FT
|
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เบิร์นลีย์
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
ลีดส์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
|
0
0
|
1
|
FT
|
แอสตันวิลลา
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
เรดิง
สวอนซีซิตี
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
บริสตอลซิตี
ลูตัน ทาวน์
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
เอ็มเมน
เฮราเคิล
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
อาแจกซ์
อัลค์มาร์
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
เอดีโอ เดน ฮาก
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
ทเวนเต้
อูเทรชท์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
เฟเยนูร์ด
วิเทสส์
|
0
0
|
1
|
FT
|
FC Volendam
Telstar
|
2
0
|
1
|
FT
|
แอร์เบ ไลป์ซิก
สตุทท์การ์ดต
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
มึนเช่นกลัดบัค
Arminia Bielefeld
|
5
0
|
1
|
FT
|
นีซ
มงต์เปลลิเย่ร์
|
3
1
|
0
|
FT
|
ลอริยองต์
บอร์กโดซ์
|
4
1
|
0.5
|
FT
|
Lens
นีมส์
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
แรนส์
ดิฌง
|
5
1
|
1.5
|
FT
|
สตราส์บูร์ก
น็องต์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
อองเช่ร์
โมนาโก
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
โอลิมปิก ลียง
ลีลล์
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Benevento
อูดิเนเซ่
|
2
4
|
0.5
|
FT
|
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
|
1
1
|
1
|
FT
|
อินเตอร์ มิลาน
เวโรน่า
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
กายารี่
โรม่า
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
อตาลันต้า
โบโลญญ่า
|
5
0
|
2
|
FT
|
เอสดี ฮูเอสก้า
เกตาเฟ่
|
0
2
|
0
|
FT
|
บียาร์เรอัล
บาร์เซโลน่า
|
1
2
|
1
|
FT
|
เซลต้า บีโก้
โอซาซูนา
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
เซบีย่า
เกรนาดา
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
แอธเลติก บิลเบา
แอตเลติโก มาดริด
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โออิตะ ตรินิต้า
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Blaublitz Akita
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
|
1
0
|
0
|
FT
|
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
จูบิโล่ อิวาตะ
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มาชิดา เซลเวีย
|
0
1
|
0
|
FT
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Sagamihara
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ThespaKusatsu Gunma
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
ซไวเก้น คานาซาวะ
โทชิกิ SC
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ฟาเจียโน โอคายามา
Giravanz Kitakyushu
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
รีโนฟา ยามากูชิ
เกียวโต แซงก้า
|
0
2
|
1
|
FT
|
V-วาเรน นากาซากิ
โตเกียวเวอร์ดี้
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
FC เรียวเคียว
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
|
1
0
|
0
|
FT
|
Orange County
Colorado Springs
|
2
2
|
|
FT
|
Phoenix Rising
Tucson
|
2
1
|
|
FT
|
Bodø / Glimt
Brann
|
4
1
|
1/1.5
|
FT
|
โรเซนบอร์ก บีเค
Tromsø
|
1
0
|
1
|
FT
|
Mjøndalen
Fredrikstad
|
1
4
|
|
FT
|
Viking
Start
|
3
3
|
1
|
FT
|
Odd
Stabæk
|
1
0
|
0
|
FT
|
Haugesund
Åsane
|
1
1
|
1
|
FT
|
Bethlehem Steel
Loudoun United
|
4
2
|
|
FT
|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
|
1
0
|
1
|
FT
|
Charlton W
Durham W
|
2
1
|
|
FT
|
Coventry United
Crystal Palace W
|
5
2
|
|
FT
|
Lewes W
Leicester W
|
1
0
|
|
FT
|
London Bees W
Blackburn Rovers W
|
3
2
|
|
FT
|
Sheffield Utd W
Liverpool W
|
0
1
|
|
FT
|
Manchester United W
Tottenham W
|
4
1
|
2
|
FT
|
Arsenal W
Brighton W
|
2
0
|
|
FT
|
Birmingham W
Reading W
|
1
1
|
|
FT
|
West Ham W
Everton W
|
0
0
|
1.5
|
CANCL
|
TEC
De Treffers
|
0
0
|
|
FT
|
PSV W
Ajax W
|
3
1
|
0
|
FT
|
Sandhausen
ฮันโนเฟอร์ 96
|
4
2
|
0
|
FT
|
Jahn Regensburg
Hamburger SV
|
1
1
|
1
|
FT
|
St. Pauli
Greuther Fürth
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Magdeburg
VfB Lübeck
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Wehen Wiesbaden
MSV Duisburg
|
0
3
|
0.5
|
CANCL
|
Chemnitzer FC
Chemie Leipzig
|
0
0
|
|
CANCL
|
Luckenwalde
Energie Cottbus
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bischofswerdaer FV
FSV Optik Rathenow
|
0
0
|
|
CANCL
|
Babelsberg
Germania Halberstadt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Union Fürstenwalde
Auerbach
|
0
0
|
|
CANCL
|
Lokomotive Leipzig
Viktoria Berlin
|
0
0
|
|
CANCL
|
BFC Dynamo
ZFC Meuselwitz
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hertha BSC II
Lichtenberg
|
0
0
|
|
CANCL
|
BAK '07
Tennis Borussia
|
0
0
|
|
CANCL
|
Carl Zeiss Jena
Altglienicke
|
0
0
|
|
FT
|
Aalen
TuS RW Koblenz
|
1
1
|
0
|
FT
|
Mainz 05 II
Elversberg
|
1
5
|
0.5/1
|
CANCL
|
Geestemünde
OSC Bremerhaven
|
0
0
|
|
CANCL
|
Brinkumer SV
SFL Bremerhaven
|
0
0
|
|
CANCL
|
Komet Arsten
Borgfeld
|
0
0
|
|
CANCL
|
Union Bremen
Blumenthaler SV
|
0
0
|
|
CANCL
|
Leher TS
Hastedt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Habenhauser FV
Hemelingen
|
0
0
|
|
CANCL
|
FV Bad Vilbel
Viktoria Griesheim
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rot-Weiß Walldorf
SV Zeilsheim
|
0
0
|
|
CANCL
|
Türk Gücü Friedberg
Rot-Weiß Hadamar
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ginsheim
Eddersheim
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hanau 93
SV Steinbach
|
0
0
|
|
CANCL
|
Neuhof
Lehnerz
|
0
0
|
|
CANCL
|
Düren Merzenich
SV Breinig
|
0
0
|
|
CANCL
|
BCV Glesch / Paffendorf
Siegburger SV
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hürth
Pesch
|
0
0
|
|
CANCL
|
Alfter
Frechen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hennef 05
Viktoria Arnoldsweiler
|
0
0
|
|
CANCL
|
Fortuna Köln II
FC BW Friesdorf
|
0
0
|
|
CANCL
|
Deutz
Wesseling-Urfeld
|
0
0
|
|
CANCL
|
VfL Vichttal
Borussia Freialdenhoven
|
0
0
|
|
CANCL
|
Kray
TVD Velbert
|
0
0
|
|
CANCL
|
Schwarz-Weiß Essen
Velbert
|
0
0
|
|
CANCL
|
SC Velbert
Union Nettetal
|
0
0
|
|
CANCL
|
SF Baumberg
Hilden
|
0
0
|
|
CANCL
|
Kleve
Schonnebeck
|
0
0
|
|
CANCL
|
Germania Ratingen
Dusseldorf-West
|
0
0
|
|
CANCL
|
Meerbusch
Sterkrade-Nord
|
0
0
|
|
CANCL
|
FC Bocholt
Monheim
|
0
0
|
|
CANCL
|
FSV Duisburg
SF Niederwenigern
|
0
0
|
|
CANCL
|
Teutonia St.Tönis
Cronenberger SC
|
0
0
|
|
CANCL
|
TuRU 1880 Düsseldorf
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
|
0
0
|
|
CANCL
|
Tasmania Berlin
Strausberg
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rostocker FC
RSV Eintracht
|
0
0
|
|
CANCL
|
Greifswalder FC
Neustrelitz
|
0
0
|
|
CANCL
|
BSC Süd 05
Staaken
|
0
0
|
|
CANCL
|
SV Blau-WeiY 90 Berlin
CFC Hertha
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stern
Hansa Rostock II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Victoria Seelow
Lok Stendal
|
0
0
|
|
CANCL
|
Pampow
Torgelower SV Greif
|
0
0
|
|
CANCL
|
An der Fahner Höhe
Einheit Rudolstadt
|
0
0
|
|
CANCL
|
International Leipzig
Oberlausitz Neugersdorf
|
0
0
|
|
CANCL
|
Union Sandersdorf
Plauen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Carl Zeiss Jena II
Wacker Nordhausen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Krieschow
Eilenburg
|
0
0
|
|
CANCL
|
1. FC Merseburg
Ludwigsfelder FC
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rot-Weiß Erfurt
Martinroda
|
0
0
|
|
CANCL
|
FC Grimma
VfL Halle
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ennepetal
Westfalia Herne
|
0
0
|
|
CANCL
|
Meinerzhagen
Kaan-Marienborn
|
0
0
|
|
CANCL
|
Holzwickeder SC
Westfalia Rhynern
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sprockhövel
Vreden
|
0
0
|
|
CANCL
|
Schermbeck
Paderborn 07 II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hammer SpVg
ASC Dortmund
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sportfreunde Siegen
Eintracht Rheine
|
0
0
|
|
CANCL
|
TuS Haltern
Wattenscheid 09
|
0
0
|
|
CANCL
|
Victoria Clarholz
Preußen Münster II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Erndtebrück
Gütersloh
|
0
0
|
|
FT
|
Pyunik
Ararat
|
1
2
|
0
|
FT
|
Urartu
Ararat-Armenia
|
0
0
|
0
|
FT
|
Rapid Vienna
Wattens
|
4
0
|
1.5
|
FT
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
1
2
|
2
|
FT
|
Sturm Graz
แอลเอเอสเค ลินซ์
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Vorwärts Steyr
Lafnitz
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Qabala
คาราบัค
|
0
5
|
1
|
FT
|
Keşlə FK
Sebail
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Sabah
Neftçi
|
2
2
|
1
|
FT
|
Zira
Sumqayıt
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Gomelzheldortrans
อาร์เซน่อล
|
1
2
|
|
FT
|
Volna
Shakhtyor Petrikov
|
1
2
|
|
FT
|
Lida
Slonim
|
1
1
|
|
FT
|
Union Saint-Gilloise
Deinze
|
2
2
|
1.5
|
FT
|
Lierse Kempenzonen
RWDM
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Sloga
Radnik Bijeljina
|
2
0
|
1
|
FT
|
Zeljeznicar
Olimpic Sarajevo
|
1
2
|
1
|
FT
|
Borac Banja Luka
Siroki Brijeg
|
2
1
|
1
|
FT
|
Radnik Hadžići
Gorazde
|
1
2
|
|
FT
|
TOSK Tesanj
Buducnost Banovici
|
2
0
|
|
FT
|
Capljina
Orasje
|
2
0
|
|
FT
|
Levski Sofia
CSKA Sofia
|
0
2
|
1
|
FT
|
Tsarsko selo
Arda
|
4
0
|
0
|
FT
|
