FT
|
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สวอนซีซิตี
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
บริสตอลซิตี
แบล็กพูล
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
บาร์นสลีย์
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ดาร์บีเคาน์ตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
ลูตัน ทาวน์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
|
3
0
|
0.5/1
|
FT
|
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ฮัลล์ซิตี
|
1
4
|
0.5/1
|
FT
|
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิลล์วอลล์
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
สโตกซิตี
เรดิง
|
3
2
|
0.5/1
|
FT
|
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เบอร์มิงแฮมซิตี
|
0
1
|
1/1.5
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
3
3
|
0/0.5
|
FT
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Cheltenham Town
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พอร์ตสมัท
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
จิลลิ่งแฮม
ลินคอล์น ซิตี้
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
อิปสวิช ทาวน์
มอร์แคมป์
|
2
2
|
1
|
FT
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
|
2
0
|
1
|
FT
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
ซันเดอร์แลนด์
วีแกนแอทเลติก
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
ชาร์ลตันแอธเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Exeter City
Bradford City
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Sutton United
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Harrogate Town
โรชเดล
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Hartlepool United
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Mansfield Town
บริสตอล โรเวอร์ส
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Northampton Town
Port Vale
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Oldham Athletic
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Leyton Orient
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
สคันธอร์ป
Swindon Town
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Stevenage
Barrow
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
De Graafschap
Roda JC Kerkrade
|
0
3
|
0.5/1
|
AET
|
Weiche Flensburg
Holstein Kiel
|
2
4
|
1.5
|
FT
|
Lokomotive Leipzig
Bayer 04 Leverkusen
|
0
3
|
2/2.5
|
FT
|
Sandhausen
แอร์เบ ไลป์ซิก
|
0
4
|
2/2.5
|
FT
|
Bayreuth
DSC Arminia Bielefeld
|
3
6
|
1.5
|
FT
|
Greifswalder FC
FC Augsburg
|
2
4
|
3
|
FT
|
Osnabrück
แวร์เดอร์ เบรเมน
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Eintracht Norderstedt
ฮันโนเฟอร์ 96
|
0
4
|
2
|
AET
|
Wuppertaler SV
VfL Bochum 1848
|
1
2
|
1.5/2
|
FT
|
BFC Dynamo
VfB Stuttgart
|
0
6
|
1.5
|
FT
|
Ulm
นูเรมเบิร์ก
|
0
1
|
1/1.5
|
FT_PEN
|
Babelsberg
SpVgg Greuther Fürth
|
2
2
|
2
|
FT
|
Magdeburg
St. Pauli
|
2
3
|
0.5
|
FT
|
Wehen Wiesbaden
ดอร์ทมุนด์
|
0
3
|
2/2.5
|
FT
|
โอลิมปิก ลียง
แบรสต์
|
1
1
|
2
|
FT
|
Troyes
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
1
2
|
1.5/2
|
FT
|
เลกาเนส
อัลกอร์กอน
|
2
0
|
|
FT
|
UCAM Murcia
Mar Menor
|
5
0
|
|
FT
|
SCM Zalău
Ariesul Turda
|
2
1
|
|
FT
|
Sesvete
Dinamo Zagreb II
|
2
0
|
|
FT
|
Minsk
Isloch
|
0
2
|
|
FT
|
Karlovac 1919
Segesta Sisak
|
4
2
|
|
FT
|
Wulfrath
SC Velbert
|
1
1
|
|
FT
|
Parla
Unión Adarve
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Gimnástica Segoviana
Zamora
|
4
1
|
|
FT
|
At. Malagueño
Cadiz II
|
3
1
|
|
FT
|
Haro
Amurrio
|
2
1
|
|
FT
|
นูมานเซีย
ราโย่ มายาดาฮองด้า
|
2
0
|
0
|
FT
|
Racing Santander II
Barakaldo
|
0
0
|
|
FT
|
Sporting Gijon II
Cultural Leonesa II
|
2
2
|
|
FT
|
Wiedenbrück
Hessen Kassel
|
0
0
|
|
FT
|
Rot Weiss Ahlen
Teutonia WS
|
3
0
|
|
FT
|
DOVO
IJsselmeervogels
|
3
1
|
|
FT
|
Hessen Dreieich
Schott Mainz
|
1
2
|
|
FT
|
อูเทรชท์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
|
2
3
|
|
FT
|
Wormatia Worms
Eddersheim
|
2
0
|
1.5
|
FT
|
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เอฟเวอร์ตัน
|
4
0
|
1
|
FT
|
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เซลต้า บีโก้
|
0
1
|
0.5
|
CANCL
|
วิลเลม ทเว
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
|
0
0
|
|
FT
|
Welling United
Bromley
|
1
2
|
0.5/1
|
FT
|
Rot-Weiss Essen
Verl
|
4
4
|
|
FT
|
FC Bocholt
Rot-Weiß Oberhausen
|
2
0
|
|
CANCL
|
Lippstadt 08
Bersenbrück
|
0
0
|
|
FT
|
Teutonia St.Tönis
SV 1919 Straelen
|
0
2
|
|
FT
|
Stuttgart II
Balingen
|
3
1
|
|
FT
|
Fortuna Köln
TSV Steinbach
|
1
3
|
|
FT
|
Chesterfield
Tamworth
|
3
1
|
|
FT
|
Nantwich Town
Chester
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Bergisch Gladbach
TVD Velbert
|
5
2
|
|
FT
|
Ilkeston Town
Coalville Town
|
2
2
|
|
FT
|
Wiedenbrück
Hannover 96 II
|
2
0
|
|
FT
|
Waasland-Beveren
SC Cambuur
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
คลับ บรูกก์
Westerlo
|
2
1
|
|
FT
|
Excelsior Maassluis
Westlandia
|
4
0
|
|
FT
|
Alfreton Town
King's Lynn Town
|
4
1
|
0
|
CANCL
|
Schwarz-Weiß Rehden
Teutonia Hamburg
|
0
0
|
|
FT
|
VfB Oldenburg
Homberg
|
3
4
|
|
FT
|
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
นอริชซิตี
|
3
0
|
0/0.5
|
FT
|
Glenavon
Portstewart
|
2
0
|
|
FT
|
เบิร์นลีย์
กาดิซ
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Dungannon Swifts
Moyola Park
|
3
1
|
|
FT
|
อูเทรชท์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
|
7
0
|
|
FT
|
Weston-super-Mare
Yeovil Town
|
1
1
|
|
FT
|
Curzon Ashton
Altrincham
|
1
1
|
|
CANCL
|
Fylde
Halifax Town
|
0
0
|
|
FT
|
Ebbsfleet United
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
|
1
1
|
0
|
FT
|
Dorking Wanderers
Wealdstone
|
1
2
|
|
FT
|
Boston United
กริมสบี้ ทาวน์
|
0
1
|
|
FT
|
Tonbridge Angels
Dover Athletic
|
0
4
|
|
FT
|
Salisbury
Eastleigh
|
1
2
|
|
FT
|
Leamington
Solihull Moors
|
0
2
|
|
FT
|
Notts County
York City
|
2
3
|
|
FT
|
เฮราเคิล
พีอีซี ซโวลล์
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Wimborne Town
