
AEK Athens
Panathinaikos
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
MTK
Várda SE
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Diósgyőr
Puskás
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Mezőkövesd-Zsóry
MOL Vidi
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Paksi SE
Honvéd
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Bnei Sakhnin
Beitar Tel Aviv Ramla
|
0
4
|
1
|
FT
|
Ashdod
Maccabi Tel Aviv
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Jezero
Mladost
|
0
0
|
|
FT
|
Berane
Ibar
|
0
1
|
|
FT
|
Jagiellonia Białystok
Stal Mielec
|
3
3
|
0
|
FT
|
Zagłębie Lubin
Wisła Kraków
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Cracovia Kraków
Wisła Płock
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Piast Gliwice
ลีเกีย วอร์ซอว์
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Arka Gdynia
Nieciecza
|
1
1
|
0
|
FT
|
ซานตาคลารา
Moreirense
|
0
0
|
1
|
FT
|
Marítimo
Rio Ave
|
1
0
|
0
|
FT
|
บราก้า
Boavista
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
สปอร์ติงลิสบอน
Belenenses
|
2
2
|
1.5
|
FT
|
Argeş
Chindia Târgovişte
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Botoşani
Universitatea Craiova
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Sepsi
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Akhmat Grozny
Krylya Sovetov
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
โลโคโมทีฟ มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
|
3
0
|
0
|
FT
|
Akhmat Grozny U19
Rubin Kazan U19
|
2
0
|
|
FT
|
Sochi U19
Lokomotiv Moskva U19
|
0
1
|
|
FT
|
Arsenal Tula U19
Ufa U19
|
3
2
|
|
FT
|
Krasnodar U19
Zenit U19
|
3
0
|
|
FT
|
Rostov U19
Strogino U20
|
1
1
|
|
FT
|
Tambov U19
Ural U19
|
0
0
|
|
FT
|
Dinamo Moskva U19
UOR №5 U20
|
1
3
|
|
FT
|
Hibernian
Livingston
|
2
1
|
1
|
FT
|
Hamilton Academical
Motherwell
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
St. Johnstone
กลาสโกว์ เรนเจอร์
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Aberdeen
เซลติก
|
1
1
|
1
|
FT
|
Kilmarnock
Dundee United
|
3
0
|
1
|
FT
|
Ross County
St. Mirren
|
1
3
|
0
|
FT
|
Slavoj Trebišov
Podbrezová
|
3
3
|
1
|
FT
|
Tabor Sežana
Mura
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
Olimpija
Koper
|
6
2
|
1
|
FT
|
Gorica
Bravo
|
3
2
|
0
|
CANCL
|
Triglav
Krško
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rudar Velenje
Brda Dobrovo
|
0
0
|
|
CANCL
|
Radomlje
NŠ Drava
|
0
0
|
|
CANCL
|
Dekani
Nafta
|
0
0
|
|
CANCL
|
Dob
Primorje
|
0
0
|
|
CANCL
|
Brežice
Fužinar
|
0
0
|
|
CANCL
|
Smartno
Beltinci
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bilje
Krka
|
0
0
|
|
FT
|
Mirandés
เตเนริเฟ
|
0
0
|
0
|
FT
|
Luzern
Lausanne Sport
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
ลูกาโน
St. Gallen
|
2
0
|
0
|
FT
|
Vaduz
บาเซิ่ล
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
BB Erzurumspor
Yeni Malatyaspor
|
1
0
|
0
|
FT
|
Ankaragücü
Denizlispor
|
1
1
|
1
|
FT
|
กาลาตาซาราย
แทร็บซอนสปอร์
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Lviv
Minai
|
1
0
|
0
|
FT
|
Ahrobiznes Volochysk
ดินาโมเคียฟ
|
0
3
|
2
|
FT_PEN
|
โอเล็กซานเดรีย
Zorya
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Huracán Las Heras
Estudiantes Río Cuarto
|
1
4
|
0.5
|
POSTP
|
Talleres Remedios
Temperley
|
?