FK Minyor Pernik
Strumska slava
|
1
1
|
|
FT
|
Rijeka
Osijek
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
ดีนาโมซาเกร็บ
Hajduk Split
|
2
0
|
1
|
FT
|
Medimurje Cakovec
Kustošija
|
0
4
|
0/0.5
|
FT
|
Cibalia
Rudeš
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Croatia Zmijavci
Inter Zaprešić
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Orijent 1919
Sesvete
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Ethnikos Achna
อาโปเอล
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Apollon
AEK Larnaca
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Zlín
Pardubice
|
0
4
|
0.5
|
FT
|
Karviná
Příbram
|
0
1
|
1
|
FT
|
Zbrojovka Brno
Teplice
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sparta Praha
Opava
|
4
2
|
2.5
|
FT
|
Bohemians 1905
เอสเค สลาเวีย ปราก
|
0
0
|
1
|
FT
|
Varnsdorf
Táborsko
|
0
0
|
0
|
FT
|
Horsens
AaB
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
SønderjyskE
Vejle
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Brøndby
Randers
|
2
0
|
1
|
FT
|
OB
Lyngby
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
AGF
โคเปนเฮเก้น
|
1
2
|
0
|
FT
|
Fremad Amager
Skive
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Vaprus
Paide
|
1
3
|
2/2.5
|
FT
|
Trans
Kuressaare
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Flora
Levadia
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Nõmme Kalju
Tammeka
|
4
1
|
1
|
FT
|
PAOK
Panathinaikos
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Asteras Tripolis
Aris
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
โอลิมเปียกอส
AEK Athens
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Budafoki MTE
Paksi SE
|
2
9
|
0.5
|
FT
|
MOL Vidi
เฟเรนซ์วารอส
|
1
2
|
0
|
FT
|
Honvéd
Mezőkövesd-Zsóry
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Szombathelyi Haladás
Csákvári TK
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Ajka
Kaposvári Rákóczi
|
3
1
|
1
|
FT
|
Szeged 2011
Soroksár SC
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Budaörs
Békéscsaba
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Debrecen
Kazincbarcika
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Gyirmót
Dorogi
|
3
1
|
1
|
FT
|
Szolnoki MÁV
Nyíregyháza Spartacus
|
2
0
|
0
|
FT
|
Siófok
Győri ETO
|
2
2
|
0
|
FT
|
Szentlőrinc SE
DEAC
|
0
0
|
1
|
FT
|
Hamar
Vestri
|
0
3
|
|
FT
|
KFB
Stokkseyri
|
0
5
|
|
FT
|
ÍBV
Reynir
|
4
1
|
|
FT
|
Snæfell
Skallagrímur
|
1
5
|
|
FT
|
Vatnaliljur
ÍH
|
2
3
|
2.5
|
FT
|
Ægir
ÍBU
|
4
0
|
|
FT
|
KM
Haukar
|
0
4
|
|
FT
|
Ashdod
Maccabi Petah Tikva
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Bnei Yehuda
Hapoel Hadera
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Riga
Rīgas FS
|
0
3
|
|
FT
|
Pelister
Renova
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Vardar
Belasica
|
1
0
|
1
|
FT
|
Skendija 79
Borec
|
3
1
|
1.5/2
|
FT
|
Shkupi
Rabotnicki
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Makedonija
Struga
|
2
3
|
0.5
|
CANCL
|
Sliema Wanderers
Tarxien Rainbows
|
0
0
|
|
CANCL
|
Valletta
Lija Athletic
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sirens
Senglea Athletic
|
0
0
|
|
CANCL
|
Gudja United
Santa Lucia
|
0
0
|
|
FT
|
Petrovac
Rudar
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Sutjeska
Jezero
|
0
0
|
1
|
FT
|
Dečić
Zeta
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Mladost
Budućnost
|
0
2
|
1
|
FT
|
Mladost Ljeskopolje
Iskra
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Warta Poznań
Jagiellonia Białystok
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Lechia Gdańsk
ลีเกีย วอร์ซอว์
|
0
1
|
1
|
FT
|
Arka Gdynia
Stomil Olsztyn
|
2
0
|
1
|
FT
|
Boavista
Marítimo
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Rio Ave
ปากอส เฟอร์ไรร่า
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
บราก้า
สปอร์ติงลิสบอน
|
0
1
|
0
|
FT
|
Academico Viseu
Porto II
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Cova Piedade
UD Oliveirense
|
0
0
|
1
|
FT
|
Arouca
Vilafranquense
|
3
0
|
1
|
FT
|
Chindia Târgovişte
CSM Iaşi
|
2
0
|
1
|
FT
|
Botoşani
Academica Clinceni
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
FCSB
Sepsi
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Ufa
Sochi
|
2
3
|
0
|
FT
|
Rostov
Arsenal Tula
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
สปาร์ตัก มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
|
1
0
|
0
|
FT
|
Rubin Kazan'
คราสโนดาร์
|
0
1
|
0
|
FT
|
Aberdeen
Dundee United
|
0
3
|
1
|
FT_PEN
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์
St. Johnstone
|
1
1
|
1
|
FT
|
Vojvodina
Metalac GM
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Radnik Surdulica
Radnički Niš
|
0
0
|
1
|
FT
|
Inđija
เชอร์เวนา ซเวซดา
|
1
5
|
2
|
FT
|
Partizan
Spartak Subotica
|
2
1
|
2
|
FT
|
Trajal Krusevac
IMT Novi Beograd
|
2
3
|
|
FT
|
Kolubara
Radnički Pirot
|
2
1
|
|
FT
|
Žilina
สโลวาน บราติสลาวา
|
2
3
|
1
|
FT
|
Petržalka akadémia
Komárno
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Aluminij
Tabor Sežana
|
0
2
|
0
|
FT
|
Mura
Olimpija
|
3
0
|
0.5
|
CANCL
|
Krško
Bilje
|
0
0
|
|
CANCL
|
Krka
Smartno
|
0
0
|
|
CANCL
|
Beltinci
Brežice
|
0
0
|
|
CANCL
|
Fužinar
Dob
|
0
0
|
|
CANCL
|
Primorje
Dekani
|
0
0
|
|
CANCL
|
Nafta
Radomlje
|
0
0
|
|
CANCL
|
NŠ Drava
Rudar Velenje
|
0
0
|
|
CANCL
|
Brda Dobrovo
Triglav
|
0
0
|
|
FT
|
Dekani
NŠ Drava
|
2
1
|
|
FT
|
เรอัล โอเบียโด้
คิโรน่า
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Mirandés
อัลเมรีอา
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
อัลกอร์กอน
เลกาเนส
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
เตเนริเฟ
Castellón
|
1
1
|
1
|
FT
|
Norrköping
Halmstad
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Kalmar
Örebro
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Varberg BoIS
Djurgården
|
1
3
|
1
|
FT
|
AIK
Hammarby
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
มัลโม่
Östersunds FK
|
1
1
|
2
|
FT
|
Pitea W
Eskilstuna United W
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Landskrona
Akropolis
|
1
1
|
0
|
FT
|
AFC Eskilstuna
GAIS
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Umeå
Haninge
|
1
0
|
|
FT
|
IF Karlstad Fotboll
Örebro Syrianska
|
0
2
|
|
FT
|
Sandviken
Piteå
|
1
0
|
|
FT
|
Täby
IFK Luleå
|
1
1
|
1
|
FT
|
ลูกาโน
Servette
|
0
1
|
0
|
FT
|
Luzern
Zürich
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
ยังบอยส์
Sion
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
Yeni Malatyaspor
Ankaragücü
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Gazişehir Gaziantep
BB Erzurumspor
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
อิสตันบูล บีบี
Alanyaspor
|
0
0
|
0
|
FT
|
Fenerbahçe
Kasımpaşa
|
3
2
|
1
|
FT
|
Adanaspor
Ümraniyespor
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Balıkesirspor
Keçiörengücü
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Boluspor
Samsunspor
|
0
2
|
1.5
|
FT
|
Akhisar Belediyespor
Altay
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Tuzlaspor
Adana Demirspor
|
0
3
|
2
|
FT
|
Menemen Belediyespor
Eskişehirspor
|
2
1
|
2.5
|
FT
|
Bursaspor
İstanbulspor
|
1
2
|
1
|
FT
|
Osmanlıspor
Bandırmaspor
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Altınordu
Giresunspor
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Zorya
Olimpik Donetsk
|
2
1
|
1.5
|
FT
|
ดินาโมเคียฟ
Inhulets
|
5
0
|
2
|
FT
|
โอเล็กซานเดรีย
ชัคตาร์
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Karpaty
Epitsentr Dunayivtsi
|
0
3
|
|
FT
|
Volyn Lutsk II
Rubikon
|
1
1
|
|
FT
|
Nyva Vinnytsya
Chayka
|
3
1
|
|
FT
|
Yarud Mariupol'
Hirnyk
|
0
2
|
|
FT
|
Tavriya
Metal Kharkiv
|
0
3
|
|
FT
|
Nikopol
Real Pharm
|
0
0
|
|
FT
|
Unión Santa Fe
Independiente
|
0
0
|
0
|
FT
|
Lanús
Vélez Sarsfield
|
1
2
|
0
|
FT
|
Defensa y Justicia
Arsenal de Sarandi
|
0
1
|
1.5
|
FT
|
Racing Club
Colón
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
River Plate
San Lorenzo
|
1
2
|
1
|
FT
|
Deportivo Morón
Independiente Rivadavia
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
San Telmo
Villa Dálmine
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Maipú
Alvarado
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Belgrano
Nueva Chicago
|
0
0
|
1
|
FT
|
Club Atlético Güemes
Atlético Rafaela
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Santiago Wanderers
Ñublense
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Colo-Colo
Universidad Chile
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Deportes Iquique
San Marcos
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Junior
Santa Fe
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Deportes Tolima
Deportivo Cali
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Fortaleza CEIF
Leones FC
|
3
1
|
0
|
FT
|
Atlético
Unión Magdalena
|
1
1
|
0
|
FT
|
Alajuelense
Cartaginés
|
4
1
|
1
|
FT
|
Grecia
Guadalupe
|
0
0
|
0
|
FT
|
ADR Jicaral
Sporting San José
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Herediano
Deportivo Saprissa
|
2
2
|
0.5
|
POSTP
|
Barcelona Guayaquil
Delfin
|
?