Weymouth
|
0
2
|
|
FT
|
Dollingstown
Portadown
|
0
2
|
|
FT
|
Slough Town
Aldershot Town
|
1
2
|
|
FT
|
Guiseley
Stockport County
|
0
5
|
|
FT
|
Hampton & Richmond
Woking
|
1
1
|
|
FT
|
Billericay Town
Dagenham & Redbridge
|
3
2
|
1/1.5
|
FT
|
คริสตัล พาเลซ
วัตฟอร์ด
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
Torquay United
Chippenham Town
|
3
0
|
|
FT
|
Crusaders
Banbridge Town
|
4
0
|
|
FT
|
Tobermore United
Ballymena United
|
1
4
|
|
FT
|
เวสต์แฮม
อตาลันต้า
|
2
0
|
|
FT
|
เซาแธมป์ตัน
แอธเลติก บิลเบา
|
1
3
|
|
FT
|
Spennymoor Town
Wrexham
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Meerbusch
Wegberg-Beeck
|
1
2
|
|
FT
|
Patro Eisden
RWDM
|
2
1
|
|
FT
|
Ramsbottom United
Radcliffe Borough
|
0
0
|
|
CANCL
|
Türk Gücü Friedberg
Basara Mainz
|
0
0
|
|
FT
|
Brackley Town
Oxford City
|
1
0
|
|
FT
|
Mossley
Stalybridge Celtic
|
0
3
|
|
FT
|
Biggleswade Town
Cambridge City
|
3
0
|
|
CANCL
|
Braintree Town
Peterborough Sports
|
0
0
|
|
FT
|
Nuneaton Town
Basford United
|
1
1
|
|
FT
|
Cirencester Town
Didcot Town
|
3
2
|
|
CANCL
|
Farsley Celtic
Hyde United
|
0
0
|
|
CANCL
|
Needham Market
AFC Sudbury
|
0
0
|
|
FT
|
Hungerford Town
Gosport Borough
|
1
1
|
|
FT
|
Swindon Supermarine
Banbury United
|
0
0
|
|
FT
|
Ossett United
Matlock Town
|
1
2
|
|
FT
|
Sheffield
Coleshill Town
|
0
1
|
|
CANCL
|
Bamber Bridge
City of Liverpool
|
0
0
|
|
FT
|
อาร์เคซี วาลไวก์
Lommel United
|
4
2
|
|
FT
|
PAEEK
Olympiakos
|
1
1
|
|
FT
|
Pirmasens
Diefflen
|
6
0
|
|
FT
|
Belasica
Kamenica-Sasa
|
1
1
|
|
FT
|
Pobeda
Ohrid
|
0
2
|
|
FT
|
Giresunspor
Samsunspor
|
0
0
|
|
FT
|
Onisilos
Nea Salamis
|
1
5
|
|
FT
|
Vlasina
Sloga Leskovac
|
10
0
|
|
FT
|
Cibalia
Vukovar
|
1
0
|
|
FT
|
อาโปเอล
AEK Larnaca
|
1
1
|
|
CANCL
|
เกรนาดา
Crotone
|
0
0
|
|
FT
|
ซัสเซาโล่
Vicenza
|
3
1
|
|
FT
|
อูดิเนเซ่
เอ็มโปลี
|
1
0
|
|
FT
|
Textil Escudo
Tropezón
|
1
2
|
|
FT
|
Dubrava Zagreb
Opatija
|
3
0
|
|
CANCL
|
เบรสชา
Reggiana
|
0
0
|
|
CANCL
|
Pisa
Fiorenzuola
|
0
0
|
|
FT
|
เบรนท์ฟอร์ด
บาเลนเซีย
|
2
1
|
|
CANCL
|
ฮีเรนวีน
เลชเช่
|
0
0
|
|
FT
|
Langreo
Cultural Leonesa
|
1
1
|
|
CANCL
|
Bad Honnef
FC BW Friesdorf
|
0
0
|
|
FT
|
Lierse Kempenzonen
Dender
|
1
0
|
|
FT
|
Real Sociedad II
Mirandés
|
1
1
|
|
CANCL
|
Go Ahead Eagles
Rödinghausen
|
0
0
|
|
CANCL
|
แอสตันวิลลา
เซบีย่า
|
0
0
|
|
FT
|
โฟรซิโนเน่
Benevento
|
2
2
|
|
FT
|
ซามพ์โดเรีย
เวโรน่า
|
1
0
|
|
FT
|
ฟิออเรนติน่า
เอสปันญ่อล
|
0
0
|
|
FT
|
Ponferradina
เรอัล โอเบียโด้
|
1
0
|
|
FT
|
เลกาเนส
ราโย่ บาเยกาโน่
|
1
1
|
|
FT
|
Real Oviedo II
Real Avilés
|
1
1
|
|
FT
|
Arandina
Palencia CF
|
0
1
|
|
FT
|
Burgos Promesas
Cristo Atlético
|
1
1
|
|
CANCL
|
Grama
Sants
|
0
0
|
|
FT
|
Jove Espanol
Águilas CF
|
1
3
|
|
FT
|
อัลบาเซเต้
Talavera CF
|
1
1
|
|
FT
|
Zejtun Corinthians
San Gwann
|
1
2
|
|
FT
|
Real Titánico
Llanera
|
1
2
|
|
FT
|
ทเวนเต้
ลาซิโอ
|
0
1
|
1
|
FT
|
Recreativo Huelva
คอร์โดบา
|
1
0
|
|
FT
|
Teruel
Castellón
|
1
1
|
|
FT
|
Cacereño
Guijuelo
|
2
1
|
|
FT
|
Noia
Compostela
|
0
1
|
|
FT
|
Arenteiro
Celta de Vigo II
|
3
0
|
|
FT
|
Real Madrid II
Fuenlabrada
|
0
1
|
|
FT
|
ไบรท์ตัน
เกตาเฟ่
|
0
2
|
|
FT
|
ลีดส์ยูไนเต็ด
บียาร์เรอัล
|
2
2
|
|
FT
|
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
คิโรน่า
|
2
1
|
|
FT
|
Real Ávila
Unionistas de Salamanca
|
0
2
|
|
CANCL
|
Sanluqueño
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
|
0
0
|
|
FT
|
Espanyol II
FC Andorra
|
1
4
|
|
FT
|
Torre del Mar
Marbella
|
0
3
|
|
FT
|
Inter Zaprešić
Bistra
|
3
3
|
|
FT
|
มาจอร์กา
กายารี่
|
1
0
|
|
CANCL
|
Pisa
Modena
|
0
0
|
|
FT
|
Xerez
San Fernando CD
|
0
0
|
|
FT
|
Göztepe
Altınordu
|
2
0
|
|
FT
|
เอลเช่
เลบันเต้
|
1
2
|
|
FT
|
Pietà Hotspurs
St. George's
|
1
0
|
|
FT
|
União de Leiria
Sporting Braga II
|
1
1
|
|
FT
|
เรอัล เบติส
โรม่า
|
5
2
|
0/0.5
|
FT
|
เลสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
|
1
0
|
1/1.5
|
FT
|
Harborough Town
Rothwell Corinthians
|
2
0
|
|
FT
|
Ashington AFC
Newcastle Benfield FC
|
3
4
|
|
FT
|
Shildon AFC
Garforth Town
|
1
0
|
|
FT
|
Redcar Athletic
Hemsworth MW
|
4
1
|
|
FT
|
Penrith AFC
Guisborough Town
|
1
2
|
|
FT
|
Whitley Bay FC
North Ferriby
|
1
1
|
|
FT
|
Billingham Town
West Allotment Celtic
|
2
3
|
|
FT
|
Seaham Red Star
Crook Town AFC
|
3
1
|
|
FT
|
Newton Aycliffe
Thornaby
|
4
3
|
|
FT
|
Sunderland RCA
Bishop Auckland
|
5
1
|
|
FT
|
North Shields
West Auckland Town
|
3
1
|
|
FT
|
Goole
Sunderland Ryhope CW
|
1
1
|
|
FT
|
Knaresborough Town
Northallerton Town
|
2
1
|
|
FT
|
Irlam
Albion Sports
|
3
0
|
|
FT
|
Macclesfield
Burscough
|
4
0
|
|
FT
|
Athersley Recreation
Campion
|
1
4
|
|
FT
|
Glossop North End
Widnes
|
3
0
|
|
FT
|
Lower Breck
Penistone Church
|
0
0
|
|
FT
|
Longridge Town
Northwich Victoria
|
1
2
|
|
FT
|
Barnoldswick Town
Runcorn Town
|
6
1
|
|
FT
|
Padiham
AFC Liverpool
|
2
3
|
|
FT
|
Ashton Athletic
Squires Gate
|
0
2
|
|
FT
|
West Didsbury & Chorlton
Avro
|
1
3
|
|
FT
|
Prestwich Heys
Litherland Remyca
|
3
1
|
|
FT
|
Vauxhall Motors
Skelmersdale United
|
0
0
|
|
FT
|
Thackley
Wythenshawe Town
|
2
3
|
|
FT
|
Silsden
Eccleshill United
|
0
4
|
|
FT
|
Winsford United
Charnock Richard
|
0
2
|
|
FT
|
Tividale
Shifnal Town FC
|
2
0
|
|
FT
|
Sporting Khalsa
Coventry Sphinx
|
4
3
|
|
FT
|
Lye Town
Hanley Town
|
2
3
|
|
FT
|
Rugby Town
Boldmere St Michaels
|
1
0
|
|
FT
|
Highgate United
Malvern Town
|
3
1
|
|
FT
|
Westfields
Heather St Johns
|
3
0
|
|
FT
|
Hereford Lads Club
Haughmond
|
0
0
|
|
FT
|
Walsall Wood
Leicester Road
|
0
2
|
|
FT
|
Whitchurch Alport
Wolverhampton Casuals
|
2
1
|
|
FT
|
Racing Club Warwick
Stone Old Alleynians
|
0
4
|
|
FT
|
Gresley
Bewdley Town
|
3
0
|
|
FT
|
Romulus
Uttoxeter Town
|
1
2
|
|
FT
|
AFC Wulfrunians
Heanor Town
|
2
1
|
|
FT
|
Stourport Swifts
Lichfield City
|
0
4
|
|
FT
|
Quorn
Selston
|
5
1
|
|
FT
|