?
|
|
FT
|
Atletico Mitre
Gimnasia Mendoza
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Unión Magdalena
Deportes Quindío
|
1
1
|
0
|
FT
|
Real San Andres
Leones FC
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Cartaginés
Sporting San José
|
0
1
|
1
|
FT
|
Limón
Deportivo Saprissa
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Guadalupe
Pérez Zeledón
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Municipal Limeño
Chalatenango
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Jocoro
Firpo
|
2
2
|
0
|
FT
|
Cobán Imperial
Xelajú
|
0
0
|
1
|
FT
|
Achuapa
Antigua GFC
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Sanarate
Iztapa
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Guastatoya
Malacateco
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Municipal
Comunicaciones
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Chimaltenango
Quiché
|
1
1
|
|
FT
|
Xinabajul
Comunicaciones II
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Mixco
Nueva Concepción
|
1
1
|
1
|
FT
|
Mineros de Zacatecas
Alebrijes de Oaxaca
|
6
0
|
0.5
|
FT_PEN
|
Cimarrones de Sonora
Venados
|
2
2
|
0.5
|
FT_PEN
|
Tepatitlán de Morelos
Dorados
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
AmaZulu
Mamelodi Sundowns
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Black Leopards
Stellenbosch
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Kaizer Chiefs
Cape Town City
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
SuperSport United
Golden Arrows
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Dragon de Yaounde
Feutcheu
|
0
2
|
|
FT
|
Tonnerre
UMS de Loum
|
1
1
|
0
|
POSTP
|
Young Sport Academy
New Star
|
?
?
|
|
FT
|
Stade Renard
Union Douala
|
1
0
|
1
|
FT
|
Avion Academy
Eding Sport
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Panthère
APEJES Academy
|
2
2
|
0
|
FT
|
Yafoot
Fortuna Mfou
|
1
1
|
|
FT
|
Canon
Colombe
|
3
1
|
0.5
|
POSTP
|
Cotonsport
Les Astres
|
?
?
|
|
FT
|
Maniema Union
Vita Club
|
0
1
|
|
FT
|
JSK
RCK
|
0
0
|
|
POSTP
|
Sanga Balende
TP Mazembe
|
?
?
|
|
FT
|
Al Ahly
Smouha
|
1
2
|
1.5
|
POSTP
|
Horoya
Hafia
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sofapaka
Gor Mahia
|
?
?
|
|
FT
|
Soni
Onze Créateurs
|
0
3
|
|
FT
|
Nianan
ASKO
|
0
0
|
|
FT
|
Ruvu Shooting
Mwadui
|
5
1
|
1
|
POSTP
|
Namungo
Simba
|
?
?
|
|
FT
|
Kagera Sugar
Simba
|
0
2
|
1
|
FT
|
Polisi Tanzania
Mbeya City
|
0
1
|
|
POSTP
|
Kitwe United
Lusaka Dynamos
|
?
?
|
|
FT
|
Lumwana Radiants
Forest Rangers
|
1
0
|
|
POSTP
|
Indeni
Nkwazi
|
?
?
|
|
POSTP
|
Prison Leopards
ZESCO United
|
?
?
|
|
FT
|
Penya Encarnada
Engordany
|
0
4
|
|
FT
|
Khouneh Be Khouneh Babol
Qashqai
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Al Qadsia
Al Nasar
|
2
0
|
1
|
FT
|
Al Sulaibikhat
Yarmouk
|
1
0
|
|
FT
|
Al Jahra
Burgan
|
2
0
|
|
FT
|
Qingdao Hainiu
Shijiazhuang Ever Bright
|
2
1
|
1
|
FT
|
Henan Jianye
Shenzhen
|
1
2
|
1
|
FT
|
Ulsan
Jeonbuk Motors
|
0
0
|
0
|
FT
|
Seongnam
Incheon United
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Daegu
Suwon Bluewings
|
1
0
|
0
|
FT
|
Jeju United
Seoul
|
2
1
|
1
|
FT
|
Al Duhail
Esteghlal
|
4
3
|
0
|
FT
|
Al Hilal
Istiqlol Dushanbe
|
3
1
|
2
|
FT
|
AMGK
Shabab Al Ahli Dubai
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Al Shorta
Al Ahli Jeddah
|
0
3
|
0.5
|
POSTP
LIVE |
Viettel
Ulsan
|
?
?
|
|
POSTP
LIVE |
Jeonbuk Motors
ซิดนี่ย์ เอฟซี
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tampines Rovers
กัมบะ โอซาก้า
|
?
?
|
|
POSTP
LIVE |
Kitchee
การท่าเรือ เอฟซี
|
?
?
|
|
POSTP
|
Abahani
Eagles
|
?