?
|
|
POSTP
|
Técnico Universitario
Mushuc Runa
|
?
?
|
|
POSTP
|
Orense
Emelec
|
?
?
|
|
POSTP
|
Universidad Católica
Aucas
|
?
?
|
|
FT
|
Chalatenango
Santa Tecla
|
1
1
|
0
|
FT
|
Isidro Metapán
Sonsonate
|
5
2
|
1
|
FT
|
Firpo
Alianza
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Atletico Marte
Jocoro
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
FAS
Once Municipal
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Antigua GFC
Guastatoya
|
0
0
|
0
|
FT
|
Malacateco
Cobán Imperial
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Xelajú
Sacachispas
|
3
1
|
1
|
FT
|
Nueva Concepción
Mixco
|
4
0
|
|
FT
|
Mictlán
Suchitepéquez
|
5
0
|
|
FT
|
Atlas
Guadalajara
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Tigres UANL
มอนเตอร์เรย์
|
2
1
|
0
|
FT
|
Toluca
América
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Junior Managua
Diriangén
|
0
1
|
1
|
FT
|
Real Madriz
Chinandega
|
2
0
|
|
FT
|
Juventus Managua
Deportivo Ocotal
|
3
1
|
0
|
FT
|
Olimpia
Guaraní
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Guaireña
Cerro Porteño
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ชิคาโก ไฟร์
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
|
1
2
|
1
|
FT
|
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ดีซี ยูไนเต็ด
|
1
0
|
1
|
FT
|
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
Inter Miami
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
โคโลราโด ราปิดส์
Austin
|
1
3
|
1
|
FT
|
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ฮิวสตัน ไดนาโม
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
แอลเอ แกลักซี
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
OKC Energy
Tulsa Roughnecks
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Chippa United
Golden Arrows
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs
|
1
2
|
1
|
FT
|
CA Bordj Bou Arreridj
MC Alger
|
0
2
|
1
|
FT
|
CR Belouizdad
JS Saoura
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
USM Bel Abbès
JS Kabylie
|
0
5
|
0.5
|
FT
|
Santa Rita
Wiliete
|
0
0
|
|
FT
|
Cubango
Ferroviário do Huambo
|
1
2
|
|
FT
|
Avion Academy
Fovu Club
|
0
2
|
|
FT
|
New Star
Canon
|
0
1
|
|
FT
|
Bamboutos
Dragon de Yaounde
|
4
1
|
|
FT
|
Feutcheu
Yafoot
|
1
0
|
|
FT
|
PWD
Eding Sport
|
1
0
|
|
FT
|
APEJES Academy
Tonnerre
|
1
2
|
|
FT
|
Union Douala
Fortuna Mfou
|
0
2
|
|
FT
|
Les Astres
Panthère
|
2
0
|
|
POSTP
|
Colombe
Cotonsport
|
?
?
|
|
FT
|
Ouagadougou
ASFA-Yennenga
|
0
2
|
|
POSTP
|
RCK
วิเทสส์
|
?
?
|
|
FT
|
RCK
USFA
|
0
1
|
|
POSTP
|
KOZAF
Salitas
|
?
?
|
|
FT
|
RCK
Blessing
|
2
2
|
|
FT
|
TP Mazembe
JSK
|
2
2
|
|
FT
|
Renaissance
Motema Pembe
|
2
1
|
|
FT
|
Tanda
SOA
|
1
2
|
|
FT
|
Bouake
Stella
|
0
1
|
|
FT
|
Racing d'Abidjan
SOL
|
1
1
|
|
FT
|
Inter Allies
King Faisal
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
WAFA
Eleven Wonders
|
1
0
|
|
FT
|
Ashanti Gold
Bechem United
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Wa All Stars
Dreams
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Aduana Stars
Elmina Sharks
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Karela
Hearts of Oak
|
1
1
|
0.5
|
POSTP
|
Inter Allies
Elmina Sharks
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sofapaka
Leopards
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nzoia United
Vihiga United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Homeboyz
Zoo Kericho
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wazito
Kariobangi Sharks
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bandari
Ulinzi Stars
|
?
?
|
|
FT
|
Al-Nasr
Darnes
|
1
0
|
|
FT
|
Al-Akhdar
Al Hilal
|
0
3
|
|
FT
|
Ittihad Tanger
Wydad Casablanca
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Raja Casablanca
Olympic Safi
|
2
0
|
1
|
FT
|
RSB Berkane
Difaâ El Jadida
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Chabab Ben Guerir
Tihad Casablanca
|
0
1
|
|
FT
|
Khouribga
Stade Marocain
|
2
1
|
|
FT
|
Ihefu
Coastal Union
|
3
0
|
0
|
FT
|
Tanzania Prisons
Ruvu Shooting
|
1
0
|
|
FT
|
Young Africans
Azam
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Buildcon
Green Buffaloes
|
0
2
|
|
FT
|
Nkwazi
Green Eagles
|
1
0
|
|
FT
|
Lumwana Radiants
Power Dynamos
|
1
1
|
|
FT
|
Forest Rangers
Kabwe Warriors
|
1
0
|
|
FT
|
Carroi
Engordany
|
1
1
|
|
FT
|
UE Santa Coloma
Penya Encarnada
|
9
0
|
|
FT
|
Atlètic Club d'Escaldes
Inter Club d'Escaldes
|
1
4
|
|
FT
|
Sant Julià
FC Santa Coloma
|
2
0
|
|
FT
|
Jenlai
Encamp
|
0
2
|
|
FT
|
Shabab Al Ordon
Sahab
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Al Salmiyah
Al Qadsia
|
0
0
|
1
|
FT
|
Al Fahaheel
Al Nasar
|
1
2
|
1
|
FT
|
Al Taawon
Al Fateh
|
3
4
|
0.5
|
FT
|
Al Khaleej
Arar
|
2
1
|
|
FT
|
Al Adalh
Al Shoalah
|
1
1
|
|
FT
|
Al Draih
Al Najoom
|
0
2
|
|
FT
|
Najran
Al Ta'ee
|
1
2
|
|
FT
|
Al Hazm
Al Jabalain
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Ohod
Al Sahel
|
1
1
|
|
FT
|
ES Tunis
CS Sfaxien
|
0
0
|
1
|
FT
|
Nanjing City
Nantong Zhiyun
|
1
1
|
0
|
FT
|
Sichuan
Shaanxi Chang'an
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Meizhou Hakka
Xinjiang Tianshan
|
2
1
|
2
|
FT
|
Zhenjiang Huasa
Beijing BG
|
2
2
|
1.5
|
FT
|
South China
Hong Kong FC
|
0
1
|
2
|
FT
|
Wofoo Tai Po
North District
|
1
3
|
1.5
|
FT
|
Yuen Long
Citizen AA
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Incheon United
Ulsan
|
0
0
|
1
|
FT
|
Suwon
Seoul
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Seongnam
Suwon Bluewings
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Hwaseong
Gimhae City
|
1
0
|
0
|
FT
|
Pyeongtaek Citizen
Ulsan Citize
|
0
1
|
|
FT
|
Mokpo City
Paju Citizen
|
1
1
|
|
FT
|
Perak
Melaka United
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Phu Dong
Hue
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Sanna Khanh Hoa
Phú Thọ
|
2
0
|
1
|
FT
|
Claypole
Atlas
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Argentino Merlo
El Porvenir
|
2
0
|
0.5
|
CANCL
|
HV & CV Quick
Hollandia
|
0
0
|
|
CANCL
|
USV Hercules
EVV
|
0
0
|
|
CANCL
|
Gemert
OFC Oostzaan
|
0
0
|
|
CANCL
|
Westlandia
Hoogland
|
0
0
|
|
CANCL
|
DEM
JOS Watergraafsmeer
|
0
0
|
|
CANCL
|
UNA
Dongen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Groene Ster
ADO '20
|
0
0
|
|
CANCL
|
HSC '21
GVV Unitas
|
0
0
|
|
CANCL
|
Blauw Geel '38
OSS '20
|
0
0
|
|
FT
|
Real Tomayapo
Blooming
|
2
1
|
1
|
FT
|
Independiente Petrolero
Wilstermann
|
5
4
|
0
|
CANCL
|
Acren
Tubize
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stockay-Warfusée
Solières Sport
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ganshoren
US Givry
|
0
0
|
|
CANCL
|
Verlaine
La Louvière
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ninove
Olsa Brakel
|
0
0
|
|
CANCL
|
Dikkelvenne
Westhoek
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oudenaarde
Lokeren-Temse
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ronse
Gullegem
|
0
0
|
|
CANCL
|
Gent-Zeehaven
Voorwaarts Zwevezele
|
0
0
|
|
CANCL
|
Toekomst Menen
RFC Wetteren
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sparta Petegem
Merelbeke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Harelbeke
Zelzate
|
0
0
|
|
CANCL
|
Londerzeel
Spouwen-Mopertingen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Lyra-Lierse Berlaar
Houtvenne
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sporting Hasselt
Olympia Wijgmaal
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hoogstraten
Heur Tongeren
|
0
0
|
|
CANCL
|
Cappellen
KSC City Pirates
|
0
0
|
|
CANCL
|
Berchem Sport
Pepingen-Halle
|
0
0
|
|
CANCL
|
Diegem Sport
Hades
|
0
0
|
|
CANCL
|
Eendracht Aalst
Bocholt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oostkamp
Tempo Overijse
|
0
0
|
|
CANCL
|
Avanti
Voorde Appelterre
|
0
0
|
|
CANCL
|
Wolvertem Merchtem
Sint-Niklaas
|
0
0
|
|
CANCL
|