Barton Town Old Boys
Maltby Main
|
2
3
|
|
FT
|
Pinchbeck United
Skegness Town
|
0
1
|
|
FT
|
Oadby Town
Stamford
|
0
2
|
|
FT
|
Sherwood Colliery
Boston Town FC
|
1
1
|
|
FT
|
Newark Flowserve
Lutterworth Town
|
0
0
|
|
FT
|
Bottesford Town
Eastwood Community
|
1
0
|
|
FT
|
Anstey Nomads
Sleaford Town FC
|
1
0
|
|
FT
|
Long Eaton United FC
Holbeach United
|
4
1
|
|
FT
|
Winterton Rangers FC
Grimsby Borough
|
6
2
|
|
FT
|
Leicester Nirvana
Deeping Rangers
|
1
1
|
|
FT
|
Handsworth Parramore
AFC Mansfield
|
2
0
|
|
FT
|
Staveley MW
Loughborough University
|
1
2
|
|
FT
|
Cleethorpes Town
Melton Town
|
4
0
|
|
FT
|
Lakenheath
Mulbarton Wanderers
|
2
2
|
|
FT
|
Swaffham Town
Walsham Le Willows
|
0
3
|
|
FT
|
Mildenhall Town FC
Wroxham
|
1
0
|
|
FT
|
Fakenham Town
Ely City
|
1
0
|
|
FT
|
Cogenhoe United
Haverhill Rovers
|
0
0
|
|
FT
|
Newport Pagnell Town FC
Peterborough Northern Star
|
4
1
|
|
FT
|
Corby Town
Woodbridge Town
|
3
1
|
|
FT
|
Potton United
Eynesbury Rovers
|
2
1
|
|
FT
|
Norwich United
Long Buckby
|
2
1
|
|
FT
|
Brantham Athletic
Gorleston
|
4
3
|
|
FT
|
Hadleigh United
Desborough Town
|
2
0
|
|
FT
|
Kirkley & Pakefield
Long Melford
|
1
1
|
|
FT
|
Arlesey Town
Thetford Town
|
4
3
|
|
FT
|
Bugbrooke St Michaels
March Town United
|
4
2
|
|
FT
|
AFC Kempston Rovers
Whitton United
|
1
1
|
|
FT
|
Godmanchester Rovers
Northampton ON Chenecks
|
1
1
|
|
FT
|
Wellingborough Town
Newmarket Town
|
1
3
|
|
FT
|
Harpenden Town
Romford
|
1
1
|
|
FT
|
Ware
Takeley
|
2
1
|
|
FT
|
Redbridge
Ilford
|
1
2
|
|
FT
|
Stanway Rovers FC
Leverstock Green
|
1
0
|
|
FT
|
Biggleswade United FC
Saffron Walden Town FC
|
0
7
|
|
FT
|
Little Oakley
St Margaretsbury
|
2
0
|
|
FT
|
Edgware Town
Hadley
|
0
3
|
|
FT
|
Witham Town
Woodford Town
|
3
2
|
|
FT
|
FC Clacton
Leighton Town
|
0
1
|
|
FT
|
Enfield 1893
Milton Keynes Irish
|
2
1
|
|
FT
|
Sawbridgeworth Town
Cockfosters
|
0
3
|
|
FT
|
Basildon United
Stansted
|
4
0
|
|
FT
|
Dunstable Town
North Greenford United
|
1
5
|
|
FT
|
Southend Manor
London Colney
|
1
0
|
|
FT
|
Easington Sports
Wokingham & Emmbrook
|
1
1
|
|
FT
|
Bishop's Cleeve
Clevedon Town
|
6
1
|
|
FT
|
Brislington
Brimscombe & Thrupp
|
3
3
|
|
FT
|
Shrivenham
Burnham
|
1
1
|
|
FT
|
Chipping Sodbury Town
Harefield United
|
1
2
|
|
FT
|
Risborough Rangers
Lydney Town
|
1
0
|
|
FT
|
Aylesbury
Longlevens
|
0
1
|
|
FT
|
Thornbury Town
Wootton Bassett Town
|
0
4
|
|
FT
|
Aylesbury United
Fairford Town FC
|
2
0
|
|
FT
|
Broadfields United
Cribbs
|
4
1
|
|
FT
|
Ardley United
Ashton & Backwell United
|
2
0
|
|
FT
|
Oxhey Jets FC
Bitton AFC
|
2
0
|
|
FT
|
Cadbury Heath
Flackwell Heath FC
|
0
2
|
|
FT
|
Tring Athletic
Keynsham Town
|
3
0
|
|
FT
|
Reading City
Hallen
|
3
1
|
|
FT
|
Roman Glass St George
Holmer Green
|
2
1
|
|
FT
|
K Sports
Rusthall
|
3
1
|
|
FT
|
Walton & Hersham
Tunbridge Wells
|
2
1
|
|
FT
|
Beckenham Town
Colliers Wood United FC
|
0
0
|
|
FT
|
Varndeanians
Farnham Town
|
1
2
|
|
FT
|
Steyning Town
Pagham
|
2
2
|
|
FT
|
Badshot Lea
East Preston
|
3
3
|
|
FT
|
Jersey Bulls
Horsham YMCA
|
10
1
|
|
FT
|
Chatham Town
Eastbourne United
|
6
2
|
|
FT
|
Hollands & Blair
Holmesdale
|
3
0
|
|
FT
|
Staines Town
Little Common
|
1
2
|
|
FT
|
Cobham
Sevenoaks Town
|
2
2
|
|
FT
|
CB Hounslow United
Redhill
|
0
3
|
|
FT
|
Kennington
Horley Town
|
5
0
|
|
FT
|
Broadbridge Heath
Littlehampton Town
|
2
6
|
|
FT
|
Glebe
Abbey Rangers
|
2
3
|
|
FT
|
Deal Town
Southall
|
1
0
|
|
FT
|
Eastbourne Town
Guildford City
|
2
4
|
|
FT
|
Newhaven
Camberley Town
|
6
1
|
|
FT
|
Bexhill United
Peacehaven & Telscombe
|
0
1
|
|
FT
|
Lingfield
Egham Town
|
2
1
|
|
FT
|
Ashford Town (Middlesex)
Uckfield Town
|
2
1
|
|
FT
|
Tower Hamlets
Sheppey United
|
1
4
|
|
FT
|
Hanworth Villa
Loxwood
|
1
3
|
|
FT
|
Virginia Water
Athletic Newham
|
1
1
|
|
FT
|
Lordswood
Knaphill
|
0
0
|
|
FT
|
East Grinstead Town
Alfold
|
1
2
|
|
FT
|
Sheerwater
Erith Town
|
0
2
|
|
FT
|
Crawley Down Gatwick
Welling Town
|
3
2
|
|
FT
|
Tooting & Mitcham United
Erith & Belvedere
|
1
1
|
|
FT
|
Fisher
Raynes Park Vale
|
0
1
|
|
FT
|
Molesey
Phoenix Sports
|
0
1
|
|
FT
|
Saltdean United
Frimley Green
|
4
0
|
|
FT
|
Mile Oak
Punjab United
|
0
2
|
|
FT
|
Balham
Canterbury City
|
3
0
|
|
FT
|
Crowborough Athletic
AFC Croydon Athletic
|
1
3
|
|
FT
|
AFC Portchester
Horndean
|
4
2
|
|
FT
|
Amesbury Town
Shaftesbury Town
|
1
4
|
|
FT
|
Westbury United
Christchurch
|
4
2
|
|
FT
|
Hythe & Dibden
Bradford Town
|
1
7
|
|
FT
|
Blackfield & Langley
Cowes Sports FC
|
5
1
|
|
FT
|
Portland United
Bournemouth FC
|
2
2
|
|
FT
|
Calne Town FC
Bashley
|
1
1
|
|
FT
|
Moneyfields
AFC Stoneham
|
1
3
|
|
FT
|
Brockenhurst
Hamworthy United FC
|
1
2
|
|
FT
|
United Services
Alton
|
0
3
|
|
FT
|
Larkhall Athletic
Lymington Town
|
1
2
|
|
FT
|
Bridport FC
Fleet Town
|
1
2
|
|
FT
|
Alresford Town
Odd Down
|
3
0
|
|
FT
|
Tadley Calleva
Baffins Milton Rovers
|
0
2
|
|
FT
|
Shepton Mallet
Andover New Street
|
0
0
|
|
FT
|
Hamble Club
Corsham Town
|
2
3
|
|
FT
|
Fareham Town
Street
|
8
0
|
|
FT
|
Millbrook
Saltash United
|
2
2
|
|
FT
|
Mousehole
Helston Athletic
|
3
1
|
|
FT
|
Brixham
Bridgwater Town
|
1
2
|
|
FT
|
Buckland Athletic
Exmouth
|
1
2
|
|
FT
|
St Austell
Tavistock
|
2
3
|
|
FT
|
Ilfracombe Town
Wellington FC
|
4
3
|
|
FT
|
อาแจกซ์
พีเอสวี
|
0
4
|
1
|
FT
|
Schweinfurt
Nürnberg II
|
1
1
|
1/1.5
|
POSTP
|
Bayreuth
Augsburg II
|
?
?
|
|
19:00
|
Schalding-Heining
Eichstätt
|
?
?
|
0/0.5
|
FT
|
Pipinsried
Memmingen
|
1
2
|
1/1.5
|
FT
|
Rain / Lech
Greuther Fürth II
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Buchbach
Aubstadt
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
FSV Optik Rathenow
Eilenburg
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Union Fürstenwalde
BAK '07
|
1
4
|
1
|
POSTP
|
Tennis Borussia
Altglienicke
|
?