?
|
|
FT
|
Orlando Pirates
ES Sétif
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Cotonsport
JS Kabylie
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Nkana
Pyramids FC
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Namungo
Raja Casablanca
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
NAPSA Stars
RSB Berkane
|
1
0
|
1
|
FT
|
Salitas
CS Sfaxien
|
0
2
|
0
|
FT
|
Jaraaf
Etoile du Sahel
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
12 de Octubre
Rosario Central
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Aucas
Athletico PR
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Ceará
Wilstermann
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
San Lorenzo
Huachipato
|
0
1
|
1
|
FT
|
Sporting Cristal
São Paulo
|
0
3
|
1
|
FT
|
Vélez Sarsfield
ฟลาเมงโก
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
The Strongest
Boca Juniors
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Deportivo La Guaira
Atlético Mineiro
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
Fremad Valby
BSF
|
0
0
|
|
FT
|
Køge Nord
Karlslunde
|
0
4
|
|
FT
|
Ishøj
Avedøre
|
5
0
|
|
FT
|
B 1908
Skjold Birkerod
|
6
0
|
0.5
|
FT
|
GVI
Greve
|
2
2
|
|
FT
|
Allerod
LSF
|
2
1
|
|
FT
|
RB 1906
Vordingborg
|
0
3
|
|
FT
|
OKS
Kolding B
|
4
1
|
|
FT
|
Hedensted
Ringkøbing
|
1
1
|
|
FT
|
Marienlyst
Odder
|
2
2
|
1
|
FT
|
Varde IF Elite
Tarup-Paarup
|
1
0
|
|
FT
|
Horsens II
B 1913
|
1
1
|
|
FT
|
Silkeborg KFUM
Lyseng
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Vejgaard B
Skjold Sæby
|
1
1
|
|
FT
|
Herning Fremad
Norresundby
|
4
4
|
|
FT
|
Kjellerup
Djursland
|
2
3
|
|
FT
|
Kozani
Dias Diou
|
2
0
|
|
FT
|
Makedonikos Foufas
Fikis
|
0
3
|
|
FT
|
M. Alexandros Trikala
Nea Kallikrateia
|
3
0
|
|
FT
|
Thyella Katsikas
Agios Matthaios
|
0
2
|
|
FT
|
Pro Vercelli
Lecco
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Juve Stabia
Catanzaro
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Foggia
Monopoli
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Folgore Caratese
Città di Varese
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Delta Calcio Rovigo
Ambrosiana
|
3
0
|
0
|
FT
|
Correggese
Rimini
|
2
2
|
0
|
FT
|
Progresso
Mezzolara
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Real Forte Querceta
Bagnolese
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Lornano Badesse
San Donato Tavarnelle
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Grassina
Robur Siena
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Pineto
Matese
|
2
0
|
0
|
FT
|
Castelfidardo Calcio
Atletico
|
2
2
|
|
FT
|
Team Nuova Florida
Afragolese
|
0
0
|
|
FT
|
Nuova Monterosi
Cassino
|
3
0
|
1
|
FT
|
Insieme Formia
SSC Giugliano
|
2
1
|
1
|
FT
|
Lavello
Team Altamura
|
1
1
|
|
FT
|
Gravina
Aversa Normanna
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Casarano
Nardò
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Rotonda
San Luca
|
0
1
|
|
FT
|
Dattilo
Licata
|
2
0
|
|
FT
|
Garbarnia Kraków
Motor Lublin
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Axiopolis
Olteniţa
|
4
2
|
|
FT
|
Buducnost Popovac
Radan
|
2
0
|
|
FT
|
Villalbés
Rápido Bouzas
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Agrupación Estudiantil
UD Ourense
|
3
2
|
|
POSTP
|
Atlético de Pinto
Villanueva del Pardillo
|
?
?
|
0.5
|
POSTP
|
El Palo
Ciudad de Torredonjimeno
|
?
?