Jong Lede
Lochristi
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rhodienne-De Hoek
Bambrugge
|
0
0
|
|
CANCL
|
Eppegem
Torhout
|
0
0
|
|
CANCL
|
Anzegem
Svelta Melsele
|
0
0
|
|
CANCL
|
VW Hamme
FC Lebbeke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Diest
Esperanza Pelt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Weerstand Koersel
Zwarte Leeuw
|
0
0
|
|
CANCL
|
Witgoor Sport
Berlaar-Heikant
|
0
0
|
|
CANCL
|
Turnhout
Racing Mechelen
|
0
0
|
|
CANCL
|
ลีลล์
De Kempen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Wellen
Beringen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Betekom
Eendracht Termien
|
0
0
|
|
CANCL
|
Nijlen
Sint-Lenaarts
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ostiches
Braine
|
0
0
|
|
CANCL
|
Schaerbeek-Evere
Jeunesse Tamines
|
0
0
|
|
CANCL
|
Entité Manageoise
Gosselies Sports
|
0
0
|
|
CANCL
|
Aische
Binche
|
0
0
|
|
CANCL
|
Tournai
PAC Buzet
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rapid Symphorinois
Union Namur
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stade Brainois
Albert Quévy-Mons
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stockel
SG-Tertre-Hautrage
|
0
0
|
|
CANCL
|
Wanze / Bas-Oha
Aywaille
|
0
0
|
|
CANCL
|
Marloie Sport
Sprimont-Comblain
|
0
0
|
|
CANCL
|
Jodoigne
Gouvy
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oppagne-Wéris
Herstal
|
0
0
|
|
CANCL
|
Richelle United
Habay-la-Neuve
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stade Disonais
Huy
|
0
0
|
|
CANCL
|
Raeren-Eynatten
Rochefort
|
0
0
|
|
CANCL
|
Onhaye
Mormont
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oppuurs
K. Kontich
|
0
0
|
|
CANCL
|
Vorselaar
Antonia
|
0
0
|
|
CANCL
|
Geel
Berg en Dal
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bornem
Ranst
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rapid Leest
Retie
|
0
0
|
|
CANCL
|
Eendracht Zoersel
Kalmthout
|
0
0
|
|
CANCL
|
Vosselaar
Bevel FC
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ternesse
Wezel
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stade Everois
Sportive Brainoise
|
0
0
|
|
CANCL
|
BX Brussels
Football Club Schaerbeek
|
0
0
|
|
CANCL
|
Kosova Schaerbeek
NSeth Berchem
|
0
0
|
|
CANCL
|
Léopold
Sporting Bruxelles
|
0
0
|
|
CANCL
|
Saint-Josse
Nivellois
|
0
0
|
|
CANCL
|
Etterbeek
Genappe
|
0
0
|
|
CANCL
|
Union Lasne-Ohain
Grez-Doiceau
|
0
0
|
|
CANCL
|
Houtem-Oplinter
Hoegaarden-Outgaarden
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stade Bierbeek
Liedekerke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Huldenberg
SC Aarschot
|
0
0
|
|
CANCL
|
Grimbergen
KV Tervuren-Duisburg
|
0
0
|
|
CANCL
|
Linden
Wambeek
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sporting Kampenhout
Bodegem Kapelle United
|
0
0
|
|
CANCL
|
Melsbroek
Veltem
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bertem-Leefdaal
Borght-Humbeek
|
0
0
|
|
CANCL
|
Péruwelz
Molenbaix
|
0
0
|
|
CANCL
|
Le Roeulx
Snef-Tyber
|
0
0
|
|
CANCL
|
Morlanwelz
Belœil
|
0
0
|
|
CANCL
|
Hornu
Montignies
|
0
0
|
|
CANCL
|
Antoing
RAS Monceau
|
0
0
|
|
CANCL
|
Ransart
Solre-sur-Sambre
|
0
0
|
|
CANCL
|
Gilly
Houdeng
|
0
0
|
|
CANCL
|
Excelsior Biévène
Soignies Sports
|
0
0
|
|
CANCL
|
KFC Eksel
Schoonbeek-Beverst
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bregel Sport
Herderen-Millen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Groen Star Beek
Achel
|
0
0
|
|
CANCL
|
Herk
Juve Hasselt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Herkol
Helson Helchteren
|
0
0
|
|
CANCL
|
Zonhoven United
Bilzerse Waltwilder
|
0
0
|
|
CANCL
|
Verbroedering Maasmechelen
Torpedo Hasselt
|
0
0
|
|
CANCL
|
Zepperen-Brustem
Alken
|
0
0
|
|
CANCL
|
Condruzien
Biesme
|
0
0
|
|
CANCL
|
Beauraing
Nismes
|
0
0
|
|
CANCL
|
Loyers
US Dinantaise
|
0
0
|
|
CANCL
|
Spy
Fernelmont-Hemptinne
|
0
0
|
|
CANCL
|
Meux II
Chevetogne
|
0
0
|
|
CANCL
|
Malonne
Flavion-Morialmé
|
0
0
|
|
CANCL
|
ES de la Molignée
Ciney
|
0
0
|
|
CANCL
|
Grand-Leez
Andennais
|
0
0
|
|
CANCL
|
St-Joris Sleidinge
Drongen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Latem
Excelsior Mariakerke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Eendracht Aalter
Ardennen
|
0
0
|
|
CANCL
|
SK Denderhoutem
Dendermonde
|
0
0
|
|
CANCL
|
HO Kalken
Munkzwalm
|
0
0
|
|
CANCL
|
Lokeren Doorslaar
Eendracht Zele
|
0
0
|
|
CANCL
|
Jong Zulte
Berlare
|
0
0
|
|
CANCL
|
Grembergen
Elene-Grotenberge
|
0
0
|
|
CANCL
|
RC Lauwe
Meulebeke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oostduinkerke
Dadizele
|
0
0
|
|
CANCL
|
Oostnieuwkerke
Diksmuide
|
0
0
|
|
CANCL
|
Racing Waregem
Sparta Heestert
|
0
0
|
|
CANCL
|
Wielsbeke
SC Zonnebeke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sassport Boezinge
Eendracht Wervik
|
0
0
|
|
CANCL
|
Excelsior Zedelgem
Rumbeke
|
0
0
|
|
CANCL
|
Blankenberge
Lauwe
|
0
0
|
|
FT
|
Kubrat
Shumen 2007
|
0
3
|
|
FT
|
Ludogorets III
Spartak Varna
|
1
1
|
|
FT
|
Topolite
Septemvri Tervel
|
0
4
|
|
FT
|
Chernolomets
Svetkavitsa Targovishte
|
2
1
|
|
FT
|
O Kormakitis
MEAP Nisou
|
1
4
|
|
FT
|
Iraklis Yerolakkou
ENAD
|
1
1
|
|
FT
|
Ormideia
Oroklini / Troulloi
|
2
2
|
|
POSTP
|
Příbram II
Králův Dvůr
|
?
?
|
|
POSTP
|
Příbram II
Sparta Praha II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slovan Liberec II
Hradec Kralove II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mlada Boleslav II
Sokol Zápy
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bohemians 1905 II
Sokol Brozany
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bohemians 1905 II
Mlada Boleslav II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slovan Liberec II
Teplice II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Chlumec nad Cidlinou
Sokol Živanice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hradec Kralove II
Sokol Zápy
|
?
?
|
|
POSTP
|
Karlovy Vary
Benesov
|
?
?
|
|
POSTP
|
Karlovy Vary
Písek
|
?
?
|
|
POSTP
|
Teplice II
Sokol Živanice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Vysočina Jihlava II
Znojmo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slovácko II
Hanácká
|
?
?
|
|
POSTP
|
Zlín II
Odra Petrkovice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Uherský Brod
Uničov
|
?
?
|
|
POSTP
|
Vrchovina
Viktoria Otrokovice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hlučín
Banik Ostrava II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Vyškov
Sigma Olomouc II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dolní Benešov
Velké Meziříčí
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slovan Rosice
Frýdek-Místek
|
?
?
|
|
POSTP
|
Jindrichuv Hradec
Slavoj Mýto
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tatran Sedlcany
Marianske Lazne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sokol Lom
Klatovy
|
?
?
|
|
POSTP
|
Meteor Praha
Banik Sous
|
?
?
|
|
POSTP
|
Benatky nad Jizerou
Hlinsko
|
?
?
|
|
POSTP
|
Poříčany
Kosmonosy
|
?
?
|
|
POSTP
|
Tatran Všechovice
Šumperk
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slavičín
FC Vsetin
|
?
?
|
|
POSTP
|
HFK Olomouc
Nove Sady
|
?
?
|
|
POSTP
|
Viktorie Přerov
Strani
|
?
?
|
|
POSTP
|
Skaštice
Brumov
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bzenec
Hranice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kozlovice
Valašské Meziříčí
|
?
?
|
|
POSTP
|
Břeclav
Havlickuv Brod
|
?
?
|
|
POSTP
|
Stara Rise
Hodonín-Šardice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sokol Lanžho
Sokol Tasovice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Žďár nad Sázavou
Slavoj Polná
|
?
?
|
|
POSTP
|
Bystřice nad Pernštejnem
Zbrojovka Brno II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Start Brno
Humpolec
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ždírec nad Doubravou
Velka Bites
|
?