?
|
|
FT
|
Chemie Leipzig
Tasmania Berlin
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Spfr. Dorfmerkingen
CfR Pforzheim
|
0
3
|
|
FT
|
Ilshofen
Rielasingen-Arlen
|
0
1
|
|
FT
|
Stuttgarter Kickers
Astoria Walldorf II
|
0
1
|
|
FT
|
Freiburger FC
Neckarsulmer SU
|
2
3
|
0
|
FT
|
Oberachern
SGV Freiberg
|
1
1
|
|
FT
|
Nöttingen
Reutlingen
|
2
0
|
|
FT
|
Lörrach-Brombach
Backnang
|
0
2
|
|
FT
|
Bruchsal
Linx
|
0
2
|
|
19:00
|
Ansbach
Vilzing
|
?
?
|
|
FT
|
1. SC Feucht
Bayern Hof
|
2
1
|
|
21:00
|
Cham
Karlburg
|
?
?
|
|
21:00
|
TSV Abtswind
Eintracht Bamberg
|
?
?
|
|
21:00
|
Großbardorf
DJK Bamberg
|
?
?
|
|
21:00
|
Seligenporten
Sand
|
?
?
|
|
FT
|
ATSV Erlangen
Ammerthal
|
0
3
|
|
21:00
|
Gebenbach
Vatan Spor
|
?
?
|
|
FT
|
Landsberg
Deisenhofen
|
1
2
|
0
|
FT
|
Pullach
Donaustauf
|
3
2
|
0.5/1
|
21:00
|
Kottern
1880 Wasserburg
|
?
?
|
|
21:00
|
Hankofen-Hailing
Hallbergmoos-Goldach
|
?
?
|
|
21:00
|
Jahn Regensburg II
Schwaben Augsburg
|
?
?
|
|
21:00
|
Kirchanschöring
Ismaning
|
?
?
|
|
22:00
|
Gundelfingen
Türkspor Augsburg
|
?
?
|
|
FT
|
Torgelower SV Greif
Neustrelitz
|
1
1
|
|
FT
|
Hansa Rostock II
CFC Hertha
|
4
1
|
|
FT
|
Budissa Bautzen
An der Fahner Höhe
|
0
2
|
|
FT
|
Krieschow
Martinroda
|
3
2
|
|
FT
|
Carl Zeiss Jena II
Blau-Weiß Zorbau
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
International Leipzig
Einheit Rudolstadt
|
0
1
|
|
FT
|
Oberlausitz Neugersdorf
1. FC Merseburg
|
0
0
|
|
FT
|
Urartu
Junior Sevan
|
4
1
|
0.5/1
|
FT
|
Austria Klagenfurt
Hartberg
|
4
3
|
0/0.5
|
FT
|
Sturm Graz
Rheindorf Altach
|
3
1
|
1.5/2
|
FT
|
Ried
Admira
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Juniors OÖ
Dornbirn
|
5
2
|
0.5/1
|
FT
|
Wacker Innsbruck
Lafnitz
|
0
0
|
1
|
FT
|
Slonim
Dnepr Mogilev
|
1
2
|
|
FT
|
Krumkachy
Naftan
|
1
0
|
|
FT
|
Beerschot-Wilrijk
Union Saint-Gilloise
|
0
3
|
1
|
FT
|
Mechelen
AS Eupen
|
1
3
|
1
|
FT
|
Sint-Truiden
Zulte-Waregem
|
1
3
|
0.5/1
|
FT
|
Kortrijk
เกงค์
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Leotar
Sloga
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Sloboda Tuzla
Siroki Brijeg
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Zrinjski
Zeljeznicar
|
3
0
|
1
|
FT
|
Botev Plovdiv
Slavia Sofia
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Beroe
Cherno More
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Slaven Koprivnica
Šibenik
|
1
1
|
0.5/1
|
POSTP
|
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
|
?
?
|
|
FT
|
Gorica
Hajduk Split
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Zlín
Teplice
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
České Budějovice
Baník Ostrava
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Sparta Praha
Karviná
|
2
0
|
1.5/2
|
FT
|
Hradec Králové
Slovan Liberec
|
1
1
|
0/0.5
|
POSTP
|
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sigma Olomouc
|
?
?
|
1.5/2
|
FT
|
Chrudim
Třinec
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Opava
Vyškov
|
1
0
|
1
|
FT
|
Lisen
Ústí nad Labem
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Prostějov
Zbrojovka Brno
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Lyngby
Esbjerg
|
5
0
|
1/1.5
|
FT
|
Levadia
Kuressaare
|
3
0
|
2.5
|
FT
|
Paide
Tulevik
|
3
1
|
2
|
FT
|
Oulu
Mariehamn
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
KTP
HJK
|
0
1
|
2
|
FT
|
Klubi-04
MuSa
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
EIF
RoPS
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Gnistan
Jaro
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
KPV
MP
|
1
0
|
1
|
FT
|
TPS
PK-35
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
ก็อง
Sochaux
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
อาเมียงส์
Quevilly Rouen
|
1
3
|
0.5/1
|
FT
|
Auxerre
Ajaccio
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
ดิฌง
Rodez
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Dunkerque
Niort
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Grenoble Foot 38
แก็งก็อง
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Le Havre
Paris
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Pau
ตูลูส
|
0
1
|
0.5/1
|
FT
|
วาล็องเซียนส์
นีมส์
|
0
3
|
0.5
|
FT
|
Mezőkövesd-Zsóry
Zalaegerszegi TE
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
MTK
Honvéd
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
MUN
Csepel
|
0
3
|
|
FT
|
FC Hatvan
Sajobabony Vegyesz
|
2
1
|
|
FT
|
Ráckeve VAFC
Kalocsai
|
1
0
|
|
FT
|
Érsekvadkert
Karancslapujtő
|
3
4
|
|
FT
|
Vásárosnamény
Senyo Carnifex
|
0
7
|
|
FT
|
DLSE
Gyongyos
|
1
4
|
|
FT
|
Energia Gyöngyös
Tállya
|
2
8
|
|
FT
|
DEAC
Tiszafuredi VSE
|
3
1
|
|
FT
|
Encs
Ibrany SE
|
0
4
|
|
FT
|
Eger
Putnok VSE
|
1
2
|
|
FT
|
Nagydobos
Tarpa
|
2
5
|
|
FT
|
Csenger
Kazincbarcika
|
0
2
|
|
FT
|
Vác
Tiszaújváros
|
3
0
|
|
FT
|
Cigánd SE
Hidasnemeti
|
1
2
|
|
FT
|
Szegedi VSE
Füzesgyarmati
|
3
2
|
|
FT
|
Körösladány
Dabas
|
1
5
|
|
FT
|
Jamina
Gyulai Termál
|
1
6
|
|
FT
|
Kiskőrös
Dabas-Gyón
|
0
3
|
|
FT
|
Fővárosi Vízművek
Szabadszallasi
|
2
3
|
|
FT
|
Tiszasziget
BVSC
|
1
2
|
|
FT
|
Ikarus BSE
Hódmezővásárhely
|
0
4
|
|
FT
|
Algyo SK
Gyömrő
|
1
4
|
|
FT
|
Taksony
Ceglédi
|
2
10
|
|
FT
|
Monori SE
Rákosmenti KSK
|
1
0
|
|
FT
|
Torokszentmiklos
BKV Előre
|
2
0
|
|
FT
|
Zsambeki SK
Lipot SK
|
3
1
|
|
FT
|
Körmend VSE
MTE 1904
|
1
3
|
|
FT
|
Janossomorja
Veszprém
|
1
7
|
|
FT
|
Teskánd
Sárvári
|
3
1
|
|
FT
|
Abda
Tihany
|
3
6
|
|
FT
|
Esztergom
Zalaszentgrot
|
0
7
|
|
FT
|
Haladás VSE
Menfocsanak
|
1
4
|
|
FT
|
Gardony
Kaposvári Rákóczi
|
0
1
|
|
FT
|
Sarosd
Komlói Bányász SK
|
1
0
|
|
FT
|
Semjenhaza
Balatoni Vasas
|
1
0
|
|
FT
|
Kadarkút
Kozarmisleny
|
3
2
|
|
FT
|
Bataszek SE
Érdi VSE
|
0
0
|
|
FT
|
Nagyatadi FC
Dunaújváros-Pálhalma
|
2
2
|
|
FT
|
Tokol
Szepetnek
|
2
1
|
|
FT
|
Szekszárd
Bicskei
|
1
3
|
|
FT
|
Víkingur Ólafsvík
ÍBV
|
0
2
|
2/2.5
|
FT
|
Reynir
Leiknir Fáskrúdsfj.