|
|
FT
|
Atlético Porcuna
Motril
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Xerez
Lucena
|
0
0
|
|
FT
|
Tenisca
Ibarra
|
5
1
|
|
FT
|
Pedroñeras
Almagro Spain
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Madridejos
Atletico Ibanes
|
1
1
|
|
FT
|
Manisaspor
Edirnespor
|
1
2
|
1
|
FT
|
Derincespor
Ofspor
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Artvin Hopaspor
Yeşilyurt Belediyespor
|
2
2
|
|
FT
|
Payasspor
Yeni Diyarbekirspor
|
1
3
|
|
FT
|
Tire 1922
Fatsa Belediyespor
|
4
0
|
1.5
|
FT
|
Nevşehirspor
Kızılcabölükspor
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Arnavutköy Belediyespor
Kemerspor 2003
|
3
1
|
|
FT
|
1877 Alemdağspor
Ankara Adliyespor
|
1
2
|
|
FT
|
Tekirdağspor
Darıca Gençlerbırlığı
|
1
3
|
1
|
FT
|
Fethiyespor
Tokatspor
|
2
0
|
|
FT
|
Karaman Belediyespor
Nazilli Belediyespor
|
1
2
|
|
FT
|
Yomraspor
Ağrı 1970
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Ceyhanspor
Halide Edip Adıvar
|
0
5
|
0.5
|
FT
|
Tepecikspor
Cengelkoyspor
|
0
1
|
|
FT
|
Kahta 02 Spor
Kütahyaspor
|
2
1
|
|
FT
|
Mardin BB
Erzin Belediyespor
|
2
0
|
|
FT
|
Şile Yıldızspor
Batman Petrolspor
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Erokspor
Çatalcaspor
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Isparta Davrazspor
Arhavispor
|
4
0
|
|
FT
|
Osmaniyespor
Somaspor
|
1
1
|
|
FT
|
Yeni Altındağ BS
Karşıyaka
|
4
2
|
0
|
FT
|
Gölcükspor
Cizrespor
|
1
1
|
1
|
FT
|
Erbaaspor
Çarşambaspor
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Elaziz Belediyespor
Yalovaspor
|
1
1
|
|
FT
|
CRB
CSE
|
1
1
|
1
|
FT
|
JC
Manaus
|
0
2
|
2
|
FT
|
Juazeirense
Vitória
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Brasiliense
Capital
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Ceilândia
Santa Maria
|
3
0
|
1.5
|
FT
|
Sampaio Corrêa
Iape
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Imperatriz
Bacabal
|
1
0
|
|
FT
|
São José MA
Juventude MA
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Pinheiro
Moto Club MA
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Águia de Marabá
Itupiranga
|
0
1
|
|
FT
|
Remo
Castanhal
|
2
1
|
1
|
FT
|
São Paulo Crystal
Treze
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Paraná
Maringá
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Londrina
Toledo Brazil
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Coritiba
Azuriz
|
1
1
|
1
|
FT
|
Ferroviária
Guarani
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Portuguesa
São Bernardo
|
1
1
|
|
FT
|
XV de Piracicaba
Água Santa
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Osasco Audax
Sertãozinho
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Oeste
RB Brasil
|
4
0
|
1
|
POSTP
|
Monte Azul
Água Santa
|
?
?
|
|
POSTP
|
EC São Bernardo
Rio Claro
|
?
?
|
|
POSTP
|
Taubaté
Osasco Audax
|
?
?
|
|
POSTP
|
Velo Clube
ยูเวนตุส
|
?
?
|
|
POSTP
|
RB Brasil
Portuguesa Santista
|
?
?
|
|
POSTP
|
XV de Piracicaba
São Bernardo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Portuguesa
Sertãozinho
|
?
?
|
|
POSTP
|
Oeste
Atibaia
|
?
?
|
|
POSTP
|
Votuporanguense
Capivariano
|
?
?
|
|
POSTP
|
Desportivo Brasil
CA Linense
|
?
?
|
|
POSTP
|
Primavera SP
Marília
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nacional SP
Noroeste
|
?
?
|
|
POSTP
|
Olímpia
Rio Preto
|
?
?
|
|
POSTP
|
Penapolense
Batatais
|
?
?
|
|
POSTP
|
Comercial
Barretos
|
?
?
|
|
POSTP
|
São José EC
Bandeirante SP
|
?
?
|
|
FT
|
Vera Cruz
Retrô
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Santa Cruz
Salgueiro
|
0
0
|
1
|
FT
|
Ríver
Picos
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
4 de Julho
Tiradentes PI
|
2
1
|
1
|
FT
|
Parnahyba
Flamengo PI
|
3
1
|
|
FT
|
ABC
Potiguar Mossoró
|
2
4
|
1.5
|
FT
|
Confiança
América de Pedrinhas
|
3
0
|
|
FT
|
Dourados Atlético
Comercial MS
|
0
1
|
|
FT
|
Operário MS
União ABC
|
2
1
|
|
FT
|
Aquidauanense
Costa Rica - MS
|
0
1
|
|
FT
|
Brisbane Strikers
Capalaba
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Cagliari U19
Bologna U19
|
0
1
|
1
|
FT
|
Verona U19
Cremonese U19
|
0
0
|
2
|
FT
|
Venezia U19
Pordenone U19
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Frosinone U19
Pescara U19
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Wisla U18
Lech Poznan U18
|
2
1
|
|
FT
|
Cape Town All Stars
Cape Town Spurs
|
0
1
|
|
FT
|
Royal AM
Richards Bay
|
0
1
|
|
FT
|
Pretoria Callies
Free State Stars
|
1
0
|
|
FT
|
Bizana Pondo Chiefs
Polokwane City
|
0
2
|
|
FT
|
Costa del Este
Árabe Unido
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Independiente
Azuero
|
1
3
|
|
FT
|
KF Llapi
Prishtina
|
2
2
|
1
|
FT
|
Bellinzona
Sion II
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Brühl
Köniz
|
2
0
|
|
FT
|
Münsingen
Basel II
|
0
4
|
|
FT
|
เชอร์เวนา ซเวซดา
Radnik Surdulica
|
2
1
|
3
|
FT
|
Vojvodina
Partizan
|
0
1
|
1
|
FT
|
Victoria Rosport
UT Pétange
|
3
0
|
0
|
FT
|
Swift Hesperange
Progrès Niedercorn
|
1
1
|
1
|
POSTP
|
Fola Esch
Wiltz
|
?