?
|
|
FT
|
Holstebro
Thisted
|
1
2
|
1
|
FT
|
Avarta
Næstved
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Kolding B
B 1913
|
0
2
|
1
|
FT
|
Aarhus Fremad II
Skjold Sæby
|
6
1
|
|
CANCL
|
Valdahon Vercel
Selongey
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sochaux II
Pontarlier
|
0
0
|
|
CANCL
|
Saint-Pierre Milizac
Vitré
|
0
0
|
|
CANCL
|
Saran Municipal
Avoine OCC
|
0
0
|
|
CANCL
|
Chateauroux II
Vierzon
|
0
0
|
|
CANCL
|
Chateauneuf-sur-Loire
C' Chartres II
|
0
0
|
|
FT
|
Apollon Paralimniou
Ampelokipon Drama
|
2
0
|
|
FT
|
Orfeas Xanthi
Aetos Orfani
|
1
0
|
|
FT
|
Ethnikos Sochos
Nestos Chrisoupolis
|
0
0
|
|
CANCL
|
Elpida Sapes
Doxa Neo Sidirochori
|
0
0
|
|
FT
|
Evosmou
Antheias-Aristinou
|
2
2
|
|
FT
|
M. Alexandros Orfaniou
Aris Avato
|
0
3
|
|
FT
|
Pandramaikos
Didymoteicho
|
1
0
|
|
FT
|
Fokikos
Amvrysseas
|
0
1
|
|
CANCL
|
Opountios
Almyros
|
0
0
|
|
FT
|
Diagoras Stefanovik
Thiseas Agria
|
2
1
|
|
FT
|
Nea Artaki
Iraklis Psachna
|
1
1
|
|
FT
|
Dimitra Efxeinoupolis
Atalanti
|
1
0
|
|
FT
|
Atromitos Palamas
Makedonikos Foufas
|
3
0
|
|
FT
|
Ermis Amyntaio
Meteora
|
2
0
|
|
FT
|
Oikonomos
Aetos Makrychoriou
|
0
1
|
|
FT
|
Karitsa
Kozani
|
2
0
|
|
FT
|
Sellana
Anagennisi Karditsas
|
0
2
|
|
FT
|
Iraklis Larissa
Dias Diou
|
6
2
|
|
FT
|
Ethnikos Neou Keramidiou
Elassona
|
2
1
|
|
FT
|
PAO Koufalion
Makedonikos Neapolis
|
0
0
|
|
FT
|
M. Alexandros Trikala
Agrotikos Asteras
|
0
1
|
|
FT
|
Ethnikos Giannitsa
Anagennisi Plagia
|
1
1
|
|
FT
|
Thyella Sarakinoi
Niki Agkathia
|
2
0
|
|
FT
|
Aetos Varvaras
Edessaikos
|
2
1
|
|
FT
|
Poseidon Nea Michaniona
PAOK Alexandreia
|
7
0
|
|
FT
|
Nea Kallikrateia
Anagennisi Giannitsa
|
1
0
|
|
FT
|
Acheron Kanalaki
Thyella Katsikas
|
4
1
|
|
FT
|
Preveza
Missolonghi
|
0
0
|
|
FT
|
Asteras Kalirachis
Amvrakikos Loutrou
|
1
1
|
|
FT
|
Agios Matthaios
Lefkimmi
|
0
1
|
|
FT
|
Panagriniakos
Thyella Monastirakiou
|
1
1
|
|
FT
|
Anagennisi Artas
Tilikratis
|
1
0
|
|
FT
|
Kerkyra
M. Alexandros Kastorias
|
2
1
|
|
FT
|
Nafplio 2017
PAO Rouf
|
1
2
|
|
FT
|
Panarkadikos
Atromitos Chiliomodi
|
2
0
|
|
FT
|
Pangytheatikos
Ermionidas-Ermis
|
1
2
|
|
FT
|
Ermis Meligous
Agios Ierotheos
|
1
4
|
|
FT
|
Koronida Koiladas
Aris Skalas
|
0
0
|
|
FT
|
Kifisia
Molaikos
|
2
1
|
|
FT
|
Puskás II
Nagyatadi FC
|
2
0
|
|
FT
|
Videoton II
Menfocsanak
|
3
0
|
|
FT
|
Zalaegerszegi TE II
Szabadkikoto
|
1
3
|
|
FT
|
BKV Előre
III. Kerületi TUE
|
1
0
|
|
FT
|
Balatonfuredi
Tatabánya
|
0
1
|
|
FT
|
Gardony
Veszprém
|
1
5
|
|
FT
|
Érdi VSE
SC Sopron
|
1
4
|
|
FT
|
Komárom
Lipot SK
|
3
0
|
|
FT
|
MTE 1904
Papai Perutz
|
2
0
|
|
FT
|
Nagykanizsai ULE
Bicskei
|
2
1
|
|
FT
|
Como
Alessandria
|
2
1
|
0
|
FT
|
Juventus U23
Carrarese
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Pergolettese
Giana Erminio
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Pistoiese
Grosseto
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Lucchese
Lecco
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Pro Patria
Livorno
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Olbia
Novara
|
3
3
|
0
|
FT
|
Pro Vercelli
Piacenza
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
AlbinoLeffe
Pontedera
|
2
2
|
0
|
FT
|
Pro Sesto
Renate
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Südtirol
Cesena
|
1
1
|
1
|
FT
|
Sambenedettese
FeralpiSalò
|
0
0
|
0
|
FT
|
Imolese
Gubbio
|
1
0
|
0
|
FT
|
Modena
Legnago Salus
|
3
0
|
1
|
FT
|
Perugia
Matelica Calcio
|
2
0
|
2
|
FT
|
Carpi
Calcio Padova
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Arezzo
Ravenna
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Fano
Triestina
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Fermana
Virtus Verona
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Mantova
Vis Pesaro
|
0
1
|
0
|
FT
|
Turris
Bari 1908
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Catania
Casertana
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Viterbese Castrense
Catanzaro
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Palermo
Cavese
|
3
2
|
1
|
FT
|
Paganese
Potenza Calcio
|
0
0
|
1
|
FT
|
Avellino
Teramo
|
0
0
|
1
|
FT
|
Monopoli
Ternana
|
2
4
|
1
|
CANCL
|
Trapani
Virtus Francavilla
|
0
0
|
|
FT
|
Bisceglie
Vibonese
|
1
0
|
0
|
FT
|
Juve Stabia
Foggia
|
3
0
|
1
|
FT
|
Città di Varese
Casale
|
1
3
|
|
FT
|
Folgore Caratese
Pro Imperia
|
1
0
|
|
FT
|
Breno
Desenzano Calvina
|
3
1
|
|
FT
|
Caravaggio
Brusaporto
|
2
1
|
|
FT
|
Nibionnoggiono
Seregno
|
0
0
|
|
FT
|
Pontisola
Scanzorosciate
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Sona
Cavenago Fanfulla
|
0
2
|
|
FT
|
Vis Nova Giussano
Virtus Ciserano Bergamo
|
0
2
|
|
FT
|
Clodiense
Ambrosiana
|
1
1
|
|
FT
|
Cjarlins Muzane
Manzanese
|
4
1
|
0.5
|
POSTP
|
Real Forte Querceta
Correggese
|
?
?
|
|
POSTP
|
Mezzolara
Sammaurese
|
?
?
|
|
FT
|
Rimini
Lentigione
|
1
1
|
|
POSTP
|
Gavorrano
Lornano Badesse
|
?
?
|
|
FT
|
Robur Siena
Sangiovannese
|
1
0
|
|
FT
|
Vis Artena
Team Nuova Florida
|
0
2
|
|
FT
|
Cassino
Afragolese
|
2
2
|
|
FT
|
Gladiator
Muravera
|
0
0
|
|
FT
|
Team Altamura
Picerno
|
1
2
|
|
FT
|
Casarano
Gravina
|
0
1
|
|
FT
|
Nardò
Aversa Normanna
|
5
0
|
|
POSTP
|
Cittanovese
Troina
|
?
?
|
|
FT
|
Roccella
FC Messina
|
0
3
|
|
FT
|
San Luca
Dattilo
|
5
2
|
|
FT
|
Lech Poznań II
Stargard Szczeciński
|
1
1
|
|
FT
|
Car Konstantin
Timok
|
0
1
|
|
FT
|
Vlasina
SFS Borac
|
1
3
|
|
FT
|
Buducnost Popovac
Radnički Svilajnac
|
1
0
|
|
FT
|
Župa
Trstenik PPT
|
0
4
|
|
FT
|
Rembas
Kablovi Zaječar
|
7
2
|
|
FT
|
Radan
Jedinstvo Paraćin
|
0
1
|
|
FT
|
Timočanin
Mladost Medoševac
|
5
1
|
|
FT
|
Bane Raska
Železničar Lajkovac
|
0
3
|
|
FT
|
Sušica
Trepča
|
0
0
|
|
POSTP
|
Nitra II
Nové Zámky
|
?
?
|
|
POSTP
|
Slovan Duslo Šaľa
OFK Malzenice
|
?
?
|
|
POSTP
|
Zlaté Moravce-Vrablé II
Povazska Bystrica
|
?
?
|
|
POSTP
|
Nové Mesto nad Váhom
Lednické Rovne
|
?
?
|
|
POSTP
|
Beluša
Galanta
|
?
?
|
|
POSTP
|
Veľké Ludince
Marcelová
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spartak Myjava
Castkovce
|
?
?
|
|
POSTP
|
Imeľ
Kalna n. Hronom
|
?
?
|
|
FT
|
Real Valladolid II
Celta de Vigo II
|
0
5
|
0.5
|
FT
|
นูมานเซีย
Compostela
|
3
0
|
1
|
FT
|
Sporting Gijon II
Salamanca CF UDS
|
0
0
|
|
FT
|
Lealtad
Guijuelo
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Covadonga
Coruxo
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Villarreal II
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
|
1
2
|
0
|
FT
|
UD Ibiza
FC Andorra
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Levante II
Badalona
|
1
1
|
0
|
FT
|
Ejea
Leioa
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Peña Deportiva
Olot
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Valencia II
L'Hospitalet
|
1
1
|
0
|
FT
|
Tudelano
Amorebieta
|
1
2
|
0
|
FT
|
Ebro
Racing Santander
|
2
4
|
0/0.5
|
FT
|
Burgos
Zamora
|
3
0
|
1
|
FT
|
Marino de Luanco
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Alcoyano
Barcelona II
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Haro
Deportivo Alaves II
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
SD Logroñés
Real Sociedad II
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
CD Calahorra
Athletic Club II
|
2
1
|
0
|
FT
|
Tarazona
Arenas de Getxo
|
0
2
|
0
|
FT
|
Cultural Leonesa
Unionistas de Salamanca
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Real Oviedo II
Pontevedra
|
0
0
|
0
|
FT
|
Izarra
Barakaldo
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Orihuela
Prat
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Estradense
Silva
|
2
0
|
1/1.5
|
FT
|
Pontellas
As Pontes
|
2
1
|
|
FT
|
Rápido Bouzas
Villalbés
|
1
0
|
|
FT
|
Arenteiro
Somozas
|
5
0
|
|
FT
|
Choco
Deportivo La Coruña II
|
0
0
|
|
FT
|
Atios
Fisterra
|
2
2
|
|
FT
|
Barco
Agrupación Estudiantil
|
1
1
|
|
FT
|
UD Ourense
Paiosaco
|
4
3
|
|
FT
|
Alondras
Bergantiños
|
2
1
|
|
FT
|
Condal
Navarro
|
0
0
|
0
|
FT
|
Llanes
Ceares
|
1
3
|
|
FT
|
Real Titánico
Gijon Industrial
|
0
1
|
|
FT
|
Colunga
Praviano
|
0
2
|
|
FT
|
Tuilla
Lenense
|
0
0
|
1
|
FT
|
Valdesoto
Vallobín
|
0
1
|
|
FT
|
L'Entregu
Llanera
|
0
1
|
|
FT
|
Siero
Avilés Stadium
|
0
2
|
|
FT
|
Gimnástica Torrelavega
Siete Villas
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Castro
Bezana
|
2
1
|
|
FT
|
Selaya
Textil Escudo
|
1
1
|
|
FT
|
Santutxu
San Ignacio
|
2
1
|
|
FT
|
Real Sociedad III
Pasaia KE
|
1
1
|
1
|
POSTP
|
Balmaseda
Santurtzi
|
?