|
4
1
|
|
FT
|
Fjardabyggd
KV
|
0
2
|
|
FT
|
ÍR
Magni
|
1
1
|
|
FT
|
Waterford United
Bohemians
|
1
0
|
1
|
FT
|
Sligo Rovers
Finn Harps
|
0
1
|
1
|
FT
|
Cobh Ramblers
Athlone Town
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Hapoel Haifa
Ironi Kiryat Shmona
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Hapoel Hadera
Bnei Sakhnin
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Hapoel Tel Aviv
Beitar Jerusalem
|
0
0
|
0/0.5
|
FT_PEN
|
Como
Catanzaro
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Sheriff
Dinamo-Auto
|
7
1
|
|
FT
|
CSF Bălți
Petrocub
|
2
4
|
|
FT
|
Iskra
Budućnost
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Dečić
Rudar
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Petrovac
Zeta
|
2
2
|
1
|
FT
|
Mornar
Mladost Ljeskopolje
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
Annagh United
Ards
|
2
3
|
|
FT
|
Ballyclare Comrades
Ballinamallard United
|
5
1
|
|
FT
|
Dergview
Institute
|
5
0
|
|
FT
|
Loughgall
Dundela
|
3
0
|
|
FT
|
Newry City AFC
Knockbreda
|
3
0
|
|
FT
|
Queen's University
H&W Welders
|
0
5
|
|
FT
|
Jagiellonia Białystok
Nieciecza
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Górnik Zabrze
Stal Mielec
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Miedź Legnica
Katowice
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
Polkowice
Sandecja Nowy Sącz
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Arka Gdynia
Chrobry Głogów
|
0
2
|
1
|
FT
|
Arouca
Estoril
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Moreirense
เบนฟิกา
|
1
2
|
1.5/2
|
FT
|
Marítimo
บราก้า
|
0
2
|
1
|
FT
|
Academico Viseu
Casa Pia
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Varzim
ชาเวช
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Porto II
Trofense
|
2
2
|
1
|
FT
|
Feirense
Sporting Covilhã
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Academica Clinceni
U Craiova 1948
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Argeş
Rapid Bucuresti
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
เซนิต
คราสโนดาร์
|
3
2
|
1.5
|
FT
|
Arsenal Tula
Krylya Sovetov
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
สปาร์ตัก มอสโก
Olimpiyets
|
1
2
|
1.5
|
FT
|
Dundee United
กลาสโกว์ เรนเจอร์
|
1
0
|
2
|
FT
|
St. Mirren
Hearts
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Ayr United
Arbroath
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Dunfermline Athletic
Partick Thistle
|
0
3
|
0/0.5
|
FT
|
Hamilton Academical
Greenock Morton
|
0
1
|
0.5/1
|
FT
|
Inverness CT
Raith Rovers
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Queen of the South
Kilmarnock
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Alloa Athletic
East Fife
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Dumbarton
Airdrieonians
|
2
2
|
0
|
FT
|
Falkirk
Peterhead
|
2
1
|
1
|
FT
|
Montrose
Clyde
|
2
2
|
0.5/1
|
FT
|
Queen's Park
Cove Rangers
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
Albion Rovers
Stenhousemuir
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Cowdenbeath
Elgin City
|
3
1
|
0
|
FT
|
Forfar Athletic
Edinburgh City
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
Stirling Albion
Kelty Hearts
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Stranraer
Annan Athletic
|
0
3
|
0.5/1
|
FT
|
Mladost Lučani
Spartak Subotica
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Metalac GM
Proleter Novi Sad
|
3
0
|
0/0.5
|
FT
|
Inđija
Kabel Novi Sad
|
3
0
|
|
FT
|
Žarkovo
Železničar Pančevo
|
3
0
|
|
FT
|
Rad Beograd
Radnički Sr. Mitrovica
|
0
0
|
|
FT
|
Mačva Šabac
Budućnost Dobanovci
|
1
0
|
|
FT
|
Zemplín Michalovce
Trenčín
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Námestovo
Skalica
|
0
0
|
1.5
|
FT
|
Banska Bystrica
Podbrezová
|
2
3
|
0.5/1
|
FT
|
Futura Humenne
Šamorín
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
Partizán Bardejov
Komárno
|
1
4
|
0/0.5
|
FT
|
Slavoj Trebišov
Dubnica
|
1
1
|
|
POSTP
|
Koper
Domžale
|
?
?
|
|
FT
|
Radomlje
Maribor
|
1
2
|
|
FT
|
Rogaška
Rudar Velenje
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Beltinci
Primorje
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Dekani
NŠ Drava
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Gorica
Bilje
|
3
2
|
0.5/1
|
FT
|
Halmstad
มัลโม่
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Örebro
Mjällby
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Falkenberg
GIF Sundsvall
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Värnamo
AFC Eskilstuna
|
1
1
|
1
|
FT
|
Sion
ยังบอยส์
|
1
0
|
1.5
|
FT
|
Grasshopper
Lausanne Sport
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Wil
Yverdon Sport
|
3
0
|
0.5
|
FT
|
Rukh Vynnyky
Veres
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Dnipro-1
Mariupol
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
ชัคตาร์
โอเล็กซานเดรีย
|
1
2
|
2/2.5
|
FT
|
Chayka
Nyva Vinnytsya
|
2
2
|
|
FT
|
Munkács
Karpaty Halych
|
2
2
|
|
FT
|
Yarud Mariupol'
Peremoga
|
1
2
|
|
FT
|
Mykolaiv
Tavriya
|
2
2
|
|
FT
|
Newell's Old Boys
Platense
|
1
0
|
1
|
FT
|
Banfield
Talleres Córdoba
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Unión Santa Fe
San Lorenzo
|
4
0
|
0.5
|
FT
|
Huracán
Lanús
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Godoy Cruz
River Plate
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
Quilmes
Estudiantes Río Cuarto
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Tristán Suárez
Deportivo Morón
|
2
0
|
0/0.5
|
FT
|
Gimnasia Jujuy
Club Atlético Güemes
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Brown de Adrogué
San Martín San Juan
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Guillermo Brown
Villa Dálmine
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Alvarado
Deportivo Riestra
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Athletico PR
São Paulo
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Brusque
Cruzeiro
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
Náutico
Confiança
|
0
4
|
1
|
FT
|
CSA
Avaí
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Vitória
Vasco da Gama
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Ypiranga Erechim
Mirassol
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Tombense
Jacuipense
|
3
0
|
0.5/1
|
FT
|
Floresta
Santa Cruz
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Novorizontino
Ituano
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Botafogo SP
Paraná
|
1
0
|
1/1.5
|
FT
|
O'Higgins
Universidad Chile
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Unión Española
Ñublense
|
3
2
|
0/0.5
|
FT
|
Copiapó
Barnechea
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Deportes Iquique
Deportes Temuco
|
2
2
|
0
|
FT
|
Atlético Huila
Deportes Quindío
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
América de Cali