?
|
|
FT
|
Etzella Ettelbrück
F91 Dudelange
|
0
3
|
2
|
FT
|
Rodange
Racing
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
Hostert
UNA Strassen
|
2
4
|
|
FT
|
Differdange 03
Jeunesse d'Esch
|
1
2
|
|
POSTP
|
Bad Gleichenberg
St. Anna
|
?
?
|
|
POSTP
|
Weiz
Wels
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kalsdorf
Allerheiligen
|
?
?
|
|
FT
|
Maziya
Green Streets
|
1
0
|
|
FT
|
Ural 2
Krylya Sovetov Samara II
|
1
1
|
|
FT
|
Tuapse
Krasnodar 3
|
2
1
|
|
FT
|
Lada Tolyatti
Nosta
|
1
1
|
2.5
|
FT
|
Lada SOK
Orenburg II
|
0
1
|
1.5/2
|
FT
|
Forte Taganrog
SKA Rostov
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Inter Cherkessk
Kuban Kholding
|
0
1
|
3
|
FT
|
Mashuk-KMV
Legion Dynamo
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Makhachkala
Biolog
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Zvezda Perm
KAMAZ
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Tyumen
Zenit Izhevsk
|
2
0
|
1.5/2
|
FT
|
Dinamo Stavropol'
Chernomorets
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Manchester 62
Glacis United
|
0
1
|
|
FT
|
Binah
Ifodjè
|
1
0
|
|
FT
|
Unisport
Sara Sport
|
2
1
|
|
FT
|
Togo Port
Entente II
|
0
2
|
|
FT
|
Gbohloe-Su
Dynamic Togolais
|
1
1
|
|
FT
|
Anges Notsè
Maranatha Fiokpo
|
1
1
|
|
FT
|
OTR
Gomido
|
1
0
|
|
FT
|
Brondby W
Farum BK W
|
3
1
|
|
FT
|
FC Thy - ThistedQ
Fortuna Hjorring W
|
0
2
|
|
FT
|
KoldingQ W
Køge
|
3
1
|
|
FT
|
Viktória Szombathely W
MTK Hungaria W
|
0
3
|
|
FT
|
Shukura
Dinamo Tbilisi
|
1
0
|
|
FT_PEN
|
WIT Georgia II
Dila
|
0
0
|
|
FT
|
Norchi Dinamo
Lokomotivi Tbilisi
|
2
5
|
|
FT
|
Saburtalo II
Gareji
|
2
5
|
|
FT
|
Samgurali II
Telavi
|
1
3
|
|
AET
|
Sioni
Samtredia
|
4
2
|
|
FT
|
Gagra
Zugdidi
|
5
2
|
|
FT_PEN
|
Merani Martvili
Torpedo Kutaisi
|
0
0
|
|
FT
|
Rustavi
Dinamo Batumi
|
0
2
|
|
FT
|
Hapoel Gedera
Ironi Modi'in
|
0
1
|
1
|
FT
|
Kindermann-Avaí W
Palmeiras W
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Bahia W
Internacional RS W
|
0
2
|
|
FT
|
Real Brasília W
Botafogo W
|
1
0
|
|
FT
|
Ferroviária W
Corinthians W
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Grêmio W
Cruzeiro W
|
2
1
|
|
FT
|
Şirineaşa
Petrolul 52
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Mitchelton
Surfers Paradise Apollo
|
0
2
|
1.5
|
FT
|
Mt Gravatt Hawks
Acacia Ridge
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Maruyasu Okazaki
TIAMO Hirakata
|
1
1
|
0.5
|
POSTP
|
TPS II
ÅIFK
|
?
?
|
|
POSTP
|
LaPa
IPS Edustus
|
?
?
|
|
POSTP
|
JPS
PK-37
|
?
?
|
|