?
|
|
FT
|
Sestao River
Urduliz
|
1
1
|
|
FT
|
Castelldefels
Vilassar Mar
|
1
1
|
0
|
FT
|
Manresa
Grama
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Montañesa
Horta
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Pobla Mafumet
Figueres
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
San Cristobal
Sant Andreu
|
0
1
|
|
FT
|
Valls
Peralada
|
1
1
|
|
POSTP
|
Igualada
Banyoles
|
?
?
|
|
POSTP
|
Terrassa
Girona II
|
?
?
|
|
FT
|
Europa
Cerdanyola del Vallès
|
4
2
|
|
FT
|
Villajoyosa
Vilamarxant
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Novelda
Paterna
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Elche II
Roda
|
0
1
|
|
FT
|
Crevillente
Torrent
|
3
0
|
|
FT
|
Hércules II
Benicarló
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Alcorcón II
Unión Adarve
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Carabanchel
Pozuelo Alarcón
|
2
2
|
0
|
POSTP
|
Trival Valderas
Flat Earth
|
?
?
|
|
FT
|
Parla
Torrejón
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Real Aranjuez
Santa Ana
|
2
1
|
1
|
FT
|
El Álamo
Complutense
|
5
0
|
|
POSTP
|
Atlético de Pinto
Alcobendas Sport
|
?
?
|
|
FT
|
Móstoles
Moratalaz
|
1
0
|
|
FT
|
Móstoles CF
Villanueva del Pardillo
|
0
5
|
|
FT
|
Leganés II
Rayo Vallecano II
|
1
0
|
|
POSTP
|
Villaverde-Boetticher
RSD Alcalá
|
?
?
|
|
FT
|
Gimnástica Segoviana
Cultural Leonesa II
|
0
0
|
|
FT
|
Arandina
Bembibre
|
1
0
|
|
FT
|
Real Ávila
La Virgen del Camino
|
1
1
|
1
|
FT
|
Beroil Bupolsa
Peñaranda
|
2
0
|
|
FT
|
Cultural Cebrereña
Becerril Campos
|
1
1
|
|
FT
|
Union Estepona
Polideportivo Almería
|
3
2
|
0/0.5
|
FT
|
At. Malagueño
Huétor Tájar
|
2
2
|
|
FT
|
Alhaurino
Atlético Porcuna
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Alhaurín
Torreperogil
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Vélez
Ciudad de Torredonjimeno
|
2
1
|
|
FT
|
Motril
Real Jaén
|
1
1
|
|
FT
|
Juventud Torremolinos
Huétor Vega
|
1
0
|
1
|
FT
|
Antequera
Almería II
|
1
0
|
|
FT
|
El Palo
Mancha Real
|
1
2
|
|
FT
|
San Roque de Lepe
Ceuta
|
2
0
|
|
FT
|
Coria CF
Lebrijana
|
1
0
|
0.5/1
|
POSTP
|
Gerena
Conil
|
?
?
|
|
FT
|
La Palma
Arcos
|
2
2
|
|
FT
|
Utrera
Rota
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Pozoblanco
Los Barrios
|
2
1
|
|
FT
|
Córdoba II
Antoniano
|
3
1
|
|
POSTP
|
Puente Genil
Xerez Deportivo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lucena
Xerez
|
?
?
|
|
FT
|
Platges de Calvià
Andratx
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Mallorca II
Portmany
|
3
2
|
1.5
|
FT
|
Llosetense
Ferriolense
|
2
0
|
|
FT
|
Santa Catalina Atlético
Cardassar
|
1
2
|
|
FT
|
Atlético Paso
Tenisca
|
0
0
|
|
FT
|
Tenerife II
Atletico Victoria
|
4
2
|
|
FT
|
Santa Úrsula
Atlético Tacoronte
|
4
0
|
|
FT
|
Vera
Buzanada
|
0
0
|
|
FT
|
EDMF Churra
Lorca
|
2
0
|
|
FT
|
Atlético Pulpileño
Cartagena II
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Bullense
Mazarrón FC
|
2
1
|
|
FT
|
Minerva
Deportiva Minera
|
0
0
|
0
|
FT
|
Real Murcia II
Mar Menor
|
0
0
|
|
FT
|
Los Garres
La Union Atletico
|
0
0
|
|
FT
|
Plus Ultra
Muleño
|
3
1
|
|
FT
|
El Palmar
Huércal-Overa
|
2
0
|
|
FT
|
Olímpico Totana
CAP Ciudad de Murcia
|
1
2
|
|
FT
|
Águilas CF
Racing Murcia
|
1
1
|
0
|
FT
|
Diocesano
CD Coria
|
0
1
|
|
FT
|
Cacereño
Moralo
|
2
0
|
|
FT
|
Calamonte
Fuente Cantos
|
1
0
|
|
FT
|
Campanario
Trujillo
|
1
1
|
|
FT
|
Extremadura UD II
Miajadas
|
1
1
|
|
FT
|
Chinato
Llerenense
|
1
1
|
|
FT
|
Jerez
Montijo
|
0
1
|
|
FT
|
Valdivia
RCP Valverdeno
|
2
2
|
|
FT
|
Racing Rioja
Varea
|
1
1
|
1
|
FT
|
Náxara
Alfaro
|
3
1
|
|
FT
|
Calasancio
Comillas
|
1
1
|
|
FT
|
Tedeón
Berceo
|
0
2
|
|
FT
|
River Ebro
Vianés
|
2
1
|
|
FT
|
Alberite
Agoncillo
|
1
2
|
|
FT
|
Casalarreina
Arnedo
|
0
2
|
|
FT
|
Cuarte Industrial
Huesca II
|
2
1
|
|
FT
|
Calamocha
Real Zaragoza II
|
0
2
|
|
FT
|
Cariñena
Robres
|
1
1
|
|
FT
|
Brea
Belchite 97
|
1
0
|
|
FT
|
Utebo
Teruel
|
1
1
|
|
FT
|
Atletico Monzon
Almudévar
|
3
0
|
|
FT
|
Fraga
Sabiñánigo
|
5
0
|
|
FT
|
Barbastro
Binéfar
|
0
0
|
|
FT
|
Illescas
Atletico Ibanes
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Madridejos
La Solana
|
0
1
|
|
FT
|
Torrijos
Albacete II
|
4
1
|
|
FT
|
Toledo
Calvo Sotelo
|
2
2
|
|
FT
|
Marchamalo
Quintanar del Rey
|
1
2
|
|
FT
|
Azuqueca
Almansa
|
3
0
|
|
FT
|
Pedroñeras
Manzanares
|
1
0
|
|
FT
|
Edirnespor
Tire 1922
|
1
0
|
|
FT
|
Ankara Adliyespor
Artvin Hopaspor
|
3
1
|
1
|
FT
|
Yeni Diyarbekirspor
Derincespor
|
2
1
|
|
FT
|
Ofspor
Arnavutköy Belediyespor
|
0
0
|
|
FT
|
Kemerspor 2003
Manisaspor
|
2
1
|
|
FT
|
Payasspor
Kızılcabölükspor
|
1
5
|
|
FT
|
Yeşilyurt Belediyespor
Nevşehirspor
|
2
3
|
|
FT
|
Fatsa Belediyespor
1877 Alemdağspor
|
0
2
|
|
FT
|
Tokatspor
Ceyhanspor
|
1
5
|
|
FT
|
Nazilli Belediyespor
Tepecikspor
|
2
0
|
|
FT
|
Kütahyaspor
Mardin BB
|
1
1
|
|
FT
|
Halide Edip Adıvar
Kahta 02 Spor
|
1
1
|
|
FT
|
Darıca Gençlerbırlığı
Karaman Belediyespor
|
0
1
|
|
FT
|
Cengelkoyspor
Yomraspor
|
0
1
|
0
|
FT
|
Yozgatspor
Tekirdağspor
|
6
0
|
|
FT
|
Ağrı 1970
Fethiyespor
|
0
0
|
|
FT
|
Batman Petrolspor
Yeni Altındağ BS
|
0
1
|
|
FT
|
Somaspor
Erbaaspor
|
3
0
|
|
FT
|
Karşıyaka
Osmaniyespor
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Çarşambaspor
Isparta Davrazspor
|
0
1
|
|
FT
|
İçelspor
Şile Yıldızspor
|
1
1
|
|
FT
|
Arhavispor
Erokspor
|
1
2
|
|
FT
|
Çatalcaspor
Gölcükspor
|
1
0
|
|
FT
|
Cizrespor
Elaziz Belediyespor
|
4
4
|
|
FT
|
Murici
CRB
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Jacyobá
CEO
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
Nacional AM
Cliper
|
1
1
|
|
FT
|
Gama
Brasiliense
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Fluminense
Madureira
|
4
1
|
1
|
FT
|
Bangu
Nova Iguaçu
|
0
1
|
1
|
FT
|
Botafogo
Macaé
|
4
0
|
2
|
FT
|
Joinville
Brusque
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Hercílio Luz
Chapecoense
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Marcílio Dias
Juventus SC
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Prospera Criciuma
Avaí
|
0
1
|
0.5/1
|
FT
|
Ypiranga Erechim
Grêmio
|
2
3
|
1
|
FT
|
Internacional
Esportivo
|
5
0
|
1.5
|
FT
|
São Luiz
Aimoré
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Novo Hamburgo
EC São José
|
1
3
|
|
FT
|
Juventude
Brasil de Pelotas
|
2
1
|
|
FT
|
Pelotas
Caxias
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Jataiense
Aparecidense
|
0
3
|
0.5/1
|
FT
|
Iporá
Grêmio Anápolis
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Anápolis
Vila Nova
|
0
3
|
|
FT
|
Goiás
Atlético GO
|
0
3
|
1
|
FT
|
Juventude MA
Iape
|
3
0
|
|
FT
|
Acao Cuiaba
União Rondonópolis
|
3
1
|
|
FT
|
Dom Bosco
Cuiabá
|
0
2
|
|
FT
|
Luverdense
Nova Mutum EC
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Cruzeiro
CAP Patrocinense
|
4
0
|
1.5
|
FT
|
URT
América Mineiro
|
0
5
|
1
|
FT
|
Boa
Caldense
|
2
0
|
1
|
FT
|
Coimbra
Uberlândia
|
2
2
|
0.5/1
|
FT
|
Tombense
Pouso Alegre
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Campinense
Nacional de Patos
|
1
0
|
|
FT
|
Athletico PR
Rio Branco PR
|
2
0
|
1
|
FT
|
Maringá
Operário PR
|
0
0
|
1
|
POSTP
|
Cascavel CR
Londrina
|
?