Once Caldas
|
1
0
|
1
|
FT
|
Atlético Nacional
Deportivo Cali
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
Tigres
Orsomarso
|
1
2
|
0/0.5
|
FT
|
San Carlos
Pérez Zeledón
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Guanacasteca
Guadalupe
|
0
1
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Cuenca
Manta
|
1
0
|
0.5/1
|
FT
|
Mushuc Runa
Independiente del Valle
|
0
2
|
0.5/1
|
FT
|
Universidad Católica
LDU Quito
|
2
2
|
0/0.5
|
FT
|
Atletico Marte
Chalatenango
|
0
2
|
|
FT
|
Cotzumalguapa
Municipal
|
1
1
|
|
FT
|
Achuapa
Malacateco
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Cobán Imperial
Solola
|
0
0
|
1/1.5
|
FT
|
Siquinalá
Puerto San Jose
|
1
0
|
|
FT
|
Quiché
Deportivo Reu
|
2
0
|
|
FT
|
Xinabajul
Amatitlan
|
1
0
|
|
FT
|
Mixco
Mictlán
|
1
1
|
|
FT
|
Mazatlán
มอนเตอร์เรย์
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Necaxa
Cruz Azul
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Tijuana
Toluca
|
0
2
|
0.5/1
|
FT
|
Guadalajara
Juárez
|
2
2
|
1
|
FT
|
Nacional Asunción
Libertad
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Cerro Porteño
Guaireña
|
2
0
|
0.5
|
FT
|
Deportivo Binacional
UTC Cajamarca
|
1
0
|
0
|
FT
|
César Vallejo
Carlos Manucci
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
River Plate
Torque
|
3
3
|
0/0.5
|
FT
|
Racing
Villa Teresa
|
2
0
|
|
FT
|
โคลัมบัส ครูว์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
|
2
3
|
1
|
FT
|
ซินซินนาติ
ออร์แลนโด้ ซิตี้
|
1
1
|
0.5
|
FT
|
Louisville City
Sporting Kansas City II
|
4
1
|
1.5
|
FT
|
Zamalek
Ghazl El Mehalla
|
3
0
|
|
FT
|
Al Ahly
Ceramica Cleopatra
|
4
0
|
1.5/2
|
FT
|
Chantimelle
Hard Rock
|
1
2
|
|
FT
|
SAB Spartans
Hurricanes
|
2
3
|
|
FT
|
St. John's
Mt. Rich
|
5
0
|
|
FT
|
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Camerhogne
|
0
1
|
|
FT
|
Eagles Super Strikers
Paradise
|
0
4
|
|
FT
|
Mathare United
Nairobi City Stars
|
2
0
|
|
FT
|
Bidco United
Ulinzi Stars
|
1
1
|
|
FT
|
Sofapaka
Tusker
|
1
2
|
|
FT
|
Leopards
Vihiga United
|
3
1
|
|
FT
|
Shaanxi Chang'an
Guizhou Zhicheng
|
4
1
|
|
FT
|
Zibo Sunday
Zhenjiang Huasa
|
1
3
|
1/1.5
|
FT
|
Wuhan Three Towns
Nanjing City
|
2
2
|
1.5/2
|
FT
|
Jeonbuk Motors
Daegu
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Ulsan
Gangwon
|
2
1
|
1
|
FT
|
Suwon Bluewings
Jeju United
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
Seongnam
Pohang Steelers
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Mokpo City
Gyeongju HNP
|
1
1
|
|
FT
|
Selangor United
Kelantan
|
3
1
|
|
FT
|
PKNS
PKNP
|
0
1
|
1
|
FT
|
Johor Darul Ta'zim II
Skuad Projek
|
5
1
|
2
|
FT
|
UiTM
Perak
|
2
0
|
0
|
FT
|
Pulau Pinang
Melaka United
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Kuala Lumpur
MISC
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Terengganu
Pahang
|
2
0
|
0.5/1
|
FT
|
General Lamadrid
Argentino Merlo
|
1
1
|
0
|
FT
|
Victoriano Arenas
Leandro Nicéforo Alem
|
3
0
|
0/0.5
|
FT
|
Deportivo Español
San Martín Burzaco
|
0
0
|
0/0.5
|
FT
|
El Porvenir
Sportivo Italiano
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Santa Cruz
Oriente Petrolero
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
San José
The Strongest
|
0
1
|
3/3.5
|
FT
|
Nacional Potosí
Independiente Petrolero
|
1
2
|
0.5/1
|
AET
|
Brazil U23
Spain U23
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Slavoj Vyšehrad
Příbram II
|
2
2
|
|
FT
|
Písek
Jiskra Domažlice
|
1
3
|
|
FT
|
Loko Vltavín
Slavia Praha II
|
1
1
|
|
FT
|
Rakovnik
Admira Praha
|
1
1
|
|
FT
|
Motorlet Praha
Karlovy Vary
|
0
3
|
|
FT
|
Zbuzany
Slovan Liberec II
|
1
0
|
|
FT
|
Jablonec II
Ústí nad Orlicí
|
2
0
|
|
FT
|
Povltava FA
Benesov
|
1
1
|
|
FT
|
Teplice II
Hradec Kralove II
|
0
3
|
|
FT
|
Sokol Živanice
Sokol Zápy
|
4
1
|
|
FT
|
Vysočina Jihlava II
Blansko
|
1
2
|
|
FT
|
Viktoria Otrokovice
Uherský Brod
|
0
1
|
|
FT
|
Vratimov
Zlín II
|
4
1
|
|
FT
|
Dolní Benešov
Uničov
|
0
3
|
|
FT
|
Slovan Rosice
Hanácká
|
1
2
|
|
FT
|
České Budějovice II
Hvězda Cheb
|
5
0
|
|
FT
|
Prestice
Rokycany
|
1
1
|
|
FT
|
Doubravka
Petřín Plzeň
|
1
1
|
|
FT
|
Spartak Sobeslav
Hořovicko
|
3
0
|
|
FT
|
Otava Katovice
Marianske Lazne
|
3
1
|
|
FT
|
Klatovy
Slavoj Mýto
|
3
0
|
|
FT
|
Štětí
Tatran Rakovnik
|
2
0
|
|
FT
|
Neratovice-Byškovice
Kladno
|
2
1
|
|
FT
|
FK Brandys nad Labem
Arsenal Česká Lípa
|
3
0
|
|
FT
|
Aritma Praha
Dobris
|
4
2
|
|
FT
|
Olympie Brezova
Banik Sous
|
0
3
|
|
FT
|
Slaný
Český Brod
|
2
0
|
|
FT
|
Sparta Kutná Hora
Poříčany
|
1
2
|
|
FT
|
Kosmonosy
Hlinsko
|
3
3
|
|
FT
|
Tochovice
Náchod
|
1
3
|
|
FT
|
Trutnov
Dvůr Králové
|
1
3
|
|
FT
|
Letohrad
Benatky nad Jizerou
|
2
1
|
|
FT
|
Hranice
Tatran Všechovice
|
4
1
|
|
FT
|
Viktorie Přerov
Nove Sady
|
1
3
|
|
FT
|
Valašské Meziříčí
Kozlovice
|
0
2
|
|
FT
|
Skaštice
Strani
|
1
0
|
|
FT
|
Holesov
Bzenec
|
0
0
|
|
FT
|
Stara Rise
Břeclav
|
1
3
|
|
FT
|
Start Brno
Bystřice nad Pernštejnem
|
2
2
|
|
FT
|
Žďár nad Sázavou
Havlickuv Brod
|
5
2
|
|
FT
|
Frederikssund
BK Union
|
3
0
|
|
FT
|
Ishøj
Herstedøster
|
4
1
|
|
FT
|
Solrød
Greve
|
1
2
|
|
FT
|
Brønshøj
Allerod
|
2
2
|
|
FT
|
B 1903
Avarta
|
0
2
|
|
18:00
|
Ringsted
B 1908
|
?
?
|
|
FT
|
AB Tårnby
Tarnby FF
|
5
3
|
|
FT
|
KFUM
LSF
|
2
1
|
|
FT
|
Køge Nord
Skovshoved
|
1
3
|
|
FT
|
Tarup-Paarup
Oure
|
1
3
|
|
FT
|
Aarhus Fremad II
OKS
|
0
2
|
|
FT
|
Varde IF Elite
B 1909
|
2
0
|
|
FT
|
Fuglebakken KFUM
Norresundby
|
1
3
|
|
FT
|
Vejgaard B
Kjellerup
|
1
0
|
|
FT
|
Odder
AaB II
|
0
0
|
|
FT
|
Ilves II
EPS
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
VJS
PIF
|
2
0
|
|
FT
|
Honka Akatemia
GrIFK
|
3
0
|
|
FT
|
Jazz
KaaPo
|
1
0
|
|
FT
|
OTP
JBK
|
3
2
|
|
FT
|
PKKU
NJS
|
3
1
|
|
FT
|
KäPa
MYPA
|
2
3
|
|
FT
|
Atlantis
MiPK
|
0
1
|
|
FT
|
VIFK
JJK
|
0
3
|
1
|
FT
|
TPV
SalPa
|
0
2
|
1/1.5
|
FT
|
Blois
Versailles
|
0
2
|
0
|
FT
|
C' Chartres
Granville
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
Chateaubriant Voltigeurs
Vannes
|
1
3
|
0.5
|
FT
|
Poissy
Romorantin
|
2
0
|
|
FT
|
St-Pryvé St-Hilaire
Saint-Malo
|
1
0
|
|
FT
|
Guingamp II
Rouen
|
0
0
|
|
FT
|
Stade Plabennec
Caen II
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Lorient II
Vitré
|
1
0
|
0
|
FT
|
Auxerre II
Épinal
|
3
1
|
0/0.5
|
FT
|
Reims II
Belfort
|
3
0
|
0/0.5
|
FT
|
Bobigny
Metz II
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Haguenau
Entente SSG
|
2
1
|
|
FT
|
Olympique St Quentin
St Maur Lusitanos
|
2
2
|
|
FT
|
Sainte Geneviève
Beauvais
|
1
1
|
|
FT
|
Lens II
Fleury 91
|
1
3
|
|
FT
|
Gobelins
Schiltigheim
|
0
0
|
0.5/1
|
FT
|
Olympique Lyonnais II
Monaco II
|
1
0
|
|
POSTP
|
Aubagne
Fréjus St-Raphaël
|
?
?
|
|
FT
|
Chasselay MDA
Toulon
|
2
2
|
|
POSTP
|
Jura Sud Foot
Saint-Priest
|
?
?
|
|
FT
|
Louhans-Cuiseaux
Hyères
|
2
0
|
|
POSTP
|
Marignane Gignac
Martigues
|
?
?
|
|
FT
|
Grasse
Lyon Duchère
|
1
0
|
|
FT
|
Olympique Marseille II
Rumilly Vallieres
|
0
2
|
0
|
FT
|
Andrézieux
Angers SCO II
|
3
1
|
|
FT
|
Trélissac
Yzeure
|
0
2
|
|
FT
|
Colomiers US
Le Puy F.43 Auvergne
|
0
1
|
|
FT
|
Nantes II
Bourges Foot 18
|
1
0
|
|
FT
|
Canet Roussillon
Stade Montois
|
3
2
|
|
FT
|
Chamalières
Les Herbiers
|
1
1
|
0
|
FT
|
Montpellier II
Bergerac
|
1
1
|
|
FT
|
Garbarnia Kraków
Radunia Stężyca
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
Bełchatów
Znicz Pruszków
|
3
2
|
0.5
|
FT
|
Lech Poznań II
Wisła Puławy
|
4
1
|
|
FT
|
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Stal Rzeszów
|
1
3
|
1
|
FT
|
Kalisz
Wigry Suwałki
|
1
0
|
|
FT
|
Olimpia Elbląg
Hutnik Krakow
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Nové Zámky
Galanta
|
2
0
|
|
FT
|
TEMPO Partizánske
Nové Mesto nad Váhom
|
2
1
|
|
FT
|
Povazska Bystrica
Nitra
|
3
0
|
|
FT
|
Slovan Duslo Šaľa
Spartak Myjava
|
1
1
|
|
FT
|
Marcelová
Slovan Levice
|
1
1
|
|
FT
|
Lednické Rovne
Zlaté Moravce-Vrablé II
|
1
0
|
|
FT
|
Ahlafors
IFK Tidaholm
|
6
0
|
2.5
|
FT
|
Angered BK
Kumla
|
3
1
|
1
|
FT
|
Grebbestad
Forward
|
0
1
|
1
|
FT
|
Nordvärmland
Oddevold
|
0
4
|
|
FT
|
Vänersborgs FK
IFK Skovde
|
2
0
|
|
FT
|
Lidköping
IF Karlstad II
|
2
0
|
|
FT
|
Kungsängen
Sandvikens AIK
|
3
0
|
|
FT
|
Stockholm Internazionale
Kvarnsveden
|
4
0
|
2/2.5
|
FT
|
Gute
Gamla Upsala
|
1
3
|
|
FT
|
Skellefteå
Frösö
|
2
1
|
1/1.5
|
FT
|
Storfors
IFK Östersund
|
1
2
|
|
FT
|
Bergnasets
Tegs SK
|
0
1
|
1
|
FT
|
Boden
Friska Viljor
|
1
1
|
|
FT
|
Ytterhogdal
Gottne IF
|
0
2
|
|
FT
|
Sandviks
Täfteå
|
1
2
|
|
FT
|
Eslov
Hässleholms IF
|
1
4
|
|
FT
|
Prespa Birlik
Karlskrona
|
3
1
|
0.5/1
|
FT
|
Rosengård
Solvesborg
|
7
0
|
0.5/1
|
FT
|
IFK Hässleholm
Berga
|
3
2
|
|
FT
|
Asarum
Balkan
|
1
4
|
|
FT
|
Huddinge
Syrianska
|
2
1
|
|
FT
|
Trosa-Vagnhärad SK
Rynninge
|
4
2
|
1.5/2
|
FT
|
Mjolby
Eskilstuna City
|
1
2
|
|
FT
|
Hoganas
Torslanda
|
3
0
|
0/0.5
|
FT
|
Dalstorps
Tord
|
0
3
|
|
FT
|
Humaitá
Sao Francisco
|
1
0
|
|
FT
|
Angra dos Reis
Cabofriense
|
2
1
|
|
FT
|
América RJ
Duque de Caxias
|
1
0
|
|
FT
|
Macaé
Gonçalense
|
1
1
|
|
FT
|
Sampaio Corrêa RJ
Artsul
|
1
2
|
|
FT
|
Audax Rio
Americano
|
1
1
|
|
FT
|
CFRJ / Marica
Friburguense
|
1
1
|
|
FT
|
Democrata GV
Serranense
|
2
1
|
|
FT
|
Tupi
Betim
|
1
1
|
|
FT
|
Democrata SL
Nacional AC MG
|
0
0
|
|
FT
|
Guarani MG
Ipatinga
|
1
2
|
|
FT
|
Villa Nova
Aymorés
|
3
0
|
1
|
FT
|
Santana
Independente AP
|
0
1
|
|
FT
|
Boca Unidos
Central Norte
|
2
3
|
0/0.5
|
FT
|
Ferro Carril Oeste LP
Sol de Mayo
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Gimnasia y Tiro
Unión Sunchales
|
2
0
|
1
|
POSTP
|
Electricite du Cambodge
Boeung Ket
|
?
?
|
|
POSTP
|
Kirivong Sok Sen Chey
Visakha
|
?
?
|
|
POSTP
|
Svay Rieng
National Defense
|
?
?
|
|
FT
|
Seoul E.
Asan Mugunghwa
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Anyang
Busan I'Park
|
1
1
|
0/0.5
|
POSTP
|
Bayside United
Univ. Queensland
|
?
?
|
|
POSTP
|
The Lakes
Centenary Stormers
|
?
?
|
|
FT
|
Canberra Olympic
Gungahlin
|
2
3
|
0.5/1
|
FT
|
Monaro Panthers
Belconnen United
|
1
0
|
0/0.5
|
FT
|
Vasco U20
Atletico-PR U20
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
América Mineiro U20
Botafogo U20
|
3
1
|
0
|
FT
|
Atletico-MG U20
Sport Recife U20
|
1
0
|
1
|
FT
|
Sao Paulo U20
Cruzeiro U20
|
0
1
|
|
FT
|
Spartaks Jūrmala
FC Daugavpils / Progress
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Spēks
Dinamo Riga
|
0
2
|
|
FT
|
Smiltene
Liepāja
|
0
3
|
2.5
|
POSTP
|
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น วิคตอรี
|
?
?
|
|
POSTP
|
Western United
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
|
?
?
|
|
FT
|
Perth Glory II
ECU Joondalup
|
3
0
|
0
|
FT
|
Perth
Armadale
|
2
0
|
1
|
FT
|
Floreat Athena
Gwelup Croatia SC
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Bayswater City
Cockburn City
|
4
3
|
0
|
FT
|
Balcatta
Sorrento
|
2
2
|
0.5
|
FT
|
Rockingham City
Inglewood United
|
2
1
|
1
|
FT
|
Devonport City
Glenorchy Knights
|
1
1
|
|
FT
|
Riverside Olympic
South Hobart
|
0
4
|
|
FT
|
Launceston City
Clarence Zebras
|
2
0
|
|
FT
|
Olympia Warriors
Kingborough Lions
|
1
2
|
0/0.5
|
POSTP
|
Moreton Bay United
SC Wanderers
|
?
?
|
|
POSTP
|
Brisbane Roar II
Magpies Crusaders
|
?
?
|
|
POSTP
|
Gold Coast United
Brisbane Strikers
|
?
?
|
|
FT
|
FK Pardubice U19
Meteor Praha U19
|
1
0
|
|
FT
|
Brno U19
FC Fastav Zlin U19
|
3
3
|
|
FT
|
Sparta Praha U19
Ceske Budejovice U19
|
0
0
|
|
FT
|
Plzen U19
Hradec Kralove U19
|
3
1
|
|
FT
|
Slovacko U19
Opava U19
|
3
0
|
|
FT
|
Mlada Boleslav U19
Ostrava U19
|
0
4
|
|
FT
|
Tauro
Plaza Amador
|
0
0
|
|
FT
|
Independiente
Azuero
|
1
3
|
|
FT
|
Atlético Chiriquí
San Francisco
|
1
1
|
|
FT
|
Deportivo Universitario
Veraguas
|
2
1
|
|
FT
|
Cumberland United
South Adelaide Panthers
|
0
4
|
|
FT
|
Adelaide Comets
Croydon Kings
|
1
0
|
|
FT
|
Sturt Lions
Adelaide Raiders
|
4
1
|
|
FT
|
Adelaide Olympic
Adelaide Blue Eagles
|
4
2
|
|
FT
|
Adelaide United ||
Adelaide City
|
2
4
|
|
POSTP
|
Dandenong Thunder
Oakleigh Cannons
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hume City
Avondale Heights
|
?
?
|
|
POSTP
|
Port Melbourne
Altona Magic
|
?
?
|
|
POSTP
|
South Melbourne
Melbourne Knights
|
?
?
|
|
FT
|
Bavois
Biel-Bienne
|
0
1
|
|
FT
|
Cham
Sion II
|
2
1
|
|
FT
|
Brühl
Zürich II
|
2
5
|
|
FT
|
YF Juventus
Étoile Carouge
|
1
2
|
|
FT
|
Breitenrain
Rapperswil-Jona
|
4
0
|
|
FT
|
Black Stars
Basel II
|
3
2
|
|
FT
|
Chiasso
Stade Nyonnais
|
3
0
|
|
00:00
|
Progrès Niedercorn
Differdange 03
|
?
?
|
|
FT
|
Racing
Swift Hesperange
|
0
3
|
|
FT
|
Sdyushor
Kyzyl-Zhar
|
2
3
|
|
FT
|
Maqtaaral
Atyrau
|
1
1
|
0
|
FT
|
Akzhayik
Aktobe
|
2
1
|
0/0.5
|
FT
|
Wolfsberger AC II
St. Anna
|
1
1
|
|
FT
|
TWL Elektra
Bruck/Leitha
|
2
1
|
|
FT
|
Admira II
Mauerwerk
|
3
1
|
|
FT
|
Leobendorf
Wiener SC
|
1
1
|
|
POSTP
|
Adamstown Rosebuds
Edgeworth Eagles
|
?
?
|
|
POSTP
|
Lambton Jaffas
Charlestown City Blues
|
?
?
|
|
POSTP
|
Weston Bears
Hamilton Olympic
|
?