?
|
|
FT
|
Palmeiras
Mirassol
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Bragantino
Ferroviária
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Santos
Corinthians
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
XV de Piracicaba
Monte Azul
|
1
0
|
1
|
FT
|
Osasco Audax
Rio Claro
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Oeste
São Bernardo
|
2
1
|
0
|
FT
|
Portuguesa
Velo Clube
|
1
0
|
1
|
POSTP
|
CA Linense
Comercial
|
?
?
|
|
POSTP
|
Barretos
Olímpia
|
?
?
|
|
FT
|
Vera Cruz
Central
|
1
0
|
0
|
FT
|
Salgueiro
Acadêmica Vitória
|
1
1
|
1.5
|
FT
|
Santa Cruz
Sete de Setembro PE
|
0
2
|
1.5
|
FT
|
Flamengo PI
Ríver
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Picos
Tiradentes PI
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
4 de Julho
Altos
|
3
4
|
0
|
FT
|
ABC
Santa Cruz de Natal RN
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Real Ariquemes
Gênus
|
2
0
|
|
FT
|
Guaporé
Ji-Paraná
|
1
1
|
|
FT
|
Costa Rica - MS
Dourados Atlético
|
3
0
|
|
FT
|
Comercial MS
Operário MS
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
JJ Urquiza
Talleres Remedios
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Sacachispas
San Miguel
|
1
0
|
0
|
FT
|
Cañuelas
Flandria
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Ciudad de Bolívar
Independiente Chivilcoy
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sol de Mayo
Sportivo Desamparados
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Camioneros
Juventud Unida Univ.
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Chaco For Ever
CDJU Gualeguaychu
|
5
0
|
1
|
FT
|
Gimnasia Concepción
Sportivo Las Parejas
|
1
0
|
0
|
FT
|
Racing Córdoba
Boca Unidos
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Defensores Belgrano VR
Def. de Pronunciamiento
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Sportivo Peñarol
Circulo Deportivo
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Olimpo
Ferro Carril Oeste LP
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Central Norte
Gimnasia y Tiro
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Unión Sunchales
Sportivo Belgrano
|
0
2
|
0.5
|
POSTP
|
Cambodia Tiger
Electricite du Cambodge
|
?
?
|
|
POSTP
|
Police Commissary
Phnom Penh Crown
|
?
?
|
|
POSTP
|
Svay Rieng
Soltilo Angkor
|
?
?
|
|
FT
|
Triomphe Liancourt
Racing Club Haitien
|
3
0
|
|
FT
|
Juventus Hai
FICA
|
1
0
|
|
FT
|
Ouanaminthe
Racing des Gônaïves
|
0
0
|
|
FT
|
Violette AC
Rivartibonitienne
|
0
0
|
|
FT
|
Capoise
América des Cayes
|
2
0
|
|
FT
|
Don Bosco
Cavaly
|
1
1
|
|
FT
|
Juvenes / Dogana
Cailungo
|
4
0
|
|
FT
|
Fiorentino
Libertas
|
0
0
|
|
FT
|
Virtus
La Fiorita
|
1
1
|
|
POSTP
LIVE |
Brisbane Roar
เพิร์ธ กลอรี
|
?
?
|
0.5/1
|
FT
|
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Seoul E.
Anyang
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Asan Mugunghwa
Sangju Sangmu
|
1
2
|
0
|
FT
|
Blacktown City
Sydney II
|
3
0
|
1.5
|
FT
|
Rockdale City Suns
Sydney United
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Sydney Olympic
North Shore Mariners
|
2
1
|
1
|
CANCL
|
Francs Borains
SV Roeselare
|
0
0
|
|
CANCL
|
Knokke
Patro Eisden
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rupel Boom
Thes Sport
|
0
0
|
|
CANCL
|
Liège
Tienen
|
0
0
|
|
CANCL
|
Sint-Eloois-Winkel
Mandel United
|
0
0
|
|
FT
|
Paris SG W
Barcelona W
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Bayern Munich W
Chelsea W
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Torino U19
Atalanta U19
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
UKS SMS Lodz W
Rolnik Biedrzychowice
|
9
0
|
|
FT
|
Zaglebie U18
Gornik Z. U18
|
5
1
|
|
FT
|
Korona Kielce U18
Wisla U18
|
3
1
|
|
FT
|
Gwarek Zabrze U18
Pogon Szczecin U18
|
0
1
|
|
FT
|
Jagiellonia U18
SMS Łódź U18
|
0
0
|
|
FT
|
Arka Gdynia U18
Legia U18
|
2
4
|
|
FT
|
Cape Town Spurs
Cape Umoya United
|
0
2
|
|
FT
|
Richards Bay
Sekhukhune United
|
2
2
|
|
FT
|
University of Pretoria
Pretoria Callies
|
0
0
|
|
POSTP
|
Adamawa United
Katsina United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kano Pillars
Nasarawa United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Heartland
Plateau United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wikki Tourist
Enyimba
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kwara United
Rivers United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Abia Warriors
Akwa United
|
?
?
|
|
POSTP
|
Enugu Rangers
Jigawa Golden Stars
|
?
?
|
|
POSTP
|
Akwa Starlets
Ifeanyi Uba
|
?
?
|
|
POSTP
|
Sunshine Stars
MFM
|
?
?
|
|
POSTP
|
Warri Wolves
Lobi Stars
|
?
?
|
|
FT
|
Plaza Amador
Sporting San Miguelito
|
2
1
|
|
FT
|
Drita
Prishtina
|
1
2
|
|
FT
|
KF Ballkani
Gjilani
|
1
0
|
|
FT
|
KF Llapi
Trepça'89
|
2
1
|
|
POSTP
|
Thalwil
Wettswil-Bonstetten
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kosova
Balzers
|
?
?
|
|
FT
|
UNA Strassen
Rodange
|
1
1
|
1
|
FT
|
Racing
Differdange 03
|
3
0
|
0
|
FT
|
F91 Dudelange
Hostert
|
1
1
|
|
POSTP
|
RM Hamm Benfica
Etzella Ettelbrück
|
?
?
|
|
FT
|
Progrès Niedercorn
Victoria Rosport
|
3
2
|
1
|
FT
|
UT Pétange
Mondorf-les-Bains
|
0
1
|
|
FT
|
Fola Esch
Swift Hesperange
|
2
2
|
0.5
|
POSTP
|
Hertha
St. Anna
|
?
?
|
|
POSTP
|
Union Vöcklamarkt
Allerheiligen
|
?
?
|
|
POSTP
|
Wolfsberger AC II
Ried II
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gurten
Wels
|
?
?
|
|
POSTP
|
Spittal
Sturm Graz II
|
?
?
|
|
FT
|
Adamstown Rosebuds
Lambton Jaffas
|
0
3
|
|
FT
|
Valentine
Broadmeadow Magic
|
0
4
|
2
|
POSTP
|
Petite Rivière Noire
Bolton City
|
?
?
|
|
POSTP
|
Entente Boulet Rouge
ASVP
|
?
?
|
|
POSTP
|
Cercle de Joachim
ASPL 2000
|
?
?