?
|
|
FT
|
Orenburg II
Irtysh
|
1
1
|
0.5/1
|
FT
|
Kvant
SKA-Energiya II
|
3
0
|
|
FT
|
Strogino
Kolomna
|
4
0
|
|
FT
|
Khimki 2
Rodina Moskva
|
3
0
|
1
|
FT
|
Kairat Moskva
Luki-Energiya
|
3
0
|
1
|
FT
|
Znamya Noginsk
Saransk
|
0
5
|
|
FT
|
Novosibirsk
Chelyabinsk
|
1
2
|
0.5
|
FT
|
Khimik Dzerzhinsk
Olimp-Dolgoprudny II
|
2
0
|
|
FT
|
Zenit Penza
Fakel II
|
2
1
|
0.5/1
|
FT
|
Nosta
Dinamo Barnaul
|
0
2
|
0.5
|
FT
|
Zvezda Perm
Torpedo Miass
|
1
0
|
|
FT
|
Tyumen
Spartak Tuymazy
|
4
3
|
|
FT
|
Lada Tolyatti
Zenit Izhevsk
|
2
1
|
2/2.5
|
FT
|
Biolog
Legion Dynamo
|
0
0
|
|
FT
|
Tuapse
Druzhba
|
3
0
|
|
FT
|
Dinamo St. Petersburg
Zenit II
|
2
0
|
|
FT
|
Krasava Odintsovo
Baltika BFU
|
2
0
|
|
FT
|
Tver
Leningradets
|
3
0
|
|
FT
|
Ryazan
Dinamo Vladivostok
|
0
2
|
|
FT
|
Volga Ulyanovsk
Amkar Perm'
|
0
0
|
|
FT
|
Makhachkala
Kuban Kholding
|
1
1
|
|
FT
|
Dinamo Stavropol'
Chayka
|
1
1
|
1
|
CANCL
|
Smolensk
Chita
|
0
0
|
|
POSTP
|
Chertanovo
Torpedo Vladimir
|
?
?
|
|
FT
|
Shinnik
Dinamo Moskva II
|
3
0
|
0.5/1
|
FT
|
Znamya Truda
Murom
|
2
2
|
0
|
FT
|
Saturn Ramenskoye
Peresvet Podolsk
|
2
1
|
1
|
FT
|
Sokol Saratov
Avangard Kursk
|
3
1
|
0.5
|
FT
|
Salyut Belgorod
Dinamo Bryansk
|
0
2
|
0/0.5
|
FT
|
Chernomorets
Spartak Nal'chik
|
1
1
|
0/0.5
|
FT
|
Rotor-2
Alaniya Vladikavkaz II
|
1
1
|
|
FT
|
Brommapojkarna W
Norrköping W
|
2
0
|
|
FT
|
Bollstanäs W
Jitex W
|
0
0
|
|
FT
|
IFK Kalmar W
Alingsås W
|
1
1
|
|
FT
|
Uppsala W
Älvsjö AIK W
|
3
2
|
|
FT
|
Mallbacken W
Lidköping W
|
1
1
|
|
FT
|
IFK Sundsvall W
Morön W
|
0
3
|
|
FT
|
Desportivo Maputo
Matchedje de Mocuba
|
2
0
|
|
FT
|
Textáfrica
Incomáti
|
1
2
|
|
POSTP
|
Ferroviário Nacala
Desportivo Maputo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Black Bulls Maputo
Songo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Textáfrica
Ferroviário Maputo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Costa do Sol
Matchedje de Mocuba
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ferroviário de Lichinga
ENH Vilankulo
|
?
?
|
|
POSTP
|
Ferroviario Beira
Ferroviário Nampula
|
?
?
|
|
POSTP
|
Incomáti
LD Maputo
|
?
?
|
|
FT
|
PK-35 W
Åland United W
|
1
4
|
1.5/2
|
FT
|
TiPS W
KuPS W
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
HJK W
Honka W
|
2
1
|
0.5
|
FT
|
HPS W
Ilves W
|
1
4
|
0/0.5
|
FT
|
AGF W
Fortuna Hjorring W
|
2
5
|
|
FT
|
Køge
FC Thy - ThistedQ
|
3
1
|
|
FT
|
Atlas W
Tigres UANL W
|
0
4
|
|
FT
|
Cruz Azul W
Pumas UNAM W
|
1
1
|
|
FT
|
Greenville Triumph
Tormenta
|
1
3
|
|
FT
|
CSM Iaşi
Concordia Chiajna
|
0
1
|
0/0.5
|
FT
|
Dacia Unirea Brăila
Brașov Steagul Renașt
|
0
0
|
|
FT
|
Unirea Slobozia
Viitorul Şelimbăr
|
2
0
|
|
FT
|
Ripensia Timişoara
Unirea Dej
|
0
0
|
0.5
|
FT
|
Metaloglobus
Petrolul 52
|
1
0
|
0.5
|
FT
|
FC Košice U19
Nitra U19
|
3
0
|
|
FT
|
Senica U19
DAC U19
|
0
0
|
|
FT
|
Podbrezová U19
Dukla U19
|
0
0
|
|
FT
|
Petržalka U19
Žilina U19
|
0
2
|
|
FT
|
Slovan Bratislava U19
Ružomberok U19
|
0
3
|
|
POSTP
|
South Melbourne U21
Melbourne Knights U21
|
?
?
|
|
POSTP
|
Dandenong Thunder U21
Oakleigh Cannons U21
|
?
?
|
|
POSTP
|
Port Melbourne U21
Altona Magic U21
|
?
?
|
|
POSTP
|
Hume City U21
Avondale Heights U21
|
?
?
|
|
FT
|
Zvezda 2005 W
Zenit W
|
1
1
|
|
FT
|
Yenisey W
Chertanovo W
|
1
1
|
|
FT
|
Rubin Kazan W
Ryazan VDV W
|
0
1
|
|
FT
|
Rostov W
Krasnodar W
|
2
1
|
|
FT
|
CSKA Moscow W
Lokomotiv Moscow W
|
0
1
|
|
FT
|
HFX Wanderers
York9
|
2
3
|
|
FT
|
Pacific
Edmonton
|
2
2
|
|
FT
|
Álftanes
Horhur I.
|
2
1
|
|
FT
|
Kría
Afrika Reykjavik
|
11
2
|
|
FT
|
Hvíti riddarinn
Úlfarnir
|
7
1
|
|
FT
|
KB
Kormákur / Hvöt
|
1
3
|
|
FT
|
KH
KFB
|
11
1
|
|
FT
|
Samherjar
Vængir Jupiters
|
0
5
|
|
FT
|
Ellidi
Einherji
|
3
2
|
|
POSTP
|
KFG
Vídir
|
?
?
|
|
CANCL
|
Alberschwende
Meiningen
|
0
0
|
|
FT
|
Lustenau
Bizau
|
2
1
|
|
FT
|
Höchst
Schruns
|
5
0
|
|
FT
|
Fussach
Bezau
|
2
0
|
|
FT
|
Hörbranz
Andelsbuch
|
3
4
|
|
FT
|
Hard
Blau-Weiß Feldkirch
|
6
1
|
|
POSTP
|
Bayside United Res.
Univ. Queensland Res.
|
?
?
|
|
POSTP
|
The Lakes Res.
Centenary Stormers II
|
?
?
|
|
FT
|
Tarnovia Tarnów
UJ Krakow W
|
1
6
|
|
FT
|
Feyenoord W
OH Leuven W
|
1
1
|
|
FT
|
Bayer Leverkusen W
PEC Zwolle W
|
3
0
|
|
FT
|
Basel W
Issy W
|
1
1
|
|
FT
|
PSV W
RSC Anderlecht W
|
2
1
|
|
FT
|
Wolfsburg W
FC Twente W
|
2
0
|
|
FT
|
Soyaux W
Olympique Marseille W
|
5
0
|
|
FT
|
Rodez W
Saint-Étienne W
|
2
2
|
|
FT
|
Hammarby W
Rosengard W
|
1
2
|
|
FT
|
Montpellier W
Servette Chênois W
|
2
0
|
|
POSTP
|
Tak Chun Ka I
Sporting Macau
|
?
?
|
|
POSTP
|
Casa de Portugal
Cheng Fung
|
?
?
|
|
FT
|
Haukar W
Afturelding W
|
2
6
|
|
FT
|
Big Bullets
Atlabara
|
2
0
|
1
|
FT
|
Young Africans
Express FC
|
1
3
|
0/0.5
|
FT
|
Azam
KMKM
|
2
3
|
|
FT
|
KCCA
Le Messager Ngozi
|
0
1
|
1/1.5
|
17:00
|
OsPa
KajHa
|
?
?
|
|
FT
|
Virkiä
VPV
|
3
3
|
|
FT
|
Nykarleby IK
KaIK
|
1
2
|
|
FT
|
RoPo
OPS
|
1
0
|
|
POSTP
|
Finnkurd
Viikingit
|
?
?
|
|
FT
|
Espoo II
KoiPS
|
0
3
|
|
FT
|
Åland
ÅIFK
|
4
1
|
|
FT
|
Riverball
PAVE
|
6
2
|
|
FT
|
Ankaragücü
Gençlerbirliği
|
0
0
|
0/0.5
|