|
|
FT
|
Police
Kaedi
|
4
0
|
|
FT
|
SNIM
Tevragh-Zeïne
|
0
3
|
|
FT
|
Zenit II
Dolgie Prudy
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Kazanka
Torpedo Vladimir
|
3
1
|
0/0.5
|
CANCL
|
Dinamo Moskva II
Zenit Irkutsk
|
0
0
|
|
FT
|
Kara
Semassi
|
1
1
|
|
FT
|
Ifodjè
ASKO de Kara
|
1
2
|
|
FT
|
Koroki Metete
Unisport
|
2
2
|
|
FT
|
Gomido
Anges Notsè
|
1
1
|
|
FT
|
Dynamic Togolais
Togo Port
|
1
2
|
|
FT
|
Entente II
OTR
|
0
0
|
|
FT
|
Maranatha Fiokpo
Gbohloe-Su
|
1
4
|
|
FT
|
IFK Sundsvall W
Borgeby W
|
1
1
|
|
FT
|
IFK Kalmar W
Morön W
|
1
0
|
|
FT
|
Athletic Club W
Logroño W
|
2
1
|
1
|
FT
|
Huelva W
Espanyol W
|
2
1
|
|
FT
|
Madrid CFF W
Real Madrid W
|
0
2
|
1
|
FT
|
Deportivo de La Coruña W
Valencia W
|
1
1
|
0
|
FT
|
Santa Teresa W
Eibar W
|
2
0
|
|
FT
|
Kelen W
Szent Mihály W
|
5
2
|
|
FT
|
Astra Hungary W
Diósgyőri VTK W
|
1
4
|
|
FT
|
América W
Cruz Azul W
|
2
1
|
1
|
FT
|
Meshakhte
Tbilisi City
|
0
3
|
|
FT
|
Merani Tbilisi II
Kolkheti Khobi
|
3
0
|
|
FT
|
Bordj Bou Arreridj U21
MC Alger U21
|
5
4
|
0.5
|
FT
|
CR Belouizdad U21
JS Saoura U21
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Hapoel Lod
MS Jerusalem
|
2
1
|
|
FT
|
Ironi Modi'in
Hapoel Merhavim
|
1
2
|
|
FT
|
Levante III W
Atlético de Aspe W
|
2
1
|
|
FT
|
Discobolo-La Torre W
Valencia III W
|
2
1
|
|
FT
|
Elche W
Ciudad de Murcia W
|
3
0
|
|
FT
|
Mislata W
CFF Albacete W
|
1
0
|
|
FT
|
Atlético Revellín W
Arratia W
|
0
0
|
|
FT
|
Pardinyes W
Pallejà W
|
4
3
|
|
FT
|
Europa W
Son Sardina W
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Castuera W
Sporting de Huelva II W
|
0
0
|
|
FT
|
San Pío X
Zamora Amigos Duero W
|
2
3
|
|
FT
|
DNS de Belen W
Olímpico Madrid W
|
2
2
|
|
FT
|
Salamanca W
Dinamo Guadalajara W
|
1
0
|
|
FT
|
Atlético Arousana W
Oceja-Gimnástica W
|
3
1
|
|
FT
|
Valladares W
Sporting Gijón II W
|
1
4
|
|
FT
|
Mos W
Llanera W
|
2
2
|
|
FT
|
Sárdoma W
Monte W
|
3
1
|
|
FT
|
Unión Viera W
Real Unión Tenerife II W
|
2
1
|
|
FT
|
Terrassa W
Sant Gabriel W
|
0
1
|
|
FT
|
SMX Athletic Murcia W
Albacete II W
|
0
5
|
|
FT
|
Victoria CF W
Racing Santander II W
|
1
1
|
|
FT
|
UD Logroñés W
Aurrerá de Vitoria W
|
0
3
|
|
FT
|
Tarsa W
Las Majoreras W
|
1
1
|
|
FT
|
Murcia Féminas W
Plaza Argel W
|
4
3
|
|
FT
|
Tres Cantos W
Getafe W
|
0
1
|
|
FT
|
Puerto del Carmen W
Llamoro W
|
0
2
|
|
FT
|
Juventud San Sebastián W
Julio Suárez W
|
0
4
|
|
FT
|
San Antonio Pilar W
Achamán W
|
4
1
|
|
FT
|
Furia Arona W
Las Torres W
|
1
1
|
|
FT
|
Rayo Vallecano II W
Samper W
|
1
1
|
|
FT
|
Málaga II W
Mérida AD W
|
2
1
|
|
FT
|
Levante Las Planas W
Girona W
|
2
0
|
|
FT
|
Vic Riuprimer W
Balears W
|
2
2
|
|
FT
|
Itaroa Huarte W
Oiartzun W
|
0
3
|
|
FT
|
Deportivo La Coruña II W
Gijón FF W
|
2
2
|
|
FT
|
Berriozar W
Tolosa W
|
1
2
|
|
FT
|
Santa Teresa II W
La Rambla W
|
2
2
|
|
FT
|
Huesca W
Igualada W
|
2
2
|
|
FT
|
North Texas
Inter Miami II
|
4
2
|
1
|
FT
|
Getafe U19
Real Madrid U19
|
2
2
|
|
FT
|
Marina Sport U19
Lugo U19
|
2
3
|
|
FT
|
Racing Santander U19
Celta de Vigo U19
|
3
1
|
|
FT
|
Atlético Perines U19
Deportivo La Coruña U19
|
1
1
|
|
FT
|
Bansander U19
Ural U19
|
0
2
|
|
FT
|
Tropezón U19
Conxo Santiago U19
|
2
1
|
|
FT
|
Séneca U19
Tiro de Pichón U19
|
3
0
|
|
FT
|
Real Betis U19
Granada U19
|
2
4
|
|
FT
|
Cádiz U19
Málaga U19
|
3
4
|
|
FT
|
Castilleja U19
26 de Febrero U19
|
2
1
|
|
FT
|
Nervión U19
Dos Hermanas SA U19
|
3
0
|
|
POSTP
|
Cerdanyola d. Vallès U19
Europa U19
|
?
?
|
|
FT
|
Athletic Club U19
Tudelano U19
|
7
1
|
|
FT
|
Aurrerá Vitoria U19
Oyonesa U19
|
2
1
|
|
FT
|
Calavera U19
Vázquez Cultural U19
|
4
1
|
|
FT
|
Sanluqueno U19
Almería U19
|
2
1
|
|
FT
|
Eibar U19
Osasuna U19
|
0
2
|
|
FT
|
Leioa U19
UD Logroñés U19
|
0
1
|
|
POSTP
|
Sevilla U19
San Félix U19
|
?
?
|
|
FT
|
El Olivar U19
Penya Arrabal U19
|
3
4
|
|
FT
|
Lleida U19
Atlético Villacarlos U19
|
6
1
|
|
FT
|
Danok Bat U19
AD San Juan U19
|
3
2
|
|
FT
|
Cultural Leonesa U19
Atl. Madrid U19
|
2
3
|
|
FT
|
Marino U19
Las Palmas U19
|
0
5
|
|
FT
|
Los Llanos Aceró U19
Acodetti U19
|
1
3
|
|
FT
|
Castellón U19
Talavera U19
|
5
1
|
|
POSTP
|
Levante U19
Atlético Madrileño U19
|
?
?
|
|
FT
|
Sabadell U19
Espanyol U19
|
2
1
|
|
FT
|
Alcorcón U19
Rayo Vallecano U19
|
0
3
|
|
FT
|
Ebro U19
Damm U19
|
2
0
|
|
POSTP
|
Recreativo Huelva U19
Santa Fe U19
|
?
?
|
|
FT
|
Juventus W
Roma W
|
3
2
|
2
|
FT
|
Proodeftiki
Ano Meras
|
1
0
|
|
FT
|
Ethnikos Piraeus
Panionios
|
1
1
|
|
FT
|
Marko
Ilioupoli
|
0
2
|
|
FT
|
Aittitos Spata
Moschato
|
0
0
|
|
FT
|
Charavgiakos
Fostiras
|
2
1
|
|
FT
|
Akratitos
Pyliou
|
1
0
|
|
FT
|
Aias Salamina
Asteras Varis
|
0
0
|
|
FT
|
Keratsini
Thyella Diastavroseos
|
0
2
|
|
FT
|
Aiolikos
Aetos Loutron
|
2
1
|
|
POSTP
|
Mikrasiatiki
Panelefsiniakos
|
?
?
|
|
FT
|
Karavas
Pythagoras Karlovasi
|
5
0
|
|
FT
|
Napoli CA W
Bahia W
|
2
2
|
|
FT
|
Flamengo W
Internacional RS W
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Ferroviária W
Real Brasília W
|
3
1
|
1.5
|
FT
|
Corinthians W
Botafogo W
|
3
1
|
|
FT
|
São José W
São Paulo W
|
2
3
|
1.5
|
FT
|
Şirineaşa
Şcolar Reşiţa
|
4
3
|
0.5/1
|
FT
|
Unirea Slobozia
Petrolul 52
|
1
1
|
0/0.5
|
CANCL
|
Bordeaux II
Bressuire
|
0
0
|
|
CANCL
|
Anglet Genets
Chauvigny
|
0
0
|
|
CANCL
|
Lège-Cap-Ferret
Libourne
|
0
0
|
|
CANCL
|
Tartas-St Yaguen
Aviron Bayonnais
|
0
0
|
|
CANCL
|
Stade Bordelais
Niort II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Chatellerault
Neuville
|
0
0
|
|
CANCL
|
Cognac
Poitiers
|
0
0
|
|
CANCL
|
Toulouse II
Alberes Argelès
|
0
0
|
|
CANCL
|
Bretigny Foot
Blanc Mesnil
|
0
0
|
|
CANCL
|
Lucciana
Nice II
|
0
0
|
|
CANCL
|
Villefranche SJB
Mandelieu LN
|
0
0
|
|
CANCL
|
Marseille Endoume Catalans
Cannes
|
0
0
|
|
CANCL
|
Rousset-Ste Victoire
Corte
|
0
0
|
|
FT
|
Southside Eagles
Palm Beach
|
4
1
|
|
FT
|
Queensland Lions
Southport Warriors
|
5
0
|
|
FT
|
Sunshine Coast
Logan Lightning
|
1
4
|
|
POSTP
|
Zemplín Michalovce U19
Podbrezová U19
|
?
?
|
|
FT
|
Kamogawa W
Harima W
|
0
0
|
|
FT
|
Nittaidai W
Angeviolet Hiroshima W
|
4
1
|
1
|
FT
|
Iga Kunoichi W
Yamato Sylphid W
|
2
0
|
2.5
|
POSTP
|
Cerezo Osaka W
Yokohama W
|
?
?
|
|
FT
|
Diamond Stars
Central Parade
|
0
1
|
|
FT
|
Kamboi Eagles
Johansen
|
0
1
|
|
FT
|
Wusum Stars
RSLAF
|
0
0
|
|
FT
|
Lyn W
Grei W
|
1
0
|
|
FT
|
Røa W
Amazon Grimstad W
|
0
1
|
|
FT
|
Cheng Fung
Lun Lok
|
3
4
|
|
FT
|
Hang Sai
Tak Chun Ka I
|
0
3
|
|
FT
|
College Cosmo
Glacis United
|
0
2
|
|
FT
|
Manchester 62
Europa Point
|
4
0
|
|
FT
|
Veertien Mie
Verspah Oita
|
0
3
|
|
FT
|
Honda Lock
Matsue City
|
1
1
|
|
FT
|
Nara Club
Sony Sendai
|
0
3
|
0.5
|
POSTP
|
Reinmeer Aomori
Maruyasu Okazaki
|
?
?
|
|
FT
|
Kariya
Honda
|
0
1
|
|
FT
|
Norrdea Hokkaido W
JFA Academy W
|
2
3
|
|
FT
|
Kibi Univ. Takahashi W
Fukuoka J. Anclas W
|
0
1
|
|
POSTP
|
RPS Lions
SavU
|
?
?
|
|
POSTP
|
PP-70
Loiske
|
?
?
|
|
POSTP
|
VPV
Virkiä
|
?
?
|
|